KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 18/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFCWVL

13:00 FT [D-1] Myanmar Nữ 4 - 0 Lebanon Nữ [D-2] - 2 3/4 1-0

TQC

14:00 FT 1 [16] Changchun Yatai 0 - 2 Sh. Shenhua [3] +1/4 0-1

TQC

14:30 FT [8] Dalian Professional 2 - 0 Tianjin Tigers [10] +1/4 0-0

CZEU19

15:30 FT Pribram U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 [8] +3/4 0-0

AFCWVL

18:00 FT [D-3] UAE Nữ 2 - 1 Đảo Guam Nữ [D-4] 1 1-1

ANHU23

18:00 FT Wolves U23 0 - 1 Southampton U23 - 3/4 0-1

TQC

18:30 FT [2] Shandong Taishan 3 - 0 Qingdao West Coast [6] - 2 1-0

TQC

18:30 FT [11] Henan Songshan 2 - 0 Chongqing Lifan [30] - 1 3/4 1-0

LITA

21:00 FT Nevezis 1 - 3 Zalgiris [1] 0-1

RMNA

21:30 FT [16] Botosani 0 - 0 Chindia Targoviste - 1/4 0-0

KSB

21:50 FT [16] Hajer 2 - 0 Al Nahda (KSA) -

AFCWVL

22:00 FT [A-3] Lào Nữ 0 - 4 Đài Loan Nữ [A-1] 0-2

GHU23

22:00 FT [38] Qatar U23 2 - 2 Kuwait U23 [5] -

SRBA

22:00 FT 1 FK Metalac GM 0 - 2 Mladost Lucani [7] +0 0-1

SLOA

22:00 FT [1] NK Celje 1 - 0 NK Bravo [4] - 1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [14] Doxa Katokopia 1 - 2 Aris Limassol [2] +0 1-0

KSB

22:20 FT Al Akhdood 3 - 1 Al Jabalain [7] -

KSB

22:25 FT Bisha FC 1 - 0 Al Kholood [2] -

POLA

22:59 FT [9] Stal Mielec 4 - 2 Zaglebie Lubin [11] +0 1-2

POLB

22:59 FT [6] GKS Tychy 1 - 2 Stomil Olsztyn - 1/2 0-2

ISRB

22:59 FT [12] Sektzia Nes Tziona 2 - 1 Beitar TA Ramla - 1/2 2-1

ISRB

22:59 FT 1 [7] Hapoel Umm Al Fahm 2 - 1 Hapoel R. Gan [11] +0 1-0

CYPA

22:59 FT [1] Apoel FC 2 - 1 Ethnikos Achnas [10] - 1 1/2 1-0

PERA

22:59 FT [5] Cusco FC 3 - 5 Dep. Municipal +0 0-2

ISRB

23:00 FT Hapoel Raanana 0 - 1 HR Letzion [13] 0-0

ISRB

23:00 FT [15] Hapoel Afula 0 - 2 Maccabi Bnei Raina 0-0

GREA

23:30 FT 1 [6] Lamia FC 0 - 1 Aris Salonica [5] +1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [8] Chernomorets 0 - 1 Veres Rivne [13] +0 0-1

KSB

23:45 FT Al Shoalah 4 - 0 Al Dir'iya 1-0

TBNA

00:00 FT 1 [14] Alaves 0 - 1 Real Betis [8] 1 +1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [11] Verl 5 - 3 Havelse - 3/4 3-1

BULA

00:00 FT [6] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Beroe [11] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [10] Alanyaspor 6 - 3 Kayserispor [12] - 1 3-2

TNKA

00:00 FT [16] Hatayspor 2 - 1 Gaziantep B.B [17] - 1/2 0-0

TNKB

00:00 FT Istanbulspor AS 1 - 0 Tuzlaspor [15] - 1/4 1-0

TDA

00:00 FT [2] Djurgardens 0 - 3 Elfsborg [10] - 1/2 0-1

TDA

00:00 FT [9] Hacken 5 - 0 Norrkoping [13] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [2] Osters 3 - 2 Vasalunds - 1 1-2

TDB

00:00 FT [15] Orgryte 2 - 2 Trelleborgs [11] - 1/2 0-1

TDB

00:00 FT [4] GIF Sundsvall 3 - 0 Akropolis IF - 1 2-0

DENA

00:00 FT [5] Aarhus AGF 1 - 0 Aalborg BK +0 1-0

RMNA

00:30 FT [4] Universitatea Craiova 5 - 0 Aca. Clinceni - 1 1/2 3-0

ALBA

00:45 FT [2] Vllaznia Shkoder 6 - 3 Dinamo Tirana [4] 2-1

ISRA

00:45 FT [12] Hapoel Tel Aviv 1 - 0 Beitar Jerusalem [8] - 1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT Everton U23 4 - 2 Leeds Utd U23 +1 1-2

ANHU23

01:00 FT Stoke City U23 1 - 0 Nottingham Forest U23 +1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT Sunderland U23 1 - 2 Newcastle U23 +1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT Tottenham U23 3 - 4 West Ham U23 - 3/4 3-3

HLB

01:00 FT [18] PSV Eindhoven U21 2 - 3 Telstar [16] +0 0-2

HLB

01:00 FT Volendam 1 - 0 NAC Breda [7] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT 1 [9] AZ Alkmaar U21 1 - 1 Ajax U21 [14] +0 1-0

HLB

01:00 FT [20] Utrecht U21 1 - 2 Roda JC [2] +1/2 0-2

ARGB

01:00 FT 1 [B-2] San Telmo 0 - 1 Deportivo Moron [B-10] +0 0-0

IREA

01:15 FT 1 [4] Shamrock Rovers 1 - 1 Bohemians [3] - 3/4 0-1

PERA

01:15 FT Binacional 1 - 2 Universitario [2] +1/4 0-0

POLA

01:30 FT [1] Jagiellonia 1 - 1 Radomiak Radom [10] - 1/4 1-1

ARGB

01:30 FT Deportivo Riestra 0 - 0 Gim.Mendoza [B-12] +0 0-0

ARGB

01:35 FT [B-13] Atletico Atlanta 0 - 0 Tigre +1/2 0-0

ITA

01:45 FT 2 Venezia 1 - 0 Fiorentina [10] 5 1 +1/2 1-0

PHB

01:45 FT Nimes 0 - 2 Ajaccio [12] - 1/4 0-2

ANHA

02:00 FT 1 [2] Arsenal 2 - 2 Crystal Palace [14] 1 - 3/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 Espanyol 2 - 0 Cadiz [18] - 3/4 1-0

ITA3

02:00 FT [A-12] AC Renate 2 - 2 Pro Vercelli [A-9] +0 0-2

BLVA

02:00 FT [C-3] CD Guabira 3 - 2 Nacional Potosi [B-2] - 1 1/4 1-1

COLB

02:00 FT [9] Tigres(COL) 0 - 2 Llaneros FC [3] +1/4 0-0

COLB

02:00 FT [5] Orsomarso 1 - 2 Union Magdalena [7] +0 1-1

PERA

03:30 FT [14] Cesar Vallejo 0 - 0 Sport Huancayo [10] - 1/4 0-0

COLA

04:00 FT [16] Envigado 4 - 1 Aguilas Doradas [12] +0 1-1

PARA

04:15 FT 12 de Octubre 1 - 2 Guarani CA [6] +1/4 1-1

BRAA

06:00 FT [19] Sao Paulo/SP 1 - 0 Corinthians/SP [15] - 1/2 1-0

BRB

06:00 FT [8] Vila Nova/GO 0 - 0 CRB/AL [10] - 1/4 0-0

PARA

06:30 FT [2] Cerro Porteno 2 - 0 River Plate (PAR) - 3/4 0-0

ECUA

07:00 FT [2] Independiente JT 1 - 1 Manta FC - 2 1/4 1-0

ARGB

07:05 FT Belgrano 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [B-8] - 3/4 0-0

ARGB

07:10 FT [A-2] San Martin Tucuman 2 - 1 Temperley [B-7] - 3/4 1-0

ARGB

07:30 FT [B-9] CA Mitre Salta 1 - 0 Alvarado MDP [A-12] - 1/4 1-0

COLB

08:00 FT [8] Barranquilla 0 - 1 Leones FC [12] +1/2 0-1

Kết quả bóng đá ngày 18/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 18/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Tu Ket

02:0018/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Tu Ket

02:0018/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

22:3017/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 32 44 73
2 Arsenal 32 49 71
3 Liverpool 32 41 71
4 Aston Villa 33 19 63
5 Tottenham 32 16 60
6 Newcastle 32 17 50
7 Man Utd 32 -1 50
8 West Ham Utd 33 -6 48
9 Chelsea 31 9 47
10 Brighton 32 2 44
11 Wolves 32 -5 43
12 Fulham 33 -2 42
13 Bournemouth 32 -10 42
14 Crystal Palace 32 -17 33
15 Brentford 33 -11 32
16 Everton 32 -16 27
17 Nottingham Forest 33 -16 26
18 Luton Town 33 -24 25
19 Burnley 33 -35 20
20 Sheffield Utd 32 -54 16