KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 22/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [10] Persita Tangerang 2 - 1 TIRA-Persikabo [11] +0 2-0

EUW19VL

16:00 FT [12-2] Kosovo U19 Nữ 2 - 1 Liechtenstein U19 Nữ [12-3] 1-1

NGAU21

16:00 FT [A-6] Rubin Kazan U21 6 - 0 Ufa U21 [A-10] - 1 1/4 2-0

NGAU21

16:00 FT [A-3] Kryliya Sov. U21 2 - 1 Strogino Moscow U21 [A-5] - 1/2 2-1

NGAU21

16:30 FT [A-8] Ural U21 2 - 1 Nizhny Nov U21 [A-7] +1/2 2-0

EUW19VL

17:00 FT [10-1] Wales U19 Nữ 4 - 0 Moldova U19 Nữ [10-4] 1-0

EUW19VL

17:00 FT [10-2] Albania U19 Nữ 1 - 0 Andorra U19 Nữ [10-3] - 2 1/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 2 ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/4 1-1

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 3 - 1 FK Sochi U21 [B-6] +1 1-1

NHATA

17:00 FT [6] Urawa Red 5 - 1 Kashiwa Reysol [15] - 1/2 4-1

HQ3

17:00 FT [9] Daejeon Korail 0 - 2 Changwon City [8] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Busan Transp. 1 - 3 Gyeongju KHNP [4] - 1/4 0-1

UZBA

17:30 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 0 Qyzylqum [9] +1/4 0-0

WCWVL

18:00 FT [I-5] Kazakhstan Nữ 0 - 1 Hy Lạp Nữ [I-4] +1 1/2 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 3 - 3 Rostov U21 [B-1] +3/4 2-1

NGAU21

18:00 FT [A-1] CSKA Mos. U21 1 - 3 Din. Moscow U21 [A-2] - 1 1/4 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-4] Spartak Mos. U21 4 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 2 1/2 2-1

ARMA

18:00 FT [8] Van Yerevan 0 - 0 Sevan FC [6] +1/2 0-0

MDVA

18:00 FT [7] Zimbru 1 - 2 Dinamo-Auto [4] 1-1

CZEU19

18:00 FT [10] MFk Karvina U19 2 - 3 Banik Ostrava U19 [7] 0-2

IDNA

18:15 FT [3] Persib Bandung 4 - 2 PSS Sleman [9] - 3/4 0-1

BLRA

19:00 FT [3] Dinamo Minsk 3 - 0 Sputnik Rechitsa [16] -

EUW19VL

19:30 FT [13-1] Bosnia & Herz U19 Nữ 4 - 0 Estonia U19 Nữ [13-3] 3-0

EUW19VL

19:30 FT [13-2] Montenegro U19 Nữ 4 - 0 Armenia U19 Nữ [13-4] 4-0

OMAA

19:55 FT [9] Al Suwaiq 2 - 0 Al Ittihad (OMA) [12] - 1/2 1-0

ISRB

20:00 FT [9] H. Petah Tikva 0 - 2 INR HaSharon [12] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [7] Hapoel Acre 0 - 0 Kafr Qasim [1] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [13] Hapoel R. Gan 1 - 1 Ahi Nazareth [11] 0-0

ISRB

20:00 FT [14] HR Letzion 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [2] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [15] Beitar TA Ramla 0 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [4] +1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Kfar Saba 2 - 0 AS Ashdod [8] 1-0

ISRB

20:00 FT [3] Bnei Yehuda 5 - 0 Hapoel Afula [16] - 3/4 1-0

ISRB

20:00 FT [5] Maccabi Bnei Raina 2 - 0 Hapoel Raanana [10] 2-0

UZBA

20:15 FT 1 [2] Bunyodkor 3 - 1 Turon Yaypan [14] - 1 1/2 1-0

EUW19VL

20:30 FT [12-1] Croatia U19 Nữ 3 - 1 Latvia U19 Nữ [12-4] - 3 1/2 1-1

NGAU21

20:30 FT [B-3] Krasnodar U21 2 - 3 Lok. Moscow U21 [B-2] +1/4 1-2

HUNA

20:30 FT [5] Zalaegerzseg 2 - 1 Gyirmot SE [12] - 1/2 2-1

IDNA

20:45 FT [12] Madura United FC 2 - 3 Persija Jakarta [7] +0 0-1

IDNA

20:45 FT [6] Borneo FC 2 - 1 PSM Makassar [13] - 1/4 0-1

EU17VL

21:00 FT [13-2] Slovakia U17 2 - 2 Anh U17 [13-1] +1 1/4 2-0

EU17VL

21:00 FT [13-4] Belarus U17 0 - 2 Armenia U17 [13-3] 0-1

ARMA

21:00 FT [4] FC Noah 2 - 2 Ararat Y [2] +0 1-0

SRBA

21:00 FT [13] Radnik Surdulica 1 - 3 FK Vozdovac [6] +0 1-1

UKRA

21:00 FT [7] Desna Chernigiv 1 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1/4 1-1

BULA

21:15 FT 1 [14] Tsarsko Selo 2 - 0 Lok. Sofia [12] - 1/4 0-0

UAEA

21:15 FT [9] Ajman 1 - 3 Al Dhafra [12] - 3/4 1-3

UAEA

21:15 FT [4] Al Sharjah 0 - 3 Al Nasr (UAE) [6] - 1/4 0-1

FINA

21:30 FT [5] Lahti 0 - 0 AC Oulu [11] - 1/4 0-0

RMNA

21:30 FT [14] FC U Craiova 1948 2 - 0 Gaz Metan Medias [13] - 1/4 0-0

CZEB

21:30 FT [10] Jihlava 0 - 0 Sparta Praha B [2] +0 0-0

IRNA

21:30 FT [7] Foolad Khozestan 1 - 3 Persepolis [2] 0-0

ALGA

21:30 FT [5] CS Constantine 0 - 1 MC Oran [14] - 1 0-0

EU17VL

22:00 FT [4-2] Hungary U17 3 - 0 Estonia U17 [4-1] - 1 3/4 2-0

EU17VL

22:00 FT [4-3] Georgia U17 1 - 1 Iceland U17 [4-4] 1-0

EUW19VL

22:00 FT [6-2] Séc U19 Nữ 2 - 1 Slovakia U19 Nữ [6-4] - 1 0-0

EUW19VL

22:00 FT [6-1] T.B.Nha U19 Nữ 4 - 0 B.D.Nha U19 Nữ [6-3] - 2 1/2 4-0

SVKA

22:00 FT 1 [7] Sered 1 - 1 MSK Zilina [5] +1/2 1-1

KSAA

22:05 FT [13] Al Faisaly (KSA) 2 - 2 Al Taawon (KSA) [12] +0 1-1

OMAA

22:15 FT [5] Nasr Salalah 3 - 2 Oman Club [7] 1-0

KSAA

22:20 FT [5] Dhamak 1 - 0 Hazm [16] - 1/2 0-0

WCWVL

22:30 FT [G-2] Italia Nữ 3 - 0 Croatia Nữ [G-4] - 4 2-0

FINA

22:30 FT [3] Seinajoen JK 4 - 2 Ilves Tampere [6] - 1/2 2-0

HUNA

22:45 FT [7] Paksi 2 - 2 Kisvarda FC [2] - 1/2 2-1

WCWVL

22:59 FT [D-2] Áo Nữ 5 - 0 Luxembourg Nữ [D-4] 2-0

NGA

22:59 FT [2] Din. Moscow 4 - 1 Khimki [16] - 1 2-0

POLA

22:59 FT [4] Radomiak Radom 3 - 1 Gornik Leczna [15] - 3/4 2-0

CROA

22:59 FT [7] Sibenik 1 - 1 Slaven Belupo [8] - 1/2 1-0

SRBA

22:59 FT [3] Cukaricki Belgrade 6 - 1 Proleter NS [9] - 1 2-1

CYPA

22:59 FT [9] Olympiakos Nic. 1 - 0 Doxa Katokopia [8] - 1/2 1-0

PERA

22:59 FT [14] Academia Cantolao 2 - 0 UTC Cajamarca [12] - 1/2 0-0

OMAA

23:10 FT [6] Rustaq Club 2 - 0 Bahla Club [10] 0-0

ITA

23:30 FT 2 [9] Torino 3 - 2 Genoa [19] 3 - 3/4 2-0

DUB

23:30 FT 1 3 [17] Erzgebirge Aue 1 - 0 Ingolstadt [18] 2 - 1/4 0-0

DUB

23:30 FT 2 [8] Paderborn 07 1 - 2 Hamburger [5] 5 - 1/4 1-1

DUC4N

23:30 FT [6] Homburg 1 - 0 TSV Steinbach [5] +1/4 1-0

UKRA

23:30 FT [10] Metalist 1925 Kharkiv 4 - 0 Inhulets Petrove [14] - 1/4 1-0

AUTB

23:30 FT [4] SKU Amstetten 2 - 0 Austria Wien II [13] - 1 0-0

AUTB

23:30 FT [16] Vorwarts Steyr 1 - 3 SV Lafnitz [6] +1 1/4 1-2

AUTB

23:30 FT 1 [3] Floridsdorfer AC 3 - 0 Horn [12] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [7] Wacker Innsbruck 5 - 1 LASK Juniors [15] - 1 1/2 4-0

DENB

23:30 FT [2] Hvidovre IF 1 - 0 HB Koge [7] - 1/2 1-0

UAEA

23:30 FT [5] Al Shabab (UAE) 2 - 1 Al Jazira [3] +1/4 1-1

WCWVL

00:00 FT [G-1] Thụy Sỹ Nữ 2 - 0 Romania Nữ [G-3] - 2 1/2 0-0

ANHU23

00:00 FT [2-6] Aston Villa U23 2 - 3 Sunderland U23 [2-8] 1-0

DUC3

00:00 FT [7] Osnabruck 0 - 0 Hallescher [13] - 3/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 3 - 0 Nurnberg II [14] - 2 1/2 1-0

DUC4BA

00:00 FT [15] Eltersdorf 0 - 2 Illertissen [4] +1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [8] Unterhaching 5 - 2 Greuther Furth II [19] - 1 3-0

DUC4DB

00:00 FT [6] Babelsberg 1 - 1 Lok.Leipzig [5] +1/4 1-1

DUC4DB

00:00 FT 1 [11] Luckenwalde 0 - 1 Tennis Borussia B. [9] - 1 0-1

DUC4N

00:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 2 TSG Balingen [10] - 1 3/4 1-1

DUC4N

00:00 FT 1 [2] Offenbach 4 - 0 Aalen [8] - 1 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [2] Annecy FC 3 - 0 SO Cholet [9] - 1 2-0

PH3

00:00 FT [14] Orleans 0 - 0 Avranches [11] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [1] Concarneau 2 - 0 Sete [12] - 3/4 1-0

PH3

00:00 FT 1 [3] Villefranche 1 - 1 FC Bastia-Borgo [17] - 1 1/4 1-1

PH3

00:00 FT [15] Chambly 4 - 0 Creteil [16] - 1/4 2-0

PH3

00:00 FT 1 [18] Boulogne 1 - 1 Chateauroux [6] +0 1-1

PH3

00:00 FT [5] Stade Lavallois 1 - 2 Bourg Peronnas [4] +0 1-2

PH3

00:00 FT [7] Sedan 2 - 1 Stade Briochin [10] - 1/4 1-0

BDNB

00:00 FT [12] Academico Viseu 1 - 0 Varzim [18] +1/4 1-0

BDNB

00:00 FT [13] Vilafranquense 1 - 3 Leixoes [14] +0 0-1

BLRA

00:00 FT [9] Neman Grodno 0 - 2 Bate Borisov [2] +1/2 0-0

TNKA

00:00 FT [20] Malatyaspor 2 - 1 Altay [18] +0 0-0

TNKB

00:00 FT [4] Eyupspor 1 - 0 Adanaspor [8] - 1 0-0

TNKB

00:00 FT 1 [2] Ankaragucu 2 - 1 Manisa FK [11] - 1/2 2-0

DENA

00:00 FT [12] Vejle 2 - 0 Nordsjaelland [10] +0 2-0

DENB

00:00 FT [11] Hobro I.K. 0 - 1 Jammerbugt [10] - 1/2 0-0

KSAA

00:00 FT 1 [1] Al Ittihad (KSA) 0 - 2 Al Shabab (KSA) [2] - 1/4 0-1

DUC4BA

00:30 FT [12] Memmingen 0 - 6 Augsburg II [9] +1/4 0-2

DUC4N

00:30 FT [11] Hoffenheim II 0 - 2 Pirmasens [14] - 1 0-2

RMNA

00:30 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 1 Universitatea Craiova [5] +3/4 0-0

JORA

00:30 FT 1 [11] Jalil Club 0 - 1 Ma'an SC [10] 0-1

BULA

00:45 FT [6] Lok. Plovdiv 2 - 1 CSKA 1948 Sofia [10] - 1/2 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-2] Norwich City U23 2 - 1 Birmingham U23 [2-14] 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-12] Derby County U23 2 - 3 Crystal Palace U23 [1-6] +1/4 0-2

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 2 - 1 Nottingham Forest U23 [2-12] 0-1

ANHU23

01:00 FT [1-4] Arsenal U23 4 - 0 Everton U23 [1-8] - 3/4 1-0

ANHU23

01:00 FT 1 [2-7] Burnley U23 2 - 0 Middlesbrough U23 [2-10] 2-0

ANHU23

01:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 1 - 1 Brighton U23 [1-5] - 1/4 0-0

HLA

01:00 FT [15] Willem II 1 - 1 Fortuna Sittard [17] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 3 - 3 Den Bosch [12] - 1/4 0-3

HLB

01:00 FT [15] AZ Alkmaar U21 0 - 1 Volendam [1] +1 0-0

HLB

01:00 FT [16] Utrecht U21 2 - 1 TOP Oss [18] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [13] Telstar 2 - 2 Helmond Sport [17] - 3/4 2-1

HLB

01:00 FT [11] VVV Venlo 1 - 2 De Graafschap [7] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [19] Almere City 3 - 5 PSV Eindhoven U21 [9] - 1 2-2

HLB

01:00 FT [2] ADO Den Haag 0 - 2 SBV Excelsior [3] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT 1 [8] Eindhoven 1 - 3 Ajax U21 [5] +1/4 0-2

BIB

01:00 FT [5] RE Mouscron 1 - 1 RWD Molenbeek [3] 1-0

HUNA

01:00 FT 1 [10] Ujpest 1 - 0 MOL Fehervar FC [4] +1/4 0-0

WCWVL

01:15 FT [I-3] Slovenia Nữ 1 - 1 Wales Nữ [I-2] 0-0

PERA

01:15 FT [10] Ayacucho FC 1 - 3 Cienciano [6] +1/4 0-1

AUTB

01:25 FT [1] Aust Lustenau 0 - 1 Blau Weiss Linz [5] +1/4 0-0

ITB

01:30 FT [16] Alessandria 1 - 0 Crotone [18] +0 1-0

DUA

01:30 FT 1 [10] Mainz 4 - 1 Augsburg [15] 3 - 3/4 3-0

POLA

01:30 FT [1] Lech Poznan 4 - 1 Wisla Plock [6] - 1 1/2 1-1

POLB

01:30 FT [12] Chrobry Glogow 0 - 0 Miedz Legnica [1] +1/4 0-0

TSB

01:30 FT [2] Aarau 0 - 2 Thun [5] - 1/2 0-0

WCWVL

01:35 FT [B-2] Scotland Nữ 2 - 1 Hungary Nữ [B-3] - 2 3/4 1-0

WCWVL

01:45 FT [C-5] Síp Nữ 0 - 8 Hà Lan Nữ [C-2] 0-3

WCWVL

01:45 FT [C-1] Iceland Nữ 4 - 0 Séc Nữ [C-3] - 1/2 1-0

ITA

01:45 FT 3 [15] Sampdoria 2 - 1 Spezia [16] 1 - 3/4 2-0

NIRA

01:45 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 0 Carrick Rangers [10] +0 1-0

BIA

01:45 FT [17] RFC Seraing 1 - 3 Charleroi [6] +1/4 0-2

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 2 - 1 Treaty United [4] - 3/4 1-0

IREB

01:45 FT [2] Galway 1 - 0 Bray Wanderers [5] +0 0-0

FAIC

01:45 FT [2] Bohemians 1 - 0 Waterford Utd [13] - 1 0-0

FAIC

01:45 FT [1] St. Patrick's 3 - 1 Dundalk [17] - 1/4 1-1

WALA

01:45 FT [3] Flint Town Utd 1 - 1 The New Saints [1] +1 0-1

ANHA

02:00 FT 2 [5] Arsenal 3 - 1 Aston Villa [13] 5 - 1/2 2-0

TBNA

02:00 FT 1 1 [12] Osasuna 1 - 1 Granada [13] 3 - 3/4 1-0

TBNB

02:00 FT 1 [3] Eibar 2 - 1 Cartagena [9] - 3/4 2-0

WALA

02:00 FT [9] Aberystwyth 0 - 3 Penybont [4] +1/4 0-2

WCWVL

02:10 FT [I-1] Pháp Nữ 11 - 0 Estonia Nữ [I-6] 5-0

HLB

02:10 FT [10] NAC Breda 3 - 0 MVV Maastricht [14] - 1 1/2 2-0

BDNA

02:15 FT [8] Vitoria Guimaraes 2 - 1 Maritimo [9] - 1 0-0

BLVA

02:30 FT [16] San Jose 1 - 4 Aurora [12] 0-2

TSB

03:00 FT [8] Wil 1900 2 - 1 Neuchatel Xamax [9] +1/4 1-0

VENA

03:00 FT 1 [A-4] Aragua 2 - 1 Carabobo [A-6] +0 0-0

VENA

03:00 FT [A-7] Yaracuyanos 0 - 1 Puerto Cabello [A-3] +1 0-0

ARGB

03:10 FT [B-5] CA Guemes 3 - 0 Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [5] Sport Boys 3 - 3 Carlos A. Mannucci [9] +0 1-2

PHA

04:00 FT [20] Saint Etienne 2 - 2 Angers [12] +1/4 0-1

BRB

05:00 FT 2 [6] Guarani/SP 1 - 2 Confianca/SE [19] - 1 1-0

CHIB

05:00 FT [8] San Marcos A. 1 - 2 Puerto Montt [5] +0 0-1

COLA

05:00 FT [10] Jag de Cordoba 1 - 1 Envigado [16] - 3/4 1-1

VENA

05:00 FT [A-2] Dep.Lara 1 - 1 Gran Valencia [A-5] 0-0

USB

06:00 FT [A-5] Hartford Athletic 1 - 2 Ch.Independence [A-2] +1/2 1-0

BLVA

06:30 FT [6] Oriente Petrolero 2 - 0 CD Guabira [8] - 1/2 1-0

COLA

07:00 FT Dep.Quindio 1 - 0 Alianza Petrolera [19] +0 1-0

ECUA

07:00 FT [7] Tecnico Uni. 1 - 1 SD Aucas [8] +1/4 1-0

USW

07:00 FT [10] Kansas City Nữ 1 - 1 NJ/NY Gotham Nữ [5] +1/4 1-1

ARGB

07:10 FT [B-3] Ind.Rivadavia 3 - 2 Atletico Rafaela [B-15] - 1/4 0-2

BRB

07:30 FT [4] Avai/SC 1 - 0 Cruzeiro/MG [12] - 1/4 0-0

USB

08:00 FT 1 [C-7] Real Monarchs 1 - 1 Colorado Springs [C-3] +3/4 0-0

CRCA

08:00 FT [8] San Carlos 0 - 0 Herediano [1] +0 0-0

MEXA

09:00 FT [16] Mazatlan FC 2 - 1 Queretaro [15] +0 0-1

Kết quả bóng đá ngày 22/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 22/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11