KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 30/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 FT [4] Ordabasy 0 - 3 Tobol Kostanay [2] - 1/4 0-0

VNB

15:30 FT 1 [B-4] Đăk Lăk 0 - 1 Cần Thơ [B-2] - 1/4 0-0

VNB

15:30 FT [B-5] ĐT Long An 1 - 0 Đồng Tháp [B-6] - 1/2 1-0

VNB

15:30 FT [B-3] Thừa Thiên Huế 2 - 2 XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1/4 2-2

UKRU21

16:00 FT [4] Kolos Kovalivka U21 6 - 0 Olimpik Donetsk U21 [14] 3-0

UKRU21

17:00 FT [6] Dnipro-1 U21 0 - 1 Dinamo Kiev U21 [1] +1 1/4 0-1

AUSQSL

17:00 FT [6] Brisbane Roar U21 0 - 3 Gold Coast Knights [4] 0-1

AUSQSL

17:00 FT 1 [9] Sunshine Coast 0 - 2 Queensland Lion [3] +1 3/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [16] Kamatamare San. 1 - 0 Fujieda MYFC [10] +1/4 0-0

VNA

17:00 FT [A-6] BCM Bình Dương 1 - 1 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 0-0

ARMA

18:00 FT [9] Shirak 0 - 3 FC Noah [6] +1 1/4 0-1

KAZA

18:00 FT [3] Astana 0 - 1 Kairat Almaty [1] +1/4 0-1

UKRU21

18:00 FT [3] Oleksandria U21 4 - 0 Desna U21 [11] - 1 2-0

POLC

18:30 FT Garbarnia Krakow 1 - 1 Chojniczanka +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-2

THA

18:30 FT [10] Suphanburi 5 - 0 Police Tero FC [13] - 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [A-5] TP.HCM 2 - 1 HA Gia Lai [A-7] - 3/4 2-1

KSAA

19:40 FT 1 [11] Al Ain (KSA) 2 - 4 Al Fateh [3] +0 1-1

ANHU23

20:00 FT [2-2] Norwich City U23 1 - 3 Middlesbrough U23 [2-1] 1-0

ANHU23

20:00 FT 1 [2-6] Reading U23 3 - 2 Newcastle U23 [2-9] 2-1

KAZA

20:00 FT [7] Kaisar Kyzylorda 0 - 1 Caspiy Aktau [10] - 1/2 0-0

EGYA

20:00 FT [6] ENPPI Cairo 1 - 2 Tanta FC [17] - 1 0-1

CHIA

21:00 FT 1 [4] Antofagasta 3 - 1 U. La Calera [2] +1/4 2-0

UAEA

21:15 FT [13] Ajman 0 - 0 Hatta [14] 0-0

UAEA

21:15 FT [5] Al Wahda(UAE) 1 - 1 Al Shabab (UAE) [6] 1-0

BULA

22:00 FT [5] Cherno More 1 - 2 CSKA 1948 Sofia [6] - 1/4 1-1

JORA

22:00 FT [9] Ma'an SC 2 - 2 Ahli Amman [12] - 3/4 0-1

EGYA

22:30 FT [13] El Gouna 1 - 2 Haras Al Hodoud [16] - 1/2 1-1

BIHA

22:59 FT [1] Sarajevo 5 - 1 Mladost D. Kakanj [9] 3-0

MLTA

22:59 FT [9] Mosta 1 - 0 Santa Lucia FC [8] - 1/4 1-0

RMNA

22:59 FT [15] Arges Pitesti 2 - 1 Voluntari [10] +1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [14] EN Paralimni 0 - 0 Doxa Katokopia [9] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [10] Balikesirspor 0 - 3 Adanaspor [12] - 1/4 0-2

PERA

22:59 FT [9] Sport Boys 3 - 2 Sport Huancayo [15] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [19] Academia Cantolao 0 - 0 Atletico Grau [14] +0 0-0

KSAA

23:50 FT [14] Al Wehda (KSA) 1 - 2 Al Faisaly (KSA) [7] - 1/2 1-1

DUC4N

00:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 0 Stuttgart II [14] +0 0-0

POLA

00:00 FT [8] Pogon Szczecin 3 - 0 Jagiellonia [9] - 1/4 1-0

POLC

00:00 FT Nieciecza 0 - 2 Rakow Czestochowa +1/2 0-1

POLC

00:00 FT 1 KSZO 1929 2 - 3 Gornik Zabrze +1 3/4 1-1

SRBA

00:00 FT [3] Vojvodina 3 - 1 OFK Backa [20] -

TNKA

00:00 FT [13] Trabzonspor 3 - 4 Kasimpasa [9] - 1/2 3-2

TNKA

00:00 FT [6] Fatih Karagumruk 5 - 1 Erzurum BB [17] - 1/4 3-0

UKRA

00:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 4 - 1 FC Mariupol [5] - 2 1/4 2-0

DENB

00:00 FT [1] Viborg 3 - 0 Helsingor [5] - 3/4 1-0

UAEA

00:00 FT [8] Baniyas 5 - 0 Khorfakkan [12] 1 - 3/4 4-0

UAEA

00:00 FT [4] Al Ain 1 - 2 Al Sharjah [1] - 1/2 0-2

BULA

00:15 FT [2] Lok. Plovdiv 2 - 2 PFK Montana [11] - 1 2-2

DUB

00:30 FT [11] Fort.Dusseldorf 1 - 0 Heidenheim [14] +0 1-0

DUB

00:30 FT [1] Hamburger 2 - 2 St. Pauli [17] - 1 1-1

DUC4N

00:30 FT [9] TSG Balingen 1 - 1 Giessen [21] - 3/4 0-0

AUTB

00:30 FT [2] SV Lafnitz 2 - 0 Kapfenberg [14] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [11] Vorwarts Steyr 3 - 3 Floridsdorfer AC [6] +1/2 1-1

AUTB

00:30 FT [15] Austria Wien II 0 - 2 Liefering [1] +1 1/4 0-2

AUTB

00:30 FT [12] LASK Juniors 2 - 0 Grazer AK [7] +0 0-0

AUTB

00:30 FT 1 [4] Wacker Innsbruck 3 - 2 Horn [10] - 1 1-1

HLB

00:45 FT [9] Ajax U21 1 - 4 Almere City [2] +1/2 0-3

HLB

00:45 FT [14] Helmond Sport 1 - 1 MVV Maastricht [17] +0 0-0

DUC3

01:00 FT [8] Vik.Koln 0 - 2 Lubeck [13] - 1/2 0-2

DUC4BA

01:00 FT [8] Buchbach 0 - 1 TSV 1896 Rain [14] - 3/4 0-0

DUC4BA

01:00 FT 2 [10] Augsburg II 2 - 3 Wacker Burghausen [9] 1-1

DENA

01:00 FT [6] Vejle 0 - 3 Randers [8] +0 0-0

DENB

01:00 FT [10] Kolding IF 1 - 1 Hvidovre IF [9] +0 1-0

EGYA

01:00 FT [7] Al Masry 2 - 1 Wadi Degla SC [15] - 3/4 2-0

PERA

01:15 FT [20] Alianza Lima 1 - 2 Dep. Municipal [16] - 1/4 1-0

DUC4N

01:30 FT [5] Offenbach 4 - 0 TSV Schott Mainz [16] - 1 1/2 3-0

ANHU23

02:00 FT [1-9] Arsenal U23 0 - 1 Liverpool U23 [1-1] 0-1

BIB

02:00 FT [7] Lierse 1 - 3 Lommel [5] +1/4 1-1

TSB

02:00 FT [1] Thun 1 - 0 Aarau [6] +0 0-0

DUA

02:30 FT 2 [18] Schalke 04 1 - 1 Stuttgart [10] 2 +1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [21] Coventry 3 - 2 Reading [4] +0 1-0

NIRA

02:45 FT [2] Linfield 2 - 1 Crusaders Belfast [3] - 1/2 1-0

BIA

02:45 FT [1] Genk 4 - 0 Eupen [12] - 3/4 1-0

ANHA

03:00 FT [10] Wolves 2 - 0 Crystal Palace [15] 2 1 - 1/2 2-0

TBNA

03:00 FT 1 [16] Eibar 0 - 2 Cadiz [6] 1 - 1/4 0-2

HLB

03:00 FT [16] TOP Oss 0 - 2 De Graafschap [4] +1 0-0

HLB

03:00 FT [3] NAC Breda 0 - 1 NEC Nijmegen [6] - 3/4 0-1

MLTA

03:15 FT [11] Zejtun 2 - 3 Hibernians [3] +3/4 2-2

BDNA

03:30 FT [6] Pacos Ferreira 3 - 2 Porto [2] +1 2-1

PERA

03:30 FT [4] Cesar Vallejo 2 - 0 Dep. Llacuaba [13] - 1 1/4 2-0

PERA

03:30 FT 1 [1] Sporting Cristal 1 - 0 Carlos Stein [12] - 1 3/4 0-0

VENA

04:00 FT [B-8] Gran Valencia 0 - 4 Caracas [B-1] 0-2

ARGA

05:00 FT [F-1] Gimnasia LP 3 - 0 Patronato Parana [F-4] -

ARGLC

05:00 FT [F-3] Gimnasia LP 3 - 0 Patronato Parana [F-4] - 1/2 1-0

BRB

05:15 FT [15] Vitoria/BA 0 - 0 Brasil Pelotas/RS [12] - 3/4 0-0

COLB

06:00 FT [5] Bogota FC 1 - 1 Fortaleza [9] - 1/4 1-0

PARA

06:00 FT [5] Nacional 1 - 1 12 de Octubre [2] 0-1

ECUA

07:00 FT [8] Dep.Cuenca 0 - 0 Nacional Quito [15] +0 0-0

VENA

07:00 FT [B-3] Aragua 1 - 0 Portuguesa [B-7] - 1/4 0-0

ARGA

07:15 FT [D-1] Talleres Cordoba 3 - 1 Newells Old Boys [D-3] -

ARGLC

07:15 FT [D-1] Talleres Cordoba 3 - 1 Newells Old Boys [D-3] 1 +0 0-0

BRB

07:30 FT [10] Cruzeiro/MG 2 - 0 Parana/PR [16] - 1/2 2-0

COLB

08:20 FT [3] Union Magdalena 0 - 1 Valledupar [4] - 1/2 0-0

MEXA

08:30 FT [10] Necaxa 3 - 2 Toluca [11] - 1/4 1-1

MEXA

10:06 FT [15] Club Tijuana 0 - 2 Pachuca [9] +0 0-1

MEXA

10:30 FT 1 [13] Juarez 1 - 0 Queretaro [17] +0 0-0

ARMA

18:00 Hoãn [2] Ararat-Armenia - Alashkert [1] - 1/4 -

MDVA

22:00 Hoãn [4] Sfintul Gheorghe - Codru Lozova FC [10] -

POLB

23:00 Hoãn [10] Puszcza Nie. - Gornik Leczna [3] -

TNKB

23:00 Hoãn [5] Tuzlaspor - Altay [7] -

CROA

00:00 Hoãn [3] HNK Gorica - NK Varazdin [8] -

DUC4B

00:30 Hoãn [18] Holstein Kiel II - Hamburger II [11] -

CYPA

01:00 Hoãn [5] AEK Larnaka - Pafos FC [8] - 3/4 -

ANHL2

02:00 Hoãn [22] Scunthorpe Utd - Colchester Utd [12] -

ANHU23

02:00 Hoãn [2-3] Aston Villa U23 - Sunderland U23 [2-11] 0-2

TSB

02:00 Hoãn [9] Neuchatel Xamax - Winterthur [5] -

WALA

02:45 Hoãn [9] Aberystwyth - Penybont [5] -

WALA

02:45 Hoãn [11] Flint Town Utd - Caernarfon Town [8] -

PHA

03:00 Hoãn [3] Marseille - Lens [8] - 1 -

Kết quả bóng đá ngày 30/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 30/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1