LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 - [5] Ordabasy vs Tobol Kostanay [2] - 1/4 -

VNB

15:30 - [B-4] Đăk Lăk vs Cần Thơ [B-2] - 1/4 -

VNB

15:30 - [B-5] ĐT Long An vs Đồng Tháp [B-6] - 1/2 -

VNB

15:30 - [B-3] Thừa Thiên Huế vs XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1/4 -

UKRU21

16:00 - [4] Kolos Kovalivka U21 vs Olimpik Donetsk U21 [14] -

UKRU21

17:00 - [8] Dnipro-1 U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] +1 1/4 -

AUSQSL

17:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Gold Coast Knights [4] -

AUSQSL

17:00 - [9] Sunshine Coast vs Queensland Lion [3] +1 3/4 -

NHAT3

17:00 - [16] Kamatamare San. vs Fujieda MYFC [10] +1/4 -

VNA

17:00 - [A-6] BCM Bình Dương vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 -

ARMA

18:00 - [9] Shirak vs FC Noah [6] +1 1/4 -

KAZA

18:00 - [3] Astana vs Kairat Almaty [1] +1/4 -

UKRU21

18:00 - [3] Oleksandria U21 vs Desna U21 [11] - 1 -

POLC

18:30 - Garbarnia Krakow vs Chojniczanka +1/4 -

THA

18:30 - [10] Suphanburi vs Police Tero FC [13] - 1/2 -

VNA

19:15 - [A-5] TP.HCM vs HA Gia Lai [A-7] - 3/4 -

KSAA

19:40 - [13] Al Ain (KSA) vs Al Fateh [4] +0 -

ANHU23

20:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Middlesbrough U23 [2-1] -

ANHU23

20:00 - [2-8] Reading U23 vs Newcastle U23 [2-11] -

KAZA

20:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Caspiy Aktau [10] - 1/2 -

EGYA

20:00 - [6] ENPPI Cairo vs Tanta FC [17] - 1 -

CHIA

21:00 - [4] Antofagasta vs U. La Calera [2] +1/4 -

UAEA

21:15 - [13] Ajman vs Hatta [14] -

UAEA

21:15 - [4] Al Wahda(UAE) vs Al Shabab (UAE) [6] -

BULA

22:00 - [5] Cherno More vs CSKA 1948 Sofia [6] - 1/4 -

JORA

22:00 - [9] Ma'an SC vs Ahli Amman [12] - 3/4 -

EGYA

22:30 - [13] El Gouna vs Haras Al Hodoud [16] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [1] Sarajevo vs Mladost D. Kakanj [9] -

MLTA

22:59 - [6] Mosta vs Santa Lucia FC [9] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [15] Arges Pitesti vs Voluntari [8] +1/4 -

CYPA

22:59 - [14] EN Paralimni vs Doxa Katokopia [8] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [10] Balikesirspor vs Adanaspor [13] - 1/4 -

PERA

22:59 - [11] Sport Boys vs Sport Huancayo [16] - 1/4 -

PERA

22:59 - [19] Academia Cantolao vs Atletico Grau [15] +0 -

KSAA

23:50 - [14] Al Wehda (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [7] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [12] Hoffenheim II vs Stuttgart II [14] +0 -

POLA

00:00 - [7] Pogon Szczecin vs Jagiellonia [9] - 1/4 -

POLC

00:00 - Nieciecza vs Rakow Czestochowa +1/2 -

POLC

00:00 - KSZO 1929 vs Gornik Zabrze +1 3/4 -

SRBA

00:00 - [3] Vojvodina vs OFK Backa [20] -

TNKA

00:00 - [14] Trabzonspor vs Kasimpasa [6] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [7] Fatih Karagumruk vs Erzurum BB [17] - 1/4 -

UKRA

00:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs FC Mariupol [6] - 2 1/4 -

DENB

00:00 - [1] Viborg vs Helsingor [5] - 3/4 -

UAEA

00:00 - [7] Baniyas vs Khorfakkan [11] - 3/4 -

UAEA

00:00 - [5] Al Ain vs Al Sharjah [1] - 1/2 -

BULA

00:15 - [2] Lok. Plovdiv vs PFK Montana [11] - 1 -

DUB

00:30 - [8] Fort.Dusseldorf vs Heidenheim [10] +0 -

DUB

00:30 - [4] Hamburger vs St. Pauli [17] - 1 -

DUC4N

00:30 - [9] TSG Balingen vs Giessen [21] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [2] SV Lafnitz vs Kapfenberg [13] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Floridsdorfer AC [7] +1/2 -

AUTB

00:30 - [15] Austria Wien II vs Liefering [1] +1 1/4 -

AUTB

00:30 - [10] LASK Juniors vs Grazer AK [4] +0 -

AUTB

00:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Horn [11] - 1 -

HLB

00:45 - [12] Ajax U21 vs Almere City [2] +1/2 -

HLB

00:45 - [14] Helmond Sport vs MVV Maastricht [18] +0 -

DUC3

01:00 - [9] Vik.Koln vs Lubeck [13] - 1/2 -

DUC4BA

01:00 - [8] Buchbach vs TSV 1896 Rain [14] - 3/4 -

DUC4BA

01:00 - [10] Augsburg II vs Wacker Burghausen [9] -

DENA

01:00 - [7] Vejle vs Randers [9] +0 -

DENB

01:00 - [10] Kolding IF vs Hvidovre IF [9] +0 -

EGYA

01:00 - [7] Al Masry vs Wadi Degla SC [15] - 3/4 -

PERA

01:15 - [20] Alianza Lima vs Dep. Municipal [18] - 1/4 -

DUC4N

01:30 - [5] Offenbach vs TSV Schott Mainz [16] - 1 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-9] Arsenal U23 vs Liverpool U23 [1-3] -

BIB

02:00 - [7] Lierse vs Lommel [4] +1/4 -

TSB

02:00 - [3] Thun vs Aarau [4] +0 -

DUA

02:30 - [18] Schalke 04 vs Stuttgart [10] +1/4 -

ANHB

02:45 - [20] Coventry vs Reading [4] +0 -

NIRA

02:45 - [2] Linfield vs Crusaders Belfast [3] - 1/2 -

BIA

02:45 - [2] Genk vs Eupen [11] - 3/4 -

ANHA

03:00 - [7] Wolves vs Crystal Palace [15] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [12] Eibar vs Cadiz [6] - 1/4 -

HLB

03:00 - [17] TOP Oss vs De Graafschap [4] +1 -

HLB

03:00 - [3] NAC Breda vs NEC Nijmegen [5] - 3/4 -

MLTA

03:15 - [11] Zejtun vs Hibernians [4] +3/4 -

BDNA

03:30 - [5] Pacos Ferreira vs Porto [3] +1 -

PERA

03:30 - [3] Cesar Vallejo vs Dep. Llacuaba [14] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [1] Sporting Cristal vs Carlos Stein [13] - 1 3/4 -

VENA

04:00 - [B-7] Gran Valencia vs Caracas [B-1] -

ARGA

05:00 - [F-2] Gimnasia LP vs Patronato Parana [F-4] -

ARGLC

05:00 - [F-3] Gimnasia LP vs Patronato Parana [F-4] - 1/2 -

BRB

05:15 - [15] Vitoria/BA vs Brasil Pelotas/RS [13] - 3/4 -

COLB

06:00 - [6] Bogota FC vs Fortaleza [9] - 1/4 -

PARA

06:00 - [3] Nacional vs 12 de Octubre [5] -

ECUA

07:00 - [5] Dep.Cuenca vs Nacional Quito [16] +0 -

VENA

07:00 - [B-3] Aragua vs Portuguesa [B-6] - 1/4 -

ARGA

07:15 - [D-2] Talleres Cordoba vs Newells Old Boys [D-4] -

ARGLC

07:15 - [D-1] Talleres Cordoba vs Newells Old Boys [D-3] +0 -

BRB

07:30 - [9] Cruzeiro/MG vs Parana/PR [16] - 1/2 -

COLB

08:20 - [3] Union Magdalena vs Valledupar [4] - 1/2 -

MEXA

08:30 - [10] Necaxa vs Toluca [11] - 1/4 -

MEXA

10:06 - [15] Club Tijuana vs Pachuca [9] +0 -

MEXA

10:30 - [13] Juarez vs Queretaro [17] +0 -

ARMA

18:00 Hoãn [2] Ararat-Armenia vs Alashkert [1] - 1/4 -

MDVA

22:00 Hoãn [3] Sfintul Gheorghe vs Codru Lozova FC [10] -

TNKB

23:00 Hoãn [3] Tuzlaspor vs Altay [7] -

CROA

00:00 Hoãn [3] HNK Gorica vs NK Varazdin [8] -

DUC4B

00:30 Hoãn [18] Holstein Kiel II vs Hamburger II [11] -

CYPA

01:00 Hoãn [5] AEK Larnaka vs Pafos FC [6] - 3/4 -

ANHL2

02:00 Hoãn [20] Scunthorpe Utd vs Colchester Utd [12] -

ANHU23

02:00 Hoãn [2-4] Aston Villa U23 vs Sunderland U23 [2-12] -

TSB

02:00 Hoãn [9] Neuchatel Xamax vs Winterthur [6] -

WALA

02:45 Hoãn [10] Aberystwyth vs Penybont [6] -

WALA

02:45 Hoãn [11] Flint Town Utd vs Caernarfon Town [8] -

PHA

03:00 Hoãn [2] Marseille vs Lens [9] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1