KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [3] Okayama 3 - 0 Matsumoto Yama. - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Fukushima Utd [11] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 3 - 2 Kagoshima [3] - 1/2 2-1

NHAT3

11:00 FT [6] Kataller Toyama 1 - 0 Kamatamare San. [17] - 3/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 1 - 2 Yokohama SCC [16] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 2 Verspah Oita [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 1 - 1 TIAMO Hirakata [12] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 1 - 1 Veertien Mie [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT Iwaki FC 0 - 2 Sony Sendai [14] 0-1

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 1 - 2 Iga Kunoichi Nữ [2] 0-2

NHATW

11:00 FT Nippon SS Univ Nữ 0 - 0 Orca Kamogawa Nữ [5] - 1/2 0-0

NHATW

11:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] NGU Loverledge Nữ 0 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [8] 0-0

NHATW

11:00 FT Yamato Sylphid Nữ 1 - 1 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 1 Ehime FC Nữ [11] 0-0

AUSC

11:30 FT [14] Adelaide Olympic 0 - 1 Adelaide Utd [9] 0-1

HQB

11:30 FT [4] Bucheon 1995 0 - 1 Gimcheon Sangmu +1 0-0

ACL

12:00 FT Pohang Steelers 2 - 0 Nagoya Grampus +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT Oita Trinita 2 - 0 Vegalta Sendai +0 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Tochigi SC 1 - 1 Jubilo Iwata +3/4 1-1

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Mito Hollyhock [13] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 2 - 1 Omiya Ardija [19] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [14] Zweigen Kan. 1 - 2 Ventforet Kofu [18] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 1 - 3 Fujieda MYFC [2] - 1/4 1-3

HQA

12:00 FT [6] Gangwon 2 - 1 Gwangju - 1/4 1-1

NHATB

14:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 1 Kyoto Sanga +3/4 1-0

NHAT3

14:00 FT 1 [14] FC Gifu 2 - 2 Grulla Morioka +0 1-1

HQB

14:00 FT [11] Jeonnam Dragons 2 - 0 Busan I'Park [10] - 1/4 1-0

AUSBPL

14:30 FT [2] Albany Creek 1 - 1 Bayside Utd - 1 3/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3

KAZA

15:00 FT Zhetysu Taldykorgan 1 - 2 FK Taraz [12] +0 0-0

CZEB

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 2 MFK Chrudim [6] - 1/2 1-0

IDNA

15:15 FT [2] PSM Makassar 2 - 1 Bali United Pusam [5] +1/2 0-0

CZEB

15:30 FT [15] Sparta Praha B 4 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1 1-0

AUTB

15:30 FT [2] Blau Weiss Linz 3 - 1 Austria Wien II [15] - 1 3/4 1-1

NGB

16:00 FT Tom Tomsk 1 - 0 SKA-Khabarovsk [5] +1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [10] FK Kyzylzhar 0 - 2 Tobol Kostanay [3] +3/4 0-1

HQB

16:30 FT [3] Anyang 2 - 1 Seoul E-Land [7] - 1/2 0-0

ACL

17:00 FT [H-2] Jeonbuk H.Motor 2 - 2 Ulsan Hyundai [I-3] +0 1-2

NGB

17:00 FT Olim. Dolgiye Prudy 0 - 0 FK Orenburg +3/4 0-0

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 2 - 0 Krasnodar B [18] - 1/2 1-0

BLRA

17:00 FT 1 [6] FK Minsk 0 - 0 Gomel [8] +1 1/4 0-0

ESTA

17:00 FT [5] Kuressaare 0 - 2 TJK Legion [9] +0 0-1

DUC4BA

17:15 FT [15] Buchbach 1 - 0 Rosenheim - 1 3/4 1-0

HLA

17:15 FT [2] AZ Alkmaar 5 - 1 Utrecht [7] - 1/2 3-0

ITA

17:30 FT 4 Cagliari 3 - 1 Sampdoria [19] 2 - 1/4 1-0

POLA

17:30 FT 1 [6] Wisla Plock 1 - 0 Pogon Szczecin [5] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [15] Kasimpasa 1 - 2 Goztepe - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [3] Keciorengucu 0 - 1 Kocaelispor - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT 1 [1] LKS Lodz 1 - 0 Arka Gdynia [6] +1/4 1-0

ANHB

18:00 FT [12] Swansea City 3 - 0 Cardiff City [21] - 1/4 1-0

DUC4B

18:00 FT [3] Hannover II 2 - 0 SSV Jeddeloh [4] 1 - 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [17] Tennis Borussia B. 0 - 1 C. Leipzig [7] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT FC Eilenburg 3 - 1 Ger.Halberstadt [18] +3/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [4] Berlin AK 07 2 - 1 SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 1-1

PHA

18:00 FT 2 [14] Troyes 1 - 0 Nice [10] 1 +1/2 1-0

NGA

18:00 FT [10] Ural S.r. 0 - 1 CSKA Moscow [5] +1/2 0-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 3 - 5 Torpedo Moscow +1/4 2-1

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 0 - 0 Desna Chernigiv +1/2 0-0

DENA

18:00 FT [1] Nordsjaelland 2 - 2 Midtjylland [7] +3/4 2-0

THAA

18:00 FT [2] Bangkok Utd 1 - 0 Chonburi [3] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [9] Police Tero FC 2 - 2 Ratchaburi [4] +0 0-1

IDNA

18:15 FT [3] Persija Jakarta 0 - 1 Arema Indonesia [9] - 1/4 0-1

DUB

18:30 FT [1] Darmstadt 3 - 0 Wer.Bremen +1/4 1-0

DUB

18:30 FT Dynamo Dresden 0 - 1 Nurnberg [11] +0 0-1

DUB

18:30 FT [9] Hansa Rostock 1 - 1 Sandhausen [18] - 1/2 0-1

BIA

18:30 FT [8] Sint Truiden 2 - 2 Anderlecht [11] +3/4 0-0

THAA

18:30 FT [5] Chiangrai Utd 0 - 1 Muang Thong Utd [8] - 1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT 1 Middlesbrough U23 1 - 2 West Brom U23 1-0

TBNA

19:00 FT 2 [9] Rayo Vallecano 2 - 1 Elche [20] 2 - 1/2 1-1

TBNB

19:00 FT [22] UD Ibiza 0 - 2 Mirandes [16] - 3/4 0-1

ITB

19:00 FT Cremonese 1 - 1 Benevento [17] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [10] Vik.Koln 1 - 1 Wurzburger - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT Altona 93 0 - 3 Holstein Kiel II [13] +3/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [2] TSG Balingen 1 - 6 Offenbach [3] +3/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [12] Aalen 1 - 4 Elversberg +3/4 0-3

DUC4N

19:00 FT Sonnenhof 1 - 1 Stuttgart II [7] +0 1-0

NGB

19:00 FT Spartak Moscow B 1 - 1 Rotor Volgograd +1/4 0-0

NGB

19:00 FT 2 [8] Volgar Astrakhan 0 - 2 Fakel +1/4 0-0

NGB

19:00 FT Metallurg Lipetsk 0 - 4 Baltika [1] +3/4 0-1

ARMA

19:00 FT [2] Ararat-Armenia 3 - 0 Ararat Y [6] - 1/2 0-0

BLRA

19:00 FT 1 Rukh Brest 1 - 3 Dinamo Minsk [4] +1/4 1-2

ESTA

19:00 FT [3] Paide Linname. 1 - 1 Flora Tallinn [1] +1/2 1-0

KAZA

19:00 FT [1] Astana 2 - 0 Kaisar Kyzylorda - 2 1/2 0-0

LITA

19:00 FT 1 [8] Banga 2 - 1 FK Panevezys [3] +1 2-1

MDVA

19:00 FT [8] Dinamo-Auto 1 - 3 Milsami [6] 0-1

RMNA

19:00 FT [12] Arges Pitesti 2 - 1 Farul Constanta [2] +1/4 0-0

DENA

19:00 FT [5] Odense BK 1 - 2 Randers [6] +0 1-0

DENB

19:00 FT Lyngby 1 - 1 Hobro I.K. [11] - 1 1/4 0-1

THAA

19:00 FT 1 [1] Buriram Utd 2 - 0 Nakhon Ratch. [12] - 1 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT [12] Lok. Tashkent 2 - 2 Andijan - 1 0-0

UZBA

19:00 FT [2] Navbahor 2 - 1 Bunyodkor [8] 0-0

TSA

19:15 FT 1 Lausanne Sports 3 - 1 Grasshoppers [7] +1/4 2-0

ITA3

19:30 FT Campobasso 1 - 3 Bari +1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [C-1] Catanzaro 3 - 0 Taranto [C-14] - 1 2-0

ITA3

19:30 FT [C-9] Foggia 1 - 0 SS Monopoli [C-6] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-7] Juve Stabia 2 - 3 AZ Picerno [C-5] - 1/2 1-2

ITA3

19:30 FT [A-8] Aurora Pro Patria 0 - 0 Alto Adige +1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-19] Fidelis Andria 1 - 1 Avellino [C-8] +1/2 0-0

ITA3

19:30 FT 1 Vibonese 2 - 0 Latina [C-10] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 0 Paganese +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-15] Potenza SC 2 - 3 Messina [C-18] +0 1-1

ITA3

19:30 FT [C-17] Turris Neapolis 3 - 0 Palermo +0 2-0

ITA3

19:30 FT [A-20] Triestina 1 - 0 Fiorenzuola [B-8] - 3/4 0-0

HLA

19:30 FT [9] NEC Nijmegen 0 - 1 Vitesse Arnhem [14] +0 0-1

HLA

19:30 FT [6] Sparta Rotterdam 1 - 1 Groningen [18] +0 1-1

AZEA

19:30 FT [9] Sumqayit 1 - 1 Neftchi Baku [3] +1/2 0-0

HUNA

19:30 FT 1 [2] Kisvarda FC 0 - 0 Ujpest [12] - 1/2 0-0

AUTA

19:30 FT [3] Lask 0 - 1 Wolfsberger AC [9] - 1/2 0-0

AUTA

19:30 FT 1 [5] WSG Swarovski Tirol 2 - 2 Hartberg [12] - 1/4 1-1

OMAA

19:55 FT Muscat Club 0 - 2 Dhofar [6] 1 0-0

ANHA

20:00 FT [19] Everton 0 - 1 West Ham Utd [16] 2 +0 0-0

ITA

20:00 FT 3 [11] Empoli 1 - 4 Atalanta [7] 2 +1 1-2

ITA

20:00 FT 2 Genoa 2 - 2 Sassuolo [17] 4 +1/4 1-2

ITA

20:00 FT 1 3 [8] Udinese 1 - 1 Bologna [10] 7 - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [16] VfV 06 Hildesheim 1 - 1 Luneburger SK - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT Hannoverscher SC 2 - 1 Rehden [15] +1 1-1

PHA

20:00 FT 2 Bordeaux 1 - 1 Nantes [13] 3 +0 0-0

PHA

20:00 FT 3 [17] Stade Brestois 1 - 1 Stade Reims [11] 4 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT 3 Metz 0 - 3 Rennes [5] 1 +3/4 0-3

PHA

20:00 FT 3 [16] Strasbourg 5 - 1 Saint Etienne 2 1 - 1/4 2-1

NGB

20:00 FT Tekstilshchik Ivanov 2 - 2 Akron Togliatti [12] +1/4 1-1

POLA

20:00 FT [9] Cracovia Krakow 2 - 0 Warta Poznan [8] - 1/2 0-0

CROA

20:00 FT [5] Slaven Belupo 0 - 2 NK Osijek [3] +3/4 0-2

GREA

20:00 FT [8] Panetolikos 1 - 2 OFI Creta [9] - 1/4 1-1

GREA

20:00 FT [4] PAOK 4 - 4 Volos NFC [6] - 1 1/2 4-1

LATA

20:00 FT [2] Riga FC 1 - 1 METTA/LU Riga [10] 1-0

NORB

20:00 FT Aalesund 3 - 0 Sogndal [7] - 1 2-0

TNKA

20:00 FT Altay 0 - 1 Fatih Karagumruk [10] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [1] Galatasaray 1 - 0 Konyaspor [7] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Erzurumspor FK 6 - 2 Altinordu SK [16] - 1 2-2

TNKB

20:00 FT [11] Manisa FK 0 - 3 Adanaspor [12] - 1 0-2

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 1 - 0 AIK Solna [5] +0 0-0

TDA

20:00 FT [9] Mjallby AIF 4 - 0 Kalmar [4] - 1/4 3-0

TDB

20:00 FT [15] Norrby 2 - 3 Brage [7] - 1/4 0-0

DENB

20:00 FT AC Horsens 1 - 1 Vendsyssel FF [4] - 1 0-0

OMAA

20:15 FT [13] Al Ittihad (OMA) 2 - 2 Rustaq Club [2] 1-2

URUA

20:15 FT Villa Espanola 2 - 2 Wanderers [9] +1/4 1-2

DUA

20:30 FT [9] B.Leverkusen 1 - 5 Bayern Munich [1] +1 0-5

NGA

20:30 FT [11] Krylya Sovetov 2 - 0 Nizhny Nov [12] - 3/4 1-0

NGA

20:30 FT [15] Khimki 2 - 0 Akhmat Groznyi [6] +0 1-0

CZEB

20:30 FT [4] Varnsdorf 1 - 3 Dukla Praha [13] - 1/4 1-3

CZEB

20:30 FT [9] Taborsko 0 - 2 SK Lisen [3] +0 0-0

IDNA

20:30 FT [12] TIRA-Persikabo 3 - 0 Borneo FC [6] +1/2 2-0

NPA

20:30 FT [15] Moroka Swallows 1 - 1 Stellenbosch FC [12] - 1/4 1-1

GHU23

21:00 FT [24] Việt Nam U23 3 - 0 Kyrgyzstan U23 [12] 1-0

TBNB

21:00 FT [8] Leganes 0 - 2 Valladolid - 1/4 0-1

NGB

21:00 FT 1 [14] Kuban 1 - 0 Kamaz [7] +0 1-0

NGB

21:00 FT [2] Alania Vla 2 - 3 Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 0-2

BLRA

21:00 FT [2] Energetik-BGU 0 - 0 Dinamo Brest [13] +1 1/4 0-0

BULA

21:00 FT [7] Cherno More 1 - 1 Slavia Sofia [5] - 3/4 -

BIA

21:00 FT Beerschot-Wilrijk 0 - 1 KV Mechelen [13] +1/4 0-1

BIB

21:00 FT [6] Lommel 3 - 0 RE Mouscron - 1/2 1-0

LUXA

21:00 FT [15] Etzella Ettelbruc 2 - 1 Jeunesse Esch [7] 1-1

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 1 - 1 Progres Niedercorn [3] 1-0

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 0 - 3 Hostert [14] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 5 - 1 Wiltz [10] 3-1

LUXA

21:00 FT [8] UNA Strassen 4 - 1 Rodange 91 2-0

LUXA

21:00 FT 1 [5] UT Petange 4 - 2 Racing Union [4] 1-0

LUXA

21:00 FT 1 [6] Differdange 3 - 2 Dudelange [1] 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [16] Fola Esch 2 - 1 RM Hamm Benfica 2-0

MLTA

21:00 FT Sliema Wanderers 0 - 3 Hibernians Paola [4] -

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 3 Hradec Kralove [4] +0 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Sigma Olomouc 2 - 0 MFk Karvina - 1 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 1 Vik.Plzen [1] +1 0-1

CYPA

21:00 FT [6] Omonia Nicosia 1 - 0 Apollon Limassol [5] +0 1-0

DENA

21:00 FT [10] Brondby 3 - 2 Vejle - 1 1/4 1-1

TBNA

21:15 FT 2 [18] Celta Vigo 0 - 1 Sevilla [16] 3 +0 0-0

ITB

21:15 FT [9] Parma 0 - 0 Monza - 1/4 0-0

RMNA

21:30 FT [15] UTA Arad 1 - 0 FC U Craiova 1948 [11] - 1/2 1-0

TSA

21:30 FT [8] Sion 0 - 1 Basel [5] +1/2 0-0

TSA

21:30 FT [3] St. Gallen 2 - 1 Servette [4] +0 1-0

QATA

21:30 FT Al Khor 2 - 2 Ahli Doha [4] +1/4 0-0

QATA

21:30 FT [7] Al Sadd 6 - 4 Al Garrafa [5] - 2 1/4 4-3

HLA

21:45 FT 1 [4] Twente 1 - 1 Willem II - 3/4 1-1

ALBA

21:45 FT [2] Partizani Tirana 1 - 1 Kukesi [10] - 1/2 0-0

AZEA

21:45 FT 1 [2] Sabah FK 1 - 2 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-1

BHRA

21:45 FT [7] Al Hala 2 - 4 Manama [2] 1-2

KSAA

21:50 FT [6] Al Fateh 3 - 0 Al Taawon (KSA) [5] - 1/4 3-0

PHA

22:00 FT 1 [15] Montpellier 1 - 0 Lens [2] +0 0-0

ARMA

22:00 FT [9] BKMA Yerevan 2 - 0 Noravank SC +1/2 1-0

BIHA

22:00 FT [5] Sarajevo 1 - 0 NK Posusje [7] 1-0

BIHA

22:00 FT [2] Siroki Brijeg 2 - 1 Rudar Prijedor 2-1

HUNA

22:00 FT [9] Mezokovesdi SE 1 - 0 Debreceni [7] - 1/4 0-0

MDVA

22:00 FT [3] Zimbru 0 - 1 Petrocub [2] 0-1

MNEA

22:00 FT [9] Iskra Danilo 1 - 0 Rudar [8] 1-0

NORA

22:00 FT Brann 1 - 1 Stabaek - 1 1/4 0-1

NORA

22:00 FT [14] Sandefjord 0 - 0 Odd Grenland [5] - 1/4 0-0

NORA

22:00 FT [12] Stromsgodset 0 - 1 Viking [11] +0 0-1

NORA

22:00 FT [2] Bodo Glimt 2 - 1 Sarpsborg [8] - 1 1/2 1-0

NORA

22:00 FT [10] Haugesund 7 - 0 Mjondalen - 1 4-0

SRBA

22:00 FT [2] FK Partizan 2 - 0 Radnik Surdulica [16] 1-0

SLOA

22:00 FT [5] Domzale 2 - 3 Koper [4] +0 1-2

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 1 - 0 SV Ried [11] - 1 1/2 1-0

KSAA

22:15 FT Hazm 0 - 0 Al Faisaly (KSA) +1/4 0-0

KSAA

22:25 FT [7] Dhamak 1 - 1 Al Ittihad (KSA) [4] +1/2 0-1

ANHA

22:30 FT 1 6 [3] Newcastle 2 - 3 Tottenham [5] 1 +1/2 1-3

ITA3

22:30 FT [A-1] Feralpisalo 5 - 1 Legnano - 3/4 3-1

ITA3

22:30 FT Giana Erminio 1 - 1 Virtus Verona [A-15] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [A-14] Juventus U23 2 - 1 US Seregno - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [A-18] Pergolettese 1 - 0 Albinoleffe [A-11] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-9] Padova 2 - 1 AC Trento [A-13] - 1 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-17] Mantova 1 - 1 Lecco [A-4] +0 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-19] Piacenza 1 - 2 Pro Sesto [A-6] - 3/4 1-2

DUA

22:30 FT 3 [14] Augsburg 1 - 1 A.Bielefeld 1 - 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [2] Legia Wars. 0 - 1 Lech Poznan [3] +1/4 0-0

CROA

22:30 FT [9] Sibenik 2 - 0 Hajduk Split [2] 1-0

FINB

22:30 FT Klubi 04 Helsinki 2 - 0 MP Mikkeli [6] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [8] Goteborg 2 - 0 Orebro - 3/4 1-0

URUA

22:30 FT [14] Cerro Largo 1 - 0 CA Progreso - 1/4 0-0

ITA

22:59 FT 2 [1] Napoli 1 - 0 Torino [9] 4 - 1 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [7] Krasnodar 1 - 1 Ufa - 1 1/2 0-1

ISRA

22:59 FT 1 [12] HIK Shmona 0 - 1 Hapoel Hadera [9] +0 0-0

MNEA

22:59 FT [10] Mornar Bar 0 - 3 Buducnost [2] 0-3

CYPA

22:59 FT [8] AEL Limassol 2 - 1 Anorthosis [9] - 1/4 2-1

TNKA

22:59 FT [6] Trabzonspor 3 - 1 Fenerbahce [2] - 1/4 1-1

TNKB

22:59 FT Bursaspor 3 - 1 Boluspor [9] - 1/4 2-0

DENA

22:59 FT Sonderjyske 1 - 1 Kobenhavn [3] +3/4 1-0

PERA

22:59 FT [5] Melgar 6 - 0 Uni.San Martin [19] - 1 1/4 2-0

MLTA

23:00 FT [9] Valletta 3 - 1 Sirens [10] -

OMAA

23:10 FT [8] Oman Club 0 - 1 Bahla Club [7] 0-1

TBNB

23:15 FT [6] Burgos CF 1 - 1 Lugo [21] +0 1-1

TBNB

23:15 FT Real Sociedad B 1 - 1 Real Oviedo [14] +0 0-0

BULA

23:15 FT [1] Cska Sofia 3 - 2 Botev Plovdiv [10] - 1 -

TBNA

23:30 FT 1 [5] Villarreal 1 - 2 Osasuna [7] 5 - 1 0-1

BLRA

23:30 FT [1] Shakhter Soligo. 3 - 1 Torpedo Zhodino [7] - 1 3/4 0-0

BIA

23:30 FT [12] Charleroi 2 - 0 Genk [1] +0 0-0

UKRA

23:30 FT 1 [5] PFK Aleksandriya 1 - 2 Vorskla [7] - 1/4 0-2

MLTA

00:00 FT [13] Santa Lucia FC 2 - 2 Mosta [5] 0-1

NORA

00:00 FT 1 [3] Rosenborg 2 - 2 Valerenga [6] - 1/2 1-1

CZEA

00:00 FT [16] Pardubice 2 - 4 Sparta Praha [3] +1 0-3

ARGB

00:00 FT [25] Almirante Brown 1 - 0 Deportivo Maipu [20] - 3/4 1-0

USAA

00:00 FT [Dong-4] New York RB 1 - 0 New York City [Dong-3] +0 1-0

MEXA

00:00 FT [4] Pumas UNAM 1 - 0 Juarez [12] - 1/4 0-0

CRCA

00:00 FT [B-4] Municipal Grecia 1 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +1/4 1-0

SRBA

00:05 FT Proleter NS 1 - 0 Backa Topola [3] +1/4 1-0

QATA

00:10 FT [1] Al Duhail SC 3 - 0 Al Rayyan [11] - 3/4 2-0

ISRA

00:15 FT [3] Hap. Beer Sheva 1 - 0 Maccabi P.Tikva - 3/4 1-0

BHRA

00:20 FT [3] AL Riffa 1 - 0 Al Khaldiya(BHR) [4] 0-0

GREA

00:30 FT [11] Pas Giannina 1 - 2 Olympiakos [3] +1 0-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 3 - 0 Atromitos [7] - 1 1/4 1-0

RMNA

00:30 FT [3] Rapid Bucuresti 2 - 0 CFR Cluj [1] +3/4 1-0

ALBA

00:45 FT [7] Teuta Durres 2 - 3 KF Tirana [1] 1-1

BIB

01:00 FT [3] RWD Molenbeek 1 - 2 Westerlo +1/4 0-2

USW

01:00 FT [7] NC Courage (W) 0 - 3 NJ/NY Gotham Nữ [12] - 1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [1] O.Ljubljana 1 - 0 Tabor Sezana [10] - 1 0-0

PERA

01:15 FT Alianza Huanuco 1 - 1 Cienciano [11] +3/4 0-1

ITB

01:30 FT [16] Cittadella 0 - 0 SPAL 1907 [15] - 1/4 0-0

URUA

01:30 FT [3] Dep. Maldonado 1 - 0 CA Penarol [5] +1 1-0

ITA

01:45 FT 3 [2] Juventus 1 - 0 Roma [6] 5 - 1/2 1-0

PHA

01:45 FT [3] Marseille 4 - 1 Lorient [6] 1 - 1 1-1

ARGA

01:45 FT [25] Colon 1 - 0 Talleres Cordoba [13] - 1/4 1-0

ARGA

01:45 FT [5] Atletico Tucuman 4 - 3 Argentinos Jun. [8] +0 2-0

TBNA

02:00 FT 2 [1] Barcelona 3 - 1 Valencia [13] 3 - 1 2-1

TBNB

02:00 FT [19] SD Ponferradina 0 - 0 Fuenlabrada - 1/4 0-0

BIA

02:00 FT [4] Gent 2 - 0 Eupen [16] - 1 1-0

ARGB

02:00 FT [24] Guillermo 1 - 1 Instituto [2] - 1/4 1-0

ARGB

02:00 FT [34] Nueva Chicago 1 - 2 Agropecuario AAC [30] +1/4 1-1

ARGB

02:00 FT [9] Ind.Rivadavia 2 - 2 All Boys [5] - 1/4 2-0

ARGB

02:00 FT [15] Chacarita Jrs 1 - 3 Quilmes [19] +0 0-0

ARGB

02:00 FT [14] San Martin SJ 4 - 0 Tristan Suarez [33] - 1/4 2-0

BRAA

02:00 FT [7] Athletico/PR 0 - 1 Fluminense/RJ [3] - 1/4 0-1

BRAA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 1 - 0 Internacional/RS [2] - 3/4 0-0

COLA

02:00 FT [9] Deportivo Pasto 1 - 0 Dep.Quindio - 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [14] Mushuc Runa 0 - 1 Tecnico Uni. [7] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [11] Atletico 2 - 1 Boca Juniors Cali [15] - 1/2 1-1

CRCA

03:00 FT [A-4] Guanacasteca 1 - 3 Santos Guapiles [A-5] +0 0-0

CRCA

03:00 FT Jicaral Sercoba 0 - 4 San Carlos [B-6] +0 0-1

PERA

03:30 FT [2] Sporting Cristal 1 - 0 Ayacucho FC [16] - 1 0-0

URUA

03:45 FT [15] Sportivo Cerrito 2 - 4 CA Fenix [7] - 1/4 2-1

ARGA

04:00 FT [28] Aldosivi 1 - 0 Independiente [14] +1/2 1-0

COLA

04:00 FT [1] Alianza Petrolera 2 - 0 Atl. Bucaramanga [3] - 1/4 1-0

PARA

04:00 FT Sol de America 0 - 4 Libertad [1] +1/4 0-1

USB

04:00 FT [B-4] Sacramento 0 - 0 Tacoma Defiance - 1 0-0

CRCA

04:00 FT 1 [A-6] Guadalupe FC 0 - 1 Perez Zeledon [B-5] - 1/4 0-1

BRAA

04:15 FT [18] Atletico/GO 2 - 1 Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 0-0

BRAA

04:15 FT [17] Ceara/CE 2 - 2 Bragantino/SP [14] - 1/4 0-1

BRAA

04:15 FT Gremio/RS 3 - 2 Juventude/RS [20] - 3/4 2-0

BLVA

04:15 FT [7] Aurora 1 - 2 Real Tomayapo [12] - 3/4 0-1

ECUA

04:30 FT [6] Dep.Cuenca 3 - 1 9 de Octubre [16] - 1/4 2-0

USB

05:00 FT OKC Energy 0 - 0 Birmingham Legion [A-4] +1/4 0-0

USB

05:00 FT [B-2] San Diego Loyal 1 - 1 New Mexico United [B-5] - 1/2 0-0

MEXA

05:00 FT [8] Chivas Guad. 2 - 0 Toluca [7] - 1/4 1-0

VENA

05:15 FT [7] Puerto Cabello 3 - 0 Carabobo [4] +0 2-0

USW

06:00 FT [4] Houston Dash Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ [2] +1/2 0-1

COLA

06:05 FT [19] Santa Fe 0 - 2 Millonarios [15] +0 0-2

ARGA

06:15 FT [3] River Plate 3 - 1 San Lorenzo [6] - 1 1/4 1-1

PARA

06:15 FT [4] Guairena FC 0 - 2 Olimpia Asuncion [6] +1/4 0-1

BRAA

06:30 FT SC Recife/PE 0 - 0 Santos/SP [12] +0 0-0

BRAA

06:30 FT [5] Flamengo/RJ 0 - 0 Cuiaba/MT [16] - 1 1/2 0-0

BLVA

06:30 FT [10] Blooming 3 - 1 Real Santa Cruz [14] +0 0-0

ECUA

07:00 FT [10] Delfin SC 4 - 1 Barcelona SC [8] +1/2 1-1

USB

07:00 FT [B-11] LA Galaxy II 5 - 0 El Paso Locomotive [B-8] +0 3-0

MEXB

07:30 FT [7] Tepatitlan FC 0 - 3 Sonora [2] - 1/4 0-1

COLA

08:10 FT [13] Junior Barranquilla 2 - 1 Jag de Cordoba [12] - 1 1-1

USAA

09:00 FT [Tay-10] Vancouver WC 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-12] +0 2-1

DUC3

18:00 Hoãn Turkgucu-Ataspor - Wehen [2] +1/4 0-0

ITA3

19:30 Hoãn [C-11] Virtus Francavilla - Catania +1/4 1-1

UKRA

21:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove - Rukh Vynnyky [12] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 17/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15