KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI23VL

11:00 FT [K-2] Campuchia U23 4 - 2 Hồng Kông U23 [K-3] 1-0

NHAT3

11:00 FT [11] Fujieda MYFC 2 - 2 Grulla Morioka [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Veertien Mie 2 - 1 Tokyo Musashino [15] 0-1

HQB

11:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 3 - 1 Anyang [2] +0 1-0

NHATA

12:00 FT [17] Tokushima Vortis 1 - 1 Oita Trinita [18] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [19] Vegalta Sendai 2 - 0 Sanf Hiroshima [11] +1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 1 - 2 Kashima Antlers [4] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 1 - 2 Blaublitz Akita [13] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Omiya Ardija 3 - 1 Giravanz Kita. [21] - 3/4 2-1

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 1 - 0 Thespa Kusatsu [18] - 1 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [15] Yangju FC 0 - 1 Pyeongtaek FC [13] +0 0-1

NHATA

13:00 FT [16] Shonan Bellmare 2 - 1 Yokohama FC [20] - 1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [1] Jubilo Iwata 2 - 2 Ehime FC [20] - 1 1/4 1-0

NHAT3

13:00 FT [7] Kagoshima 3 - 1 Azul Claro Numazu [14] - 1/4 2-0

HQ3

13:00 FT [10] Paju Citizen 0 - 0 Ulsan Citizen [7] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [11] Cheongju FC 3 - 0 Gimhae City [5] +1/2 2-0

HQ3

13:00 FT [14] Gangneung City 1 - 1 Mokpo City [3] +3/4 0-1

HQB

14:00 FT [10] Bucheon 1995 0 - 0 Chungnam Asan [8] +0 0-0

HQB

14:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 3 Seoul E-Land [9] +1/4 0-2

TQC

14:30 FT [6] Shandong Taishan 2 - 0 Wuhan Zall [2] - 1 3/4 0-0

NGAU21

15:00 FT [B-4] Chertanovo U21 2 - 1 Zenit U21 [B-5] 2-0

AUSQSL

15:00 FT [14] Magpies Crusaders 2 - 5 Eastern Suburbs [9] 1-4

NHATA

15:00 FT [13] Gamba Osaka 1 - 0 Sagan Tosu [7] +1/4 1-0

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 0 - 1 Brno [1] +1 0-1

CZEB

15:15 FT [15] MFK Chrudim 2 - 2 Pribram [13] +0 0-2

CZEB

15:15 FT [8] Dukla Praha 0 - 1 Usti & Labem [11] - 1 0-1

HKGA

15:30 FT [2] Kitchee 1 - 0 Eastern AA [4] 1 1-0

GHW

15:45 FT [16] Australia Nữ 3 - 1 Brazil Nữ [1] +0 1-0

EUW19VL

16:00 FT [11-3] Israel U19 Nữ 1 - 1 Georgia U19 Nữ [11-2] - 1 1/2 1-0

NGB

16:00 FT 1 [14] Tom Tomsk 2 - 1 Volgar Astrakhan [18] - 1/2 1-0

CZEU19

16:00 FT [8] Mlada Boleslav U19 3 - 0 Meteor Praha U19 [15] 2-0

CZEU19

16:00 FT [11] Brno U19 0 - 2 Slavia Praha U19 [3] 0-1

CZEU19

16:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 2 - 0 Zlin U19 [12] 2-0

CZEU19

16:00 FT [5] Vik. Plzen U19 0 - 1 Pardubice U19 [1] 0-1

CZEU19

16:00 FT [13] Slovacko U19 3 - 1 Pribram U19 [14] 1-1

HQB

16:30 FT [5] Busan I'Park 1 - 0 Gyeongnam [6] +0 1-0

HQB

16:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 3 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/2 0-1

EUW19VL

17:00 FT 1 [8-3] Đảo Faroe U19 Nữ 2 - 0 Síp U19 Nữ [8-4] 0-0

BDNB

17:00 FT [7] Penafiel 1 - 1 Rio Ave [5] +1/4 0-1

NGB

17:00 FT [5] Neftekhimik Nizh 3 - 1 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 3/4 3-0

BLRA

17:00 FT [13] FK Slutsk 2 - 1 FK Smorgon [15] - 1 1/4 1-0

ESTC

17:00 FT [5] Paide Linname. 14 - 0 Flora Tallinn II [2] 4-0

ESTC

17:00 FT [12] Tulevik Viljandi 1 - 3 Nomme Kalju [4] 1-1

ESTC

17:00 FT [6] TJK Legion 3 - 0 FC Elva [1] -

UZBA

17:15 FT [8] Kokand-1912 2 - 1 Lok. Tashkent [6] +0 1-0

POLA

17:30 FT [3] Rakow Czestochowa 3 - 2 Nieciecza [18] - 1 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [19] Rizespor 2 - 1 Kasimpasa [17] +1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [14] Keciorengucu 3 - 2 Istanbulspor AS [6] +0 1-0

THAA

17:30 FT [9] Nakhon Ratch. 1 - 0 Samut Prakan City [14] +0 1-0

POLB

17:40 FT 1 [18] Gornik Polkowice 2 - 2 Korona Kielce [3] +1/2 1-0

DENB

17:45 FT [4] AC Horsens 0 - 1 Lyngby [3] - 1/4 0-0

UZBA

17:45 FT [12] Mash'al Mubarek 0 - 0 Navbahor [7] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [18] Optik Rathenow 1 - 3 CZ Jena [4] +1 3/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [7] Chemnitzer 5 - 2 Ger.Halberstadt [15] - 1 3-0

DUC4DB

18:00 FT [13] SV Lichtenberg 3 - 0 VSG Altglienicke [8] +3/4 2-0

NGA

18:00 FT [12] Nizhny Nov 1 - 4 Krasnodar [5] +1 0-1

NGB

18:00 FT [1] FK Orenburg 2 - 0 SKA-Khabarovsk [6] - 1/2 0-0

BIHA

18:00 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 1 Sloboda Tuzla [8] 0-0

BIHA

18:00 FT [9] Rudar Prijedor 2 - 2 Velez Mostar [7] 1-1

LATA

18:00 FT [6] BFC Daugava 3 - 0 Riga FC [4] +1 3/4 1-0

LATA

18:00 FT [5] Spartaks Jurmala 1 - 4 Valmiera / BSS [2] +1 0-1

MDVA

18:00 FT [8] FC Floresti 3 - 4 Petrocub [1] 0-3

CZEU19

18:00 FT [6] C. Budejovice U19 4 - 0 Hradec Kralove U19 [4] 0-0

TDB

18:00 FT [15] Vasalunds 0 - 1 Vasteras [12] +1/2 0-1

UKRA

18:00 FT [9] Veres Rivne 2 - 0 FC Mariupol [16] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [3] Chonburi 1 - 1 Chiangmai United [16] - 1 1/4 1-1

THAA

18:00 FT [6] Muang Thong Utd 2 - 1 Police Tero FC [11] - 1 1-1

BULA

18:15 FT [11] Botev Vratsa 0 - 0 Cherno More [4] +3/4 0-0

CZEU19

18:15 FT [16] Opava U19 0 - 8 Sparta Praha U19 [2] 0-5

IDNA

18:15 FT 1 [18] Persiraja Banda Aceh 0 - 2 Arema Indonesia [2] +1 1/4 0-1

EUW19VL

18:30 FT [9-2] Hy Lạp U19 Nữ 5 - 1 Lithuania U19 Nữ [9-3] 4-0

EUW19VL

18:30 FT [9-1] Bulgaria U19 Nữ 3 - 0 Kazakhstan U19 Nữ [9-4] 2-0

ANHA

18:30 FT [3] Chelsea 7 - 0 Norwich [18] 4 1 - 1 3/4 3-0

ANHB

18:30 FT [22] Cardiff City 0 - 2 Middlesbrough [6] +0 0-1

DUB

18:30 FT [13] Holstein Kiel 1 - 1 Darmstadt [2] - 1/4 1-1

DUB

18:30 FT [14] Fort.Dusseldorf 3 - 1 Karlsruher [10] - 1/2 1-1

DUB

18:30 FT [9] Nurnberg 4 - 0 Heidenheim [3] - 1/4 1-0

DUC4B

18:30 FT [A-1] Weiche Flensburg 4 - 2 Altona 93 [A-11] - 2 2-0

NORB

18:30 FT [3] FK Jerv 3 - 2 Start Kristiansand [9] - 1/4 2-0

TQC

18:30 FT 1 [4] Luoyang Longmen 1 - 1 Sichuan Jiuniu [1] - 1 1-1

ALBA

18:45 FT [10] Kastrioti Kruje 0 - 1 KF Laci [3] 0-0

ALBA

18:45 FT [9] Egnatia Rrogozhine 0 - 1 Teuta Durres [6] 0-0

EU17VL

19:00 FT [6-2] Nga U17 6 - 1 San Marino U17 [6-4] 2-0

EUW19VL

19:00 FT [4-1] Đan Mạch U19 Nữ 3 - 0 Hungary U19 Nữ [4-3] 2-0

EUW19VL

19:00 FT [7-1] Italia U19 Nữ 9 - 0 Azerbaijan U19 Nữ [7-4] 5-0

TBNA

19:00 FT [10] Valencia 2 - 2 Mallorca [16] - 3/4 0-2

ITB

19:00 FT [6] Monza 1 - 0 Cittadella [8] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [2] Benevento 3 - 0 Cosenza [17] - 1 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [13] Ternana 5 - 0 Vicenza [20] - 1/2 2-0

ITB

19:00 FT [5] Lecce 0 - 0 Perugia [10] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Freiburg II 3 - 2 Verl [14] +1/4 3-1

DUC3

19:00 FT [19] Wurzburger 2 - 1 Turkgucu-Ataspor [16] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 1 - 0 Viktoria Berlin [11] - 1 1-0

DUC3

19:00 FT [10] Wehen 3 - 4 Meppen [4] - 1/2 1-2

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 1 - 1 Zwickau [17] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Saarbrucken 1 - 1 Munchen 1860 [8] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 1 - 0 TSV 1896 Rain [18] +1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [16] Schalding Hein. 0 - 3 TSV Aubstadt [5] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 2 - 1 V. Aschaffenburg [11] - 1 1/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 1 - 1 Buchbach [6] - 1 1-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [13] FC Pipinsried 1 - 0 Wacker Burghausen [7] +3/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 3 - 0 Heimstetten [17] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 1 - 0 Bahlinger [7] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [12] Astoria Walldorf 0 - 2 Mainz II [3] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [9] Hessen Kassel 2 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 1 - 1 Giessen [16] - 1 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 2 - 1 Sonnenhof [18] - 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [14] Schalke 04 II 0 - 0 Homberg [19] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 1 - 2 Wegberg-Beeck [16] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 1 - 2 Rodinghausen [8] - 1/4 1-2

DUC4T

19:00 FT [7] FC Koln II 1 - 1 Essen [1] +3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [6] Wiedenbruck 2 - 0 SV Straelen [12] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [20] Uerdingen 0 - 2 Wuppertaler [2] 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Lippstadt 5 - 2 Fort.Dusseldorf II [9] +1/4 4-0

DUC4T

19:00 FT [5] Oberhausen 0 - 2 Fortuna Koln [4] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [18] A.Aachen 1 - 4 RW Ahlen [11] +0 1-1

NGB

19:00 FT [8] Akron Togliatti 2 - 1 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 0-1

AZEA

19:00 FT [5] Sabah FK 3 - 0 Sumqayit [7] - 1/4 0-0

BLRA

19:00 FT 1 [7] Vitebsk 1 - 2 Shakhter Soligo. [1] +1 1-2

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 2 - 1 Renova [5] 0-0

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 2 Sutjeska [1] 0-1

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 1 - 1 Decic Tuzi [2] 0-1

FINA

19:00 FT [9] Honka 0 - 2 Haka [7] - 1/4 0-1

FINB

19:00 FT [6] PK-35 2 - 0 KPV Kokkola [5] - 3/4 1-0

FINB

19:00 FT [11] MuSa Pori 0 - 3 Klubi 04 Helsinki [10] +0 0-1

FINB

19:00 FT [1] VPS Vaasa 0 - 1 Jaro [4] - 1/2 0-0

FINB

19:00 FT [2] RoPS Rovaniemi 1 - 0 TPS Turku [3] +1/4 1-0

FINB

19:00 FT [7] EIF Ekenas 2 - 0 Gnistan [8] - 3/4 1-0

FINB

19:00 FT [9] MP Mikkeli 2 - 0 JIPPO [12] - 1 1/4 1-0

RMNA

19:00 FT [3] Voluntari 0 - 2 Arges Pitesti [8] +0 0-0

DENB

19:00 FT [8] Esbjerg FB 1 - 2 Fredericia [5] +1/4 1-0

THAA

19:00 FT [7] Chiangrai Utd 1 - 0 Khonkaen Utd [10] - 1 1/2 1-0

AUTB

19:30 FT [8] Grazer AK 0 - 3 Liefering [2] +1/2 0-0

AUTB

19:30 FT [11] Rapid Wien II 1 - 1 Dornbirn [14] - 1 1/4 0-0

EUW19VL

20:00 FT [7-2] Na Uy U19 Nữ 3 - 1 Ba Lan U19 Nữ [7-3] 1-0

EUW19VL

20:00 FT [5-1] Anh U19 Nữ 8 - 1 Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] 2-1

ITA

20:00 FT 1 [20] Salernitana 2 - 4 Empoli [11] 3 +1/4 0-4

DUC4B

20:00 FT [B-4] SSV Jeddeloh 3 - 1 VfV 06 Hildesheim [B-3] - 1/4 2-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Atlas Delmenhorst 1 - 0 Hannover II [B-7] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] Bonner SC 1 - 2 Preussen Munster [3] 0-1

PHB

20:00 FT [5] Paris FC 2 - 2 Toulouse [2] +1/4 2-0

BDNB

20:00 FT [2] Casa Pia AC 1 - 0 Chaves [8] - 1/4 1-0

NGB

20:00 FT 1 [17] Rotor Volgograd 0 - 0 Alania Vla [4] +1/4 0-0

POLA

20:00 FT [5] Lechia GD 1 - 1 Gornik Zabrze [7] - 1/4 1-1

POLB

20:00 FT [7] Arka Gdynia 2 - 0 Resovia [11] - 1 1/4 2-0

CROA

20:00 FT [3] NK Osijek 1 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/2 0-0

ESTC

20:00 FT [10] Trans Narva 3 - 0 Tartu JK Welco [11] 1-0

MLTA

20:00 FT [9] Gudja United 1 - 3 Hamrun Spartans [3] 0-1

SRBA

20:00 FT [12] Mladost Lucani 3 - 1 FK Kolubara [11] - 3/4 1-1

SLOA

20:00 FT [3] NK Bravo 0 - 1 Domzale [7] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [2] Konyaspor 2 - 0 Kayserispor [12] - 3/4 2-0

TNKA

20:00 FT [9] Gaziantep B.B 1 - 1 Giresunspor [14] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [9] Tuzlaspor 0 - 3 Bandirmaspor [5] +1/4 0-2

TDA

20:00 FT [3] Djurgardens 3 - 2 Kalmar [6] - 3/4 3-0

TDB

20:00 FT [5] Norrby 0 - 0 Osters [4] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [11] Jonkopings 0 - 2 Orgryte [8] +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [7] Leipzig 4 - 1 Greuther Furth [18] - 2 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 1 [16] A.Bielefeld 1 - 3 B.Dortmund [2] +1 0-2

DUA

20:30 FT [1] Bayern Munich 4 - 0 Hoffenheim [4] 4 - 2 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 3 [14] Wolfsburg 0 - 2 Freiburg [6] - 1/4 0-1

NGA

20:30 FT [14] Rostov 4 - 0 Arsenal-Tula [13] - 1/2 2-0

BULA

20:30 FT [9] Arda Kardzhali 1 - 1 Slavia Sofia [5] - 1/4 0-1

CZEB

20:30 FT [4] Sellier&Bellot Vlasim 5 - 1 MFK Vyskov [12] 2-1

CZEB

20:30 FT [6] Opava 6 - 1 Vik.Zizkov [16] - 3/4 2-1

WALA

20:30 FT 1 [6] Bala Town 3 - 3 Barry Town [8] - 1 3-1

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 2 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 2 0-1

WALA

20:30 FT 1 [10] Cardiff Metropolitan 1 - 1 Connah's QN [5] +1/2 0-1

NPA

20:30 FT [13] Maritzburg Utd 1 - 0 TS Galaxy [15] - 1/4 0-0

IDNA

20:45 FT 1 [5] Bali United Pusam 1 - 2 Bhayangkara [4] - 1/4 1-1

EUW19VL

21:00 FT [1-4] Scotland U19 Nữ 1 - 1 Ukraina U19 Nữ [1-3] 0-0

EUW19VL

21:00 FT [11-1] Romania U19 Nữ 5 - 2 Malta U19 Nữ [11-4] 3-1

ANHA

21:00 FT 3 [11] Crystal Palace 1 - 1 Newcastle [19] 4 - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 4 [16] Everton 2 - 5 Watford [17] 3 - 3/4 1-1

ANHA

21:00 FT 2 [15] Leeds Utd 1 - 1 Wolves [8] 3 - 1/4 0-1

ANHA

21:00 FT 1 [12] Southampton 2 - 2 Burnley [20] 3 - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [23] Peterborough Utd 2 - 1 QPR [4] +1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [2] Bournemouth 3 - 0 Huddersfield [7] - 1 2-0

ANHB

21:00 FT [13] Blackpool 2 - 0 Preston North End [16] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [19] Birmingham 2 - 1 Swansea City [18] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [3] Blackburn Rovers 2 - 0 Reading [20] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [10] Coventry 1 - 1 Derby County [11] - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [14] Luton Town 1 - 0 Hull City [21] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [12] Millwall 2 - 1 Stoke City [8] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [5] West Brom 3 - 0 Bristol City [17] - 1 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [15] Shrewsbury 4 - 1 Cambridge Utd [16] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [10] Accrington 2 - 2 Portsmouth [9] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [1] Wycombe 2 - 1 Crewe Alexandra [22] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [21] Morecambe 1 - 1 Plymouth Argyle [6] +1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [5] Milton Keynes Dons 0 - 3 Rotherham Utd [2] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [20] Wimbledon 0 - 2 Wigan [3] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [17] Bolton 2 - 2 Gillingham [23] - 3/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [11] Burton Albion 1 - 3 Oxford Utd [7] +0 0-2

ANHL1

21:00 FT [24] Doncaster Rovers 3 - 2 Cheltenham [13] +0 2-0

ANHL1

21:00 FT [12] Ipswich 2 - 1 Fleetwood Town [19] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Sheffield Wed. 1 - 1 Lincoln [18] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [4] Sunderland 0 - 1 Charlton Athletic [14] - 1 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Tranmere Rovers 0 - 2 Northampton [3] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 3 - 2 Sutton Utd [5] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 3 - 2 Harrogate Town [14] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT [16] Bristol Rovers 1 - 3 Newport [6] +0 1-2

ANHL2

21:00 FT [4] Swindon 1 - 3 Bradford City [10] - 1/2 0-2

ANHL2

21:00 FT [20] Carlisle 0 - 0 Oldham [24] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 3 - 1 Salford City [13] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [7] Exeter City 2 - 1 Mansfield [9] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Port Vale 3 - 0 Colchester Utd [22] - 3/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [23] Scunthorpe Utd 2 - 1 Crawley Town [11] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 0 - 0 Leyton Orient [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [15] Walsall 2 - 2 Barrow [19] - 1/4 1-1

ANHU23

21:00 FT [1-1] West Ham U23 6 - 0 Man Utd U23 [1-7] 3-0

ANHU23

21:00 FT [1-2] Man City U23 1 - 3 Tottenham U23 [1-3] 1-2

TBNB

21:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 3 - 1 Fuenlabrada [20] - 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [10] Ross County 2 - 3 Livingston [8] - 1/4 1-2

SCOA

21:00 FT [6] Aberdeen 1 - 0 Hibernian [5] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [2] Celtic 2 - 0 St. Johnstone [12] - 1 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [7] Dundee Utd 2 - 1 Motherwell [4] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 1 - 1 Dundee [11] - 1 1-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 0 Dunfermline [10] - 3/4 0-0

SCOB

21:00 FT [1] Arbroath 1 - 1 Ayr Utd [7] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT 1 [4] Raith Rovers 1 - 1 Inverness C.T. [2] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [9] Queen of South 0 - 0 Greenock Morton [8] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [3] Kilmarnock 2 - 1 Hamilton [6] - 3/4 1-1

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 0 Clyde [6] - 1 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [2] Airdrieonians 3 - 2 Dumbarton [9] - 3/4 1-1

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 4 - 1 East Fife [10] - 1 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 0 - 0 Falkirk [5] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [3] Torpedo Moscow 2 - 1 Yenisey [9] - 1 1-0

NGB

21:00 FT [10] Krasnodar B 1 - 2 Kuban [16] - 1/4 0-2

NGB

21:00 FT [11] Kamaz 4 - 1 Spartak Moscow B [13] - 1/2 1-1

NGB

21:00 FT [2] Fakel 3 - 2 Metallurg Lipetsk [19] - 2 2-1

BLRA

21:00 FT [4] Gomel 4 - 0 Energetik-BGU [11] - 2 2-0

NIRA

21:00 FT [3] Glentoran 2 - 2 Portadown FC [11] - 2 1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [7] Coleraine 2 - 0 Warrenpoint Town [12] - 2 1/4 1-0

NIRA

21:00 FT [6] Ballymena Utd 1 - 0 Cliftonville [2] +3/4 1-0

LUXA

21:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 4 UNA Strassen [3] 0-2

MDVA

21:00 FT [3] Milsami 2 - 2 Sfintul Gheorghe [5] 1-1

MNEA

21:00 FT [9] FK Podgorica 1 - 1 Mornar Bar [6] 1-1

MNEA

21:00 FT [10] Zeta 1 - 1 OFK Petrovac [4] 0-1

NORA

21:00 FT [3] Viking 5 - 1 Lillestrom [4] - 1 1-0

FINA

21:00 FT [10] IFK Mariehamn 5 - 1 KTP Kotka [12] - 1 4-0

FINA

21:00 FT [2] KuPS 0 - 0 HIFK [8] - 1 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [13] Pardubice 0 - 0 Zlin [11] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 1 - 0 Bohemians 1905 [12] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 2 - 0 Sigma Olomouc [10] - 1/4 1-0

CYPA

21:00 FT [12] Ethnikos Achnas 2 - 2 AEL Limassol [10] +3/4 1-2

UKRA

21:00 FT 1 [5] Vorskla 0 - 2 Shakhtar Donetsk [1] +1 1/4 0-0

TBNA

21:15 FT [19] Cadiz 0 - 2 Alaves [18] 2 - 1/4 0-1

ITB

21:15 FT [7] Frosinone 2 - 1 Ascoli [9] - 3/4 1-0

AZEA

21:15 FT [4] Neftchi Baku 2 - 1 Zire IK [3] - 3/4 1-1

BIA

21:15 FT [10] Cercle Brugge 1 - 1 Standard Liege [14] - 1/4 1-1

UAEA

21:15 FT [2] Al Wahda(UAE) 4 - 1 Emirates Club [14] 0-1