KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

11:00 FT [5] Australia Nữ 0 - 3 Mỹ Nữ [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 3 - 1 Reinmeer Aomori [4] 3-0

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 0 - 1 Maruyasu Okazaki [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 0 - 3 Honda FC [3] 0-3

NHATJFL

11:00 FT [12] TIAMO Hirakata 6 - 1 Sony Sendai [14] 4-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 1 - 4 Iwaki FC 1-3

GHW

12:00 FT [20] Hàn Quốc Nữ 2 - 1 New Zealand Nữ [57] 0-1

NHATA

12:00 FT [9] Urawa Red 0 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 0 Sagan Tosu [11] - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [2] Kawasaki Fro. 4 - 1 Gamba Osaka [15] - 1 1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [13] Vissel Kobe 0 - 2 Yokohama FM [1] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT Oita Trinita 2 - 0 Yokohama FC - 1/4 2-0

NHATA

12:00 FT [3] Sanf Hiroshima 1 - 2 FC Tokyo [6] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 3 - 1 Kashiwa Reysol [7] - 1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [14] Avispa Fukuoka 2 - 2 Vegalta Sendai - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [5] Cerezo Osaka 2 - 1 Nagoya Grampus [8] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [12] Shonan Bellmare 0 - 1 Tokushima Vortis +0 0-0

HQA

12:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 0 Suwon FC [7] - 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [10] Cheonan City 2 - 2 GimPo Citizen - 1/4 1-0

AUSA

13:05 FT [3] Wellington Phoenix 2 - 1 Central Coast [2] - 1/4 0-0

TQB

13:30 FT [3] Nantong Zhiyun 4 - 0 Liaoning Shenyang [14] - 1 3/4 3-0

HQA

14:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Gwangju +0 1-0

NGB

15:00 FT Tom Tomsk 1 - 1 Neftekhimik Nizh [10] +1/2 0-1

IDNA

15:15 FT [12] TIRA-Persikabo 4 - 2 Persela Lamon - 1/4 2-1

AUSA

15:45 FT [8] Sydney FC 0 - 1 Macarthur FC [7] - 3/4 0-1

AUSA

15:45 FT [5] Adelaide Utd 2 - 2 Melbourne City [1] +3/4 0-1

NGB

16:00 FT [4] Yenisey 3 - 1 SKA-Khabarovsk [5] +0 1-0

CZEB

16:15 FT [13] Dukla Praha 0 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1 0-0

UZBA

17:00 FT [5] Qyzylqum 1 - 3 Metallurg Bekabad [10] 0-2

UZBA

17:00 FT [2] Navbahor 2 - 3 Kokand-1912 [13] 1-1

UZBA

17:00 FT [4] FK AGMK 0 - 1 Sogdiana Jizzakh [7] 0-0

UZBA

17:00 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 0 Mash'al Mubarek 1-0

UZBA

17:00 FT Turon Yaypan 1 - 0 Andijan 0-0

UZBA

17:00 FT [8] Bunyodkor 3 - 2 Pakhtakor [1] 1-2

UZBA

17:00 FT 1 [3] Nasaf Qarshi 1 - 3 Lok. Tashkent [12] 1-0

TNKA

17:30 FT [15] Antalyaspor 3 - 0 Alanyaspor [9] +0 1-0

TNKB

17:30 FT Istanbulspor AS 1 - 1 Denizlispor [18] - 3/4 0-0

TNKB

17:30 FT Kocaelispor 1 - 2 Menemen Bld - 3/4 0-1

WCWVL

18:00 FT [C-3] Séc Nữ 2 - 2 Hà Lan Nữ [C-1] 1-0

BDNB

18:00 FT Chaves 0 - 1 CD Mafra [12] - 1/4 0-1

NGA

18:00 FT [10] Ural S.r. 1 - 1 FK Sochi [9] +1/2 1-0

NGB

18:00 FT Torpedo Moscow 1 - 0 Volgar Astrakhan [8] - 1 0-0

NGB

18:00 FT 1 Spartak Moscow B 2 - 1 Tekstilshchik Ivanov - 1/2 1-1

NGB

18:00 FT 1 [12] Akron Togliatti 0 - 3 FK Orenburg +1/2 0-1

NGB

18:00 FT Rotor Volgograd 1 - 2 Fakel +3/4 1-2

NGAU21

18:00 FT [A-1] Zenit U21 11 - 1 ORS 5 U21 [A-8] 5-0

AZEA

18:00 FT [2] Sabah FK 2 - 1 Samaxı FK [7] - 1/2 2-0

ESTA

18:00 FT [9] TJK Legion 2 - 2 Nomme Kalju [4] - 1/4 2-1

THAA

18:00 FT 1 [15] Nong Bua Pitchaya 0 - 1 Port FC [5] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 4 - 1 Nakhon Ratch. [11] - 1 1/4 2-0

POLA

18:30 FT Gornik Leczna 1 - 2 Gornik Zabrze [12] +1/2 1-2

TQB

18:30 FT [5] Shaanxi Changan 3 - 0 Suzhou Dongwu [7] 1 - 1 2-0

TQB

18:30 FT [6] Sichuan Jiuniu 1 - 1 Beijing Sport Univ [16] - 1 1-0

THAA

18:30 FT [8] Police Tero FC 1 - 0 Chiangmai United - 3/4 0-0

POLB

18:40 FT [4] Chrobry Glogow 1 - 0 Arka Gdynia [6] +1/4 0-0

DENB

18:45 FT [2] Hvidovre IF 5 - 1 Fredericia [10] +0 3-1

ANHU23

19:00 FT Man Utd U23 1 - 2 Crystal Palace U23 - 1/4 1-1

DUC4DB

19:00 FT [9] Babelsberg 0 - 2 Meuselwitz [13] - 1/4 0-1

BIHA

19:00 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 3 Velez Mostar [6] +1/2 1-1

MKDA

19:00 FT [12] Renova 1 - 2 Academy Pandev [9] 0-1

SRBA

19:00 FT [8] FK Radnicki 1923 1 - 2 FK Napredak [10] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [13] FC Mynai 0 - 2 Dinamo Kiev [3] +2 1/4 0-1

KSAA

19:00 FT [16] Al Baten 0 - 0 Hazm - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT [13] Khonkaen Utd 1 - 0 Samut Prakan City +0 1-0

WCWVL

19:30 FT [D-1] Anh Nữ 1 - 0 Áo Nữ [D-2] - 2 1-0

ANHA

19:30 FT 1 [1] Arsenal 2 - 0 Newcastle [3] 3 - 1 0-0

ANHB

19:30 FT [11] Preston North End 1 - 1 Fulham +1/2 0-1

DUB

19:30 FT Erzgebirge Aue 1 - 2 Darmstadt [1] +1/2 0-0

DUB

19:30 FT [13] Karlsruher 4 - 0 Hannover 96 [7] - 1/4 3-0

DUB

19:30 FT Schalke 04 5 - 2 Sandhausen [18] - 1 0-0

CZEB

19:30 FT [9] Taborsko 2 - 3 Pribram [1] - 1/4 1-1

TBNA

20:00 FT 3 Alaves 1 - 2 Celta Vigo [17] 2 +0 1-1

ITB

20:00 FT [15] Benevento 4 - 0 Reggina [2] - 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [20] Cosenza 0 - 1 SPAL 1907 [14] +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [1] Frosinone 2 - 2 Pordenone - 1 0-0

ITB

20:00 FT [12] Ascoli 1 - 1 Monza +0 1-1

ITB

20:00 FT Alessandria 1 - 0 Cremonese +1/4 0-0

DUC3

20:00 FT Havelse 2 - 3 Munchen 1860 [5] +1 0-2

DUC3

20:00 FT [16] B.Dortmund II 0 - 0 Kaiserslautern +0 0-0

DUC3

20:00 FT Wurzburger 1 - 3 Meppen [20] +0 1-1

DUC3

20:00 FT Magdeburg 2 - 0 Ein.Braunschweig - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT [2] Wehen 0 - 0 Verl [12] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 0 Viktoria Berlin - 1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [1] Lubeck 2 - 1 Ein. Norderstedt [5] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 [12] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Rehden [15] +0 1-0

DUC4BA

20:00 FT [3] V. Aschaffenburg 0 - 2 TSV Aubstadt [7] +0 0-1

DUC4BA

20:00 FT 1 [13] Schweinfurt 2 - 2 Wacker Burghausen [8] - 1 1/4 0-2

DUC4BA

20:00 FT SpVgg Bayreuth 5 - 2 Nurnberg II [4] - 1 1/4 2-2

DUC4BA

20:00 FT [18] FC Pipinsried 0 - 2 VfB Eichstatt [19] - 1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Stuttgart II 2 - 0 Koblenz [18] - 1/2 2-0

DUC4N

20:00 FT [2] TSG Balingen 4 - 0 TSV Schott Mainz - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT Giessen 1 - 1 Astoria Walldorf [11] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [12] Aalen 4 - 3 Mainz II [8] +1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 0 - 0 SSV Ulm [1] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Bahlinger 4 - 0 Pirmasens - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [10] Fortuna Koln 2 - 1 M.gladbach II [2] - 1 1-0

DUC4T

20:00 FT Essen 1 - 0 Rodinghausen [8] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [4] Wuppertaler 2 - 1 Sportfreunde Lotte - 1 1/2 2-1

DUC4T

20:00 FT Bonner SC 2 - 2 RW Ahlen [16] +1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [18] SV Straelen 0 - 0 Wegberg-Beeck - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT Homberg 1 - 3 FC Koln II [15] +1 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] Lippstadt 1 - 2 Oberhausen [6] +3/4 1-2

NGB

20:00 FT [18] Krasnodar B 1 - 0 Metallurg Lipetsk - 1 1-0

NGB

20:00 FT [14] Kuban 0 - 2 Olim. Dolgiye Prudy - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT 1 [2] Alania Vla 2 - 1 Veles Moscow [13] - 1 1/4 2-0

ISRA

20:00 FT 1 [13] HIK Shmona 1 - 2 Hap. Beer Sheva [3] +1 0-2

MLTA

20:00 FT [7] Floriana 1 - 2 Sirens [10] - 1/2 0-1

RMNA

20:00 FT [7] Sepsi OSK 0 - 0 Chindia Targoviste [14] - 3/4 0-0

TNKA

20:00 FT Rizespor 1 - 0 Kayserispor [8] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [8] Boluspor 3 - 1 Eyupspor [1] +0 2-0

DUC4DB

20:05 FT [7] C. Leipzig 1 - 2 E.Cottbus [2] +1/2 0-1

BULA

20:15 FT [14] Pirin Blagoevgrad 2 - 3 Lok. Plovdiv [4] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-18] US Olbia 2 - 0 Pontedera [B-7] 0-0

NGA

20:30 FT [6] Akhmat Groznyi 2 - 0 Rostov [3] - 1/2 1-0

AUTB

20:30 FT [10] Dornbirn 2 - 2 Blau Weiss Linz [2] +1 1/2 1-2

AUTB

20:30 FT [13] Rapid Wien II 0 - 1 St.Polten [1] +1/4 0-0

AUTB

20:30 FT [12] Liefering 3 - 2 Kapfenberg [16] - 2 1-1

IDNA

20:30 FT [2] PSM Makassar 1 - 1 Persipura - 1/2 1-1

NPA

20:30 FT 1 [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Sekhukhune Utd [5] - 1 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [14] TS Galaxy 2 - 2 Cape Town City [7] +1/4 1-1

HUNA

20:45 FT [2] Kisvarda FC 5 - 0 MTK Budapest - 1 2-0

ITA

21:00 FT 1 [12] Empoli 2 - 1 Fiorentina [11] 1 +1/2 0-0

ITA

21:00 FT 4 [19] Sampdoria 3 - 1 Verona [18] 1 +0 0-1

BDNB

21:00 FT Varzim 0 - 2 Penafiel [10] +0 0-2

POLA

21:00 FT 1 [11] Slask Wroclaw 2 - 1 Stal Mielec [7] - 3/4 0-0

BIHA

21:00 FT [1] Zrinjski 3 - 1 NK Posusje [7] - 1 3/4 1-0

BIHA

21:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 1 Zeljeznicar [4] +0 1-1

CROA

21:00 FT Hrvatski Dragovoljac 0 - 1 HNK Gorica [10] +1 0-0

NORB

21:00 FT Ullensaker/Kisa 2 - 1 Sogndal [7] +1/4 1-0

NORB

21:00 FT [12] Raufoss IL 1 - 1 Asane Fotball [13] +1/4 0-0

NORB

21:00 FT [3] Start Kristiansand 2 - 2 Sandnes Ulf [5] - 1/4 0-1

NORB

21:00 FT [10] Fredrikstad 3 - 1 Ranheim IL [8] - 1 1/4 1-0

NORB

21:00 FT [15] Grorud IL 1 - 2 HamKam +1 1-1

NORB

21:00 FT 1 [4] KFUM Oslo 4 - 1 FK Jerv - 1/4 2-0

NORB

21:00 FT [16] Stjordals Blink 1 - 0 Aalesund +1/2 1-0

NORB

21:00 FT 1 [11] Bryne 0 - 2 Strommen - 1 1/4 0-2

SVKA

21:00 FT FK Pohronie 0 - 2 Zlate Moravce [10] +0 0-1

SVKA

21:00 FT [12] Liptovsky Mikulas 0 - 1 Zemplin Michalovce [8] +0 0-0

SVKA

21:00 FT [9] Trencin 0 - 1 Dunajska Stred [2] +1/2 0-1

SLOA

21:00 FT [9] NK Radomlje 0 - 2 Domzale [5] +1/4 0-2

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 1 - 5 Sigma Olomouc [4] +1/4 1-2

CZEA

21:00 FT 1 [13] C. Budejovice 3 - 2 Slovacko [8] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 2 Banik Ostrava [10] +1/4 1-1

TDB

21:00 FT [8] Eskilstuna City 1 - 0 Landskrona [6] - 3/4 1-0

TDB

21:00 FT GAIS 2 - 1 GIF Sundsvall +0 1-0

TDB

21:00 FT Helsingborg 2 - 2 Vasteras [9] - 1/4 0-2

TDB

21:00 FT [3] Osters 2 - 1 Akropolis IF +1/4 0-0

TDB

21:00 FT Falkenbergs 1 - 2 Brage [7] +1/4 0-0

TDB

21:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 3 Jonkopings [12] +1/4 1-0

TDB

21:00 FT Vasalunds 1 - 2 Orgryte [13] +3/4 0-2

TDB

21:00 FT Varnamo 1 - 2 Norrby [15] +1/2 1-1

DENB

21:00 FT [4] Vendsyssel FF 2 - 0 Fremad Amager [9] - 3/4 1-0

INDA

21:00 FT [9] East Bengal 0 - 3 ATK [5] +3/4 0-3

AZEA

21:15 FT [3] Neftchi Baku 1 - 0 Səbail FK [10] - 2 0-0

KUWA

21:20 FT [6] Salmiya 2 - 0 Al Shabab (KUW) 1 1-0

KSAA

21:25 FT [10] Al Ettifaq 1 - 0 Al Faisaly (KSA) - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [16] Bochum 2 - 1 Freiburg [6] 1 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 Greuther Furth 3 - 6 Hoffenheim [13] +1 1-2

DUA

21:30 FT 2 [17] Hertha Berlin 1 - 1 Augsburg [14] 3 - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 [10] FC Koln 4 - 1 M.gladbach [9] 3 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 4 [7] Wolfsburg 1 - 3 B.Dortmund [5] 1 +0 1-1

WALLC

21:30 FT [4] Cardiff Metropolitan 3 - 2 Barry Town [2] 2-1

ANHA

22:00 FT 3 [12] Crystal Palace 1 - 2 Aston Villa [11] 3 - 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [9] Liverpool 4 - 0 Southampton [20] 1 - 1 3/4 3-0

ANHA

22:00 FT 2 Norwich 0 - 0 Wolves [17] 2 +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Swansea City 2 - 3 Reading [14] - 1/2 1-2

ANHB

22:00 FT Peterborough Utd 0 - 0 Barnsley - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT 1 Bournemouth 2 - 2 Coventry [15] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [19] Birmingham 1 - 0 Blackpool [23] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [22] Huddersfield 1 - 2 Middlesbrough [6] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [16] Hull City 2 - 1 Millwall [8] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [7] Luton Town 1 - 2 Cardiff City [21] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Stoke City 0 - 1 Blackburn Rovers [4] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Shrewsbury 1 - 0 Charlton Athletic [15] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [23] Morecambe 0 - 4 Milton Keynes Dons [19] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [21] Cambridge Utd 1 - 2 Sunderland +1/2 1-2

ANHL1

22:00 FT Wimbledon 2 - 2 Fleetwood Town [17] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [5] Bolton 2 - 2 Cheltenham [18] - 1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [22] Burton Albion 2 - 0 Doncaster Rovers - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Gillingham 0 - 1 Portsmouth [10] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [12] Oxford Utd 0 - 0 Rotherham Utd +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [1] Plymouth Argyle 1 - 2 Wigan +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [2] Sheffield Wed. 2 - 2 Wycombe [7] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [24] Rochdale 1 - 1 Exeter City +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Swindon 1 - 1 Harrogate Town [20] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [4] Carlisle 1 - 0 Walsall [11] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [5] Salford City 2 - 0 Oldham - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 Forest Green 2 - 0 Bristol Rovers - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Crawley Town 1 - 2 Mansfield [8] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [13] Sutton Utd 1 - 0 Barrow [7] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [3] Northampton 1 - 0 Leyton Orient [1] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT Port Vale 2 - 0 Hartlepool [22] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT Scunthorpe Utd 1 - 1 Bradford City [6] +1/2 1-0

TBNB

22:00 FT [5] Burgos CF 3 - 0 Malaga [20] +0 1-0

TBN3

22:00 FT 1 [A1-9] Linense 1 - 2 Villarreal B +0 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [8] St. Johnstone 1 - 2 Hibernian [6] +1/4 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [12] Ross County 1 - 1 Dundee Utd [10] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT Dundee 3 - 0 Motherwell [9] - 1/4 2-0

SCOA

22:00 FT [3] Hearts 2 - 0 St. Mirren [7] - 3/4 0-0

SCOFA

22:00 FT [1] Cove Rangers 2 - 2 Queen of South [45] - 1/4 1-1

SCOFA

22:00 FT [47] Kelty Hearts 0 - 0 Montrose [44] - 1/4 0-0

SCOFA

22:00 FT [16] Banks O Dee 2 - 1 East Fife [41] 1-1

SCOFA

22:00 FT 1 [56] Civil S. Strollers 0 - 3 Peterhead [48] 0-0

SCOFA

22:00 FT [13] Clydebank FC 2 - 0 Clyde [41] 1-0

SCOFA

22:00 FT [44] Dalbeattie Star 1 - 2 East Kilbride [49] 0-1

SCOFA

22:00 FT [48] Gala F. Rovers 0 - 1 Annan Athletic [18] 0-0

SCOFA

22:00 FT [45] Lothian Thistle HV 1 - 2 Edinburgh City [38] 0-2

SCOFA

22:00 FT 1 [8] Queen's Park 0 - 1 Kilmarnock [28] +3/4 0-1

SCOFA

22:00 FT [12] Arbroath 3 - 0 Forfar Athletic [50] - 1 2-0

SCOFA

22:00 FT [10] Dumbarton 3 - 1 Sauchie Juniors FC [40] 1-0

SCOFA

22:00 FT [14] Alloa Athletic 5 - 0 Bonnyrigg Rose [62] 2-0

SCOFA

22:00 FT [16] Ayr Utd 2 - 1 Albion Rovers [21] - 1 1/2 0-0

SCOFA

22:00 FT [11] Stenhousemuir 0 - 2 Airdrieonians [19] +1/2 0-1

SCOFA

22:00 FT [35] Stirling Albion 4 - 0 Tranent Juniors [60] 2-0

SCOFA

22:00 FT [46] Auchinleck 1 - 0 Hamilton [4] 0-0

SCOFA

22:00 FT [2] Falkirk 1 - 2 Raith Rovers [9] +1/4 0-1

SCOFA

22:00 FT [13] Inverness C.T. 1 - 1 Greenock Morton [6] - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT [1] Baltika 0 - 0 Kamaz [7] - 1 0-0

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 2 - 2 Larne [3] +1 1/2 1-1

NIRA

22:00 FT [4] Coleraine 0 - 0 Cliftonville [2] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Carrick Rangers 1 - 2 Warrenpoint Town - 3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [7] Ballymena Utd 2 - 0 Crusaders Belfast [1] +3/4 0-0

LUXA

22:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 9 Progres Niedercorn [3] 0-3

MLTA

22:00 FT [3] Birkirkara 2 - 0 Sliema Wanderers - 1 0-0

MDVA

22:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 1 Zimbru [3] 1-0

MDVA

22:00 FT [5] FC Balti 1 - 2 Petrocub [2] 1-1

CYPA

22:00 FT [4] Aris Limassol 0 - 0 Pafos FC [3] +0 0-0

UKRA

22:00 FT [15] Chernomorets 0 - 1 Desna Chernigiv +1/4 0-1

ANHL1

22:15 FT [16] Lincoln 0 - 1 Accrington [20] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 6 [13] Valencia 1 - 1 Rayo Vallecano [9] 5 - 1/2 1-0

ITB

22:15 FT [13] Brescia 0 - 1 Pisa [7] - 1/2 0-0

BIA

22:15 FT [18] RFC Seraing 2 - 0 Sint Truiden [8] +1/4 1-0

GREA

22:15 FT [10] Asteras Tripolis 6 - 2 Atromitos [7] - 1/2 3-1

ISRA

22:15 FT Hapoel Nof HaGalil 1 - 2 Bnei Sakhnin [10] +0 1-2

BDNA

22:30 FT [15] Famalicao 0 - 3 Portimonense [12] - 1/2 0-2

BDNB

22:30 FT [5] Academico Viseu 0 - 0 Vilafranquense [4] - 1/4 0-0

HLB

22:30 FT [9] NAC Breda 1 - 0 Helmond Sport [18] - 1 1/4 0-0

BULA

22:30 FT [9] Arda Kardzhali 0 - 0 Levski Sofia [6] +0 0-0

ISRA

22:30 FT 1 [8] Maccabi Netanya 2 - 0 Maccabi P.Tikva - 1/4 0-0

RMNA

22:30 FT [15] UTA Arad 0 - 1 Arges Pitesti [11] - 1/2 0-0

EGYA

22:30 FT Al Sharqiyah 0 - 2 El Gouna +3/4 0-1

ALBA

22:45 FT Skenderbeu 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] S.S. Reyes 1 - 0 Racing Ferrol [A1-5] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-2] Barcelona B 0 - 2 San Fernando [A1-17] - 3/4 0-2

TBN3

22:59 FT [A1-11] Badajoz 2 - 2 SD Logrones [A2-10] - 1/2 2-1

PHA

22:59 FT 1 [7] Lille 1 - 1 Nantes [13] 2 1 - 3/4 1-1

NGA

22:59 FT [15] Khimki 3 - 3 Krasnodar [7] +3/4 0-1

HUNA

22:59 FT 1 [8] MOL Fehervar FC 3 - 2 Gyirmot SE - 1 1/2 1-1

SRBA

22:59 FT FK Metalac GM 0 - 3 Cukaricki Belgrade [4] +1/2 0-1

SLOA

22:59 FT Aluminij 3 - 2 Tabor Sezana [10] +0 2-2

TNKA

22:59 FT 1 [4] Besiktas 0 - 4 Giresunspor [12] - 3/4 0-1

TNKB

22:59 FT [2] Samsunspor 1 - 0 Adanaspor [12] - 1 0-0

AUTA

22:59 FT [7] Austria Klagenfurt 2 - 1 RB Salzburg [1] +1 3/4 1-0

AUTA

22:59 FT [10] SCR Altach 0 - 3 WSG Swarovski Tirol [5] +1/4 0-1

AUTA

22:59 FT Admira 0 - 1 Wolfsberger AC [9] +1/4 0-0

INDA

22:59 FT [1] Mumbai 1 - 3 Hyderabad [2] - 3/4 1-1

CROA

23:05 FT [5] Slaven Belupo 1 - 2 HNK Rijeka [8] +3/4 0-0

ITA3

23:30 FT Campobasso 2 - 2 Virtus Francavilla [C-11] 1-2

ITA3

23:30 FT [A-1] Feralpisalo 6 - 0 Pergolettese [A-18] - 3/4 4-0

ITA3

23:30 FT Bari 3 - 1 Latina [C-10] - 1 1-0

ITA3

23:30 FT [B-6] Siena 1 - 3 Grosseto - 3/4 0-0

POLA

23:30 FT [5] Pogon Szczecin 5 - 1 Lechia GD [14] - 3/4 2-1

KUWA

23:35 FT Al Qadsia 1 - 0 Al Arabi (KUW) [2] 0-0

KSAA

23:40 FT [4] Al Ittihad (KSA) 1 - 0 Al Tai [9] - 1 1/2 1-0

GHW

00:00 FT [47] Mexico Nữ 2 - 1 Canada Nữ [3] 1-0

ITA

00:00 FT 4 [2] Juventus 0 - 1 Atalanta [7] 5 - 1/2 0-1

MLTA

00:00 FT [9] Valletta 3 - 1 Mosta [6] - 1/2 2-0

NORA

00:00 FT [4] Lillestrom 4 - 1 Stromsgodset [12] - 1 1/4 3-0

NORA

00:00 FT [5] Odd Grenland 1 - 2 Valerenga [6] +0 1-1

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 6 - 0 Bohemians 1905 [7] - 1 1/4 3-0

CYPA

00:00 FT PAEEK Kyrenia 1 - 2 Doxa Katokopia [13] +1/4 1-1

TSA

00:00 FT [7] Grasshoppers 0 - 1 Lugano [2] - 1/4 0-0

TSB

00:00 FT [9] Vaduz 2 - 1 Stade L. Ouchy [2] +0 1-1

TSB

00:00 FT [1] Wil 1900 2 - 2 Aarau [5] +1/4 0-1

TBNB

00:15 FT Almeria 0 - 0 Huesca [13] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [12] Sporting Gijon 1 - 1 Fuenlabrada - 1/2 1-0

ANHA

00:30 FT 1 [6] Brighton 0 - 0 Leeds Utd [15] 3 - 1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [10] Mallorca 0 - 0 Getafe [16] - 1/4 0-0

ITB

00:30 FT [19] Perugia 1 - 1 Cittadella [17] - 1/4 1-0

DUA

00:30 FT 1 [1] Bayern Munich 1 - 0 A.Bielefeld 1 - 3 0-0

NIRA

00:30 FT [8] Glenavon 0 - 3 Linfield [5] +1/2 0-3

BIA

00:30 FT [10] Cercle Brugge 3 - 1 KV Mechelen [13] - 1/4 1-1

BIA

00:30 FT [16] Eupen 2 - 2 Kortrijk [14] - 1/4 2-1

GREA

00:30 FT Apollon Smirnis 0 - 0 Lamia FC [13] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [11] Pas Giannina 1 - 2 AEK Athens [2] +1/4 1-1

ISRA

00:30 FT [5] Ashdod 1 - 0 Hapoel Jerusalem [4] - 3/4 0-0

UKRA

00:30 FT [1] SK Dnipro-1 5 - 1 Vorskla [7] - 1/2 1-0

HLA

00:45 FT 1 [12] Fortuna Sittard 1 - 4 Groningen [18] +0 1-2

ISRA

00:50 FT [6] Beitar Jerusalem 0 - 0 Hapoel Hadera [9] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-15] Sabadell 0 - 1 Andorra FC - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-3] Castellon 2 - 1 Real Betis B - 3/4 1-0

TBN3

01:00 FT Racing Santander 1 - 1 Salamanca [A1-14] - 3/4 0-1

TBN3

01:00 FT 1 [A2-12] Real Union 2 - 0 Zamora CF - 1/4 1-0

BDNA

01:00 FT [6] Arouca 2 - 1 Boavista [11] - 1/4 1-0

HUNA

01:30 FT 1 [10] Budapest Honved 1 - 2 Ujpest [12] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 1 - 1 Mioveni [16] - 1/4 0-1

ALBA

01:45 FT [3] Vllaznia Shkoder 1 - 0 KF Laci [6] 0-0

HLA

02:00 FT Zwolle 0 - 0 RKC Waalwijk [11] - 1/2 0-0

POLA

02:00 FT [1] Rakow Czestochowa 4 - 0 Zaglebie Lubin [15] - 1 1-0

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 6 - 1 CD Guabira [6] - 2 3-0

TBNB

02:30 FT Valladolid 2 - 0 Cartagena [9] - 1 2-0

DUB

02:30 FT [8] Holstein Kiel 2 - 1 Wer.Bremen +0 1-0

POLB

02:30 FT [2] Puszcza Nie. 5 - 2 Korona Kielce +1/4 4-1

TSA

02:30 FT [8] Sion 3 - 1 St. Gallen [3] +1/4 1-1

ITA

02:45 FT 2 Venezia 0 - 2 Inter Milan [5] +1 1/2 0-1

BIA

02:45 FT [12] Charleroi 1 - 3 Anderlecht [11] +1/4 0-1

BIB

02:45 FT [5] Lommel 0 - 1 Westerlo +1/2 0-0

LIB

03:00 FT [A-1] Palmeiras/SP 1 - 1 Flamengo/RJ [H-1] +1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

GHW

03:00 FT [41] Ecuador Nữ 0 - 0 Argentina Nữ [112] +1 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [5] Villarreal 1 - 3 Barcelona [1] 2 +0 0-0

ITA3

03:00 FT [C-6] SS Monopoli 1 - 0 Paganese - 1 1/4 -

PHA

03:00 FT 2 [10] Nice 0 - 1 Metz 2 - 1 1/4 0-1

HLA

03:00 FT Willem II 0 - 1 Go Ahead Eagles [10] - 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [13] Talleres Cordoba 2 - 0 Aldosivi [28] - 1 1/4 0-0

VENA

03:00 FT [16] Aragua 1 - 0 Hermanos Colmenares [8] - 1/4 1-0

BDNA

03:30 FT Belenenses 0 - 7 Benfica [1] +2 1/2 0-7

COLB

03:30 FT Cortulua 1 - 0 Boyaca Chico [6] - 1/4 1-0

CHIA

04:00 FT Melipilla 1 - 0 Everton CD [16] +0 0-0

CHIA

04:00 FT [4] Cobresal 0 - 0 Univ. de Chile [14] - 1/4 0-0

CHIA

04:00 FT [7] O Higgins 0 - 0 Antofagasta - 1/2 0-0

BLVA

04:15 FT [9] CA Palmaflor 3 - 0 Blooming [10] - 1 1/4 1-0

GHW

05:00 FT [97] Paraguay Nữ 1 - 1 Peru Nữ [105] - 1 1/4 0-0

ARGB

05:10 FT [19] Quilmes 1 - 1 Deportivo Moron [13] +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

ARGA

05:15 FT 1 [10] Patronato Parana 0 - 3 Godoy Cruz [15] - 1/4 0-1

BRAA

05:30 FT [14] Bragantino/SP 1 - 1 America/MG [10] - 1/2 0-0

COLA

06:00 FT [8] Deportivo Cali 2 - 1 Pereira [17] - 1 0-0

BLVA

06:30 FT [8] Inde. Petrolero 2 - 1 Real Santa Cruz [14] - 1 1/2 1-0

VENA

06:30 FT [2] Metropolitano 1 - 2 Puerto Cabello [7] - 1/2 0-1

CRCA

07:00 FT [B-6] San Carlos 1 - 3 Municipal Grecia [B-4] - 1/4 1-2

ARGA

07:30 FT [18] Estudiantes LP 1 - 0 Velez Sarsfield [26] +0 1-0

BRAA

07:30 FT [9] Sao Paulo/SP 2 - 0 SC Recife/PE - 1 0-0

ECUA

08:00 FT [10] Delfin SC 3 - 0 Mushuc Runa [14] - 1 1/4 2-0

ECUA

08:00 FT [5] Emelec 4 - 0 Manta FC - 1 1/4 0-0

ECUA

08:00 FT [12] Guayaquil City 1 - 0 SD Aucas [1] +1/4 1-0

ECUA

08:00 FT Olmedo 0 - 2 Orense SC [9] +1 1/4 0-0

ECUA

08:00 FT [6] Dep.Cuenca 1 - 1 Independiente JT [2] +1 1-0

MEXA

08:00 FT [11] Club America 1 - 3 Pumas UNAM [5] - 1/2 1-2

COLA

08:05 FT [4] Atl. Nacional 1 - 1 Junior Barranquilla [13] - 1/2 1-0

MEXA

10:05 FT [6] Atlas 1 - 1 Monterrey [1] +0 1-0

ITA3

20:30 Hoãn Catania - Potenza SC [C-15] 1-0

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15