LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 31/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [18] Vegalta Sendai vs Sanf Hiroshima [8] +3/4 -

NHAT3

11:00 - [17] Yokohama SCC vs Grulla Morioka [13] +0 -

NHAT3

11:00 - [6] Gainare Tottori vs Cerezo Osaka U23 [18] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs Vanraure Hachinohe [15] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [9] MIO Biwako vs Verspah Oita [1] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Nara Club [13] +0 -

NHATJFL

11:00 - [15] Reinmeer Aomori vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [12] Tokyo Musashino vs Maruyasu Okazaki [16] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [14] Kochi United SC vs Tegevajaro Miyazaki [2] -

NHATW

11:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Alb. Niigata Nữ [5] -

HQB

11:30 - [2] Suwon FC vs Gyeongnam [4] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Oita Trinita vs Urawa Red [9] +1/4 -

NHATW

12:00 - [6] JEF United Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] +1 -

HQ3

12:00 - [6] Changwon City vs Jeonju EM [15] -

HQ3

12:00 - [7] Hwaseong FC vs Busan Transp. [3] -

HQ3

12:00 - [16] Chuncheon FC vs Gyeongju Citizen [14] -

HQ3

12:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Cheongju FC [9] -

HQ3

12:00 - [2] Gangneung City vs Daejeon Korail [8] -

HQ3

12:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Mokpo City [5] -

HQ3

12:00 - [10] Cheonan City vs Yangju FC [13] -

HQ3

12:00 - [1] Gimhae City vs GimPo Citizen [11] -

NHATA

13:00 - [16] Shonan Bellmare vs Yokohama FC [14] +0 -

NHAT3

13:00 - [3] Nagano Parceiro vs Kataller Toyama [8] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [4] FC Gifu vs Sagamihara [2] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [9] Kagoshima vs FC Imabari [7] - 1/4 -

HQA

13:00 - [6] Gangwon vs Suwon Bluewings [7] +1/4 -

HQA

13:00 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Busan I'Park [11] - 1/4 -

HQA

13:00 - [8] FC Seoul vs Incheon Utd [10] +1/4 -

NHATA

14:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

HQB

14:00 - [8] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [10] +0 -

TQB

14:00 - [A-4] Taizhou Yuanda vs Kunshan FC [C-2] - 1/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Capalaba [12] - 1/4 -

TQA

14:30 - [B-8] Tianjin Teda vs Dalian Yifang [A-7] +3/4 -

KAZA

15:00 - [11] Okzhetpes vs FK Taraz [8] +0 -

NHATA

15:00 - [4] Kashima Antlers vs Nagoya Grampus [3] - 1/2 -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Peninsula Power [1] +3/4 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Utd U21 vs Adelaide Olympic [8] +0 -

AUSSL

15:30 - [5] Adelaide Raiders vs Croydon Kings [4] +0 -

AUSSL

15:30 - [2] Campbelltown City vs Modbury Jets [11] - 2 1/4 -

AUSSL

15:30 - [12] Para Hills Knights vs Cumberland Utd [7] +1/2 -

AUSSL

15:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Metro Stars [3] +3/4 -

AUSSL

15:30 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide City [6] - 1 -

NHATA

16:00 - [1] Kawasaki Fro. vs FC Tokyo [5] - 3/4 -

VNB

16:00 - [A-5] Bình Phước vs An Giang [A-6] -

VNB

16:00 - [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Khánh Hòa [A-3] -

VNB

16:00 - [A-1] Bình Định vs Phố Hiến [A-4] -

AUSQSL

16:30 - [10] Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd [7] - 1/2 -

AZEA

17:00 - [7] Gabala FC vs Sabah FK [8] - 1/4 -

BLRA

17:00 - [11] Slavia Mozyr vs Dinamo Brest [5] +1 1/2 -

UKRU21

17:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Zorya U21 [7] -

NHATA

17:00 - [2] Gamba Osaka vs Consa. Sapporo [13] +0 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

TQB

17:00 - [A-5] Suzhou Dongwu vs Jiangxi Liansheng [B-6] +0 -

THA

17:00 - [2] Chiangrai Utd vs BG Pathum United [1] - 1/4 -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs Thanh Hóa [B-3] - 1/2 -

VNA

17:00 - [B-4] Hải Phòng vs Quảng Nam [B-6] +1/4 -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs Nam Định [B-5] +1/4 -

RMNA

17:30 - [5] Aca. Clinceni vs Sepsi OSK [4] +1/2 -

TNKA

17:30 - [19] Genclerbirligi vs Gaziantep B.B [4] +0 -

TNKB

17:30 - [7] Giresunspor vs Umraniyespor [13] - 1/2 -

SINA

17:50 - [2] Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN) [1] -

BDNB

18:00 - [8] SC Covilha vs Porto B [15] - 1/4 -

NGA

18:00 - [10] Rubin Kazan vs Arsenal-Tula [13] - 1 -

ESTA

18:00 - [6] Tulevik Viljandi vs TJK Legion [7] -

ESTA

18:00 - [10] Tallinna Kalev vs Trans Narva [8] -

KAZA

18:00 - [9] FK Kyzylzhar vs Zhetysu Taldykorgan [6] +1/4 -

UKRU21

18:00 - [12] FC Mynai U21 vs Rukh Vynnyky U21 [4] -

AUTB

18:00 - [3] Blau Weiss Linz vs Rapid Wien II [16] - 3/4 -

THA

18:00 - [16] Rayong FC vs Trat FC [15] +1/4 -

THA

18:00 - [8] Buriram Utd vs Muang Thong Utd [9] - 1/2 -

THA

18:30 - [6] Bangkok Utd vs Port FC [3] -

TQA

18:35 - [A-3] Shandong Luneng vs Hebei CFFC [B-4] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-3] Guizhou Zhicheng vs Beijing BG [A-3] - 1/2 -

DUB

19:00 - [7] Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel [5] +1/4 -

DUB

19:00 - [16] Ein.Braunschweig vs Nurnberg [10] +1/4 -

DUB

19:00 - [6] Osnabruck vs Sandhausen [15] +0 -

DUB

19:00 - [3] Paderborn 07 vs Jahn Regensburg [13] - 1/4 -

AZEA

19:00 - [3] Zire IK vs Səbail FK [6] - 1/2 -

POLC

19:00 - Unia Janikowo vs LKS Lodz -

BLRA

19:00 - [15] Belshina Bobruisk vs Shakhter Soligo. [2] +2 -

MDVA

19:00 - [5] Dinamo-Auto vs Milsami [4] -

TDB

19:00 - [2] Degerfors IF vs Akropolis IF [5] - 2 -

UKRA

19:00 - [5] Kolos Kovalivka vs Olimpik Donetsk [4] - 1/4 -

UKRU21

19:00 - [8] FC Lviv U21 vs Vorskla U21 [9] -

DENB

19:00 - [4] Esbjerg FB vs Fredericia [3] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Kokand-1912 [5] - 3/4 -

ANHA

19:30 - [20] Sheffield Utd vs Man City [13] +1 1/2 -

ANHB

19:30 - [3] Bristol City vs Norwich [1] +1/4 -

DUC4DB

19:30 - [11] SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II [14] +1/4 -

ANHL1

20:00 - [15] Gillingham vs Sunderland [8] +3/4 -

ANHL2

20:00 - [5] Exeter City vs Carlisle [4] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [4] Real Madrid vs Huesca [19] - 1 1/2 -

ITB

20:00 - [8] Cittadella vs Monza [9] +1/4 -

DUC3

20:00 - [4] Munchen 1860 vs Duisburg [18] - 1 -

DUC3

20:00 - [10] Uerdingen vs Saarbrucken [1] +0 -

DUC3

20:00 - [11] Waldhof Man. vs Magdeburg [19] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [3] Dynamo Dresden vs Meppen [20] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [12] Illertissen vs Greuther Furth II [11] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [3] Nurnberg II vs TSV Aubstadt [6] - 3/4 -

DUC4BA

20:00 - [2] SpVgg Bayreuth vs VfB Eichstatt [5] - 1 -

DUC4N

20:00 - [13] Mainz II vs Homburg [4] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Astoria Walldorf vs Koblenz [17] - 1 -

DUC4N

20:00 - [1] TSV Steinbach vs SSV Ulm [6] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [10] Aalen vs Elversberg [3] +1 -

DUC4N

20:00 - [7] FSV Frankfurt vs Pirmasens [11] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [8] Bahlinger vs Hessen Kassel [19] +0 -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs Sportfreunde Lotte - 1 -

DUC4T

20:00 - Fortuna Koln vs B.Dortmund II [6] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [8] Fort.Dusseldorf II vs RW Ahlen -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Wuppertaler [13] -

DUC4T

20:00 - [14] Lippstadt vs Wegberg-Beeck - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] Oberhausen vs Wiedenbruck [16] - 1/4 -

HLB

20:00 - [10] Go Ahead Eagles vs SBV Excelsior [7] - 1/2 -

BIHA

20:00 - [11] FK Krupa vs FK Tuzla City [5] -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Apollon Smirnis [12] - 2 1/4 -

MLTA

20:00 - [12] Tarxien Rainbows vs Gudja United [5] -

MLTA

20:00 - [4] Hamrun Spartans vs Gzira Utd [2] -

TNKB

20:00 - [8] Bursaspor vs Boluspor [15] - 1/4 -

EGYA

20:00 - [5] Semouha Club vs FC Masr [18] - 1 -

NGA

20:30 - [3] Spartak Moscow vs Rostov [5] - 1/2 -

NGA

20:30 - [7] Akhmat Groznyi vs Krasnodar [9] +0 -

AUTB

20:30 - [4] Austria Klagenfurt vs SKU Amstetten [13] - 1 -

HUNA

20:45 - [6] Puskas Akademia vs Zalaegerzseg [8] - 1/2 -

ITA

21:00 - [20] Crotone vs Atalanta [7] +1 -

PHB

21:00 - [1] Paris FC vs Caen [2] - 1/4 -

ARMA

21:00 - [8] Pyunik vs Ararat Y [3] +0 -

CROA

21:00 - [7] Slaven Belupo vs NK Osijek [2] +1/2 -

ESTA

21:00 - [3] Levadia T. vs Tammeka Tartu [5] - 1 3/4 -

MNEA

21:00 - [3] FK Podgorica vs OFK Petrovac [10] -

FINA

21:00 - [11] TPS Turku vs Seinajoen JK [7] +0 -

FINB

21:00 - [2] KTP Kotka vs AC Kajaani [10] - 1 3/4 -

FINB

21:00 - [5] MuSa Pori vs Jaro [3] +1 1/4 -

FINB

21:00 - [11] SJK Akatemia vs Mypa [12] - 1 3/4 -

FINB

21:00 - [9] Gnistan vs KPV Kokkola [8] +0 -

FINB

21:00 - [4] EIF Ekenas vs AC Oulu [1] +1/4 -

FINB

21:00 - [7] MP Mikkeli vs VPS Vaasa [6] +1/4 -

SRBA

21:00 - [17] FK Rad vs Zlatibor Cajetina [18] - 1/2 -

SRBA

21:00 - [4] Cukaricki vs Novi Pazar [14] - 1 3/4 -

SRBA

21:00 - [7] FK Vozdovac vs Backa Topola [9] +1/4 -

CYPA

21:00 - [3] AEL Limassol vs Ermis Aradippou [9] - 1 3/4 -

TDB

21:00 - [14] Dalkurd FF vs Jonkopings [3] +1/4 -

DENB

21:00 - [8] Hobro I.K. vs Fremad Amager [5] +0 -

JORA

21:00 - [3] Ramtha vs Sareeh [9] -

CHIA

21:00 - [16] Colo Colo vs Iquique [12] - 3/4 -

ISRA

21:15 - [4] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa [12] - 1/4 -

DUA

21:30 - [10] Augsburg vs Mainz [15] - 1/4 -

DUA

21:30 - [16] A.Bielefeld vs B.Dortmund [2] +1 1/2 -

DUA

21:30 - [11] Ein.Frankfurt vs Wer.Bremen [9] - 3/4 -

DUA

21:30 - [17] FC Koln vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

DUC4T

21:30 - Schalke 04 II vs Essen [2] +3/4 -

TBN3

21:45 - [B1-2] Amorebieta vs Barakaldo [B1-11] - 1/4 -

TBN3

21:45 - [A2-7] Sporting Gijon B vs Numancia [A2-3] +3/4 -

KSAA

21:50 - [1] Al Hilal vs Dhamak [16] - 1 3/4 -

ANHA

22:00 - [17] Burnley vs Chelsea [3] +1 -

ANHB

22:00 - [4] Swansea City vs Blackburn Rovers [14] +0 -

ANHB

22:00 - [2] Bournemouth vs Derby County [24] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [23] Wycombe vs Sheffield Wed. [21] +1/2 -

ANHB

22:00 - [13] Barnsley vs Watford [5] +1/4 -

ANHB

22:00 - [10] Luton Town vs Brentford [11] +3/4 -

ANHB

22:00 - [8] Middlesbrough vs Nottingham Forest [20] +0 -

ANHB

22:00 - [9] Millwall vs Huddersfield [16] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Preston North End vs Birmingham [17] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [18] QPR vs Cardiff City [15] +1/4 -

ANHB

22:00 - [7] Stoke City vs Rotherham Utd [19] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Rochdale vs Bristol Rovers [21] +0 -

ANHL1

22:00 - [7] Fleetwood Town vs Oxford Utd [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [2] Peterborough Utd vs Shrewsbury [22] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Swindon vs Hull City [1] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [17] Milton Keynes Dons vs Wimbledon [12] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Burton Albion vs Blackpool [14] +0 -

ANHL1

22:00 - [11] Doncaster Rovers vs Lincoln [6] +0 -

ANHL1

22:00 - [3] Ipswich vs Crewe Alexandra [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [4] Portsmouth vs Charlton Athletic [5] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Wigan vs Northampton [16] +0 -

ANHL2

22:00 - [24] Southend vs Port Vale [13] +3/4 -

ANHL2

22:00 - [12] Tranmere Rovers vs Morecambe [9] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [7] Salford City vs Oldham [18] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [1] Newport vs Harrogate Town [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Barrow vs Bradford City [17] +0 -

ANHL2

22:00 - [11] Crawley Town vs Cambridge Utd [3] +0 -

ANHL2

22:00 - [2] Cheltenham vs Forest Green [6] +0 -

ANHL2

22:00 - [10] Leyton Orient vs Bolton [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [22] Mansfield vs Walsall [15] +0 -

ANHL2

22:00 - [23] Stevenage vs Grimsby [20] +0 -

TBNB

22:00 - [16] Cartagena vs Albacete [19] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-6] Real Oviedo B vs Marino de Luanco [A2-9] +0 -

ITB

22:00 - [17] Ascoli vs Pordenone [11] +0 -

ITB

22:00 - [10] Brescia vs Virtus Entella [18] - 1/4 -

ITB

22:00 - [6] Chievo vs Cosenza [12] - 3/4 -

ITB

22:00 - [16] Vicenza vs Pisa [14] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Dundee Utd vs Ross County [9] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [10] Livingston vs Motherwell [7] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Greenock Morton vs Ayr Utd [4] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [7] Dundee vs Raith Rovers [2] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [1] Dunfermline vs Queen of South [8] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [5] Inverness C.T. vs Arbroath [9] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [10] Forfar Athletic vs Montrose [6] +1/4 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Partick Thistle [4] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [8] Clyde vs Peterhead [7] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [5] Dumbarton vs Airdrieonians [3] -

SCO2

22:00 - [2] Falkirk vs East Fife [9] - 3/4 -

BDNB

22:00 - [3] Academica Coim vs UD Oliveirense [13] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [4] Cliftonville vs Carrick Rangers [11] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [5] Coleraine vs Glentoran [12] +0 -

NIRA

22:00 - [6] Glenavon vs Dungannon Swi. [9] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [8] Warrenpoint Town vs Portadown FC [10] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Larne vs Ballymena Utd [7] - 3/4 -

LITA

22:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Riteriai [6] - 3/4 -

LITA

22:00 - [5] FK Panevezys vs Banga [4] - 1/2 -

MDVA

22:00 - [7] Speranta vs Codru Lozova FC [10] -

MNEA

22:00 - [5] Zeta vs FK Jerezo [6] -

MNEA

22:00 - [4] Sutjeska vs Buducnost [1] -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv [7] +1/4 -

DENA

22:00 - [7] Nordsjaelland vs Midtjylland [1] +1/4 -

TBNA

22:15 - [8] Athletic Bilbao vs Sevilla [7] +1/4 -

BIA

22:15 - [2] Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven [8] - 1/2 -

GREA

22:15 - [6] Atromitos vs Pas Giannina [8] - 1/2 -

GREA

22:15 - [5] Volos NFC vs Larissa [11] - 1/4 -

ISRA

22:15 - [2] Maccabi Netanya vs Hapoel Kfar Saba [9] - 1/2 -

KSAA

22:15 - [12] Abha vs Al Ettifaq [10] +1/4 -

TBN3

22:30 - [B2-6] UD Mutilvera vs CD Calahorra [B2-1] +1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-9] Atzeneta vs Orihuela [C2-3] -

ITA3

22:30 - [B-20] Arezzo vs Triestina [B-5] +1/4 -

BDNA

22:30 - [13] Belenenses vs SC Farense [16] +0 -

HLB

22:30 - [12] Roda JC vs Den Bosch [18] - 1 -

EGYA

22:30 - [3] Pyramids FC vs Arab Contractors [4] - 1/4 -

PHA

22:59 - [7] Rennes vs Stade Brestois [13] - 1/2 -

NGA

22:59 - [6] PFC Sochi vs Lok. Moscow [8] - 1/4 -

POLC

22:59 - Pogon Siedlce vs Radomiak Radom -

BIHA

22:59 - [7] Siroki Brijeg vs Olimpik Sarajevo [12] -

BIHA

22:59 - [3] Zrinjski vs Velez Mostar [6] -

HUNA

22:59 - [11] Budapest Honved vs Mezokovesdi SE [12] - 1/4 -

MNEA

22:59 - [9] OFK Titograd vs Rudar [8] -

SRBA

22:59 - [2] Partizan vs Macva Sabac [19] - 2 1/2 -

SVKA

22:59 - [4] Spartak Trnava vs Zemplin Michalovce [10] - 1 -

SVKA

22:59 - [11] FK Pohronie vs Zlate Moravce [5] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] MSK Zilina vs Senica [9] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [3] Galatasaray vs Ankaragucu [21] - 1 1/2 -

AUTA

22:59 - [10] Hartberg vs Austria Wien [8] +1/2 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Wattens [6] - 2 3/4 -

AUTA

22:59 - [5] St.Polten vs SV Ried [9] - 1/2 -

PERA

22:59 - [9] Cienciano vs UTC Cajamarca [4] +0 -

CROA

23:05 - [10] Istra 1961 vs Hajduk Split [5] +3/4 -

ISRA

23:15 - [1] HIK Shmona vs Hapoel Hadera [14] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [11] Apoel FC vs Apollon Limassol [1] - 1/4 -

TSB

23:30 - [10] Chiasso vs Wil 1900 [9] +1/2 -

TDB

23:30 - [4] Osters vs Halmstads [1] +1/4 -

TDB

23:30 - [6] GIF Sundsvall vs Orgryte [10] - 1/4 -

JORA

23:30 - [1] Wihdat vs Faisaly (JOR) [6] -

CHIA

23:30 - [6] Huachipato vs O Higgins [17] - 1/4 -

BULA

23:45 - [6] Beroe vs Arda Kardzhali [3] - 3/4 -

KSAA

23:50 - [9] Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA) [4] +1/4 -

TBN3

00:00 - [E2-8] Villarrubia CF vs Merida [E2-5] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [E2-6] Extremadura UD vs Badajoz [E2-1] - 1/2 -

ITA

00:00 - [5] Inter Milan vs Parma [17] - 1 1/2 -

SCOC

00:00 - Hearts vs Hibernian +1/4 -

NORA

00:00 - [5] Odd Grenland vs Sarpsborg [10] - 1/2 -

ARGA

00:00 - [E-2] Aldosivi vs Estudiantes LP [E-4] -

TBNB

00:15 - [15] Las Palmas vs Real Oviedo [14] - 1/4 -

RMNA

00:15 - [11] Botosani vs UTA Arad [6] - 3/4 -

ANHA

00:30 - [2] Liverpool vs West Ham Utd [8] - 1 1/4 -

TBNA

00:30 - [14] Osasuna vs Atletico Madrid [2] +3/4 -

DUA

00:30 - [7] M.gladbach vs Leipzig [4] +0 -

BDNB

00:30 - [6] Chaves vs Vilafranquense [14] - 1 -

BIA

00:30 - [5] Charleroi vs Cercle Brugge [9] - 3/4 -

GREA

00:30 - [14] Lamia FC vs Panathinaikos [9] +1/2 -

RMNA

00:30 - [13] CSMS Politehnica Iasi vs Viitorul C. [7] +1/4 -

UKRA

00:30 - [11] SK Dnipro-1 vs Dinamo Kiev [1] +1 -

HLA

00:45 - [5] Twente vs Zwolle [11] - 1/2 -

ISRA

00:50 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Beitar Jerusalem [8] +1/2 -

PHB

01:00 - [18] Rodez vs Auxerre [3] +1/4 -

PHB

01:00 - [20] Chambly vs Dunkerque [9] +0 -

PHB

01:00 - [17] Ajaccio vs Troyes [4] +0 -

PHB

01:00 - [13] Guingamp vs Sochaux [12] - 1/2 -

PHB

01:00 - [10] Le Havre vs Pau FC [19] +0 -

PHB

01:00 - [15] Nancy vs Chateauroux [16] - 1/2 -

PHB

01:00 - [11] Valenciennes vs Clermont [6] +1/2 -

BDNA

01:00 - [7] Rio Ave vs Moreirense [11] - 3/4 -

BIHA

01:00 - [2] Zeljeznicar vs Radnik Bijeljina [10] -

TSB

01:00 - [4] Schaffhausen vs SC Kriens [5] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [12] Tala'ea Al Jaish vs Ahly Cairo [1] +1 -

ECUA

01:15 - [14] Mushuc Runa vs Tecnico Uni. [11] - 1/4 -

PERA

01:15 - [2] Uni.San Martin vs Binacional [6] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [2] MOL Fehervar FC vs Ferencvaros [1] - 1/4 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs Fortuna Sittard [18] - 3 -

HLA

02:00 - [8] Groningen vs VVV Venlo [14] - 1 1/4 -

MNEA

02:00 - [2] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [7] -

CHIA

02:00 - [7] Curico Unido vs Palestino [15] +1/4 -

ARGA

02:15 - [F-1] Velez Sarsfield vs CA Huracan [F-2] -

ITA3

02:30 - [C-13] Paganese vs Teramo [C-3] +1/4 -

NORA

02:30 - [8] Haugesund vs Aalesund [16] - 1 1/4 -

BRB

02:30 - [12] Confianca/SE vs Chapecoense [1] +0 -

BRB

02:30 - [20] Oeste/SP vs Sampaio Correa/MA [2] +1/4 -

ITA

02:45 - [12] Bologna vs Cagliari [11] - 1/2 -

BIA

02:45 - [1] Club Brugge vs KV Mechelen [14] - 1 1/2 -

BIB

02:45 - [3] Westerlo vs Union Saint-Gilloise [1] +1/4 -

TBNA

03:00 - [15] Alaves vs Barcelona [13] +1 1/2 -

PHA

03:00 - [14] Nantes vs PSG [1] +1 1/4 -

HLA

03:00 - [12] Willem II vs Vitesse Arnhem [2] +0 -

BRA

03:00 - [18] Botafogo/RJ vs Ceara/CE [15] - 1/4 -

ITA3

03:30 - [C-5] Juve Stabia vs AS Bisceglie [C-16] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [14] Maritimo vs Nacional Madeira [5] - 1/4 -

COLA

03:30 - [16] Jag de Cordoba vs Envigado [12] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [13] Delfin SC vs Liga de Portoviejo [16] - 3/4 -

PERA

03:30 - [14] Alianza Huanuco vs Universitario [13] +1/2 -

RMNA

03:45 - [12] Hermannstadt vs FC Uni.Craiova [2] +1/2 -

USA

03:55 - [Tay-5] Dallas vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

VENA

04:00 - [A-3] Mineros Guayana vs Estu.Merida [A-7] - 1/4 -

PARA

04:15 - [12] General Diaz vs Sportivo Luqueno [7] +1/4 -

CHIA

04:30 - [11] Audax Italiano vs Everton CD [8] +1/4 -

ARGA

04:45 - [E-3] Argentinos Jun. vs San Lorenzo [E-1] -

BRA

05:00 - [14] Corinthians/SP vs Internacional/RS [4] +1/4 -

BRA

05:00 - [19] Coritiba/PR vs Atletico/GO [12] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] Operario/PR vs Botafogo/SP [19] +0 -