LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 03/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [7] Yokohama FM vs Kashima Antlers [4] - 1/4 -

NHATA

11:00 - [15] Sagan Tosu vs Nagoya Grampus [3] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] FC Imabari vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [2] Sagamihara vs Fujieda MYFC [10] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Roas. Kumamoto [5] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Gainare Tottori [6] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs Kamatamare San. [16] - 1 -

NHATA

12:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Consa. Sapporo [13] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [6] Cerezo Osaka vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Grulla Morioka vs Fukushima Utd [11] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [8] Kataller Toyama vs Kagoshima [9] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Vissel Kobe [12] +1/2 -

NHATA

14:00 - [14] Yokohama FC vs Oita Trinita [11] +0 -

NHATA

15:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Urawa Red [9] - 1/2 -

KAZA

16:00 - [1] Kairat Almaty vs Ordabasy [4] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [5] Brisbane Strikers vs Redlands Utd [13] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [10] Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights [3] +1 -

GEOA

17:00 - [9] Chikhura Sach. vs FC Telavi [6] +0 -

VNA

17:00 - [A-6] BCM Bình Dương vs HA Gia Lai [A-7] - 1/2 -

KAZA

18:00 - [2] Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda [7] - 3/4 -

UZBA

18:00 - [6] Sogdiana Jizzakh vs Metallurg Bekabad [8] - 1/2 -

VNA

18:00 - [A-8] HL Hà Tĩnh vs TP.HCM [A-5] +1/4 -

POLC

18:30 - Sleza Wroclaw vs Gornik Leczna +3/4 -

KSB

19:15 - [4] Al Feiha vs Al Jeel [8] - 1 1/2 -

VNA

19:15 - [A-1] Viettel vs Than Quảng Ninh [A-4] - 3/4 -

KSB

19:25 - [20] Al Tai vs Hajer [5] -

GEOA

21:00 - [3] Dila Gori vs Dinamo Tbilisi [1] +0 -

UAEA

21:00 - [11] Al Fujairah vs Al Ain [5] +1 1/2 -

UAEA

21:00 - [1] Al Sharjah vs Al Dhafra [7] - 1 1/2 -

CHIB

21:00 - [7] Dep. Copiapo vs Deportes Valdivia [12] - 1/4 -

KSB

21:30 - [17] Al Thuqbah vs Ohud Medina [10] +0 -

KUWA

21:30 - [12] Tadamon (KUW) vs Al Arabi (KUW) [6] +3/4 -

KUWA

21:30 - [2] Al Nasr (KUW) vs Kazma [5] +1/4 -

KSB

21:35 - [18] Al Nojoom vs Al Adalah [3] -

ARMA

22:00 - [3] Ararat Y vs Shirak [9] -

SLOA

22:00 - [3] Koper vs Tabor Sezana [5] - 1/4 -

GREA

22:15 - [9] Panathinaikos vs Apollon Smirnis [12] - 1 -

KSB

22:20 - [14] Jeddah Club vs Sahel (KSA) [12] -

DUCC

22:30 - Schweinfurt vs Schalke 04 +1 1/2 -

GEOA

22:55 - [5] Lokomotiv T vs Saburtalo [4] +1/4 -

PERA

22:59 - [4] UTC Cajamarca vs Academia Cantolao [16] - 3/4 -

KUWA

23:45 - [4] Al Kuwait vs Sulaibikhat [14] - 2 1/2 -

ISRB

00:00 - [5] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Raanana [9] +0 -

SLOA

00:00 - [9] Gorica vs O.Ljubljana [2] +3/4 -

UAEA

00:00 - [6] Baniyas vs Al Jazira [4] +0 -

UAEA

00:00 - [3] Al Nasr (UAE) vs Ajman [12] - 1 3/4 -

CHIB

00:00 - [9] San Marcos A. vs Cobreloa [8] -

NPA

00:30 - [13] Chippa Utd vs Maritzburg Utd [16] +0 -

HLB

00:45 - [20] Dordrecht 90 vs Utrecht U21 [13] +1/2 -

C1

00:55 - [A-3] Lok. Moscow vs Atletico Madrid [A-2] +1 1/2 -

C1

00:55 - [B-2] Shakhtar Donetsk vs M.gladbach [B-1] +1/2 -

ANHL1

01:00 - [22] Shrewsbury vs Burton Albion [24] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [18] Oldham vs Cheltenham [2] +3/4 -

PERA

01:15 - [15] Dep. Llacuaba vs Ayacucho FC [5] +3/4 -

ANHL2

01:30 - [9] Morecambe vs Exeter City [5] +1/2 -

DUC4T

01:30 - [6] B.Dortmund II vs Preussen Munster - 1/2 -

TSB

01:30 - [7] Aarau vs SC Kriens [5] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [11] Brentford vs Swansea City [4] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [16] Huddersfield vs Bristol City [3] +0 -

ANHB

02:00 - [1] Norwich vs Millwall [9] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [21] Sheffield Wed. vs Bournemouth [2] +1/2 -

ANHL1

02:00 - [6] Lincoln vs Portsmouth [4] +1/4 -

ANHL1

02:00 - [14] Blackpool vs Wigan [23] - 1 -

ANHL1

02:00 - [21] Bristol Rovers vs Peterborough Utd [2] +1/2 -

ANHL1

02:00 - [13] Crewe Alexandra vs Gillingham [15] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [5] Charlton Athletic vs Fleetwood Town [7] +0 -

ANHL1

02:00 - [19] Oxford Utd vs Rochdale [20] - 3/4 -

ANHL1

02:00 - [10] Plymouth Argyle vs Swindon [18] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [14] Harrogate Town vs Tranmere Rovers [12] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [4] Carlisle vs Newport [1] +0 -

ANHL2

02:00 - [3] Cambridge Utd vs Salford City [7] +0 -

ANHL2

02:00 - [6] Forest Green vs Leyton Orient [10] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [16] Bolton vs Mansfield [22] +0 -

ANHL2

02:00 - [17] Bradford City vs Southend [24] - 1 -

ANHL2

02:00 - [8] Colchester Utd vs Stevenage [23] - 1/4 -

ANHL2

02:00 - [20] Grimsby vs Barrow [19] +0 -

ANHL2

02:00 - [15] Walsall vs Crawley Town [11] - 1/4 -

TSB

02:00 - [9] Wil 1900 vs Schaffhausen [4] +1/4 -

ANHB

02:45 - [14] Blackburn Rovers vs Middlesbrough [8] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [15] Cardiff City vs Barnsley [13] - 1/2 -

ANHL1

02:45 - [12] Wimbledon vs Doncaster Rovers [11] +1/2 -

ANHL1

02:45 - [16] Northampton vs Milton Keynes Dons [17] +1/2 -

C1

03:00 - [A-4] RB Salzburg vs Bayern Munich [A-1] +1 3/4 -

C1

03:00 - [D-4] Midtjylland vs Ajax [D-2] +1 -

C1

03:00 - [D-3] Atalanta vs Liverpool [D-1] +1/4 -

C1

03:00 - [C-1] Man City vs Olympiakos [C-3] - 2 -

C1

03:00 - [C-2] Porto vs Marseille [C-4] - 1/2 -

C1

03:00 - [B-3] Real Madrid vs Inter Milan [B-4] - 1/2 -

ANHL1

03:30 - [8] Sunderland vs Ipswich [3] - 3/4 -

PERA

03:30 - [13] Universitario vs Cienciano [9] - 3/4 -

VENA

04:00 - [A-7] Estu.Merida vs Dep.Lara [A-2] -

BRC

05:00 - [24] Cuiaba/MT vs Botafogo/RJ [3] +1/4 -

SUD

05:15 - [13] Liverpool P. (URU) vs Sport Huancayo [7] - 1 1/2 -

SUD

05:15 - [20] Bolivar vs Audax Italiano - 1 3/4 -

BRB

05:15 - [15] Brasil Pelotas/RS vs Sampaio Correa/MA [2] +1/4 -

PERA

06:00 - [19] Atletico Grau vs Sporting Cristal [1] +1 1/4 -

MEXB

06:00 - [9] CD Tapatio vs Celaya [1] - 1/4 -

ARGA

07:00 - [C-2] River Plate vs Banfield [C-1] -

VENA

07:00 - [A-6] Puerto Cabello vs Mineros Guayana [A-3] +0 -

SUD

07:30 - [29] Deportes Tolima vs U. La Calera - 3/4 -

BRC

07:30 - Internacional/RS vs Atletico/GO [38] - 3/4 -

COLA

07:40 - [15] Alianza Petrolera vs Patriotas [17] - 1 -

MEXB

08:05 - [4] Morelia vs Sonora [3] - 1/2 -

MEXB

10:05 - [11] Venados vs Pumas Tabasco [13] - 1/2 -

NHATA

11:00 Hoãn [18] Vegalta Sendai vs Kashiwa Reysol [10] +1/2 -

NHATA

18:00 Hoãn [16] Shonan Bellmare vs Yokohama FM [7] -

EURWVL

18:59 Hoãn [G-5] Kazakhstan Nữ vs North Macedonia Nữ [G-4] -

ARMA

20:00 Hoãn [10] Gandzasar vs Ararat-Armenia [5] +1/2 -

DUC4N

20:30 Hoãn [21] Giessen vs TSV Steinbach [1] -

AUTC

00:00 Hoãn Allerheiligen vs SKU Amstetten -

DUC4B

01:00 Hoãn [3] Wer.Bremen II vs Havelse [2] -

DUC4N

01:00 Hoãn [14] Stuttgart II vs TSG Balingen [9] -

DUC4N

01:00 Hoãn [16] TSV Schott Mainz vs Hoffenheim II [12] -

DUC4N

01:00 Hoãn [7] FSV Frankfurt vs Astoria Walldorf [15] -

ANHL1

02:45 Hoãn [1] Hull City vs Accrington [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 03/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1