KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 2 - 1 Honda Lock [15] 0-0

AUSVPL

12:00 FT [14] St Albans Saints 0 - 1 Dandenong Th. [5] +1 0-1

AUSVPL

12:00 FT 1 [11] Eastern Lions 0 - 4 Avondale Heights [1] +1 1/2 0-1

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 0 - 3 Bentleigh Greens [3] 0-1

NHATJFL

12:00 FT [9] FC Osaka 1 - 1 Veertien Mie [8] 1-1

AUSQSL

13:00 FT [2] Brisbane Roar U21 2 - 1 Queensland Lion [5] +0 1-0

AUSQSL

13:00 FT [10] Logan Light. 1 - 2 Sunshine Coast [4] +0 1-1

NHAT3

13:00 FT [4] Fukushima Utd 4 - 1 FC Imabari [13] +0 2-1

NHATJFL

13:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 0 Sony Sendai [4] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Matsue City 4 - 0 Kochi United SC [13] 2-0

NHATW

13:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 0 - 0 Nippon SS Univ Nữ [2] +0 0-0

AUSBPL

14:00 FT [4] Bayside Utd 1 - 0 Brisbane Knights [12] - 2 1-0

AUSBPL

14:00 FT [6] Acacia Ridge 3 - 2 St George Willawong [3] +1 3/4 2-2

AUSBPL

14:00 FT [7] Toowong FC 2 - 4 Albany Creek [1] +2 1/4 1-2

AUSVPL

14:00 FT [7] Port Melbourne 0 - 1 Hume City [4] +1/4 0-1

NHAT3

14:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] +1/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT 1 [12] Redlands Utd 0 - 2 Eastern Suburbs [9] +1 1/4 0-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 1 - 1 Moreton Bay Utd [7] - 1 1-0

NHATJFL

15:00 FT [17] FC Kariya 2 - 4 Tokyo Musashino [16] - 1/2 1-2

GHCLB

16:00 FT Paksi 1 - 1 Hermannstadt 0-1

GHCLB

16:00 FT Skive IK 1 - 4 Jammerbugt 0-2

NHATA

16:00 FT [10] Sanf Hiroshima 0 - 1 Yokohama FC [20] - 1 1/4 0-1

NHATA

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 2 - 2 Shimizu S-Pulse [17] +0 1-2

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Tochigi SC [14] - 1/2 2-0

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 0 Ehime FC [19] - 1 1-0

NHATB

16:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 JEF United Chiba [9] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Omiya Ardija [15] - 1/2 0-0

NHATJFL

16:00 FT [2] Iwaki FC 2 - 2 Nara Club [11] 1-2

NHATJFL

16:00 FT [7] Suzuka Point Getters 3 - 2 TIAMO Hirakata [5] 1-1

NHATJFL

16:00 FT [1] Honda FC 2 - 0 Verspah Oita [3] - 1/2 2-0

TQB

16:00 FT [B-1] Nantong Zhiyun 4 - 3 Heil. Lava Spring [C-2] - 1/2 1-2

NHATB

16:30 FT [8] Ryukyu 0 - 1 Sagamihara [22] - 3/4 0-0

ACL

17:00 FT [F-3] Viettel 1 - 0 Kaya [F-4] - 2 0-0

GHCLB

17:00 FT [107] Ural S.r. 3 - 1 Krylya Sovetov [84] 0-1

NHATA

17:00 FT [18] Kashiwa Reysol 2 - 1 Kashima Antlers [6] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT 1 [13] Shonan Bellmare 0 - 1 FC Tokyo [12] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Jubilo Iwata [1] +3/4 1-1

NHATB

17:00 FT [17] Thespa Kusatsu 2 - 2 Tokyo Verdy [12] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +1 0-1

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 0 - 0 Okayama [11] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [9] Nagano Parceiro 2 - 2 Yokohama SCC [8] - 1 1-1

NHAT3

17:00 FT [1] Roas. Kumamoto 1 - 1 Grulla Morioka [5] - 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [5] Busan I'Park 0 - 1 Jeonnam Dragons [4] +1/4 0-0

NHATB

17:30 FT [7] Machida Zelvia 2 - 1 Mito Hollyhock [10] - 1/4 0-1

GHCLB

18:00 FT Karlsruher 0 - 0 Turkgucu-Ataspor [134] 0-0

TQB

18:35 FT 1 [A-1] Meizhou Hakka 5 - 0 Beijing BIT [C-6] - 2 3/4 3-0

ACL

19:00 FT [I-3] Ceres FC 0 - 4 Daegu [I-2] +2 1/2 0-1

ACL

19:00 FT [I-1] Kawasaki Fro. 4 - 0 Beijing Guoan [I-4] - 3 1/2 2-0

CAFCOS

19:00 FT [B-3] Namibia 2 - 0 Zimbabwe [B-5] +0 0-0

TAJA

19:30 FT [6] FK Dushanbe 83 2 - 1 FC Kuktosh [9] 1-1

TAJA

19:30 FT [5] CSKA Pamir Dushanbe 0 - 0 Istiklol Dushanbe [2] -

TAJA

19:30 FT [4] FK Eskhata 1 - 0 Fayzkand [10] 0-0

KAZC

20:00 FT [C-4] Aktobe 0 - 2 Akzhayik Oral [C-3] +0 0-1

NORB

20:00 FT [1] HamKam 1 - 2 Asane Fotball [7] - 1 1/4 0-2

TDA

20:00 FT [5] Hammarby 5 - 1 Degerfors IF [12] - 1 1-1

TDA

20:00 FT [13] Mjallby AIF 0 - 1 Norrkoping [6] +0 0-1

TDB

20:00 FT [3] Helsingborg 1 - 0 Akropolis IF [12] - 3/4 1-0

TD3

20:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 2 - 1 Umea [Norra-16] +1/2 1-1

TD3

20:00 FT [Norra-1] Brommapojkarna 4 - 0 Lulea [Norra-7] - 2 3/4 1-0

NORA

20:30 FT [7] Valerenga 2 - 2 Lillestrom [6] - 3/4 0-2

ACL

21:00 FT [F-2] BG Pathum United 0 - 2 Ulsan Hyundai [F-1] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT Vejle 1 - 0 Lubeck [160] 1-0

ICEW

21:00 FT [6] Thor Akureyri Nữ 1 - 1 Vestmannaeyjar Nữ [7] - 1/2 0-0

KAZC

21:00 FT [D-1] Caspiy Aktau 4 - 0 Turan (KAZ) [D-4] - 1/2 3-0

KAZC

21:00 FT [B-4] Atyrau 2 - 2 FK Maktaaral [B-3] 2-2

TD3

21:00 FT [Norra-11] Pitea IF 1 - 1 Sylvia [Norra-12] +1/4 0-0

BRAA

21:00 FT [16] Juventude/RS 1 - 1 Atletico/GO [9] - 1/4 0-0

GHCLB

21:30 FT Karlsruher 1 - 3 Zenit +3/4 0-2

CAFCOS

22:00 FT [B-2] Mozambique 2 - 0 Malawi [B-4] +0 0-0

GHCLB

22:00 FT [25] Spartak Moscow 4 - 0 FK Sochi - 3/4 2-0

GHCLB

22:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Karabakh Agdam 1-0

GHCLB

22:00 FT Angers 2 - 2 Niort - 3/4 1-1

GHCLB

22:00 FT Sigma Olomouc 1 - 1 Zaglebie Lubin [89] 1-0

GHCLB

22:00 FT [8] Lok. Moscow 1 - 0 CM Celje - 1 0-0

NGB

22:00 FT 1 [19] Metallurg Lipetsk 3 - 2 Tom Tomsk [12] 2-2

KAZC

22:00 FT [A-3] Ordabasy 1 - 0 Shakhter Kar. [A-2] - 1/2 0-0

TD3

22:00 FT [Norra-3] Sandvikens 4 - 2 Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1 3/4 3-1

URUA

22:15 FT [13] Boston River 1 - 0 Cerro Largo [8] +0 0-0

FINA

22:30 FT [9] Haka 0 - 1 KuPS [1] +1/2 0-1

FINA

22:30 FT [10] Honka 1 - 0 AC Oulu [11] - 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 0 - 0 RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [C-2] Jyvaskyla JK 1 - 1 GBK Kokkola [C-10] - 2 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [4] Elfsborg 2 - 1 Orebro [15] - 1 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [16] Ostersunds 2 - 3 Goteborg [11] +1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT Marseille 2 - 1 Sete -

ICEW

22:59 FT [3] Trottur Rey. Nữ 2 - 0 UMF Tindastoll Nữ [9] 1-0

LITA

22:59 FT [5] Hegelmann Litauen 4 - 1 Banga [9] - 1 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 5 - 0 Odd Grenland [10] - 1 1/2 3-0

CHIB

22:59 FT [16] Barnechea 0 - 2 San.Morning [3] +0 0-2

EGYA

00:00 FT [13] Masr lel Maqassah 1 - 4 Ahly Cairo [9] +1 1/4 1-1

JORA

00:30 FT [7] Jazeera Amman 0 - 1 Wihdat [2] +1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [B-17] Guillermo 1 - 1 Atletico Rafaela [B-16] +0 1-1

ARGB

01:00 FT [B-18] Ramon Santamarina 0 - 2 Ferro Carril Oeste [B-2] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [B-8] Almagro 2 - 1 Deportivo Moron [B-5] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [B-3] CA Guemes 1 - 0 All Boys [B-11] - 3/4 1-0

URUA

01:00 FT [7] CA Fenix 2 - 1 CA Progreso [15] +0 1-0

ARGB

01:10 FT [A-7] Gim.Mendoza 1 - 2 Temperley [A-14] - 3/4 0-1

EURO

02:00 FT 5 [A-1] Italia 1 - 1 Anh [D-1] 1 +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2

ARGB

02:00 FT [A-6] Belgrano 0 - 1 Agropecuario AAC [A-5] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [1] Always Ready 3 - 2 CA Palmaflor [9] - 2 2-1

USW

02:00 FT [1] Portland Tho. Nữ 0 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/2 0-0

CHIB

02:30 FT 1 [6] Deportes Santa Cruz 2 - 0 San Luis Qui. [14] 1-0

ARGB

03:10 FT [A-1] Ate Brown 1 - 0 Tigre [A-4] +1/4 1-0

URUA

04:00 FT [6] CA Torque 3 - 0 Nacional Montevideo [2] +1/4 1-0

USB

04:00 FT [A-8] Loudoun United 1 - 4 Miami Fusion [A-4] +0 0-1

BRAA

04:15 FT 1 [10] Cuiaba/MT 2 - 2 Ceara/CE [14] +0 1-0

BRAA

04:15 FT [4] Flamengo/RJ 2 - 1 Chapecoense [20] - 1 3/4 0-0

BLVA

04:15 FT [8] CD Guabira 1 - 1 Oriente Petrolero [6] +0 0-0

CHIC

05:00 FT [8] Nublense 1 - 1 Everton CD [4] - 1/2 1-0

USW

05:00 FT [4] Chicago RS Nữ 2 - 1 Houston Dash Nữ [5] - 1/4 0-0

ARGB

05:10 FT [A-16] Chacarita Jrs 0 - 0 Estudiantes BsAs [A-13] +0 0-0

VENA

05:15 FT 1 [B-4] Hermanos Colmenares 1 - 3 Portuguesa [B-3] +0 1-0

CCF

05:30 FT 6 [B-2] Canada 4 - 1 Martinique [B-4] 3 - 2 1/4 3-1

USW

06:00 FT 1 [2] OL Reign Nữ 2 - 0 Kansas City Nữ [10] 2-0

BRAA

06:30 FT [3] Fortaleza/CE 1 - 0 Corinthians/SP [7] - 1/4 1-0

BRB

06:30 FT [15] Brusque FC/SC 2 - 3 CSA/AL [8] - 1/4 0-2

BLVA

06:30 FT [4] Bolivar 1 - 1 Real Santa Cruz [11] - 2 1/4 0-0

URUA

06:30 FT [3] CA Penarol 2 - 0 Sportivo Cerrito [9] - 1 1/4 0-0

USB

07:00 FT [D-4] LA Galaxy II 1 - 1 Tacoma Defiance [D-5] - 1/2 0-1

CHIC

07:30 FT [28] Colo Colo 1 - 1 Palestino [2] - 1/2 0-1

VENA

07:30 FT [B-1] Dep.Tachira 3 - 0 Zamora Barinas [B-5] - 1/4 1-0

CCF

08:00 FT 2 [B-1] Mỹ 1 - 0 Haiti [B-3] 1 - 2 1/4 1-0

CCF

10:00 FT 1 [A-2] El Salvador 2 - 0 Guatemala [A-4] 2 - 1/2 0-0

AUSNSW

11:30 Hoãn [7] Wollongong Wolves - APIA Tigers [8] -

GHCLB

17:59 Hoãn CD Estrela - Benfica B -

Kết quả bóng đá ngày 11/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 11/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2