KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 31/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [18] Vegalta Sendai 0 - 0 Sanf Hiroshima [8] +3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 2 - 2 Grulla Morioka [13] +0 1-1

NHAT3

11:00 FT [6] Gainare Tottori 0 - 1 Cerezo Osaka U23 [18] - 3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Blaublitz Akita 2 - 1 Vanraure Hachinohe [15] - 1 1-1

NHATJFL

11:00 FT [9] MIO Biwako 1 - 0 Verspah Oita [1] +1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 3 - 2 Nara Club [13] +0 3-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Reinmeer Aomori 1 - 2 Veertien Mie [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Tokyo Musashino 0 - 1 Maruyasu Okazaki [16] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Kochi United SC 0 - 2 Tegevajaro Miyazaki [2] 0-1

NHATW

11:00 FT [8] Nojima Stella nữ 0 - 1 Alb. Niigata Nữ [5] 0-0

HQB

11:30 FT [2] Suwon FC 2 - 1 Gyeongnam [4] - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Oita Trinita 0 - 0 Urawa Red [9] +1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [6] JEF United Nữ 1 - 3 NTV Beleza Nữ [3] +1 1-1

HQ3

12:00 FT [6] Changwon City 1 - 0 Jeonju EM [15] 1-0

HQ3

12:00 FT [7] Hwaseong FC 0 - 1 Busan Transp. [3] 0-0

HQ3

12:00 FT [16] Chuncheon FC 1 - 2 Gyeongju Citizen [14] 0-1

HQ3

12:00 FT [12] Pyeongtaek FC 3 - 0 Cheongju FC [9] 0-0

HQ3

12:00 FT [2] Gangneung City 1 - 0 Daejeon Korail [8] 0-0

HQ3

12:00 FT [4] Gyeongju KHNP 0 - 2 Mokpo City [5] 0-1

HQ3

12:00 FT [10] Cheonan City 0 - 1 Yangju FC [13] 0-0

HQ3

12:00 FT [1] Gimhae City 2 - 1 GimPo Citizen [11] 1-1

NHATA

13:00 FT [16] Shonan Bellmare 1 - 0 Yokohama FC [14] +0 0-0

NHAT3

13:00 FT [3] Nagano Parceiro 0 - 1 Kataller Toyama [8] - 1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [4] FC Gifu 1 - 1 Sagamihara [2] - 1/4 1-1

NHAT3

13:00 FT [9] Kagoshima 0 - 1 FC Imabari [7] - 1/4 0-1

HQA

13:00 FT [6] Gangwon 1 - 2 Suwon Bluewings [7] +1/4 0-2

HQA

13:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 1 Busan I'Park [11] - 1/4 0-1

HQA

13:00 FT 1 [8] FC Seoul 0 - 1 Incheon Utd [10] +1/4 0-1

NHATA

14:00 FT [10] Kashiwa Reysol 0 - 0 Shimizu S-Pulse [17] - 1 0-0

HQB

14:00 FT [8] Bucheon 1995 0 - 0 Chungnam Asan [10] +0 0-0

TQB

14:00 FT [A-4] Taizhou Yuanda 0 - 2 Kunshan FC [C-2] - 1/4 0-1

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 5 - 1 Capalaba [12] - 1/4 3-0

TQA

14:30 FT 1 [B-8] Tianjin Teda 1 - 2 Dalian Yifang [A-7] +3/4 0-2

KAZA

15:00 FT [11] Okzhetpes 0 - 0 FK Taraz [8] +0 0-0

NHATA

15:00 FT 1 [4] Kashima Antlers 0 - 2 Nagoya Grampus [3] - 1/2 0-1

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 2 - 4 Peninsula Power [1] +3/4 2-1

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Utd U21 0 - 0 Adelaide Olympic [8] +0 0-0

AUSSL

15:30 FT [5] Adelaide Raiders 2 - 0 Croydon Kings [4] +0 2-0

AUSSL

15:30 FT [2] Campbelltown City 2 - 1 Modbury Jets [11] - 2 1/4 1-1

AUSSL

15:30 FT [12] Para Hills Knights 0 - 1 Cumberland Utd [7] +1/2 0-0

AUSSL

15:30 FT [9] Ade. Blue Eagles 2 - 1 Metro Stars [3] +3/4 1-1

AUSSL

15:30 FT [1] Adelaide Comets 1 - 1 Adelaide City [6] - 1 1-1

NHATA

16:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 1 FC Tokyo [5] - 3/4 1-0

VNB

16:00 FT [A-5] Bình Phước 0 - 0 An Giang [A-6] 0-0

VNB

16:00 FT [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 1 Khánh Hòa [A-3] 1-1

VNB

16:00 FT [A-1] Bình Định 1 - 0 Phố Hiến [A-4] 0-0

AUSQSL

16:30 FT [10] Eastern Suburbs 2 - 1 Moreton Bay Utd [7] - 1/2 1-1

AZEA

17:00 FT [7] Gabala FC 2 - 1 Sabah FK [8] - 1/4 1-0

BLRA

17:00 FT [11] Slavia Mozyr 1 - 1 Dinamo Brest [5] +1 1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 0 - 3 Zorya U21 [7] 0-1

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 2 - 1 Consa. Sapporo [13] +0 1-1

NHAT3

17:00 FT [5] Roas. Kumamoto 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 0-0

TQB

17:00 FT [A-5] Suzhou Dongwu 2 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] +0 0-1

THA

17:00 FT [2] Chiangrai Utd 0 - 1 BG Pathum United [1] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [B-1] SHB Đà Nẵng 3 - 3 Thanh Hóa [B-3] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [B-4] Hải Phòng 2 - 4 Quảng Nam [B-6] +1/4 0-3

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 1 - 1 Nam Định [B-5] +1/4 1-1

RMNA

17:30 FT [5] Aca. Clinceni 2 - 0 Sepsi OSK [4] +1/2 2-0

TNKA

17:30 FT [19] Genclerbirligi 1 - 1 Gaziantep B.B [4] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [7] Giresunspor 0 - 1 Umraniyespor [13] - 1/2 0-1

SINA

17:50 FT [2] Tampines Rovers 2 - 0 Alb. Niigata (SIN) [1] 1-0

BDNB

18:00 FT [8] SC Covilha 4 - 0 Porto B [15] - 1/4 3-0

NGA

18:00 FT [10] Rubin Kazan 3 - 1 Arsenal-Tula [13] - 1 2-0

ESTA

18:00 FT [6] Tulevik Viljandi 0 - 0 TJK Legion [7] 0-0

ESTA

18:00 FT [10] Tallinna Kalev 4 - 1 Trans Narva [8] 1-1

KAZA

18:00 FT [9] FK Kyzylzhar 2 - 1 Zhetysu Taldykorgan [6] +1/4 2-0

UKRU21

18:00 FT [12] FC Mynai U21 0 - 3 Rukh Vynnyky U21 [4] 0-1

AUTB

18:00 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 1 Rapid Wien II [16] - 3/4 2-0

THA

18:00 FT [16] Rayong FC 2 - 1 Trat FC [15] +1/4 0-1

THA

18:00 FT [8] Buriram Utd 2 - 3 Muang Thong Utd [9] - 1/2 1-1

THA

18:30 FT [6] Bangkok Utd 0 - 1 Port FC [3] 0-0

TQA

18:35 FT [A-3] Shandong Luneng 2 - 2 Hebei CFFC [B-4] - 1/2 1-1

TQB

18:35 FT [B-3] Guizhou Zhicheng 2 - 1 Beijing BG [A-3] - 1/2 0-1

DUB

19:00 FT [7] Erzgebirge Aue 1 - 1 Holstein Kiel [5] +1/4 1-1

DUB

19:00 FT [16] Ein.Braunschweig 3 - 2 Nurnberg [10] +1/4 1-2

DUB

19:00 FT [6] Osnabruck 2 - 1 Sandhausen [15] +0 2-0

DUB

19:00 FT [3] Paderborn 07 3 - 1 Jahn Regensburg [13] - 1/4 1-1

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 0 - 0 Səbail FK [6] - 1/2 0-0

POLC

19:00 FT Unia Janikowo 0 - 2 LKS Lodz 0-2

BLRA

19:00 FT [15] Belshina Bobruisk 1 - 5 Shakhter Soligo. [2] +2 0-0

MDVA

19:00 FT [5] Dinamo-Auto 1 - 1 Milsami [4] 0-1

TDB

19:00 FT [2] Degerfors IF 3 - 2 Akropolis IF [5] - 2 3-1

UKRA

19:00 FT [5] Kolos Kovalivka 1 - 2 Olimpik Donetsk [4] - 1/4 0-1

UKRU21

19:00 FT [8] FC Lviv U21 3 - 0 Vorskla U21 [9] 1-0

DENB

19:00 FT 1 [4] Esbjerg FB 3 - 1 Fredericia [3] - 1/4 2-0

UZBA

19:00 FT [2] Nasaf Qarshi 1 - 0 Kokand-1912 [5] - 3/4 0-0

ANHA

19:30 FT [20] Sheffield Utd 0 - 1 Man City [13] +1 1/2 0-1

ANHB

19:30 FT [3] Bristol City 1 - 3 Norwich [1] +1/4 1-3

DUC4DB

19:30 FT [11] SV Lichtenberg 1 - 1 Hertha Berlin II [14] +1/4 1-0

ANHL1

20:00 FT 1 [15] Gillingham 0 - 2 Sunderland [8] +3/4 0-0

ANHL2

20:00 FT [5] Exeter City 1 - 0 Carlisle [4] - 1/4 0-0

TBNA

20:00 FT [4] Real Madrid 4 - 1 Huesca [19] 2 - 1 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [7] Cittadella 1 - 2 Monza [9] +1/4 1-2

DUC3

20:00 FT [4] Munchen 1860 0 - 2 Duisburg [18] - 1 0-0

DUC3

20:00 FT [10] Uerdingen 1 - 0 Saarbrucken [1] +0 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [11] Waldhof Man. 5 - 2 Magdeburg [19] - 3/4 2-2

DUC3

20:00 FT [3] Dynamo Dresden 3 - 0 Meppen [20] - 1/2 1-0

DUC4BA

20:00 FT [12] Illertissen 2 - 1 Greuther Furth II [11] - 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [3] Nurnberg II 6 - 3 TSV Aubstadt [6] - 3/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [2] SpVgg Bayreuth 2 - 1 VfB Eichstatt [5] - 1 0-1

DUC4N

20:00 FT [13] Mainz II 1 - 1 Homburg [4] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [15] Astoria Walldorf 2 - 0 Koblenz [17] - 1 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] TSV Steinbach 1 - 1 SSV Ulm [6] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [10] Aalen 2 - 2 Elversberg [3] +1 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] FSV Frankfurt 3 - 0 Pirmasens [11] - 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [8] Bahlinger 5 - 4 Hessen Kassel [19] +0 3-2

DUC4T

20:00 FT [1] Rodinghausen 4 - 2 Sportfreunde Lotte - 1 1-1

DUC4T

20:00 FT Fortuna Koln 1 - 2 B.Dortmund II [6] - 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [8] Fort.Dusseldorf II 4 - 1 RW Ahlen 2-1

DUC4T

20:00 FT Homberg 2 - 1 Wuppertaler [13] 1-1

DUC4T

20:00 FT [14] Lippstadt 1 - 2 Wegberg-Beeck - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [4] Oberhausen 3 - 3 Wiedenbruck [16] - 1/4 0-1

HLB

20:00 FT [9] Go Ahead Eagles 0 - 0 SBV Excelsior [7] - 1/2 0-0

BIHA

20:00 FT [11] FK Krupa 0 - 1 FK Tuzla City [5] 0-0

GREA

20:00 FT [1] Olympiakos 2 - 0 Apollon Smirnis [12] - 2 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [12] Tarxien Rainbows 0 - 5 Gudja United [5] 0-2

MLTA

20:00 FT [4] Hamrun Spartans 2 - 2 Gzira Utd [2] 2-2

TNKB

20:00 FT [8] Bursaspor 4 - 2 Boluspor [15] - 1/4 2-1

EGYA

20:00 FT [5] Semouha Club 2 - 0 FC Masr [18] - 1 2-0

NGA

20:30 FT [3] Spartak Moscow 0 - 1 Rostov [5] - 1/2 0-1

NGA

20:30 FT [7] Akhmat Groznyi 2 - 0 Krasnodar [9] +0 0-0

AUTB

20:30 FT [4] Austria Klagenfurt 3 - 0 SKU Amstetten [13] - 1 1-0

HUNA

20:45 FT [6] Puskas Akademia 1 - 2 Zalaegerzseg [8] - 1/2 1-1

ITA

21:00 FT 1 [20] Crotone 1 - 2 Atalanta [7] 3 +1 1-2

PHB

21:00 FT [1] Paris FC 3 - 1 Caen [2] - 1/4 1-1

ARMA

21:00 FT [8] Pyunik 1 - 1 Ararat Y [3] +0 0-0

CROA

21:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 1 NK Osijek [2] +1/2 0-0

ESTA

21:00 FT [3] Levadia T. 3 - 2 Tammeka Tartu [5] - 1 3/4 1-0

MNEA

21:00 FT [3] FK Podgorica 1 - 3 OFK Petrovac [10] 1-1

FINA

21:00 FT [11] TPS Turku 1 - 0 Seinajoen JK [7] +0 0-0

FINB

21:00 FT [2] KTP Kotka 1 - 4 AC Kajaani [10] - 1 3/4 1-2

FINB

21:00 FT [5] MuSa Pori 3 - 2 Jaro [3] +1 1/4 1-1

FINB

21:00 FT [11] SJK Akatemia 2 - 0 Mypa [12] - 1 3/4 1-0

FINB

21:00 FT [9] Gnistan 5 - 0 KPV Kokkola [8] +0 2-0

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 1 - 2 AC Oulu [1] +1/4 0-2

FINB

21:00 FT [7] MP Mikkeli 2 - 2 VPS Vaasa [6] +1/4 1-1

SRBA

21:00 FT [17] FK Rad 0 - 2 Zlatibor Cajetina [18] - 1/2 0-1

SRBA

21:00 FT [4] Cukaricki 4 - 0 Novi Pazar [14] - 1 3/4 1-0

SRBA

21:00 FT [7] FK Vozdovac 2 - 0 Backa Topola [9] +1/4 1-0

CYPA

21:00 FT [3] AEL Limassol 2 - 1 Ermis Aradippou [9] - 1 3/4 1-0

TDB

21:00 FT [14] Dalkurd FF 1 - 1 Jonkopings [3] +1/4 0-0

DENB

21:00 FT [8] Hobro I.K. 0 - 4 Fremad Amager [5] +0 0-2

JORA

21:00 FT [3] Ramtha 3 - 1 Sareeh [9] 2-0

CHIA

21:00 FT [16] Colo Colo 0 - 2 Iquique [12] - 3/4 0-2

ISRA

21:15 FT 1 [4] Maccabi P.Tikva 2 - 0 Hapoel Haifa [12] - 1/4 2-0

DUA

21:30 FT 5 [10] Augsburg 3 - 1 Mainz [15] 1 - 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [16] A.Bielefeld 0 - 2 B.Dortmund [2] 1 +1 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 1 - 1 Wer.Bremen [9] 3 - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [17] FC Koln 1 - 2 Bayern Munich [1] 2 +1 3/4 0-2

DUC4T

21:30 FT Schalke 04 II 1 - 1 Essen [2] +3/4 0-0

TBN3

21:45 FT [B1-2] Amorebieta 2 - 0 Barakaldo [B1-11] - 1/4 2-0

TBN3

21:45 FT [A2-7] Sporting Gijon B 1 - 0 Numancia [A2-3] +3/4 0-0

KSAA

21:50 FT [1] Al Hilal 2 - 0 Dhamak [16] 1 - 1 3/4 1-0

ANHA

22:00 FT 1 [17] Burnley 0 - 3 Chelsea [3] +1 0-1

ANHB

22:00 FT [4] Swansea City 2 - 0 Blackburn Rovers [14] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [2] Bournemouth 1 - 1 Derby County [24] - 3/4 0-1

ANHB

22:00 FT [23] Wycombe 1 - 0 Sheffield Wed. [21] +1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [13] Barnsley 1 - 0 Watford [5] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [10] Luton Town 0 - 3 Brentford [11] +3/4 0-2

ANHB

22:00 FT [8] Middlesbrough 1 - 0 Nottingham Forest [20] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Millwall 0 - 3 Huddersfield [16] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Preston North End 1 - 2 Birmingham [17] - 1/2 1-1

ANHB

22:00 FT [18] QPR 3 - 2 Cardiff City [15] +1/4 2-0

ANHB

22:00 FT [7] Stoke City 1 - 0 Rotherham Utd [19] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Rochdale 1 - 1 Bristol Rovers [21] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [7] Fleetwood Town 2 - 0 Oxford Utd [19] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [2] Peterborough Utd 5 - 1 Shrewsbury [22] - 3/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [18] Swindon 2 - 1 Hull City [1] +1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [17] Milton Keynes Dons 1 - 1 Wimbledon [12] - 1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [24] Burton Albion 1 - 2 Blackpool [14] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [11] Doncaster Rovers 1 - 0 Lincoln [6] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [3] Ipswich 1 - 0 Crewe Alexandra [13] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [4] Portsmouth 0 - 2 Charlton Athletic [5] - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [23] Wigan 2 - 3 Northampton [16] +0 0-2

ANHL2

22:00 FT [24] Southend 0 - 2 Port Vale [13] +3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [12] Tranmere Rovers 0 - 1 Morecambe [9] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Salford City 2 - 0 Oldham [18] - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [1] Newport 2 - 1 Harrogate Town [14] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Barrow 1 - 0 Bradford City [17] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [11] Crawley Town 2 - 1 Cambridge Utd [3] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [2] Cheltenham 2 - 1 Forest Green [6] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Leyton Orient 4 - 0 Bolton [16] - 1/4 3-0

ANHL2

22:00 FT [22] Mansfield 1 - 1 Walsall [15] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Stevenage 0 - 0 Grimsby [20] +0 0-0

TBNB

22:00 FT [16] Cartagena 3 - 1 Albacete [19] - 1/4 3-0

TBN3

22:00 FT 1 [A2-6] Real Oviedo B 2 - 1 Marino de Luanco [A2-9] +0 0-1

ITB

22:00 FT [17] Ascoli 0 - 1 Pordenone [11] +0 0-1

ITB

22:00 FT 1 [10] Brescia 2 - 2 Virtus Entella [18] - 1/4 0-0

ITB

22:00 FT [5] Chievo 2 - 0 Cosenza [12] - 3/4 1-0

ITB

22:00 FT [16] Vicenza 4 - 4 Pisa [14] - 1/4 2-2

SCOA

22:00 FT [5] Dundee Utd 2 - 1 Ross County [9] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [10] Livingston 0 - 2 Motherwell [7] - 1/4 0-2

SCOB

22:00 FT [6] Greenock Morton 3 - 2 Ayr Utd [4] 1 - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [7] Dundee 1 - 1 Raith Rovers [2] - 1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [1] Dunfermline 3 - 2 Queen of South [8] - 3/4 2-0

SCOB

22:00 FT [5] Inverness C.T. 3 - 1 Arbroath [9] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [9] Forfar Athletic 2 - 3 Montrose [5] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 0 Partick Thistle [4] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Clyde 0 - 2 Peterhead [6] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Falkirk 2 - 0 East Fife [8] - 3/4 1-0

BDNB

22:00 FT [3] Academica Coim 3 - 0 UD Oliveirense [13] - 1/2 2-0

NIRA

22:00 FT [4] Cliftonville 3 - 0 Carrick Rangers [11] - 1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [5] Coleraine 2 - 1 Glentoran [12] +0 2-0

NIRA

22:00 FT [6] Glenavon 0 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT 2 [8] Warrenpoint Town 1 - 1 Portadown FC [10] - 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [2] Larne 2 - 0 Ballymena Utd [7] - 3/4 0-0

LITA

22:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 0 FK Riteriai [6] - 3/4 0-0

LITA

22:00 FT [5] FK Panevezys 1 - 1 Banga [4] - 1/2 1-1

MDVA

22:00 FT [7] Speranta 3 - 0 Codru Lozova FC [10] 2-0

MNEA

22:00 FT [5] Zeta 1 - 0 FK Jerezo [6] 1-0

MNEA

22:00 FT [4] Sutjeska 0 - 1 Buducnost [1] 0-1

UKRA

22:00 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 2 Desna Chernigiv [7] +1/4 0-1

DENA

22:00 FT [7] Nordsjaelland 4 - 1 Midtjylland [1] +1/4 2-1

TBNA

22:15 FT 5 [16] Athletic Bilbao 2 - 1 Sevilla [7] 5 +1/4 0-1

BIA

22:15 FT [2] Beerschot-Wilrijk 4 - 2 OH Leuven [9] - 1/2 2-1

GREA

22:15 FT [6] Atromitos 0 - 2 Pas Giannina [8] - 1/2 0-1

GREA

22:15 FT 2 [5] Volos NFC 1 - 1 Larissa [11] - 1/4 0-0

ISRA

22:15 FT [2] Maccabi Netanya 3 - 0 Hapoel Kfar Saba [9] 1 - 1/2 3-0

KSAA

22:15 FT 1 [12] Abha 3 - 2 Al Ettifaq [10] 1 +1/4 2-0

TBN3

22:30 FT [B2-6] UD Mutilvera 0 - 1 CD Calahorra [B2-1] +1/4 0-1

TBN3

22:30 FT [C2-9] Atzeneta 0 - 1 Orihuela [C2-3] -

ITA3

22:30 FT [B-20] Arezzo 2 - 2 Triestina [B-5] +1/4 1-2

BDNA

22:30 FT [13] Belenenses 1 - 1 SC Farense [16] +0 0-0

HLB

22:30 FT [12] Roda JC 0 - 0 Den Bosch [18] - 1 0-0

EGYA

22:30 FT [3] Pyramids FC 2 - 2 Arab Contractors [4] - 1/4 1-2

PHA

22:59 FT 1 [7] Rennes 2 - 1 Stade Brestois [13] 3 - 1/2 0-0

NGA

22:59 FT [6] PFC Sochi 2 - 1 Lok. Moscow [8] - 1/4 2-0

POLC

22:59 FT Pogon Siedlce 0 - 1 Radomiak Radom 0-0

BIHA

22:59 FT [7] Siroki Brijeg 1 - 0 Olimpik Sarajevo [12] 0-0

BIHA

22:59 FT [3] Zrinjski 3 - 1 Velez Mostar [6] 1-0

HUNA

22:59 FT 1 [11] Budapest Honved 1 - 1 Mezokovesdi SE [12] - 1/4 0-0

MNEA

22:59 FT [9] OFK Titograd 0 - 2 Rudar [8] 0-0

SRBA

22:59 FT [2] Partizan 2 - 0 Macva Sabac [19] - 2 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [4] Spartak Trnava 1 - 2 Zemplin Michalovce [10] - 1 0-0

SVKA

22:59 FT [11] FK Pohronie 2 - 2 Zlate Moravce [5] - 1/4 1-1

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 3 - 1 Senica [9] - 3/4 2-1

TNKA

22:59 FT [3] Galatasaray 1 - 0 Ankaragucu [21] - 1 1/2 1-0

AUTA

22:59 FT [10] Hartberg 2 - 1 Austria Wien [8] +1/2 1-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 5 - 0 Wattens [6] - 2 3/4 2-0

AUTA

22:59 FT [5] St.Polten 4 - 0 SV Ried [9] - 1/2 2-0

PERA

22:59 FT [11] Cienciano 1 - 1 UTC Cajamarca [6] +0 1-1

CROA

23:05 FT [10] Istra 1961 1 - 0 Hajduk Split [5] +3/4 0-0

ISRA

23:15 FT [1] HIK Shmona 1 - 1 Hapoel Hadera [14] - 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [11] Apoel FC 1 - 1 Apollon Limassol [1] - 1/4 0-0

TSB

23:30 FT [10] Chiasso 1 - 1 Wil 1900 [9] +1/2 0-0

TDB

23:30 FT [4] Osters 0 - 3 Halmstads [1] +1/4 0-1

TDB

23:30 FT [6] GIF Sundsvall 4 - 1 Orgryte [10] - 1/4 2-1

JORA

23:30 FT [1] Wihdat 2 - 0 Faisaly (JOR) [6] 1-0

CHIA

23:30 FT [6] Huachipato 2 - 0 O Higgins [17] - 1/4 0-0

BULA

23:45 FT [6] Beroe 0 - 1 Arda Kardzhali [3] - 3/4 0-0

KSAA

23:50 FT [9] Al Ittihad (KSA) 2 - 0 Al Ahli (KSA) [4] +1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [E2-8] Villarrubia CF 2 - 1 Merida [E2-5] - 1/2 1-0