KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 02/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGSS

14:00 FT Eastern AA 2 - 0 Lee Man FC 0-0

KAZA

14:30 FT 1 [7] Kaisar Kyzylorda 0 - 0 Okzhetpes [11] - 1/2 0-0

HQA

15:00 FT [2] Ulsan Hyundai 4 - 1 Sangju Sangmu [4] - 1 2-1

AUSNSW

16:30 FT [5] Blacktown City 3 - 0 APIA Tigers [10] - 1/2 0-0

AUSNSW

16:30 FT [8] Manly Utd 1 - 0 Mt Druitt Town [11] - 1 0-0

AUSQSL

16:30 FT 1 [1] Peninsula Power 1 - 3 Olympic FC QLD [2] +1/4 0-2

KAZA

16:45 FT [4] Ordabasy 1 - 1 FK Taraz [8] - 3/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 2 - 1 FC Mynai U21 [12] +1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [4] Rukh Vynnyky U21 3 - 0 FC Lviv U21 [8] - 1/4 0-0

AUSNSW

17:00 FT [6] Marconi Stallions 1 - 3 North Shore Mariners [9] - 1 0-1

NHAT3

17:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 0 - 0 FC Imabari [7] +3/4 0-0

AUSSL

17:45 FT [5] Adelaide Raiders 1 - 0 Para Hills Knights [12] - 1 1-0

AUSSL

17:45 FT [4] Croydon Kings 3 - 1 Adelaide Comets [1] +1/2 1-0

AZEA

18:30 FT [8] Sabah FK 0 - 2 Keşla FK [5] - 1/4 0-0

AUSBPL

18:45 FT [11] The Gap 0 - 3 Grange Thistle [3] +1 3/4 0-2

ANHU23

19:00 FT [2-5] Leeds Utd U23 1 - 0 Middlesbrough U23 [2-1] 0-0

MDVA

19:00 FT [10] Codru Lozova FC 1 - 4 Petrocub [2] 0-2

UKRU21

19:00 FT [6] Dnipro-1 U21 1 - 1 Vorskla U21 [9] +1 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 2 - 1 Lok. Tashkent [9] - 1/4 2-0

MAPL

19:15 FT [10] Sarawak 0 - 1 Terengganu II [2] +1/4 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-3] Blackburn U23 2 - 2 Man Utd U23 [1-6] - 3/4 1-1

BLRA

20:00 FT [6] Dinamo Minsk 2 - 1 FC Smolevichi [16] - 2 3/4 2-0

KAZA

20:00 FT [2] Tobol Kostanay 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan [5] - 1/2 0-0

MASL

20:00 FT [8] UiTM FC 2 - 4 Petaling Jaya City [6] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 4 - 1 Sabah FA [10] - 2 1/4 1-0

MAPL

20:00 FT [1] Penang FA 4 - 0 Kelantan United [8] - 1 3/4 2-0

MAPL

20:00 FT [12] Perak II 0 - 0 Kuala Lumpur FA [3] +1 0-0

MAPL

20:00 FT [7] Selangor II 2 - 1 UKM FC [9] - 1/2 2-0

UZBA

20:00 FT [2] Nasaf Qarshi 4 - 1 Mash'al Mubarek [10] - 1 1/2 2-1

ANHU23

20:30 FT [2-6] West Brom U23 1 - 1 Reading U23 [2-9] 0-1

UZBA

21:00 FT [11] Qyzylqum 2 - 1 Kokand-1912 [5] +1/4 0-0

CHIA

21:00 FT [13] San. Wanderers 3 - 1 Iquique [12] - 3/4 2-0

BULA

21:45 FT [10] Tsarsko Selo 1 - 0 Cherno More [7] +1/4 0-0

GEOA

22:00 FT [6] FC Telavi 1 - 3 Dinamo Batumi [2] +1/4 0-0

MDVA

22:00 FT [4] Milsami 1 - 1 Sfintul Gheorghe [3] 0-1

CYPA

22:00 FT [14] EN Paralimni 2 - 1 AEK Larnaka [5] +1/2 0-1

FINA

22:30 FT [6] Lahti 3 - 1 IFK Mariehamn [9] - 1/2 0-1

FINA

22:30 FT [8] HIFK 1 - 1 Honka [4] +1/2 1-0

BHRA

22:30 FT [9] Al Shabab (BHR) 0 - 1 Busaiteen [8] +1/4 0-0

BHRA

22:30 FT [7] Al Ahli (BHR) 0 - 1 East Riffa [5] +1/4 0-1

EGYA

22:30 FT [16] Haras Al Hodoud 1 - 3 Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 1-1

BDNB

22:59 FT [7] Penafiel 3 - 1 CD Mafra [2] +0 1-0

POLA

22:59 FT [2] Rakow Czestochowa 3 - 0 Wisla Plock [13] - 3/4 1-0

CROA

22:59 FT [8] Lok. Zagreb 0 - 0 Istra 1961 [10] - 1/2 0-0

LITA

22:59 FT [6] FK Riteriai 4 - 0 Banga [4] +0 2-0

CZEB

22:59 FT [11] Jihlava 1 - 2 SK Prostejov [3] - 1 0-0

TNKB

22:59 FT [5] Istanbulspor AS 2 - 1 Bandirmaspor [14] - 1/4 1-1

PERA

22:59 FT 1 [17] Carlos Stein 1 - 2 Uni.San Martin [2] +1/4 1-0

DUB

23:30 FT [15] Sandhausen 1 - 0 St. Pauli [17] - 1/2 1-0

DUB

23:30 FT [4] Bochum 0 - 0 Osnabruck [6] 1 - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [11] Horn 1 - 1 LASK Juniors [10] +0 0-1

AUTB

23:30 FT 1 [1] Liefering 1 - 1 Grazer AK [5] - 1 1/2 0-0

HLB

23:45 FT [14] PSV Eindhoven U21 3 - 0 Telstar [9] +3/4 0-0

HLB

23:45 FT [10] Go Ahead Eagles 2 - 3 Utrecht U21 [13] - 1 0-1

IREA

23:45 FT [7] Derry City 2 - 0 Waterford Utd [5] - 1/2 1-0

DUC3

00:00 FT [13] Bayern Munich II 3 - 0 Dynamo Dresden [3] 1 +0 2-0

DUC4B

00:00 FT [1] Weiche Flensburg 1 - 2 Hamburger II [11] - 3/4 0-0

DUC4B

00:00 FT [4] Rehden 2 - 1 Havelse [2] +1/4 0-1

DUC4DB

00:00 FT [18] Optik Rathenow 0 - 0 Hertha Berlin II [14] +1 0-0

SRBA

00:00 FT [10] Radnicki Nis 1 - 1 Mladost Lucani [8] 0-0

CZEA

00:00 FT 1 [10] Slovacko 0 - 1 Pardubice [7] - 1 0-0

CYPA

00:00 FT [8] Doxa Katokopia 3 - 3 Karmiotissa Pol. [10] - 1/4 0-1

TNKA

00:00 FT [21] Ankaragucu 0 - 1 Kayserispor [18] - 1/2 0-1

TNKA

00:00 FT [4] Gaziantep B.B 1 - 1 Trabzonspor [15] 1 +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [9] Randers 1 - 2 Brondby [3] +0 0-1

BULA

00:15 FT [5] CSKA 1948 Sofia 5 - 0 Botev Plovdiv [9] - 1/2 2-0

DUC4B

00:30 FT [8] Drochtersen/Assel 3 - 0 Phonix Lubeck [16] - 1/2 1-0

DUC4DB

00:30 FT [19] Tennis Borussia B. 4 - 2 Union Furstenwalde [10] +1/4 3-0

DUC4T

00:30 FT [2] Essen 2 - 0 Fort.Dusseldorf II [8] - 1 0-0

DUC4T

00:30 FT [16] Wiedenbruck 0 - 0 Lippstadt [14] - 1/2 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-2] Derby County U23 2 - 1 Leicester City U23 [1-12] 1 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-13] Fulham U23 0 - 2 Norwich City U23 [2-2] 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-4] Crystal Palace U23 0 - 1 Aston Villa U23 [2-3] 0-0

PH3

01:00 FT [10] Stade Briochin 1 - 1 Lyon Duchere [18] +0 0-0

PH3

01:00 FT [7] FC Bastia-Borgo 1 - 1 Bourg Peronnas [13] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [6] Concarneau 1 - 1 SC Bastia [1] +1/4 1-1

PH3

01:00 FT [9] Avranches 3 - 1 SO Cholet [3] +0 2-1

PH3

01:00 FT 1 [17] Villefranche 0 - 1 Le Mans [12] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [5] Creteil 1 - 3 Quevilly [4] +0 1-2

PH3

01:00 FT [8] Stade Lavallois 1 - 2 Red Star 93 [2] +0 0-1

PH3

01:00 FT [11] Sete 4 - 0 Boulogne [15] +0 1-0

BDNA

01:00 FT [11] Moreirense 1 - 1 Boavista [15] +0 0-1

HLA

01:00 FT [9] Utrecht 1 - 1 Heerenveen [6] 1 - 1 1-1

BIB

01:00 FT [2] RFC Seraing 6 - 1 Club Brugge II [8] - 1 3-0

HUNA

01:00 FT [4] MTK Budapest 1 - 2 Budafoki MTE [7] 0-1

RMNA

01:00 FT [2] FC Uni.Craiova 1 - 0 CSMS Politehnica Iasi [13] - 1 0-0

TSB

01:00 FT [2] Thun 1 - 3 Neuchatel Xamax [8] - 3/4 0-1

AUTB

01:25 FT [13] SKU Amstetten 2 - 2 Wacker Innsbruck [6] +1/2 2-1

DUA

01:30 FT 1 [5] Union Berlin 4 - 0 Mainz [15] 4 - 1/4 1-0

POLA

01:30 FT 1 [7] Slask Wroclaw 3 - 1 Cracovia Krakow [8] - 1/4 2-0

EGYA

01:30 FT [11] Ismaily SC 1 - 1 Semouha Club [5] - 1/4 0-1

ANHB

01:45 FT 1 1 [22] Coventry 1 - 3 Bournemouth [2] 3 +1/4 1-1

ITA

01:45 FT [15] Fiorentina 1 - 2 Sampdoria [10] 3 - 3/4 0-1

SCOA

01:45 FT [3] Aberdeen 2 - 1 St. Mirren [11] - 1 0-0

SCOA

01:45 FT [5] Dundee Utd 1 - 2 Livingston [10] +0 1-0

SCOA

01:45 FT [4] Hibernian 3 - 2 Hamilton [12] - 1 1/4 2-0

BIA

01:45 FT [6] Antwerpen 4 - 1 KV Mechelen [14] - 1/2 3-0

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 4 - 0 Sligo Rovers [4] - 1 3/4 2-0

IREB

01:45 FT [1] Drogheda Utd 0 - 2 Athlone [9] - 2 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 1 - 3 Bray Wanderers [2] +1/2 1-1

IREB

01:45 FT 1 [10] Wexford Youths 0 - 2 Shamrock Rovers 2 [8] +0 0-2

PHA

02:00 FT 1 [1] PSG 6 - 1 Angers [11] 2 - 2 3/4 2-0

HLB

02:00 FT [19] AZ Alkmaar U21 3 - 3 MVV Maastricht [16] - 1/2 2-1

HLB

02:00 FT [3] NAC Breda 4 - 0 Ajax U21 [8] - 3/4 2-0

CHIA

02:00 FT 1 [17] O Higgins 1 - 4 Coquimbo Unido [14] - 3/4 0-3

BRB

02:30 FT [18] Figueirense/SC 4 - 1 Oeste/SP [20] - 1/4 2-1

BDNA

03:15 FT [8] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Pacos Ferreira [10] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT [3] Cesar Vallejo 1 - 0 Cienciano [9] - 1/4 1-0

COLA

04:00 FT [15] Alianza Petrolera 1 - 1 Once Caldas [11] +0 1-1

PARA

04:00 FT [5] Nacional 2 - 2 Sol de America [4] +0 1-1

ECUA

04:30 FT [8] Dep.Cuenca 0 - 3 Olmedo [10] -

BRB

05:15 FT [11] Operario/PR 1 - 1 Vitoria/BA [16] +0 0-0

BRB

05:15 FT [8] CRB/AL 3 - 1 Avai/SC [6] - 1/4 1-0

COLA

06:05 FT [20] Cucuta 2 - 3 Santa Fe [1] +1/2 2-1

PARA

06:30 FT [10] CS San Lorenzo 1 - 1 Cerro Porteno [3] +3/4 0-0

ECUA

07:00 FT [9] SD Aucas 4 - 1 Liga de Portoviejo [16] - 1 1/4 1-0

BRB

07:30 FT 1 [19] Botafogo/SP 1 - 0 Parana/PR [13] - 1/4 1-0

MEXA

07:30 FT [12] Puebla 0 - 2 Santos Laguna [8] +1/4 0-2

COLA

08:10 FT 1 [10] Millonarios 0 - 0 Atl. Bucaramanga [13] - 1 0-0

CRCA

09:00 FT [A-4] Perez Zeledon 3 - 3 Municipal Grecia [A-6] - 1/4 1-1

MEXA

09:30 FT [1] Club Leon 2 - 1 Mazatlan FC [14] - 1 1/4 0-0

CZEU19

17:00 Hoãn [13] Opava U19 - Pardubice U19 [12] - 1/4 -

ARMA

21:00 Hoãn [10] Gandzasar - FC Noah [6] -

SCOA

01:45 Hoãn [6] Kilmarnock - Motherwell [7] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 02/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 02/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1