KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 13/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 1 FC Imabari [13] - 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [11] Vanraure Hachinohe 3 - 0 Yokohama SCC [8] - 1/2 3-0

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 2 Kagoshima [7] +0 0-1

NHAT3

11:00 FT [15] Gainare Tottori 1 - 8 Nagano Parceiro [9] +1/4 0-3

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 1 - 0 Kochi United SC [13] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 0 Honda FC [1] +1 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 1 - 1 Sony Sendai [4] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Iwaki FC 3 - 1 Matsue City [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 1 - 1 Veertien Mie [8] 1-1

HQB

11:00 FT [4] Jeonnam Dragons 0 - 2 Bucheon 1995 [10] - 1 0-2

GHW

12:00 FT Nhật Bản Nữ 5 - 1 Mexico Nữ [4] - 3 1-0

AUSNSW

12:00 FT [3] Rockdale City 2 - 4 Blacktown City [1] +1/4 1-2

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 1 - 0 Marconi Stallions [9] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 0 - 1 Okayama [11] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 0 - 1 Tokyo Verdy [12] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 2 - 2 Thespa Kusatsu [17] - 1 1-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 2 - 0 Sagamihara [22] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kataller Toyama 1 - 1 Roas. Kumamoto [1] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [14] Kamatamare San. 1 - 2 Fukushima Utd [4] +1/4 0-0

AUSA

12:05 FT [4] Brisbane Roar 1 - 2 Adelaide Utd [5] - 1/4 0-2

WA

13:00 FT [A-2] Hàn Quốc 2 - 1 Lebanon [A-3] - 2 0-1

AUSQSL

13:00 FT 1 [10] Logan Light. 2 - 2 Moreton Bay Utd [7] +1/2 2-1

NHATB

13:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 0 Ventforet Kofu [3] - 1/4 1-0

NHATB

13:00 FT [7] Machida Zelvia 0 - 2 Blaublitz Akita [13] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Suzuka Point Getters 0 - 2 Verspah Oita [3] 0-0

AUSQSL

13:15 FT [6] Gold Coast Knights 4 - 2 Sunshine Coast [4] - 3/4 3-2

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 3 - 2 Bayside Utd [4] - 1 1-0

HQB

14:00 FT [7] Ansan Greeners 2 - 3 Busan I'Park [5] +1/4 1-1

HQ3

14:00 FT [5] Gyeongju KHNP 1 - 2 Cheongju FC [11] - 1/2 0-0

GREU20

15:00 FT 1 [6] Atromitos U20 4 - 3 Aris Salonica U20 [4] 1-0

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 2 - 7 Queensland Lion [5] 0-5

NHATLC

15:00 FT [D-1] Yokohama FM 1 - 3 Consa. Sapporo [A-2] - 3/4 0-1

NHATLC

15:00 FT [C-2] Shonan Bellmare 1 - 4 FC Tokyo [B-1] +1/4 1-3

HQ3

15:00 FT [6] Gimhae City 3 - 1 Pyeongtaek FC [13] 2-0

HQ3

15:00 FT [4] Busan Transp. 2 - 2 Cheonan City [1] 1-1

GHW

16:00 FT Estonia Nữ 4 - 1 Latvia Nữ 4-0

NHATB

16:00 FT [19] Ehime FC 1 - 3 Zweigen Kan. [18] +1/4 0-2

NHATLC

16:00 FT [C-1] Urawa Red 2 - 2 Vissel Kobe [B-2] +0 2-1

HQB

16:30 FT 1 [6] Gyeongnam 1 - 2 Gimcheon Sangmu [1] +0 0-0

ESTA

17:00 FT [2] Flora Tallinn 2 - 0 Vaprus Parnu [10] 1-0

FIN3

17:00 FT [C-3] OLS Oulu 2 - 0 PS Kemi [C-11] - 1 0-0

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 1 - 1 Tochigi SC [14] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [8] Ryukyu 3 - 0 Giravanz Kita. [20] - 3/4 1-0

HQ3

17:00 FT [12] Daejeon Korail 1 - 0 Gangneung City [15] - 1/2 1-0

POLB

17:40 FT Nieciecza 0 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1 1/2 0-0

POLB

17:40 FT [2] Miedz Legnica 1 - 1 Zaglebie Sosno [15] - 3/4 0-1

POLB

17:40 FT [6] GKS Tychy 1 - 1 LKS Lodz [8] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT Gornik Leczna 3 - 0 Sandecja [4] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [13] Puszcza Nie. 2 - 0 GKS Belchatow - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT 1 [10] Chrobry Glogow 0 - 3 Arka Gdynia [5] +1/2 0-1

POLB

17:40 FT [16] GKS Jastrzebie 2 - 1 Resovia [11] +0 0-1

POLB

17:40 FT Radomiak Radom 2 - 0 Korona Kielce [3] - 1 2-0

POLB

17:40 FT [1] Widzew Lodz 2 - 1 Odra Opole [9] - 1/2 1-1

GHW

18:00 FT Lithuania Nữ 2 - 0 Đảo Faroe Nữ - 1 1-0

LATA

18:00 FT [6] BFC Daugava 1 - 2 Valmiera / BSS [3] +3/4 0-0

TDB

18:00 FT [1] Varnamo 0 - 1 Trelleborgs [4] - 1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-1] Brommapojkarna 2 - 0 Pitea IF [Norra-11] - 2 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-9] Hammarby Talang 3 - 2 Sandvikens [Norra-3] +1 1/4 1-1

FINB

19:00 FT [6] PK-35 3 - 0 KPV Kokkola [5] +0 0-0

EURO

20:00 FT 1 [D-1] Anh 1 - 0 Croatia [D-2] 3 - 1 0-0

GHQG

20:00 FT Tanzania 2 - 0 Malawi - 1/2 0-0

KAZA

20:00 FT [10] FK Taraz 0 - 2 Kairat Almaty [3] +3/4 0-1

KAZA

20:00 FT [2] Astana 1 - 1 Tobol Kostanay [1] - 1/2 1-1

LATA

20:00 FT [2] Riga FC 1 - 0 Noah Jurmala [8] 0-0

GEOA

20:30 FT [9] Shukura 0 - 0 Saburtalo [4] +3/4 0-0

GEOA

20:30 FT [10] Samtredia 0 - 2 Dinamo Tbilisi [2] +1 1/4 0-1

LATA

20:30 FT [5] Spartaks Jurmala 1 - 2 FK Liepaja [4] +1/2 0-1

BLRA

21:00 FT [8] Isloch 1 - 1 Dinamo Brest [6] +1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 0 - 2 PEPO [A-3] +1 1/4 0-2

TD3

21:00 FT [Norra-7] Lulea 3 - 1 Sylvia [Norra-12] +1/4 3-0

GHW

22:00 FT [6] Jordan Nữ 0 - 2 Tunisia Nữ [2] +1/2 0-1

KAZA

22:00 FT [14] Kaisar Kyzylorda 0 - 0 Turan (KAZ) [12] - 1/4 0-0

FINB

22:00 FT [2] RoPS Rovaniemi 0 - 1 TPS Turku [3] +1/4 0-1

FINB

22:30 FT [11] MuSa Pori 3 - 0 VPS Vaasa [1] +0 2-0

FINB

22:30 FT [12] JIPPO 0 - 2 Jaro [4] +1/2 0-0

FINB

22:30 FT [8] Gnistan 0 - 2 MP Mikkeli [9] - 1/4 0-2

FIN3

22:30 FT [C-10] GBK Kokkola 0 - 2 VIFK Vaasa [C-9] - 1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-7] Honka 2 1 - 0 Jazz [B-6] - 1 1-0

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 2 - 3 Ilves-Kissat [B-12] - 1/2 1-0

FIN3

22:30 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 2 - 1 Lahden Reipas [A-4] - 1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [C-5] OTP 3 - 1 SJK Akatemia [B-1] +1/2 3-1

FIN3

22:30 FT [A-2] Atlantis 2 - 1 PeKa [A-9] - 1 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-9] Ilves II 0 - 2 SalPa Salo [B-10] - 1 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [A-6] KaPa 1 - 2 JaPS [A-1] 1 +1 1-1

URUA

22:30 FT [14] Dep. Maldonado 2 - 1 Cerro Largo [8] +0 1-1

EURO

22:59 FT 1 [C-2] Áo 3 - 1 North Macedonia [C-4] 2 - 3/4 1-1

ITA3

22:59 FT [A-1] Padova 0 - 0 Alessandria - 1/4 0-0

BLRA

22:59 FT 1 [5] Rukh Brest 3 - 0 Torpedo Zhodino [10] - 1/2 0-0

LATA

22:59 FT [1] Rigas Futbola Skola 3 - 0 METTA/LU Riga [7] - 2 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [6] Lillestrom 2 - 1 Haugesund [8] +0 2-1

NORA

22:59 FT [9] Stromsgodset 2 - 1 Rosenborg [3] +1/4 0-1

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 0 Mjondalen [16] - 1 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [11] Sarpsborg 0 - 0 Brann [14] - 1/4 0-0

ALGA

22:59 FT JSM Skikda 1 - 2 WA Tlemcen [3] - 1/2 1-2

GHW

23:30 FT Malta Nữ 1 - 0 Montenegro Nữ +1/2 1-0

ALGA

23:45 FT [11] MC Alger 1 - 0 JS Saoura [10] - 1/4 1-0

ALGA

23:59 FT [12] O Medea 0 - 0 NC Magra [18] - 3/4 0-0

GHQG

00:00 FT [51] Sudan 0 - 1 Zambia 0-0

GHW

00:00 FT [10] Costa Rica Nữ 3 - 1 Guatemala Nữ - 3 1/4 2-1

GHU23

00:00 FT Ai Cập U23 3 - 0 Nam Phi U23 3-0

TD3

00:30 FT [Sodra-16] Qviding 2 - 3 Trollhattan [Sodra-10] +0 2-1

NORA

01:00 FT [4] Viking 4 - 1 Valerenga [7] +1/4 1-1

ALGA

01:00 FT [9] JS Kabylie 1 - 1 US Biskra [15] - 1 0-1

COLA

01:30 FT 1 [3] Millonarios 2 - 0 Junior Barranquilla [7] - 1/2 2-0

URUA

01:30 FT [2] Nacional Montevideo 3 - 1 CA Fenix [7] - 1 3-1

EURO

02:00 FT [C-1] Hà Lan 3 - 2 Ukraina [C-3] 1 - 1 0-0

TBNB

02:00 FT Rayo Vallecano 1 - 2 Girona [19] - 1/2 1-1

BRAA

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 1 - 0 Sao Paulo/SP [13] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [4] Flamengo/RJ 2 - 0 America/MG [11] - 1 1-0

BRAA

02:00 FT [19] Gremio/RS 0 - 1 Atletico/PR [12] - 1/2 0-1

BRB

02:00 FT [4] Avai/SC 1 - 2 Brusque FC/SC [15] - 1/2 0-0

BRB

02:00 FT [2] Botafogo/RJ 3 - 0 Remo/PA [13] - 1/2 1-0

VENA

02:00 FT [B-2] Estu.Merida 6 - 2 Hermanos Colmenares [B-4] - 1/4 1-2

COP

04:00 FT 2 [B-1] Brazil 3 - 0 Venezuela [B-5] 2 - 2 1/2 1-0

USB

06:00 FT [A-2] Ch.Independence 3 - 2 Hartford Athletic [A-5] +0 0-0

GHW

06:30 FT B.D.Nha Nữ 3 - 3 Nigeria Nữ [29] - 3/4 2-1

BRAA

06:30 FT [15] Bahia/BA 0 - 1 Internacional/RS [6] 1 +0 0-1

BRAA

06:30 FT [5] Bragantino/SP 2 - 2 Fluminense/RJ [8] - 1/2 2-0

BRAA

06:30 FT [20] Chapecoense 0 - 0 Ceara/CE [14] +1/4 0-0

BRAA

06:30 FT [3] Fortaleza/CE 1 - 0 SC Recife/PE [18] 1 - 3/4 0-0

BRB

06:30 FT [17] Vitoria/BA 0 - 0 Operario/PR [14] - 1/4 0-0

BRB

06:30 FT [1] Coritiba/PR 1 - 1 Londrina/PR [18] - 1/2 1-0

VENA

06:30 FT [C-2] Monagas 4 - 0 UCV FC [C-5] - 3/4 1-0

COP

07:00 FT 3 [B-3] Colombia 1 - 0 Ecuador [B-4] 1 - 1/4 1-0

GHW

09:15 FT [1] Mỹ Nữ 4 - 0 Jamaica Nữ [9] 3-0

TDU21

20:00 Hoãn [SN-7] Malmo U21 - Kalmar U21 [SN-6] -

TDB

00:30 Hoãn [3] Helsingborg - Norrby [6] -

Kết quả bóng đá ngày 13/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 13/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2