LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 03/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [21] Ryukyu vs Blaublitz Akita [12] - 1/4 -

GHW

11:45 - [5] Australia Nữ vs Canada Nữ [3] - 1/4 -

NHATW

12:00 - [7] Nittaidai FIELDS (W) vs Setagaya Sfida Nữ [1] +1/2 -

HQ3

12:00 - [5] Siheung Citizen vs Cheonan City [10] - 1/2 -

NHATW

13:00 - [6] NGU Loverledge Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Perth RedStar [2] +0 -

AUSFWP

14:00 - [3] Stirling Macedonia vs Sorrento [4] - 1/2 -

NHAT3

14:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Kagoshima [3] +1/2 -

HQB

14:00 - [6] Chungnam Asan vs Bucheon 1995 [4] - 1/4 -

TQB

14:00 - [9] Qingdao Y.Island vs Heilongjiang Ice City [10] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [8] Tai Po vs Resources Capital [5] -

NHAT3

14:30 - [1] Iwaki FC vs Nagano Parceiro [8] - 1 -

HQA

14:30 - [3] Pohang Steelers vs Daegu [9] - 1/2 -

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Nantong Zhiyun [3] +2 3/4 -

TQB

14:30 - [7] Suzhou Dongwu vs Nanjing City [8] - 1/4 -

GHW

15:00 - [17] Hàn Quốc Nữ vs Jamaica Nữ [79] -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

CZEU19

15:00 - [16] Pribram U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

HQ3

15:00 - [9] Pocheon Citizen vs Changwon City [1] +0 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs SK Lisen [3] +1/4 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs MFk Karvina [5] +0 -

VNB

15:30 - [11] Đăk Lăk vs Quảng Nam [3] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

CZEU19

16:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Slovacko U19 [9] -

CZEU19

16:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [6] Zlin U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEU19

16:00 - [8] Pardubice U19 vs Brno U19 [2] -

NHATA

16:00 - [4] Kashima Antlers vs Urawa Red [9] +0 -

NHATB

16:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Oita Trinita [5] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [18] Sagamihara vs Gainare Tottori [12] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [6] Kataller Toyama vs Fukushima Utd [11] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Ehime FC [7] +0 -

NHATJFL

16:00 - [6] Tokyo Musashino vs Honda Lock [10] - 1/4 -

NHATW

16:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] -

IDNA

16:00 - [13] Persis Solo FC vs PSIS Semarang [12] +0 -

AUSQSL

16:30 - [1] Queensland Lion vs Olympic FC QLD [4] - 3/4 -

NHATA

16:30 - [18] Jubilo Iwata vs Kashiwa Reysol [7] +1/4 -

NHATA

16:30 - [3] Sanf Hiroshima vs Shimizu S-Pulse [17] - 3/4 -

HQB

16:30 - [1] Gwangju vs GimPo Citizen [8] - 1 1/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Tampines Rovers [3] -

SINA

16:30 - [6] Hougang Utd vs Tanjong Pagar [5] -

VNB

16:30 - [1] CA Nhân Dân vs Phú Thọ [9] -

GHW

17:00 - [139] Estonia U17 Nữ vs Ba Lan U17 Nữ [21] -

GHW

17:00 - [30] Phần Lan U19 Nữ vs Đan Mạch U19 Nữ [76] -

BDNB

17:00 - [3] Benfica B vs Leixoes [8] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [6] Academico Viseu vs Uniao Torreense [15] - 1/2 -

NGA

17:00 - [8] FK Orenburg vs Khimki [15] - 1/2 -

TD3

17:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Karlstad BK [Norra-2] +0 -

UKRA

17:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Veres Rivne [9] - 1 -

UKRA

17:00 - [3] Zorya vs Dinamo Kiev [4] +1 -

AUSBPL

17:00 - [2] Albany Creek vs Wynnum Wolves [3] -

NHATA

17:00 - [14] Avispa Fukuoka vs Nagoya Grampus [8] +0 -

NHATA

17:00 - [12] Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro. [2] +3/4 -

NHATA

17:00 - [16] Kyoto Sanga vs Vissel Kobe [13] +1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Gamba Osaka vs Sagan Tosu [11] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Yokohama FM [1] +3/4 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Yokohama FC [2] +1/2 -

NHATB

17:00 - [6] Montedio Yama. vs Grulla Morioka [22] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [8] Tokushima Vortis vs Ventforet Kofu [18] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [7] Vegalta Sendai vs Mito Hollyhock [13] +0 -

NHATB

17:00 - [14] Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy [9] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Tegevajaro Miyazaki [9] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [14] FC Gifu vs Yokohama SCC [16] - 1 -

HQA

17:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

HQ3

17:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Yangju Citizen [8] - 1/2 -

HKGA

17:00 - [2] Lee Man FC vs Southern District [4] -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs SL Nghệ An [5] - 1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-7] Everton U21 vs Chelsea U21 [1-4] -

DUB

18:00 - [12] Jahn Regensburg vs Holstein Kiel [8] +0 -

DUB

18:00 - [10] Greuther Furth vs St. Pauli [15] - 1/4 -

DUB

18:00 - [6] Paderborn 07 vs Magdeburg [17] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Sylvia [Norra-13] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Stockholm Intl vs Forward [Norra-5] - 1 -

THA

18:00 - [4] Bangkok Utd vs Nakhon Ratch. [11] - 1 1/2 -

VNA

18:00 - [6] HA Gia Lai vs Sài Gòn FC [13] - 1 1/4 -

IDNA

18:15 - [7] TIRA-Persikabo vs Borneo FC [1] +1/2 -

ANHA

18:30 - [17] Everton vs Liverpool [6] +1 1/4 -

DUC4B

18:30 - [6] Weiche Flensburg vs Wer.Bremen II [11] - 1 -

SCOA

18:30 - [1] Celtic vs Rangers [2] - 3/4 -

BLRA

18:30 - [5] Isloch vs Energetik-BGU [2] - 1/4 -

TQA

18:30 - [17] Guangzhou City vs Tianjin Tigers [9] +3/4 -

TQB

18:30 - [13] Guangxi Pingguo vs Kunshan FC [1] +2 -

THA

18:30 - [14] Khonkaen Utd vs Lampang [16] - 1/2 -

GHU20

19:00 - [30] Việt Nam U20 vs Palestine U20 [28] -

ANHU23

19:00 - [1-1] Arsenal U21 vs Blackburn U21 [1-10] -

ANHU23

19:00 - [1-12] Leicester City U21 vs Brighton U21 [1-8] -

TBNA

19:00 - [11] Mallorca vs Girona [13] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [1] Alaves vs Las Palmas [2] - 1/4 -

ITB

19:00 - [19] Venezia vs Benevento [15] - 1/4 -

ITB

19:00 - [1] Frosinone vs Como [18] - 1 -

ITB

19:00 - [9] Ascoli vs Cittadella [13] - 1/4 -

ITB

19:00 - [5] Bari vs SPAL 1907 [14] - 1/4 -

ITB

19:00 - [4] Brescia vs Perugia [20] - 1/4 -

ITB

19:00 - [2] Reggina vs Palermo [16] - 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Ternana vs Cosenza [17] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [5] Freiburg II vs Ingolstadt [4] +1/4 -

DUC3

19:00 - [6] Munchen 1860 vs Duisburg [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Osnabruck [10] +1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs SpVgg Bayreuth [20] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [15] Hallescher vs Verl [12] +1/4 -

DUC3

19:00 - [9] Dynamo Dresden vs B.Dortmund II [14] - 1 -

DUC4B

19:00 - [10] Teutonia Ottensen vs TuS BW Lohne [8] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Bremer SV [17] +0 -

DUC4BA

19:00 - [11] Augsburg II vs Bayern Munich II [4] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs VfB Eichstatt [19] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [10] DJK Vilzing vs FC Pipinsried [18] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [9] Ansbach vs TSV 1896 Rain [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [6] Hoffenheim II vs SSV Ulm [1] +0 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Stuttgart II [10] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] SGV Freiberg vs Offenbach [3] +1 -

DUC4N

19:00 - [9] Barockstadt FL vs Bahlinger [12] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Lippstadt [7] +0 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs SV Straelen [18] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Wiedenbruck vs FC Bocholt [16] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs FC Koln II [14] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [13] FC Duren vs Rodinghausen [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Oberhausen vs Schalke 04 II [9] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [15] RW Ahlen vs M.gladbach II [2] +0 -

NGA

19:00 - [12] Nizhny Nov vs Fakel [13] - 1/4 -

AZEA

19:00 - [7] Samaxı FK vs Turan Tovuz [6] +0 -

HUNA

19:00 - [3] Kecskemeti vs Paksi [6] +1/4 -

LATA

19:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Tukums/Salaspils [6] - 3/4 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Zalgiris [1] +1 1/2 -

FIN3

19:00 - [C-10] Vaajakoski vs OTP [C-9] +0 -

FIN3

19:00 - [C-4] RoPS Rovaniemi vs Narpes Kraft [C-6] - 3/4 -

UKRA

19:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Vorskla [7] +3/4 -

THA

19:00 - [13] Prachuap FC vs Chiangrai Utd [6] +1/4 -

UZBC

19:00 - [2] Andijan vs FK AGMK [8] -

MASL

19:15 - [5] Selangor FA vs Darul Takzim [1] +1 3/4 -

MAPL

19:15 - [10] FAM-MSN vs PDRM FA [6] -

WCWVL

19:45 - [H-4] T.N.Kỳ Nữ vs Đức Nữ [H-1] -

GHW

20:00 - [4] Séc U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [99] -

ANHU23

20:00 - [1-3] Man City U21 vs West Ham U21 [1-13] -

ANHU23

20:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Man Utd U21 [1-11] -

ANHU23

20:00 - [1-5] Crystal Palace U21 vs Tottenham U21 [1-14] -

ITAA

20:00 - [10] Fiorentina vs Juventus [3] +0 -

DUC4B

20:00 - [14] Rehden vs St. Pauli II [18] - 1/4 -

PHB

20:00 - [12] Paris FC vs Bordeaux [2] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [1] Moreirense vs UD Oliveirense [14] - 1 1/4 -

ALBA

20:00 - [8] Kukesi vs Kastrioti Kruje [6] -

ALBA

20:00 - [3] Erzeni Shijak vs Teuta Durres [10] -

ARMA

20:00 - [4] Pyunik vs Lernayin Artsakh [6] - 1 -

ARMA

20:00 - [10] FC Noah vs Ararat Y [7] +3/4 -

POLA

20:00 - [7] Stal Mielec vs Slask Wroclaw [11] - 1/4 -

POLB

20:00 - [18] Sandecja vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

FINB

20:00 - [10] PK-35 vs KTP Kotka [1] +1/4 -

FINB

20:00 - [11] PEPO vs SJK Akatemia [8] - 1/4 -

FINB

20:00 - [3] Jaro vs PIF Parainen [12] - 1 3/4 -

FINB

20:00 - [2] TPS Turku vs Gnistan [4] - 1 -

FINB

20:00 - [5] EIF Ekenas vs KPV Kokkola [7] - 1/2 -

FINB

20:00 - [6] MP Mikkeli vs JaPS [9] - 3/4 -

FIN3

20:00 - [B-2] Honka 2 vs Ilves II [B-6] - 1 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Vasteras [9] +0 -

TD3

20:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs GAIS [Sodra-5] +1/2 -

MASL

20:00 - [2] Terengganu vs Melaka FA [10] - 1 -

MAPL

20:00 - [7] UiTM FC vs Perak FA [8] -

NPA

20:00 - [7] Golden Arrows vs Chippa Utd [6] - 1/2 -

NPA

20:00 - [10] Stellenbosch FC vs Richards Bay [2] -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

DUA

20:30 - [17] Bochum vs Wer.Bremen [9] +1/4 -

DUA

20:30 - [12] B.Leverkusen vs Freiburg [2] - 1/2 -

DUA

20:30 - [16] Stuttgart vs Schalke 04 [18] - 3/4 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs FC Koln [13] - 1/4 -

BLRA

20:30 - [15] Vitebsk vs Belshina Bobruisk [12] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [14] Tuzlaspor vs Erzurumspor FK [15] +0 -

WALA

20:30 - [2] Connah's QN vs Penybont [3] - 3/4 -

WALA

20:30 - [8] Haverfordwest vs Newtown AFC [9] - 1/4 -

WALA

20:30 - [6] Cardiff Metropolitan vs Flint Town Utd [10] - 1/2 -

WALA

20:30 - [11] Pontypridd Town vs The New Saints [1] +2 1/4 -

IDNA

20:30 - [6] Persija Jakarta vs Bhayangkara [15] - 1 -

URUA

20:30 - [16] Albion FC (URU) vs CA Torque [13] +1/4 -

UAEA

20:45 - [13] Al Dhafra vs Al Nasr (UAE) [12] +1/2 -

UAEA

20:45 - [6] Al Jazira vs Dubba Al Fujairah [14] - 2 -

OMAA

20:50 - [6] Dhofar vs Al Bashaer (OMA) [14] -

ANHA

21:00 - [18] Nottingham Forest vs Bournemouth [14] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [10] Brentford vs Leeds Utd [15] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [8] Chelsea vs West Ham Utd [16] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [3] Newcastle vs Crystal Palace [11] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [4] Tottenham vs Fulham [9] - 1 -

ANHA

21:00 - [20] Wolves vs Southampton [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [16] Rotherham Utd vs Watford [4] +1/4 -

ANHB

21:00 - [8] Swansea City vs QPR [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Bristol City [18] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Luton Town vs Wigan [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs Coventry [11] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [9] Preston North End vs Birmingham [13] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Wycombe [12] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Ipswich [2] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Morecambe [23] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Lincoln [9] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Shrewsbury [16] +0 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Milton Keynes Dons [21] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Derby County vs Plymouth Argyle [1] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Oxford Utd vs Burton Albion [22] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Portsmouth vs Peterborough Utd [4] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Port Vale vs Cheltenham [18] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Barnsley [6] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Stockport vs Wimbledon [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Carlisle vs Rochdale [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [9] Salford City vs Crawley Town [19] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Grimsby [16] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Stevenage [2] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Harrogate Town [20] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [5] Bradford City vs Walsall [11] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Hartlepool [24] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [10] Doncaster Rovers vs Mansfield [7] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Swindon [8] +0 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Tranmere Rovers [12] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Barrow [4] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [3] SSV Jeddeloh vs Holstein Kiel II [16] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [6] St. Johnstone vs St. Mirren [7] +0 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Aberdeen [3] +1/4 -

SCOA

21:00 - [8] Hibernian vs Kilmarnock [11] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] Livingston vs Hearts [5] +1/4 -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Dundee Utd [12] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [2] Greenock Morton vs Ayr Utd [1] +1/4 -

SCOB

21:00 - [8] Cove Rangers vs Hamilton [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Dundee vs Queen's Park [4] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Partick Thistle [5] +1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Inverness C.T. [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [8] Kelty Hearts vs Falkirk [2] +1/4 -

SCO2

21:00 - [6] Airdrieonians vs Edinburgh City [3] - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Alloa Athletic [5] +0 -

SCO2

21:00 - [7] Queen of South vs Dunfermline [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Montrose [4] +3/4 -

BIHA

21:00 - [10] Sloboda Tuzla vs FK Sloga Doboj [9] -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Cliftonville [4] +1 3/4 -

NIRA

21:00 - [1] Glentoran vs Newry City [10] - 1 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Carrick Rangers [7] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [9] Ballymena Utd vs Linfield [5] +3/4 -

BIA

21:00 - [1] Genk vs Sint Truiden [10] - 3/4 -

BIB

21:00 - [8] Club Brugge II vs Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 -

ESTA

21:00 - [7] Trans Narva vs Tammeka Tartu [6] -

ICEB

21:00 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Vestri [9] +3/4 -

ICEB

21:00 - [6] UMF Selfoss vs UMF Grindavik [10] - 1/4 -

LITA

21:00 - [5] FK Riteriai vs FK Jonava [10] -

MDVA

21:00 - [7] Dacia Buiucani vs Sheriff Tiraspol [1] -

NORB

21:00 - [13] Asane Fotball vs Brann [1] +2 1/2 -

FINA

21:00 - [7] Seinajoen JK vs VPS Vaasa [6] - 1/2 -

FINA

21:00 - [2] KuPS vs Ilves Tampere [8] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-1] SalPa Salo vs Grankulla IFK [B-4] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-3] JIPPO vs PK Keski Uusimaa [A-6] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Mlada Boleslav [6] +1/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Vik.Plzen [1] +1/2 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Jablonec [14] - 1/4 -

TNKB

21:00 - [8] Bodrumspor SK vs Eyupspor [1] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs Qviding [Sodra-16] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Oddevold vs IFK Malmo [Sodra-13] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Ljungskile SK [Sodra-6] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/4 -

BRB

21:00 - [16] Novorizontino/SP vs CSA/AL [17] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [2] Real Madrid vs Real Betis [6] - 1 1/2 -

TBNB

21:15 - [13] Villarreal B vs Mirandes [19] - 1/2 -

ITB

21:15 - [3] Genoa vs Parma [6] - 1/2 -

BULA

21:15 - [16] Spartak Varna vs Cska Sofia [1] +1 3/4 -

HUNA

21:15 - [11] Vasas Budapest vs Puskas Akademia [4] +1/4 -

BDNA

21:30 - [3] Braga vs Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs Vilafranquense [5] - 1/4 -

HLA

21:30 - [2] Ajax vs Cambuur [17] - 3 -

GREA

21:45 - [11] Lamia FC vs Asteras Tripolis [9] +0 -

PHA

22:00 - [17] Auxerre vs Marseille [4] +1/2 -

ISRA

22:00 - [2] Maccabi TA vs HIK Shmona [14] - 1 3/4 -

FIN3

22:00 - [C-1] Jyvaskyla JK vs OLS Oulu [C-5] - 1 1/2 -

CZEB

22:00 - [1] Pribram vs Dukla Praha [13] +1/4 -

TDB

22:00 - [13] Orgryte vs Landskrona [6] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs WSG Swarovski Tirol [5] - 2 1/4 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs Aust Lustenau [8] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Hartberg [12] - 1 1/4 -

UZBC

22:00 - [3] Nasaf Qarshi vs Lok. Tashkent [11] -

ARGA

22:00 - [27] Lanus vs Tigre [7] +0 -

WCWVL

22:30 - [D-2] Áo Nữ vs Anh Nữ [D-1] -

ITA3

22:30 - [A-10] Pro Vercelli vs Padova [A-12] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-8] Novara vs AC Renate [A-2] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-9] Aurora Pro Patria vs ArzignanoChiampo [A-7] -

ITA3

22:30 - [A-11] Juventus U23 vs AC Trento [A-17] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-16] Virtus Verona vs Lecco [A-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Mantova [A-18] -

ITA3

22:30 - [A-13] Albinoleffe vs Feralpisalo [A-3] +0 -

ITA3

22:30 - [A-5] Vicenza vs Pro Sesto [A-6] - 1 1/4 -

NGA

22:30 - [7] Krasnodar vs FK Sochi [9] +0 -

POLA

22:30 - [14] Lechia GD vs Warta Poznan [9] +0 -

POLB

22:30 - [5] Nieciecza vs Chojniczanka [15] - 1 1/4 -

BLRA

22:30 - [7] Torpedo Zhodino vs Slavia Mozyr [10] - 3/4 -

SLOA

22:30 - [4] Koper vs CM Celje [2] +0 -

SLOA

22:30 - [5] Maribor vs Tabor Sezana [10] - 1 -

ALGA

22:30 - [16] HB Chelghoum Laid vs ASO Chlef [8] +0 -

NPA

22:30 - [15] Sekhukhune Utd vs Royal AM [9] - 1/4 -

NPA

22:30 - [4] Kaizer Chiefs vs Amazulu [8] - 1/2 -

ALGA

22:45 - [5] MC Alger vs US Biskra [13] - 1 -

GHW

22:59 - [94] Slovakia U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ [70] -

GHW

22:59 - [46] Slovenia U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [137] -

GHW

22:59 - [58] Andorra Nữ vs Liechtenstein Nữ [143] -

ITAA

22:59 - [2] AC Milan vs Inter Milan [5] +0 -

GREA

22:59 - [3] Olympiakos vs Ionikos [14] - 1 1/2 -

ICEB

22:59 - [12] Trottur Vogum vs Thor Akureyri [7] +1 -

ISRA

22:59 - [4] Hapoel Jerusalem vs Ashdod [6] +0 -

MDVA

22:59 - [2] Petrocub vs Dinamo-Auto [8] -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs Molde [1] - 1/2 -

RMNA

22:59 - [14] UTA Arad vs Chindia Targoviste [11] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [13] Radnicki Nis vs Novi Sad [15] - 1 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Zemplin Michalovce [8] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Skalica [11] +0 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Trencin [9] +1/4 -

SVKA

22:59 - [7] Dukla BB vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

CYPA

22:59 - [12] Doxa Katokopia vs Apollon Limassol [5] +1 -

TSA

22:59 - [8] Sion vs Basel [5] +1/4 -

TSB

22:59 - [2] Stade L. Ouchy vs Neuchatel Xamax [10] - 1/2 -

TSB

22:59 - [5] Aarau vs Wil 1900 [1] - 1/2 -

KSAA

22:59 - [5] Al Taawon (KSA) vs Al Nasr (KSA) [2] +1/4 -

JORA

22:59 - [11] Sareeh vs Wehdat Amman [2] -

OMAA

22:59 - [13] Al Oruba (OMA) vs Mussanah Club [9] -

ARGA

22:59 - [20] Rosario Central vs Talleres Cordoba [13] +0 -

ALGA

22:59 - [11] MC El Bayadh vs JS Saoura [7] +1/2 -

BIA

23:15 - [13] KV Mechelen vs RFC Seraing [18] - 3/4 -

BIA

23:15 - [15] Eupen vs Kortrijk [17] - 1/2 -

HUNA

23:15 - [7] Debreceni vs MOL Fehervar FC [8] +1/2 -

TNKA

23:15 - [17] Sivasspor vs Fatih Karagumruk [15] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [5] Istanbul BB vs Alanyaspor [9] - 3/4 -

ANHA

23:30 - [12] Aston Villa vs Man City [2] +1 1/2 -

TBNA

23:30 - [3] Real Sociedad vs Atletico Madrid [5] +0 -

TBNB

23:30 - [18] SD Ponferradina vs Sporting Gijon [12] +0 -

DUA

23:30 - [4] Ein.Frankfurt vs Leipzig [3] +1/4 -

AZEA

23:30 - [3] Neftchi Baku vs Sumqayit [10] - 1 1/4 -

ESTA

23:30 - [4] Nomme Kalju vs Paide Linname. [3] +1/4 -

MLTA

23:30 - [4] Birkirkara vs Floriana [5] -

MLTA

23:30 - [9] Balzan vs Gudja United [7] -

MLTA

23:30 - [13] Zebbug Rangers vs Santa Lucia FC [12] -

DENB

23:30 - [1] Vejle vs HB Koge [7] - 1 1/4 -

UAEA

23:30 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Sharjah [4] - 1/4 -

HLA

23:45 - [5] Twente vs PSV Eindhoven [3] +3/4 -

CROA

23:55 - [5] NK Varazdin vs HNK Gorica [10] +0 -

GHW

00:00 - [9] B.D.Nha U19 Nữ vs Áo U19 Nữ [83] -

PHA

00:00 - [8] Lyon vs Angers [20] - 1 3/4 -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin [7] - 1/4 -

LUXA

00:00 - [2] Swift Hesperange vs UT Petange [3] -

MNEA

00:00 - [3] Decic Tuzi vs Arsenal Tivat [5] -

MNEA

00:00 - [10] Iskra Danilo vs FK Jerezo [7] -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Zlin [15] - 1 1/2 -

CYPA

00:00 - [7] Omonia Nicosia vs AEK Larnaca [4] +0 -

TNKB

00:00 - [17] Malatyaspor vs Rizespor [2] +1/2 -

ISRA

00:15 - [3] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Haifa [1] +1/2 -

GHW

00:30 - [11] Mỹ Nữ vs Nigeria Nữ [140] - 2 3/4 -

TBN3

00:30 - [A2-11] UD Logrones vs Athletic Bilbao B [A2-20] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [A2-16] La Nucia vs Gimnastic T. [A2-4] +1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-4] Deportivo vs Linense [A1-15] - 1 1/4 -

NGA

00:30 - [4] Din. Moscow vs Ural S.r. [10] - 3/4 -

BULA

00:30 - [4] Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv [10] +0 -

GREA

00:30 - [1] Panathinaikos vs Levadiakos [13] - 2 -

GHW

01:00 - [16] Colombia U17 Nữ vs Chile U17 Nữ [28] -

HLA

01:00 - [6] Sparta Rotterdam vs Volendam [18] - 3/4 -

POLA

01:00 - [8] Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa [1] +1/2 -

POLB

01:00 - [14] Resovia vs Skra Czestochowa [17] - 3/4 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Deinze [6] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Napredak [10] - 1/2 -

AUTB

01:00 - [13] Rapid Wien II vs Dornbirn [10] - 1 -

AUTB

01:00 - [7] SKU Amstetten vs Blau Weiss Linz [2] +1 -

AUTB

01:00 - [11] Sturm Graz II vs Austria Wien II [15] - 1 1/4 -

KSAA

01:00 - [3] Al Ittihad (KSA) vs Al Ettifaq [10] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [17] Deportivo Madryn vs Quilmes [19] +0 -

PERA

01:00 - [14] Dep. Municipal vs Sporting Cristal [2] +3/4 -

NPA

01:00 - [11] TS Galaxy vs Cape Town City [12] +0 -

MNEA

01:15 - [8] Rudar vs Sutjeska [2] -

ITA3

01:30 - [A-15] Pergolettese vs Piacenza [A-20] - 1/4 -

DUB

01:30 - [2] Hamburger vs Karlsruher [13] - 3/4 -

TSA

01:30 - [10] Zurich vs Lugano [4] - 1/4 -

JORA

01:30 - [5] Al Aqaba SC vs Sahab [7] +0 -

ARGA

01:30 - [28] Aldosivi vs Sarmiento Junin [21] +0 -

ARGA

01:30 - [26] Velez Sarsfield vs Newells Old Boys [11] - 1/2 -

URUA

01:30 - [6] Danubio vs Liverpool P. (URU) [1] +0 -

ARGB

01:40 - [4] Gim.Mendoza vs Chacarita Jrs [15] - 3/4 -

ITAA

01:45 - [4] Lazio vs Napoli [1] +0 -

BIA

01:45 - [8] Standard Liege vs Oostende [14] - 1/2 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Drogheda Utd [8] - 3/4 -

MLTA

01:45 - [8] Valletta vs Sirens [11] -

RMNA

01:45 - [9] Voluntari vs Rapid Bucuresti [3] +1/4 -

TNKA

01:45 - [12] Giresunspor vs Konyaspor [4] +0 -

TNKA

01:45 - [1] Fenerbahce vs Kayserispor [6] - 1 1/4 -

ARGB

01:45 - [14] San Martin SJ vs Ramon Santamarina [36] - 1 -

TBNA

02:00 - [18] Sevilla vs Barcelona [1] +3/4 -

TBNB

02:00 - [14] Tenerife vs Racing Santander [16] - 1/2 -

ITA3

02:00 - [A-19] Triestina vs Pordenone [A-1] - 1/4 -

PHA

02:00 - [15] Nantes vs PSG [1] +1 3/4 -

HLA

02:00 - [11] Go Ahead Eagles vs Feyenoord [1] +1 1/2 -

BLVA

02:00 - [8] Inde. Petrolero vs The Strongest [1] +0 -

COLB

02:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Dep.Quindio [3] +1/2 -

ECUA

02:00 - [6] Dep.Cuenca vs Independiente JT [2] +0 -

ALGA

02:00 - [4] ES Setif vs RC Arbaa [10] - 3/4 -

CROA

02:05 - [3] NK Osijek vs Sibenik [9] - 1 -

TBN3

02:30 - [A2-2] Eldense vs Numancia [A2-10] - 1/4 -

TBN3

02:30 - [A1-7] S.S. Reyes vs Pontevedra [A1-16] - 1/4 -

TBN3

02:30 - [A1-13] Algeciras vs Rayo Majada. [A1-18] - 1/4 -

TBN3

02:30 - [A1-17] Badajoz vs San Fernando [A1-12] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [16] Gil Vicente vs Porto [2] +1 1/2 -

BRAA

02:30 - [20] Juventude/RS vs Avai/SC [19] - 1/4 -

BRB

02:30 - [18] Brusque FC/SC vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

BRB

02:30 - [10] Guarani/SP vs Sampaio Correa/MA [5] - 1/2 -

BRB

03:00 - [11] CRB/AL vs SC Recife/PE [7] +0 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Real Cartagena [4] - 1/2 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Real Santander [12] - 1/2 -

PARA

03:00 - [10] Sol de America vs Sportivo Ameliano [6] +0 -

COLB

03:30 - [7] Llaneros FC vs Bogota FC [8] - 1/2 -

PERA

03:30 - [11] Cienciano vs Carlos A. Mannucci [17] - 1 1/4 -

USAA

03:50 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Dallas [Tay-3] - 1/4 -

GHW

04:00 - [41] Mexico U17 Nữ vs Canada U17 Nữ [81] -

GHW

04:00 - [2] Colombia Nữ vs Costa Rica Nữ [50] -

ARGA

04:00 - [2] Racing Club vs Argentinos Jun. [8] - 1/4 -

URUA

04:00 - [10] Defensor SC vs Wanderers [9] - 1/2 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Dep.Lara [12] - 1/2 -

COLA

04:05 - [11] Atl. Bucaramanga vs Alianza Petrolera [17] - 1/4 -

ECUA

04:30 - [12] Guayaquil City vs 9 de Octubre [16] +1/4 -

USAA

04:37 - [Dong-8] Columbus Crew vs Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [7] Athletico/PR vs Fluminense/RJ [3] +1/4 -

BRAA

05:00 - [14] Bragantino/SP vs Palmeiras/SP [1] +0 -

BRB

05:00 - [3] Bahia/BA vs Tombense FC/MG [15] - 1 1/4 -

BRB

05:00 - [14] Chapecoense vs Ponte Preta/SP [12] - 1/4 -

BLVA

05:00 - [16] Univ de Vinto vs CA Palmaflor [9] +1/4 -

COLB

05:00 - [13] Barranquilla vs Atletico Huila [14] -

MEXA

05:05 - [4] Pachuca vs Santos Laguna [3] - 3/4 -

PARA

05:30 - [3] Nacional(PAR) vs Tacuary FBC [5] - 1/2 -

ARGB

05:40 - [18] Atletico Atlanta vs Estudiantes BsAs [7] +0 -

CRCA

06:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Herediano [A-1] +1/4 -

USB

06:05 - [A-12] Ch. Battery vs New York RB II [A-14] - 1 -

USB

06:05 - [A-6] Miami FC vs Birmingham Legion [A-4] +0 -

USAA

06:07 - [Dong-4] New York RB vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 -

COLA

06:10 - [14] Deportes Tolima vs Cortulua [20] - 1 -

VENA

06:15 - [11] Caracas vs Metropolitano [2] +0 -

ARGA

06:30 - [9] Gimnasia LP vs Independiente [14] +0 -

BRAA

06:30 - [10] America/MG vs Coritiba/PR [15] - 3/4 -

BRB

06:30 - [19] Operario/PR vs Londrina/PR [9] +0 -

USB

06:35 - [A-1] Louisville City vs Sacramento [B-4] - 1 3/4 -

USB

06:35 - [A-13] Atlanta United II vs FC Tulsa [A-8] +1/2 -

USB

06:35 - [A-7] Detroit City FC vs Indy Eleven [A-9] - 1 -

USB

06:35 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Las Vegas Lights [B-9] - 1 3/4 -

USAA

06:37 - [Dong-5] Cincinnati vs Charlotte FC [Dong-10] - 1 -

ECUA

07:00 - [13] Gualaceo SC vs Barcelona SC [8] +1/2 -

CRCA

07:00 - [A-2] Alajuelense vs Sporting (CRC) [A-3] - 3/4 -

MEXA

07:05 - [2] Monterrey vs Mazatlan FC [14] - 1 1/4 -

MEXA

07:05 - [17] Atlas vs Pumas UNAM [16] - 1/2 -

BLVA

07:15 - [12] Real Tomayapo vs Univ. De Sucre [15] - 3/4 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs Phoenix Rising [B-10] - 1/4 -

COLA

08:15 - [4] Millonarios vs Santa Fe [1] - 3/4 -

USAA

08:30 - [Tay-4] Nashville FC vs Austin FC [Tay-2] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs Memphis 901 [A-2] +0 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs SA Scorpions [B-1] +0 -

USB

09:00 - [B-12] Monterey Bay FC vs San Diego Loyal [B-2] +1/2 -

MEXA

09:10 - [1] Club America vs Tigres UANL [5] - 1/4 -

CRCA

09:30 - [A-6] Guanacasteca vs Santos Guapiles [A-5] - 1/4 -

GHW

20:00 Hoãn [111] Thụy Sỹ U17 Nữ vs Italia U17 Nữ [34] -

GHW

21:00 Hoãn [62] Bỉ U19 Nữ vs Hà Lan U19 Nữ [27] -

TDU21

23:00 Hoãn [AM-7] Hacken U21 vs Goteborg U21 [AM-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 03/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10