KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 3 - 1 Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 1 - 1 Croydon Kings [8] +1/4 1-0

NHATW

13:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 2 - 2 Yamato Sylphid Nữ [12] 2-1

NHATW

13:00 FT [6] Ehime FC Nữ 0 - 4 Nippatsu Yokohama Nữ [5] +1/4 0-3

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 4 - 2 Floreat Athena [2] +1/2 3-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 1 - 4 Perth SC [1] +1/2 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [7] Armadale SC 0 - 5 Rockingham City [12] - 1 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 2 - 3 Sorrento [3] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [9] Cockburn City 1 - 1 Perth Glory U21 [4] +1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 3 - 1 Balcatta [11] - 1 2-0

NHATW

14:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 2 - 1 AS Harima Albion Nữ [7] - 1 1/4 0-0

NHATW

14:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 6 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] - 1 1/2 2-0

GHCLB

14:30 FT Arda Kardzhali 0 - 1 Slavia Sofia [100] 0-1

GHCLB

14:30 FT Monaco 3 - 1 Cercle Brugge 2-1

AUSSL

14:45 FT [2] Adelaide City 2 - 1 Campbelltown City [3] - 1/4 1-0

GHCLB

15:00 FT Banik Ostrava 2 - 0 SK Lisen - 1 1/4 1-0

GHCLB

15:00 FT Varnsdorf 2 - 4 Dukla Praha [41] 1-3

GHCLB

15:00 FT Nice 0 - 3 Lausanne Sports 0-0

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 4 - 2 Mount Gravatt [5] 3-1

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 0 - 2 Gainare Tottori [15] - 1/4 0-0

GHCLB

15:30 FT Jihlava 1 - 2 Brno +1/4 0-2

GHCLB

15:30 FT Taborsko 2 - 2 Teplice 1-1

GHCLB

15:30 FT Zlin 2 - 2 SK Prostejov - 1 1/4 2-2

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 1 - 1 Cumberland Utd [10] - 3/4 0-1

GHCLB

16:00 FT Warta Poznan 1 - 2 Gornik Zabrze - 1/4 1-1

GHCLB

16:00 FT GKS Tychy 3 - 3 MFk Karvina +1/4 0-1

GHCLB

16:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 Pribram - 3/4 0-0

GHCLB

16:00 FT Sellier&Bellot Vlasim 1 - 3 C. Budejovice 0-1

GHCLB

16:00 FT [99] Silkeborg IF 5 - 1 Hvidovre IF 4-1

GHCLB

16:00 FT Sion 3 - 1 Sochaux 2-1

GHCLB

16:00 FT [97] MFK Chrudim 3 - 1 Mlada Boleslav +1 3/4 -

GHCLB

16:00 FT Zaglebie Sosno 1 - 2 Podbeskidzie +1/4 0-1

GHCLB

16:00 FT HB Koge 3 - 0 Nykobing +1/4 2-0

NHATA

16:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 0 Avispa Fukuoka [7] - 1 1/4 2-0

NHATW

16:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 1 - 1 Setagaya Sfida Nữ [3] +1/4 1-0

AUSBPL

16:15 FT [8] UQ FC 1 - 4 The Lakes [2] +1/2 1-1

AUSQSL

16:15 FT [11] Capalaba 1 - 0 Brisbane Strikers [13] 1-0

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 1 - 5 Gold Coast Knights [6] 0-2

CAFCOS

17:00 FT [A-3] Botswana 4 - 0 Lesotho [A-5] +0 2-0

GHCLB

17:00 FT Viborg 4 - 4 Randers 2-1

GHCLB

17:00 FT Ajax 4 - 1 Paderborn 07 - 1 1/2 2-0

AUSSL

17:00 FT [4] Metro Stars 2 - 2 Adelaide Comets [1] - 1/4 1-2

AUSSL

17:00 FT [9] Adelaide Utd U21 1 - 0 SA Panthers [6] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 0 Urawa Red [5] +1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [15] Vegalta Sendai 1 - 1 Consa. Sapporo [11] +1/2 1-1

NHAT3

17:00 FT [11] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Kamatamare San. [14] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [7] Kagoshima 2 - 2 Kataller Toyama [3] +1/4 1-0

HQB

17:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 2 - 4 Anyang [2] - 1/4 0-2

GHCLB

17:15 FT Korona Kielce 2 - 0 Widzew Lodz +0 2-0

GHCLB

17:30 FT [164] Hobro I.K. 2 - 0 Aarhus Fremad 0-0

GHCLB

17:50 FT Chojniczanka 3 - 1 Stomil Olsztyn 0-1

GHCLB

18:00 FT Zwickau 2 - 0 Meuselwitz 0-0

GHCLB

18:00 FT [95] Holstein Kiel 1 - 1 Brondby 0-1

GHCLB

18:00 FT Fremad Amager 3 - 2 Hellerup 0-1

GHCLB

18:00 FT Lyngby 4 - 4 Helsingor - 1/4 1-2

GHCLB

18:00 FT [40] Bochum 3 - 3 Verl - 1 1/2 3-3

HQB

18:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 0 - 2 Seoul E-Land [9] +0 0-1

GHCLB

19:00 FT PSV Eindhoven U21 0 - 1 Eindhoven 0-0

GHCLB

19:00 FT Luzern 2 - 0 Grasshoppers 2-0

GHCLB

19:00 FT Genk 1 - 1 Groningen - 1 0-1

GHCLB

19:00 FT [10] Erzgebirge Aue 0 - 2 Magdeburg 0-2

GHCLB

19:00 FT Nurnberg 0 - 0 Krasnodar +0 0-0

GHCLB

19:00 FT [130] Sparta Rotterdam 3 - 3 Gent 1-2

KAZC

19:00 FT [A-1] FK Kyzylzhar 3 - 0 SDYuShOR 8 [A-4] -

KAZC

19:00 FT [D-3] Zhetysu Taldykorgan 0 - 1 Kairat Almaty [D-2] 0-1

TD3

19:00 FT [Sodra-9] Lunds BK 3 - 1 Qviding [Sodra-16] - 1/4 2-0

TD3

19:00 FT [Norra-2] Dalkurd FF 5 - 1 Taby IS [Norra-15] - 1 1/2 3-0

TAJA

19:30 FT [1] FK Khujand 1 - 0 FC Istaravshan [7] 0-0

TAJA

19:30 FT [8] FK Khatlon 0 - 1 Ravshan Kulob [3] -

CAFCOS

20:00 FT [A-2] Eswatini 1 - 0 Zambia [A-4] +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT [166] Zulte-Waregem 3 - 2 Charleroi +1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT RB Salzburg 2 - 2 Rakow Czestochowa - 1 1/2 0-2

GHCLB

20:00 FT Harrogate Town 0 - 1 Huddersfield 0-1

GHCLB

20:00 FT OH Leuven 1 - 0 Valenciennes 0-0

GHCLB

20:00 FT IJsselmeervogels 1 - 3 De Graafschap 0-0

GHCLB

20:00 FT A.Bielefeld 1 - 0 Hannover 96 - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [22] Freiburg 2 - 1 Saarbrucken - 3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [168] Stuttgart 3 - 0 St. Gallen - 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [7] Akron Togliatti 1 - 2 SKA-Khabarovsk [6] +0 0-2

TDA

20:00 FT [3] Malmo 4 - 0 Sirius [9] - 1 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [83] Heerenveen 2 - 2 Kortrijk +0 0-1

GHCLB

20:30 FT M.gladbach 2 - 2 Vik.Koln - 1 3/4 1-2

BLRC

20:30 FT Naftan Novo. 2 - 2 Dinamo Brest +1 1/2 2-0

ACL

21:00 FT [H-4] Tampines Rovers 0 - 3 Chiangrai Utd [H-3] +1 1/2 0-0

ACL

21:00 FT [H-1] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Gamba Osaka [H-2] +0 1-0

GHCLB

21:00 FT AFC Fylde 0 - 1 Blackburn Rovers 0-0

GHCLB

21:00 FT Alfreton Town 1 - 2 Nottingham Forest 0-1

GHCLB

21:00 FT [30] Rubin Kazan 1 - 0 Khimki - 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [122] Vaduz 0 - 0 Zurich +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Southport 0 - 2 Blackpool 0-1

GHCLB

21:00 FT [142] Jahn Regensburg 2 - 2 Wacker Innsbruck 1-1

GHCLB

21:00 FT Zemplin Michalovce 2 - 0 Dukla BB 1-0

GHCLB

21:00 FT GKS Jastrzebie 0 - 2 Piast Gliwice 0-2

GHCLB

21:00 FT Eupen 1 - 0 RWD Molenbeek 0-0

GHCLB

21:00 FT Caen 0 - 0 Ajaccio 0-0

GHCLB

21:00 FT Charlton Athletic 1 - 2 Celtic +1 1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT Chester 0 - 2 Sheffield Wed. 0-1

GHCLB

21:00 FT Ein.Frankfurt 1 - 3 Wehen - 1 1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT Guingamp 2 - 2 Stade Brestois +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Osnabruck 0 - 0 PSV Eindhoven +1 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT Thun 0 - 1 Neuchatel Xamax 0-1

GHCLB

21:00 FT Wolfsburg 0 - 3 Hansa Rostock - 1/2 0-1

SCOLC

21:00 FT [C-2] Forfar Athletic 3 - 0 Ross County [C-3] -

SCOLC

21:00 FT [G-5] East Kilbride 0 - 2 Kilmarnock [G-1] +1 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [A-4] Cove Rangers 2 - 3 Stirling Albion [A-2] - 1 1/4 0-1

SCOLC

21:00 FT [G-2] Stranraer 3 - 0 Greenock Morton [G-3] +3/4 -

SCOLC

21:00 FT [H-3] Partick Thistle 2 - 4 Dunfermline [H-2] +0 1-3

SCOLC

21:00 FT [F-4] Airdrieonians 1 - 1 Annan Athletic [F-5] - 1 1/2 0-0

SCOLC

21:00 FT [D-5] Brechin City 0 - 3 Livingston [D-2] +2 3/4 0-1

SCOLC

21:00 FT [H-5] Dumbarton 0 - 3 St. Mirren [H-1] -

SCOLC

21:00 FT [D-3] Cowdenbeath 0 - 1 Raith Rovers [D-1] +1 3/4 0-1

SCOLC

21:00 FT [F-3] Queen of South 0 - 1 Queen's Park [F-2] +0 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-5] Albion Rovers 0 - 0 Ayr Utd [E-1] +1 1/2 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-4] Montrose 3 - 0 Brora Rangers [C-5] - 3/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [B-4] Elgin City 0 - 1 Arbroath [B-2] +1 0-0

SCOLC

21:00 FT [A-5] Peterhead 0 - 2 Hearts [A-1] +2 0-1

NGB

21:00 FT [1] FK Orenburg 4 - 0 Volgar Astrakhan [20] - 1 4-0

NGB

21:00 FT [9] Kamaz 1 - 1 Alania Vla [5] +1 0-0

ICEB

21:00 FT [4] Kordrengir 2 - 0 Vestri [5] - 1/2 1-0

KAZC

21:00 FT [B-2] FK Taraz 1 - 3 Tobol Kostanay [B-1] 1-2

FINB

21:00 FT [12] JIPPO 1 - 1 MuSa Pori [11] +1/4 1-0

FINB

21:00 FT [5] KPV Kokkola 2 - 2 Klubi 04 Helsinki [10] - 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [B-4] Grankulla IFK 1 - 2 HJS Akatemia [B-5] - 1/4 0-1

FIN3

21:00 FT [C-6] Narpes Kraft 1 - 2 SJK Akatemia [B-1] +2 1-1

FIN3

21:00 FT [C-4] Vaajakoski 0 - 0 OLS Oulu [C-3] - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-11] Espoo 5 - 0 TPV Tampere [B-13] - 1 3-0

FIN3

21:00 FT [B-8] VJS 3 - 1 Jazz [B-6] 1-0

FIN3

21:00 FT [C-7] JBK 2 - 1 PS Kemi [C-11] - 2 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 1 - 1 Ljungskile SK [Sodra-1] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-8] Skovde 5 - 0 Linkoping City [Sodra-12] 3-0

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 6 - 2 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 3/4 3-0

TD3

21:00 FT [Norra-9] Hammarby Talang 3 - 3 Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-8] Orebro Syrianska 4 - 3 Assyriska [Norra-14] - 1/2 2-2

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Osterlen FF 1 - 6 Utsiktens BK [Sodra-5] +3/4 1-3

BRB

21:00 FT [14] Operario/PR 2 - 1 Brasil Pelotas/RS [20] - 3/4 0-0

NGB

21:30 FT [17] Kuban 1 - 2 Torpedo Moscow [2] +0 0-1

FIN3

21:30 FT [B-3] PIF Parainen 6 - 0 Ilves II [B-9] - 1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT Standard Liege 2 - 2 KV Mechelen [114] - 1/4 1-2

GHCLB

22:00 FT Ruzomberok 2 - 1 FK Pohronie 1-1

GHCLB

22:00 FT Lask 1 - 0 Heidenheim - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Sigma Olomouc 1 - 2 Midtjylland +1 1-2

GHCLB

22:00 FT [121] St.Polten 1 - 0 Bohemians 1905 [126] +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Dnipro 0 - 0 Kolos Kovalivka 0-0

GHCLB

22:00 FT Duisburg 1 - 1 FC Koln 0-0

NGB

22:00 FT [11] Spartak Moscow B 0 - 0 Krasnodar B [16] 1 - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [14] - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT [4] Fakel 3 - 3 Baltika [8] - 1/4 2-0

FIN3

22:00 FT [C-8] RoPS Rovaniemi II 0 - 3 VIFK Vaasa [C-9] - 1 0-2

JORA

22:00 FT [8] Al Aqaba SC 0 - 0 S.Al.Ordon [6] 0-0

GHCLB

22:15 FT Troyes 2 - 2 Nimes 2-1

IRNA

22:20 FT SaiPa Karadj 0 - 2 Esteghlal Tehran [3] 0-0

GHCLB

22:30 FT NAC Breda 1 - 0 Maccabi TA 1-0

NGB

22:30 FT 1 [10] Veles Moscow 1 - 0 Yenisey [15] 1 +0 1-0

TDA

22:30 FT [2] AIK Solna 2 - 1 Varbergs BoIS [10] - 1 1-1

IRNA

22:45 FT [6] Tractor SC 1 - 0 Gol Gohar [2] 0-0

URUA

22:45 FT [16] Villa Espanola 2 - 0 Dep. Maldonado [14] +1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT FK Novi Pazar 1 - 0 Rudar 1-0

GHCLB

22:59 FT Clermont 2 - 2 Rodez 1-0

GHCLB

22:59 FT Tabor Sezana 2 - 0 Gorica 0-0

GHCLB

22:59 FT NK Osijek 3 - 0 Backa Topola 0-0

GHCLB

22:59 FT O.Ljubljana 2 - 0 Ashdod 0-0

GHCLB

22:59 FT [150] Galatasaray 4 - 2 Kasimpasa 3-1

GHCLB

22:59 FT Rennes 2 - 2 Le Havre 2-2

NGB

22:59 FT [13] Rotor Volgograd 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov [18] 1 - 1 1/2 0-0

KAZC

22:59 FT [C-1] Kaisar Kyzylorda 0 - 0 Astana [C-2] +3/4 0-0

LITA

22:59 FT [7] Dziugas FC 2 - 0 FK Riteriai [6] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 2 - 0 Sarpsborg [11] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 3 - 0 Haugesund [8] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 1 - 0 Kristiansund [5] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [4] Viking 1 - 1 Stromsgodset [9] - 3/4 0-1

IRNA

23:15 FT [1] Sepahan 4 - 1 Sanat Naft [16] 2-0

IRNA

23:25 FT [12] Persepolis 2 - 0 Aluminium Arak [8] 2-0

GHCLB

23:30 FT Rapid Wien 1 - 0 Kobenhavn [54] - 1/4 0-0

CHIB

23:30 FT [5] Temuco 2 - 2 Rangers Talca [10] 1-1

GHCLB

00:00 FT [74] Cambuur 6 - 0 Telstar - 3/4 3-0

RMNSC

00:00 FT CFR Cluj 0 - 0 FC U Craiova 1948 - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

TD3

00:00 FT [Norra-4] Gefle IF 2 - 1 Karlstad BK [Norra-6] +1/4 1-0

IRNA

00:00 FT [11] Foolad Khozestan 1 - 0 Machine Sazi 1-0

JORA

00:30 FT [9] Sahab 1 - 2 Sheikh Hussein [5] +0 1-0

GHCLB

01:00 FT Servette 1 - 1 Dinamo Kiev +1/4 1-0

NORA

01:00 FT [14] Brann 1 - 1 Tromso [13] - 1/4 -

ARGB

01:00 FT [A-8] Atletico Atlanta 0 - 0 CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 -

ARGB

01:00 FT [A-17] Nueva Chicago 1 - 1 Alvarado MDP [A-11] +1/4 -

ARGB

01:00 FT [B-6] Brown de Adrogue 1 - 1 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/2 -

ARGB

01:00 FT [B-9] Def.Belgrano 1 - 6 Tristan Suarez [B-10] - 1/4 1-2

URUA

01:00 FT [1] Plaza Colonia 1 - 0 IA Sud America [10] - 1 -

ARGB

01:15 FT [B-12] San Telmo 0 - 0 Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/4 0-0

IREA

01:30 FT [10] Longford Town 1 - 1 Drogheda Utd [6] +3/4 0-1

BLVA

01:30 FT 2 [15] Real Potosi 1 - 3 The Strongest [2] +1 1/4 0-3

BLVA

01:30 FT [12] Aurora 3 - 0 San Jose [16] - 2 1/2 1-0

BRAA

02:30 FT [19] Gremio/RS 0 - 0 Internacional/RS [6] - 1/4 0-0

BRAA

02:30 FT [2] Palmeiras/SP 3 - 2 Santos/SP [17] - 1 2-0

BRB

02:30 FT [2] Botafogo/RJ 3 - 3 Cruzeiro/MG [12] - 1/4 1-0

VENA

03:00 FT [A-4] Aragua 1 - 1 Yaracuyanos [A-7] 0-1

URUA

03:15 FT [11] Wanderers 1 - 2 CA River Plate (URU) [5] - 1/4 1-1

BRAA

03:30 FT [12] Atletico/PR 2 - 2 Bragantino/SP [5] +0 1-1

CHIC

03:30 FT [15] CCDA Fernandez Vial 0 - 0 Coquimbo Unido [7] +0 0-0

BLVA

04:00 FT [5] Royal Pari 3 - 2 Jorge Wilstermann [7] - 1/4 2-1

VENA

04:00 FT [C-1] Caracas 3 - 1 Atl.Venezuela [C-3] - 3/4 3-0

USB

04:05 FT [B-4] Tulsa Roughnecks 3 - 2 Louisville City [B-2] +1/2 3-1

BRAA

05:00 FT [11] America/MG 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [18] SC Recife/PE 1 - 2 Fluminense/RJ [8] +0 1-0

BRAA

05:00 FT [13] Sao Paulo/SP 1 - 0 Bahia/BA [15] - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [19] Confianca/SE 1 - 1 Vitoria/BA [17] +0 1-1

ECUA

05:00 FT [1] Independiente JT 2 - 3 Catolica Quito [4] - 1/2 0-0

ECUA

05:00 FT [8] Barcelona SC 1 - 1 Emelec [2] - 1/2 0-1

USB

06:05 FT [A-2] Ch.Independence 1 - 1 Phoenix FC [D-1] +1/2 1-1

USB

06:05 FT [A-5] Hartford Athletic 2 - 2 New York RB II [A-7] - 3/4 0-2

USW

06:05 FT [3] Wash. Spirit Nữ 2 - 0 NC Courage (W) [6] 2-0

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 0 - 1 Sporting Kansas II [B-8] - 1/4 0-1

USB

06:55 FT [B-1] Birmingham Legion 0 - 1 Memphis 901 [B-3] - 3/4 0-0

COP

07:00 FT 4 [B-1] Brazil 0 - 1 Argentina [A-1] 5 - 1/4 0-1

USB

09:15 FT [D-6] Oakland Roots 1 - 2 Las Vegas Lights [D-8] 1-0

CCF

09:35 FT 1 [A-1] Mexico 0 - 0 Trinidad & T. [A-3] 1 - 2 3/4 0-0

USB

10:05 FT 3 [D-7] Sacramento 0 - 2 Orange C. Blues [D-2] 0-2

AUSNSW

12:00 Hoãn [10] North Shore Mariners - Sydney Olympic [5] -

AUSNSW

12:30 Hoãn [11] Sutherland Sharks - Manly Utd [4] -

AUSNSW

16:00 Hoãn [6] Mt Druitt Town - Marconi Stallions [9] -

GHCLB

17:00 Hoãn [3] Fortuna Sittard - MVV Maastricht -

GHCLB

19:00 Hoãn Resovia - FC Kosice -

GHCLB

19:00 Hoãn Benfica - SC Farense -

FIN3

21:00 Hoãn [B-12] Ilves-Kissat - SalPa Salo [B-10] -

FIN3

21:00 Hoãn [B-2] KaaPo Kaarina - Honka 2 [B-7] - 1/4 -

GHCLB

21:45 Hoãn [38] Union Berlin - Dukla Praha [41] -

GHCLB

00:00 Hoãn Istra 1961 - Koper -

BRB

03:00 Hoãn [16] Ponte Preta/SP - Londrina/PR [18] -

USB

07:35 Hoãn [B-5] OKC Energy - Indy Eleven [B-6] +1/4 1-1

Kết quả bóng đá ngày 10/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2