KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 2 - 1 Vanraure Hachinohe [13] +0 2-1

NHAT3

11:00 FT [10] FC Imabari 4 - 2 Kataller Toyama [4] +1/2 1-1

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [3] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 3 - 1 FC Osaka [7] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 2 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Matsue City 1 - 0 MIO Biwako [12] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 0 - 0 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] TIAMO Hirakata 1 - 3 Reinmeer Aomori [9] 0-2

NHATJFL

11:00 FT 1 [6] Sony Sendai 1 - 3 Suzuka Point Getters [4] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 0 - 0 FC Kariya [17] 0-0

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 0 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 1 - 1 Renofa Yamaguchi [15] - 1 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 1 Okayama [11] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Tokyo Verdy 1 - 5 JEF United Chiba [8] +1/4 1-3

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 0 - 0 Tochigi SC [14] - 1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 0 - 0 Kamatamare San. [15] - 3/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 3 - 2 Nagano Parceiro [9] +0 0-1

AUSC

12:30 FT [10] Queensland Lion 0 - 4 Brisbane Roar [6] +1 1/2 0-1

AFCWVL

13:00 FT [D-1] Myanmar Nữ 2 - 0 UAE Nữ [D-3] - 4 2-0

NHATA

13:00 FT [5] Nagoya Grampus 2 - 2 Vissel Kobe [3] - 1/4 2-0

NHATB

13:00 FT [19] Sagamihara 1 - 1 Zweigen Kan. [17] +1/4 1-0

NHATB

13:00 FT [22] Matsumoto Yama. 1 - 2 Ryukyu [9] - 1/4 0-0

HQA

13:00 FT [4] Jeju Utd 2 - 2 Jeonbuk H.Motor [1] +1/4 0-0

HQA

13:00 FT [10] Gangwon 1 - 4 FC Seoul [11] +0 1-1

HQA

13:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 1 Ulsan Hyundai [2] +1/2 1-0

HQA

13:00 FT [8] Pohang Steelers 0 - 1 Incheon Utd [7] - 1 0-0

HQA

13:00 FT [3] Daegu 0 - 2 Suwon Bluewings [5] - 1/4 0-0

HQA

13:00 FT [6] Suwon FC 1 - 3 Gwangju [12] - 3/4 0-2

AUSQSL

14:00 FT [4] Brisbane Roar U21 2 - 2 Logan Light. [10] - 1 3/4 0-1

AUSQSL

14:00 FT [11] Capalaba 1 - 0 Redlands Utd [12] +0 0-0

AUSQSL

14:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 2 Olympic FC QLD [2] 0-1

AUSQSL

14:00 FT [6] Gold Coast Knights 0 - 4 Gold Coast Utd [8] - 1 0-1

TQC

14:30 FT [5] Sh. Shenhua 1 - 0 Shenzhen FC [3] - 1/2 1-0

HKGA

14:30 FT [1] Southern District 3 - 0 Hong Kong FC [6] 1 - 1 1/4 3-0

AUSQSL

15:00 FT [5] Sunshine Coast 1 - 1 Peninsula Power [1] +1/4 0-1

NHATA

15:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 Shimizu S-Pulse [14] - 1 1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [10] Kapfenberg 2 - 0 St.Polten [9] +1 1-0

KAZA

16:00 FT [3] Kairat Almaty 1 - 0 Astana [2] - 1/4 1-0

KAZA

16:00 FT [1] Tobol Kostanay 4 - 1 Shakhter Kar. [7] 2-0

KAZA

16:00 FT [10] FK Taraz 1 - 2 Ordabasy [5] +1/4 0-2

KAZA

16:00 FT [12] Turan (KAZ) 1 - 2 Aktobe [6] +0 1-1

KAZA

16:00 FT [11] Atyrau 0 - 0 FK Kyzylzhar [4] +1/4 0-0

EU17VL

17:00 FT [10-2] Croatia U17 3 - 0 Liechtenstein U17 [10-4] 1-0

BDNB

17:00 FT [3] Feirense 1 - 2 CD Estrela [9] - 1/2 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Cerezo Osaka 2 - 1 Yokohama FM [2] +1/2 2-1

HKGA

17:00 FT 2 [8] Resources Capital 3 - 5 HK Ranger [5] 1-0

HLA

17:15 FT [6] Twente 1 - 2 NEC Nijmegen [9] - 3/4 0-0

ITA

17:30 FT 1 2 [4] Atalanta 1 - 1 Udinese [14] 2 - 1 1/4 0-0

BLRA

17:30 FT [12] FK Minsk 0 - 6 Slavia Mozyr [14] - 1/4 0-2

GEOA

17:30 FT [9] Shukura 0 - 1 Lokomotiv T [5] 0-1

GEOA

17:30 FT 1 [10] Samtredia 1 - 0 Dinamo Batumi [1] 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [11] Fatih Karagumruk 1 - 1 Hatayspor [3] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [16] Altinordu SK 0 - 2 Umraniyespor [1] +1/2 0-2

POLB

17:40 FT [14] Zaglebie Sosno 2 - 2 Podbeskidzie [4] +1/4 1-1

AFCWVL

18:00 FT 1 [D-4] Đảo Guam Nữ 0 - 3 Lebanon Nữ [D-2] 0-1

DUC3

18:00 FT [9] B.Dortmund II 0 - 1 Vik.Koln [15] - 1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 5 - 0 Auerbach [20] - 1 3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [12] C. Leipzig 2 - 1 Union Furstenwalde [19] - 1 1-0

DUC4DB

18:00 FT [16] Tasmania Berlin 2 - 1 E.Cottbus [2] +1 1/2 0-0

PHA

18:00 FT 1 [2] Nice 3 - 2 Lyon [9] +1/4 0-1

SCOA

18:00 FT [9] St. Mirren 1 - 2 Rangers [1] +1 1/4 1-2

NGA

18:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Rubin Kazan [10] +0 1-0

BIHA

18:00 FT 1 [12] Radnik Bijeljina 1 - 2 Siroki Brijeg [5] 0-2

BIHA

18:00 FT [10] NK Posusje 2 - 0 Zeljeznicar [6] 1-0

KAZA

18:00 FT [8] Caspiy Aktau 2 - 2 Akzhayik Oral [9] - 1/2 2-0

LATC

18:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 1 - 0 FK Liepaja [2] 1-0

TDB

18:00 FT [13] Akropolis IF 1 - 0 Landskrona [6] +1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [11] Rukh Vynnyky 2 - 2 FC Mynai [15] 0-1

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 1 - 2 Buriram Utd [1] +1/2 0-0

THAA

18:00 FT [4] Port FC 2 - 0 Prachuap FC [15] - 1 1/4 0-0

UZBA

18:00 FT [3] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Pakhtakor [1] +1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [24] Barnsley 2 - 3 Sheffield Utd [15] +1/2 0-0

DUB

18:30 FT [7] Jahn Regensburg 3 - 1 Hannover 96 [12] - 1/4 2-0

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 2 - 2 Wer.Bremen [4] +1 1-1

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 4 - 0 Hansa Rostock [15] - 1 2-0

DUC4DB

18:30 FT [14] Meuselwitz 1 - 1 FC Eilenburg [17] - 1 1/4 1-1

BIA

18:30 FT 1 [3] Antwerpen 1 - 1 Club Brugge [2] +3/4 1-1

HUNA

18:30 FT 1 [9] Debreceni 0 - 3 Puskas Akademia [3] +1/4 0-2

SRBA

18:30 FT [10] Backa Topola 1 - 3 FK Partizan [1] +1 1/2 1-3

TQC

18:30 FT [7] Dalian Pro 0 - 3 Shanghai Port [8] +1 1/4 0-1

THAA

18:30 FT [8] Nong Bua Pitchaya 2 - 1 Suphanburi [13] - 1/4 0-1

ALBA

18:45 FT [2] Kukesi 2 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 1-0

TBNA

19:00 FT 1 [2] Sevilla 5 - 3 Levante [20] 2 - 1 3-1

TBNB

19:00 FT [19] Amorebieta 1 - 2 Real Sociedad B [21] - 1/4 0-1

TBNB

19:00 FT [18] Mirandes 1 - 4 Almeria [1] +1/4 0-3

ITB

19:00 FT [4] Pisa 1 - 1 Pordenone [19] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [20] Havelse 0 - 4 Ein.Braunschweig [3] +3/4 0-1

AZEA

19:00 FT [6] Keşla FK 2 - 3 Gabala FC [2] - 1/2 1-2

MKDA

19:00 FT [6] Makedonija 1 - 1 FC Struga [7] 0-0

MKDA

19:00 FT [9] FK Skopje 2 - 1 Tikves Kavadarci [10] 1-0

MKDA

19:00 FT [11] Borec Veles 1 - 2 Academy Pandev [2] 0-1

MKDA

19:00 FT [12] Pelister 0 - 3 Bregalnica Stip [4] 0-1

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 2 - 0 Rabotnicki [8] 1-0

ESTA

19:00 FT [2] Flora Tallinn 2 - 2 Kuressaare [6] 1-0

DENA

19:00 FT [6] Silkeborg IF 1 - 1 Odense BK [9] - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [3] Brondby 2 - 1 Kobenhavn [2] +1/4 1-0

DENB

19:00 FT [9] Vendsyssel FF 2 - 2 Helsingor [1] +3/4 2-2

THAA

19:00 FT [5] BG Pathum United 1 - 0 Bangkok Utd [2] +0 0-0

TSA

19:15 FT [10] Luzern 2 - 0 St. Gallen [8] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-16] Campobasso 1 - 1 AZ Picerno [C-10] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-9] Catanzaro 1 - 2 SS Monopoli [C-2] - 1/2 0-2

ITA3

19:30 FT [C-5] Foggia 1 - 1 Taranto [C-8] - 1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [C-11] Juve Stabia 1 - 0 Messina [C-17] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Fidelis Andria 1 - 0 Turris Neapolis [C-3] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-20] Vibonese 1 - 3 Palermo [C-4] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-13] US Olbia 0 - 3 Modena [B-2] +1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 4 Catania [C-15] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [C-19] Potenza SC 2 - 1 Latina [C-12] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-6] Juventus U23 1 - 1 Pro Sesto [A-19] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-6] Avellino 3 - 0 Paganese [C-14] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-14] Piacenza 1 - 1 Giana Erminio [A-20] - 1/4 1-0

HLA

19:30 FT [8] Cambuur 2 - 3 Feyenoord [3] +1 1-2

HLA

19:30 FT [4] Vitesse Arnhem 1 - 2 Go Ahead Eagles [11] - 3/4 1-0

BLRA

19:30 FT [8] Torpedo Zhodino 3 - 3 Rukh Brest [5] +1/4 0-2

GEOA

19:30 FT [3] Dila Gori 2 - 0 Samgurali Tskh. [7] - 3/4 0-0

AUTA

19:30 FT [8] Hartberg 1 - 1 Rapid Wien [5] +3/4 0-1

AUTA

19:30 FT [9] Lask 0 - 1 SCR Altach [12] - 1 1/4 0-0

IRNA

19:30 FT [15] Naft M. Soleyman 0 - 3 Sepahan [4] +1 0-3

IRNA

19:30 FT [6] Mes Rafsanjan 3 - 0 Padideh Khorasan [16] -

ASI23VL

19:50 FT [E-1] UAE U23 1 - 2 Kyrgyzstan U23 [E-2] 1-0

ANHA

20:00 FT 1 [14] Brentford 1 - 2 Leicester City [10] 1 +0 0-1

ANHA

20:00 FT 2 [4] West Ham Utd 1 - 0 Tottenham [6] 1 - 1/4 0-0

ITA

20:00 FT [8] Fiorentina 3 - 0 Cagliari [18] 2 - 1 2-0

ITA

20:00 FT 2 [10] Verona 4 - 1 Lazio [7] 2 +1/4 2-0

PHA

20:00 FT 2 [6] Lens 4 - 1 Metz [15] 3 - 1 1/4 2-1

PHA

20:00 FT 4 [18] Lorient 1 - 1 Bordeaux [19] 2 1 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 4 [14] Stade Reims 1 - 2 Troyes [17] 2 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 1 [4] Rennes 1 - 0 Strasbourg [7] 2 - 3/4 0-0

BDNB

20:00 FT [4] Nacional Madeira 1 - 1 CD Mafra [10] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [14] Zaglebie Lubin 1 - 1 Cracovia Krakow [9] +0 0-0

POLB

20:00 FT [8] Odra Opole 2 - 2 GKS Jastrzebie [17] - 1/4 2-0

CROA

20:00 FT [1] Dinamo Zagreb 1 - 1 Istra 1961 [9] - 2 1/4 0-0

GREA

20:00 FT [9] Volos NFC 1 - 3 AEK Athens [3] +3/4 0-2

GREA

20:00 FT [4] Aris Salonica 5 - 1 Panetolikos [10] - 1 4-0

IREA

20:00 FT [7] Drogheda Utd 1 - 0 Derry City [4] +1/4 1-0

KAZA

20:00 FT 1 [13] Kaisar Kyzylorda 0 - 1 Zhetysu Taldykorgan [14] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [10] Santa Lucia FC 0 - 0 Sliema Wanderers [12] +0 0-0

NORB

20:00 FT [1] HamKam 3 - 0 Ranheim IL [12] - 1 1/4 2-0

NORB

20:00 FT [13] Grorud IL 1 - 2 Fredrikstad [4] +3/4 1-1

NORB

20:00 FT [14] Stjordals Blink 0 - 0 Ullensaker/Kisa [15] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [2] Aalesund 2 - 2 Sandnes Ulf [8] - 1 1/2 1-1

NORB

20:00 FT [10] Bryne 3 - 1 Raufoss IL [11] - 1/4 1-1

NORB

20:00 FT [16] Strommen 0 - 2 Sogndal [6] +1/2 0-1

NORB

20:00 FT [7] Asane Fotball 3 - 0 KFUM Oslo [5] +0 0-0

SVKA

20:00 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 0 Liptovsky Mikulas [10] - 2 1/2 0-0

SLOA

20:00 FT [8] Tabor Sezana 0 - 1 Maribor [1] +1/2 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [10] Sivasspor 1 - 1 Adana Demirspor [5] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [15] Antalyaspor 1 - 2 Istanbul BB [4] +0 0-1

TNKB

20:00 FT 1 [19] Balikesirspor 0 - 2 Bursaspor [17] +1 0-1

TDA

20:00 FT [5] Hammarby 4 - 3 Ostersunds [16] - 2 1/4 2-3

TDA

20:00 FT 1 [4] Elfsborg 3 - 0 Sirius [11] - 1 1/4 3-0

TDA

20:00 FT 1 [9] Mjallby AIF 1 - 3 Goteborg [8] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [10] Brage 0 - 0 GIF Sundsvall [2] +0 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 0 - 3 Fremad Amager [12] - 1 0-2

URUA

20:15 FT 1 [14] Dep. Maldonado 2 - 1 CA Torque [6] +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [9] FC Koln 2 - 2 B.Leverkusen [3] 3 +1/4 0-2

NGA

20:30 FT [8] Akhmat Groznyi 1 - 0 Ural S.r. [11] - 3/4 0-0

CZEB

20:30 FT [9] Taborsko 1 - 0 SK Prostejov [5] - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 0 - 0 Moroka Swallows [16] 0-0

HUNA

20:45 FT [8] Budapest Honved 2 - 3 Mezokovesdi SE [6] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [9] Nottingham Forest 0 - 4 Fulham [1] +1/2 0-1

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 3 - 4 Alloa Athletic [8] - 1 1/4 1-1

BIA

21:00 FT [4] Anderlecht 4 - 2 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 3/4 1-0

BIB

21:00 FT [1] Westerlo 2 - 0 Excelsior Virton [8] - 1 1/4 1-0

LITA

21:00 FT [7] Dainava Alytus 3 - 2 Dziugas FC [8] - 1/4 1-1

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 4 - 1 Victoria Rosport [8] 2-0

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 2 - 3 Swift Hesperange [7] 0-2

LUXA

21:00 FT [9] Jeunesse Esch 0 - 0 Differdange [6] 0-0

CZEA

21:00 FT [7] Hradec Kralove 3 - 0 Teplice [15] - 1/2 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [8] C. Budejovice 2 - 2 Slavia Praha [1] +1 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [2] Vik.Plzen 5 - 0 Jablonec [14] - 1 2-0

UKRA

21:00 FT [2] Dinamo Kiev 2 - 0 SK Dnipro-1 [3] - 1 1/4 0-0

DENA

21:00 FT [5] Randers 1 - 0 Aarhus AGF [7] - 1/4 1-0

TBNA

21:15 FT 1 [6] Barcelona 1 - 2 Real Madrid [1] 1 +0 0-1

ITB

21:15 FT [14] Reggina 2 - 1 Parma [12] +0 1-0

BDNA

21:30 FT 1 [11] Pacos Ferreira 0 - 0 Arouca [17] - 1/2 0-0

GEOA

21:30 FT [6] FC Telavi 1 - 3 Torpedo Kut. [8] - 1/4 1-3

TSA

21:30 FT [5] Servette 1 - 2 Sion [7] - 1 0-1

TSA

21:30 FT [2] Basel 2 - 0 Lugano [4] - 1/2 2-0

HLA

21:45 FT [2] Ajax 5 - 0 PSV Eindhoven [1] - 1 1/4 1-0

ALBA

21:45 FT [7] Skenderbeu 0 - 1 Dinamo Tirana [8] +1/2 0-0

AFCWVL

22:00 FT [A-1] Đài Loan Nữ 2 - 0 Bahrain Nữ [A-2] 0-0

PHA

22:00 FT [5] Monaco 3 - 1 Montpellier [8] - 1 1/4 2-0

MLTA

22:00 FT [1] Hibernians Paola 1 - 1 Valletta [8] - 1 1/4 1-0

NORA

22:00 FT [7] Valerenga 2 - 1 Haugesund [11] - 1/2 0-1

NORA

22:00 FT [12] Tromso 1 - 0 Mjondalen [16] - 1 1-0

NORA

22:00 FT [6] Kristiansund 1 - 3 Sarpsborg [8] - 1/2 0-1

NORA

22:00 FT [9] Stromsgodset 1 - 1 Bodo Glimt [1] +3/4 0-1

NORA

22:00 FT [5] Rosenborg 4 - 1 Sandefjord [10] - 1 1/4 3-0

SRBA

22:00 FT [5] FK Vojvodina 3 - 1 FK Radnicki 1923 [16] - 1 3/4 0-1

SVKA

22:00 FT [4] Dunajska Stred 1 - 0 Zemplin Michalovce [8] - 1 1/2 1-0

SLOA

22:00 FT [9] NK Radomlje 2 - 2 Mura [5] +3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 4 - 1 Sturm Graz [2] - 1 3/4 2-0

KSAA

22:00 FT [3] Al Nasr (KSA) 0 - 1 Al Ettifaq [10] - 1 1/4 0-0

CHIA

22:00 FT [14] Melipilla 3 - 0 Univ. de Chile [11] +1/2 1-0

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 0 - 0 Lamia FC [11] - 1/4 0-0

KSB

22:15 FT [6] Al Jabalain 2 - 1 Al Shoalah [13] -

ANHA

22:30 FT 1 6 [7] Man Utd 0 - 5 Liverpool [2] +1/4 0-4

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 2 - 1 Triestina [A-5] +0 2-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Carrarese 1 - 1 Virtus Entella [B-4] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 1 - 1 Pro Vercelli [A-11] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-18] Pistoiese 2 - 0 Montevarchi [B-15] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-7] Virtus Francavilla 3 - 0 Bari [C-1] +3/4 2-0

ITA3

22:30 FT [A-8] Virtus Verona 2 - 1 Fiorenzuola [A-17] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [A-13] Pergolettese 1 - 0 Lecco [A-9] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-18] Legnano 1 - 0 AC Trento [A-10] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [A-7] Albinoleffe 0 - 1 US Seregno [A-12] - 3/4 0-1

ITA3

22:30 FT 1 [A-15] Mantova 0 - 1 Alto Adige [A-1] +1/4 0-0

DUA

22:30 FT 1 3 [17] Stuttgart 1 - 1 Union Berlin [5] 1 +0 0-1

POLA

22:30 FT [16] Warta Poznan 0 - 0 Stal Mielec [8] - 1/4 0-0

CROA

22:30 FT [6] Lok. Zagreb 0 - 2 HNK Rijeka [2] +0 0-1

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 1 Inter Turku [4] - 3/4 1-0

TDA

22:30 FT [10] Varbergs BoIS 1 - 1 Malmo [1] +3/4 1-1

TDA

22:30 FT [2] AIK Solna 1 - 0 Norrkoping [7] - 1/2 1-0

NPA

22:30 FT [6] SuperSport Utd 1 - 2 Kaizer Chiefs [3] - 1/4 1-1

EU17VL

22:59 FT [10-3] Serbia U17 0 - 2 Bulgaria U17 [10-1] - 1 1/4 0-0

ITA

22:59 FT 4 [6] Roma 0 - 0 Napoli [3] 1 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 7 - 1 Spartak Moscow [9] - 1 4-0

ARMA

22:59 FT [1] Ararat-Armenia 2 - 1 Alashkert [5] - 1 1-1

POLB

22:59 FT [2] Widzew Lodz 2 - 2 LKS Lodz [9] - 1/4 1-2

BULA

22:59 FT [7] Beroe 0 - 0 Cska Sofia [2] +1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [1] Ferencvaros 0 - 0 MTK Budapest [11] - 1 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [1] Aris Limassol 0 - 1 Apoel FC [7] +1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [6] Fenerbahce 1 - 2 Alanyaspor [8] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT 1 [13] Kocaelispor 1 - 2 Genclerbirligi [10] - 1/4 1-0

DENA

22:59 FT [1] Midtjylland 3 - 2 Sonderjyske [11] - 1 1/4 1-1

PERA

22:59 FT [7] Dep. Municipal 1 - 3 Melgar [4] +3/4 1-2

ESTC

23:00 FT [8] Tammeka Tartu 3 - 0 Tartu Kalev [9] 1-0

TBNB

23:15 FT [13] Burgos CF 3 - 1 Huesca [12] +0 1-1

TBNB

23:15 FT [5] SD Ponferradina 1 - 2 Real Oviedo [8] +0 0-1

ASI23VL

23:30 FT [E-4] Oman U23 1 - 2 Ấn Độ U23 [E-3] 0-2

TBNA

23:30 FT 1 [3] Real Betis 3 - 2 Rayo Vallecano [7] 2 - 3/4 2-1

BIA

23:30 FT [8] Genk 0 - 3 Gent [5] +0 0-1

GEOA

23:30 FT [4] Saburtalo 0 - 1 Dinamo Tbilisi [2] +1/4 0-1

UKRA

23:30 FT [4] Zorya 1 - 0 Kolos Kovalivka [8] - 1/2 1-0

SRBA

23:45 FT [2] Crvena Zvezda 1 - 0 Radnicki Nis [7] - 3 0-0

BDNA

00:00 FT [16] Vizela 0 - 1 Benfica [3] +1 1/2 0-0

MLTA

00:00 FT 2 [6] Sirens 3 - 2 Birkirkara [4] +1/2 0-2

NORA

00:00 FT [13] Odd Grenland 3 - 3 Brann [14] +0 2-2

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 0 Mlada Boleslav [6] - 1 1/2 0-0

MEXA

00:00 FT [1] Pumas UNAM 3 - 1 Club Tijuana [14] - 1/2 1-0

ISRA

00:15 FT [12] Beitar Jerusalem 2 - 1 Hapoel Haifa [8] +1/4 1-1

DUA

00:30 FT [11] Bochum 2 - 0 Ein.Frankfurt [8] 2 +1/2 1-0

BIHA

00:30 FT [2] FK Tuzla City 1 - 1 Borac Banja Luka [4] +0 0-1

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 2 - 1 PAOK [2] - 3/4 2-0

HLA

01:00 FT [13] Groningen 2 - 0 AZ Alkmaar [5] +1/2 1-0

POLA

01:00 FT [12] Piast Gliwice 4 - 1 Legia Wars. [17] +1/4 2-1

BIB

01:00 FT [2] Waasland-Beveren 2 - 1 Lommel [7] - 1/4 1-0

CHIB

01:00 FT [3] Temuco 2 - 1 CCDA Fernandez Vial [12] - 1/2 0-0

ARGB

01:10 FT [A-2] Quilmes 3 - 1 Nueva Chicago [A-17] - 1 1-0

PERA

01:15 FT [8] Cesar Vallejo 3 - 1