LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 02/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [17] Xinjiang Tianshan vs Shaanxi Changan [5] +2 1/4 -

TQB

14:30 - [14] Liaoning Shenyang vs Zibo Cuju [12] +0 -

IDNA

16:00 - [10] Persebaya Surabaya vs Bali United Pusam [2] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Kryliya Sov. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Zenit U21 [A-1] -

HQA

17:00 - [7] Suwon FC vs Jeju Utd [5] +1/4 -

HQ3

17:00 - [11] Daejeon Korail vs Busan Transp. [7] +0 -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs Viettel [4] +1/2 -

VNB

17:00 - [10] Bình Phước vs Khánh Hòa [2] +1/2 -

NHATA

17:30 - [10] Consa. Sapporo vs Cerezo Osaka [5] +0 -

HQA

17:30 - [4] Incheon Utd vs Gangwon [6] +0 -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Phố Hiến [4] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [6] Persita Tangerang vs Madura United FC [3] - 1/4 -

SINA

18:45 - [7] Balestier Kh. vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

GHW

19:00 - [63] Na Uy U23 Nữ vs Anh U23 Nữ [38] -

NGAU21

19:00 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-9] -

THA

19:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Ratchaburi [3] +0 -

UZBC

19:00 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum [4] - 1/4 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs Bình Định [3] - 1 -

NGB

20:00 - [16] Ufa vs Arsenal-Tula [6] +0 -

ARMA

20:00 - [4] Alashkert vs Shirak [8] - 1 1/4 -

ARMA

20:00 - [5] Van Yerevan vs Ararat-Armenia [2] +1 -

MASL

20:00 - [8] Kedah FA vs Penang FA [12] - 1 1/2 -

NGAU21

20:30 - [B-3] Krasnodar U21 vs Kuban U21 [B-6] -

IDNA

20:30 - [18] Persik Kediri vs PSM Makassar [1] +1/2 -

OMAA

20:40 - [3] Bahla Club vs Al Nahda (OMA) [1] +3/4 -

UAEA

20:45 - [7] Ittihad Kalba vs Bataeh SC [9] -

UAEA

20:45 - [5] Ajman vs Al Ain [8] -

NGAU21

21:00 - [B-1] Rostov U21 vs FK Sochi U21 [B-7] -

NGAU21

21:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

NGAU21

21:00 - [B-8] Fakel U21 vs Khimki U21 [B-10] -

ALBA

21:00 - [1] KF Tirana vs Vllaznia Shkoder [4] -

BLRA

21:00 - [11] FK Slutsk vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] -

UKRA

21:00 - [12] Rukh Vynnyky vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/2 -

SVKA

21:30 - [6] MSK Zilina vs Zelez. Podbrezova [4] - 1/2 -

SLOA

21:30 - [8] Gorica vs Mura [3] +3/4 -

WCWVL

22:00 - [I-5] Estonia Nữ vs Pháp Nữ [I-1] -

GHW

22:00 - [65] Thụy Điển U19 Nữ vs Na Uy U20 Nữ [118] -

LITA

22:00 - [3] Hegelmann Litauen vs FK Panevezys [4] - 1/4 -

UZBC

22:00 - [5] Navbahor vs Pakhtakor [1] +0 -

BULA

22:15 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Botev Vratsa [13] - 3/4 -

WCWVL

22:30 - [G-6] Moldova Nữ vs Italia Nữ [G-1] -

GHU17

22:30 - [9] Iraq U17 vs Arập Xêut U17 [5] -

FIN3

22:30 - [B-3] Hameenlinna vs KaaPo Kaarina [B-13] - 2 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-5] Ilves-Kissat vs Tampere Utd [B-9] - 1/4 -

ALGA

22:30 - [5] USM Khenchela vs USM Alger [6] +0 -

KUWA

22:40 - [7] Fahaheel vs Al Quadisiya [6] +1 3/4 -

RMNA

22:45 - [7] Sepsi OSK vs Mioveni [16] - 1 -

ALGA

22:45 - [15] Paradou AC vs CR Belouizdad [1] +3/4 -

WCWVL

22:59 - [I-3] Slovenia Nữ vs Kazakhstan Nữ [I-6] -

WCWVL

22:59 - [G-5] Lithuania Nữ vs Romania Nữ [G-3] +2 1/4 -

GHW

22:59 - [148] Nam Phi Nữ vs Brazil Nữ [1] +2 1/2 -

GHW

22:59 - [18] Thụy Điển U23 Nữ vs Bỉ U23 Nữ [86] -

GHW

22:59 - [149] Romania U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [20] -

NGAU21

22:59 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

POLB

22:59 - [12] Zaglebie Sosno vs Stal Rzeszow [9] - 1/4 -

BLRA

22:59 - [13] Dinamo Brest vs FK Minsk [6] +1/2 -

FIN3

22:59 - [B-10] MuSa Pori vs VJS [B-12] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [3] Aris Limassol vs Olympiakos Nic. [13] - 3/4 -

KSAA

22:59 - [7] Al Tai vs Al Adalah [13] - 1/2 -

JORA

22:59 - [1] Faisaly (JOR) vs Ma'an SC [6] - 1 3/4 -

OMAA

22:59 - [6] Al Suwaiq vs Al Nasr (OMA) [11] -

AUTB

23:10 - [3] Horn vs Liefering [12] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [8] SV Lafnitz vs First Vienna [6] - 1/4 -

WCWVL

23:30 - [D-4] Luxembourg Nữ vs Bắc Ireland Nữ [D-3] +3 1/4 -

DUB

23:30 - [3] Heidenheim vs Fort.Dusseldorf [7] +0 -

DUB

23:30 - [14] Ein.Braunschweig vs Nurnberg [11] +0 -

DENB

23:30 - [9] Fremad Amager vs Hillerod [8] - 1/2 -

UAEA

23:30 - [10] Baniyas vs Khorfakkan [11] - 1/4 -

UAEA

23:30 - [3] Al Wasl vs Al Wahda(UAE) [1] +1/4 -

WCWVL

00:00 - [I-4] Hy Lạp Nữ vs Wales Nữ [I-2] +2 -

WCWVL

00:00 - [G-4] Croatia Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [G-2] +2 1/2 -

WCWVL

00:00 - [B-5] Đảo Faroe Nữ vs Ukraina Nữ [B-3] -

DUC3

00:00 - [13] Essen vs Erzgebirge Aue [18] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Illertissen vs Greuther Furth II [12] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [15] Buchbach vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] V. Aschaffenburg vs Nurnberg II [4] -

DUC4BA

00:00 - [20] Heimstetten vs Wacker Burghausen [8] +3/4 -

DUC4BA

00:00 - [13] Schweinfurt vs Wurzburger [2] +1/2 -

DUC4BA

00:00 - [1] Unterhaching vs Hankofen-Hailing [17] - 2 -

DUC4N

00:00 - [3] TSG Balingen vs Homburg [5] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [12] Aalen vs Hessen Kassel [15] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [16] Wormatia Worms vs TSV Steinbach [2] +3/4 -

DUC4N

00:00 - [10] FSV Frankfurt vs Astoria Walldorf [11] - 1/4 -

CYPA

00:00 - [1] Pafos FC vs Karmiotissa Pol. [9] - 1 -

TNKB

00:00 - [13] Goztepe vs Genclerbirligi [18] - 3/4 -

TD3

00:00 - [Norra-11] Umea vs Team Thoren [Norra-15] - 1 3/4 -

DENA

00:00 - [3] Kobenhavn vs Silkeborg IF [4] - 1/2 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Nykobing [12] - 1 3/4 -

WCWVL

00:30 - [E-4] Malta Nữ vs Azerbaijan Nữ [E-5] - 1 1/4 -

WCWVL

00:30 - [C-2] Iceland Nữ vs Belarus Nữ [C-4] -

DUC4T

00:30 - [10] Fortuna Koln vs Kaan-Marienborn [5] - 3/4 -

PH3

00:30 - [7] Bourg Peronnas vs SO Cholet [8] - 1 -

PH3

00:30 - [14] Orleans vs Versailles [2] - 1/4 -

PH3

00:30 - [15] Le Puy Foot vs Chateauroux [12] +0 -

PH3

00:30 - [5] Dunkerque vs FC Bastia-Borgo [17] - 3/4 -

PH3

00:30 - [1] Concarneau vs Nancy [9] - 1/4 -

PH3

00:30 - [10] Avranches vs Villefranche [11] +1/4 -

PH3

00:30 - [4] FC Martigues vs Stade Briochin [18] +0 -

BULA

00:30 - [5] Slavia Sofia vs Lok. Sofia [8] - 1/2 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Bellinzona [6] - 3/4 -

NPA

00:30 - [3] SuperSport Utd vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

WCWVL

01:00 - [H-3] Serbia Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-2] -

GHW

01:00 - [10] Hà Lan Nữ vs Scotland Nữ [75] -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Vizela [13] - 2 -

HLA

01:00 - [12] Fortuna Sittard vs Utrecht [7] +1/4 -

HLB

01:00 - [6] VVV Venlo vs Utrecht U21 [20] - 1/2 -

HLB

01:00 - [13] Den Bosch vs Zwolle [2] +1 1/4 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs Eindhoven [4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs Almere City [5] +1/4 -

HLB

01:00 - [9] Willem II vs ADO Den Haag [17] - 1 -

BIB

01:00 - [3] RWD Molenbeek vs Anderlecht II [4] - 1 -

BIB

01:00 - [10] Standard Liege II vs Genk II [11] +1/4 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka [8] - 1 3/4 -

HUNA

01:00 - [9] Mezokovesdi SE vs Zalaegerzseg [5] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [19] Umraniyespor vs Trabzonspor [7] +1/2 -

KSAA

01:00 - [6] Dhamak vs Al Khaleej(KSA) [14] - 1/2 -

KUWA

01:00 - [5] Al Jahra vs Kazma [3] +3/4 -

TSB

01:15 - [7] Thun vs Lausanne Sports [4] +0 -

WCWVL

01:30 - [F-2] Bỉ Nữ vs Na Uy Nữ [F-1] -

ITB

01:30 - [12] Cagliari vs Modena [10] - 3/4 -

DUA

01:30 - [6] B.Dortmund vs Hoffenheim [11] - 3/4 -

POLA

01:30 - [2] Legia Wars. vs Radomiak Radom [10] - 1/2 -

POLB

01:30 - [10] Wisla Krakow vs Puszcza Nie. [2] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [14] Universitaea Cluj vs FC U Craiova 1948 [13] +0 -

AUTB

01:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Admira [9] +1/2 -

URUA

01:30 - [3] Dep. Maldonado vs CA Rentistas [11] - 1/2 -

PHB

01:45 - [13] Quevilly vs Niort [20] - 1/4 -

PHB

01:45 - [14] SC Bastia vs Dijon [17] - 1/4 -

PHB

01:45 - [1] Le Havre vs Caen [5] - 1/4 -

PHB

01:45 - [8] Metz vs Annecy FC [15] - 1/2 -

PHB

01:45 - [7] Amiens vs Grenoble [4] - 1/4 -

PHB

01:45 - [3] Sochaux vs Stade Lavallois [10] - 1/2 -

PHB

01:45 - [6] Valenciennes vs Nimes [16] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [11] Dungannon Swi. vs Coleraine [6] +1 -

NIRA

01:45 - [2] Crusaders Belfast vs Larne [1] +1/4 -

BIA

01:45 - [4] Club Brugge vs Cercle Brugge [9] - 3/4 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs UC Dublin [9] - 2 -

IREA

01:45 - [6] Bohemians vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Shelbourne [7] - 3/4 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Finn Harps [10] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Longford Town [4] - 1 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Cobh Ramblers [9] - 3/4 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Athlone [8] - 1/2 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Waterford Utd [2] +3/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Airbus UK [12] - 1 1/2 -

WCWVL

02:00 - [B-1] T.B.Nha Nữ vs Hungary Nữ [B-4] -

GHU17

02:00 - [3] Ai Cập U17 vs Ma Rốc U17 [6] -

ANHB

02:00 - [21] West Brom vs Burnley [1] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [17] Celta Vigo vs Cadiz [19] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [12] Leganes vs Eibar [4] - 1/4 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs Bala Town [3] +1 -

ALGA

02:00 - [9] MC Oran vs NC Magra [12] - 1/2 -

ICEB

02:15 - [8] Afturelding vs Fylkir [1] +1/2 -

ICEB

02:15 - [2] HK Kopavogur vs Fjolnir [4] - 1/2 -

JORA

02:30 - [3] Sheikh Hussein vs Moghayer Al Sarhan [10] - 1 -

ICEB

03:00 - [3] Grotta vs Kordrengir [5] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [12] Estoril vs Sporting Lisbon [4] +1 1/4 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs Sport Boys [13] - 1 -

PARA

04:00 - [9] Guarani CA vs Guairena FC [8] - 1/2 -

VENA

04:00 - [14] Zulia FC vs Portuguesa [10] +1/4 -

BRB

05:00 - [20] Nautico/PE vs Ituano/SP [6] +0 -

COLB

05:30 - [1] Leones FC vs Fortaleza [2] +0 -

PARA

06:15 - [11] Resistencia SC vs General Caballero [7] +1/4 -

VENA

06:15 - [7] Puerto Cabello vs Dep.Tachira [6] +1/4 -

ECUA

07:00 - [5] Emelec vs Cumbaya FC [11] - 1 3/4 -

MEXA

07:00 - [12] Necaxa vs Club Leon [10] +0 -

BRB

07:30 - [2] Gremio/RS vs Vila Nova/GO [13] - 1 -

COLB

07:40 - [6] Boyaca Chico vs Atletico [11] - 1 -

USB

08:00 - [B-5] New Mexico United vs El Paso Locomotive [B-8] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [11] Juarez vs Cruz Azul [7] - 1/4 -

WCWVL

17:11 Hoãn [E-6] Nga Nữ vs Bosnia & Herz Nữ [E-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10