KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 26/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT [B-3] Kunshan FC 1 - 2 Wuhan Three T. [C-1] +1 0-1

NGAU21

15:00 FT 2 [A-10] Ural U21 2 - 3 Strogino Moscow U21 [A-5] +3/4 2-0

AUSA

15:45 FT [5] Western United 1 - 0 Perth Glory [10] - 1/4 0-0

NGAU21

16:00 FT [B-1] Rostov U21 3 - 1 Khimki U21 [B-8] 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-3] Din. Moscow U21 4 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 2 1/2 2-0

NGAU21

17:00 FT 1 [A-7] Nizhny Nov U21 0 - 2 Kryliya Sov. U21 [A-1] +0 0-1

BULA

17:15 FT [12] Botev Vratsa 0 - 0 Tsarsko Selo [14] +1/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 0 - 0 Lok. Moscow U21 [B-2] +3/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 1 Chertanovo U21 [B-4] - 1 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-2] CSKA Mos. U21 5 - 2 Rubin Kazan U21 [A-6] - 1 1/4 3-1

NGAU21

18:00 FT 1 [A-4] Spartak Mos. U21 2 - 0 Ufa U21 [A-9] - 2 1/4 2-0

TQB

18:35 FT [B-2] Chengdu Better City 0 - 0 Meizhou Hakka [A-1] +3/4 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-6] FK Sochi U21 2 - 0 Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/2 1-0

BULA

19:30 FT [4] Slavia Sofia 0 - 0 Botev Plovdiv [5] +0 0-0

URUA

19:45 FT [10] IA Sud America 3 - 1 CA Rentistas [12] +1/4 2-1

ISRB

20:00 FT [11] H. Petah Tikva 1 - 1 Hapoel R. Gan [13] +0 1-1

ISRB

20:00 FT [5] Hapoel Acre 2 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [7] INR HaSharon 2 - 2 HR Letzion [9] +1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [14] Hapoel Raanana 2 - 1 AS Ashdod [8] +0 0-1

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 0 - 1 Maccabi Bnei Raina [2] +1/4 0-0

EGYA

20:00 FT [4] NBE SC 2 - 1 Arab Contractors [14] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT 1 [4] Bhayangkara 0 - 0 PSIS Semarang [6] - 3/4 0-0

INDA

21:00 FT [11] FC Goa 1 - 3 Jamshedpur [1] +0 0-0

KUWA

21:20 FT [10] Yarmouk (KUW) 1 - 3 Kazma [6] 0-1

BULA

21:45 FT [2] Cherno More 1 - 0 Beroe [6] - 1/2 0-0

KSAA

21:50 FT [14] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Al Feiha [5] - 1/2 0-0

WCWVL

22:00 FT [H-1] Đức Nữ 8 - 0 T.N.Kỳ Nữ [H-4] 3-0

EGYA

22:30 FT [17] Ismaily SC 0 - 0 Ghazl Al Mahalla [5] - 1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [5] Partizani Tirana 2 - 1 Teuta Durres [4] - 1/4 0-1

WCWVL

22:59 FT [G-5] Croatia Nữ 0 - 0 Lithuania Nữ [G-4] 0-0

GHW

22:59 FT [18] Hà Lan U19 Nữ 4 - 0 Na Uy U19 Nữ [41] 2-0

WCWVL

23:30 FT [G-2] Italia Nữ 1 - 2 Thụy Sỹ Nữ [G-1] 0-2

KUWA

23:35 FT 1 [9] Tadamon (KUW) 0 - 1 Al Kuwait [2] 1 +2 0-0

KSAA

23:40 FT [9] Al Ahli (KSA) 1 - 2 Al Nasr (KSA) [7] +0 0-0

WCWVL

00:00 FT [I-3] Slovenia Nữ 6 - 0 Estonia Nữ [I-6] 3-0

WCWVL

00:00 FT [C-5] Síp Nữ 1 - 1 Belarus Nữ [C-4] 0-1

GHW

00:00 FT [33] Gibraltar Nữ 1 - 0 Liechtenstein Nữ [61] 1 0-0

ITB

00:00 FT [18] Crotone 0 - 1 Vicenza [19] - 1/4 0-0

POLA

00:00 FT [7] Piast Gliwice 2 - 1 Nieciecza [15] - 1/2 0-1

POLB

00:00 FT [13] Katowice 2 - 3 Miedz Legnica [1] +1/2 1-1

POLB

00:00 FT [8] Skra Czestochowa 0 - 0 LKS Lodz [7] +1/2 0-0

CROA

00:00 FT [1] NK Osijek 3 - 1 Lok. Zagreb [5] - 3/4 1-1

CYPA

00:00 FT [12] Ethnikos Achnas 1 - 0 Olympiakos Nic. [4] +1/2 1-0

TNKA

00:00 FT [10] Adana Demirspor 0 - 0 Kasimpasa [19] - 3/4 0-0

TNKA

00:00 FT [7] Istanbul BB 0 - 0 Altay [11] - 3/4 0-0

TNKB

00:00 FT [10] Genclerbirligi 2 - 0 Bursaspor [12] - 1/4 0-0

DUB

00:30 FT [2] Jahn Regensburg 3 - 1 Dynamo Dresden [13] - 1/4 1-0

DUB

00:30 FT [12] Fort.Dusseldorf 0 - 1 Heidenheim [6] - 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [8] Fort.Dusseldorf II 3 - 0 A.Aachen [17] - 3/4 1-0

UKRA

00:30 FT [16] FC Mariupol 0 - 1 FC Lviv [10] +0 0-0

AUTB

00:30 FT [8] Grazer AK 0 - 0 Aust Lustenau [1] +1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [6] SV Lafnitz 2 - 2 LASK Juniors [15] - 1 1/4 0-2

AUTB

00:30 FT [7] Wacker Innsbruck 1 - 4 Austria Wien II [13] - 1 1/4 1-1

WCWVL

01:00 FT [E-4] Malta Nữ 0 - 2 Montenegro Nữ [E-3] 0-1

DUC3

01:00 FT [18] Duisburg 1 - 3 Waldhof Man. [3] +1/4 1-2

DUC4BA

01:00 FT 1 [2] Bayern Munich II 1 - 1 Memmingen [14] - 2 1/4 1-1

DUC4BA

01:00 FT [6] Unterhaching 4 - 3 Heimstetten [17] - 1 1-0

DUC4DB

01:00 FT [17] Optik Rathenow 3 - 1 Berlin AK 07 [2] +1 1/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT 1 [1] Berliner FC Dynamo 2 - 0 VSG Altglienicke [6] - 1/2 1-0

DUC4N

01:00 FT [6] TSV Steinbach 2 - 2 Hessen Kassel [10] - 1 2-1

DUC4N

01:00 FT [14] Sonnenhof 0 - 0 Hoffenheim II [12] +1/4 0-0

DUC4T

01:00 FT [1] Preussen Munster 1 - 0 Wiedenbruck [7] - 1 1-0

BDNB

01:00 FT [15] SC Farense 0 - 1 Casa Pia AC [1] - 1/4 0-1

DENA

01:00 FT [7] Aarhus AGF 1 - 1 Silkeborg IF [6] +0 1-0

DENB

01:00 FT [1] Helsingor 1 - 1 HB Koge [7] - 1 1/2 0-0

DENB

01:00 FT [2] Lyngby 3 - 0 Jammerbugt [9] - 1 3/4 0-0

EGYA

01:00 FT [15] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Future FC [10] +1/4 0-0

WCWVL

01:30 FT [G-3] Romania Nữ 3 - 0 Moldova Nữ [G-6] 0-0

DUC4T

01:30 FT [14] Schalke 04 II 4 - 1 Uerdingen [20] 1-0

RMNA

01:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 0 FC U Craiova 1948 [13] +0 0-0

ANHU23

02:00 FT 1 [1-1] West Ham U23 1 - 0 Blackburn U23 [1-13] - 1 1/2 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-8] Chelsea U23 1 - 1 Brighton U23 [1-5] - 1/4 0-1

ANHU23

02:00 FT [1-3] Tottenham U23 4 - 0 Everton U23 [1-9] - 1 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-2] Arsenal U23 3 - 5 Derby County U23 [1-14] - 1 1/4 2-2

ANHU23

02:00 FT 1 [2-8] Burnley U23 0 - 1 Stoke City U23 [2-4] +0 0-1

HLA

02:00 FT [7] NEC Nijmegen 2 - 3 Cambuur [4] +0 2-1

HLB

02:00 FT [2] SBV Excelsior 2 - 1 Utrecht U21 [14] - 1 1/4 0-1

HLB

02:00 FT [1] Volendam 3 - 0 Den Bosch [8] - 1 1/2 1-0

HLB

02:00 FT [6] De Graafschap 1 - 3 Ajax U21 [4] - 1 1-1

HLB

02:00 FT [19] TOP Oss 1 - 1 Telstar [15] - 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [12] MVV Maastricht 1 - 2 PSV Eindhoven U21 [10] +1/2 1-0

HLB

02:00 FT [3] ADO Den Haag 5 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 4-0

HLB

02:00 FT [7] Eindhoven 1 - 0 AZ Alkmaar U21 [11] - 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [9] Roda JC 0 - 0 VVV Venlo [13] - 1 0-0

BIB

02:00 FT 1 [8] Excelsior Virton 0 - 3 Waasland-Beveren [2] +1/4 0-3

CROA

02:00 FT [3] Hajduk Split 4 - 0 Istra 1961 [8] - 1 1/2 2-0

BLVA

02:00 FT [11] Nacional Potosi 7 - 1 San Jose [16] 2-0

WCWVL

02:15 FT [I-2] Wales Nữ 5 - 0 Hy Lạp Nữ [I-4] 3-0

AUTB

02:25 FT [3] Floridsdorfer AC 3 - 0 SKU Amstetten [4] +1/4 2-0

ITB

02:30 FT [2] Lecce 3 - 3 Ternana [13] - 3/4 2-1

DUA

02:30 FT [13] Stuttgart 2 - 1 Mainz [9] +0 1-1

POLB

02:30 FT [10] Odra Opole 1 - 1 Podbeskidzie [2] +3/4 0-1

TSB

02:30 FT [1] Winterthur 2 - 5 Schaffhausen [2] - 1/4 1-2

TSB

02:30 FT [5] Neuchatel Xamax 2 - 1 Yverdon [9] - 1/4 2-1

TSB

02:30 FT [4] Thun 3 - 1 SC Kriens [10] - 1 1/4 2-1

URUA

02:30 FT [4] Liverpool P. (URU) 2 - 2 Nacional Montevideo [2] +1/2 0-1

WCWVL

02:35 FT [B-2] Scotland Nữ 1 - 1 Ukraina Nữ [B-3] 0-1

ANHL2

02:45 FT [17] Colchester Utd 1 - 1 Newport [9] +1/4 0-1

ITA

02:45 FT [19] Cagliari 1 - 1 Salernitana [20] - 1/2 0-0

SCOC

02:45 FT [1] Partick Thistle 1 - 0 Dunfermline [41] - 1/4 0-0

NIRA

02:45 FT [2] Glentoran 3 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 1-0

BIA

02:45 FT [1] Union Saint-Gilloise 1 - 3 OH Leuven [12] - 1 1/2 0-2

IREA

02:45 FT 1 [9] Waterford Utd 1 - 2 UC Dublin [11] +0 1-2

WALLC

02:45 FT [4] Bala Town 1 - 4 Connah's QN [3] 1-1

ANHB

03:00 FT 1 [3] West Brom 0 - 0 Nottingham Forest [13] - 3/4 0-0

TBNA

03:00 FT 1 [8] Athletic Bilbao 2 - 2 Granada [16] - 1 1/4 1-2

TBNB

03:00 FT [16] Mirandes 1 - 1 Real Oviedo [8] +0 0-0

TBNB

03:00 FT [22] Alcorcon 1 - 1 Lugo [15] - 1/4 0-1

TBN3

03:00 FT [A2-10] Atl. Sanluqueno 2 - 2 Albacete [A2-5] +1/2 1-0

TBN3

03:00 FT [A1-4] UD Logrones 3 - 2 Valladolid II [A1-16] - 1/2 2-1

PHA

03:00 FT [4] Lens 2 - 2 Angers [6] - 3/4 0-1

WCWVL

03:10 FT [I-1] Pháp Nữ 6 - 0 Kazakhstan Nữ [I-5] 4-0

BDNA

03:15 FT [15] Moreirense 2 - 2 Gil Vicente [8] +0 0-0

GHW

04:00 FT [11] Dominican Nữ 2 - 1 Trinidad & T. Nữ [43] 0-0

BRAA

05:00 FT [17] Bahia/BA 3 - 1 Gremio/RS [18] +0 2-0

BRB

05:00 FT [9] Ponte Preta/SP 3 - 2 Coritiba/PR [3] +0 0-2

URUA

05:00 FT 1 [1] Plaza Colonia 0 - 1 Wanderers [11] - 1/4 0-0

BLVA

05:15 FT [3] The Strongest 3 - 0 Aurora [13] - 2 1-0

PARA

05:30 FT [9] Sol de America 3 - 0 Nacional [3] - 1/4 1-0

PARA

05:30 FT [10] River Plate (PAR) 0 - 0 Sportivo Luqueno [8] +1/2 0-0

PARA

05:30 FT [2] Olimpia Asuncion 2 - 3 Libertad [1] +1/4 1-1

ECUA

07:00 FT [5] LDU Quito 1 - 0 Tecnico Uni. [6] - 3/4 0-0

BLVA

07:30 FT [6] Oriente Petrolero 3 - 1 Real Tomayapo [12] - 1 2-0

WCWVL

17:11 Hoãn [D-6] Latvia Nữ - Luxembourg Nữ [D-4] -

ARMA

19:30 Hoãn [10] BKMA Yerevan - Sevan FC [4] +1 -

KSAA

19:30 Hoãn [12] Abha - Al Hilal [4] -

CZEB

22:00 Hoãn [10] Jihlava - Usti & Labem [11] -

ANHU23

02:00 Hoãn [2-7] Newcastle U23 - Aston Villa U23 [2-3] -

POLA

02:30 Hoãn [14] Wisla Krakow - Radomiak Radom [5] - 1/4 0-1

WCWVL

02:45 Hoãn [C-3] Séc Nữ - Hà Lan Nữ [C-1] -

BRAA

07:30 Hoãn [20] Chapecoense - Atletico/GO [15] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 15

03:0029/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 14

02:4529/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 15

00:3029/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 14

00:0029/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 13

23:3028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 13

23:3028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 13

21:3028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 13

21:0028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 13

21:0028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 13

21:0028/11/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 12 26 29
2 Man City 12 19 26
3 Liverpool 12 24 25
4 West Ham Utd 12 9 23
5 Arsenal 12 -4 20
6 Wolves 12 0 19
7 Tottenham 12 -6 19
8 Man Utd 12 -1 17
9 Brighton 12 -2 17
10 Crystal Palace 12 1 16
11 Everton 12 -3 15
12 Leicester City 12 -5 15
13 Southampton 12 -3 14
14 Brentford 12 -1 13
15 Watford 12 -4 13
16 Aston Villa 12 -4 13
17 Leeds Utd 12 -8 11
18 Burnley 12 -6 9
19 Norwich 12 -20 8
20 Newcastle 12 -12 6