LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 02/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-1] Shanghai SIPG vs Jiangsu Suning [A-2] +0 -

TQA

14:30 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Shenzhen FC [A-5] +1/2 -

TQA

14:30 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Wuhan Zall [B-5] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [2] Olympic FC QLD vs Sunshine Coast [9] - 1 3/4 -

UZBA

18:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Lok. Tashkent [7] +1/4 -

TQA

18:35 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Beijing Guoan [B-2] - 1/4 -

ARMA

19:00 - [6] FC Noah vs Alashkert [4] +1/4 -

MDVA

19:00 - [8] FC Floresti vs Zimbru [9] -

UZBA

19:00 - [4] Bunyodkor vs Buxoro [14] - 1 1/4 -

UZBA

20:00 - [11] Qyzylqum vs Navbahor [8] +0 -

ANHU23

21:00 - [2-7] Wolves U23 vs Fulham U23 [2-13] -

KUWA

21:30 - [2] Salmiya vs Yarmouk (KUW) [15] -

KUWA

21:30 - [3] Al Qadsia vs Fahaheel [10] -

TBNB

22:00 - [11] UD Logrones vs Alcorcon [18] - 1/4 -

BULA

22:59 - [8] Botev Vratsa vs Etar [14] - 1/2 -

SLOA

22:59 - [3] Mura vs CM Celje [6] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [12] Nea Salamina vs Ethnikos Achnas [13] - 3/4 -

PERA

22:59 - [8] Cusco FC vs Sport Boys [9] - 1/4 -

KUWA

23:45 - [7] Al Jahra vs Al Sahel [8] +1/4 -

KUWA

23:45 - [11] Al Shabab (KUW) vs Khaitan [13] - 1/4 -

POLA

00:00 - [10] Warta Poznan vs Legia Wars. [1] +1 1/4 -

TNKA

00:00 - [16] Antalyaspor vs Fenerbahce [2] +1 -

TNKA

00:00 - [11] Hatayspor vs Sivasspor [14] +1/4 -

TBNB

00:15 - [3] Sporting Gijon vs Castellon [19] - 3/4 -

ISRB

00:15 - [10] Hapoel Acre vs Hapoel Afula [14] +1/4 -

ISRB

00:15 - [1] Hapoel R. Gan vs H. Petah Tikva [13] - 3/4 -

ISRB

00:15 - [6] INR HaSharon vs Hapoel Umm Al Fahm [11] - 1/4 -

ISRB

00:15 - [8] HR Letzion vs Beitar TA Ramla [7] +0 -

ISRB

00:15 - [12] Ahi Nazareth vs Hapoel Nof HaGalil [2] +0 -

ISRB

00:15 - [4] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Kfar Shalem [16] - 1/4 -

ISRB

00:15 - [3] Hapoel Iksal vs Kafr Qasim [15] +0 -

ANHA

00:30 - [18] Fulham vs West Brom [19] - 1/4 -

HLB

00:45 - [19] AZ Alkmaar U21 vs Telstar [9] +0 -

DUC3

01:00 - [14] Kaiserslautern vs Hansa Rostock [9] +1/4 -

TDA

01:00 - [9] AIK Solna vs Varbergs BoIS [11] - 1/2 -

TDA

01:00 - [16] Helsingborg vs Malmo [1] +1 1/4 -

TDB

01:00 - [12] Norrby vs Brage [7] - 1/2 -

TDB

01:00 - [11] GAIS vs Eskilstuna City [13] - 1/4 -

DENA

01:00 - [2] Sonderjyske vs Aarhus AGF [4] +1/4 -

ISRA

01:15 - [11] Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin [14] - 1 1/4 -

PERA

01:15 - [15] Dep. Municipal vs Carlos A. Mannucci [6] +0 -

BDNA

01:45 - [4] Braga vs Famalicao [9] - 1 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-2] Derby County U23 vs West Ham U23 [1-13] -

POLC

02:00 - Znicz Pruszkow vs Lech Poznan +1 3/4 -

ISRA

02:00 - [5] Maccabi Haifa vs Maccabi TA [8] +0 -

RMNA

02:00 - [8] Chindia Targoviste vs Steaua Bucuresti [1] +1 -

TSB

02:00 - [1] Grasshoppers vs Thun [2] - 1/4 -

SLOA

02:15 - [10] Aluminij vs Maribor [1] +3/4 -

DUA

02:30 - [12] Hoffenheim vs Union Berlin [5] - 1/2 -

ITA

02:45 - [9] Verona vs Benevento [14] - 1/4 -

PHB

02:45 - [14] Amiens vs Toulouse [8] - 1/4 -

BIA

02:45 - [15] Zulte-Waregem vs Kortrijk [11] +0 -

ANHA

03:00 - [14] Leeds Utd vs Leicester City [4] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [3] Villarreal vs Valladolid [17] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [8] Malaga vs Espanyol [2] +3/4 -

ITB

03:00 - [2] Lecce vs Pescara [19] - 1 1/4 -

ITA3

03:00 - [B-8] Cesena vs Padova [B-1] +1/4 -

BRA

03:00 - [6] Palmeiras/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] - 1/4 -

BRB

03:30 - [6] Ponte Preta/SP vs Figueirense/SC [18] - 3/4 -

COLB

03:30 - [15] Real Cartagena vs Atletico Huila [8] -

COLB

03:30 - [2] Dep.Quindio vs Barranquilla [16] -

COLB

03:30 - [12] Boca Juniors Cali vs Cortulua [1] +1/2 -

COLB

03:30 - [7] Llaneros FC vs Tigres(COL) [14] -

COLB

03:30 - [11] Orsomarso vs Atletico [13] -

COLB

03:30 - [10] Real San Andres vs Leones FC [6] -

PERA

03:30 - [11] Melgar vs Alianza Lima [20] +1/4 -

BDNA

04:00 - [15] Boavista vs Benfica [2] +1 3/4 -

VENA

04:00 - [B-3] Aragua vs Gran Valencia [B-8] -

PARA

05:30 - [4] Sol de America vs Guairena FC [8] - 1/4 -

BRA

06:00 - [7] Gremio/RS vs Bragantino/SP [14] - 1/2 -

ECUA

06:30 - [6] Macara vs Guayaquil City [4] - 1 1/4 -

VENA

07:00 - [B-5] Metropolitano vs Portuguesa [B-7] +0 -

ARGA

07:15 - [C-3] Rosario Central vs Godoy Cruz [C-4] -

COLA

07:15 - [19] Boyaca Chico vs Atl. Bucaramanga [13] +0 -

CRCA

08:00 - [B-3] San Carlos vs Santos Guapiles [A-5] - 3/4 -

COLA

08:15 - [18] Pereira vs America Cali [7] +1/2 -

MEXA

10:00 - [1] Club Leon vs Santos Laguna [8] - 1/2 -

ANHU23

19:00 Hoãn [2-6] West Brom U23 vs Burnley U23 [2-12] -

SLOA

20:00 Hoãn [8] NK Bravo vs Domzale [7] -

HLB

03:00 Hoãn [14] PSV Eindhoven U21 vs Cambuur [2] +2 -

Lịch bóng đá trong ngày 02/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1