LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 04/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 - [B-4] Shaanxi Changan vs Nantong Zhiyun [C-3] -

NGC

14:00 - SKA-Khabarovsk vs Rubin Kazan +3/4 -

KAZA

14:00 - [6] Shakhter Kar. vs Okzhetpes [11] +0 -

TQB

14:00 - [A-3] Beijing BG vs Shenyang Urban [B-5] - 1/4 -

TQB

14:00 - [B-2] Meizhou Hakka vs Taizhou Yuanda [A-4] - 1 1/4 -

KAZA

16:00 - [10] Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar [9] +0 -

NHATB

16:00 - [7] Tokyo Verdy vs Zweigen Kan. [14] +0 -

AUSQSL

16:30 - [7] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd [8] +0 -

GEOA

17:00 - [7] Samtredia vs Merani Tbilisi [10] -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu [20] +1/4 -

NHATB

17:00 - [16] JEF United Chiba vs Ehime FC [21] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Ventforet Kofu vs Ryukyu [19] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Kyoto Sanga vs Okayama [13] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Tokushima Vortis vs Jubilo Iwata [11] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs Avispa Fukuoka [2] +0 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Omiya Ardija [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia [18] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Tochigi SC [12] +0 -

NHAT3

17:00 - [17] Yokohama SCC vs FC Gifu [4] +3/4 -

NHAT3

17:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Nagano Parceiro [3] +1/2 -

HQFA

17:00 - Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor +1/4 -

TQB

17:00 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Nei Mongol [A-6] +1/4 -

KAZA

18:00 - [8] FK Taraz vs Astana [3] +3/4 -

LATA

18:00 - [8] BFC Daugava vs Ventspils [4] +1 -

THA

18:00 - [13] Police Tero FC vs Chiangrai Utd [2] -

ARMA

18:30 - [7] Van Yerevan vs Lori Vanadzor [2] - 1/4 -

POLB

18:30 - [13] Chrobry Glogow vs Nieciecza [1] +1/2 -

TQB

18:35 - [A-2] Beijing Renhe vs Sichuan Jiuniu [C-4] - 1/4 -

TQB

18:35 - [B-1] Zhejiang Greentown vs Chengdu Better City [A-1] +0 -

SINA

18:45 - [8] Tanjong Pagar vs Geylang Intl [4] -

SINA

18:45 - [3] Lion City Sailors vs Hougang Utd [5] -

SINA

18:45 - [2] Tampines Rovers vs Young Lions [7] -

BLRA

19:00 - [11] Slavia Mozyr vs Belshina Bobruisk [15] - 1/4 -

LATA

19:00 - [6] FK Liepaja vs Spartaks Jurmala [5] - 3/4 -

NORB

19:00 - [8] KFUM Oslo vs HamKam [9] - 1/4 -

NORB

19:00 - [5] Asane Fotball vs Ullensaker/Kisa [11] - 3/4 -

VNA

19:15 - [A-2] Hà Nội FC vs Sài Gòn FC [A-3] - 1 -

KSB

19:25 - [4] Al Jabalain vs Al Nahda (KSA) [12] -

KSB

19:25 - [20] Arar FC vs Al Shoalah [15] -

KSB

19:30 - [9] Najran vs Al Kawkab [11] -

ALBA

19:45 - [6] KF Tirana vs Kukesi [10] -

ALBA

19:45 - [9] Bylis Ballsh vs KF Laci [7] -

ALBA

19:45 - [2] Kastrioti Kruje vs Partizani Tirana [4] -

MNEA

20:00 - [6] FK Jerezo vs Decic Tuzi [2] +1/4 -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs Zeta [5] +0 -

ITA3

21:00 - [C-18] Casertana vs Foggia [C-9] +0 -

SCO2

21:00 - [5] Dumbarton vs Clyde [8] +1/4 -

POLB

21:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Resovia [16] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [10] OFK Petrovac vs OFK Titograd [9] -

CYPC

21:00 - EN Paralimni vs Olympiakos Nic. - 1/4 -

UAEA

21:00 - [9] Ittihad Kalba vs Al Wasl [10] +1/4 -

UAEA

21:00 - [13] Khorfakkan vs Al Wahda(UAE) [2] +1 1/2 -

CHIB

21:00 - [1] Nublense vs Melipilla [3] - 1/4 -

HUNA

21:30 - [6] Puskas Akademia vs Budapest Honved [11] - 3/4 -

KSB

21:30 - [13] Al Khaleej(KSA) vs Hazm [1] -

KSB

21:55 - [17] Al Bukiryah vs Al Dir'iya [6] -

BIHA

22:00 - [3] Zrinjski vs Siroki Brijeg [7] -

MNEA

22:00 - [1] Buducnost vs FK Podgorica [3] - 1 -

CYPC

22:00 - Anorthosis vs Pafos FC - 3/4 -

GREA

22:15 - [8] Pas Giannina vs Larissa [11] - 3/4 -

ALBA

22:45 - [1] Vllaznia Shkoder vs Apolonia Fier [8] -

ALBA

22:45 - [3] Teuta Durres vs Skenderbeu [5] -

DENC

22:45 - BK Avarta vs Kobenhavn +3 1/4 -

ITA

22:59 - [19] Genoa vs Torino [18] +0 -

CROA

22:59 - [2] NK Osijek vs Lok. Zagreb [9] - 1 -

MNEA

22:59 - [7] Iskra Danilo vs Sutjeska [4] -

PERA

22:59 - [17] Carlos Stein vs Uni.San Martin [2] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-4] Catanzaro vs Palermo [C-12] -

FINA

23:30 - [10] Haka vs IFK Mariehamn [9] +1/4 -

FINA

23:30 - [1] Helsinki vs Inter Turku [2] - 1/2 -

FINA

23:30 - [6] Lahti vs HIFK [8] - 1/2 -

FINA

23:30 - [12] RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK [7] +3/4 -

FINA

23:30 - [11] TPS Turku vs KuPS [3] +1/2 -

FINA

23:30 - [5] Ilves vs Honka [4] +1/4 -

FINB

23:30 - [6] VPS Vaasa vs KTP Kotka [2] +1/2 -

CHIB

23:30 - [13] San Luis Qui. vs CD Magallanes [4] -

CHIB

23:30 - [11] Temuco vs Puerto Montt [6] -

DUC4T

00:00 - [14] Lippstadt vs Fort.Dusseldorf II [8] +3/4 -

NORB

00:00 - [6] Raufoss IL vs Oygarden FK [15] - 1 3/4 -

NORB

00:00 - [1] Tromso vs Kongsvinger [16] - 1 1/2 -

NORB

00:00 - [4] Ranheim IL vs FK Jerv [13] - 1 1/2 -

TSA

00:00 - [4] Zurich vs Basel [6] +1/2 -

UAEA

00:00 - [8] Al Shabab (UAE) vs Hatta [14] - 2 -

BIHA

00:30 - [1] Sarajevo vs Zeljeznicar [2] -

NPA

00:30 - [12] Amazulu vs Black Leopards [14] - 1/2 -

NPA

00:30 - [15] Blo. Celtic vs Orlando Pirates [3] +1/4 -

NPA

00:30 - [8] SuperSport Utd vs Stellenbosch FC [9] - 3/4 -

NPA

00:30 - [4] Baroka FC vs Golden Arrows [6] - 1/4 -

NPA

00:30 - [5] Cape Town City vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

NPA

00:30 - [11] Tshakhuma TM vs Moroka Swallows [2] - 1/4 -

NPA

00:30 - [10] Kaizer Chiefs vs TS Galaxy [7] - 3/4 -

C1

00:55 - [H-4] Istanbul BB vs Man Utd [H-1] +1 1/4 -

C1

00:55 - [F-4] Zenit vs Lazio [F-2] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [22] Zaragoza vs Girona [13] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [15] Zwickau vs Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [18] Duisburg vs Saarbrucken [1] +0 -

ISRA

01:00 - [9] Beitar Jerusalem vs Hapoel Hadera [14] - 1 -

NORA

01:00 - [5] Odd Grenland vs Viking [7] - 3/4 -

DUC4T

01:30 - Sportfreunde Lotte vs Bergisch Gladbach - 1/2 -

DUC4T

01:30 - [9] FC Koln II vs SV Straelen [15] -

DUC4T

01:30 - [2] Essen vs Rodinghausen [1] -

DUC4T

01:30 - [16] Wiedenbruck vs Schalke 04 II +1/4 -

DUC4T

01:30 - [11] Bonner SC vs Oberhausen [4] -

DUC4T

01:30 - Wegberg-Beeck vs Wuppertaler [13] +3/4 -

DUC4T

01:30 - [7] A.Aachen vs Homberg - 1 1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang A-6] Zamalek SC vs Raja Casablanca [Bang D-1] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [6] Reading vs Preston North End [15] +0 -

ANHB

02:00 - [5] Watford vs Stoke City [7] - 1/4 -

NORB

02:00 - [3] Sogndal vs Lillestrom [2] - 1/2 -

CHIB

02:00 - [10] San.Morning vs Barnechea [14] -

ANHB

02:45 - [19] Rotherham Utd vs Luton Town [9] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [21] Nottingham Forest vs Coventry [22] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [17] Birmingham vs Wycombe [23] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [24] Derby County vs QPR [13] - 1/2 -

ITA3

02:45 - [A-15] Livorno vs Juventus U23 [A-8] - 1/4 -

IREA

02:45 - [1] Shamrock Rovers vs St. Patrick's [6] - 1/2 -

C1

03:00 - [H-3] Leipzig vs PSG [H-2] - 1/4 -

C1

03:00 - [G-4] Ferencvaros vs Juventus [G-2] +1 3/4 -

C1

03:00 - [G-1] Barcelona vs Dinamo Kiev [G-3] - 2 1/2 -

C1

03:00 - [F-3] Club Brugge vs B.Dortmund [F-1] +3/4 -

C1

03:00 - [E-1] Chelsea vs Rennes [E-3] - 1 1/2 -

C1

03:00 - [E-2] Sevilla vs Krasnodar [E-4] - 2 -

PERA

03:30 - [6] Binacional vs Alianza Huanuco [14] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [15] Deportes Santa Cruz vs U. San Felipe [5] -

VENA

04:00 - [A-4] Yaracuyanos vs Dep.Guaira [A-1] -

BRC

05:00 - [7] Ceara/CE vs Santos/SP [8] - 1/4 -

SUD

05:15 - [15] Defensa YJ vs Sportivo Luqueno [12] -

SUD

05:15 - Huachipato vs CA Fenix -

SUD

05:15 - CA River Plate (URU) vs Atl. Nacional -

SUD

05:15 - [35] Sao Paulo/SP vs Lanus -

MEXB

06:00 - [10] Tlaxcala FC vs Tampico Madero [8] -

VENA

07:00 - [A-5] Trujillanos vs Carabobo [A-9] -

SUD

07:30 - [3] Deportivo Cali vs Millonarios -

SUD

07:30 - CA Penarol vs Velez Sarsfield -

SUD

07:30 - [2] Caracas vs Vasco DG/RJ -

BRC

07:30 - [10] America/MG vs Corinthians/SP +1/4 -

BRC

07:30 - [18] Flamengo/RJ vs Atletico/PR [15] - 1 1/4 -

USA

07:30 - [Dong-3] Orlando City vs Columbus Crew [Dong-4] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Chicago Fire [Dong-11] +1/4 -

MEXB

08:05 - [7] Tepatitlan FC vs Cancun FC [5] -

USA

08:30 - [Dong-6] Nashville FC vs Dallas [Tay-5] - 1/4 -

MEXC

09:36 - [B-1] Monterrey vs Club Tijuana [E-1] - 3/4 -

USA

10:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs Colorado Rapids [Tay-8] +0 -

MEXB

10:05 - [6] Mineros de Zac. vs Correcaminos [16] -

ARMA

21:00 Hoãn [1] Urartu vs Pyunik [8] -

TSA

00:00 Hoãn [9] Luzern vs Sion [8] -

AUTC

00:00 Hoãn SVG Reichenau vs Blau Weiss Linz -

ESTA

00:15 Hoãn [3] Levadia T. vs Flora Tallinn [1] -

DUC4N

01:00 Hoãn [6] SSV Ulm vs Freiburg II [2] -

DUC4N

01:00 Hoãn [17] Koblenz vs Aalen [10] -

DUC4N

01:00 Hoãn [4] Homburg vs Bahlinger [8] -

DUC4N

01:00 Hoãn [11] Pirmasens vs Bayern Alzenau [20] -

DUC4N

01:00 Hoãn [22] Stadtallendorf vs Offenbach [5] -

DUC4N

01:00 Hoãn [19] Hessen Kassel vs Sonnenhof [18] -

DUC4N

01:00 Hoãn [3] Elversberg vs Mainz II [13] -

DUC4T

01:30 Hoãn RW Ahlen vs Fortuna Koln +1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1