LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Verspah Oita [9] +1 -

AUSBPL

12:00 - [1] Surfers Paradise vs Samford Rang. [4] - 2 1/4 -

AUSVPL

13:00 - [1] South Melbourne vs Green Gully SC [4] +0 -

NHATJFL

13:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs TIAMO Hirakata [12] -

NHATJFL

13:00 - [13] Kagura Shimane vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

13:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Veertien Mie [7] -

NHATW

13:00 - [8] Nippatsu Yokohama Nữ vs Ehime FC Nữ [11] - 1/4 -

NHATW

13:00 - [3] AS Harima Albion Nữ vs Gunma W. Star Nữ [9] - 1/2 -

NHAT3

14:00 - [5] FC Imabari vs Giravanz Kita. [13] - 1/2 -

NHATJFL

14:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Sony Sendai [14] +1/4 -

NHATW

14:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/2 -

HQB

14:00 - [9] Ansan Greeners vs Busan I'Park [10] +0 -

TQB

14:00 - [12] Jiangxi Liansheng vs Shanghai Jiading [15] +0 -

HKGA

14:00 - [9] Sham Shui Po vs Hong Kong FC [4] -

HQA

14:30 - [8] FC Seoul vs Suwon Bluewings [11] - 1/4 -

TQB

14:30 - [16] Beijing Sport Univ vs Shijiazhuang Gongfu [4] +1 1/4 -

TQB

14:30 - [2] Qingdao Hainiu vs Sichuan Jiuniu [6] - 3/4 -

NGB

15:00 - [4] Yenisey vs SKA-Khabarovsk [5] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [4] Hwaseong FC vs Gangneung City [12] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [10] Sigma Olomouc II vs Fotbal Trinec [14] -

CZEB

15:15 - [16] Slavia Praha B vs Varnsdorf [4] +1/4 -

AUTB

15:30 - [1] St.Polten vs Floridsdorfer AC [5] +0 -

AUSQSL

15:30 - [2] Gold Coast Knights vs Peninsula Power [3] +0 -

IDNA

15:30 - [9] Persib Bandung vs RANS Cilegon [16] - 1 1/4 -

NHATB

16:00 - [17] Tochigi SC vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [17] Kamatamare San. vs Fujieda MYFC [2] +1/2 -

MAPL

16:00 - [2] Kelantan vs Selangor II [9] -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Cần Thơ [8] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Geylang Intl [4] -

TBN3

17:00 - [A2-8] Amorebieta vs SD Logrones [A2-11] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-10] Salamanca vs Linares Deportivo [A1-6] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-3] Alcorcon vs Celta Vigo II [A1-13] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [11] Penafiel vs Trofense [17] - 3/4 -

KAZA

17:00 - [7] Shakhter Kar. vs FK Taraz [12] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Omiya Ardija [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [3] Okayama vs Machida Zelvia [15] +0 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Ulsan Hyundai [1] +1 1/4 -

HQ3

17:00 - [13] Cheongju FC vs Paju Citizen [2] +1/4 -

HQ3

17:00 - [16] Dangjin Citizen vs Mokpo City [14] +0 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Ulsan Citizen [15] - 1/2 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng [2] +0 -

VNB

17:00 - [6] ĐT Long An vs Phù Đổng [12] +0 -

HLA

17:15 - [10] RKC Waalwijk vs SBV Excelsior [14] - 3/4 -

HLB

17:15 - [3] MVV Maastricht vs Roda JC [8] +3/4 -

ITAA

17:30 - [18] Cremonese vs Sassuolo [15] +0 -

POLA

17:30 - [15] Zaglebie Lubin vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

AUTB

17:30 - [16] Kapfenberg vs Grazer AK [4] +1 1/4 -

THA

17:30 - [10] Muang Thong Utd vs Sukhothai [9] - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [8] Podbeskidzie vs Ruch Chorzow [3] +0 -

ANHB

18:00 - [13] Reading vs Stoke City [17] +0 -

DUC3

18:00 - [19] Meppen vs Elversberg [1] +1/2 -

DUC4B

18:00 - [2] Hamburger II vs Hannover II [3] - 3/4 -

PHA

18:00 - [14] Montpellier vs Lille [7] +1/2 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [4] - 1 1/2 -

TDB

18:00 - [2] Halmstads vs Skovde [5] - 1 -

TD3

18:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs Falkenbergs [Sodra-1] +1 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Vasalunds [Norra-10] +3/4 -

DENB

18:00 - [3] Naestved BK vs Vendsyssel FF [4] - 1/4 -

THA

18:00 - [12] Lamphun Warrior vs Chonburi [2] +1/4 -

IDNA

18:15 - [15] Dewa United vs PSS Sleman [14] +1/4 -

DUB

18:30 - [1] Darmstadt vs A.Bielefeld [16] - 1 -

DUB

18:30 - [18] Sandhausen vs Kaiserslautern [4] +1/4 -

DUB

18:30 - [9] Hansa Rostock vs Hannover 96 [5] +0 -

BIA

18:30 - [11] Anderlecht vs OH Leuven [7] - 1 1/2 -

ESTA

18:30 - [8] Tallinna Kalev vs Kuressaare [5] +3/4 -

MAPL

18:30 - [3] Kuching FA vs Kelantan United [5] -

THA

18:30 - [1] Buriram Utd vs BG Pathum United [5] - 3/4 -

TBNA

19:00 - [7] Osasuna vs Rayo Vallecano [8] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [8] Andorra FC vs Granada [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Zwickau vs Vik.Koln [7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [14] Havelse vs Phonix Lubeck [9] +0 -

DUC4B

19:00 - [5] Ein. Norderstedt vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] Ein.Trier vs Mainz II [7] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Wattenscheid vs A.Aachen [4] +1 -

NGA

19:00 - [11] Krylya Sovetov vs CSKA Moscow [5] +1/4 -

BLRA

19:00 - [4] Dinamo Minsk vs Dnepr Mogilev [16] - 2 1/4 -

KAZA

19:00 - [11] Atyrau vs Caspiy Aktau [9] - 1/4 -

UKRA

19:00 - [15] Chernomorets vs Inhulets Petrove [14] -

DENA

19:00 - [5] Odense BK vs Viborg [2] +1/4 -

DENA

19:00 - [12] Lyngby vs Randers [6] +0 -

DENB

19:00 - [10] Fredericia vs Sonderjyske [6] +1/4 -

TSA

19:15 - [6] Luzern vs Servette [2] +0 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Schaffhausen [8] - 1/4 -

MAPL

19:15 - [1] Johor Darul Takzim II vs Terengganu II [4] -

VNA

19:15 - [9] TP.HCM vs Nam Định [12] - 1 -

ITA3

19:30 - [B-6] Virtus Entella vs Torres [B-12] -

ITA3

19:30 - [B-4] Fiorenzuola vs US Fermana [B-13] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-20] San Donato vs Rimini [B-10] +0 -

ITA3

19:30 - [B-14] Recanatese vs Pesaro [B-15] +0 -

ITA3

19:30 - [B-1] Reggiana vs Luchese [B-11] - 1 -

ITA3

19:30 - [B-2] Gubbio vs Montevarchi [B-19] - 1 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-3] Cesena vs Carrarese [B-7] - 3/4 -

HLA

19:30 - [16] Emmen vs AZ Alkmaar [4] +1/2 -

HLA

19:30 - [8] Heerenveen vs NEC Nijmegen [9] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [10] SCR Altach vs Rapid Wien [4] +1/2 -

AUTA

19:30 - [9] Wolfsberger AC vs Austria Klagenfurt [7] - 1/4 -

HUNA

19:45 - [2] Kisvarda FC vs Budapest Honved [10] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [7] Brighton vs Leicester City [13] - 1/2 -

ITAA

20:00 - [17] Spezia vs Bologna [11] +1/4 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Toulouse [12] +1/4 -

PHA

20:00 - [18] Ajaccio vs Lorient [5] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Stade Brestois vs Strasbourg [19] +0 -

PHA

20:00 - [11] Stade Reims vs Lens [2] +1/4 -

BDNB

20:00 - [7] Feirense vs CD Mafra [12] +0 -

NGB

20:00 - [15] Rodina Moscow vs Krasnodar B [18] - 1/4 -

ALBA

20:00 - [9] Bylis Ballsh vs Partizani Tirana [2] -

ALBA

20:00 - [7] KF Laci vs Egnatia Rrogozhine [5] -

ARMA

20:00 - [9] BKMA Yerevan vs Urartu [1] +1/2 -

POLA

20:00 - [17] Korona Kielce vs Pogon Szczecin [4] +1/2 -

LATA

20:00 - [9] Supernova Riga vs METTA/LU Riga [10] - 1/4 -

NORB

20:00 - [4] KFUM Oslo vs Mjondalen [9] - 1/2 -

NORB

20:00 - [5] Sandnes Ulf vs Start Kristiansand [3] +0 -

FINA

20:00 - [5] AC Oulu vs Lahti [11] - 1/4 -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs Degerfors IF [13] - 2 -

TDA

20:00 - [11] Sirius vs Djurgardens [2] +1 -

TDB

20:00 - [10] Orebro vs Norrby [15] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-8] Trollhattan vs Torns IF [Sodra-4] - 1 -

IDNA

20:00 - [17] Barito Putera vs Arema Indonesia [12] +1/4 -

NPA

20:00 - [14] Marumo Gallants FC vs Moroka Swallows [13] - 1/4 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Hertha Berlin [15] +0 -

TNKB

20:30 - [4] Pendikspor vs Boluspor [7] - 1/2 -

TNKB

20:30 - [5] Keciorengucu vs Sakaryaspor [10] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Huddersfield vs Blackpool [23] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [20] Hull City vs Sheffield Utd [2] +1/2 -

DUC4B

21:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs Drochtersen/Assel [6] +0 -

NGB

21:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs Veles Moscow [13] - 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Baltika [1] +1/4 -

AZEA

21:00 - [2] Sabah FK vs Səbail FK [8] - 1 1/2 -

BLRA

21:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Neman Grodno [9] - 3/4 -

MKDA

21:00 - [6] Bregalnica Stip vs Shkupi [2] -

MKDA

21:00 - [4] Sileks Kratovo vs Tikves Kavadarci [5] -

MKDA

21:00 - [9] Academy Pandev vs FC Struga [1] -

MKDA

21:00 - [11] FK Skopje vs Pobeda [10] -

MKDA

21:00 - [3] Shkendija vs Makedonija [8] -

BIA

21:00 - [3] Antwerpen vs Westerlo [6] - 1/2 -

BIB

21:00 - [12] Excelsior Virton vs Dender [9] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [10] Leiknir Rey. vs Hafnarfjordur [11] +1 -

ICEA

21:00 - [2] Vikingur Rey. vs Vestmannaeyjar [9] - 1 -

KAZA

21:00 - [5] Ordabasy vs Turan (KAZ) [13] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [6] FK Aksu vs FK Maktaaral [8] - 1/2 -

LATA

21:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [2] +0 -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs UNA Strassen [9] -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Progres Niedercorn [3] -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

21:00 - [14] Victoria Rosport vs Hostert [13] -

LUXA

21:00 - [8] Differdange vs Fola Esch [16] -

LUXA

21:00 - [11] Kaerjeng 97 vs Racing Union [4] -

LUXA

21:00 - [6] Jeunesse Esch vs Mondercange [12] -

MDVA

21:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs FC Balti [5] -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Sigma Olomouc [4] +1/2 -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Banik Ostrava [10] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Brno vs Bohemians 1905 [7] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Taby IS vs Sandvikens [Norra-1] +1 1/4 -

UKRA

21:00 - [9] Kryvbas vs FC Lviv [16] - 3/4 -

DENA

21:00 - [9] AC Horsens vs Brondby [10] +0 -

BRAA

21:00 - [5] Flamengo/RJ vs Ceara/CE [17] - 1 1/4 -

TBNA

21:15 - [4] Athletic Bilbao vs Espanyol [16] - 1 -

TBNB

21:15 - [21] Malaga vs Albacete [10] - 1/4 -

ITB

21:15 - [8] Alto Adige vs Pisa [12] +1/4 -

ESTA

21:15 - [2] Levadia T. vs Flora Tallinn [1] -

BDNA

21:30 - [5] Casa Pia AC vs Arouca [9] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [2] SC Farense vs SC Covilha [18] - 1 1/4 -

BDNB

21:30 - [13] Nacional Madeira vs Belenenses [16] - 1/2 -

NGA

21:30 - [14] Lok. Moscow vs Akhmat Groznyi [6] - 1/4 -

TSA

21:30 - [7] Grasshoppers vs Winterthur [9] - 1/4 -

TSA

21:30 - [3] St. Gallen vs Young Boys [1] +1/2 -

HLA

21:45 - [15] Groningen vs Vitesse Arnhem [13] +0 -

LITA

21:55 - [8] Banga vs Kauno Zalgiris [2] +1 -

NGB

22:00 - [3] Rubin Kazan vs Alania Vla [2] - 1/2 -

NGB

22:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Akron Togliatti [12] - 1/4 -

NGB

22:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Shinnik Yaroslavl [9] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [11] Leotar Trebinje vs NK Posusje [7] -

CZEB

22:00 - [8] Jihlava vs Opava [11] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov [7] -

CZEB

22:00 - [9] Taborsko vs Sparta Praha B [15] +1/4 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs SV Ried [11] - 1 1/2 -

PHA

22:05 - [13] Troyes vs Rennes [3] +1/2 -

ANHA

22:30 - [5] Man Utd vs Arsenal [1] +0 -

ITA3

22:30 - [B-18] US Olbia vs Pontedera [B-5] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Alessandria [B-17] -

ITA3

22:30 - [C-10] Monterosi FC vs Audace Cerignola [C-5] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-4] Giugliano vs Viterbese Calcio [C-19] +0 -

DUA

22:30 - [8] M.gladbach vs Mainz [10] - 1/4 -

POLA

22:30 - [6] Lech Poznan vs Widzew Lodz [3] - 3/4 -

HUNA

22:30 - [12] Ujpest vs Ferencvaros [1] +1 -

GREA

22:30 - [8] Atromitos vs Panetolikos [7] - 1/2 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Inter Turku [10] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-11] FC Komeetat vs GBK Kokkola [C-7] +3/4 -

FIN3

22:30 - [A-10] Futura vs FC Kiffen [A-4] +1 -

SVKA

22:30 - [5] Ruzomberok vs Spartak Trnava [3] +1/4 -

TDA

22:30 - [5] AIK Solna vs GIF Sundsvall [16] - 1 3/4 -

TDA

22:30 - [6] Elfsborg vs Malmo [7] +0 -

NPA

22:30 - [16] Maritzburg Utd vs Orlando Pirates [5] +1/4 -

KSAA

22:35 - [8] Al Fateh vs Al Hilal [4] +3/4 -

BULA

22:45 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Beroe [11] - 1 1/4 -

ITAA

22:59 - [20] Verona vs Sampdoria [19] - 1/4 -

NGB

22:59 - [14] Kuban vs Volgar Astrakhan [8] +0 -

POLB

22:59 - [6] Arka Gdynia vs GKS Tychy [11] - 3/4 -

BLRA

22:59 - [8] Gomel vs Bate Borisov [3] +1/2 -

GREA

22:59 - [5] Volos NFC vs OFI Creta [10] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Hadera [5] +0 -

MDVA

22:59 - [6] Milsami vs Zimbru [3] -

MNEA

22:59 - [9] Mornar Bar vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs FK Jerv [16] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [15] Kristiansund vs Sandefjord [14] - 3/4 -

NORA

22:59 - [12] Stromsgodset vs Aalesund [9] - 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs HamKam [13] - 3/4 -

NORA

22:59 - [10] Haugesund vs Tromso [7] +0 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Viking [11] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [9] FK Kolubara vs FK Partizan [2] +1 1/2 -

SRBA

22:59 - [5] FK Vojvodina vs FK Vozdovac [7] - 1 -

CYPA

22:59 - [10] AEL Limassol vs EN Paralimni [12] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - [7] Midtjylland vs Aalborg BK [11] - 1 -

PERA

22:59 - [15] Academia Cantolao vs UTC Cajamarca [7] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [14] Hatayspor vs Adana Demirspor [3] +1/4 -

TBNA

23:30 - [9] Villarreal vs Elche [20] - 1 1/4 -

TBNB

23:30 - [2] Burgos CF vs Cartagena [5] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [11] Huesca vs Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-17] CF Intercity vs Murcia [A2-5] -

AZEA

23:30 - [4] Zire IK vs Gabala FC [5] - 1/4 -

BIA

23:30 - [12] Charleroi vs Gent [5] +1/4 -

ESTA

23:30 - [10] Vaprus Parnu vs TJK Legion [9] -

MLTA

23:30 - [4] Gzira Utd vs Marsaxlok [10] -

ARGB

23:30 - [13] Deportivo Moron vs Ind.Rivadavia [9] - 1/2 -

CROA

23:55 - [6] Istra 1961 vs Lok. Zagreb [7] +1/4 -

BDNA

00:00 - [14] Santa Clara vs Maritimo [17] - 1/2 -

NGA

00:00 - [2] Spartak Moscow vs Zenit [1] +1/2 -

BIHA

00:00 - [2] Siroki Brijeg vs Borac Banja Luka [3] -

BIHA

00:00 - [1] Zrinjski vs Sarajevo [5] -

ICEA

00:00 - [12] IA Akranes vs KR Reykjavik [5] +1 -

CZEA

00:00 - [8] Slovacko vs Slavia Praha [2] +3/4 -

CYPA

00:00 - [7] Anorthosis vs Apoel FC [2] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [19] Denizlispor vs Bandirmaspor [9] +1/2 -

TNKB

00:00 - [12] Adanaspor vs Altay [11] - 1/2 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs San Carlos [B-4] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Beitar Jerusalem [11] +0 -

TBN3

00:30 - [A1-9] Cultural Leonesa vs Ceuta [A1-20] - 3/4 -

TBN3

00:30 - [A2-15] Cornella vs Osasuna B [A2-4] +1/4 -

TBN3

00:30 - [A2-20] CD Calahorra vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-1] Cordoba vs Fuenlabrada [A1-12] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [A2-1] Castellon vs Sabadell [A2-12] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-4] Racing Ferrol vs Real Madrid B [A1-2] - 3/4 -

MLTA

00:30 - [5] Mosta vs Hibernians Paola [2] -

TBN3

01:00 - [A2-16] Atl. Baleares vs Real Union [A2-18] - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A2-7] Alcoyano vs Barcelona B [A2-9] - 1/4 -

BULA

01:00 - [2] Ludogorets vs Hebar Pazardzhik [15] - 2 3/4 -

BIB

01:00 - [6] Lommel vs Beveren [2] +0 -

ICEA

01:00 - [8] Fram Rey. vs KA Akureyri [3] +1/2 -

MNEA

01:00 - [1] Buducnost vs Jedinstvo [6] -

NORA

01:00 - [6] Valerenga vs Lillestrom [4] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [1] Crvena Zvezda vs Backa Topola [3] - 2 1/4 -

ARGB

01:00 - [28] San Telmo vs Guillermo [24] +0 -

ARGB

01:00 - [23] Gimnasia Jujuy vs Sacachispas [37] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Sport Huancayo [8] +1/4 -

SLOA

01:15 - [1] O.Ljubljana vs Domzale [6] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [C-1] Catanzaro vs AZ Picerno [C-11] - 1 -

ITA3

01:30 - [C-15] Foggia vs Latina [C-8] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [C-18] Fidelis Andria vs Potenza SC [C-16] +0 -

ITA3

01:30 - [C-7] SS Monopoli vs Taranto [C-17] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [C-14] Turris Neapolis vs Virtus Francavilla [C-13] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-12] Gelbison vs Juve Stabia [C-6] -

ITA3

01:30 - [C-20] Messina vs Crotone [C-2] +1/2 -

ITA3

01:30 - [C-3] Pescara vs Avellino [C-9] - 1/2 -

GREA

01:30 - [2] AEK Athens vs Pas Giannina [12] - 1 3/4 -

GREA

01:30 - [6] Aris Salonica vs PAOK [4] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [6] Petrolul Ploiesti vs Botosani [12] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [10] Patronato Parana vs Union Santa Fe [22] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [19] CA Platense vs Estudiantes LP [18] +0 -

ARGB

01:30 - [31] Villa Dalmine vs Agropecuario AAC [30] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [35] Flandria vs CA Mitre Salta [21] - 1/4 -

URUA

01:30 - [2] Nacional(URU) vs CA Penarol [5] - 3/4 -

ARGB

01:35 - [25] Almirante Brown vs Instituto [2] +1/4 -

ITAA

01:45 - [8] Udinese vs Roma [7] +1/2 -

PHA

01:45 - [9] Nice vs Monaco [6] +1/4 -

MLTA

01:45 - [1] Hamrun Spartans vs Pieta Hotspurs [14] -

TNKA

01:45 - [16] Ankaragucu vs Besiktas [8] +3/4 -

TNKA

01:45 - [11] Antalyaspor vs Kasimpasa [13] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [10] Valencia vs Getafe [15] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [15] Zaragoza vs Lugo [19] - 1 -

BIA

02:00 - [16] Zulte-Waregem vs Union Saint-Gilloise [2] +1 -

ARGB

02:00 - [27] CA Guemes vs Def.Belgrano [12] +0 -

BRAA

02:00 - [4] Corinthians/SP vs Internacional/RS [2] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [8] Fortaleza/CE vs Botafogo/RJ [11] - 3/4 -

BRB

02:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Criciuma/SC [8] - 1 -

BLVA

02:00 - [6] CD Guabira vs Real Santa Cruz [14] - 1 -

COLA

02:00 - [5] Pereira vs Once Caldas [10] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [15] Macara vs Mushuc Runa [14] - 1/2 -

CROA

02:05 - [2] Hajduk Split vs Slaven Belupo [4] - 1 1/4 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs Keflavik [6] +0 -

BDNA

02:30 - [7] Portimonense vs Famalicao [15] +0 -

ARGB

02:30 - [32] Alvarado MDP vs Nueva Chicago [34] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs Deportivo Maipu [20] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [10] Chaco For Ever vs Atletico Rafaela [29] - 1/4 -

PARA

02:30 - [12] 12 de Octubre vs Olimpia Asuncion [1] +1 1/4 -

PERA

03:00 - [12] AD Tarma vs Atletico Grau [3] - 3/4 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Universitario [4] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [25] Colon vs Boca Juniors [1] +0 -

BRAA

04:00 - [18] Atletico/GO vs Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 -

COLB

04:00 - [16] Cucuta vs Orsomarso [10] - 3/4 -

VENA

04:00 - [13] Mineros Guayana vs Carabobo [4] +0 -

CRCA

04:00 - [B-2] Puntarenas vs Dep. Saprissa [B-1] +1/4 -

COLA

04:05 - [12] Union Magdalena vs Junior Barranquilla [8] +1/2 -

USW

04:05 - [12] NJ/NY Gotham Nữ vs NC Courage (W) [7] -

ECUA

04:30 - [4] LDU Quito vs Orense SC [9] - 1 1/4 -

URUA

04:30 - [14] Cerro Largo vs Boston River [4] +0 -

USAA

04:55 - [Tay-8] Portland Timbers vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [16] Cuiaba/MT vs Sao Paulo/SP [9] - 1/4 -

PARA

05:00 - [2] Cerro Porteno vs Libertad [4] +0 -

MEXA

05:30 - [6] Toluca vs Chivas Guad. [9] +0 -

ARGB

06:10 - [1] Belgrano vs Tristan Suarez [33] - 1 -

COLA

06:10 - [3] Inde.Medellin vs Atl. Nacional [9] +0 -

VENA

06:15 - [9] Estu.Merida vs Aragua [16] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [3] River Plate vs Barracas Central [17] - 1 3/4 -

BLVA

06:30 - [10] Blooming vs Nacional Potosi [4] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [3] Bolivar vs Always Ready [2] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Colorado Rapids [Tay-9] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs CF Montreal [Dong-2] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-11] Loudoun United vs Pittsburgh R. [A-5] +1 -

ECUA

07:00 - [3] Catolica Quito vs SD Aucas [1] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-5] LA Galaxy vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1 -

USAA

07:00 - [Dong-9] New England vs New York City [Dong-3] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [6] Morelia vs Dorados [5] - 3/4 -

USAA

08:00 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Houston Dynamo [Tay-13] - 1 -

COLA

08:15 - [7] America Cali vs Deportivo Cali [18] - 1/2 -

USAA

08:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs Vancouver WC [Tay-10] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [14] Tlaxcala FC vs Atlante [2] +1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1 1/4 -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-7] GIF Sundsvall U21 vs Orebro SK U21 [AN-5] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-8] Norrkoping U21 vs Brommapojkarna U21 [AN-1] -

TDU21

23:00 Hoãn [AS-7] Kalmar U21 vs Malmo U21 [AS-9] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-2] Degerfors IF U21 vs Dalkurd FF U21 [AN-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10