KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 2 Machida Zelvia [5] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [14] Azul Claro Numazu 1 - 3 Roas. Kumamoto [1] +1/2 1-2

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 2 - 0 Honda Lock [16] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Suzuka Point Getters 2 - 1 Nara Club [10] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 4 - 1 Matsue City [5] 1-1

NHATA

12:00 FT [7] Sagan Tosu 1 - 1 Shonan Bellmare [16] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [19] Sagamihara 0 - 1 Montedio Yama. [7] +1 0-1

NHATB

12:00 FT [21] Giravanz Kita. 2 - 2 Tokyo Verdy [12] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [4] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [6] - 1/4 0-1

NHATA

13:00 FT [6] Urawa Red 1 - 1 Gamba Osaka [13] - 1 0-0

NHATA

13:00 FT [14] Shimizu S-Pulse 0 - 1 Kashiwa Reysol [15] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Hwaseong FC 3 - 2 Yangju FC [15] - 3/4 2-1

NHATA

14:00 FT [20] Yokohama FC 5 - 3 Tokushima Vortis [17] +0 3-1

NHATA

14:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 1/2 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 3 - 4 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 2-1

CZEU19

15:00 FT [7] Banik Ostrava U19 3 - 1 Opava U19 [16] 2-1

AUSQSL

15:00 FT [1] Peninsula Power 3 - 5 Gold Coast Utd [8] - 2 1-3

CZEU19

15:15 FT [1] Pardubice U19 1 - 0 Mlada Boleslav U19 [8] 0-0

IDNA

15:15 FT [10] Persita Tangerang 1 - 1 Persiraja Banda Aceh [18] - 3/4 1-1

IDNA

15:15 FT 1 [17] Persela Lamon 2 - 2 Madura United FC [12] +1/2 1-0

KAZA

16:00 FT [9] Akzhayik Oral 1 - 1 Turan (KAZ) [12] - 1/2 1-0

CZEU19

16:00 FT [3] Slavia Praha U19 2 - 0 Vik. Plzen U19 [5] 1-0

AUSQSL

16:00 FT [5] Sunshine Coast 5 - 0 Magpies Crusaders [14] 3-0

NHATB

16:30 FT [9] Ryukyu 0 - 1 Ehime FC [20] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT [6] Gyeongnam 0 - 2 Ansan Greeners [7] - 3/4 0-0

BLRA

17:00 FT [10] Isloch 2 - 0 FK Slutsk [13] - 1/4 1-0

ESTA

17:00 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 4 Nomme Kalju [4] 1-1

LITA

17:00 FT [5] Hegelmann Litauen 1 - 2 Kauno Zalgiris [3] +0 0-2

CZEU19

17:00 FT [15] Meteor Praha U19 2 - 1 Slovacko U19 [13] +1 1-1

NHATA

17:00 FT [2] Yokohama FM 2 - 1 Consa. Sapporo [10] - 1 0-1

POLA

17:30 FT [15] Gornik Leczna 1 - 1 Piast Gliwice [12] +1/4 1-1

GEOA

17:30 FT [9] Shukura 0 - 2 Dinamo Batumi [1] 0-0

TNKA

17:30 FT [14] Giresunspor 2 - 0 Rizespor [19] - 3/4 0-0

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 1 - 2 Ankaragucu [2] +0 1-1

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 2 - 2 Eyupspor [4] +0 1-2

THAA

17:30 FT [14] Samut Prakan City 2 - 2 Port FC [4] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [11] Resovia 3 - 0 Chrobry Glogow [12] - 1/4 2-0

ANHU23

18:00 FT [1-7] Man Utd U23 3 - 0 Blackburn U23 [1-14] 1-0

ANHU23

18:00 FT [2-14] Birmingham U23 1 - 2 Aston Villa U23 [2-6] +1/4 0-2

DUC4B

18:00 FT [A-9] Phonix Lubeck 1 - 1 Ein. Norderstedt [A-8] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [20] Auerbach 1 - 0 Luckenwalde [11] +1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [18] Optik Rathenow 1 - 2 Chemnitzer [7] +1/2 1-1

DUC4DB

18:00 FT [5] Lok.Leipzig 5 - 0 Tasmania Berlin [16] - 2 2-0

DUC4DB

18:00 FT [8] VSG Altglienicke 1 - 1 Babelsberg [6] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [2] E.Cottbus 3 - 0 Meuselwitz [14] - 1 1/4 1-0

NGA

18:00 FT [13] Arsenal-Tula 2 - 1 Zenit [1] +1 1/2 0-0

ARMA

18:00 FT 1 [8] Van Yerevan 1 - 1 Urartu [7] +1/4 1-0

AZEA

18:00 FT [8] Səbail FK 1 - 2 Keşla FK [6] +1/4 0-0

KAZA

18:00 FT [7] Shakhter Kar. 1 - 0 Caspiy Aktau [8] - 1/2 0-0

LATA

18:00 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 0 FK Liepaja [3] 0-0

CZEU19

18:00 FT [2] Sparta Praha U19 1 - 1 Brno U19 [11] - 1 1/2 0-1

TDB

18:00 FT [14] GAIS 1 - 2 Varnamo [1] +1/4 0-2

UKRA

18:00 FT [16] FC Mariupol 1 - 2 Metalist 1925 Kharkiv [10] +0 1-0

THAA

18:00 FT [13] Suphanburi 0 - 2 BG Pathum United [5] +3/4 0-0

THAA

18:00 FT [10] Khonkaen Utd 1 - 0 Nong Bua Pitchaya [8] +0 0-0

IDNA

18:15 FT 1 [15] Persipura 1 - 3 Persebaya Surabaya [1] +1/4 0-0

UZBA

18:15 FT [1] Pakhtakor 4 - 2 Qyzylqum [9] - 1 1/2 2-2

ANHA

18:30 FT [17] Watford 0 - 5 Liverpool [2] +1 1/2 0-2

ANHB

18:30 FT [1] Fulham 4 - 1 QPR [4] - 3/4 1-0

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 1 - 1 Holstein Kiel [13] +1/4 0-1

DUB

18:30 FT [3] Heidenheim 2 - 4 St. Pauli [1] +0 1-0

DUB

18:30 FT 1 [10] Karlsruher 2 - 1 Erzgebirge Aue [17] - 3/4 0-0

CZEU19

18:30 FT [4] Hradec Kralove U19 0 - 4 MFk Karvina U19 [10] 0-1

CZEU19

18:30 FT [12] Zlin U19 4 - 5 C. Budejovice U19 [6] 1-3

DENB

18:30 FT [7] HB Koge 1 - 0 Nykobing [6] +1/4 0-0

ALBA

18:45 FT [10] Kastrioti Kruje 2 - 0 Skenderbeu [7] 0-0

ALBA

18:45 FT [3] KF Laci 0 - 1 Egnatia Rrogozhine [9] 0-0

EU17VL

19:00 FT [13-1] Anh U17 7 - 0 Armenia U17 [13-3] 2-0

ANHU23

19:00 FT [1-10] Chelsea U23 2 - 0 Derby County U23 [1-12] 0-0

ITB

19:00 FT [19] Pordenone 1 - 3 Ternana [13] +0 0-2

ITB

19:00 FT [9] Ascoli 1 - 1 Lecce [5] +1/2 0-1

ITB

19:00 FT [18] Crotone 2 - 1 Pisa [4] - 1/4 2-1

ITB

19:00 FT [20] Vicenza 0 - 1 Reggina [14] +0 0-1

ITA3

19:00 FT [B-9] Pesaro 1 - 1 Cesena [B-3] +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [17] Zwickau 3 - 2 Duisburg [18] - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [4] Meppen 2 - 3 Magdeburg [1] +1/2 1-2

DUC3

19:00 FT [13] Hallescher 2 - 3 Saarbrucken [6] +1/2 2-1

DUC3

19:00 FT [3] Ein.Braunschweig 4 - 2 B.Dortmund II [9] +0 2-1

DUC3

19:00 FT [2] Kaiserslautern 3 - 0 Freiburg II [12] - 3/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-7] St. Pauli II 1 - 0 Lubeck [A-3] +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-10] Heider SV 1 - 1 Teutonia Ottensen [A-4] +1 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 0 - 0 Oldenburg 1897 [B-1] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Illertissen 1 - 1 Schweinfurt [3] +3/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [14] Nurnberg II 1 - 1 Memmingen [12] - 3/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 2 - 2 Schalding Hein. [16] - 1/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [9] Augsburg II 2 - 0 VfB Eichstatt [10] - 3/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [5] TSV Aubstadt 4 - 1 FC Pipinsried [13] - 1 1-1

DUC4BA

19:00 FT [18] TSV 1896 Rain 2 - 1 Unterhaching [8] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Mainz II 1 - 3 Hessen Kassel [9] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Pirmasens 0 - 0 Koblenz [13] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 3 - 1 FSV Frankfurt [15] - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [19] TSV Schott Mainz 1 - 1 Hoffenheim II [11] +3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [16] Giessen 0 - 2 Homburg [6] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 0 - 2 SSV Ulm [1] +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [8] Rodinghausen 1 - 1 A.Aachen [18] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [4] Fortuna Koln 4 - 2 Lippstadt [10] - 1 1/4 2-2

DUC4T

19:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 0 - 2 Bonner SC [15] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT 1 [1] Essen 0 - 0 Wiedenbruck [6] - 1 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 1 - 1 Oberhausen [5] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 2 - 0 Uerdingen [20] - 1 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [19] Homberg 2 - 2 Preussen Munster [3] +1 1/2 2-1

BLRA

19:00 FT [15] FK Smorgon 2 - 0 Vitebsk [7] +1 1/4 1-0

BIHA

19:00 FT 1 [11] Leotar Trebinje 1 - 1 Borac Banja Luka [4] 1-0

MKDA

19:00 FT [4] Bregalnica Stip 4 - 1 Makedonija [6] 3-0

MKDA

19:00 FT [2] Academy Pandev 2 - 1 Shkendija [3] 0-1

MKDA

19:00 FT [7] FC Struga 1 - 1 Borec Veles [11] 1-0

MKDA

19:00 FT [10] Tikves Kavadarci 0 - 1 Shkupi [1] 0-1

MKDA

19:00 FT [5] Renova 2 - 0 Pelister [12] 0-0

LITA

19:00 FT [8] Dziugas FC 1 - 1 Dainava Alytus [7] +1/4 1-1

FINA

19:00 FT [6] Ilves Tampere 2 - 3 Helsinki [1] +3/4 1-2

FINB

19:00 FT [4] Jaro 3 - 6 RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 0-3

FINB

19:00 FT 1 [5] KPV Kokkola 4 - 1 MuSa Pori [11] - 3/4 1-0

DENB

19:00 FT [10] Jammerbugt 0 - 2 Hvidovre IF [2] +1/2 0-1

THAA

19:00 FT [16] Chiangmai United 0 - 1 Prachuap FC [15] +0 0-0

UZBA

19:00 FT [14] Turon Yaypan 1 - 1 Surkhon Termiz [11] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [B-10] Carrarese 1 - 0 Pistoiese [B-18] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [B-20] Grosseto 0 - 0 Reggiana [B-1] +3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-11] Pontedera 2 - 3 Luchese [B-8] - 1/4 2-2

ITA3

19:30 FT [B-13] US Olbia 0 - 2 Imolese Calcio [B-16] - 1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [B-2] Modena 2 - 0 Viterbese Calcio [B-19] - 3/4 0-0

GEOA

19:30 FT [6] FC Telavi 2 - 1 Lokomotiv T [5] 2-0

AUTB

19:30 FT [12] Horn 0 - 3 SKU Amstetten [4] +1/4 0-2

AUTB

19:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 3 Wacker Innsbruck [7] +1/4 0-1

AUTB

19:30 FT [6] SV Lafnitz 2 - 0 Dornbirn [14] - 1 1/2 2-0

HUNA

19:45 FT [12] Gyirmot SE 2 - 1 Paksi [7] +1/2 1-0

ITA

20:00 FT 2 [16] Spezia 2 - 1 Salernitana [20] 3 - 1/2 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-8] Oberneuland 4 - 0 Atlas Delmenhorst [B-5] 3-0

PHB

20:00 FT [2] Toulouse 6 - 0 Auxerre [4] - 1/2 3-0

AZEA

20:00 FT [2] Gabala FC 1 - 1 Zire IK [3] +0 0-1

POLA

20:00 FT [18] Nieciecza 0 - 2 Lechia GD [5] +1/4 0-0

POLB

20:00 FT [17] GKS Jastrzebie 3 - 1 Gornik Polkowice [18] +1/4 2-0

CROA

20:00 FT [5] HNK Gorica 1 - 1 Istra 1961 [9] - 1 1-0

ESTA

20:00 FT [7] Tulevik Viljandi 3 - 2 Levadia T. [1] 1-1

KAZA

20:00 FT [5] Ordabasy 2 - 1 Atyrau [11] - 1 0-0

KAZA

20:00 FT [6] Aktobe 1 - 2 Kairat Almaty [3] +1 0-2

LATA

20:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Spartaks Jurmala [5] 1-0

MLTA

20:00 FT 1 [5] Balzan 1 - 2 Floriana [2] +0 0-1

NORB

20:00 FT [1] HamKam 3 - 0 KFUM Oslo [5] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [13] Grorud IL 2 - 1 Raufoss IL [11] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT [3] FK Jerv 2 - 1 Ranheim IL [12] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [14] Stjordals Blink 2 - 2 Start Kristiansand [9] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT [10] Bryne 0 - 1 Fredrikstad [4] +1/4 0-1

NORB

20:00 FT [16] Strommen 2 - 2 Sandnes Ulf [8] +1/4 1-1

NORB

20:00 FT [7] Asane Fotball 3 - 3 Ullensaker/Kisa [15] - 3/4 1-1

FINB

20:00 FT [8] Gnistan 1 - 4 VPS Vaasa [1] +1 1-4

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 2 - 2 Antalyaspor [15] - 1/2 2-2

TNKB

20:00 FT [18] Denizlispor 2 - 1 Balikesirspor [19] - 3/4 0-1

TDA

20:00 FT [13] Degerfors IF 2 - 1 Halmstads [14] +1/4 2-1

TDA

20:00 FT [16] Ostersunds 0 - 3 Malmo [1] +1 1/2 0-1

TDB

20:00 FT 1 [9] Eskilstuna City 0 - 1 Vasteras [12] +0 0-1

OMAA

20:00 FT [13] Saham Club 1 - 1 Al Seeb [2] 1-1

OMAA

20:00 FT [14] Nizwa Club 0 - 1 Nasr Salalah [5] 0-1

OMAA

20:05 FT [3] Al Nahda (OMA) 3 - 1 Mussanah Club [4] 0-0

DUA

20:30 FT 3 [5] Union Berlin 2 - 0 Wolfsburg [14] 1 - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [2] B.Dortmund 3 - 1 Mainz [10] 4 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [18] Greuther Furth 0 - 1 Bochum [11] 4 - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [8] Ein.Frankfurt 1 - 2 Hertha Berlin [13] 2 - 3/4 0-1

DUA

20:30 FT [6] Freiburg 1 - 1 Leipzig [7] 4 +1/2 0-1

NGA

20:30 FT [10] Rubin Kazan 2 - 2 Lok. Moscow [6] - 1/4 1-0

GEOA

20:30 FT [4] Saburtalo 2 - 1 Samgurali Tskh. [7] 0-1

CZEB

20:30 FT [5] SK Prostejov 2 - 1 Jihlava [10] - 1/4 1-1

CZEB

20:30 FT [13] Pribram 2 - 0 Opava [6] - 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [3] Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Kokand-1912 [8] - 1/2 1-1

URUA

20:30 FT [5] CA River Plate (URU) 5 - 1 IA Sud America [10] - 1 2-1

NPA

20:30 FT [8] Sekhukhune Utd 1 - 0 Cape Town City [9] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [4] Bhayangkara 0 - 2 Persib Bandung [3] +0 0-2

SRBA

20:55 FT [11] FK Kolubara 1 - 7 Crvena Zvezda [2] +2 3/4 0-6

EU17VL

21:00 FT [13-4] Belarus U17 0 - 0 Slovakia U17 [13-2] 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [13] Aston Villa 2 - 3 Wolves [8] 2 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT [10] Leicester City 4 - 2 Man Utd [7] 3 +1/2 1-1

ANHA

21:00 FT 1 [1] Man City 2 - 0 Burnley [20] - 2 1/4 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [18] Norwich 0 - 0 Brighton [9] 5 +1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [12] Southampton 1 - 0 Leeds Utd [15] 3 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [9] Nottingham Forest 2 - 1 Blackpool [13] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [3] Blackburn Rovers 2 - 2 Coventry [10] +0 2-0

ANHB

21:00 FT [17] Bristol City 0 - 2 Bournemouth [2] +1/2 0-2

ANHB

21:00 FT [7] Huddersfield 2 - 0 Hull City [21] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [6] Middlesbrough 2 - 0 Peterborough Utd [23] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [12] Millwall 0 - 2 Luton Town [14] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [16] Preston North End 0 - 0 Derby County [11] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [20] Reading 1 - 0 Barnsley [24] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Sheffield Utd 2 - 1 Stoke City [8] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Rotherham Utd 4 - 1 Portsmouth [9] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [18] Lincoln 2 - 1 Charlton Athletic [14] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Fleetwood Town 3 - 0 Crewe Alexandra [22] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Shrewsbury 1 - 0 Milton Keynes Dons [5] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [16] Cambridge Utd 2 - 2 Ipswich [12] +1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT [20] Wimbledon 2 - 2 Sheffield Wed. [8] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [17] Bolton 0 - 4 Wigan [3] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Cheltenham 1 - 0 Accrington [10] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Doncaster Rovers 0 - 2 Wycombe [1] +1/2 0-2

ANHL1

21:00 FT [23] Gillingham 1 - 2 Sunderland [4] +3/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [7] Oxford Utd 1 - 3 Plymouth Argyle [6] - 1/2 1-2

ANHL2

21:00 FT [4] Swindon 2 - 2 Rochdale [18] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [20] Carlisle 0 - 1 Tranmere Rovers [2] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Salford City 2 - 0 Hartlepool [17] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [11] Crawley Town 0 - 1 Sutton Utd [5] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [7] Exeter City 2 - 2 Newport [6] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [10] Bradford City 2 - 2 Bristol Rovers [16] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 0 Harrogate Town [14] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [12] Leyton Orient 0 - 0 Walsall [15] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 2 - 0 Mansfield [9] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Oldham 3 - 0 Stevenage [21] +0 2-0

ANHL2

21:00 FT [8] Port Vale 3 - 1 Barrow [19] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [23] Scunthorpe Utd 0 - 2 Forest Green [1] +1 0-0

TBNB

21:00 FT [19] Amorebieta 2 - 3 Cartagena [9] +0 1-1

TBNB

21:00 FT [6] Girona 1 - 3 Huesca [12] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [12] St. Johnstone 0 - 3 Livingston [8] - 1/2 0-2

SCOA

21:00 FT [10] Ross County 2 - 3 St. Mirren [9] +0 1-3

SCOA

21:00 FT [5] Hibernian 0 - 3 Dundee Utd [7] - 3/4 0-1

SCOA

21:00 FT [4] Motherwell 0 - 2 Celtic [2] +1 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 1 - 1 Hearts [3] - 1 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [4] Raith Rovers 2 - 1 Arbroath [1] - 1/4 2-0

SCOB

21:00 FT [7] Ayr Utd 2 - 1 Queen of South [9] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Dunfermline 2 - 2 Kilmarnock [3] +1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 2 - 0 Greenock Morton [8] - 1 1-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 4 - 2 Cove Rangers [1] +1 3-0

SCO2

21:00 FT [6] Clyde 0 - 5 Montrose [3] +3/4 0-3

SCO2

21:00 FT [9] Dumbarton 0 - 3 Queen's Park [4] +3/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 [8] Alloa Athletic 2 - 4 Peterhead [7] - 1/4 2-2

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 0 - 3 Airdrieonians [2] - 1/2 0-1

BLRA

21:00 FT [14] Slavia Mozyr 3 - 1 Bate Borisov [2] +1 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [2] Cliftonville 2 - 1 Larne [5] +1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 0 - 1 Ballymena Utd [6] 0-0

NIRA

21:00 FT [8] Glenavon 4 - 2 Dungannon Swi. [9] - 1 2-1

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 3 Linfield [1] 0-3

MNEA

21:00 FT [1] Sutjeska 2 - 0 Zeta [10] 1-0

FINA

21:00 FT [7] Haka 1 - 1 Lahti [5] - 3/4 1-1

FINA

21:00 FT [12] KTP Kotka 2 - 0 Honka [9] +1 1/4 0-0

FINA

21:00 FT [11] AC Oulu 1 - 2 IFK Mariehamn [10] +1/4 0-1

FINA

21:00 FT [4] Inter Turku 2 - 3 KuPS [2] +0 0-1

FINA

21:00 FT [8] HIFK 2 - 2 Seinajoen JK [3] +0 1-0

SVKA

21:00 FT [5] MSK Zilina 0 - 2 Dunajska Stred [4] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 2 Slovacko [4] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 2 - 2 C. Budejovice [8] - 1 1-2

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 4 - 1 Bohemians 1905 [12] - 1 0-0

CYPA

21:00 FT [2] AEK Larnaka 3 - 0 PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/4 2-0

UKRA

21:00 FT [12] FC Lviv 1 - 4 Dinamo Kiev [2] +1 3/4 1-2

CHIA

21:00 FT 1 [9] Cobresal 1 - 3 Univ. Catolica [1] +1/4 1-1

ITB

21:15 FT [17] Cosenza 1 - 1 Frosinone [7] +1/2 1-0

ITB

21:15 FT [10] Perugia 1 - 0 Brescia [1] +0 1-0

BIA

21:15 FT 1 [1] Union Saint-Gilloise 4 - 2 RFC Seraing [17] - 1 1/2 0-2

HLA

21:30 FT [3] Feyenoord 2 - 2 RKC Waalwijk [14] - 2 1/4 1-2

GEOA

21:30 FT [3] Dila Gori 3 - 1 Samtredia [10] 2-1

RMNA

21:30 FT [10] Sepsi OSK 1 - 2 Voluntari [3] - 3/4 0-1

QATA

21:30 FT [12] Sailiya 0 - 1 Al Wakra [5] +0 0-0

QATA

21:30 FT [9] Shamal 1 - 3 Al Arabi (QAT) [4] +1 0-2

BHRA

21:45 FT [4] East Riffa 1 - 1 Al Hadd [7] 0-0

ACL

22:00 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 1 - 5 Al Wahda(UAE) [E-2] 0-1

SAFF

22:00 FT [1] Ấn Độ 3 - 0 Nepal [2] 0-0

ANHU23

22:00 FT [1-9] Liverpool U23 3 - 0 Arsenal U23 [1-4] 0-0

PHA

22:00 FT 1 [16]