KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 03/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 2 - 3 Fukushima Utd [11] 0-3

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 3 - 1 Kamatamare San. [16] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Nara Club 1 - 0 Veertien Mie [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] MIO Biwako 1 - 0 Matsue City [10] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Verspah Oita 1 - 2 Reinmeer Aomori [15] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] FC Osaka 0 - 0 Maruyasu Okazaki [16] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Tokyo Musashino 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Sony Sendai 3 - 1 Kochi United SC [14] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Honda Lock 0 - 3 Honda FC [4] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Suzuka Unlimited 1 - 0 Iwaki FC [6] 1-0

NHATW

11:00 FT [8] Nojima Stella nữ 2 - 1 NTV Beleza Nữ [3] 1-1

HQB

11:30 FT [8] Bucheon 1995 1 - 1 Jeonnam Dragons [6] 0-0

HQB

11:30 FT [1] Jeju Utd 4 - 1 Anyang [9] 0-1

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 3 - 3 Vegalta Sendai [18] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [3] Nagano Parceiro 0 - 1 Sagamihara [2] - 3/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [8] Kataller Toyama 0 - 3 Gainare Tottori [6] - 3/4 0-1

NHATW

12:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 3 - 0 JEF United Nữ [6] - 1 1/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [2] Campbelltown City 0 - 0 Adelaide Utd U21 [10] - 3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [11] Modbury Jets 1 - 5 Metro Stars [3] +1 0-1

NHATA

13:00 FT [4] Cerezo Osaka 1 - 3 Kawasaki Fro. [1] +1 0-1

NHAT3

13:00 FT [1] Blaublitz Akita 2 - 1 Grulla Morioka [13] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Inglewood Utd 1 - 2 Bayswater City [6] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [1] Floreat Athena 1 - 2 Cockburn City [3] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth Glory U21 2 - 2 Perth SC [5] +1/2 0-2

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 4 - 0 Sorrento [7] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 1 Rockingham City [12] - 1 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 2 - 0 Armadale SC [10] - 1 3/4 0-0

NHATA

14:00 FT [14] Yokohama FC 0 - 3 Kashiwa Reysol [10] +1/2 0-1

NHATB

14:00 FT [8] Tokyo Verdy 3 - 1 Omiya Ardija [13] +0 3-0

HQB

14:00 FT [3] Seoul E-Land 1 - 0 Gyeongnam [4] +0 0-0

HQB

14:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 4 Suwon FC [2] +3/4 0-1

TQB

14:00 FT [A-3] Beijing BG 0 - 1 Chengdu Better City [A-1] +3/4 0-1

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 0 - 1 Daegu [5] +1/2 0-0

AUSBPL

15:00 FT [10] Caboolture Sports 1 - 2 Acacia Ridge [6] 0-1

AUSQSL

15:00 FT [6] Brisbane Roar U21 1 - 1 Eastern Suburbs [10] +1/4 0-0

NHATA

15:00 FT [8] Sanf Hiroshima 3 - 0 Sagan Tosu [15] - 3/4 2-0

AUSQSL

15:30 FT [3] Gold Coast Knights 3 - 2 Redlands Utd [13] - 2 1/4 1-1

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 2 - 1 Adelaide City [6] +1/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [8] Hradec Kralove U19 1 - 0 Pribram U19 [11] - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [9] C. Budejovice U19 5 - 4 Brno U19 [4] 3-1

UKRU21

16:00 FT [14] Olimpik Donetsk U21 0 - 1 Oleksandria U21 [3] 0-0

AUSBPL

16:00 FT [12] North Star 0 - 1 Toowong FC [4] +2 0-1

AUSNSW

16:00 FT [7] Sydney Olympic 1 - 0 WS Wanderers U21 [12] - 1/2 0-0

AUSQSL

16:00 FT [4] Queensland Lion 6 - 2 Gold Coast Utd [8] - 1 3/4 2-0

AUSQSL

16:00 FT [9] Sunshine Coast 2 - 0 Capalaba [12] - 3/4 2-0

AUSQSL

16:00 FT [7] Moreton Bay Utd 1 - 2 Brisbane Strikers [5] +0 1-0

NHATB

16:00 FT [21] Ehime FC 0 - 0 Renofa Yamaguchi [22] +0 0-0

BDNB

17:00 FT [4] Feirense 0 - 0 SC Covilha [8] - 3/4 0-0

AZEA

17:00 FT [7] Gabala FC 1 - 1 Sumqayit [4] 1-1

ESTA

17:00 FT [5] Tammeka Tartu 0 - 0 Trans Narva [8] +1/4 0-0

CZEU19

17:00 FT [6] Banik Ostrava U19 5 - 2 Meteor Praha U19 [16] 2-0

UKRU21

17:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 2 - 0 Zorya U21 [7] 1-0

UKRU21

17:00 FT [5] Kolos Kovalivka U21 0 - 1 Mariupol Youth [11] 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Oita Trinita 2 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 2 - 0 Kashima Antlers [5] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 1 - 1 Ryukyu [19] - 3/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [9] Kagoshima 2 - 1 Fujieda MYFC [10] 1-0

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 0 - 1 Pohang Steelers [3] - 1/2 0-0

CZEU19

17:30 FT [15] MFk Karvina U19 0 - 5 Slavia Praha U19 [2] +1 1/2 0-1

TNKA

17:30 FT [13] Malatyaspor 1 - 0 Antalyaspor [16] +0 1-0

AUTB

17:30 FT [16] Rapid Wien II 2 - 3 SV Lafnitz [2] +1/2 1-0

POLB

17:40 FT 1 [7] GKS Tychy 0 - 1 Korona Kielce [8] +0 0-1

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 3 - 0 Sandecja [18] - 1/2 2-0

THA

17:45 FT [1] BG Pathum United 2 - 1 Rayong FC [16] - 1 3/4 1-1

TBNA

18:00 FT 2 [17] Valladolid 1 - 2 Eibar [16] 3 1 - 1/2 1-1

DUB

18:00 FT 1 [13] Jahn Regensburg 1 - 0 Karlsruher [9] +0 1-0

DUB

18:00 FT [12] Heidenheim 0 - 0 Paderborn 07 [3] - 1/4 0-0

DUB

18:00 FT [11] Hannover 96 4 - 1 Ein.Braunschweig [16] - 1 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [16] Ufa 0 - 0 Rotor Volgograd [15] - 3/4 0-0

GEOA

18:00 FT [7] Samtredia 1 - 0 Dila Gori [4] +1/4 0-0

FINC

18:00 FT [A-3] Inter Turku 0 - 2 Helsinki [A-1] +1/4 0-1

CZEU19

18:00 FT [5] Sigma Olomouc U19 1 - 0 Vik. Plzen U19 [3] 1-0

CZEU19

18:00 FT [7] Slovacko U19 0 - 1 Mlada Boleslav U19 [10] 0-0

TNKB

18:00 FT [4] Tuzlaspor 3 - 3 Bursaspor [8] - 1/2 1-3

TNKB

18:00 FT [3] Keciorengucu 0 - 1 Altay [10] +1/4 0-0

UKRA

18:00 FT 1 [11] SK Dnipro-1 2 - 2 Vorskla [3] - 1/4 1-1

DENB

18:00 FT [7] HB Koge 0 - 3 Fremad Amager [5] +0 0-2

TQB

18:00 FT [C-1] Changchun Yatai 4 - 1 Xinjiang Tianshan [C-6] - 1 3/4 0-0

THA

18:00 FT [2] Chiangrai Utd 0 - 1 Buriram Utd [8] - 1/4 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [3] Chelsea 4 - 0 Crystal Palace [11] - 1 0-0

ANHB

18:30 FT [1] Norwich 0 - 1 Derby County [24] - 3/4 0-0

DUC4DB

18:30 FT [8] Chemnitzer 4 - 2 Berlin AK 07 [5] - 1/2 0-2

DUC4DB

18:30 FT [2] C. Leipzig 2 - 0 Luckenwalde [13] - 1 2-0

DUC4DB

18:30 FT [1] Viktoria Berlin 3 - 2 Auerbach [16] - 1 1/4 1-0

CZEU19

18:30 FT [14] Zlin U19 1 - 2 Sparta Praha U19 [1] 0-2

DENB

18:30 FT [2] Silkeborg IF 4 - 2 Hobro I.K. [8] - 1 1/4 2-0

TQB

18:35 FT [B-3] Guizhou Zhicheng 0 - 1 Meizhou Hakka [B-2] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [15] Zwickau 1 - 2 Munchen 1860 [4] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [2] Ingolstadt 0 - 1 Unterhaching [17] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Magdeburg 0 - 2 Vik.Koln [6] - 1/4 0-2

DUC3

19:00 FT [13] Lubeck 1 - 1 Duisburg [18] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] Meppen 1 - 2 Verl [7] +0 0-2

DUC3

19:00 FT [10] Waldhof Man. 4 - 4 Turkgucu-Ataspor [8] +1/4 2-2

DUC4BA

19:00 FT [13] Schalding Hein. 2 - 0 TSV 1896 Rain [14] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [20] Bayern Alzenau 1 - 0 Sonnenhof [18] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [6] SSV Ulm 5 - 1 Bahlinger [8] - 2 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [4] Homburg 1 - 2 Elversberg [3] +1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [11] Pirmasens 0 - 0 TSG Balingen [9] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [1] TSV Steinbach 2 - 0 Hoffenheim II [12] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 1 FSV Frankfurt [7] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT 2 [16] TSV Schott Mainz 3 - 1 Astoria Walldorf [15] - 1/4 3-1

DUC4N

19:00 FT 1 [19] Hessen Kassel 1 - 1 Koblenz [17] - 1 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT Sportfreunde Lotte 1 - 0 Fortuna Koln +1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [9] FC Koln II 1 - 0 Preussen Munster +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] Wuppertaler 3 - 0 Oberhausen [3] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [11] Bonner SC 3 - 2 RW Ahlen - 1/4 2-2

DUC4T

19:00 FT Wegberg-Beeck 0 - 2 Bergisch Gladbach - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 2 - 2 Rodinghausen [1] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT Homberg 1 - 2 Schalke 04 II +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [7] A.Aachen 2 - 1 M.gladbach II [5] - 1/2 2-0

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 1 - 0 Neftchi Baku [2] +1/2 0-0

LATA

19:00 FT [3] Ventspils 1 - 1 Valmiera / BSS [4] 0-0

LITA

19:00 FT 1 [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Zalgiris [1] +1/2 0-1

MDVA

19:00 FT [8] FC Floresti 1 - 0 CSCT Buiucani [6] 1-0

UKRU21

19:00 FT [10] Desna U21 2 - 5 Shakhtar Donetsk U21 [2] 2-1

DENB

19:00 FT [12] Skive IK 1 - 1 Kolding IF [10] +1/4 0-0

THA

19:00 FT [5] Sukhothai 1 - 1 Police Tero FC [13] - 1/4 0-0

ITB

19:15 FT [6] Chievo 1 - 2 Salernitana [5] - 1/4 1-1

DUC4N

19:30 FT 1 [2] Freiburg II 2 - 2 Offenbach [5] +1/4 1-1

RMNA

19:30 FT [4] Sepsi OSK 1 - 0 Arges Pitesti [15] - 3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [3] Blau Weiss Linz 1 - 2 Dornbirn [8] - 1 1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [14] Kapfenberg 0 - 0 Austria Wien II [15] +1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [7] Aust Lustenau 4 - 0 Vorwarts Steyr [12] - 3/4 2-0

ANHU23

20:00 FT [1-7] Tottenham U23 2 - 1 Southampton U23 [1-11] 0-0

ITA

20:00 FT 2 [2] Sassuolo 4 - 1 Crotone [20] 3 - 1 1-0

ITA3

20:00 FT 1 [C-13] Paganese 0 - 3 Ternana [C-1] +1/2 0-3

DUC4B

20:00 FT [12] SSV Jeddeloh 2 - 1 Wolfsburg II [17] +1/4 1-0

PHB

20:00 FT 1 [8] Toulouse 0 - 0 Troyes [5] +0 0-0

POLA

20:00 FT [14] Podbeskidzie 1 - 0 Stal Mielec [16] - 1/4 1-0

BIHA

20:00 FT 1 [9] Mladost D. Kakanj 3 - 2 Radnik Bijeljina [10] 1-1

MKDA

20:00 FT [2] Makedonija 2 - 0 FC Struga [4] 0-0

MKDA

20:00 FT 1 [8] Rabotnicki 0 - 0 Academy Pandev [10] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkupi 3 - 0 Borec Veles [5] 0-0

MKDA

20:00 FT 1 [12] Belasica Strumica 1 - 1 Renova [11] 1-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkendija 1 - 1 Sileks Kratovo [7] 1-1

ESTA

20:00 FT [9] Kuressaare 0 - 1 Tallinna Kalev [10] 0-1

TNKA

20:00 FT [17] Erzurum BB 0 - 0 Rizespor [9] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [6] Istanbul BB 0 - 0 Goztepe [12] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [4] Hacken 3 - 0 Falkenbergs [15] - 1 3-0

TDA

20:00 FT [8] Orebro 3 - 2 Elfsborg [2] +1/2 2-2

DENB

20:00 FT 1 [4] Esbjerg FB 2 - 2 Viborg [1] +0 1-2

MASL

20:00 FT [11] Felda United 0 - 3 Terengganu [3] +1/4 0-2

MASL

20:00 FT [7] Pahang 3 - 3 Perak FA [4] - 1/2 3-0

MASL

20:00 FT [12] PDRM FA 0 - 7 Selangor FA [5] +3/4 0-3

MAPL

20:00 FT [4] Kelantan 2 - 2 Negeri Sembilan [11] 1-1

THA

20:00 FT 1 [10] Suphanburi 1 - 2 Trat FC [15] - 1 0-2

EGYA

20:00 FT [18] FC Masr 1 - 1 ENPPI Cairo [6] +3/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [9] Wer.Bremen 1 - 0 A.Bielefeld [16] 2 - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [2] B.Dortmund 4 - 0 Freiburg [14] 1 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [11] Ein.Frankfurt 2 - 1 Hoffenheim [12] 3 +0 0-1

DUA

20:30 FT 3 [17] FC Koln 1 - 3 M.gladbach [7] 3 +1/2 0-2

DUA

20:30 FT 3 [8] Stuttgart 1 - 1 B.Leverkusen [3] 2 +1/4 0-1

DUC4B

20:30 FT [19] Hannoverscher SC 0 - 1 Wer.Bremen II [3] +3/4 0-1

PHB

20:30 FT [3] Caen 1 - 0 Amiens [14] +0 1-0

NGA

20:30 FT [14] FK Tambov 1 - 1 Arsenal-Tula [13] +1/4 0-1

NGA

20:30 FT [11] Ural S.r. 0 - 2 CSKA Moscow [1] +3/4 0-0

NORB

20:30 FT [6] Raufoss IL 0 - 2 HamKam [9] - 1/2 0-2

NORB

20:30 FT [1] Tromso 5 - 4 Asane Fotball [5] - 1 1/4 4-1

NORB

20:30 FT [13] FK Jerv 1 - 0 Strommen [10] - 1/4 0-0

NORB

20:30 FT [12] Stjordals Blink 1 - 4 Lillestrom [2] +1 0-1

NORB

20:30 FT [15] Oygarden FK 2 - 1 Ullensaker/Kisa [11] - 1/4 0-0

NORB

20:30 FT [4] Ranheim IL 1 - 0 Sogndal [3] +1/4 0-0

NORB

20:30 FT [7] Sandnes Ulf 3 - 1 Grorud IL [14] - 1/2 2-0

TNKB

20:30 FT [7] Giresunspor 2 - 1 Boluspor [15] - 1/2 0-1

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 10 - 0 Flint Town Utd [11] - 2 1/4 3-0

WALA

20:30 FT [3] Bala Town 1 - 2 Haverfordwest [10] - 1 1/2 1-1

WALA

20:30 FT [7] Aberystwyth 1 - 2 Barry Town [4] +1/2 0-0

WALA

20:30 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 5 Connah's QN [2] +1 1/4 0-1

WALA

20:30 FT [5] Penybont 2 - 1 Newtown AFC [8] +0 0-1

ANHA

21:00 FT [6] Everton 4 - 2 Brighton [16] 1 - 3/4 2-1

ANHB

21:00 FT [20] Rotherham Utd 1 - 1 Huddersfield [16] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [4] Swansea City 2 - 1 Millwall [10] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [21] Nottingham Forest 1 - 2 Bristol City [3] +0 1-2

ANHB

21:00 FT [12] Blackburn Rovers 0 - 0 Cardiff City [18] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [11] Luton Town 2 - 0 Wycombe [23] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [7] Middlesbrough 2 - 1 Barnsley [14] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [6] Reading 1 - 0 Watford [5] +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [19] Sheffield Wed. 1 - 1 QPR [13] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [20] Rochdale 2 - 1 Fleetwood Town [7] +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [23] Shrewsbury 1 - 1 Gillingham [13] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [2] Peterborough Utd 3 - 1 Swindon [19] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [15] Blackpool 2 - 3 Lincoln [3] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [21] Bristol Rovers 2 - 0 Northampton [16] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [17] Milton Keynes Dons 1 - 1 Ipswich [5] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [12] Wimbledon 1 - 2 Accrington [9] - 1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT [22] Burton Albion 2 - 4 Portsmouth [4] +1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT [6] Charlton Athletic 0 - 0 Sunderland [8] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [1] Hull City 1 - 0 Plymouth Argyle [11] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [24] Wigan 1 - 0 Doncaster Rovers [10] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 2 - 0 Scunthorpe Utd [22] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [10] Harrogate Town 1 - 2 Bolton [12] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [7] Carlisle 1 - 0 Barrow [20] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [13] Morecambe 1 - 0 Port Vale [15] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Newport 2 - 1 Mansfield [23] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Forest Green 1 - 1 Walsall [16] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [14] Crawley Town 1 - 1 Southend [24] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [4] Exeter City 2 - 0 Cambridge Utd [3] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [11] Colchester Utd 3 - 3 Oldham [17] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [8] Leyton Orient 0 - 2 Cheltenham [2] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 0 - 1 Salford City [6] +1/4 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-13] West Ham U23 2 - 3 Brighton U23 [1-8] 2-2

TBNA

21:00 FT 1 [2] Atletico Madrid 0 - 0 Villarreal [3] 2 - 1 0-0

TBNB

21:00 FT [7] Mirandes 0 - 1 SD Ponferradina [12] - 1/4 0-0

TBNB

21:00 FT 1 [18] Alcorcon 0 - 0 Zaragoza [22] 1 - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT [9] Miedz Legnica 2 - 2 Chrobry Glogow [13] - 1/4 1-2

ICEB

21:00 FT 1 [8] Afturelding 3 - 2 UMF Grindavik [4] +0 1-0

ICEB

21:00 FT [9] Vik. Olafsvik 1 - 3 Leiknir Rey. [2] 0-1

ICEB

21:00 FT [3] Fram Rey. 1 - 0 Trottur Rey. [11] - 2 1-0

ICEB

21:00 FT [5] Vestmannaeyjar 1 - 3 Vestri [6] - 3/4 1-2

ICEW

21:00 FT [6] Stjarnan Nữ 1 - 1 Fylkir Nữ [4] 1-0

LATA

21:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 2 - 1 Spartaks Jurmala [6] 1-1

LITA

21:00 FT [5] FK Panevezys 1 - 1 Suduva [2] +1 1/2 1-0

SRBA

21:00 FT [14] Novi Pazar 3 - 1 Vojvodina [3] +3/4 3-0

SRBA

21:00 FT [5] Spartak Subotica 4 - 2 Cukaricki [4] +0 2-2

SRBA

21:00 FT [19] Macva Sabac 0 - 2 FK Vozdovac [7] +1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [20] OFK Backa 2 - 2 Javor Ivanjica [12] -

CZEB

21:00 FT [14] Slavoj Vysehrad 1 - 3 Usti & Labem [4] - 1/2 1-1

CZEB

21:00 FT [6] MFK Chrudim 2 - 0 Varnsdorf [11] - 3/4 2-0

CZEB

21:00 FT 1 [9] Dukla Praha 2 - 2 SK Lisen [3] - 1 1-2

UKRA

21:00 FT 1 [14] Rukh Vynnyky 0 - 0 FC Lviv [13] - 3/4 0-0

JORA

21:00 FT [2] Jazeera Amman 1 - 0 Ramtha [3] 0-0

BRB

21:00 FT [2] America/MG 0 - 0 Guarani/SP [12] - 3/4 0-0

CHIA

21:00 FT [18] La Serena 0 - 2 U. Espanola [3] +1 0-0

ITB

21:15 FT [18] Virtus Entella 0 - 2 Reggiana [15] - 1/2 0-1

ITB

21:15 FT [4] Venezia 0 - 2 Frosinone [7] +0 0-0

ITB

21:15 FT [3] SPAL 1907 1 - 1 Cosenza [12] - 1/2 0-0

ITB

21:15 FT [17] Ascoli 0 - 2 Lecce [2] +1/4 0-0

ITB

21:15 FT [1] Empoli 0 - 0 Monza [9] +1/4 0-0

ITB

21:15 FT [13] Reggina 3 - 1 Pescara [19] - 1/4 3-0

BIA

21:15 FT [17] Waasland-Beveren 1 - 1 Genk [3] +1 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [11] Cova Piedade 0 - 2 Arouca [5] +1/2 0-1

BDNB

21:30 FT [14] UD Oliveirense 0 - 1 Casa Pia AC [10] - 3/4 0-0

HLA

21:30 FT [2] Vitesse Arnhem 3 - 0 Heracles Almelo [13] - 1 2-0

HLB

21:30 FT [5] NEC Nijmegen 6 - 0 Eindhoven [11] - 1 2-0

CZEA

21:30 FT [14] Mlada Boleslav 2 - 2 C. Budejovice [12] - 1/2 2-1

CZEA

21:30 FT [17] Opava 2 - 1 Teplice [15] +0 1-1

CZEA

21:30 FT 1 [16] Brno 0 - 2 MFk Karvina [9] - 1/4 0-0

BULA

21:45 FT [11] PFK Montana 2 - 1 Slavia Sofia [13] - 1/4 2-1

ACL

22:00 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 1 - 1 Persepolis [C-1] - 1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5

PHA

22:00 FT 1 [8] Lens 2 - 0 Saint Etienne [16] 1 2 - 1/2 1-0

BDNA

22:00 FT [6] Santa Clara 0 - 0 Gil Vicente [17] - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT [6] Sibenik 0 - 2 NK Osijek [2] +1 1/2 0-0

GEOA

22:00 FT [10] Merani Tbilisi 0 - 4 Lokomotiv T [3] 0-3

HUNA

22:00 FT [12] Mezokovesdi SE 1 - 2 Varda SE [3] - 1/4 0-2

ICEB

22:00 FT [1] Keflavik 2 - 1 Leiknir Faskr. [12] - 3 1/4 2-0

MDVA

22:00 FT [9] Zimbru 4 - 0 Sheriff Tiraspol [1] 1-0

RMNA

22:00 FT [16] Astra Giurgiu 2 - 3 Voluntari [10] +1/4 0-1

SVKA

22:00 FT [3] MSK Zilina 4 - 1 Dunajska Stred [2] +3/4 3-1

SLOA

22:00 FT [7] Domzale 1 - 1 Gorica [9] - 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Wattens 0 - 2 Austria Wien [8] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [12] Admira 3 - 1 SV Ried [9] +1/4 2-0

AUTA

22:00 FT [7]