KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EUW19VL

16:00 FT [11-3] Israel U19 Nữ 1 - 0 Malta U19 Nữ [11-4] 0-0

AUSQSL

16:00 FT [2] Olympic FC QLD 1 - 0 Magpies Crusaders [14] -

EUW19VL

17:00 FT [7-2] Na Uy U19 Nữ 7 - 0 Azerbaijan U19 Nữ [7-4] 4-0

EUW19VL

17:00 FT [8-1] Belarus U19 Nữ 6 - 0 Síp U19 Nữ [8-4] 4-0

ACL

17:00 FT [G-2] Pohang Steelers 1 - 1 Ulsan Hyundai [F-1] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

NHAT3

17:00 FT [13] Vanraure Hachinohe 0 - 0 Nagano Parceiro [9] +1/2 0-0

CZEU19

17:15 FT [13] Slovacko U19 0 - 1 Pardubice U19 [1] 0-0

GEOA

17:30 FT [10] Samtredia 1 - 1 Shukura [9] - 1/4 1-1

GEOA

17:30 FT 1 [7] Samgurali Tskh. 0 - 1 FC Telavi [6] - 1/2 0-1

C1U19

18:00 FT [H-2] Chelsea U19 4 - 2 Malmo U19 [H-4] - 2 0-1

C1U19

18:00 FT [H-3] Zenit U19 0 - 2 Juventus U19 [H-1] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 1 - 2 Bangkok Utd [2] +1/2 -

EUW19VL

18:30 FT [9-3] Lithuania U19 Nữ 1 - 5 Bulgaria U19 Nữ [9-1] +1 0-2

EUW19VL

18:30 FT [9-2] Hy Lạp U19 Nữ 7 - 0 Kazakhstan U19 Nữ [9-4] 3-0

C1U19

19:00 FT [E-3] Barcelona U19 0 - 0 Dinamo Kiev U19 [E-2] +1/4 0-0

C1U19

19:00 FT 2 [G-3] Lille U19 0 - 3 Sevilla U19 [G-2] +1/2 0-2

C1U19

19:00 FT [F-1] Man Utd U19 4 - 2 Atalanta U19 [F-3] +0 3-1

C1U19

19:00 FT [G-1] RB Salzburg U19 3 - 0 Wolfsburg U19 [G-4] - 1 1/2 1-0

EU17VL

19:00 FT [6-1] Đức U17 11 - 0 San Marino U17 [6-4] 5-0

EUW19VL

19:00 FT [4-3] Hungary U19 Nữ 0 - 2 Phần Lan U19 Nữ [4-2] +1 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-7] Albinoleffe 2 - 2 Juventus U23 [A-6] +0 1-0

GEOA

19:30 FT [8] Torpedo Kut. 1 - 1 Saburtalo [4] +1 0-0

IRNA

19:30 FT [3] Gol Gohar 4 - 1 Tractor SC [13] - 3/4 4-0

EUW19VL

20:00 FT [5-2] Thụy Sỹ U19 Nữ 3 - 1 Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] 1-1

EUW19VL

20:00 FT 1 [7-3] Ba Lan U19 Nữ 0 - 4 Italia U19 Nữ [7-1] 0-2

AFCC

20:00 FT [F-1] Nasaf Qarshi 2 - 2 Lee Man FC [J-1] - 1 1/2 2-0

TS 90': 2-2; HP: 1-0

NORB

20:00 FT [5] KFUM Oslo 0 - 1 Bryne [10] - 3/4 0-0

URUA

20:15 FT [12] CA Rentistas 3 - 1 Villa Espanola [16] - 1/2 1-1

IDNA

20:30 FT [14] Barito Putera 0 - 1 PSIS Semarang [8] +0 0-0

NPA

20:30 FT [10] Golden Arrows 0 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/2 0-0

C1U19

21:00 FT [E-1] Benfica U19 4 - 0 Bayern Munich U19 [E-4] - 2 3-0

C1U19

21:00 FT [F-4] Young Boys U19 1 - 3 Villarreal U19 [F-2] +1 1/4 1-1

EUW19VL

21:00 FT [1-1] Áo U19 Nữ 1 - 0 Scotland U19 Nữ [1-4] 1-0

EUW19VL

21:00 FT [11-2] Georgia U19 Nữ 1 - 2 Romania U19 Nữ [11-1] +2 1-1

C2

21:30 FT 2 [C-2] Spartak Moscow 3 - 4 Leicester City [C-3] 2 +3/4 2-1

BIHA

21:30 FT [4] Borac Banja Luka 1 - 1 FK Tuzla City [2] - 1/4 0-0

GEOA

21:30 FT [1] Dinamo Batumi 1 - 1 Dinamo Tbilisi [2] - 1/2 1-1

IRNA

21:30 FT [10] Sanat Naft 0 - 1 Zobahan [11] +0 0-0

IRNA

21:30 FT [1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Havadar SC [12] - 1 1/4 0-0

CROA

22:00 FT [2] HNK Rijeka 1 - 2 Lok. Zagreb [6] - 1/2 0-1

ESTA

22:00 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 2 Tammeka Tartu [9] +1 1-1

LITA

22:00 FT [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Dziugas FC [8] - 1 0-0

JORA

22:00 FT [3] Al Salt 1 - 1 Faisaly (JOR) [4] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Messina 0 - 0 Vibonese [C-20] - 1/2 0-0

LATA

22:30 FT [7] METTA/LU Riga 2 - 5 Rigas Futbola Skola [1] +1 1/2 1-3

NPA

22:30 FT 1 [13] Maritzburg Utd 0 - 0 Orlando Pirates [2] +1/4 0-0

KSB

22:35 FT [7] Al Wehda (KSA) 1 - 2 Al Kawkab [18] -

EU17VL

22:59 FT 1 [6-3] Romania U17 0 - 2 Nga U17 [6-2] 0-1

EUW19VL

22:59 FT [4-1] Đan Mạch U19 Nữ 6 - 0 T.N.Kỳ U19 Nữ [4-4] 1 2-0

EUW19VL

22:59 FT [8-2] North Macedonia U19 Nữ 3 - 0 Đảo Faroe U19 Nữ [8-3] - 1 1/4 1-0

AFCC

22:59 FT [B-2] Muharraq 2 - 0 Al Kuwait [C-1] +1/4 2-0

ITA3

22:59 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 Piacenza [A-14] - 1/2 1-0

ITA3

22:59 FT 1 [A-12] US Seregno 1 - 3 Virtus Verona [A-8] - 1/4 0-1

ITA3

22:59 FT 1 [A-18] Legnano 2 - 3 Aurora Pro Patria [A-16] +0 2-2

ITA3

22:59 FT [A-10] AC Trento 1 - 2 Feralpisalo [A-3] +1/4 1-1

ITA3

22:59 FT [A-17] Fiorenzuola 3 - 1 Pergolettese [A-13] +0 1-1

ITA3

22:59 FT [A-19] Pro Sesto 2 - 2 Padova [A-2] +1 1-1

ITA3

22:59 FT [A-5] Triestina 2 - 1 Mantova [A-15] - 1/4 1-0

POLB

22:59 FT [18] Gornik Polkowice 0 - 1 Puszcza Nie. [15] - 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [15] Ullensaker/Kisa 0 - 0 FK Jerv [3] +1/4 0-0

NORB

22:59 FT [11] Raufoss IL 5 - 2 Stjordals Blink [14] - 1 1/4 2-0

NORB

22:59 FT [9] Start Kristiansand 3 - 0 Grorud IL [13] - 1 1/4 2-0

NORB

22:59 FT [4] Fredrikstad 3 - 1 Strommen [16] - 1 1/4 2-1

NORB

22:59 FT [6] Sogndal 1 - 1 HamKam [1] +0 0-1

NORB

22:59 FT [8] Sandnes Ulf 3 - 2 Asane Fotball [7] - 1/2 2-0

GEOA

23:30 FT [5] Lokomotiv T 0 - 4 Dila Gori [3] +0 0-2

C1

23:45 FT 2 [G-2] RB Salzburg 3 - 1 Wolfsburg [G-4] 2 - 1/2 1-1

C1

23:45 FT 1 [E-3] Barcelona 1 - 0 Dinamo Kiev [E-4] - 1 3/4 1-0

KSB

23:45 FT [12] Al Qadisiya 1 - 2 Al Khaleej(KSA) [2] -

EUW19VL

00:00 FT [1-2] Hà Lan U19 Nữ 4 - 1 Ukraina U19 Nữ [1-3] 1-1

TBNB

00:00 FT [20] Fuenlabrada 0 - 0 Amorebieta [19] - 1/2 0-0

TBNB

00:00 FT [2] Valladolid 1 - 1 Ibiza-Eivissa [10] - 3/4 0-0

ITA3

00:00 FT [C-10] AZ Picerno 2 - 0 Monterosi FC [C-13] - 1/4 0-0

CHIA

00:00 FT [10] La Serena 1 - 4 Colo Colo [2] +1 0-2

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 1 - 2 Sheikh Hussein [6] +1 1/4 1-0

ARGA

00:30 FT [26] Arsenal Sarandi 0 - 1 Gimnasia LP [11] - 1/4 0-0

EUW19VL

01:00 FT [5-3] Ireland U19 Nữ 0 - 1 Anh U19 Nữ [5-1] +2 0-0

ITA3

01:00 FT [C-3] Turris Neapolis 2 - 3 Campobasso [C-16] - 1/4 1-1

NORB

01:00 FT [12] Ranheim IL 3 - 3 Aalesund [2] +1/2 1-0

URUA

01:15 FT 2 [7] CA Fenix 1 - 1 Liverpool P. (URU) [4] +1/4 0-1

ITA3

01:30 FT [C-1] Bari 1 - 1 Foggia [C-5] - 3/4 1-0

POLB

01:30 FT [8] Odra Opole 1 - 0 Skra Czestochowa [10] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [18] Swansea City 2 - 1 West Brom [5] +1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [1] Fulham 2 - 0 Cardiff City [22] - 1 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [7] Huddersfield 0 - 0 Birmingham [19] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [21] Hull City 1 - 2 Peterborough Utd [23] - 1/2 1-1

ANHB

01:45 FT [6] Middlesbrough 2 - 0 Barnsley [24] - 1/2 1-0

ANHB

01:45 FT [16] Preston North End 2 - 1 Coventry [10] +0 0-1

C1

02:00 FT 2 [E-2] Benfica 0 - 4 Bayern Munich [E-1] 2 +1 0-0

C1

02:00 FT [H-2] Chelsea 4 - 0 Malmo [H-4] 3 - 2 3/4 2-0

C1

02:00 FT 1 [F-4] Young Boys 1 - 4 Villarreal [F-2] 1 +1/4 0-2

C1

02:00 FT 4 [G-1] Lille 0 - 0 Sevilla [G-3] 1 +1/4 0-0

C1

02:00 FT 3 [F-1] Man Utd 3 - 2 Atalanta [F-3] 4 - 3/4 0-2

C1

02:00 FT 2 [H-3] Zenit 0 - 1 Juventus [H-1] 2 +1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [20] Reading 2 - 3 Blackpool [13] - 1/2 2-0

TBNB

02:00 FT [15] Lugo 2 - 0 Las Palmas [7] +0 2-0

TBNB

02:00 FT [22] Alcorcon 3 - 3 Leganes [17] +1/4 2-2

ITA3

02:00 FT [C-12] Latina 0 - 2 Catanzaro [C-9] +1/2 0-1

ITA3

02:00 FT [C-8] Taranto 2 - 1 Fidelis Andria [C-18] - 1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [C-14] Paganese 2 - 0 Potenza SC [C-19] - 1/4 1-0

ITA3

02:00 FT [C-2] SS Monopoli 1 - 0 Juve Stabia [C-11] +0 1-0

ITA3

02:00 FT 1 [C-15] Catania 2 - 2 Avellino [C-6] +0 1-1

ITA3

02:00 FT 1 [C-4] Palermo 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] - 3/4 0-0

BRAA

02:00 FT [11] Ceara/CE 1 - 2 Palmeiras/SP [3] -

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 0 - 0 Jorge Wilstermann [7] - 1 1/4 0-0

ARGA

02:45 FT [23] San Lorenzo 1 - 3 Lanus [8] +1/4 1-1

URUA

03:30 FT [1] Plaza Colonia 0 - 0 CA River Plate (URU) [5] +0 0-0

CHIA

04:30 FT 2 [1] Univ. Catolica 3 - 2 San. Wanderers [17] - 1 1/4 3-1

ARGA

05:00 FT [21] Banfield 1 - 4 CA Huracan [10] - 1/4 0-1

ARGA

05:00 FT [5] Estudiantes LP 1 - 1 Atletico Tucuman [25] - 1/2 0-1

CHIB

05:00 FT [12] CCDA Fernandez Vial 3 - 2 Cobreloa [13] 1-2

MEXB

05:00 FT [13] Celaya 1 - 0 Oaxaca [4] - 1/2 0-0

CHIB

05:30 FT [10] San Luis Qui. 2 - 2 San.Morning [4] - 1/4 2-1

COLC

05:30 FT [7] Pereira 1 - 1 Deportes Tolima [28] +1/4 0-1

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 3 - 0 Loudoun United [A-8] - 1 1/4 1-0

USB

06:00 FT [A-6] Ch. Battery 3 - 1 LA Galaxy II [D-5] +0 1-0

BRB

06:30 FT [1] Botafogo/RJ 3 - 0 Brusque FC/SC [14] - 3/4 1-0

BLVA

06:30 FT [9] CA Palmaflor 0 - 0 Inde. Petrolero [1] +0 0-0

URUA

06:30 FT [3] CA Penarol 3 - 1 CA Torque [6] - 1/2 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-8] D.C. Utd 2 - 3 New England [Dong-1] +0 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 3 - 4 Chicago Fire [Dong-12] +0 2-2

USAA

06:30 FT [Dong-5] Atlanta United 1 - 1 New York City [Dong-4] +0 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-11] Inter Miami 3 - 0 Toronto [Dong-13] - 1/4 2-0

USAA

06:30 FT [Dong-6] Orlando City 1 - 1 CF Montreal [Dong-10] - 3/4 1-0

USB

06:30 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 3 - 0 Miami Fusion [A-4] - 3/4 1-0

CHIA

07:00 FT [12] Everton CD 1 - 0 Huachipato [16] - 1/4 1-0

USAA

07:00 FT 1 [Tay-6] Minnesota Utd 3 - 2 Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 1-1

USAA

07:00 FT [Tay-11] Dallas 2 - 3 Los Angeles FC [Tay-9] +1/4 2-1

USB

07:00 FT [B-4] Tulsa Roughnecks 3 - 0 Atlanta United II [B-7] - 3/4 3-0

MEXA

07:00 FT [11] Club Leon 1 - 2 Pumas UNAM [1] - 1 0-1

MEXA

07:00 FT 1 [9] Toluca 1 - 1 Necaxa [18] - 1/2 0-0

MEXB

07:05 FT [10] Tampico Madero 1 - 1 Atlante [12] +0 0-1

ARGA

07:15 FT [7] Boca Juniors 2 - 1 Godoy Cruz [13] - 3/4 2-1

BRC

07:30 FT [12] Atletico/PR 2 - 2 Flamengo/RJ [3] +1/2 0-1

BRC

07:30 FT [9] Atl. Mineiro/MG 4 - 0 Fortaleza/CE [1] - 3/4 3-0

USAA

07:30 FT 1 [Dong-2] Nashville FC 1 - 1 Columbus Crew [Dong-9] - 1/2 0-0

USAA

07:30 FT [Tay-13] Houston Dynamo 0 - 3 LA Galaxy [Tay-8] +0 0-2

USAA

08:00 FT [Tay-1] Colorado Rapids 1 - 1 Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 0-0

USB

08:00 FT [C-5] New Mexico United 4 - 2 SA Scorpions [C-2] +0 1-2

USB

08:00 FT [C-1] El Paso Locomotive 3 - 0 Austin Bold [C-6] - 3/4 1-0

COLSC

08:20 FT 2 [1] Santa Fe 3 - 2 America Cali [2] 1-1

USAA

09:00 FT [Tay-4] Portland Timbers 2 - 3 Vancouver WC [Tay-5] - 3/4 2-0

USB

09:00 FT [D-2] Orange C. Blues 1 - 0 San Diego Loyal [D-3] +0 1-0

USB

09:00 FT [D-6] Tacoma Defiance 0 - 0 Oakland Roots [D-4] - 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [13] Tigres UANL 3 - 0 Pachuca [2] - 3/4 2-0

MEXB

09:05 FT [15] Sonora 3 - 0 Tlaxcala FC [14] - 3/4 1-0

MEXA

09:06 FT [14] Club Tijuana 0 - 0 Chivas Guad. [6] - 1/4 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-10] San Jose EQ 4 - 0 Austin FC [Tay-12] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 Hoãn [2] Spartak Trnava - Slo. Bratislava [1] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11