KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 28/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [19] Sagamihara 1 - 1 Matsumoto Yama. [22] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 4 Tokyo Verdy [12] +0 1-2

NHATB

11:00 FT [9] Ryukyu 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 0 - 2 Fukushima Utd [5] +0 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] FC Imabari 3 - 0 Vanraure Hachinohe [13] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [2] Grulla Morioka 1 - 0 Kataller Toyama [4] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Tegevajaro Miyazaki 1 - 0 Roas. Kumamoto [1] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 0 - 2 Nagano Parceiro [9] - 1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 0 - 0 Kochi United SC [13] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 0 - 1 Matsue City [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 0 - 2 Verspah Oita [3] 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Ventforet Kofu [3] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [8] JEF United Chiba 0 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Thespa Kusatsu 0 - 0 Jubilo Iwata [1] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 2 - 1 Ehime FC [20] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [21] Giravanz Kita. 1 - 2 Tochigi SC [14] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 0 - 0 Omiya Ardija [16] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 2 - 1 Montedio Yama. [7] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Okayama [11] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 0 - 0 Fujieda MYFC [11] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 1 - 3 Gainare Tottori [12] +0 0-0

HQA

12:00 FT [3] Daegu 0 - 2 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 0-0

AUSA

12:05 FT [1] Melb. Victory 3 - 0 Brisbane Roar [12] +0 2-0

HQA

12:40 FT [5] Suwon Bluewings 0 - 0 Ulsan Hyundai [2] +3/4 0-0

TQB

14:00 FT [A-5] Zibo Cuju 0 - 0 Jiangxi Liansheng [B-5] +1 0-0

AUSA

14:15 FT [8] WS Wanderers 2 - 2 Newcastle Jets [9] - 1/2 1-1

HQA

14:30 FT [7] Incheon Utd 0 - 0 Pohang Steelers [8] +0 0-0

HQA

14:30 FT [11] FC Seoul 0 - 0 Gangwon [10] - 1/4 0-0

IDNA

15:15 FT [10] Persita Tangerang 1 - 0 PSS Sleman [9] +0 0-0

CZEB

16:15 FT [16] Vik.Zizkov 0 - 2 Varnsdorf [7] - 1/2 0-1

GEOA

16:30 FT [10] Samtredia 0 - 0 Dinamo Tbilisi [2] +2 0-0

BLRA

17:00 FT [9] Neman Grodno 3 - 1 Torpedo Zhodino [8] - 3/4 2-0

BLRA

17:00 FT [2] Bate Borisov 4 - 0 Vitebsk [7] - 1 3/4 0-0

BLRA

17:00 FT 1 [10] Isloch 0 - 4 Energetik-BGU [11] 0-2

BLRA

17:00 FT [15] FK Smorgon 1 - 0 FK Minsk [12] +1/2 1-0

BLRA

17:00 FT 1 [5] Rukh Brest 3 - 2 Dinamo Brest [6] - 1/2 1-1

BLRA

17:00 FT [1] Shakhter Soligo. 0 - 1 Gomel [4] - 1/2 0-1

TNKA

17:30 FT [9] Gaziantep B.B 3 - 2 Konyaspor [2] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [14] Keciorengucu 3 - 2 Umraniyespor [1] +0 1-2

TBN3

18:00 FT [A1-6] Celta Vigo II 1 - 1 Extremadura UD [A1-13] - 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-6] Linares Deportivo 1 - 0 Real Madrid B [A2-3] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-7] CD Calahorra 2 - 0 Cultural Leonesa [A1-10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Inter de Madrid 1 - 1 Tudelano [A1-19] - 1/2 0-0

BDNB

18:00 FT [3] Feirense 3 - 2 Porto B [6] - 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [12] Nizhny Nov 0 - 0 Krylya Sovetov [7] +1/2 0-0

ARMA

18:00 FT 1 [1] Ararat-Armenia 2 - 0 Van Yerevan [8] - 1 1/2 0-0

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 0 - 2 Levadia T. [1] +2 1/4 0-0

MDVA

18:00 FT [3] Milsami 5 - 0 FC Floresti [8] 2-0

IDNA

18:00 FT [14] Barito Putera 0 - 3 Madura United FC [12] +1/4 0-2

THAA

18:00 FT [15] Prachuap FC 0 - 0 BG Pathum United [5] +1 0-0

THAA

18:00 FT [3] Chonburi 3 - 0 Ratchaburi [12] - 3/4 1-0

HLA

18:15 FT [16] Sparta Rotterdam 0 - 1 Ajax [2] +2 0-1

IDNA

18:15 FT [16] Persik Kediri 0 - 0 Persebaya Surabaya [1] +1/2 0-0

ITA

18:30 FT 3 [14] Udinese 0 - 0 Genoa [19] 4 - 3/4 0-0

POLA

18:30 FT [6] Wisla Plock 2 - 1 Cracovia Krakow [9] - 1/4 2-0

TQB

18:30 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 0 Nanjing Fengfan [B-4] - 3/4 0-0

THAA

18:30 FT [13] Suphanburi 2 - 0 Bangkok Utd [2] +1 1/4 1-0

POLB

18:40 FT 1 [6] GKS Tychy 0 - 1 Resovia [11] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Osnabruck 0 - 1 Freiburg II [12] - 3/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [B-7] Hannover II 2 - 1 Oberneuland [B-8] - 1 1/2 1-0

DUC4DB

19:00 FT [4] CZ Jena 4 - 1 Union Furstenwalde [19] - 1 3/4 3-0

DUC4DB

19:00 FT [20] Auerbach 0 - 4 Tennis Borussia B. [9] +1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [10] Hertha Berlin II 4 - 2 FC Eilenburg [17] - 1 1/4 2-1

DUC4DB

19:00 FT 1 [13] SV Lichtenberg 0 - 0 Ger.Halberstadt [15] - 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [16] Tasmania Berlin 0 - 2 Chemnitzer [7] +1 0-0

PHA

19:00 FT 1 3 [20] Saint Etienne 1 - 3 PSG [1] 1 +1 3/4 1-1

SCOA

19:00 FT [8] Livingston 1 - 3 Rangers [1] +1 1/2 1-2

AZEA

19:00 FT [7] Sumqayit 0 - 3 Zire IK [3] +0 0-2

BIHA

19:00 FT [9] Rudar Prijedor 0 - 1 FK Tuzla City [2] 0-0

MKDA

19:00 FT [4] Bregalnica Stip 2 - 1 Borec Veles [11] 1-1

MKDA

19:00 FT 1 [6] Makedonija 1 - 2 Shkendija [3] +3/4 0-1

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 4 - 0 FC Struga [7] 0-0

MKDA

19:00 FT [10] Tikves Kavadarci 2 - 0 Rabotnicki [8] +1/4 1-0

MKDA

19:00 FT [12] Pelister 0 - 0 FK Skopje [9] 0-0

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 0 - 1 FK Podgorica [9] 0-0

SRBA

19:00 FT [7] Radnicki Nis 3 - 0 Radnik Surdulica [13] - 3/4 2-0

SRBA

19:00 FT [11] FK Kolubara 2 - 1 Backa Topola [10] +1/4 0-1

SLOA

19:00 FT [3] NK Bravo 1 - 2 Koper [2] +0 1-2

UKRA

19:00 FT [14] Inhulets Petrove 0 - 1 Shakhtar Donetsk [1] +2 0-1

THAA

19:00 FT [7] Chiangrai Utd 0 - 1 Buriram Utd [1] +1/4 0-0

ANHB

19:30 FT [15] Sheffield Utd 2 - 0 Bristol City [17] - 1 1-0

DUB

19:30 FT [5] Hamburger 3 - 0 Ingolstadt [18] - 1 1/4 2-0

DUB

19:30 FT [9] Nurnberg 2 - 3 St. Pauli [1] +0 1-2

DUB

19:30 FT [8] Paderborn 07 1 - 1 Hansa Rostock [15] - 1/2 0-1

BIA

19:30 FT [8] Genk 2 - 3 Club Brugge [2] +1/4 0-1

HUNA

19:30 FT [9] Debreceni 1 - 1 Paksi [7] +1/4 1-1

KSAA

19:30 FT [7] Abha 1 - 1 Al Hilal [4] +3/4 1-1

ALBA

19:45 FT 1 [8] Dinamo Tirana 1 - 0 Kastrioti Kruje [10] 0-0

ALBA

19:45 FT [2] Kukesi 2 - 0 Egnatia Rrogozhine [9] - 3/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [3] Real Betis 3 - 1 Levante [20] 3 - 3/4 0-1

TBNB

20:00 FT [17] Leganes 4 - 1 Las Palmas [7] - 1/4 2-0

DUC3

20:00 FT [15] Vik.Koln 2 - 0 Hallescher [13] - 1/2 2-0

DUC4B

20:00 FT [A-7] St. Pauli II 1 - 0 Drochtersen/Assel [A-6] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 1 - 5 SSV Jeddeloh [B-4] +1/2 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 4 - 0 Hansa Luneburg [B-10] - 2 3-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 0 - 1 Offenbach [2] +1/2 0-1

ESTA

20:00 FT [2] Flora Tallinn 3 - 0 Paide Linname. [3] 2-0

GEOA

20:00 FT [3] Dila Gori 1 - 3 FC Telavi [6] - 3/4 1-1

GEOA

20:00 FT [5] Lokomotiv T 1 - 1 Torpedo Kut. [8] - 1/4 0-0

GREA

20:00 FT [7] OFI Creta 2 - 1 Ionikos [12] - 3/4 1-0

GREA

20:00 FT [1] Olympiakos 2 - 1 Volos NFC [9] - 2 0-0

LITA

20:00 FT [1] Zalgiris 3 - 2 Dziugas FC [8] - 2 1-1

LITA

20:00 FT [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Banga [9] - 1/4 0-0

LITA

20:00 FT [2] Suduva 0 - 1 Dainava Alytus [7] - 1 0-0

LITA

20:00 FT [10] Nevezis 0 - 6 FK Riteriai [6] +2 1/4 0-4

LITA

20:00 FT [4] FK Panevezys 2 - 2 Hegelmann Litauen [5] - 1/4 2-1

MLTA

20:00 FT [7] Gzira Utd 3 - 2 Gudja United [9] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 4 - 0 Hatayspor [3] - 1/4 2-0

TNKA

20:00 FT [11] Fatih Karagumruk 0 - 2 Trabzonspor [1] +1/4 0-1

DENA

20:00 FT [9] Odense BK 2 - 0 Nordsjaelland [10] - 1/2 1-0

DENA

20:00 FT 1 [8] Viborg 1 - 1 Sonderjyske [11] - 3/4 1-1

DENB

20:00 FT 1 [8] Esbjerg FB 3 - 0 Nykobing [6] +1/4 1-0

BULA

20:15 FT [12] Lok. Sofia 2 - 2 CSKA 1948 Sofia [10] +1/4 2-1

TSA

20:15 FT [1] Zurich 1 - 0 Young Boys [3] +1/4 0-0

SRBA

20:25 FT [2] Crvena Zvezda 3 - 0 Spartak Subotica [8] 1-0

ITA3

20:30 FT [B-4] Virtus Entella 3 - 1 Cesena [B-3] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-5] Foggia 5 - 2 Vibonese [C-20] - 3/4 4-0

ITA3

20:30 FT [B-10] Carrarese 4 - 0 Teramo [B-17] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-14] US Fermana 3 - 0 Imolese Calcio [B-16] +1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 1 Catanzaro [C-9] +3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-10] AZ Picerno 1 - 0 Palermo [C-4] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Turris Neapolis 1 - 2 Avellino [C-6] +1/4 1-2

ITA3

20:30 FT [B-15] Montevarchi 1 - 1 Pesaro [B-9] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 3 - 3 Viterbese Calcio [B-19] - 1 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-7] Gubbio 1 - 1 Ancona [B-5] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-17] Messina 2 - 3 Fidelis Andria [C-18] - 1/4 1-2

ITA3

20:30 FT [B-2] Modena 6 - 1 Pistoiese [B-18] - 3/4 4-0

ITA3

20:30 FT [B-6] Pescara 0 - 0 Luchese [B-8] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [6] Twente 0 - 0 Feyenoord [3] +3/4 0-0

HLA

20:30 FT [7] Utrecht 1 - 0 Heracles Almelo [12] - 3/4 0-0

NGA

20:30 FT [10] Rubin Kazan 2 - 3 Din. Moscow [2] +1/2 1-1

AUTA

20:30 FT [8] Hartberg 2 - 1 Lask [9] +1 0-0

AUTA

20:30 FT [7] Austria Wien 2 - 1 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

NPA

20:30 FT [16] Moroka Swallows 1 - 3 Kaizer Chiefs [3] +1/4 0-2

NPA

20:30 FT [10] Golden Arrows 3 - 2 Baroka FC [14] - 1/4 2-0

NPA

20:30 FT [7] Royal AM 1 - 0 Stellenbosch FC [4] - 1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [3] Persib Bandung 0 - 1 Arema Indonesia [2] - 1/4 0-1

GHW

21:00 FT [9] Tunisia Nữ 2 - 4 Algeria Nữ [8] 0-3

ANHA

21:00 FT 4 [14] Brentford 1 - 0 Everton [16] 3 - 1/4 1-0

ANHA

21:00 FT [10] Leicester City 4 - 2 Watford [17] - 3/4 3-1

ANHA

21:00 FT 2 [1] Man City 2 - 1 West Ham Utd [4] - 1 3/4 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-11] Southampton U23 3 - 1 West Brom U23 [2-3] +1/4 1-1

ANHU23

21:00 FT [1-9] Liverpool U23 3 - 0 Leicester City U23 [1-11] - 1/2 2-0

ITA

21:00 FT 3 [16] Spezia 0 - 1 Bologna [13] 1 +1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 4 [2] AC Milan 1 - 3 Sassuolo [12] 2 - 1 1/4 1-2

PHA

21:00 FT 3 [19] Bordeaux 1 - 2 Stade Brestois [13] 1 - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT [18] Lorient 0 - 2 Rennes [4] 2 +3/4 0-0

PHA

21:00 FT 2 [5] Monaco 1 - 1 Strasbourg [7] 1 - 3/4 1-0

PHA

21:00 FT 2 [14] Stade Reims 1 - 0 Clermont [16] 2 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [5] Rio Ave 1 - 0 Nacional Madeira [4] - 3/4 0-0

ARMA

21:00 FT [3] Pyunik 2 - 0 Urartu [7] - 1/4 1-0

POLA

21:00 FT [1] Lech Poznan 2 - 0 Warta Poznan [16] - 1 1/2 0-0

POLB

21:00 FT [5] Sandecja 1 - 1 Gornik Polkowice [18] - 3/4 1-0

BIHA

21:00 FT [5] Siroki Brijeg 2 - 1 Sarajevo [3] 0-1

BIHA

21:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 1 Borac Banja Luka [4] 0-0

CROA

21:00 FT [7] Sibenik 1 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 0-1

MNEA

21:00 FT [2] Decic Tuzi 4 - 4 OFK Petrovac [4] 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Hradec Kralove 1 - 0 MFk Karvina [16] - 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 0 - 1 Mlada Boleslav [6] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [1] Slavia Praha 3 - 0 Teplice [15] - 2 1/4 2-0

TDA

21:00 FT [3] Djurgardens 2 - 3 Varbergs BoIS [10] - 1 1/4 0-1

TDA

21:00 FT [8] Goteborg 4 - 0 Ostersunds [16] - 1 3/4 2-0

TDA

21:00 FT [13] Degerfors IF 4 - 1 Norrkoping [7] - 1/4 4-0

DENB

21:00 FT [4] AC Horsens 2 - 1 Hobro I.K. [11] - 1 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [7] Bengaluru 1 - 1 Kerala Blasters [1] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT [8] Ein.Frankfurt 2 - 1 Union Berlin [5] 4 - 1/4 1-0

KAZC

21:30 FT [D-2] Kairat Almaty 2 - 2 Shakhter Kar. [A-2] - 1 2-0

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 7-6

HUNA

21:45 FT [3] Puskas Akademia 1 - 1 Zalaegerzseg [5] - 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT 1 [19] Amorebieta 1 - 1 Zaragoza [16] +1/4 1-1

TBNB

22:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 0 - 1 SD Ponferradina [5] - 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-18] Gimnastic T. 1 - 2 Atl. Baleares [A2-8] +0 1-1

SCOA

22:00 FT [2] Celtic 2 - 1 Aberdeen [6] - 1 1/4 1-1

BIA

22:00 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] +0 2-0

BIB

22:00 FT [5] RE Mouscron 2 - 1 Lierse [6] - 1/2 1-0

LUXA

22:00 FT [14] Etzella Ettelbruc 2 - 1 Mondorf-les. [12] 1-0

LUXA

22:00 FT [7] Swift Hesperange 1 - 0 Dudelange [1] 0-0

LUXA

22:00 FT [8] Victoria Rosport 3 - 1 Racing Union [5] 2-0

LUXA

22:00 FT [3] UNA Strassen 0 - 0 Jeunesse Esch [9] 0-0

LUXA

22:00 FT [15] Rodange 91 2 - 0 Wiltz [13] 1-0

LUXA

22:00 FT [6] Differdange 4 - 0 UT Petange [11] 2-0

LUXA

22:00 FT [4] Fola Esch 2 - 0 Hostert [10] 1-0

MLTA

22:00 FT [3] Hamrun Spartans 3 - 0 Santa Lucia FC [10] - 1 1/4 2-0

MDVA

22:00 FT [2] Sheriff Tiraspol 7 - 0 Dinamo-Auto [4] 6-0

MNEA

22:00 FT 1 [3] Buducnost 3 - 3 Sutjeska [1] 2-2

UKRA

22:00 FT [11] Rukh Vynnyky 2 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 1-0

DENA

22:00 FT [3] Brondby 1 - 0 Randers [5] - 1/4 1-0

CHIA

22:00 FT [17] San. Wanderers 2 - 2 Audax Italiano [3] +3/4 0-1

TBNA

22:15 FT 1 [11] Espanyol 1 - 0 Real Sociedad [5] 1 +0 0-0

BDNA

22:30 FT [9] Maritimo 2 - 0 Pacos Ferreira [11] - 1/4 0-0

BDNB

22:30 FT [14] Leixoes 1 - 2 Trofense [11] - 1/2 1-1

RMNA

22:30 FT 1 [4] Botosani 1 - 1 Voluntari [3] - 1/2 0-1

SRBA

22:30 FT [6] FK Vozdovac 0 - 3 FK Partizan [1] +1 1/4 0-1

TSA

22:30 FT [10] Luzern 1 - 3 Basel [2] +0 0-1

TSA

22:30 FT 1 [9] Lausanne Sports 0 - 3 Servette [5] +0 0-0

NPA

22:30 FT [13] Maritzburg Utd 1 - 1 Amazulu [5] +1/4 0-1

GHW

22:35 FT [6] Colombia Nữ 3 - 2 Uruguay Nữ [59] 2-1

HLA

22:45 FT [10] Heerenveen 1 - 1 PSV Eindhoven [1] +1 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-16] UCAM Murcia 2 - 0 Algeciras [A2-10] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Sevilla B 2 - 1 UE Costa Brava [A2-19] - 1/4 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-14] Talavera 0 - 0 Rayo Majada. [A1-12] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Deportivo 1 - 1 Athletic Bilbao B [A1-20] - 3/4 0-0

PHA

22:59 FT 1 [8] Montpellier 0 - 1 Lyon [9] 4 +3/4 0-1

FAIC

22:59 FT [2] Bohemians 0 - 0 St. Patrick's [1] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4

NORA

22:59 FT [12] Tromso 0 - 0 Stabaek [15] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [6] Kristiansund 2 - 3 Viking [3] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 1 - 3 Sarpsborg [8] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [11] Haugesund 1 - 2 Sandefjord [10] - 1/2 1-1

NORA

22:59 FT [5] Rosenborg 0 - 0 Bodo Glimt [1] +1/4 0-0

SVKA

22:59 FT 1 [2] Spartak Trnava 0 - 3 Ruzomberok [3] - 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [20] Malatyaspor 0 - 0 Galatasaray [13] +1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [16] Altinordu SK 2 - 1 Ankaragucu [2] +1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [6] SV Ried 2 - 2 Rapid Wien [5] +1/2 1-1

ANHA

23:30 FT 2 [3] Chelsea 1 - 1 Man Utd [7] 5 - 1 0-0

ITA3

23:30 FT [A-12] US Seregno 2 - 0 Giana Erminio [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-6] Juventus U23 0 - 1 Virtus Verona [A-8] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Lecco 0 - 1 Alto Adige [A-1] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [A-17] Fiorenzuola 1 - 0 Legnano [A-18] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-19] Pro Sesto 1 - 1 AC Trento [A-10] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Padova 1 - 0 Pro Vercelli [A-11] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-15] Mantova 2 - 2 AC Renate [A-4] +0 1-1

ITA3

23:30 FT [A-5] Triestina 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-16] - 1/2 0-0

DUA

23:30 FT 1 [7] Leipzig 1 - 3 B.Leverkusen [3] 3 - 1/2 0-2

POLA

23:30 FT [17] Legia Wars. 1 - 0 Jagiellonia [11] - 1/2 1-0

TDA

23:30 FT [6] Kalmar 0 - 1 Malmo [1] +3/4 0-0

TDA

23:30 FT [14] Halmstads 0 - 0 Hammarby [5] +0 0-0

ITA

00:00 FT 2 [6] Roma 1 - 0 Torino [9] 1 - 3/4 1-0

NGA

00:00 FT [4] CSKA Moscow 0 - 2 Zenit [1] +1/2 0-1

POLB

00:00 FT [2] Widzew Lodz 3 - 2 Zaglebie Sosno [14] - 3/4 2-1

HUNA

00:00 FT [6] Mezokovesdi SE 0 - 3 Ferencvaros [1] +1 0-2

MLTA

00:00 FT [5] Balzan 1 - 2 Hibernians Paola [1] +1/2 1-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 2 - 1 Slovan Liberec [9] - 1 1/4 1-1

DENA

00:00 FT [4] Aalborg BK 1 - 3 Kobenhavn [2] +0 1-3

CRCA

00:00 FT [2] Alajuelense 3 - 0 Perez Zeledon [9] - 1 1-0

TBNB

00:15 FT [4] Tenerife 2 - 0 Real Sociedad B [21] - 3/4 1-0

TBNA

00:30 FT 2 [19] Cadiz 1 - 4 Atletico Madrid [4] +1 0-0

BIA

00:30 FT [5] Gent 3 - 1 Standard Liege [14] - 3/4 1-0

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 2 - 0 Panetolikos [10] - 1 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [2] PAOK 0 - 1 Aris Salonica [4] - 3/4 0-1

UKRA

00:30 FT [8] Kolos Kovalivka 1 - 0 Veres Rivne [9] - 1/4 0-0

CYPA

00:40 FT [10] AEL Limassol 0 - 2 AEK Larnaka [2] +1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [2] Sporting Lisbon 2 - 0 Tondela [12] - 2 1-0

NORA

01:00 FT [14] Brann 0 - 1 Molde [2] +1/4 0-0

ISRA

01:15 FT [8] Hapoel Haifa 1 - 3 Maccabi TA [3] +3/4 0-1

COLB

01:30 FT [4] Leones FC 3 - 2 Real Cartagena [9] - 3/4 2-0

ISRA

01:45 FT [4] Hapoel Tel Aviv 1 - 3 Maccabi Haifa [1] +3/4 1-1

HLA

02:00 FT [4] Vitesse Arnhem 0 - 0 AZ Alkmaar [5] +1/4 0-0

BIB

02:00 FT 1 [3] RWD Molenbeek 2 - 2 Deinze [4] - 1/4 2-0

BRAA

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Fluminense/RJ [7] - 1 1/4 1-1

BRAA

02:00 FT [5] Corinthians/SP 1 - 0 Atletico/PR [14] - 1/2 0-0

BRB

02:00 FT [16] Londrina/PR 3 - 0 Vasco DG/RJ [11] - 1/2 2-0

BRB

02:00 FT [13] Operario/PR 2 - 1 CRB/AL [7]