LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 01/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [6] Iwaki FC vs Honda FC [4] -

NHATJFL

11:00 - [11] Honda Lock vs Suzuka Unlimited [5] -

NHATW

11:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

HQB

11:30 - [1] Jeju Utd vs Seoul E-Land [3] - 1/2 -

NGB

12:00 - [7] SKA-Khabarovsk vs Irtysh Omsk [18] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [12] Tochigi SC vs Ventforet Kofu [5] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy [8] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [13] Omiya Ardija vs Ryukyu [19] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [10] Kyoto Sanga vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Okayama vs JEF United Chiba [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Zweigen Kan. vs Giravanz Kita. [4] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock [11] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [9] Jubilo Iwata vs Avispa Fukuoka [2] - 1/4 -

HQA

13:00 - [3] Pohang Steelers vs Sangju Sangmu [4] - 1/2 -

HQA

13:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Daegu [5] - 1 -

HQA

13:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Gwangju [12] - 1 1/2 -

TQB

13:30 - [C-3] Nantong Zhiyun vs Nei Mongol [A-6] -

AUSBPL

14:00 - [2] Albany Creek vs Toowong FC [4] -

NHATB

14:00 - [18] Machida Zelvia vs Ehime FC [21] - 1/2 -

HQB

14:00 - [6] Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

TQB

14:00 - [C-6] Xinjiang Tianshan vs Beijing Renhe [A-2] -

TQB

14:00 - [C-1] Changchun Yatai vs Zhejiang Greentown [B-1] -

TQA

14:30 - [A-8] Henan Jianye vs Guangzhou Fuli [A-6] -

NGA

16:00 - [16] Ufa vs Ural S.r. [11] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Tokushima Vortis [1] +3/4 -

AUTB

16:30 - [7] Aust Lustenau vs Dornbirn [8] - 1/2 -

SINA

16:30 - [8] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [6] -

SINA

16:30 - [3] Lion City Sailors vs Young Lions [7] -

NGB

17:00 - [15] Krasnodar B vs Alania Vla [5] +3/4 -

NGB

17:00 - [11] Yenisey vs Nizhny Nov [1] +1/4 -

AZEA

17:00 - [4] Sumqayit vs Neftchi Baku [2] +1/4 -

BLRA

17:00 - [9] Energetik-BGU vs FK Slutsk [14] - 3/4 -

TQB

17:00 - [C-5] Heil. Lava Spring vs Shaanxi Changan [B-4] - 1/4 -

THA

17:00 - [14] Nakhon Ratch. vs Prachuap FC [12] - 1/4 -

UZBA

17:00 - [12] Surkhon Termiz vs Andijan [13] - 1/2 -

TBN3

17:30 - [E1-7] Getafe B vs Navalcarnero [E1-2] +0 -

TBN3

17:30 - [B1-9] Portugalete vs Athletic Bilbao B [B1-1] +0 -

TNKA

17:30 - [9] Rizespor vs Kayserispor [18] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [3] Keciorengucu vs Istanbulspor AS [5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-6] Atl. Baleares vs Atletico Madrid B [E1-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Coruxo vs Compostela [A1-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E1-3] S.S. Reyes vs Inter de Madrid [E1-5] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-8] Valencia B vs Hercules CF [C2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs Marino [D1-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Pena Deportiva vs Levante B [C2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-4] CD Lealtad vs Cultural Leonesa [A2-5] +3/4 -

TBN3

18:00 - [C1-1] Cornella vs Andorra FC [C1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Talavera [E2-4] +0 -

TBN3

18:00 - [B2-4] Ebro vs Ejea [B2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs UD Poblense [E1-10] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-2] Cadiz B vs Linense [D1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-6] UD Tamaraceite vs Marbella [D1-7] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-2] Melilla CD vs Villanovense [E2-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-7] Don Benito vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C1-6] Gimnastic vs UE Olot [C1-11] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [D1-5] Recreativo Huelva vs Las Palmas Atl. [D1-9] - 3/4 -

NGA

18:00 - [12] Khimki vs Zenit [2] +3/4 -

NGB

18:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Volgar Astrakhan [13] +1/4 -

NGB

18:00 - [4] FK Orenburg vs Chertanovo [20] - 1 3/4 -

NGB

18:00 - [19] Akron Togliatti vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 1/4 -

NGB

18:00 - [6] Veles Moscow vs Dinamo Bryansk [17] - 3/4 -

ESTA

18:00 - [2] Paide Linname. vs Kuressaare [9] - 2 3/4 -

LATA

18:00 - [8] BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola [2] +1 1/4 -

LATA

18:00 - [6] Spartaks Jurmala vs Tukums/Salaspils [10] - 1 3/4 -

LATA

18:00 - [7] Jelgava vs Ventspils [4] +1/2 -

THA

18:00 - [11] Samut Prakan City vs Sukhothai [5] - 1/2 -

BDNB

18:15 - [12] Leixoes vs Benfica B [13] - 1/4 -

HLA

18:15 - [13] Heracles Almelo vs Utrecht [9] +1/2 -

HLB

18:15 - [6] Volendam vs Eindhoven [11] - 1 1/4 -

ITA

18:30 - [16] Udinese vs AC Milan [1] +1/2 -

THA

18:30 - [7] Chonburi vs Ratchaburi [4] - 1/4 -

TQA

18:35 - [B-3] Chongqing Lifan vs Sh. Shenhua [A-4] - 3/4 -

TQB

18:35 - [B-5] Shenyang Urban vs Sichuan Jiuniu [C-4] +0 -

TQB

18:35 - [A-1] Chengdu Better City vs Meizhou Hakka [B-2] +0 -

ANHA

19:00 - [7] Aston Villa vs Southampton [5] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Wehen vs Bayern Munich II [16] - 1/2 -

PHA

19:00 - [16] Saint Etienne vs Montpellier [5] +0 -

SCOA

19:00 - [6] Kilmarnock vs Rangers [1] +1 1/2 -

AZEA

19:00 - [1] Karabakh Agdam vs Keşla FK [5] -

LATA

19:00 - [1] Riga FC vs METTA/LU Riga [9] -

MDVA

19:00 - [6] CSCT Buiucani vs Sfintul Gheorghe [4] -

UKRA

19:00 - [10] FC Mynai vs Rukh Vynnyky [14] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [3] FK AGMK vs Pakhtakor [1] -

DUB

19:30 - [18] Wurzburger vs Bochum [4] +1/4 -

DUB

19:30 - [2] Greuther Furth vs Hannover 96 [11] +1/4 -

DUB

19:30 - [9] Karlsruher vs Darmstadt [14] - 1/4 -

DUC4DB

19:30 - [15] Ger.Halberstadt vs Babelsberg [9] +1/2 -

DUC4DB

19:30 - [18] Optik Rathenow vs Bischofswerdaer [20] - 1/4 -

DUC4DB

19:30 - [17] Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo [7] +1/2 -

DUC4DB

19:30 - [2] C. Leipzig vs Chemnitzer [8] +0 -

DUC4DB

19:30 - [3] VSG Altglienicke vs CZ Jena [4] - 1/2 -

DUC4DB

19:30 - [12] E.Cottbus vs Luckenwalde [13] - 1 1/2 -

BIA

19:30 - [7] Anderlecht vs Antwerpen [6] +0 -

DENB

19:30 - [7] HB Koge vs Skive IK [12] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-5] Leeds Utd U23 vs Crystal Palace U23 [2-4] -

TBNA

20:00 - [12] Real Betis vs Elche [10] - 1 -

TBNB

20:00 - [4] Leganes vs Mirandes [7] - 1/2 -

ITB

20:00 - [4] Venezia vs Empoli [1] +0 -

DUC3

20:00 - [8] Turkgucu-Ataspor vs Ingolstadt [2] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [19] Hannoverscher SC vs Oberneuland [14] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [5] Teutonia Ottensen vs Weiche Flensburg [1] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [18] Sonnenhof vs Stadtallendorf [22] - 1 -

BIHA

20:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka [4] -

ESTA

20:00 - [1] Flora Tallinn vs Nomme Kalju [4] - 3/4 -

GREA

20:00 - [2] Aris Salonica vs Asteras Tripolis [6] +0 -

MLTA

20:00 - [3] Sliema Wanderers vs Balzan [10] -

NORB

20:00 - [10] Strommen vs Sogndal [3] +1 -

TNKA

20:00 - [8] Konyaspor vs Istanbul BB [6] +1/4 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Akhisar Bld. [11] +3/4 -

DENA

20:00 - [8] Odense BK vs AC Horsens [12] - 3/4 -

HUNA

20:05 - [7] Budafoki MTE vs Paksi [5] +0 -

HLA

20:30 - [17] Emmen vs Feyenoord [3] +1 -

HLA

20:30 - [10] Sparta Rotterdam vs Heerenveen [6] +0 -

NGA

20:30 - [15] Rotor Volgograd vs CSKA Moscow [1] +1 1/4 -

TDA

20:30 - [2] Elfsborg vs Norrkoping [5] +0 -

TDA

20:30 - [7] Mjallby AIF vs Ostersunds [12] - 1/2 -

TDA

20:30 - [10] Sirius vs Kalmar [14] - 1/2 -

TDB

20:30 - [16] Ljungskile SK vs Umea [15] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [12] Admira vs Wolfsberger AC [7] +1/2 -

AUTA

20:30 - [3] Rapid Wien vs SCR Altach [11] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [15] Newcastle vs Everton [6] +1/4 -

ITA

21:00 - [13] Spezia vs Juventus [4] +1 1/4 -

ITA

21:00 - [18] Torino vs Lazio [8] +1/4 -

ITB

21:00 - [13] Reggina vs SPAL 1907 [3] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-3] Alto Adige vs Sambenedettese [B-11] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-3] Carrarese vs Alessandria [A-11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-18] US Fermana vs Carpi [B-9] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-7] Juventus U23 vs Lecco [A-4] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-12] Virtus Verona vs Matelica [B-10] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-16] Livorno vs Pergolettese [A-15] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-4] Modena vs Perugia [B-6] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-7] Mantova vs Imolese Calcio [B-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-1] Ternana vs Catanzaro [C-4] - 1/2 -

PHA

21:00 - [15] Nimes vs Metz [10] +0 -

PHA

21:00 - [11] Angers vs Nice [9] - 1/4 -

PHA

21:00 - [20] Dijon vs Lorient [18] +1/4 -

PHA

21:00 - [17] Stade Reims vs Strasbourg [19] +0 -

BDNB

21:00 - [10] Casa Pia AC vs Penafiel [7] +0 -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov [3] +1/4 -

NGB

21:00 - [12] Chayka FK Pesch vs Tom Tomsk [21] - 1/2 -

NGB

21:00 - [16] Fakel vs Spartak Moscow B [10] - 3/4 -

CROA

21:00 - [6] Sibenik vs HNK Rijeka [5] +3/4 -

NORA

21:00 - [15] Mjondalen vs Molde [2] +3/4 -

NORB

21:00 - [11] Ullensaker/Kisa vs Sandnes Ulf [7] - 1/4 -

NORB

21:00 - [2] Lillestrom vs Tromso [1] - 1/2 -

NORB

21:00 - [9] HamKam vs Asane Fotball [5] - 1/2 -

NORB

21:00 - [13] FK Jerv vs KFUM Oslo [8] +1/4 -

NORB

21:00 - [12] Stjordals Blink vs Grorud IL [14] - 1/2 -

NORB

21:00 - [15] Oygarden FK vs Ranheim IL [4] +1 -

NORB

21:00 - [16] Kongsvinger vs Raufoss IL [6] +0 -

SRBA

21:00 - [12] Javor Ivanjica vs Radnicki Nis [10] +0 -

SRBA

21:00 - [16] Napredak vs Spartak Subotica [5] +0 -

SRBA

21:00 - [8] Mladost Lucani vs Proleter NS [6] - 3/4 -

SRBA

21:00 - [11] Radnik Surdulica vs Crvena Zvezda [1] +2 1/4 -

CYPA

21:00 - [4] Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia [6] +1/2 -

DENB

21:00 - [2] Silkeborg IF vs Vendsyssel FF [11] - 1 -

ARGA

21:00 - [B-4] Defensa YJ vs Colon [B-1] -

DUA

21:30 - [14] Freiburg vs B.Leverkusen [3] +1/2 -

SCOC

21:30 - Celtic vs Aberdeen - 1 -

BULA

21:45 - [4] Cska Sofia vs Tsarsko Selo [10] - 1 1/2 -

TBNA

22:00 - [20] Celta Vigo vs Real Sociedad [1] +1/4 -

TBNB

22:00 - [22] Zaragoza vs Mallorca [1] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-3] Salamanca vs Deportivo [A1-2] +1/2 -

BDNA

22:00 - [18] Portimonense vs Santa Clara [6] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [17] Academico Viseu vs Feirense [4] +1/2 -

BDNB

22:00 - [5] Arouca vs Vizela [9] - 1/4 -

NGB

22:00 - [9] Baltika vs Neftekhimik Nizh [8] - 1/2 -

BIB

22:00 - [8] Club Brugge II vs RWD Molenbeek [6] +1/2 -

HUNA

22:00 - [10] Ujpest vs MTK Budapest [4] -

MDVA

22:00 - [2] Petrocub vs Sheriff Tiraspol [1] -

TSA

22:00 - [3] St. Gallen vs Basel [5] +0 -

UKRA

22:00 - [13] FC Lviv vs Vorskla [3] +1 -

DENA

22:00 - [10] Kobenhavn vs Lyngby [11] - 1 3/4 -

OMAA

22:00 - [11] Al Suwaiq vs Bahla Club [6] -

OMAA

22:00 - [2] Dhofar vs Nasr Salalah [5] -

OMAA

22:00 - [1] Al Seeb vs Saham Club [9] -

OMAA

22:00 - [13] Oman Club vs Muscat Club [7] -

OMAA

22:00 - [4] Al Nahda (OMA) vs Mirbat SC [14] -

OMAA

22:00 - [10] Sohar Club (OMA) vs Fanja [3] -

OMAA

22:00 - [8] Rustaq Club vs Al Oruba (OMA) [12] -

GREA

22:15 - [13] Panetolikos vs PAOK [3] -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Helsinki [1] +1 1/2 -

HLA

22:45 - [4] PSV Eindhoven vs ADO Den Haag [16] - 1 3/4 -

TBN3

22:59 - [C1-5] Badalona vs Lleida Esportiu [C1-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Pontevedra vs Celta Vigo II [A1-7] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-8] Guijuelo vs CF Salmantino [A1-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-8] Izarra vs SD Logrones [B2-3] +0 -

TBN3

22:59 - [B2-9] Haro Deportivo vs Osasuna B [B2-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Tarazona vs Tudelano [B2-5] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-2] Cordoba vs UCAM Murcia [D2-1] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-4] Ejido vs Yeclano Dep. [D2-10] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-4] Racing Ferrol vs Zamora CF [A1-5] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-5] Murcia vs Sevilla B [D2-7] - 1/4 -

PHA

22:59 - [4] Monaco vs Bordeaux [12] - 1/2 -

NGA

22:59 - [14] FK Tambov vs Din. Moscow [4] +3/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Nitra [6] - 2 1/4 -

SVKA

22:59 - [12] Trencin vs Ruzomberok [7] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [7] Besiktas vs Malatyaspor [13] - 3/4 -

TNKB

22:59 - [2] Adana Demirspor vs Samsunspor [6] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [4] Sturm Graz vs Lask [2] +1/4 -

CROA

23:05 - [9] Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

ANHA

23:30 - [10] Man Utd vs Arsenal [12] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [D1-3] Atl. Sanluqueno vs San Fernando [D1-8] +0 -

TBN3

23:30 - [C2-7] La Nucía vs Villarreal B [C2-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-8] Foggia vs Bari [C-2] +3/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] Pontedera vs Grosseto [A-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-18] Casertana vs Turris Neapolis [C-6] +0 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Cavese [C-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Pesaro vs Gubbio [B-15] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-13] Legnano vs Feralpisalo [B-2] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-6] Pro Sesto vs Novara [A-12] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-9] Albinoleffe vs Pistoiese [A-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-17] Piacenza vs AC Renate [A-2] +0 -

ITA3

23:30 - [B-17] Ravenna vs Fano [B-19] +1/4 -

CYPA

23:30 - [11] Karmiotissa Pol. vs Anorthosis [2] +1 1/2 -

TDA

23:30 - [6] Hammarby vs Hacken [4] - 1/4 -

TDA

23:30 - [15] Falkenbergs vs Djurgardens [3] +3/4 -

TDA

23:30 - [13] Goteborg vs Orebro [8] - 1 -

TDB

23:30 - [8] Vasteras vs Trelleborgs [9] - 1/2 -

KSAA

23:50 - [2] Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA) [15] -

TBN3

00:00 - [D2-9] Real Betis B vs Lorca Deportiva [D2-8] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-9] Barcelona B vs AE Prat [C1-8] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [B1-6] Racing Santander vs Alaves B [B1-3] - 1/2 -

ITA

00:00 - [6] Napoli vs Sassuolo [2] - 1 1/4 -

ITA

00:00 - [3] Roma vs Fiorentina [15] - 3/4 -

DUA

00:00 - [13] Hertha Berlin vs Wolfsburg [6] +0 -

NORA

00:00 - [9] Stabaek vs Viking [7] - 1/4 -

NORA

00:00 - [12] Sandefjord vs Brann [11] +1/4 -

NORA

00:00 - [6] Kristiansund vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

NORA

00:00 - [4] Rosenborg vs Start Kristiansand [13] - 1 1/2 -

DENA

00:00 - [5] Aalborg BK vs Brondby [3] - 1/4 -

ARGA

00:00 - [A-2] Union Santa Fe vs Arsenal Sarandi [A-3] -

CRCA

00:00 - [B-2] Cartagines vs Municipal Grecia [A-6] - 1 -

TBNB

00:15 - [9] Fuenlabrada vs Tenerife [17] +0 -

TBNB

00:15 - [12] SD Ponferradina vs Sabadell [21] - 1/2 -

BULA

00:15 - [1] Ludogorets vs Levski Sofia [12] - 1 1/4 -

BIA

00:15 - [4] Standard Liege vs Oostende [10] - 1/2 -

MLTA

00:15 - [6] Valletta vs Senglea Athletic [16] -

TBNA

00:30 - [6] Granada vs Levante [18] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [B1-5] Real Sociedad B vs SD Laredo [B1-8] - 3/4 -

BDNA

00:30 - [17] Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes [8] +1/4 -

BDNB

00:30 - [2] CD Mafra vs Varzim [18] - 1/2 -

HUNA

00:30 - [3] Varda SE vs Diosgyori [9] - 1/2 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs OFI Creta [10] - 1 1/4 -

UKRA

00:30 - [12] Inhulets Petrove vs Zorya [9] +3/4 -

IREA

00:45 - [6] St. Patrick's vs Dundalk [3] +1/4 -

ECUA

01:00 - [7] Orense SC vs Olmedo [10] - 1/4 -

ISRA

01:30 - [6] Bnei Yehuda vs Ashdod [3] +0 -

HLA

02:00 - [7] AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk [15] - 2 -

RMNA

02:00 - [3] CFR Cluj vs Gaz Metan Medias [9] - 1 1/2 -

BRA

02:00 - [16] SC Recife/PE vs Atletico/PR [11] +1/4 -

BRA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP [3] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [14] Coquimbo Unido vs U. Espanola [3] +3/4 -

COLA

02:00 - [8] La Equidad vs Rionegro Aguilas [9] - 1/2 -

ANHA

02:15 - [1] Tottenham vs Brighton [16] - 3/4 -

ARGA

02:15 - [A-4] Racing Club vs Atletico Tucuman [A-1] -

TBNB

02:30 - [10] Lugo vs Rayo Vallecano [6] +1/4 -

ITA3

02:30 - [C-11] SS Monopoli vs Virtus Francavilla [C-14] - 1/2 -

NORA

02:30 - [14] Stromsgodset vs Valerenga [3] +1/4 -

ITA

02:45 - [10] Sampdoria vs Genoa [19] - 1/2 -

BIA

02:45 - [17] Waasland-Beveren vs Gent [12] +1 1/4 -

IREA

02:45 - [8] Finn Harps vs Shamrock Rovers [1] +3/4 -

TBNA

03:00 - [9] Valencia vs Getafe [11] +0 -

TBNB

03:00 - [5] Almeria vs Girona [13] - 1/4 -

ITB

03:00 - [7] Frosinone vs Cremonese [20] - 1/2 -

PHA

03:00 - [2] Lille vs Lyon [3] +0 -

BDNA

03:00 - [1] Sporting Lisbon vs Tondela [12] - 1 1/2 -

CRCA

03:00 - [B-5] Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC [A-3] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [9] SD Aucas vs Emelec [1] - 3/4 -

USA

03:30 - [Dong-4] Columbus Crew vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/2 -

COLA

04:00 - [20] Cucuta vs Junior Barranquilla [6] +3/4 -

URUA

04:00 - [6] Defensor SC vs CA Penarol [4] +0 -

VENA

04:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Puerto Cabello [A-7] -

VENA

04:00 - [B-4] Zamora Barinas vs Dep.Tachira [B-1] -

CRCA

04:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Limon [B-4] - 1/4 -

BRA

04:15 - [8] Santos/SP vs Bahia/BA [12] - 1/4 -

BRB

04:15 - [4] Juventude/RS vs Guarani/SP [12] - 1/2 -

PARA

04:15 - [11] River Plate (PAR) vs Guarani CA [9] +1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Univ. Catolica vs La Serena [18] - 2 -

ARGA

04:45 - [B-3] C. Cordoba SdE vs Independiente [B-2] -

ECUA

06:00 - [2] Barcelona SC vs LDU Quito [3] - 1/4 -

COLA

06:05 - [5] Deportivo Pasto vs Santa Fe [1] +0 -

BRA

06:30 - [20] Goias/GO vs Vasco DG/RJ [17] +0 -

PARA

06:30 - [2] Olimpia Asuncion vs CS San Lorenzo [10] - 1 -

MEXA

06:30 - [3] Club America vs Tigres UANL [6] +0 -

VENA

07:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Trujillanos [A-5] +1/4 -

VENA

07:00 - [B-2] Caracas vs Monagas [B-6] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-5] New York City vs New York RB [Dong-8] - 3/4 -

USA

07:00 - [Dong-12] Atlanta United vs Cincinnati [Dong-14] - 1/2 -

USA

07:30 - [Dong-7] New England vs D.C. Utd [Dong-13] - 1 -

USA

07:30 - [Dong-2] Toronto vs Inter Miami [Dong-10] +0 -

USA

07:30 - [Dong-9] Montreal Impact vs Orlando City [Dong-3] +0 -

COLA

08:10 - [14] Inde.Medellin vs Once Caldas [11] +0 -

MEXB

08:30 - [5] Cancun FC vs Tlaxcala FC [10] - 3/4 -

USA

09:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs Seattle Sounders [Tay-1] +0 -

USA

10:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs Vancouver WC [Tay-9] - 1 -

USA

10:30 - [Tay-11] LA Galaxy vs Real Salt Lake [Tay-10] - 1/4 -

KAZA

16:00 Hoãn [2] Tobol Kostanay vs FK Taraz [8] -

KAZA

16:00 Hoãn [7] Kaisar Kyzylorda vs FK Kyzylzhar [9] -

KAZA

16:00 Hoãn [10] Caspiy Aktau vs Shakhter Kar. [6] -

KAZA

16:00 Hoãn [5] Zhetysu Taldykorgan vs Astana [3] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Tennis Borussia B. vs Berlin AK 07 [5] -

DUC4B

20:00 Hoãn [21] Altona 93 vs Drochtersen/Assel [8] -

DUC4B

20:00 Hoãn [6] Ein. Norderstedt vs Heider SV [20] -

DUC4B

20:00 Hoãn [15] VfV 06 Hildesheim vs Oldenburg 1987 [9] -

DUC4B

20:00 Hoãn [13] Hansa Luneburg vs Phonix Lubeck [16] +0 -

DUC4N

20:00 Hoãn [2] Freiburg II vs Bayern Alzenau [20] - 1 1/4 -

ALBA

20:00 Hoãn [5] KF Tirana vs Apolonia Fier [10] -

ALBA

20:00 Hoãn [9] Bylis Ballsh vs Kastrioti Kruje [2] -

ALBA

20:00 Hoãn [7] Kukesi vs Skenderbeu [6] -

ALBA

20:00 Hoãn [1] Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana [3] -

ALBA