KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 04/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [2] Sydney Utd 2 - 2 Rockdale City [3] +0 1-0

NHATW

11:00 FT INAC Leonessa Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-1

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 1 Alb. Niigata Nữ 2-0

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 0 - 2 Vegalta Sendai Nữ 0-2

AUSNSW

11:45 FT [12] Sydney FC U21 3 - 4 Wollongong Wolves [7] +1/4 0-3

NHATB

12:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 4 - 0 Machida Zelvia [5] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 1 - 3 Matsumoto Yama. [22] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Thespa Kusatsu 1 - 0 JEF United Chiba [8] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 0 Okayama [11] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 2 - 1 Ventforet Kofu [3] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT Gamba Osaka U23 2 - 0 Yokohama SCC [8] - 3/4 0-0

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 FC Tokyo [9] +1/2 0-0

NHAT3

13:00 FT [1] Roas. Kumamoto 2 - 3 FC Gifu [6] - 1/4 1-2

NGB

14:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 0 - 0 Chayka FK Pesch - 1 0-0

AUSBPL

14:00 FT [1] Albany Creek 3 - 0 Centenary Stormers [9] 1-0

AUSBPL

14:00 FT Taringa Rovers 2 - 1 Brisbane Knights [12] 0-1

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 1 - 0 Bayside Utd [4] 0-0

NHATA

14:00 FT [2] Yokohama FM 2 - 3 Vissel Kobe [3] - 1/4 1-2

NHATB

14:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 2 Kyoto Sanga [2] +0 1-0

NHATB

14:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 0 Giravanz Kita. [21] - 1/4 1-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 3 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] 1-1

TQB

14:00 FT [C-5] Suzhou Dongwu 0 - 2 Beijing Renhe 0-0

TQB

14:00 FT [A-4] Sichuan Jiuniu 0 - 0 Heil. Lava Spring [C-2] 0-0

HKGA

14:00 FT [2] Kitchee 1 - 1 Southern District [1] 0-0

HQA

14:30 FT [11] FC Seoul 1 - 2 Busan I'Park +0 0-1

TQB

14:30 FT [B-5] Jiangxi Liansheng 0 - 2 Zhejiang Greentown [A-2] 0-1

GREU20

15:00 FT [1] PAOK U20 1 - 0 OFI Creta U20 [5] -

NHATA

15:00 FT 1 [6] Urawa Red 0 - 1 Nagoya Grampus [5] +1/4 0-0

GREU20

15:30 FT [8] Pas Giannina U20 0 - 2 Olympiakos U20 [2] -

AUTB

15:30 FT Austria Klagenfurt 5 - 0 Floridsdorfer AC [3] - 1 1-0

GREU20

16:00 FT [13] Panetolikos U20 2 - 2 Asteras Tripolis U20 [9] -

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

TBNA

17:00 FT 3 [12] Osasuna 2 - 0 Celta Vigo [14] 3 +0 1-0

TBNB

17:00 FT [6] Girona 0 - 1 Fuenlabrada [20] 1 - 1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [2] Flora Tallinn 2 - 1 Tulevik Viljandi [7] - 2 3/4 1-0

ESTA

17:00 FT 1 [4] Nomme Kalju 1 - 1 TJK Legion [5] - 1 1/2 0-0

HQA

17:00 FT [7] Incheon Utd 0 - 1 Suwon Bluewings [5] +1/2 0-1

BDNB

17:15 FT [1] Benfica B 0 - 1 Estoril +1/4 0-0

BDNB

17:15 FT [18] Varzim 0 - 1 Academica Coim [17] +0 0-0

HLA

17:15 FT [13] Groningen 1 - 0 Ajax [2] +1 1/4 0-0

ITA

17:30 FT [4] Atalanta 5 - 2 Cagliari [18] - 1 3/4 4-1

RMNA

17:30 FT 1 [4] Botosani 0 - 2 Chindia Targoviste [11] - 3/4 0-0

TNKA

17:30 FT Denizlispor 0 - 0 Konyaspor [2] +1/4 0-0

POLB

17:40 FT [15] Puszcza Nie. 1 - 0 Widzew Lodz [2] +0 1-0

POLB

17:40 FT [9] LKS Lodz 2 - 1 Resovia [11] - 1 1/4 1-0

ANHA

18:00 FT 2 [10] Leicester City 0 - 3 West Ham Utd [4] 2 - 1/2 0-2

ANHA

18:00 FT 2 [12] Southampton 2 - 0 West Brom 1 - 1/2 1-0

ANHU23

18:00 FT [1-11] Chelsea U23 3 - 0 Arsenal U23 [1-4] 1-0

DUC3

18:00 FT Hansa Rostock 0 - 0 Uerdingen - 3/4 0-0

PHA

18:00 FT 2 [8] Montpellier 0 - 1 Nimes 1 - 3/4 0-0

SCOA

18:00 FT [12] St. Johnstone 0 - 2 Celtic [2] +1 0-0

NGA

18:00 FT [6] Lok. Moscow 2 - 1 Khimki [16] - 1 1-0

NGB

18:00 FT [8] Akron Togliatti 1 - 0 Chertanovo +0 0-0

NGB

18:00 FT [12] Veles Moscow 1 - 1 FK Orenburg [1] +1/4 1-0

GEOA

18:00 FT Chikhura Sach. 2 - 2 Torpedo Kut. [8] 2-2

TNKB

18:00 FT 1 Eskisehirspor 1 - 1 Umraniyespor [1] +1 0-1

UKRA

18:00 FT Olimpik Donetsk 3 - 2 PFK Aleksandriya [6] +1/4 3-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 2 - 2 Prachuap FC [15] - 3/4 0-1

DUB

18:30 FT Wurzburger 2 - 2 Greuther Furth +1/2 1-1

DUB

18:30 FT [13] Holstein Kiel 2 - 1 Fort.Dusseldorf [14] 1 - 1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [14] Meuselwitz 1 - 1 Ger.Halberstadt [15] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [8] VSG Altglienicke 5 - 0 Lok.Leipzig [5] - 1/4 2-0

DUC4DB

18:30 FT [13] SV Lichtenberg 3 - 0 Babelsberg [6] +0 0-0

DUC4DB

18:30 FT [2] E.Cottbus 3 - 2 Berliner FC Dynamo [1] - 1/4 0-1

BIA

18:30 FT [2] Club Brugge 3 - 0 Anderlecht [4] - 1 1-0

TDB

18:30 FT [4] Osters 2 - 1 Dalkurd FF [17] - 1/4 2-1

TQB

18:35 FT [A-3] Shaanxi Changan 1 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 1/4 0-0

TQB

18:35 FT Taizhou Yuanda 2 - 0 Nei Mongol - 3/4 2-0

ANHU23

19:00 FT [1-8] Everton U23 1 - 2 Man City U23 [1-2] 1-1

TBNA

19:00 FT 1 2 [18] Alaves 1 - 0 Athletic Bilbao [9] 3 +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Saarbrucken 4 - 0 Hallescher [13] - 1/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Altona 93 1 - 2 St. Pauli II [A-7] +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-8] Ein. Norderstedt 3 - 0 Holstein Kiel II [A-2] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT 1 [A-4] Teutonia Ottensen 4 - 0 Hansa Luneburg [B-10] - 3/4 3-0

DUC4N

19:00 FT [17] Stuttgart II 2 - 2 Aalen [8] - 1/4 2-2

NGB

19:00 FT Krylya Sovetov 2 - 0 Alania Vla [4] - 1 1/4 2-0

NGB

19:00 FT Shinnik Yaroslavl 0 - 3 Irtysh Omsk -

NGB

19:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 0 - 2 Spartak Moscow B [13] +1/4 0-1

ESTA

19:00 FT [3] Paide Linname. 1 - 0 Levadia T. [1] 0-0

GREU20

19:00 FT [11] Lamia U20 2 - 2 Volos NFC U20 [10] -

LATA

19:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 1 Jelgava 0-0

LATA

19:00 FT Tukums/Salaspils 2 - 1 BFC Daugava [6] 1-1

MDVA

19:00 FT [4] Dinamo-Auto 3 - 3 Speranta 1-1

DENA

19:00 FT 1 [9] Odense BK 0 - 1 Vejle [12] - 1/2 0-0

DENA

19:00 FT Lyngby 2 - 2 Sonderjyske [11] +1/4 1-1

DENB

19:00 FT 1 [5] Fredericia 1 - 2 Helsingor [1] - 1/2 0-2

TQB

19:00 FT [B-2] Nantong Zhiyun 0 - 1 Kunshan FC [B-3] +0 0-0

THAA

19:00 FT [14] Samut Prakan City 2 - 2 Nakhon Ratch. [9] - 3/4 2-1

THAA

19:00 FT [3] Chonburi 1 - 0 Bangkok Utd [2] +1/4 1-0

MAPL

19:15 FT [6] Kuching FA 2 - 1 Johor Darul Takzim II [3] 1-0

HLA

19:30 FT [16] Sparta Rotterdam 4 - 4 AZ Alkmaar [5] 1 +1 0-4

HLA

19:30 FT [15] Willem II 1 - 4 Feyenoord [3] +1/2 1-1

TDA

19:30 FT [5] Hammarby 1 - 1 Djurgardens [3] - 1/4 1-0

TDA

19:30 FT [9] Mjallby AIF 3 - 2 Helsingborg [17] +0 1-1

TDA

19:30 FT [16] Ostersunds 1 - 2 AIK Solna [2] +1/2 0-1

TDB

19:30 FT 1 Ljungskile SK 1 - 2 GAIS [14] - 1/4 1-1

AUTA

19:30 FT [1] RB Salzburg 7 - 1 Hartberg [8] - 3 1/2 2-0

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 4 - 0 SCR Altach [12] - 1/2 3-0

TSB

19:45 FT [4] Schaffhausen 1 - 3 Stade L. Ouchy [6] +0 0-0

ANHA

20:00 FT [5] Arsenal 2 - 1 Sheffield Utd 1 - 1 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [8] Wolves 1 - 0 Fulham 1 - 3/4 0-0

ANHB

20:00 FT Brentford 2 - 4 Preston North End [16] - 3/4 2-0

ITA

20:00 FT 2 Benevento 1 - 0 Bologna [13] 1 +1/4 0-0

ITA

20:00 FT 1 3 [8] Lazio 1 - 1 Inter Milan [1] 4 1 +1/4 0-1

ITA

20:00 FT 1 Parma 1 - 0 Verona [10] 1 - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [4] Pisa 1 - 1 Cremonese [3] - 1/4 1-1

ITA3

20:00 FT [A-1] Alto Adige 3 - 0 US Fermana [B-16] - 3/4 2-0

ITA3

20:00 FT [B-11] Pontedera 1 - 0 Piacenza [A-14] - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [C-2] SS Monopoli 0 - 1 Catania [C-15] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-20] Vibonese 0 - 1 Juve Stabia [C-11] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Turris Neapolis 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] - 1/4 1-0

ITA3

20:00 FT [A-19] Pro Sesto 0 - 1 Carrarese [B-10] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [C-1] Bari 1 - 1 Teramo [B-17] - 1 0-1

ITA3

20:00 FT Fano 1 - 1 Padova [A-2] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT 1 [B-3] Cesena 0 - 2 Triestina [A-5] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [B-2] Modena 3 - 1 Pesaro [B-9] - 1/2 1-1

ITA3

20:00 FT Alessandria 4 - 1 US Olbia [B-14] - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-3] VfV 06 Hildesheim 3 - 2 Atlas Delmenhorst [B-5] +0 2-2

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 4 - 1 Hannover II [B-7] +0 4-1

PHA

20:00 FT 2 [19] Bordeaux 3 - 0 Dijon 3 - 3/4 2-0

PHA

20:00 FT 3 [13] Stade Brestois 1 - 0 Monaco [5] 4 +1/4 1-0

PHA

20:00 FT 1 [15] Metz 3 - 1 Lorient [18] 2 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 1 [7] Strasbourg 0 - 3 Lille [11] 1 +1/4 0-1

NGB

20:00 FT [18] Volgar Astrakhan 3 - 1 Neftekhimik Nizh [5] - 1/4 2-0

POLB

20:00 FT [8] Odra Opole 0 - 0 Arka Gdynia [7] +1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [8] Sloboda Tuzla 2 - 0 Olimpik Sarajevo 2-0

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 1 - 1 Vardar 0-1

HUNA

20:00 FT [5] Zalaegerzseg 2 - 4 Budapest Honved [8] - 1/2 0-2

GREA

20:00 FT [5] Panathinaikos 0 - 1 Aris Salonica [4] - 1/2 0-1

ICEW

20:00 FT [3] Trottur Rey. Nữ 5 - 0 KR Reykjavik Nữ 4-0

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 2 Buducnost [3] 0-1

NORB

20:00 FT Kongsvinger 1 - 2 KFUM Oslo [5] +0 1-1

FINB

20:00 FT AC Kajaani 0 - 2 VPS Vaasa [1] +0 0-2

FINB

20:00 FT KTP Kotka 1 - 2 AC Oulu - 1/4 1-0

FINB

20:00 FT [4] Jaro 0 - 1 KPV Kokkola [5] - 1/2 0-0

FINB

20:00 FT [9] MP Mikkeli 2 - 1 SJK Akatemia - 1 1-0

TNKA

20:00 FT [8] Alanyaspor 6 - 0 Hatayspor [4] - 1/4 4-0

TNKA

20:00 FT [3] Besiktas 0 - 1 Genclerbirligi - 1 0-1

DENB

20:00 FT 1 [9] Vendsyssel FF 1 - 2 Hvidovre IF [2] - 1/4 1-1

SLOA

20:15 FT [3] NK Bravo 2 - 1 Mura [5] +1/4 1-1

DUA

20:30 FT [14] Wolfsburg 0 - 0 Augsburg [15] 1 - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT 1 [10] Rubin Kazan 1 - 1 Akhmat Groznyi [8] - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [3] FK Sochi 4 - 2 Rostov [14] +0 1-0

ICEW

20:30 FT [6] Thor Akureyri Nữ 1 - 0 UMF Selfoss Nữ [5] 1-0

CZEA

20:30 FT [12] Bohemians 1905 2 - 0 Zlin [11] - 1/2 1-0

CZEA

20:30 FT [10] Sigma Olomouc 2 - 2 Vik.Plzen [2] +1/2 1-1

CZEA

20:30 FT [9] Slovan Liberec 3 - 0 Pribram - 1 1/4 0-0

TNKB

20:30 FT [19] Balikesirspor 2 - 1 Menemen Bld [15] - 1/4 1-1

TNKB

20:30 FT [8] Samsunspor 1 - 0 Akhisar Bld. - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Stoke City 1 - 1 Birmingham [19] - 1/4 0-0

TBNA

21:00 FT 2 [20] Levante 0 - 2 Real Madrid [1] 1 +1 0-1

TBNB

21:00 FT Sabadell 0 - 1 Espanyol +3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 2 - 0 Ross County [10] - 2 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [3] Torpedo Moscow 1 - 0 Tom Tomsk [14] - 3/4 0-0

NGB

21:00 FT [10] Krasnodar B 2 - 3 Nizhny Nov +3/4 2-0

NGB

21:00 FT [2] Fakel 0 - 0 Dinamo Bryansk - 3/4 0-0

BIA

21:00 FT [5] Gent 5 - 1 Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 3-0

BIB

21:00 FT Union Saint-Gilloise 4 - 2 Lommel [7] - 1 1-2

ICEA

21:00 FT [9] IA Akranes 0 - 4 Hafnarfjordur [6] +1 0-1

ICEA

21:00 FT [1] Vikingur Rey. 2 - 2 KA Akureyri [4] - 3/4 1-1

ICEB

21:00 FT Magni Grenivik 3 - 4 Thor Akureyri [9] +1/2 -

ICEW

21:00 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 1 - 3 Hafnarfjordur Nữ 1-0

LUXA

21:00 FT [14] Etzella Ettelbruc 2 - 4 UNA Strassen [3] 1-2

LUXA

21:00 FT [10] Hostert 0 - 5 Racing Union [5] 0-1

LUXA

21:00 FT [8] Victoria Rosport 2 - 2 RM Hamm Benfica [16] 1-1

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 2 - 1 Jeunesse Esch [9] 1-0

MNEA

21:00 FT [1] Sutjeska 3 - 0 FK Podgorica [9] 2-0

MNEA

21:00 FT [7] Rudar 4 - 0 Iskra Danilo [5] 2-0

FINB

21:00 FT Mypa 1 - 4 MuSa Pori [11] +3/4 1-3

SRBA

21:00 FT FK Rad 2 - 1 Indija 1-1

SRBA

21:00 FT [9] Proleter NS 1 - 0 Backa Topola [10] 1-0

SRBA

21:00 FT Zlatibor Cajetina 1 - 4 Radnik Surdulica [13] 1-1

CZEB

21:00 FT [4] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 2 FK Blansko 1-0

CZEB

21:00 FT [9] Taborsko 1 - 1 Hradec Kralove +1 1/2 1-0

TSA

21:00 FT [8] St. Gallen 1 - 0 Servette [5] - 1/2 1-0

TSA

21:00 FT [2] Basel 3 - 2 Luzern [10] - 3/4 2-1

TSA

21:00 FT [3] Young Boys 1 - 0 Vaduz - 2 1/4 0-0

UKRA

21:00 FT [2] Dinamo Kiev 1 - 1 Zorya [4] - 1 0-0

UKRA

21:00 FT [7] Desna Chernigiv 2 - 2 Shakhtar Donetsk [1] +1 1/4 2-1

DENA

21:00 FT [4] Aalborg BK 1 - 1 Aarhus AGF [7] - 1/4 0-1

JORA

21:00 FT [4] Faisaly (JOR) 0 - 0 Ma'an SC [10] 0-0

BRAA

21:00 FT Botafogo/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ [7] +0 0-1

CHIB

21:00 FT Deportes Valdivia 4 - 2 Dep. Copiapo [2] 2-0

BDNA

21:30 FT Nacional Madeira 0 - 0 Belenenses [18] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [12] Academico Viseu 1 - 1 Leixoes [13] +0 0-0

KAZA

21:30 FT [3] Kairat Almaty 3 - 0 Astana [2] 1-0

HLA

21:45 FT [1] PSV Eindhoven 2 - 0 Fortuna Sittard [17] - 2 1/4 1-0

BULA

21:45 FT 1 [7] Beroe 1 - 3 Lok. Plovdiv [6] - 1/4 1-1

PHA

22:00 FT 4 [4] Rennes 2 - 2 Stade Reims [14] 3 - 1/2 2-1

POLB

22:00 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 0 GKS Belchatow - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT NK Varazdin 1 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 1-1

LATA

22:00 FT [4] Riga FC 2 - 1 FK Liepaja [3] 2-1

AUTA

22:00 FT [5] Rapid Wien 3 - 0 Lask [9] - 1/4 2-0

GREA

22:15 FT [14] Apollon Smirnis 1 - 0 Larissa - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [2] PAOK 3 - 0 OFI Creta [7] - 1 1/2 1-0

ANHA

22:30 FT 1 2 [7] Man Utd 1 - 6 Tottenham [6] 1 - 1/2 1-4

ITA3

22:30 FT Novara 3 - 0 Luchese [B-8] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 1 - 1 Pro Vercelli [A-11] +1/4 1-1

ITA3

22:30 FT Matelica 3 - 1 Feralpisalo [A-3] +0 -

ITA3

22:30 FT 1 Sambenedettese 2 - 1 Gubbio [B-7] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [B-13] Imolese Calcio 1 - 1 Virtus Verona [A-8] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-13] Pergolettese 2 - 1 Albinoleffe [A-7] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [A-18] Legnano 1 - 0 Ravenna -

ITA3

22:30 FT [A-15] Mantova 1 - 2 Carpi - 1/4 0-2

POLA

22:30 FT [12] Piast Gliwice 1 - 4 Lech Poznan [1] +1/4 0-2

HUNA

22:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 1 Puskas Akademia [3] - 1 1-1

FINB

22:30 FT [8] Gnistan 3 - 3 EIF Ekenas [7] +1/4 1-0

RMNA

22:30 FT [13] Gaz Metan Medias 1 - 1 Hermannstadt +0 1-0

CYPA

22:30 FT [6] Omonia Nicosia 3 - 0 AEL Limassol [10] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [6] Kalmar 0 - 4 Malmo [1] +1 1/4 0-2

TDA

22:30 FT [8] Goteborg 1 - 0 Varbergs BoIS [10] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [7] Norrkoping 1 - 2 Sirius [11] - 3/4 1-1

TDB

22:30 FT [13] Akropolis IF 3 - 3 Umea 3-2

EGYA

22:30 FT [7] Ittihad Alexandria 2 - 2 Tala'ea Al Jaish [16] 1-0

ITA

22:59 FT 1 [2] AC Milan 3 - 0 Spezia [14] 2 - 1 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [B-19] Grosseto 0 - 1 AC Renate [A-4] +0 0-0

DUA

22:59 FT 3 [1] Bayern Munich 4 - 3 Hertha Berlin [13] 3 - 2 1/4 1-0

BDNB

22:59 FT [6] Porto B 2 - 1 Vilafranquense [14] - 3/4 0-0

NGB

22:59 FT [7] Baltika 1 - 0 Yenisey [9] - 1 0-0

BIHA

22:59 FT [5] Siroki Brijeg 1 - 0 FK Krupa 1-0

BIHA

22:59 FT [4] Borac Banja Luka 2 - 0 Velez Mostar [7] 0-0

IREA

22:59 FT 1 [6] Dundalk 0 - 0 Finn Harps [8] - 3/4 0-0

MNEA

22:59 FT [10] Zeta 1 - 0 OFK Petrovac [4] 0-0

NORA

22:59 FT Start Kristiansand 5 - 1 Haugesund [11] +1/4 3-0

NORA

22:59 FT [14] Brann 1 - 2 Molde [2] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT Aalesund 1 - 2 Kristiansund [6] +1/2 1-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 1 Sandefjord [10] - 1 3/4 2-1

NORA

22:59 FT [3] Viking 2 - 2 Stromsgodset [9] - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT [2] Crvena Zvezda 3 - 0 FK Napredak [4] 2-0

SVKA

22:59 FT [12] FK Pohronie 1 - 2 Slo. Bratislava [1] +3/4 1-1

SLOA

22:59 FT [6] CM Celje 2 - 1 Tabor Sezana [8] - 1/2 1-1

CZEA

22:59 FT [5] Banik Ostrava 0 - 1 Slavia Praha [1] +1 0-0

TNKA

22:59 FT [17] Kasimpasa 1 - 0 Galatasaray [13] +3/4 1-0

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 0 - 0 Adanaspor [7] - 1 1/4 0-0

DENA

22:59 FT AC Horsens 2 - 2 Midtjylland [1] +1 2-2

TBNB

23:15 FT [1] Almeria 0 - 1 Sporting Gijon [14] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT Castellon 2 - 0 Leganes [17] +1/4 1-0

BIA

23:15 FT [6] Charleroi 1 - 2 Standard Liege [14] - 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 2 [19] Cadiz 1 - 1 Granada [13] 2 +0 0-1

UKRA

23:30 FT [8] Kolos Kovalivka 1 - 0 FC Mariupol [16] - 1/2 0-0

NGA

00:00 FT [2] Din. Moscow 2 - 0 Krasnodar [5] +1/4 1-0

POLB

00:00 FT Nieciecza 3 - 2 Radomiak Radom - 1/4 2-1

ICEA

00:00 FT [11] HK Kopavogur 1 - 1 KR Reykjavik [3] +1 0-1

ICEA

00:00 FT 1 [7] Stjarnan 1 - 0 Fjolnir - 1 0-0

SVKA

00:00 FT [9] Trencin 0 - 1 Senica [6] - 1 1/4 0-0

CHIA

00:00 FT [1] Univ. Catolica 3 - 0 Univ. de Chile [11] - 3/4 1-0

MEXA

00:00 FT [9] Toluca 2 - 0 Cruz Azul [3] +1/2 1-0

CROA

00:05 FT [2] HNK Rijeka 2 - 0 Slaven Belupo [8] - 1/2 0-0

BULA

00:15 FT Etar 2 - 2 Cska Sofia [2] +1 3/4 2-0

BDNA

00:30 FT [15] Famalicao 1 - 1 Rio Ave +1/4 1-0

BDNA

00:30 FT [3] Benfica 3 - 2 SC Farense - 2 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [6] Pas Giannina 1 - 1 Olympiakos [1] +1 1/4 1-0

CYPA

00:30 FT Ermis Aradippou 0 - 0 Apoel FC