LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

15:00 - [141] Estonia U17 Nữ vs Ba Lan U17 Nữ [21] -

GHU17

17:00 - [58] Bhutan U17 vs Ấn Độ U17 [13] -

UKRA

17:00 - [12] FC Mynai vs Kolos Kovalivka [6] -

HQB

17:00 - [7] Seoul E-Land vs Gyeongnam [5] -

HQB

17:30 - [3] Anyang vs Jeonnam Dragons [11] - 1/4 -

TDU21

19:00 - [AN-2] Degerfors IF U21 vs Orebro SK U21 [AN-5] -

UKRA

19:00 - [5] PFK Aleksandriya vs Metalist Kharkiv [11] - 3/4 -

KAZA

20:00 - [4] Kairat Almaty vs Tobol Kostanay [3] +1/2 -

KAZA

21:00 - [2] Aktobe vs FK Kyzylzhar [10] - 1 -

SRBA

21:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs FK Novi Pazar [6] +1/4 -

GHU17

21:30 - [30] Sri Lanka U17 vs Bangladesh U17 [11] -

BULA

21:30 - [12] Septemvri Sofia vs Cherno More [7] +1/2 -

IRNA

21:30 - [6] Nassaji Mazandaran vs Mes Kerman [13] -

IRNA

21:30 - [5] Aluminium Arak vs Tractor SC [7] -

IRNA

21:30 - [11] Havadar SC vs Persepolis [1] -

BIHA

22:00 - [6] Velez Mostar vs FK Tuzla City [8] +0 -

GEOA

22:00 - [10] Lokomotiv T vs Dila Gori [3] -

KAZA

22:00 - [1] Astana vs Akzhayik Oral [14] - 1 1/4 -

LATA

22:00 - [5] FK Auda vs BFC Daugava [7] - 1 1/4 -

FINA

22:00 - [1] Helsinki vs HIFK [12] - 2 -

SLOA

22:30 - [8] NK Radomlje vs NK Bravo [7] - 1/4 -

KSB

22:30 - [11] Al Qadisiya vs Al Oruba (KSA) [10] - 1/2 -

IRNA

22:30 - [9] Zobahan vs Sepahan [4] -

RMNA

22:45 - [11] Arges Pitesti vs Hermannstadt [8] +0 -

GHW

22:59 - [148] Nam Phi Nữ vs Brazil Nữ [1] -

GHW

22:59 - [149] Romania U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [20] -

POLA

22:59 - [16] Piast Gliwice vs Miedz Legnica [18] - 3/4 -

POLB

22:59 - [16] Odra Opole vs Katowice [7] +0 -

GEOA

22:59 - [7] FC Telavi vs Dinamo Tbilisi [1] +1 1/4 -

ISRB

22:59 - [7] H. Petah Tikva vs Hapoel Kfar Saba [5] - 1/4 -

ISRB

22:59 - [8] HR Letzion vs AS Ashdod [15] - 1/4 -

ISRB

22:59 - [9] Hapoel Afula vs Maccabi K.Jaffa [3] +0 -

NORB

22:59 - [12] Raufoss IL vs Fredrikstad [10] +0 -

NORB

22:59 - [2] Stabaek vs Bryne [11] - 1 1/2 -

NORB

22:59 - [15] Grorud IL vs Ranheim IL [8] +3/4 -

NORB

22:59 - [16] Stjordals Blink vs Kongsvinger [6] +1/2 -

NORB

22:59 - [7] Sogndal vs Skeid Fotball [14] - 1/2 -

FIN3

22:59 - [A-11] PeKa vs PPJ [A-7] +1/2 -

SRBA

22:59 - [12] Mladost Lucani vs Javor Ivanjica [14] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [16] Radnik Surdulica vs Cukaricki Belgrade [4] +3/4 -

CYPA

22:59 - [8] Nea Salamina vs Akritas [14] - 1/2 -

KSB

22:59 - [3] Hazm vs Najran [18] - 3/4 -

IRNA

23:00 - [3] Gol Gohar vs Malavan Bandar [15] -

GEOA

23:15 - [6] Saburtalo vs Sioni Bolnisi [9] - 1 -

URUA

23:15 - [15] Sportivo Cerrito vs CA River Plate (URU) [8] +3/4 -

ITAA

23:30 - [14] Monza vs Atalanta [6] +1/2 -

ITAA

23:30 - [12] Salernitana vs Empoli [13] - 1/4 -

IRNA

23:30 - [10] Foolad Khozestan vs Mes Rafsanjan [8] -

IRNA

23:30 - [16] Sanat Naft vs Naft M. Soleyman [14] -

AFCC

00:00 - [B-1] Al Arabi (KUW) vs Al Seeb [A-1] +0 -

GHW

00:00 - [150] Gibraltar Nữ vs Hungary Nữ [6] -

DUC3

00:00 - [2] Saarbrucken vs Wehen [3] +0 -

PH3

00:00 - [16] Paris 13 Atletico vs Sedan [13] +0 -

BDNB

00:00 - [10] Tondela vs CD Estrela [4] - 1/4 -

NGA

00:00 - [16] Torpedo Moscow vs Rostov [3] +3/4 -

BIHA

00:00 - [4] Zeljeznicar vs Igman Konjic [12] -

BULA

00:00 - [6] Levski Sofia vs Arda Kardzhali [9] - 1 1/4 -

TNKB

00:00 - [2] Samsunspor vs Manisa FK [9] - 3/4 -

TDA

00:00 - [4] Kalmar vs Varbergs BoIS [14] - 1 -

TDA

00:00 - [9] Mjallby AIF vs Goteborg [8] - 1/4 -

TDA

00:00 - [10] Varnamo vs Helsingborg [15] - 1/4 -

TDB

00:00 - [16] Dalkurd FF vs Brommapojkarna [1] +1/2 -

TDB

00:00 - [7] Brage vs Utsiktens BK [11] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-9] Angelholms vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/2 -

DENA

00:00 - [8] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [1] +0 -

CRCA

00:00 - [B-3] Municipal Grecia vs Perez Zeledon [B-5] - 1/2 -

TDA

00:10 - [12] Norrkoping vs Hammarby [3] +1/2 -

ISRA

00:15 - [8] Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv [9] - 1/2 -

TD3

00:30 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Lindome GIF [Sodra-11] - 1/2 -

KSB

00:35 - [9] Al Ahli (KSA) vs Al Kholood [13] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-9] Wolves U21 vs Fulham U21 [1-6] -

BDNA

01:00 - [11] Boavista vs Pacos Ferreira [18] - 1/2 -

HLB

01:00 - [10] Ajax U21 vs Heracles Almelo [1] +1/4 -

HLB

01:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs TOP Oss [18] - 3/4 -

HLB

01:00 - [7] AZ Alkmaar U21 vs Dordrecht 90 [16] - 1/4 -

POLB

01:00 - [1] LKS Lodz vs Gornik Leczna [13] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [2] Galatasaray vs Gaziantep B.B [10] - 1 -

ITA3

01:30 - [B-8] Ancona vs Siena [B-9] - 1/4 -

POLA

01:30 - [5] Wisla Plock vs Gornik Zabrze [12] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [4] Universitatea Craiova vs Farul Constanta [1] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [11] Deportivo Riestra vs San Martin Tucuman [3] +1/4 -

ITAA

01:45 - [9] Torino vs Lecce [16] - 3/4 -

PHB

01:45 - [9] Pau FC vs Saint Etienne [19] +1/2 -

ANHB

02:00 - [15] Middlesbrough vs Sunderland [10] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [12] Valladolid vs Almeria [14] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [14] Real Oviedo vs Levante [5] +0 -

PH3

02:00 - [6] Le Mans vs Red Star 93 [2] +1/4 -

ICEA

02:15 - [1] Breidablik vs Valur Rey. [4] - 3/4 -

URUA

02:45 - [7] CA Fenix vs Plaza Colonia [12] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [8] Chaves vs Rio Ave [10] - 1/4 -

PERA

03:30 - [10] Binacional vs Alianza Atletico [9] - 1 1/4 -

ARGA

05:00 - [12] Defensa YJ vs San Lorenzo [6] +0 -

ARGA

05:00 - [15] Godoy Cruz vs Arsenal Sarandi [23] - 3/4 -

BLVA

05:00 - [11] Jorge Wilstermann vs Royal Pari [13] - 1 -

ARGB

05:10 - [26] Temperley vs Ferro Carril Oeste [16] +0 -

BRAA

06:00 - [12] Santos/SP vs Goias/GO [13] - 1 -

COLA

06:00 - [6] Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba [16] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [10] Delfin SC vs Tecnico Uni. [7] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [5] All Boys vs Brown de Adrogue [22] - 1/2 -

BLVA

07:15 - [5] Oriente Petrolero vs Aurora [7] - 1 1/4 -

ARGA

07:30 - [5] Atletico Tucuman vs Banfield [24] - 1/2 -

GHW

08:00 - [133] Angel City Nữ vs Mexico Nữ [42] -

COLA

08:05 - [19] Patriotas vs La Equidad [13] - 1/4 -

USB

09:35 - [B-11] LA Galaxy II vs Hartford Athletic [A-10] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10