KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 1 - 1 Nara Club [12] +1/4 0-0

GHQG

11:35 FT Nhật Bản U23 4 - 0 Jamaica 2-0

NHATJFL

12:00 FT [17] FC Kariya 1 - 4 TIAMO Hirakata [4] 0-2

NHATW

12:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [5] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 3 - 0 Sturt Lions [5] 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 2 - 1 Ade. Blue Eagles [12] 1-1

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 2 - 0 Adelaide City [2] 0-0

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 2 - 2 Campbelltown City [3] 1-1

NHAT3

13:00 FT [6] FC Gifu 3 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] - 1/2 2-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [5] Inglewood Utd 2 - 1 Armadale SC [7] 2-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 2 - 1 Cockburn City [9] 1-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 1 - 1 Perth SC [1] 0-1

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 1 - 1 Gwelup Croatia [10] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 1 - 5 Floreat Athena [2] 0-3

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 1 Bayswater City [8] 0-0

HQB

14:00 FT [2] Anyang 0 - 0 Seoul E-Land [10] +0 0-0

GREU20

14:30 FT [13] Panetolikos U20 3 - 1 Larissa U20 [12] 0-1

AUSNSW

14:30 FT [5] Sydney Olympic 1 - 0 Sydney FC U21 [12] - 1 0-0

GREU20

15:00 FT [5] OFI Creta U20 2 - 1 Apollon Smirnis U20 [14] 1-1

AUSBPL

15:00 FT [1] Albany Creek 13 - 0 Western Spirit [11] - 3 4-0

GREU20

15:30 FT [1] PAOK U20 4 - 0 Asteras Tripolis U20 [9] 2-0

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 1 - 1 Adelaide Utd U21 [9] - 1/4 0-0

AUSBPL

16:00 FT [7] Toowong FC 1 - 1 Acacia Ridge [6] - 1 1/2 1-0

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 0 - 1 Sutherland Sharks [11] - 1/4 0-0

AUSA

16:05 FT [3] Central Coast 0 - 0 Macarthur FC [6] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0 HP: 0-2

AUSQSL

16:15 FT [11] Capalaba 1 - 1 Eastern Suburbs [9] 1-1

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 1 - 3 Olympic FC QLD [3] 1-1

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 0 - 1 Gold Coast Utd [8] 0-1

HQB

16:30 FT [8] Chungnam Asan 3 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +1/2 2-0

AUSSL

17:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 3 Adelaide Raiders [11] - 1/2 1-1

HQ3

17:00 FT [11] Changwon City 1 - 1 Paju Citizen [8] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 0 - 1 GimPo Citizen [2] +1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [3] Mokpo City 2 - 0 Yangju FC [14] - 3/4 2-0

FIN3

18:00 FT [C-1] JS Hercules 3 - 0 JBK [C-7] - 1 1/4 0-0

FIN3

18:00 FT [A-12] MiPK Mikkeli 5 - 1 Mypa [A-11] - 1/4 1-0

TDB

18:00 FT 1 [11] Vasteras 0 - 0 Osters [7] - 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [12] Eskilstuna City 1 - 1 Falkenbergs [15] - 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-12] Linkoping City 2 - 4 Tvaakers IF [Sodra-14] 1-3

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-4] IFK Malmo 1 - 1 Osterlen FF [Sodra-11] - 1/4 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-14] Assyriska 0 - 1 Haninge/Brand. [Norra-13] -

BLRA

18:45 FT [15] FK Smorgon 1 - 1 FK Slutsk [13] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 0 - 3 Elversberg [3] +2 0-2

DUC4N

19:00 FT [11] Stuttgart II 7 - 1 Stadtallendorf 4-1

DUC4N

19:00 FT [8] Hoffenheim II 2 - 4 Aalen [9] - 1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 0 - 2 Homburg [6] - 1/2 0-2

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 2 - 0 Koblenz [14] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] Pirmasens 3 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 1 2-0

DUC4N

19:00 FT [17] Giessen 3 - 1 Hessen Kassel [12] - 1/4 3-0

DUC4N

19:00 FT 1 [10] Sonnenhof 1 - 3 Bahlinger [7] +0 0-1

KAZA

19:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 0 - 1 Caspiy Aktau [10] +1/4 0-1

LITA

19:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 0 Dainava Alytus [8] - 1 1/2 1-0

FIN3

19:30 FT [C-8] RoPS Rovaniemi II 3 - 0 Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 1-0

EURO

20:00 FT 1 [A-2] Wales 1 - 1 Thụy Sỹ [A-3] 2 +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Malmo 0 - 1 Kalmar 0-0

ICEB

20:00 FT [5] Vestri 2 - 1 Afturelding [10] - 1/2 1-0

KAZA

20:00 FT [7] Aktobe 1 - 0 Atyrau [11] - 1/4 1-0

NORA

20:00 FT [11] Sandefjord 1 - 3 Molde [2] +3/4 1-1

NORA

20:00 FT [3] Kristiansund 2 - 0 Odd Grenland [10] - 1/2 0-0

FIN3

20:00 FT [A-5] KuFu-98 7 - 0 FC Kiffen [A-8] 1 - 1 1/2 3-0

TDB

20:00 FT [9] Orgryte 0 - 0 Jonkopings [8] +1/4 0-0

TDB

20:00 FT [13] Akropolis IF 3 - 2 Vasalunds [16] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [4] Landskrona 2 - 1 Brage [10] - 1/4 1-0

BLRA

20:45 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 5 Dinamo Minsk [2] +2 0-1

GREU20

21:00 FT [2] Olympiakos U20 1 - 0 Volos NFC U20 [10] -

GREU20

21:00 FT [8] Pas Giannina U20 1 - 0 Lamia U20 [11] 0-0

GREU20

21:00 FT [7] AEK Athens U20 0 - 3 Panathinaikos U20 [3] 0-2

ICEA

21:00 FT [2] Breidablik 2 - 0 Fylkir [12] - 1 1/4 0-0

KAZA

21:00 FT [6] Akzhayik Oral 0 - 1 Ordabasy [5] +1/4 0-0

LITA

21:00 FT [10] Nevezis 0 - 1 FK Panevezys [4] +1 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-4] Gefle IF 4 - 1 Taby IS [Norra-15] - 3/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 0 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 4 - 1 Lunds BK [Sodra-9] - 1 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-5] Hudiksvalls FF 1 - 1 Dalkurd FF [Norra-2] +1 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-13] Torns IF 3 - 2 Skovde [Sodra-8] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Assyriska IK JKP 2 - 0 Lindome GIF [Sodra-6] 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 2 - 0 Sollentuna FK [Norra-10] - 3/4 0-0

KAZA

22:00 FT [8] Shakhter Kar. 0 - 1 FK Kyzylzhar [4] - 1/4 0-0

TD3

22:00 FT [Norra-8] Orebro Syrianska 1 - 2 Umea [Norra-16] +1/2 0-0

BLRA

22:45 FT [3] Bate Borisov 3 - 0 Neman Grodno [9] - 1 1/2 1-0

EURO

22:59 FT [B-2] Đan Mạch 0 - 1 Phần Lan [B-3] 2 - 1 1/4 0-0

GHW

22:59 FT Luxembourg Nữ 0 - 1 Bỉ Nữ 0-1

LITA

22:59 FT [6] FK Riteriai 1 - 1 Dziugas FC [7] - 1 0-0

NORB

22:59 FT [13] Ullensaker/Kisa 4 - 1 Stjordals Blink [15] - 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [1] HamKam 2 - 0 Strommen [16] - 1 2-0

NORB

22:59 FT [14] Grorud IL 2 - 2 KFUM Oslo [6] - 1/4 2-1

NORB

22:59 FT 1 [3] FK Jerv 2 - 1 Bryne [12] +0 0-0

NORB

22:59 FT [8] Ranheim IL 0 - 4 Sogndal [5] - 1/4 0-3

NORB

22:59 FT [10] Sandnes Ulf 1 - 1 Raufoss IL [7] - 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [11] Asane Fotball 2 - 0 Start Kristiansand [9] - 1/4 1-0

GHQG

00:00 FT Ghana 0 - 0 B.B.Ngà 0-0

ICEA

00:00 FT [7] Stjarnan 2 - 1 Valur Rey. [5] +1/2 0-1

ICEA

00:00 FT [1] Vikingur Rey. 2 - 0 Hafnarfjordur [6] - 1/4 1-0

BLRA

00:45 FT [1] Shakhter Soligo. 2 - 0 Vitebsk [7] - 1 1/4 1-0

GHW

01:00 FT Slovenia Nữ 4 - 1 Croatia Nữ - 1 2-1

GHW

01:00 FT [28] Uruguay Nữ 5 - 1 Puerto Rico Nữ - 1 3/4 4-0

GHU23

01:00 FT Australia U23 3 - 2 Mexico U23 - 3/4 1-1

NORB

01:00 FT [2] Aalesund 2 - 2 Fredrikstad [4] - 1/4 2-1

URUA

01:00 FT [5] CA River Plate (URU) 4 - 0 CA Progreso [15] - 3/4 3-0

IREA

01:30 FT [10] Longford Town 1 - 3 St. Patrick's [2] +1 0-1

IREA

01:45 FT [3] Sligo Rovers 1 - 2 Drogheda Utd [6] - 1/4 0-1

EURO

02:00 FT [B-1] Bỉ 3 - 0 Nga [B-4] - 1/2 2-0

GHQG

02:00 FT Ma Rốc 1 - 0 Burkina Faso - 3/4 0-0

USAA

02:00 FT [Tay-2] Sporting Kansas 1 - 1 Austin FC [Tay-13] 0-1

BRB

02:30 FT [5] CRB/AL 3 - 2 Confianca/SE [19] - 1/4 2-2

WBM

03:00 FT St.Kitts and Nevis 0 - 4 El Salvador [6] +1 0-3

URUA

03:15 FT [9] Sportivo Cerrito 1 - 2 Plaza Colonia [1] +0 1-1

WBM

04:00 FT Haiti 0 - 1 Canada [4] +1 0-1

VENA

04:00 FT [A-1] Dep.Guaira 0 - 1 Puerto Cabello [A-4] - 1/2 0-1

BRAA

05:00 FT [4] Palmeiras/SP 1 - 1 Corinthians/SP [6] - 1/2 1-0

BRAA

05:00 FT [15] Santos/SP 0 - 0 Juventude/RS [16] - 3/4 0-0

BRB

05:00 FT [20] Brasil Pelotas/RS 1 - 2 Vasco DG/RJ [7] +1/4 1-0

BRB

05:00 FT [12] Vila Nova/GO 1 - 0 CSA/AL [8] +0 1-0

USB

06:00 FT [A-3] Pittsburgh R. 1 - 1 Miami Fusion [A-4] - 1/4 1-1

WBM

06:05 FT [3] Panama 2 - 1 Curacao - 1 0-0

URUA

06:15 FT 1 [3] CA Penarol 1 - 1 CA Rentistas [12] - 1 1/4 0-0

VENA

06:15 FT [B-1] Dep.Tachira 4 - 1 Zulia FC [B-6] - 1 1-1

USB

06:35 FT [B-2] Louisville City 3 - 0 Memphis 901 [B-3] - 1 0-0

GHQG

07:00 FT Mexico 0 - 0 Honduras - 3/4 0-0

BRB

07:00 FT 1 [11] Cruzeiro/MG 1 - 1 Goias/GO [3] - 1/2 0-1

USB

07:05 FT [C-6] Rio Grande Valley 1 - 0 Real Monarchs [C-7] - 1/2 0-0

USB

07:35 FT [B-5] OKC Energy 1 - 2 Birmingham Legion [B-1] +1/4 0-1

USB

08:35 FT [C-1] El Paso Locomotive 1 - 1 Colorado Springs [C-2] - 3/4 1-0

USB

08:38 FT [C-4] New Mexico United 0 - 0 Austin Bold [C-5] 0-0

USB

09:05 FT [D-3] Orange C. Blues 1 - 0 Oakland Roots [D-7] - 1/4 1-0

USB

09:35 FT [D-1] Phoenix FC 3 - 0 Tacoma Defiance [D-5] - 1 1/2 1-0

USB

09:35 FT [D-2] San Diego Loyal 2 - 1 LA Galaxy II [D-4] - 1/4 0-0

GHW

03:00 Hoãn [52] Paraguay Nữ - Colombia Nữ [44] -

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2