KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

11:00 FT [16] Australia Nữ 0 - 3 Mỹ Nữ [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 3 - 1 Reinmeer Aomori [9] 3-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 0 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 0 - 3 Honda FC [2] 0-3

NHATJFL

11:00 FT [8] TIAMO Hirakata 6 - 1 Sony Sendai [6] 4-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Suzuka Point Getters 1 - 4 Iwaki FC [1] 1-3

GHW

12:00 FT [19] Hàn Quốc Nữ 2 - 1 New Zealand Nữ [47] 0-1

NHATA

12:00 FT [6] Urawa Red 0 - 1 Shimizu S-Pulse [14] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 0 Sagan Tosu [7] - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [1] Kawasaki Fro. 4 - 1 Gamba Osaka [13] - 1 1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [3] Vissel Kobe 0 - 2 Yokohama FM [2] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [18] Oita Trinita 2 - 0 Yokohama FC [20] - 1/4 2-0

NHATA

12:00 FT [11] Sanf Hiroshima 1 - 2 FC Tokyo [9] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 3 - 1 Kashiwa Reysol [15] - 1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [8] Avispa Fukuoka 2 - 2 Vegalta Sendai [19] - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [12] Cerezo Osaka 2 - 1 Nagoya Grampus [5] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 Tokushima Vortis [17] +0 0-0

HQA

12:00 FT [4] Jeju Utd 1 - 0 Suwon FC [6] - 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [1] Cheonan City 2 - 2 GimPo Citizen [2] - 1/4 1-0

AUSA

13:05 FT [11] Wellington Phoenix 2 - 1 Central Coast [5] - 1/4 0-0

TQB

13:30 FT [B-2] Nantong Zhiyun 4 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 1 3/4 3-0

HQA

14:30 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Gwangju [12] +0 1-0

NGB

15:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 1 Neftekhimik Nizh [5] +1/2 0-1

IDNA

15:15 FT [11] TIRA-Persikabo 4 - 2 Persela Lamon [17] - 1/4 2-1

AUSA

15:45 FT [6] Sydney FC 0 - 1 Macarthur FC [2] - 3/4 0-1

AUSA

15:45 FT [7] Adelaide Utd 2 - 2 Melbourne City [4] +3/4 0-1

NGB

16:00 FT [9] Yenisey 3 - 1 SKA-Khabarovsk [6] +0 1-0

CZEB

16:15 FT [8] Dukla Praha 0 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1 0-0

UZBA

17:00 FT [9] Qyzylqum 1 - 3 Metallurg Bekabad [10] 0-2

UZBA

17:00 FT [7] Navbahor 2 - 3 Kokand-1912 [8] 1-1

UZBA

17:00 FT [4] FK AGMK 0 - 1 Sogdiana Jizzakh [3] 0-0

UZBA

17:00 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 0 Mash'al Mubarek [12] 1-0

UZBA

17:00 FT [14] Turon Yaypan 1 - 0 Andijan [13] 0-0

UZBA

17:00 FT [2] Bunyodkor 3 - 2 Pakhtakor [1] 1-2

UZBA

17:00 FT 1 [5] Nasaf Qarshi 1 - 3 Lok. Tashkent [6] 1-0

TNKA

17:30 FT [15] Antalyaspor 3 - 0 Alanyaspor [8] +0 1-0

TNKB

17:30 FT [6] Istanbulspor AS 1 - 1 Denizlispor [18] - 3/4 0-0

TNKB

17:30 FT [13] Kocaelispor 1 - 2 Menemen Bld [15] - 3/4 0-1

BDNB

18:00 FT [8] Chaves 0 - 1 CD Mafra [10] - 1/4 0-1

NGA

18:00 FT [11] Ural S.r. 1 - 1 FK Sochi [3] +1/2 1-0

NGB

18:00 FT [3] Torpedo Moscow 1 - 0 Volgar Astrakhan [18] - 1 0-0

NGB

18:00 FT 1 [13] Spartak Moscow B 2 - 1 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1/2 1-1

NGB

18:00 FT 1 [8] Akron Togliatti 0 - 3 FK Orenburg [1] +1/2 0-1

NGB

18:00 FT [17] Rotor Volgograd 1 - 2 Fakel [2] +3/4 1-2

NGAU21

18:00 FT [B-5] Zenit U21 11 - 1 ORS 5 U21 [B-10] 5-0

AZEA

18:00 FT [5] Sabah FK 2 - 1 Keşla FK [6] - 1/2 2-0

ESTA

18:00 FT [5] TJK Legion 2 - 2 Nomme Kalju [4] - 1/4 2-1

THAA

18:00 FT 1 [8] Nong Bua Pitchaya 0 - 1 Port FC [4] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT [6] Muang Thong Utd 4 - 1 Nakhon Ratch. [9] - 1 1/4 2-0

POLA

18:30 FT [15] Gornik Leczna 1 - 2 Gornik Zabrze [7] +1/2 1-2

TQB

18:30 FT [A-3] Shaanxi Changan 3 - 0 Suzhou Dongwu [C-5] 1 - 1 2-0

TQB

18:30 FT [A-4] Sichuan Jiuniu 1 - 1 Beijing Sport Univ [B-6] - 1 1-0

THAA

18:30 FT [11] Police Tero FC 1 - 0 Chiangmai United [16] - 3/4 0-0

POLB

18:40 FT [12] Chrobry Glogow 1 - 0 Arka Gdynia [7] +1/4 0-0

DENB

18:45 FT [2] Hvidovre IF 5 - 1 Fredericia [5] +0 3-1

ANHU23

19:00 FT [1-7] Man Utd U23 1 - 2 Crystal Palace U23 [1-6] - 1/4 1-1

DUC4DB

19:00 FT [6] Babelsberg 0 - 2 Meuselwitz [14] - 1/4 0-1

BIHA

19:00 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 3 Velez Mostar [7] +1/2 1-1

MKDA

19:00 FT [5] Renova 1 - 2 Academy Pandev [2] 0-1

SRBA

19:00 FT [16] FK Radnicki 1923 1 - 2 FK Napredak [4] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [15] FC Mynai 0 - 2 Dinamo Kiev [2] +2 1/4 0-1

KSAA

19:00 FT [15] Al Baten 0 - 0 Hazm [16] - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT [10] Khonkaen Utd 1 - 0 Samut Prakan City [14] +0 1-0

WCWVL

19:30 FT [D-1] Anh Nữ 1 - 0 Áo Nữ [D-2] - 2 1-0

ANHA

19:30 FT 1 [5] Arsenal 2 - 0 Newcastle [19] 3 - 1 0-0

ANHB

19:30 FT [16] Preston North End 1 - 1 Fulham [1] +1/2 0-1

DUB

19:30 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 2 Darmstadt [2] +1/2 0-0

DUB

19:30 FT [10] Karlsruher 4 - 0 Hannover 96 [12] - 1/4 3-0

DUB

19:30 FT [6] Schalke 04 5 - 2 Sandhausen [16] - 1 0-0

CZEB

19:30 FT [9] Taborsko 2 - 3 Pribram [13] - 1/4 1-1

TBNA

20:00 FT 3 [18] Alaves 1 - 2 Celta Vigo [14] 2 +0 1-1

ITB

20:00 FT [2] Benevento 4 - 0 Reggina [14] - 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 0 - 1 SPAL 1907 [15] +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [7] Frosinone 2 - 2 Pordenone [19] - 1 0-0

ITB

20:00 FT [9] Ascoli 1 - 1 Monza [6] +0 1-1

ITB

20:00 FT [16] Alessandria 1 - 0 Cremonese [3] +1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [20] Havelse 2 - 3 Munchen 1860 [8] +1 0-2

DUC3

20:00 FT [9] B.Dortmund II 0 - 0 Kaiserslautern [2] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [19] Wurzburger 1 - 3 Meppen [4] +0 1-1

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 2 - 0 Ein.Braunschweig [3] - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT [10] Wehen 0 - 0 Verl [14] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 2 - 0 Viktoria Berlin [11] - 1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-3] Lubeck 2 - 1 Ein. Norderstedt [A-8] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 [B-5] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Rehden [B-6] +0 1-0

DUC4BA

20:00 FT [11] V. Aschaffenburg 0 - 2 TSV Aubstadt [5] +0 0-1

DUC4BA

20:00 FT 1 [3] Schweinfurt 2 - 2 Wacker Burghausen [7] - 1 1/4 0-2

DUC4BA

20:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 5 - 2 Nurnberg II [14] - 1 1/4 2-2

DUC4BA

20:00 FT [13] FC Pipinsried 0 - 2 VfB Eichstatt [10] - 1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [17] Stuttgart II 2 - 0 Koblenz [13] - 1/2 2-0

DUC4N

20:00 FT [10] TSG Balingen 4 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [16] Giessen 1 - 1 Astoria Walldorf [12] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [8] Aalen 4 - 3 Mainz II [3] +1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 0 - 0 SSV Ulm [1] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 4 - 0 Pirmasens [14] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [4] Fortuna Koln 2 - 1 M.gladbach II [13] - 1 1-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 1 - 0 Rodinghausen [8] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [2] Wuppertaler 2 - 1 Sportfreunde Lotte [17] - 1 1/2 2-1

DUC4T

20:00 FT [15] Bonner SC 2 - 2 RW Ahlen [11] +1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [12] SV Straelen 0 - 0 Wegberg-Beeck [16] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [19] Homberg 1 - 3 FC Koln II [7] +1 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Lippstadt 1 - 2 Oberhausen [5] +3/4 1-2

NGB

20:00 FT [10] Krasnodar B 1 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 1-0

NGB

20:00 FT [16] Kuban 0 - 2 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT 1 [4] Alania Vla 2 - 1 Veles Moscow [12] - 1 1/4 2-0

ISRA

20:00 FT 1 [6] HIK Shmona 1 - 2 Hap. Beer Sheva [2] +1 0-2

MLTA

20:00 FT [2] Floriana 1 - 2 Sirens [6] - 1/2 0-1

RMNA

20:00 FT [10] Sepsi OSK 0 - 0 Chindia Targoviste [11] - 3/4 0-0

TNKA

20:00 FT [19] Rizespor 1 - 0 Kayserispor [12] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [12] Boluspor 3 - 1 Eyupspor [4] +0 2-0

DUC4DB

20:05 FT [12] C. Leipzig 1 - 2 E.Cottbus [2] +1/2 0-1

BULA

20:15 FT [13] Pirin Blagoevgrad 2 - 3 Lok. Plovdiv [6] +1/4 1-0

NGA

20:30 FT [8] Akhmat Groznyi 2 - 0 Rostov [14] - 1/2 1-0

AUTB

20:30 FT [14] Dornbirn 2 - 2 Blau Weiss Linz [5] +1 1/2 1-2

AUTB

20:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 1 St.Polten [9] +1/4 0-0

AUTB

20:30 FT [2] Liefering 3 - 2 Kapfenberg [10] - 2 1-1

IDNA

20:30 FT [13] PSM Makassar 1 - 1 Persipura [15] - 1/2 1-1

NPA

20:30 FT 1 [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Sekhukhune Utd [8] - 1 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [15] TS Galaxy 2 - 2 Cape Town City [9] +1/4 1-1

HUNA

20:45 FT [2] Kisvarda FC 5 - 0 MTK Budapest [11] - 1 2-0

ITA

21:00 FT 1 [11] Empoli 2 - 1 Fiorentina [8] 1 +1/2 0-0

ITA

21:00 FT 4 [15] Sampdoria 3 - 1 Verona [10] 1 +0 0-1

BDNB

21:00 FT [18] Varzim 0 - 2 Penafiel [7] +0 0-2

POLA

21:00 FT 1 [10] Slask Wroclaw 2 - 1 Stal Mielec [8] - 3/4 0-0

BIHA

21:00 FT [1] Zrinjski 3 - 1 NK Posusje [10] - 1 3/4 1-0

BIHA

21:00 FT [8] Sloboda Tuzla 1 - 1 Zeljeznicar [6] +0 1-1

CROA

21:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 1 HNK Gorica [5] +1 0-0

NORB

21:00 FT [15] Ullensaker/Kisa 2 - 1 Sogndal [6] +1/4 1-0

NORB

21:00 FT [11] Raufoss IL 1 - 1 Asane Fotball [7] +1/4 0-0

NORB

21:00 FT [9] Start Kristiansand 2 - 2 Sandnes Ulf [8] - 1/4 0-1

NORB

21:00 FT [4] Fredrikstad 3 - 1 Ranheim IL [12] - 1 1/4 1-0

NORB

21:00 FT [13] Grorud IL 1 - 2 HamKam [1] +1 1-1

NORB

21:00 FT 1 [5] KFUM Oslo 4 - 1 FK Jerv [3] - 1/4 2-0

NORB

21:00 FT [14] Stjordals Blink 1 - 0 Aalesund [2] +1/2 1-0

NORB

21:00 FT 1 [10] Bryne 0 - 2 Strommen [16] - 1 1/4 0-2

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 2 Zlate Moravce [11] +0 0-1

SVKA

21:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 0 - 1 Zemplin Michalovce [8] +0 0-0

SVKA

21:00 FT [9] Trencin 0 - 1 Dunajska Stred [4] +1/2 0-1

SLOA

21:00 FT [9] NK Radomlje 0 - 2 Domzale [7] +1/4 0-2

CZEA

21:00 FT [13] Pardubice 1 - 5 Sigma Olomouc [10] +1/4 1-2

CZEA

21:00 FT 1 [8] C. Budejovice 3 - 2 Slovacko [4] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 2 - 2 Banik Ostrava [5] +1/4 1-1

TDB

21:00 FT [9] Eskilstuna City 1 - 0 Landskrona [6] - 3/4 1-0

TDB

21:00 FT [14] GAIS 2 - 1 GIF Sundsvall [2] +0 1-0

TDB

21:00 FT [3] Helsingborg 2 - 2 Vasteras [12] - 1/4 0-2

TDB

21:00 FT [4] Osters 2 - 1 Akropolis IF [13] +1/4 0-0

TDB

21:00 FT [16] Falkenbergs 1 - 2 Brage [10] +1/4 0-0

TDB

21:00 FT [7] Trelleborgs 1 - 3 Jonkopings [11] +1/4 1-0

TDB

21:00 FT [15] Vasalunds 1 - 2 Orgryte [8] +3/4 0-2

TDB

21:00 FT [1] Varnamo 1 - 2 Norrby [5] +1/2 1-1

DENB

21:00 FT [9] Vendsyssel FF 2 - 0 Fremad Amager [12] - 3/4 1-0

INDA

21:00 FT [11] East Bengal 0 - 3 ATK [5] +3/4 0-3

AZEA

21:15 FT [4] Neftchi Baku 1 - 0 Səbail FK [8] - 2 0-0

KUWA

21:20 FT [4] Salmiya 2 - 0 Al Shabab (KUW) [10] 1 1-0

KSAA

21:25 FT [10] Al Ettifaq 1 - 0 Al Faisaly (KSA) [13] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [11] Bochum 2 - 1 Freiburg [6] 1 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [18] Greuther Furth 3 - 6 Hoffenheim [4] +1 1-2

DUA

21:30 FT 2 [13] Hertha Berlin 1 - 1 Augsburg [15] 3 - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 [9] FC Koln 4 - 1 M.gladbach [12] 3 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 4 [14] Wolfsburg 1 - 3 B.Dortmund [2] 1 +0 1-1

WALLC

21:30 FT [1] Cardiff Metropolitan 3 - 2 Barry Town [2] 2-1

ANHA

22:00 FT 3 [11] Crystal Palace 1 - 2 Aston Villa [13] 3 - 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [2] Liverpool 4 - 0 Southampton [12] 1 - 1 3/4 3-0

ANHA

22:00 FT 2 [18] Norwich 0 - 0 Wolves [8] 2 +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Swansea City 2 - 3 Reading [20] - 1/2 1-2

ANHB

22:00 FT [23] Peterborough Utd 0 - 0 Barnsley [24] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT 1 [2] Bournemouth 2 - 2 Coventry [10] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [19] Birmingham 1 - 0 Blackpool [13] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [7] Huddersfield 1 - 2 Middlesbrough [6] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [21] Hull City 2 - 1 Millwall [12] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [14] Luton Town 1 - 2 Cardiff City [22] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [8] Stoke City 0 - 1 Blackburn Rovers [3] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [15] Shrewsbury 1 - 0 Charlton Athletic [14] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [21] Morecambe 0 - 4 Milton Keynes Dons [5] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [16] Cambridge Utd 1 - 2 Sunderland [4] +1/2 1-2

ANHL1

22:00 FT [20] Wimbledon 2 - 2 Fleetwood Town [19] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [17] Bolton 2 - 2 Cheltenham [13] - 1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [11] Burton Albion 2 - 0 Doncaster Rovers [24] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [23] Gillingham 0 - 1 Portsmouth [9] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [7] Oxford Utd 0 - 0 Rotherham Utd [2] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [6] Plymouth Argyle 1 - 2 Wigan [3] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [8] Sheffield Wed. 2 - 2 Wycombe [1] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [18] Rochdale 1 - 1 Exeter City [7] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [4] Swindon 1 - 1 Harrogate Town [14] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 1 - 0 Walsall [15] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Salford City 2 - 0 Oldham [24] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [1] Forest Green 2 - 0 Bristol Rovers [16] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [11] Crawley Town 1 - 2 Mansfield [9] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [5] Sutton Utd 1 - 0 Barrow [19] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [3] Northampton 1 - 0 Leyton Orient [12] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [8] Port Vale 2 - 0 Hartlepool [17] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Scunthorpe Utd 1 - 1 Bradford City [10] +1/2 1-0

TBNB

22:00 FT [13] Burgos CF 3 - 0 Malaga [11] +0 1-0

TBN3

22:00 FT 1 [A2-11] Linense 1 - 2 Villarreal B [A2-12] +0 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [12] St. Johnstone 1 - 2 Hibernian [5] +1/4 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [10] Ross County 1 - 1 Dundee Utd [7] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [11] Dundee 3 - 0 Motherwell [4] - 1/4 2-0

SCOA

22:00 FT [3] Hearts 2 - 0 St. Mirren [9] - 3/4 0-0

SCOC

22:00 FT [1] Cove Rangers 2 - 2 Queen of South [24] - 1/4 1-1

SCOC

22:00 FT [22] Kelty Hearts 0 - 0 Montrose [23] - 1/4 0-0

SCOC

22:00 FT [10] Banks O Dee 2 - 1 East Fife [28] 1-1

SCOC

22:00 FT 1 [38] Civil S. Strollers 0 - 3 Peterhead [5] 0-0

SCOC

22:00 FT [8] Clydebank FC 2 - 0 Clyde [36] 1-0

SCOC

22:00 FT [27] Dalbeattie Star 1 - 2 East Kilbride [11] 0-1

SCOC

22:00 FT [32] Gala F. Rovers 0 - 1 Annan Athletic [14] 0-0

SCOC

22:00 FT [30] Lothian Thistle HV 1 - 2 Edinburgh City [12] 0-2

SCOC

22:00 FT 1 [34] Queen's Park 0 - 1 Kilmarnock [16] +3/4 0-1

SCOC

22:00 FT [4] Arbroath 3 - 0 Forfar Athletic [39] - 1 2-0

SCOC

22:00 FT [6] Dumbarton 3 - 1 Sauchie Juniors FC [35] 1-0

SCOC

22:00 FT [2] Alloa Athletic 5 - 0 Bonnyrigg Rose [41] 2-0

SCOC

22:00 FT [9] Ayr Utd 2 - 1 Albion Rovers [26] - 1 1/2 0-0

SCOC

22:00 FT [37] Stenhousemuir 0 - 2 Airdrieonians [7] +1/2 0-1

SCOC

22:00 FT [3] Stirling Albion 4 - 0 Tranent Juniors [40] 2-0

SCOC

22:00 FT [15] Auchinleck 1 - 0 Hamilton [33] 0-0

SCOC

22:00 FT [29] Falkirk 1 - 2 Raith Rovers [13] +1/4 0-1

SCOC

22:00 FT [21] Inverness C.T. 1 - 1 Greenock Morton [20] - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT [7] Baltika 0 - 0 Kamaz [11] - 1 0-0

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 2 - 2 Larne [5] +1 1/2 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Coleraine 0 - 0 Cliftonville [2] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [10] Carrick Rangers 1 - 2 Warrenpoint Town [12] - 3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [6] Ballymena Utd 2 - 0 Crusaders Belfast [4] +3/4 0-0

LUXA

22:00 FT [16] RM Hamm Benfica 1 - 9 Progres Niedercorn [2] 0-3

MLTA

22:00 FT [4] Birkirkara 2 - 0 Sliema Wanderers [12] - 1 0-0

MDVA

22:00 FT [5] Sfintul Gheorghe 1 - 1 Zimbru [7] 1-0

MDVA

22:00 FT [6] FC Balti 1 - 2 Petrocub [1] 1-1

CYPA

22:00 FT [1] Aris Limassol 0 - 0 Pafos FC [4] +0 0-0

UKRA

22:00 FT [13] Chernomorets 0 - 1 Desna Chernigiv [7] +1/4 0-1

ANHL1

22:15 FT [18] Lincoln 0 - 1 Accrington [10] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 6 [10] Valencia 1 - 1 Rayo Vallecano [7] 5 - 1/2 1-0

ITB

22:15 FT [1] Brescia 0 - 1 Pisa [4] - 1/2 0-0

BIA

22:15 FT [17] RFC Seraing 2 - 0 Sint Truiden [13] +1/4 1-0

GREA

22:15 FT [8] Asteras Tripolis 6 - 2 Atromitos [13] - 1/2 3-1

ISRA

22:15 FT [13] Hapoel Nof HaGalil 1 - 2 Bnei Sakhnin [7] +0 1-2

BDNA

22:30 FT [15] Famalicao 0 - 3 Portimonense [7] - 1/2 0-2

BDNB

22:30 FT [12] Academico Viseu 0 - 0 Vilafranquense [13] - 1/4 0-0

HLB

22:30 FT [10] NAC Breda 1 - 0 Helmond Sport [17] - 1 1/4 0-0

BULA

22:30 FT [9] Arda Kardzhali 0 - 0 Levski Sofia [8] +0 0-0

ISRA

22:30 FT 1 [9] Maccabi Netanya 2 - 0 Maccabi P.Tikva [14] - 1/4 0-0

RMNA

22:30 FT [9] UTA Arad 0 - 1 Arges Pitesti [8] - 1/2 0-0

EGYA

22:30 FT [18] Al Sharqiyah 0 - 2 El Gouna [13] +3/4 0-1

ALBA

22:45 FT [7] Skenderbeu 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-5] S.S. Reyes 1 - 0 Racing Ferrol [A1-3] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-13] Barcelona B 0 - 2 San Fernando [A2-4] - 3/4 0-2

TBN3

22:59 FT [A1-17] Badajoz 2 - 2 SD Logrones [A1-18] - 1/2 2-1

PHA

22:59 FT 1 [11] Lille 1 - 1 Nantes [10] 2 1 - 3/4 1-1

NGA

22:59 FT [16] Khimki 3 - 3 Krasnodar [5] +3/4 0-1

HUNA

22:59 FT 1 [4] MOL Fehervar FC 3 - 2 Gyirmot SE [12] - 1 1/2 1-1

SRBA

22:59 FT [15] FK Metalac GM 0 - 3 Cukaricki Belgrade [3] +1/2 0-1

SLOA

22:59 FT [10] Aluminij 3 - 2 Tabor Sezana [8] +0 2-2

TNKA

22:59 FT 1 [7] Besiktas 0 - 4 Giresunspor [14] - 3/4 0-1

TNKB

22:59 FT [7] Samsunspor 1 - 0 Adanaspor [8] - 1 0-0

AUTA

22:59 FT [4] Austria Klagenfurt 2 - 1 RB Salzburg [1] +1 3/4 1-0