LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

12:00 - [16] Daejeon Korail vs Cheonan City [23] -

HQFA

12:00 - [15] Changwon City vs Seoul E-Land [20] +1/2 -

HQFA

12:00 - [7] Anyang vs Siheung Citizen [33] - 1 -

HQFA

12:00 - [19] Paju Citizen vs Gimcheon Sangmu [14] +3/4 -

HQFA

12:00 - [18] Chuncheon FC vs Bucheon 1995 [6] +1 -

HQFA

12:00 - [27] Yangpyeong vs GimPo Citizen [17] +3/4 -

HQFA

12:00 - [30] Ansan Greeners vs Pyeongchang FC [5] - 1 1/4 -

HQFA

12:00 - [1] Gwangju vs Pocheon Citizen [32] - 1 -

HQFA

12:00 - [24] Daejeon Hana Citizen vs Hwaseong FC [28] - 3/4 -

HQFA

12:00 - [11] Busan I'Park vs Cheongju FC [37] - 3/4 -

HQFA

12:00 - [2] Ulsan Citizen vs Mokpo City [39] +0 -

HQFA

12:00 - [38] Dangjin Citizen vs Chungnam Asan [9] -

HQFA

12:00 - [3] Gyeongnam vs Seoul Jungnang [36] -

HQFA

12:00 - [13] Gyeongju KHNP vs TNT Fitogether [35] -

HQFA

12:00 - [29] Gimhae City vs Seoul Nowon Utd [21] -

HQFA

12:00 - [4] Busan Transp. vs FC Namdong [31] -

AUSA

13:05 - [5] Central Coast vs Melb. Victory [2] +0 -

AUSA

15:05 - [1] Melbourne City vs Macarthur FC [7] - 1 1/4 -

IDNA

15:15 - [17] Persela Lamon vs TIRA-Persikabo [10] +1/4 -

AUSA

15:45 - [6] Wellington Phoenix vs Newcastle Jets [9] +0 -

NHATB

17:00 - [13] Oita Trinita vs Mito Hollyhock [17] - 1/2 -

THAA

18:00 - [1] Buriram Utd vs Chonburi [7] - 1 3/4 -

IDNA

18:15 - [14] Madura United FC vs Barito Putera [8] - 1/2 -

MASL

18:30 - [2] Sabah FA vs Petaling Jaya City [8] - 3/4 -

THAA

18:30 - [15] Samut Prakan City vs BG Pathum United [2] +1/4 -

SLOA

19:00 - [5] NK Bravo vs Tabor Sezana [9] - 1/4 -

CZEB

19:00 - [5] Sparta Praha B vs Varnsdorf [6] - 3/4 -

MASL

19:15 - [1] Darul Takzim vs Sarawak [10] - 2 1/4 -

KSB

19:30 - [15] Al Ain (KSA) vs Al Dir'iya [17] - 1/4 -

THAA

19:30 - [8] Port FC vs Chiangrai Utd [6] +0 -

KSB

19:40 - [2] Al Adalah vs Al Nahda (KSA) [18] - 1 -

MKDA

20:00 - [7] Bregalnica Stip vs Pelister [12] - 1 1/4 -

MKDA

20:00 - [8] Rabotnicki vs Shkendija [3] +3/4 -

MKDA

20:00 - [2] Academy Pandev vs Borec Veles [11] - 1 1/2 -

MKDA

20:00 - [6] FC Struga vs Makedonija [4] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [5] Renova vs Shkupi [1] +1/2 -

MNEA

20:00 - [7] FK Jerezo vs FK Podgorica [10] +0 -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs Mornar Bar [5] - 1/4 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Kuala Lumpur FA [5] - 1/2 -

EGYA

20:00 - [9] Ghazl Al Mahalla vs Future FC [5] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-19] Vibonese vs Taranto [C-14] +0 -

BLRC

20:30 - [1] Bate Borisov vs Torpedo Zhodino [15] - 1/2 -

IDNA

20:30 - [3] Arema Indonesia vs Persib Bandung [4] +1/4 -

UZBA

20:30 - [10] Kokand-1912 vs Olympic FK [11] - 3/4 -

UZBA

20:30 - [3] Nasaf Qarshi vs Metallurg Bekabad [9] -

ALGA

20:30 - [17] RC Relizane vs JS Saoura [3] +1/2 -

GHU19

21:00 - [1] Serbia U19 vs Croatia U19 [18] -

ARMA

21:00 - [6] Urartu vs Alashkert [4] +1/4 -

SLOA

21:00 - [8] CM Celje vs Domzale [7] - 1/4 -

KUWA

21:00 - [10] Al Shabab (KUW) vs Kazma [2] +3/4 -

ESTC

22:00 - [7] TJK Legion vs Paide Linname. [6] +2 1/2 -

MNEA

22:00 - [2] Buducnost vs Zeta [9] -

CYPC

22:00 - [2] Ethnikos Achnas vs EN Paralimni [5] - 1 -

GEOA

22:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Sioni Bolnisi [9] -

CZEA

22:30 - [9] Slovan Liberec vs Pardubice [15] - 3/4 -

EGYA

22:30 - [7] Tala'ea Al Jaish vs Al Masry [12] +0 -

MNEA

22:45 - [3] Decic Tuzi vs Sutjeska [1] +1/4 -

MNEA

22:59 - [4] Iskra Danilo vs OFK Petrovac [6] - 1/4 -

KSB

23:05 - [12] Jeddah Club vs Najran [9] +0 -

SLOA

23:30 - [6] NK Radomlje vs Koper [2] +1/2 -

KUWA

23:30 - [6] Al Nasr (KUW) vs Yarmouk (KUW) [9] -

DUC4T

00:00 - [14] Lippstadt vs Wegberg-Beeck [17] - 3/4 -

POLB

00:00 - [9] LKS Lodz vs Puszcza Nie. [13] - 1 -

CROC

00:00 - [4] HNK Rijeka vs NK Osijek [10] +0 -

GEOA

00:00 - [10] Lokomotiv T vs Gagra Tbilisi [7] - 1/4 -

CYPC

00:00 - [1] Apoel FC vs Anorthosis [8] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [14] Jablonec vs Sparta Praha [3] +1/2 -

C2

00:45 - [G-2] Real Betis vs Ein.Frankfurt [D-1] - 1/2 -

C2

00:45 - [Play off -5] Porto vs Lyon [A-1] - 1/4 -

ITC2

00:50 - [19] Padova vs Alto Adige [13] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-1] Racing Santander vs Cultural Leonesa [A1-11] - 3/4 -

DUC4BA

01:00 - [12] Buchbach vs Greuther Furth II [18] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [2] CZ Jena vs Meuselwitz [13] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [18] Auerbach vs VSG Altglienicke [4] +3/4 -

DUC4DB

01:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Babelsberg [8] - 1 1/4 -

DUC4T

01:00 - [3] Wuppertaler vs SV Straelen [15] - 1 1/4 -

ESTC

01:00 - [2] Flora Tallinn vs Levadia T. [4] -

ICELC

02:00 - [C-5] Afturelding vs Leiknir Rey. [C-2] +1 3/4 -

ANHFLT

02:45 - [N.A-2] Hartlepool vs Rotherham Utd [N.E-1] +1/2 -

SCOA

02:45 - [12] Dundee vs St. Mirren [7] +0 -

C1

03:00 - [A-1] Man City vs Sporting Lisbon [C-2] - 2 -

C1

03:00 - [D-1] Real Madrid vs PSG [A-2] +0 -

ARGC

03:10 - [19] Argentinos Jun. vs Olimpo [84] - 1 1/2 -

CHIB

04:00 - [1] CD Magallanes vs U.Concepcion [16] - 1/2 -

BRC

05:00 - [4] Azuriz FC/PR vs Mirassol/SP [56] -

LIB

05:15 - Everton CD vs Estudiantes LP [C-1] +0 -

SUD

05:15 - Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU) [B-4] - 1/4 -

COLB

06:00 - [11] Atletico vs Real Santander [12] - 1/4 -

MEXB

06:00 - [2] Leones Negros UdeG vs Tepatitlan FC [10] - 1/4 -

CHIB

06:30 - [5] Dep. Copiapo vs Barnechea [10] - 3/4 -

CHIB

06:30 - [13] San Luis Qui. vs San. Wanderers [17] +0 -

BRARS

07:00 - [3] Internacional/RS vs Gremio/RS [2] +0 -

ARGC

07:10 - [4] River Plate vs Dep. Laferrere [94] -

LIB

07:30 - Fluminense/RJ vs Olimpia Asuncion [G-3] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - [D-3] Ayacucho FC vs Sport Boys - 1 -

SUD

07:30 - Mushuc Runa vs LDU Quito [F-2] +1/4 -

SUD

07:30 - [E-4] Inde.Medellin vs America Cali - 1/4 -

BRC

07:30 - [48] Juazeirense/BA vs Vasco DG/RJ [41] +3/4 -

CCFCL

08:00 - [6] New England vs Pumas UNAM [5] - 1 -

COLA

08:05 - [14] Pereira vs Once Caldas [11] +1/4 -

MEXB

08:05 - [16] Pumas Tabasco vs Tlaxcala FC [11] - 1/4 -

CCFCL

10:00 - [2] Cruz Azul vs CF Montreal [7] - 1 -

MEXB

10:05 - [13] Dorados vs Mineros de Zac. [5] +0 -

MASL

19:15 Hoãn [11] Terengganu vs Negeri Sembilan [3] -

C1U19

22:00 Hoãn [E-2] Dinamo Kiev U19 vs Sporting Lisbon U19 [C-1] -

TBN3

01:00 Hoãn [A2-20] UE Costa Brava vs Villarreal B [A2-7] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22