KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 01/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [21] Matsumoto Yama. 2 - 1 Renofa Yamaguchi [15] - 1/2 2-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 1 - 1 Honda FC [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 1 - 3 Suzuka Point Getters [7] 0-3

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 0 - 1 Urawa RD Ladies Nữ 0-0

NHATW

11:00 FT INAC Leonessa Nữ 3 - 1 Cerezo Osaka Nữ [3] 2-0

NHATW

11:00 FT Vegalta Sendai Nữ 5 - 0 Ehime FC Nữ [6] 2-0

HQB

11:30 FT Jeju Utd 3 - 2 Seoul E-Land [9] - 1/2 1-0

NGB

12:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 1 - 1 Irtysh Omsk - 1 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 0 Ventforet Kofu [4] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Tokyo Verdy [11] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [20] Omiya Ardija 0 - 3 Ryukyu [7] - 1/2 0-3

NHATB

12:00 FT [1] Kyoto Sanga 3 - 0 Montedio Yama. [8] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [13] Okayama 3 - 2 JEF United Chiba [10] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [19] Zweigen Kan. 1 - 4 Giravanz Kita. [17] - 1/2 0-2

NHATB

12:00 FT [6] V-Varen Nagasaki 4 - 1 Mito Hollyhock [9] - 1/4 1-1

NHATB

13:00 FT [2] Jubilo Iwata 2 - 1 Avispa Fukuoka - 1/4 1-0

HQA

13:00 FT [5] Pohang Steelers 3 - 1 Gimcheon Sangmu - 1/2 0-0

HQA

13:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Daegu [3] - 1 2-0

HQA

13:00 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 0 Gwangju [9] - 1 1/2 2-0

TQB

13:30 FT [B-2] Nantong Zhiyun 2 - 1 Nei Mongol 0-0

AUSBPL

14:00 FT [1] Albany Creek 3 - 2 Toowong FC [5] 2-2

NHATB

14:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 2 Ehime FC [22] - 1/2 0-0

HQB

14:00 FT 1 [4] Jeonnam Dragons 0 - 0 Ansan Greeners [7] - 1/2 0-0

TQB

14:00 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 1 - 1 Beijing Renhe 0-0

TQB

14:00 FT Changchun Yatai 0 - 0 Zhejiang Greentown [A-2] 0-0

TQA

14:30 FT [A-5] Luoyang Longmen 3 - 2 Guangzhou City [A-4] 1-1

NGA

16:00 FT [12] Ufa 1 - 2 Ural S.r. [16] - 1/4 0-2

NHATB

16:00 FT [16] Thespa Kusatsu 2 - 3 Tokushima Vortis +3/4 2-0

AUTB

16:30 FT [1] Aust Lustenau 0 - 1 Dornbirn [13] - 1/2 0-1

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 0 - 0 Hougang Utd [3] 0-0

SINA

16:30 FT [2] Lion City Sailors 5 - 0 Young Lions [8] 0-0

NGB

17:00 FT [8] Krasnodar B 0 - 4 Alania Vla [7] +3/4 0-1

NGB

17:00 FT [14] Yenisey 0 - 1 Nizhny Nov +1/4 0-1

AZEA

17:00 FT [4] Sumqayit 0 - 0 Neftchi Baku [3] +1/4 0-0

BLRA

17:00 FT [11] Energetik-BGU 0 - 2 FK Slutsk [13] - 3/4 0-0

TQB

17:00 FT [C-2] Heil. Lava Spring 0 - 0 Shaanxi Changan [A-3] - 1/4 0-0

THAA

17:00 FT 1 [11] Nakhon Ratch. 1 - 2 Prachuap FC [14] - 1/4 1-0

UZBA

17:00 FT 1 [13] Surkhon Termiz 1 - 0 Andijan [12] - 1/2 0-0

TBN3

17:30 FT 1 [E1-10] Getafe B 0 - 1 Navalcarnero [E1-6] +0 0-0

TBN3

17:30 FT [B1-6] Portugalete 2 - 3 Athletic Bilbao B [B1-2] +0 2-2

TNKA

17:30 FT [19] Rizespor 1 - 0 Kayserispor [10] - 3/4 1-0

TNKB

17:30 FT [16] Keciorengucu 1 - 1 Istanbulspor AS [18] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 1 - 1 Atletico Madrid B [E1-8] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 0 - 0 Compostela [A1-5] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E1-1] S.S. Reyes 2 - 1 Inter de Madrid [E1-4] +0 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [C2-10] Valencia B 0 - 0 Hercules CF [C2-6] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 2 - 1 CD Marino [D1-10] 1 - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT 1 [C2-8] Pena Deportiva 0 - 0 Levante B [C2-4] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] CD Lealtad 1 - 0 Cultural Leonesa [A2-2] +3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-5] Cornella 2 - 2 Andorra FC [C1-4] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E2-9] Socuellamos 1 - 2 Talavera [E2-5] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [B2-3] Ebro 1 - 1 Ejea [B2-8] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 1 - 1 UD Poblense [E1-9] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [D1-8] Cadiz B 1 - 2 Linense [D1-3] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 3 - 1 Marbella [D1-9] 1 +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-6] Melilla CD 1 - 0 Villanovense [E2-3] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [E2-4] Don Benito 1 - 0 CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [C1-2] Gimnastic T. 2 - 0 UE Olot [C1-11] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-6] Recreativo Huelva 2 - 0 Las Palmas Atl. [D1-7] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [15] Khimki 0 - 2 Zenit [1] +3/4 0-1

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 2 - 1 Volgar Astrakhan [18] +1/4 1-1

NGB

18:00 FT [2] FK Orenburg 3 - 1 Chertanovo - 1 3/4 1-1

NGB

18:00 FT [15] Akron Togliatti 3 - 1 Tekstilshchik Ivanov [17] - 1/4 2-0

NGB

18:00 FT [10] Veles Moscow 2 - 1 Dinamo Bryansk - 3/4 1-1

ESTA

18:00 FT [3] Paide Linname. 6 - 2 Kuressaare [8] - 2 3/4 2-0

LATA

18:00 FT [6] BFC Daugava 1 - 2 Rigas Futbola Skola [1] +1 1/4 1-2

LATA

18:00 FT 1 [5] Spartaks Jurmala 2 - 4 Tukums/Salaspils - 1 3/4 1-0

LATA

18:00 FT Jelgava 0 - 5 Ventspils [9] +1/2 0-2

THAA

18:00 FT [2] Samut Prakan City 3 - 2 Sukhothai - 1/2 1-0

BDNB

18:15 FT [9] Leixoes 3 - 2 Benfica B [3] - 1/4 1-2

HLA

18:15 FT [17] Heracles Almelo 4 - 1 Utrecht [6] +1/2 2-0

HLB

18:15 FT [4] Volendam 2 - 0 Eindhoven [11] - 1 1/4 2-0

ITA

18:30 FT 2 [6] Udinese 1 - 2 AC Milan [3] 2 +1/2 0-1

THAA

18:30 FT [3] Chonburi 3 - 2 Ratchaburi [7] - 1/4 2-0

TQA

18:35 FT 1 [A-6] Chongqing Lifan 2 - 0 Sh. Shenhua [B-5] - 3/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-5] Shenyang Urban 0 - 0 Sichuan Jiuniu [A-4] +0 0-0

TQB

18:35 FT [B-1] Chengdu Better City 2 - 1 Meizhou Hakka [A-1] +0 1-0

ANHA

19:00 FT 1 [10] Aston Villa 3 - 4 Southampton [15] 2 +0 0-3

DUC3

19:00 FT [7] Wehen 2 - 4 Bayern Munich II - 1/2 2-2

PHA

19:00 FT 3 [19] Saint Etienne 0 - 1 Montpellier [8] 3 +0 0-1

SCOA

19:00 FT Kilmarnock 0 - 1 Rangers [1] +1 1/2 0-1

AZEA

19:00 FT [2] Karabakh Agdam 6 - 1 Keşla FK [8] 3-1

LATA

19:00 FT [2] Riga FC 5 - 1 METTA/LU Riga [7] 1-0

MDVA

19:00 FT CSCT Buiucani 0 - 4 Sfintul Gheorghe [5] 0-3

UKRA

19:00 FT [12] FC Mynai 0 - 0 Rukh Vynnyky [9] - 1/4 0-0

UZBA

19:00 FT [4] FK AGMK 0 - 6 Pakhtakor [1] 0-4

DUB

19:30 FT Wurzburger 2 - 3 Bochum +1/4 2-2

DUB

19:30 FT Greuther Furth 4 - 1 Hannover 96 [12] +1/4 2-0

DUB

19:30 FT 1 [5] Karlsruher 3 - 4 Darmstadt [9] - 1/4 2-1

DUC4DB

19:30 FT [7] Ger.Halberstadt 2 - 2 Babelsberg [6] +1/2 0-1

DUC4DB

19:30 FT [16] Optik Rathenow 2 - 0 Bischofswerdaer - 1/4 1-0

DUC4DB

19:30 FT [18] Meuselwitz 1 - 1 Berliner FC Dynamo [1] +1/2 1-1

DUC4DB

19:30 FT [8] C. Leipzig 2 - 0 Chemnitzer [12] +0 0-0

DUC4DB

19:30 FT [4] VSG Altglienicke 5 - 2 CZ Jena [5] - 1/2 4-1

DUC4DB

19:30 FT [9] E.Cottbus 1 - 1 Luckenwalde [3] - 1 1/2 0-0

BIA

19:30 FT [9] Anderlecht 1 - 0 Antwerpen [8] +0 0-0

DENB

19:30 FT [9] HB Koge 0 - 0 Skive IK - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-4] Leeds Utd U23 4 - 1 Crystal Palace U23 [1-7] 2-0

TBNA

20:00 FT 2 [12] Real Betis 3 - 1 Elche [11] 1 - 1 2-0

TBNB

20:00 FT [20] Leganes 1 - 0 Mirandes [10] - 1/2 0-0

ITB

20:00 FT Venezia 2 - 0 Empoli +0 1-0

DUC3

20:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 1 - 1 Ingolstadt +1/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-8] Hannoverscher SC 1 - 3 Oberneuland [B-6] - 1/4 0-2

DUC4B

20:00 FT [A-2] Teutonia Ottensen 1 - 2 Weiche Flensburg [A-3] +1/2 0-2

DUC4N

20:00 FT [6] Sonnenhof 3 - 2 Stadtallendorf - 1 3-0

BIHA

20:00 FT [3] Sloboda Tuzla 1 - 0 Borac Banja Luka [7] 1-0

ESTA

20:00 FT [2] Flora Tallinn 0 - 0 Nomme Kalju [4] - 3/4 0-0

GREA

20:00 FT [11] Aris Salonica 1 - 0 Asteras Tripolis [6] +0 0-0

MLTA

20:00 FT [10] Sliema Wanderers 3 - 1 Balzan [8] 2-0

NORB

20:00 FT [15] Strommen 1 - 1 Sogndal [5] +1 1-0

TNKA

20:00 FT [3] Konyaspor 1 - 2 Istanbul BB [20] +1/4 0-1

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 0 - 1 Akhisar Bld. +3/4 0-1

DENA

20:00 FT [7] Odense BK 1 - 0 AC Horsens - 3/4 1-0

HUNA

20:05 FT Budafoki MTE 2 - 3 Paksi [2] +0 2-3

HLA

20:30 FT 1 Emmen 2 - 3 Feyenoord [5] +1 2-2

HLA

20:30 FT [13] Sparta Rotterdam 1 - 4 Heerenveen [3] +0 0-3

NGA

20:30 FT Rotor Volgograd 0 - 1 CSKA Moscow [8] +1 1/4 0-1

TDA

20:30 FT [3] Elfsborg 2 - 1 Norrkoping [5] +0 1-1

TDA

20:30 FT [14] Mjallby AIF 3 - 0 Ostersunds [16] - 1/2 3-0

TDA

20:30 FT [9] Sirius 2 - 2 Kalmar [7] - 1/2 2-1

TDB

20:30 FT Ljungskile SK 0 - 0 Umea - 1/4 0-0

AUTA

20:30 FT [5] Admira 1 - 3 Wolfsberger AC [7] +1/2 0-3

AUTA

20:30 FT [8] Rapid Wien 3 - 1 SCR Altach [6] - 1 1/4 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [18] Newcastle 2 - 1 Everton [6] 4 +1/4 0-0

ITA

21:00 FT 3 [13] Spezia 1 - 4 Juventus [17] 1 +1 1/4 1-1

ITA

21:00 FT 2 [10] Torino 3 - 4 Lazio [9] 4 +1/4 2-1

ITB

21:00 FT 1 [6] Reggina 0 - 1 SPAL 1907 [13] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-3] Alto Adige 0 - 0 Sambenedettese - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Carrarese 0 - 2 Alessandria - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-18] US Fermana 0 - 1 Carpi +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-14] Juventus U23 1 - 1 Lecco [A-6] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-20] Virtus Verona 1 - 0 Matelica - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT Livorno 3 - 2 Pergolettese [A-15] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-14] Modena 0 - 1 Perugia - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-12] Mantova 0 - 0 Imolese Calcio [B-11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT Ternana 5 - 1 Catanzaro [C-4] - 1/2 1-1

PHA

21:00 FT 3 Nimes 0 - 1 Metz [20] 2 1 +0 0-1

PHA

21:00 FT 5 [4] Angers 0 - 3 Nice [3] 2 - 1/4 0-2

PHA

21:00 FT 2 Dijon 0 - 0 Lorient [7] 1 +1/4 0-0

PHA

21:00 FT [11] Stade Reims 2 - 1 Strasbourg [12] 2 +0 2-1

BDNB

21:00 FT [4] Casa Pia AC 3 - 3 Penafiel [6] +0 1-3

NGB

21:00 FT [1] Torpedo Moscow 3 - 1 Krylya Sovetov +1/4 0-0

NGB

21:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 1 Tom Tomsk [13] - 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [4] Fakel 1 - 1 Spartak Moscow B [3] - 3/4 0-1

CROA

21:00 FT [7] Sibenik 2 - 0 HNK Rijeka [1] +3/4 1-0

GREU20

21:00 FT [2] Olympiakos U20 2 - 0 Apollon Smirnis U20 [14] 1-0

NORA

21:00 FT [14] Mjondalen 1 - 3 Molde [1] +3/4 1-0

NORB

21:00 FT [11] Ullensaker/Kisa 3 - 0 Sandnes Ulf [13] - 1/4 3-0

NORB

21:00 FT Lillestrom 3 - 0 Tromso - 1/2 2-0

NORB

21:00 FT [1] HamKam 2 - 1 Asane Fotball [9] - 1/2 0-0

NORB

21:00 FT [2] FK Jerv 0 - 1 KFUM Oslo [6] +1/4 0-0

NORB

21:00 FT [14] Stjordals Blink 2 - 3 Grorud IL [16] - 1/2 1-3

NORB

21:00 FT Oygarden FK 0 - 0 Ranheim IL [7] +1 0-0

NORB

21:00 FT Kongsvinger 3 - 3 Raufoss IL [8] +0 2-2

SRBA

21:00 FT Javor Ivanjica 1 - 0 Radnicki Nis [12] +0 0-0

SRBA

21:00 FT [3] FK Napredak 1 - 1 Spartak Subotica [7] +0 1-0

SRBA

21:00 FT [16] Mladost Lucani 0 - 0 Proleter NS [15] - 3/4 0-0

SRBA

21:00 FT [11] Radnik Surdulica 1 - 4 Crvena Zvezda [2] +2 1/4 0-2

CYPA

21:00 FT [7] Olympiakos Nic. 1 - 0 Omonia Nicosia [9] +1/2 0-0

DENB

21:00 FT Silkeborg IF 4 - 1 Vendsyssel FF [11] - 1 1-0

ARGA

21:00 FT [B-7] Defensa YJ 0 - 3 Colon [A-5] -

DUA

21:30 FT 2 [6] Freiburg 2 - 4 B.Leverkusen [3] 2 +1/2 1-2

SCOC

21:30 FT Celtic 2 - 0 Aberdeen - 1 2-0

BULA

21:45 FT [6] Cska Sofia 1 - 0 Tsarsko Selo [12] - 1 1/2 0-0

TBNA

22:00 FT 1 2 [18] Celta Vigo 1 - 4 Real Sociedad [4] 5 +1/4 0-2

TBNB

22:00 FT [18] Zaragoza 0 - 0 Mallorca +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-1] Salamanca 0 - 1 Deportivo [A1-4] +1/2 0-1

BDNA

22:00 FT [5] Portimonense 1 - 2 Santa Clara [14] - 1/4 0-1

BDNB

22:00 FT [14] Academico Viseu 0 - 1 Feirense [1] +1/2 0-1

BDNB

22:00 FT Arouca 2 - 1 Vizela - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [11] Baltika 0 - 1 Neftekhimik Nizh [6] - 1/2 0-1

BIB

22:00 FT Club Brugge II 0 - 2 RWD Molenbeek [5] +1/2 0-0

HUNA

22:00 FT [11] Ujpest 0 - 4 MTK Budapest [7] -

MDVA

22:00 FT [2] Petrocub 1 - 0 Sheriff Tiraspol [4] 0-0

TSA

22:00 FT [8] St. Gallen 1 - 3 Basel [2] +0 1-2

UKRA

22:00 FT [16] FC Lviv 1 - 0 Vorskla [5] +1 1-0

DENA

22:00 FT 1 [1] Kobenhavn 4 - 2 Lyngby - 1 3/4 2-0

OMAA

22:00 FT [5] Al Suwaiq 0 - 2 Bahla Club [6] 0-1

OMAA

22:00 FT [1] Dhofar 0 - 0 Nasr Salalah [4] 0-0

OMAA

22:00 FT [2] Al Seeb 2 - 0 Saham Club [13] 2-0

OMAA

22:00 FT [10] Oman Club 0 - 1 Muscat Club [14] 0-0

OMAA

22:00 FT [8] Al Nahda (OMA) 4 - 1 Mirbat SC 2-1

OMAA

22:00 FT [11] Sohar Club (OMA) 1 - 2 Fanja 0-1

OMAA

22:00 FT [7] Rustaq Club 2 - 3 Al Oruba (OMA) 2-2

GREA

22:15 FT [10] Panetolikos 1 - 3 PAOK [13] 0-1

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 5 Helsinki [1] +1 1/2 0-3

HLA

22:45 FT [2] PSV Eindhoven 4 - 0 ADO Den Haag - 1 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [C1-6] Badalona 0 - 2 Lleida Esportiu [C1-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-6] Pontevedra 2 - 1 Celta Vigo II [A1-2] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-10] Guijuelo 2 - 0 CF Salmantino [A1-9] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B2-10] Izarra 1 - 1 SD Logrones [B2-2] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [B2-9] Haro Deportivo 0 - 1 Osasuna B [B2-7] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [B2-5] SD Tarazona 0 - 0 Tudelano [B2-4] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-5] Cordoba 0 - 0 UCAM Murcia [D2-1] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-8] Ejido 2 - 0 Yeclano Dep. [D2-9] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-7] Racing Ferrol 2 - 2 Zamora CF [A1-3] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-7] Murcia 1 - 1 Sevilla B [D2-3] - 1/4 1-1

PHA

22:59 FT 2 [15] Monaco 4 - 0 Bordeaux [17] 2 - 1/2 3-0

NGA

22:59 FT 2 FK Tambov 1 - 2 Din. Moscow [6] +3/4 0-1

SVKA

22:59 FT [2] Slo. Bratislava 0 - 1 Nitra - 2 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [4] Trencin 3 - 1 Ruzomberok [8] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [1] Besiktas 1 - 0 Malatyaspor [11] - 3/4 0-0

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 1 - 1 Samsunspor [8] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 0 - 2 Lask [10] +1/4 0-1

CROA

23:05 FT [6] Lok. Zagreb 1 - 1 Dinamo Zagreb [2] +1 1/4 1-1

ANHA

23:30 FT 3 [2] Man Utd 0 - 1 Arsenal [13] 3 - 1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 1 - 3 San Fernando [D1-2] +0 0-1

TBN3

23:30 FT [C2-7] La Nucía 1 - 2 Villarreal B [C2-3] 1 +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-7] Foggia 1 - 0 Bari [C-1] +3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-9] Pontedera 0 - 0 Grosseto [B-13] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT Casertana 2 - 4 Turris Neapolis [C-13] +0 1-2

ITA3

23:30 FT [C-15] Potenza SC 4 - 4 Cavese - 1/4 3-1

ITA3

23:30 FT [B-17] Pesaro 1 - 0 Gubbio [B-3] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-17] Legnano 1 - 1 Feralpisalo [A-8] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [A-18] Pro Sesto 3 - 0 Novara +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Albinoleffe 1 - 0 Pistoiese [B-21] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-13] Piacenza 3 - 3 AC Renate [A-9] +0 1-3

ITA3

23:30 FT Ravenna 1 - 0 Fano +1/4 0-0

CYPA

23:30 FT 1 Karmiotissa Pol. 1 - 1 Anorthosis [10] +1 1/2 0-0

TDA

23:30 FT [6] Hammarby 1 - 1 Hacken [10] - 1/4 0-1

TDA

23:30 FT Falkenbergs 3 - 2 Djurgardens [1] +3/4 1-1

TDA

23:30 FT [11] Goteborg 0 - 1 Orebro [15] - 1 0-1

TDB

23:30 FT [12] Vasteras 3 - 1 Trelleborgs [2] - 1/2 2-1

KSAA

23:50 FT [11] Al Shabab (KSA) 2 - 1 Al Nasr (KSA) [8] 0-0

TBN3

00:00 FT [D2-4] Real Betis B 0 - 0 Lorca Deportiva [D2-10] 1 - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-1] Barcelona B 0 - 0 AE Prat [C1-7] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [B1-3] Racing Santander 3 - 0 Alaves B [B1-9] - 1/2 1-0

ITA

00:00 FT 2 [4] Napoli 0 - 2 Sassuolo [12] 2 - 1 1/4 0-0

ITA

00:00 FT 3 [2] Roma 2 - 0 Fiorentina [5] 2 1 - 3/4 1-0

DUA

00:00 FT 3 [9] Hertha Berlin 1 - 1 Wolfsburg [2] 1 +0 1-1

NORA

00:00 FT [16] Stabaek 1 - 1 Viking [6] - 1/4 1-1

NORA

00:00 FT [10] Sandefjord 3 - 3 Brann [15] +1/4 1-0

NORA

00:00 FT [3] Kristiansund 2 - 3 Bodo Glimt [2] +1/2 1-2

NORA

00:00 FT [5] Rosenborg 1 - 0 Start Kristiansand - 1 1/2 0-0

DENA

00:00 FT [3] Aalborg BK 2 - 1 Brondby [9] - 1/4 1-1

ARGA

00:00 FT [B-12] Union Santa Fe 0 - 0 Arsenal Sarandi [A-13] -

CRCA

00:00 FT [7] Cartagines 2 - 1 Municipal Grecia [6] - 1 0-0

TBNB

00:15 FT [11] Fuenlabrada 1 - 1 Tenerife [4] +0 1-0

TBNB

00:15 FT [1] SD Ponferradina 0 - 3 Sabadell - 1/2 0-1

BULA

00:15 FT [2] Ludogorets 1 - 0 Levski Sofia [10] - 1 1/4 0-0

BIA

00:15 FT [6] Standard Liege 1 - 0 Oostende [7] - 1/2 0-0

MLTA

00:15 FT [4] Valletta 2 - 1 Senglea Athletic 1-1

TBNA

00:30 FT 1 2 [17] Granada 1 - 1 Levante [15] 3 - 1/4 1-1

TBN3

00:30 FT [B1-4] Real Sociedad B 3 - 0 CD Laredo [B1-8] - 3/4 1-0

BDNA

00:30 FT [8] Gil Vicente 1 - 2 Vitoria Guimaraes [9] +1/4 0-1

BDNB

00:30 FT [5] CD Mafra 3 - 1 Varzim [15] - 1/2 1-1

HUNA

00:30 FT [1] Kisvarda FC 1 - 0 Diosgyori - 1/2 0-0

GREA

00:30 FT [4] AEK Athens 2 - 1 OFI Creta [8] - 1 1/4 1-1

UKRA

00:30 FT [11] Inhulets Petrove 1 - 1 Zorya [7] +3/4 0-0

IREA

00:45 FT [2] St. Patrick's 1 - 1 Dundalk [9] +1/4 0-1

ECUA

01:00 FT [9] Orense SC 2 - 1 Olmedo [16] - 1/4 0-0

ISRA

01:30 FT Bnei Yehuda 1 - 0 Ashdod [14] 1 +0 0-0

HLA

02:00 FT [16] AZ Alkmaar 3 - 0 RKC Waalwijk [11] - 2 1-0

RMNA

02:00 FT [1] CFR Cluj 1 - 2 Gaz Metan Medias [14]