KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFCWVL

13:00 FT [D-2] Lebanon Nữ 1 - 0 UAE Nữ [D-3] 0-0

GHU16

16:00 FT [10] Séc U16 2 - 1 Slovakia U16 [34] 2-0

EU17VL

17:00 FT [13-3] Bulgaria U17 1 - 0 Croatia U17 [7-3] 1-0

AFCWVL

18:00 FT [D-4] Đảo Guam Nữ 0 - 8 Myanmar Nữ [D-1] +4 0-3

ARMA

18:00 FT 1 Noravank SC 0 - 1 Urartu [1] +3/4 0-1

IDNA

18:15 FT [17] Persik Kediri 4 - 2 Persipura +1/2 3-1

WCWVL

19:00 FT [E-3] Montenegro Nữ 2 - 0 Azerbaijan Nữ [E-5] 1-0

OMAA

19:55 FT [10] Mussanah Club 3 - 1 Sohar Club (OMA) [4] 2-0

OMAA

20:00 FT [1] Al Nahda (OMA) 4 - 0 Saham Club 1 1-0

OMAA

20:15 FT [6] Dhofar 1 - 0 Nizwa Club 1-0

UZBA

20:15 FT [10] Metallurg Bekabad 0 - 1 FK AGMK [4] +1/2 0-1

IDNA

20:30 FT [7] Persebaya Surabaya 1 - 1 Persela Lamon - 1/2 1-1

DUC4B

21:00 FT Luneburger SK 1 - 1 Oldenburg 1897 -

ARMA

21:00 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 1 Pyunik [3] +1 1/4 0-0

URUA

21:00 FT 1 IA Sud America 0 - 0 Cerro Largo [14] +1/2 0-0

UAEA

21:15 FT [9] Baniyas 2 - 2 Khorfakkan [10] - 3/4 2-1

UAEA

21:15 FT [8] Ittihad Kalba 2 - 1 Al Oruba (UAE) - 1 1/4 1-0

C3

21:30 FT Helsinki 0 - 5 Maccabi TA +1/4 0-1

SRBA

21:30 FT [10] FK Napredak 1 - 1 FK Novi Pazar [6] - 1/2 0-0

KSAA

21:55 FT [16] Al Baten 2 - 0 Al Feiha [13] +1/4 2-0

WCWVL

22:00 FT [H-4] T.N.Kỳ Nữ 1 - 0 Bulgaria Nữ [H-6] - 1 3/4 0-0

WCWVL

22:00 FT [D-6] Latvia Nữ 1 - 4 North Macedonia Nữ [D-5] - 1/4 1-2

WCWVL

22:00 FT [F-4] Albania Nữ 5 - 0 Armenia Nữ [F-6] - 1 1/2 3-0

WCWVL

22:00 FT [A-5] Georgia Nữ 0 - 3 Phần Lan Nữ [A-3] +4 1/4 0-1

AFCWVL

22:00 FT [A-2] Bahrain Nữ 0 - 0 Lào Nữ [A-3] - 1 1/2 0-0

JORA

22:00 FT [6] Ramtha 4 - 2 S.Al.Ordon [4] - 1 1/2 2-2

JORA

22:00 FT [5] Al Aqaba SC 4 - 0 Jazeera Amman [12] +1/4 1-0

VENA

22:00 FT [15] UCV FC 4 - 1 Mineros Guayana [13] 2-0

ITA3

22:30 FT [A-11] Pro Vercelli 2 - 1 Giana Erminio - 1/2 1-1

WCWVL

22:59 FT [H-5] Israel Nữ 0 - 1 Đức Nữ [H-1] 0-1

WCWVL

22:59 FT [B-3] Ukraina Nữ 4 - 0 Đảo Faroe Nữ [B-5] 2-0

EU17VL

22:59 FT [11-1] Serbia U17 11 - 0 Liechtenstein U17 [2-4] 4-0

POLB

22:59 FT 1 Stomil Olsztyn 2 - 4 Podbeskidzie [8] +1/2 2-3

OMAA

22:59 FT [5] Al Seeb 3 - 0 Muscat Club 1 - 3/4 0-0

URUA

23:15 FT [4] Boston River 3 - 2 Sportivo Cerrito [15] - 1/4 3-1

GHW

23:30 FT [59] Costa Rica Nữ 0 - 1 Jamaica Nữ [92] -

QATA

23:30 FT [3] Al Wakra 4 - 1 Al Duhail SC [1] 1-1

UAEA

23:30 FT [4] Al Wasl 0 - 2 Al Ain [7] +1/4 0-1

C2

23:45 FT 4 [C-3] Ludogorets 0 - 1 Braga [D-3] 2 +1/2 0-1

C2

23:45 FT 2 [F-2] Midtjylland 1 - 1 Crvena Zvezda [H-4] 2 - 1/4 0-0

C2

23:45 FT 2 [C-1] Real Betis 1 - 1 B.Leverkusen 4 - 1/4 0-0

C2

23:45 FT 3 [B-1] Fenerbahce 2 - 2 Antwerpen 4 - 1 2-1

C2

23:45 FT [F-3] Lazio 0 - 0 Marseille 3 - 1/2 0-0

C2

23:45 FT 4 Rapid Wien 2 - 1 Dinamo Zagreb 4 +1/4 2-1

C3

23:45 FT Mura 1 - 2 Rennes +1 3/4 1-2

C3

23:45 FT Karabakh Agdam 2 - 1 Kairat Almaty - 3/4 0-1

C3

23:45 FT Maccabi Haifa 1 - 0 Slavia Praha [G-3] +0 1-0

C3

23:45 FT Alashkert 0 - 3 Lask +1 1/4 0-1

C3

23:45 FT 1 Kobenhavn 1 - 2 PAOK - 1/2 0-2

C3

23:45 FT Anorthosis 2 - 2 Flora Tallinn - 1/2 2-1

C3

23:45 FT Bodo Glimt 6 - 1 Roma +1/2 2-1

C3

23:45 FT Feyenoord 3 - 1 Union Berlin - 1/4 2-1

C3

23:45 FT Vitesse Arnhem 1 - 0 Tottenham +1/2 0-0

TBNB

23:45 FT Almeria 3 - 1 Real Sociedad B - 1 1/4 1-1

WCWVL

00:00 FT [H-2] B.D.Nha Nữ 2 - 1 Serbia Nữ [H-3] - 1 1/2 1-1

TBNB

00:00 FT [16] Zaragoza 1 - 1 SD Ponferradina [19] - 3/4 0-0

TDB

00:00 FT GAIS 2 - 3 Eskilstuna City [8] - 1/4 1-1

KSAA

00:00 FT [9] Al Tai 1 - 2 Al Ahli (KSA) +1/2 1-1

WCWVL

00:15 FT [F-3] Ba Lan Nữ 0 - 0 Na Uy Nữ [F-1] +1 3/4 0-0

JORA

00:30 FT [8] Sahab 0 - 2 Wehdat Amman [2] +1 1/4 0-1

ARGA

00:30 FT [21] Argentinos Jun. 3 - 1 Colon [19] - 1/4 1-1

WCWVL

01:00 FT [F-2] Bỉ Nữ 7 - 0 Kosovo Nữ [F-5] - 4 5-0

WCWVL

01:00 FT [A-2] Ireland Nữ 0 - 1 Thụy Điển Nữ [A-1] +1 3/4 0-1

GHW

01:00 FT [8] T.B.Nha Nữ 3 - 0 Ma Rốc Nữ [115] 1-0

URUA

01:30 FT CA Progreso 2 - 0 Dep. Maldonado [3] - 1/4 1-0

C2

02:00 FT 1 2 [F-4] Sturm Graz 0 - 1 Real Sociedad [E-1] 4 +1 1/4 0-0

C2

02:00 FT 2 Ein.Frankfurt 3 - 1 Olympiakos [G-4] 4 - 1/2 2-1

C2

02:00 FT 1 Lok. Moscow 0 - 1 Galatasaray 4 +1/4 0-0

C2

02:00 FT 2 Napoli 3 - 0 Legia Wars. 1 - 2 1/4 0-0

C2

02:00 FT 2 Sparta Praha 3 - 4 Lyon 8 1 +1/2 2-1

C2

02:00 FT 2 [A-2] PSV Eindhoven 1 - 2 Monaco [H-2] - 1/2 0-1

C2

02:00 FT 1 Rangers 2 - 0 Brondby 1 - 1 1/4 2-0

C2

02:00 FT West Ham Utd 3 - 0 Genk - 1 1/4 1-0

C3

02:00 FT [H-1] Slo. Bratislava 2 - 0 Lincoln Red Imps - 2 0-0

C3

02:00 FT Jablonec 2 - 2 Randers +0 1-1

C3

02:00 FT [D-2] FK Partizan 0 - 1 Gent [F-2] - 1/4 0-0

C3

02:00 FT [G-2] CFR Cluj 0 - 1 AZ Alkmaar [E-1] +3/4 0-1

C3

02:00 FT [H-2] Basel 3 - 1 Omonia Nicosia - 1 2-1

C3

02:00 FT 1 Cska Sofia 0 - 1 Zorya - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [17] Mirandes 1 - 2 Girona +0 0-2

TBNB

02:00 FT [15] Real Oviedo 1 - 3 Burgos CF [7] - 3/4 0-1

ITA3

02:00 FT [A-3] Lecco 2 - 3 AC Renate [A-7] +0 1-1

CHIA

02:00 FT Antofagasta 1 - 2 U. Espanola [14] - 1/2 1-0

ARGA

02:45 FT [12] Newells Old Boys 0 - 0 Aldosivi - 3/4 0-0

VENA

03:00 FT Atl.Venezuela 2 - 4 Monagas [3] - 1/2 1-4

VENA

03:00 FT [8] Hermanos Colmenares 2 - 1 Trujillanos 1-0

GHW

03:30 FT [107] Trinidad & T. Nữ 0 - 0 Panama Nữ [17] 0-0

CHIA

04:30 FT [10] Univ. de Chile 0 - 1 Palestino [11] +0 0-0

ARGA

05:00 FT [8] Independiente 1 - 1 Sarmiento Junin [17] - 3/4 1-1

MEXB

05:00 FT [3] CD Tapatio 1 - 3 Dorados [18] +1/4 0-1

BRAA

06:00 FT [2] Internacional/RS 1 - 1 Bragantino/SP [14] -

COLA

06:00 FT [16] Once Caldas 2 - 1 La Equidad [14] - 1/4 2-0

URUA

06:30 FT [9] Wanderers 1 - 0 Nacional(URU) [2] +1/2 1-0

GHW

07:00 FT [6] Mỹ Nữ 0 - 0 Hàn Quốc Nữ [20] - 3 0-0

CHIA

07:00 FT [8] U. La Calera 1 - 2 Cobresal [6] - 1/2 1-2

VENA

07:00 FT [10] Portuguesa 1 - 1 Zulia FC [14] - 2 1/4 0-1

VENA

07:00 FT [1] Zamora Barinas 0 - 0 Estu.Merida [9] - 1/2 0-0

ARGA

07:15 FT [25] Talleres Cordoba 0 - 2 River Plate [3] +0 0-1

COLC

08:00 FT [25] Atl. Nacional 1 - 0 Deportivo Cali [26] - 1/2 0-0

GHU17

20:30 Hoãn [49] Qatar U17 - Arập Xêut U17 [5] -

WCWVL

21:00 Hoãn [E-6] Nga Nữ - Malta Nữ [E-4] 1-0

VENA

03:00 Hoãn [2] Metropolitano - LALA FC -

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 19

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15