KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:00 FT [12] Cangzhou Mighty Lions 1 - 3 Shenzhen FC [3] +1 1/4 1-2

TQC

14:30 FT [2] Wuhan Zall 4 - 0 Qingdao FC [21] - 2 1/2 0-0

TQC

14:30 FT [9] Shaanxi Changan 1 - 2 Shanghai Port [8] +1 1/4 0-1

EUW19VL

16:00 FT [12-4] Latvia U19 Nữ 0 - 3 Kosovo U19 Nữ [12-2] +1/2 0-2

C1U19

17:00 FT [D-3] Shakhtar Donetsk U19 3 - 2 Real Madrid U19 [D-1] +1 1/4 3-2

EUW19VL

17:00 FT [10-4] Moldova U19 Nữ 0 - 0 Albania U19 Nữ [10-2] 0-0

C1U19

18:30 FT 1 [C-4] Besiktas U19 1 - 3 Sporting Lisbon U19 [C-1] +1 1/4 0-1

C1U19

18:30 FT [A-2] Club Brugge U19 1 - 1 Man City U19 [A-3] 1-0

TQC

18:30 FT [10] Chengdu Better City 1 - 2 Sichuan Jiuniu [1] - 1/4 0-1

C1U19

19:00 FT [C-3] Ajax U19 1 - 5 B.Dortmund U19 [C-2] 1-3

C1U19

19:00 FT [D-2] Inter Milan U19 2 - 1 Sheriff Tiraspol U19 [D-4] 0-0

EU17VL

19:00 FT [13-2] Slovakia U17 5 - 0 Armenia U17 [13-3] 3-0

BULA

19:00 FT [6] Lok. Plovdiv 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [13] 1-0

IRNA

19:05 FT [8] Nassaji Mazandaran 1 - 0 Fajr Sepasi [14] - 1/2 1-0

EUW19VL

19:30 FT [13-3] Estonia U19 Nữ 0 - 2 Montenegro U19 Nữ [13-2] +3/4 0-0

EUW19VL

19:30 FT [13-1] Bosnia & Herz U19 Nữ 13 - 0 Armenia U19 Nữ [13-4] 8-0

ITA3

19:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 0 Siena [B-12] +0 0-0

IRNA

19:30 FT [9] Peykan 0 - 0 Naft M. Soleyman [15] - 1/4 0-0

IRNA

19:30 FT [16] Padideh Khorasan 0 - 0 Aluminium Arak [5] +3/4 0-0

C1U19

20:00 FT [A-1] PSG U19 3 - 0 Leipzig U19 [A-4] - 2 1-0

C1U19

20:30 FT [B-3] Porto U19 3 - 1 AC Milan U19 [B-4] 1-0

EUW19VL

20:30 FT [12-1] Croatia U19 Nữ 2 - 0 Liechtenstein U19 Nữ [12-3] 1-0

NPA

20:30 FT [11] Marumo Gallants FC 2 - 2 Royal AM [7] - 1/4 0-0

C1U19

21:00 FT [B-2] Atletico Madrid U19 2 - 0 Liverpool U19 [B-1] 1-0

EUW19VL

21:00 FT [10-1] Wales U19 Nữ 3 - 0 Andorra U19 Nữ [10-3] 2-0

C2

21:30 FT [G-3] Celtic 2 - 0 Ferencvaros [G-4] - 1 0-0

IRNA

21:30 FT [4] Sepahan 2 - 0 Mes Rafsanjan [6] - 1 1-0

KSB

21:50 FT [3] Al Adalah 1 - 0 Sahel (KSA) [6] -

EU17VL

22:00 FT [13-1] Anh U17 1 - 0 Belarus U17 [13-4] 1-0

EUW19VL

22:00 FT [6-1] T.B.Nha U19 Nữ 3 - 0 Slovakia U19 Nữ [6-4] 2-0

EUW19VL

22:00 FT [6-3] B.D.Nha U19 Nữ 1 - 2 Séc U19 Nữ [6-2] - 1 0-0

KSB

22:25 FT [10] Al Oruba (KSA) 1 - 2 Ohud Medina [1] -

KSB

22:25 FT [19] Al Ain (KSA) 1 - 1 Najran [11] -

ITA3

22:30 FT [B-15] Montevarchi 0 - 2 US Olbia [B-13] +0 0-1

NPA

22:30 FT 1 [15] TS Galaxy 0 - 1 Amazulu [5] - 1/4 0-0

KSB

22:35 FT [17] Jeddah Club 0 - 0 Al Jeel [16] -

POLB

22:59 FT 1 [11] Resovia 0 - 2 Miedz Legnica [1] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-7] Gubbio 4 - 0 Carrarese [B-10] - 1/4 2-0

CHIB

23:30 FT [1] Coquimbo Unido 1 - 1 Temuco [3] - 1/2 0-1

C1

23:45 FT 4 [C-4] Besiktas 1 - 4 Sporting Lisbon [C-2] 3 +1/4 1-3

C1

23:45 FT 3 [A-4] Club Brugge 1 - 5 Man City [A-1] 1 +1 1/2 0-2

TBNB

00:00 FT [9] Cartagena 1 - 0 Sporting Gijon [14] +0 0-0

TBNB

00:00 FT [12] Huesca 0 - 0 Malaga [11] - 1/2 0-0

DUC4B

00:00 FT [A-5] Hamburger II 0 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +1 0-1

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 1 - 1 SpVgg Bayreuth [1] - 1/2 1-0

DUC4BA

00:00 FT [11] V. Aschaffenburg 1 - 1 Unterhaching [8] - 1/4 1-1

TDB

00:00 FT [16] Falkenbergs 1 - 4 Helsingborg [3] +0 1-1

TDB

00:00 FT [6] Landskrona 2 - 0 Jonkopings [11] - 1/2 1-0

DENC

00:00 FT [14] Kolding IF 2 - 2 Nykobing [15] +1 1-0

CRCA

00:00 FT [5] Cartagines 1 - 0 Sporting (CRC) [7] - 1/2 1-0

ARGA

00:30 FT [18] CA Platense 1 - 1 Rosario Central [12] - 1/4 1-1

ACL

01:00 FT 1 [D-1] Al Nasr (KSA) 1 - 2 Al Hilal [A-2] +1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [17] Bristol City 1 - 2 Nottingham Forest [9] +0 1-0

ANHB

01:45 FT [11] Derby County 2 - 2 Luton Town [14] +0 1-0

ANHB

01:45 FT [4] QPR 1 - 0 Blackburn Rovers [3] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [15] Sheffield Utd 1 - 2 Millwall [12] - 1/2 1-1

ANHB

01:45 FT [8] Stoke City 0 - 1 Bournemouth [2] +0 0-0

ANHL1

01:45 FT [2] Rotherham Utd 0 - 0 Wycombe [1] - 1/2 0-0

ANHL1

01:45 FT [18] Lincoln 0 - 1 Wimbledon [20] - 1/4 0-1

ANHL1

01:45 FT [19] Fleetwood Town 0 - 1 Burton Albion [11] - 1/4 0-1

ANHL1

01:45 FT [16] Cambridge Utd 1 - 1 Sheffield Wed. [8] +1/2 1-0

ANHL1

01:45 FT [22] Crewe Alexandra 0 - 4 Sunderland [4] +3/4 0-2

ANHL1

01:45 FT [14] Charlton Athletic 2 - 3 Accrington [10] - 1/2 1-1

ANHL1

01:45 FT [13] Cheltenham 3 - 1 Morecambe [21] - 1/4 1-1

ANHL1

01:45 FT [23] Gillingham 1 - 0 Doncaster Rovers [24] - 1/4 0-0

ANHL1

01:45 FT [7] Oxford Utd 2 - 0 Shrewsbury [15] - 1/2 0-0

ANHL1

01:45 FT [6] Plymouth Argyle 3 - 0 Bolton [17] - 1/2 2-0

ANHL1

01:45 FT [9] Portsmouth 0 - 4 Ipswich [12] - 1/4 0-1

ANHL1

01:45 FT [3] Wigan 1 - 2 Milton Keynes Dons [5] - 1/4 1-2

ANHL2

01:45 FT [14] Harrogate Town 2 - 2 Tranmere Rovers [2] - 1/4 1-1

ANHL2

01:45 FT [13] Salford City 0 - 0 Rochdale [18] - 1/4 0-0

ANHL2

01:45 FT 2 [6] Newport 2 - 2 Carlisle [20] - 1/4 2-1

ANHL2

01:45 FT [19] Barrow 1 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 3/4 0-1

ANHL2

01:45 FT 1 [11] Crawley Town 1 - 3 Exeter City [7] +0 1-0

ANHL2

01:45 FT [5] Sutton Utd 1 - 2 Swindon [4] - 1/4 1-2

ANHL2

01:45 FT [10] Bradford City 1 - 3 Hartlepool [17] - 1/2 0-1

ANHL2

01:45 FT 1 [22] Colchester Utd 1 - 1 Bristol Rovers [16] - 1/4 0-0

ANHL2

01:45 FT [12] Leyton Orient 1 - 1 Forest Green [1] +0 0-0

ANHL2

01:45 FT [9] Mansfield 1 - 1 Port Vale [8] +1/4 0-1

ANHL2

01:45 FT [3] Northampton 3 - 0 Stevenage [21] - 1/4 2-0

ANHL2

01:45 FT [24] Oldham 1 - 3 Walsall [15] +0 0-2

C1

02:00 FT 2 [C-1] Ajax 4 - 0 B.Dortmund [C-3] 1 - 1/4 2-0

C1

02:00 FT 1 1 [B-2] Atletico Madrid 2 - 3 Liverpool [B-1] 2 +1/4 2-2

C1

02:00 FT 1 [D-2] Inter Milan 3 - 1 Sheriff Tiraspol [D-3] 1 - 2 1/4 1-0

C1

02:00 FT 2 [B-3] Porto 1 - 0 AC Milan [B-4] 5 - 1/4 0-0

C1

02:00 FT 2 [A-2] PSG 3 - 2 Leipzig [A-3] 3 - 1 1-1

C1

02:00 FT 1 [D-4] Shakhtar Donetsk 0 - 5 Real Madrid [D-1] +1 0-1

TBNB

02:00 FT 1 [4] Tenerife 0 - 1 Eibar [3] - 1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [B-4] Virtus Entella 0 - 0 Pesaro [B-9] - 1 0-0

ITA3

02:00 FT [B-20] Grosseto 1 - 1 Teramo [B-17] - 1/4 1-0

ITA3

02:00 FT 1 [B-14] US Fermana 0 - 0 Luchese [B-8] +0 0-0

ITA3

02:00 FT [B-16] Imolese Calcio 1 - 1 Pistoiese [B-18] +0 1-0

ITA3

02:00 FT [B-1] Reggiana 3 - 1 Ancona [B-5] - 1 0-0

ITA3

02:00 FT [B-3] Cesena 2 - 1 Pontedera [B-11] - 1 2-0

ITA3

02:00 FT [B-6] Pescara 1 - 2 Modena [B-2] - 1/2 1-2

BLVA

02:00 FT [15] Real Potosi 2 - 1 Oriente Petrolero [6] - 1/4 2-0

CHIB

02:00 FT [6] Deportes Santa Cruz 1 - 0 Rangers Talca [11] - 1/4 1-0

ARGA

02:45 FT [14] Union Santa Fe 1 - 1 Racing Club [16] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [6] Valledupar 1 - 2 Cortulua [5] +0 1-0

BLVA

04:15 FT [5] Royal Pari 0 - 1 The Strongest [3] - 1/2 0-0

CHIA

04:30 FT [3] Audax Italiano 0 - 3 Nublense [7] - 1/4 0-1

ARGA

05:00 FT [24] Patronato Parana 3 - 3 Defensa YJ [3] +1/4 2-2

BRB

05:00 FT 1 [16] Londrina/PR 0 - 0 Goias/GO [2] +1/4 0-0

CHIB

05:00 FT [14] U.Concepcion 0 - 0 Barnechea [16] - 1/4 0-0

MEXA

05:00 FT [15] Queretaro 1 - 0 Monterrey [4] +1/2 1-0

MEXB

05:00 FT [3] Raya2 0 - 1 Leones Negros UdeG [5] - 1/4 0-0

CHIB

06:00 FT [9] Iquique 1 - 0 U. San Felipe [15] - 1/4 1-0

COLB

06:00 FT Boyaca Chico 3 - 1 Real San Andres [16] - 1 1/4 2-1

BLVA

07:00 FT [4] Bolivar 4 - 1 San Jose [16] 2-1

CHIA

07:00 FT [13] O Higgins 1 - 2 Melipilla [14] - 3/4 1-1

MEXA

07:00 FT [5] Puebla 2 - 0 Mazatlan FC [16] - 1 0-0

MEXA

07:05 FT [10] Club America 2 - 1 Santos Laguna [12] - 3/4 0-0

MEXB

07:05 FT [6] Venados 3 - 1 Mineros de Zac. [17] - 1/2 1-1

ARGB

07:10 FT [B-14] Villa Dalmine 1 - 1 Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 0-0

ARGA

07:15 FT [20] C. Cordoba SdE 1 - 2 Velez Sarsfield [4] +1/2 1-1

BRB

07:30 FT [3] Coritiba/PR 3 - 0 Sampaio Correa/MA [15] - 1 0-0

COLB

07:40 FT 1 [14] Bogota FC 0 - 0 Real Cartagena [9] - 3/4 0-0

MEXA

09:05 FT [7] Atlas 0 - 0 Cruz Azul [3] +0 0-0

MEXB

09:05 FT 1 [16] Pumas Tabasco 0 - 0 Cancun FC [7] - 1/4 0-0

GHU17

20:30 Hoãn [29] Qatar U17 - Arập Xêut U17 [18] -

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%

Can Cup 2021 › Vòng 3

22:5917/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11