KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 15/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 2 - 1 Kochi United SC [13] 1-1

IDNA

15:15 FT [6] PSIS Semarang 3 - 0 Persik Kediri [15] - 3/4 3-0

NGAU21

16:00 FT 1 [A-9] Ural U21 3 - 4 Rubin Kazan U21 [A-5] +1/4 1-1

NGAU21

16:00 FT 2 [B-5] FK Sochi U21 2 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1/4 2-0

NGAU21

16:00 FT [A-8] Akademiya Konoplev U21 0 - 1 CSKA Mos. U21 [A-2] +1 3/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-1] Rostov U21 1 - 0 Krasnodar U21 [B-3] - 3/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 0 Chertanovo U21 [B-4] +0 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-10] Ufa U21 0 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-1] +3/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] ORS 5 U21 1 - 1 Khimki U21 [B-8] 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 1 - 3 Spartak Mos. U21 [A-3] +3/4 1-1

IDNA

18:15 FT [16] PSS Sleman 3 - 2 Barito Putera [8] - 1/4 2-1

AUSSL

18:30 FT [1] Adelaide Comets 0 - 0 Sturt Lions [5] - 3/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [2-4] Burnley U23 4 - 3 Norwich City U23 [2-8] 2-1

NGAU21

19:00 FT [A-4] Din. Moscow U21 1 - 0 Strogino Moscow U21 [A-7] - 1 0-0

ARMA

19:00 FT [5] FC Noah 2 - 1 Sevan FC [4] +0 1-0

BLRA

19:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 3 Neman Grodno [9] -

MKDA

19:00 FT 1 [6] Rabotnicki 0 - 1 FK Skopje [7] - 3/4 0-0

UZBA

19:00 FT [3] FK AGMK 3 - 2 Mash'al Mubarek [11] - 1 1/4 2-1

ISRB

20:00 FT 1 [8] INR HaSharon 0 - 3 Hapoel Acre [9] +0 0-1

ISRB

20:00 FT [11] Ahi Nazareth 0 - 0 H. Petah Tikva [10] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 2 - 2 Hapoel Kfar Saba [1] +1/4 1-2

ISRB

20:00 FT [6] AS Ashdod 0 - 0 Bnei Yehuda [12] +1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [16] FK Novi Pazar 0 - 1 Spartak Subotica [8] +0 0-0

UZBA

20:30 FT [4] Nasaf Qarshi 1 - 0 Metallurg Bekabad [12] - 1 1/2 1-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 6 - 1 Zorya [4] - 1 1/4 3-0

EUW17VL

22:00 FT [1-4] Bulgaria U17 Nữ 0 - 1 Hungary U17 Nữ [1-3] 0-1

EUW17VL

22:00 FT [1-1] Ireland U17 Nữ 2 - 1 Na Uy U17 Nữ [1-2] 1-0

ARMA

22:00 FT [3] Pyunik 1 - 1 Alashkert [9] - 1/4 1-0

BIHA

22:00 FT 1 [8] Velez Mostar 0 - 1 Zrinjski [1] +0 0-0

BULA

22:00 FT [14] Pirin Blagoevgrad 3 - 1 Botev Vratsa [12] - 3/4 1-1

LITA

22:00 FT [2] Suduva 1 - 1 FK Riteriai [6] - 1 0-0

SRBA

22:00 FT [6] FK Vozdovac 0 - 0 FK Napredak [7] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 2 - 1 Trencin [5] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [1] Brno 2 - 2 MFK Vyskov [12] - 2 1-0

JORA

22:00 FT [4] Faisaly (JOR) 3 - 0 Jalil Club [10] - 1 1-0

CHIA

22:30 FT [16] Huachipato 0 - 1 Antofagasta [6] - 1/2 0-1

NGAU21

22:59 FT [B-2] Lok. Moscow U21 3 - 0 Zenit U21 [B-6] +0 2-0

POLB

22:59 FT [13] Puszcza Nie. 3 - 0 Odra Opole [9] - 1/4 2-0

CROA

22:59 FT 1 [10] Hrvatski Dragovoljac 2 - 2 Lok. Zagreb [5] +1 1/4 1-2

MNEA

22:59 FT [4] OFK Petrovac 2 - 1 FK Podgorica [9] 0-0

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 2 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [8] 0-0

DUB

23:30 FT 2 [14] Hannover 96 0 - 1 Schalke 04 [3] 2 +0 0-0

DUB

23:30 FT 1 [5] Paderborn 07 1 - 1 Jahn Regensburg [2] 3 - 1/2 0-1

DUC4T

23:30 FT [8] Fort.Dusseldorf II 5 - 1 Schalke 04 II [14] - 1/4 2-0

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 2 - 0 LASK Juniors [15] - 2 0-0

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 2 - 0 Vorwarts Steyr [16] - 1 1-0

AUTB

23:30 FT [1] Aust Lustenau 6 - 0 Kapfenberg [12] - 1 1/4 5-0

AUTB

23:30 FT [10] St.Polten 6 - 1 Grazer AK [8] - 1/4 3-0

DUC3

00:00 FT [8] Viktoria Berlin 1 - 2 Osnabruck [4] +0 1-2

DUC4B

00:00 FT [A-5] Drochtersen/Assel 0 - 0 Hamburger II [A-9] - 1/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [11] V. Aschaffenburg 0 - 1 SpVgg Bayreuth [2] +1 0-1

DUC4BA

00:00 FT [4] Wacker Burghausen 2 - 2 Bayern Munich II [1] +3/4 1-2

DUC4DB

00:00 FT [4] CZ Jena 2 - 0 Berliner FC Dynamo [2] - 1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [16] Union Furstenwalde 3 - 2 Hertha Berlin II [15] +1/4 0-1

DUC4T

00:00 FT [13] RW Ahlen 2 - 6 FC Koln II [6] +1/4 2-3

TNKA

00:00 FT [11] Istanbul BB 3 - 2 Besiktas [3] +0 1-0

DENA

00:00 FT [8] Viborg 1 - 1 Silkeborg IF [5] - 1/4 0-0

DENB

00:00 FT [9] Fremad Amager 0 - 1 Fredericia [4] +1/2 0-0

BULA

00:15 FT [7] Lok. Plovdiv 0 - 0 Arda Kardzhali [9] - 3/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 0 M.gladbach II [10] +1 1-0

RMNA

00:30 FT [13] Gaz Metan Medias 2 - 1 Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 2-0

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 0 - 1 Al Salt [3] 0-1

JORA

00:30 FT [5] Sheikh Hussein 3 - 1 Sahab [9] 1-0

ARGA

00:30 FT [11] Godoy Cruz 0 - 0 C. Cordoba SdE [25] - 3/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 0 Reading U23 [2-12] - 1 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [6] Ajax U21 3 - 1 Utrecht U21 [9] - 1/2 1-1

HLB

01:00 FT [2] SBV Excelsior 3 - 0 VVV Venlo [11] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 0 - 0 Eindhoven [10] - 1 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 5 Volendam [1] +3/4 1-4

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 1 - 2 Emmen [5] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [13] NAC Breda 1 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 2 - 2 PSV Eindhoven U21 [15] - 1 1/4 1-1

BIB

01:00 FT [4] Deinze 0 - 0 Waasland-Beveren [2] +0 0-0

HUNA

01:00 FT [9] MTK Budapest 0 - 1 Puskas Akademia [3] +1/2 0-0

DUA

01:30 FT 1 [11] Hoffenheim 5 - 0 FC Koln [8] 1 - 1/2 1-0

POLB

01:30 FT [3] Korona Kielce 0 - 1 Widzew Lodz [1] +0 0-1

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 1 - 2 Cabinteely [8] - 1 3/4 1-0

TSB

01:30 FT [6] Stade L. Ouchy 0 - 2 Aarau [4] - 1/4 0-2

TSB

01:30 FT [5] Neuchatel Xamax 0 - 2 Vaduz [2] - 1/4 0-0

TSB

01:30 FT 1 [3] Thun 0 - 2 Winterthur [1] - 1/2 0-0

ANHL1

01:45 FT [8] Burton Albion 3 - 2 Morecambe [18] - 1/4 2-1

SCOB

01:45 FT [7] Hamilton 1 - 6 Partick Thistle [5] +1/4 0-1

BIA

01:45 FT [2] Club Brugge 2 - 0 Kortrijk [8] - 1 3/4 2-0

IREA

01:45 FT [6] Drogheda Utd 2 - 0 Longford Town [10] - 1 0-0

IREA

01:45 FT 1 [4] Derry City 1 - 0 St. Patrick's [2] - 1/4 0-0

IREA

01:45 FT [5] Bohemians 1 - 1 Dundalk [7] - 1/4 0-1

IREA

01:45 FT 1 [8] Waterford Utd 4 - 1 Finn Harps [9] - 1/4 1-0

IREB

01:45 FT [9] Cobh Ramblers 2 - 0 Shelbourne [1] +3/4 2-0

IREB

01:45 FT [4] Treaty United 1 - 1 Athlone [6] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 1 - 0 Cork City [7] - 1/2 1-0

IREB

01:45 FT 1 [2] Galway 2 - 1 Wexford Youths [10] - 1 1/2 2-1

ANHB

02:00 FT 2 [3] West Brom 1 - 0 Birmingham [19] - 1 0-0

TBNB

02:00 FT [2] Eibar 1 - 0 Almeria [1] - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [1] PSG 2 - 1 Angers [6] 1 - 1 1/4 0-1

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 0 Sligo Rovers [3] - 3/4 2-0

BRB

02:00 FT [15] Brusque FC/SC 3 - 1 Remo/PA [13] - 1/2 0-1

CHIA

02:00 FT [12] Palestino 2 - 2 O Higgins [13] - 3/4 1-1

HLB

02:15 FT [17] Den Bosch 1 - 0 Almere City [19] +1/2 1-0

HLB

02:15 FT [14] MVV Maastricht 2 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1/2 2-1

HLB

02:15 FT [16] Helmond Sport 0 - 0 ADO Den Haag [3] +1/2 0-0

ARGA

02:45 FT [13] Rosario Central 3 - 2 Patronato Parana [21] +0 1-1

VENA

03:00 FT [B-6] Zulia FC 2 - 0 Trujillanos [B-7] 0-0

CHIA

04:30 FT [10] Univ. de Chile 0 - 1 Audax Italiano [3] +0 0-1

ARGA

05:00 FT [15] Racing Club 0 - 1 CA Platense [19] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [5] CRB/AL 2 - 2 Guarani/SP [7] - 1/4 0-1

ARGB

05:10 FT [B-9] Def.Belgrano 1 - 0 CA Guemes [B-3] +0 0-0

VENA

05:15 FT [C-5] UCV FC 1 - 1 Metropolitano [C-4] +0 0-1

USB

06:30 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 1 - 1 New York RB II [A-7] - 1 3/4 1-1

CHIA

07:00 FT [9] Nublense 0 - 2 U. La Calera [4] - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [2] Emelec 1 - 0 Orense SC [11] - 1 0-0

MEXA

07:00 FT [13] Necaxa 0 - 1 Puebla [10] - 1/2 0-0

ARGB

07:10 FT [B-16] Atletico Rafaela 0 - 2 Barracas Central [B-1] - 1/4 0-1

ARGA

07:15 FT [7] Defensa YJ 2 - 1 Estudiantes LP [10] - 1/4 1-0

ARGA

07:15 FT [3] Velez Sarsfield 0 - 0 Arsenal Sarandi [26] - 1 0-0

BRB

07:30 FT [3] Goias/GO 3 - 1 CSA/AL [8] - 1/2 2-0

VENA

07:30 FT [B-1] Dep.Tachira 1 - 2 Zamora Barinas [B-5] +1/4 0-0

COLA

07:40 FT [5] Deportes Tolima 1 - 0 Atletico Huila - 1 0-0

MEXA

09:00 FT [8] Mazatlan FC 1 - 0 Atlas [2] +1/2 1-0

MEXB

09:05 FT [1] Dorados 4 - 1 Raya2 [10] - 3/4 3-1

BRB

07:30 Hoãn [20] Brasil Pelotas/RS - Vila Nova/GO [10] +1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 15/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 15/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:3029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4529/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

01:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

33%

0

0%

2

66%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

00:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2