KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 27/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

13:00 FT [14] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Suwon Bluewings [22] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4

GHQG

14:00 FT [56] Daejeon Hana Citizen 3 - 2 Indonesia U23 [76] 2-1

ACL

16:00 FT [I-3] Ulsan Hyundai 3 - 2 Kawasaki Fro. [I-2] +1/4 2-1

AUSNSW

16:30 FT [8] Wollongong Wolves 3 - 3 Sydney Olympic [4] +1/4 1-2

AUSQSL

16:30 FT [4] Peninsula Power 5 - 0 Brisbane City [10] - 3/4 1-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Olympic FC QLD 1 - 1 Eastern Suburbs [6] - 1 3/4 1-1

NHATB

16:30 FT [9] Blaublitz Akita 0 - 1 Okayama [4] +1/4 0-1

KAZA

17:00 FT [14] FK Kyzylzhar 1 - 1 FK Maktaaral [13] - 3/4 0-1

NHATB

17:00 FT [2] Yokohama FC 1 - 1 Machida Zelvia [6] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [13] Oita Trinita 0 - 0 Tochigi SC [19] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 Grulla Morioka [22] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [18] JEF United Chiba 2 - 0 Renofa Yamaguchi [14] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 3 - 2 Thespa Kusatsu [11] +0 0-2

NHATB

17:00 FT [12] Tokushima Vortis 0 - 1 Montedio Yama. [5] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Roas. Kumamoto 0 - 2 Vegalta Sendai [1] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [21] Ryukyu 1 - 1 Zweigen Kan. [16] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [15] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Mito Hollyhock [17] - 1/4 1-0

HQFA

17:00 FT [16] Daejeon Korail 1 - 1 Pyeongchang FC [5] 1-1

HQFA

17:00 FT [15] Changwon City 0 - 0 FC Seoul [25] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

HQFA

17:00 FT [6] Bucheon 1995 1 - 0 Suwon FC [34] +3/4 1-0

HQFA

17:00 FT [17] GimPo Citizen 1 - 1 Busan Transp. [4] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

HQFA

17:00 FT [26] Jeju Utd 0 - 0 Anyang [7] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 3-0

HQFA

17:00 FT [10] Gangwon 2 - 0 Hwaseong FC [28] - 1 1/4 1-0

HQFA

17:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Chungnam Asan [9] - 1/2 0-0

HQFA

17:00 FT [40] Incheon Utd 1 - 6 Gwangju [1] - 1/4 0-3

HQFA

17:00 FT [2] Ulsan Citizen 2 - 0 Busan I'Park [11] +0 1-0

HQFA

17:00 FT [3] Gyeongnam 2 - 0 Gyeongju KHNP [13] - 1/4 0-0

HQFA

17:00 FT [29] Gimhae City 0 - 5 Pohang Steelers [8] +1 1/2 0-1

NHATB

17:30 FT [7] Ventforet Kofu 2 - 0 Tokyo Verdy [10] +1/4 1-0

ACL

18:00 FT [F-2] Urawa Red 6 - 0 Lion City Sailors [F-3] - 2 3/4 2-0

ACL

18:00 FT [G-2] Melbourne City 0 - 0 BG Pathum United [G-1] - 1/4 0-0

KAZA

18:00 FT [12] Akzhayik Oral 0 - 1 FK Aksu [9] - 1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [4] Caspiy Aktau 4 - 0 Shakhter Kar. [8] - 1/2 1-0

SRBA

19:00 FT [2] FK Partizan 4 - 1 Backa Topola [6] - 2 2-1

KAZA

20:00 FT [11] Turan (KAZ) 0 - 0 Atyrau [3] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [4] FK AGMK 3 - 0 Kokand-1912 [10] - 3/4 1-0

ACL

21:00 FT [G-3] Jeonnam Dragons 2 - 0 Ceres FC [G-4] - 1 3/4 0-0

ACL

21:00 FT [F-1] Daegu 4 - 0 Shandong Taishan [F-4] - 3 1/2 2-0

ACL

21:00 FT [I-4] Guangzhou FC 0 - 2 Darul Takzim [I-1] +3 1/2 0-1

BLRC

21:00 FT [4] Vitebsk 1 - 0 Gomel [2] +0 0-0

KAZA

21:00 FT [2] FK Taraz 3 - 0 Aktobe [5] +0 1-0

MAPL

21:00 FT [8] Perak FA 2 - 3 Kelantan United [3] +1/2 2-2

MAPL

21:00 FT [5] Terengganu II 2 - 0 UiTM FC [9] - 1 1/4 0-0

SRBA

21:05 FT [5] FK Vozdovac 3 - 0 FK Napredak [13] - 3/4 3-0

ESTA

21:30 FT [6] Tammeka Tartu 0 - 1 Levadia T. [2] +1 3/4 0-0

ESTA

22:00 FT [10] Tallinna Kalev 2 - 4 Flora Tallinn [1] +3 2-3

GREC

22:00 FT [11] Lamia FC 0 - 2 Panathinaikos [10] +1/2 0-1

LATA

22:00 FT [2] Valmiera / BSS 3 - 0 FK Liepaja [3] - 1/4 0-0

LITA

22:00 FT [10] FK Jonava 0 - 5 Zalgiris [2] +3 0-3

LITA

22:00 FT [1] FK Panevezys 3 - 0 FK Riteriai [4] - 1/4 2-0

CZEB

22:00 FT [16] Vik.Zizkov 2 - 2 Opava [3] +1/2 1-1

CZEB

22:00 FT [5] Sparta Praha B 1 - 1 Jihlava [7] - 1 1-0

CZEB

22:00 FT 1 [11] SK Prostejov 1 - 2 Taborsko [8] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [12] MFK Vyskov 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [2] 1-0

CZEB

22:00 FT [15] Usti & Labem 1 - 1 Dukla Praha [9] +1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 0 - 0 MFK Chrudim [10] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [7] Orlando Pirates 0 - 0 Chippa Utd [12] - 3/4 0-0

ITA

22:59 FT 3 [8] Fiorentina 0 - 4 Udinese [12] 4 - 3/4 0-2

DUC4T

22:59 FT [14] Lippstadt 0 - 1 Homberg [20] - 1 0-1

POLB

22:59 FT [11] Katowice 3 - 0 Skra Czestochowa [14] - 1/2 1-0

POLB

22:59 FT [17] Gornik Polkowice 1 - 0 GKS Jastrzebie [18] - 1/2 1-0

DENC

22:59 FT [60] Sonderjyske 1 - 2 Odense BK [57] +1/4 0-1

IRNC

22:59 FT [2] Aluminium Arak 0 - 1 Nassaji Mazandaran [1] +0 0-0

BLRC

23:30 FT [1] Bate Borisov 2 - 0 Neman Grodno [3] 1-0

ESTA

23:30 FT [4] Paide Linname. 6 - 2 Vaprus Parnu [9] - 2 3/4 3-1

SRBA

23:30 FT [1] Crvena Zvezda 1 - 0 Cukaricki Belgrade [3] - 2 1/4 1-0

AUTA

23:30 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 RB Salzburg [1] +1/2 1-1

AUTA

23:30 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 1 Austria Wien [4] - 1/4 0-0

AUTA

23:30 FT 1 [5] Rapid Wien 2 - 2 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 1 - 0 Buchbach [12] - 2 1/4 0-0

GREC

00:00 FT [16] Olympiakos 0 - 0 PAOK [17] - 1/4 0-0

LATA

00:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 2 - 1 Riga FC [4] +0 1-1

LITA

00:00 FT [5] Suduva 2 - 0 Siauliai [6] - 1/2 0-0

CZEB

00:00 FT [1] Brno 4 - 2 Fotbal Trinec [14] - 1 3/4 2-1

ACL

00:15 FT [E-4] Wehdat Amman 2 - 2 Nasaf Qarshi [E-2] +1/2 1-1

DUC4T

00:30 FT 1 [11] RW Ahlen 0 - 2 A.Aachen [12] +1/4 0-0

ICEW

00:30 FT [3] Breidablik Nữ 4 - 1 Thor Akureyri Nữ [7] - 2 3-0

NPA

00:30 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 0 Cape Town City [4] - 3/4 0-0

ICEW

01:00 FT [10] KR Reykjavik Nữ 0 - 4 Keflavik IF Nữ [6] +0 0-2

ITA

01:15 FT 2 [7] Atalanta 4 - 4 Torino [10] 2 - 1 2-2

ITA

01:15 FT 1 [13] Bologna 2 - 1 Inter Milan [2] 3 +1 1/2 1-1

POLB

01:30 FT [3] Arka Gdynia 2 - 0 LKS Lodz [9] - 1/4 1-0

BHRA

01:30 FT [9] Al Hadd 1 - 1 Al Ahli (BHR) [7] 1-1

BHRA

01:30 FT [6] East Riffa 1 - 2 Al Hala [5] 0-1

BHRA

01:30 FT [8] Budaiya (BHR) 0 - 2 Al Najma (BHR) [10] 0-1

ANHB

01:45 FT 2 [7] Middlesbrough 2 - 0 Cardiff City [19] 4 - 1 1-0

C1

02:00 FT 1 [B-1] Liverpool 2 - 0 Villarreal [F-2] 2 - 1 1/2 0-0

ICEW

02:15 FT [9] Afturelding Nữ 1 - 4 UMF Selfoss Nữ [1] +1/4 0-2

JORA

02:30 FT [10] Ma'an SC 1 - 0 Al Salt [11] +1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [3] Ahly Cairo 0 - 0 Tala'ea Al Jaish [7] - 1 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [2] Pyramids FC 0 - 1 Ceramica Cleopatra [11] - 1/2 0-1

ACL

03:15 FT [A-4] Istiklol Dushanbe 2 - 0 Al Sharjah [A-3] +1 1-0

ACL

03:15 FT [A-1] Al Hilal 0 - 2 Al Rayyan [A-2] - 1 3/4 0-2

ACL

03:15 FT [E-3] Al Sadd 1 - 0 Al Faisaly (KSA) [E-1] - 1/2 1-0

ARGC

04:00 FT [20] Quilmes 2 - 0 San Martin Tucuman [78] +1/4 1-0

CRCA

04:00 FT [12] Guanacasteca 2 - 3 San Carlos [3] +0 1-0

LIB

05:00 FT [D-4] America/MG 2 - 3 Deportes Tolima [D-2] - 1/2 0-0

LIB

05:00 FT [F-3] Fortaleza/CE 2 - 1 Alianza Lima [F-4] - 1 3/4 0-0

BRB

05:00 FT [8] Operario/PR 0 - 1 Gremio/RS [6] +1/2 0-0

BRB

05:00 FT [19] CRB/AL 1 - 2 Nautico/PE [18] - 1/2 0-0

SUD

05:15 FT [B-2] Melgar 3 - 1 Racing Club [B-1] +1/2 1-0

SUD

05:15 FT [B-3] Cuiaba/MT 1 - 2 CA River Plate (URU) [B-4] - 1 0-2

SUD

05:15 FT [E-2] Guairena FC 1 - 0 9 de Octubre [E-3] - 1/4 0-0

ARGLC

06:30 FT [A-6] Newells Old Boys 1 - 2 San Lorenzo [A-10] - 3/4 0-1

ARGC

06:35 FT [13] Atletico Tucuman 2 - 0 Brown de Adrogue [79] - 1/2 1-0

LIB

07:00 FT [F-2] Colo Colo 1 - 2 River Plate [F-1] +1/4 0-0

LIB

07:00 FT [A-3] Emelec 1 - 3 Palmeiras/SP [A-1] +1/2 0-2

LIB

07:00 FT [G-2] Cerro Porteno 1 - 0 CA Penarol [G-4] - 1/2 1-0

BRB

07:00 FT [15] Guarani/SP 1 - 0 Criciuma/SC [9] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [A-8] Birmingham Legion 2 - 1 Ch. Battery [A-13] - 1 1-1

USB

07:00 FT [A-3] Memphis 901 3 - 1 Tampa Bay Rowdies [A-5] 2-1

CRCA

07:00 FT [7] Guadalupe FC 1 - 0 Jicaral Sercoba [10] - 3/4 0-0

SUD

07:30 FT 1 [C-3] Catolica Quito 2 - 0 Banfield [C-4] 0-0

SUD

07:30 FT 1 [F-4] Antofagasta 2 - 1 Atletico/GO [F-1] +1/4 0-1

GHQG

07:30 FT [100] Mexico 0 - 0 Guatemala [59] - 1 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [4] Vasco DG/RJ 1 - 0 Ponte Preta/SP [12] - 1/2 1-0

LIB

09:00 FT [B-3] The Strongest 1 - 1 Caracas [B-4] - 1 3/4 1-0

CRCA

09:00 FT [6] Sporting (CRC) 0 - 2 Herediano [2] +0 0-1

CRCA

09:00 FT [5] Dep. Saprissa 2 - 0 Alajuelense [1] +1/4 2-0

CCFCL

09:30 FT [5] Pumas UNAM 2 - 2 Seattle Sounders [4] - 1/2 1-0

SINA

19:30 Hoãn [8] Young Lions - Tampines Rovers [3] -

Kết quả bóng đá ngày 27/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 27/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22