LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [22] Grulla Morioka vs V-Varen Nagasaki [7] +1/2 -

NHATB

11:00 - [10] Blaublitz Akita vs Ryukyu [20] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro [5] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [14] Kagura Shimane vs Maruyasu Okazaki [1] -

NHATA

12:00 - [12] Gamba Osaka vs Consa. Sapporo [8] +1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Yokohama FC vs Roas. Kumamoto [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Machida Zelvia [5] +1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Oita Trinita vs Omiya Ardija [21] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan. [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [8] Ventforet Kofu vs Thespa Kusatsu [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [14] Tokushima Vortis vs JEF United Chiba [18] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [11] Tokyo Verdy vs Vegalta Sendai [1] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Mito Hollyhock [12] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [7] Fujieda MYFC vs FC Gifu [9] +0 -

NHAT3

12:00 - [12] Kamatamare San. vs FC Imabari [8] +1/2 -

NHAT3

13:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Giravanz Kita. [14] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [19] Tochigi SC vs Montedio Yama. [6] +1/2 -

NHAT3

14:00 - [2] Fukushima Utd vs Iwaki FC [3] +1/4 -

AUSA

16:05 - [9] Newcastle Jets vs Western United [3] +1/2 -

AUSQSL

16:30 - [9] Logan Light. vs Gold Coast Knights [4] +1 1/4 -

HQB

17:00 - [2] Bucheon 1995 vs Busan I'Park [11] - 1/2 -

AUSQSL

17:15 - [7] Gold Coast Utd vs Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 -

HQB

17:30 - [9] GimPo Citizen vs Gwangju [1] +3/4 -

THAA

18:00 - [15] Samut Prakan City vs Chiangrai Utd [6] - 1/2 -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Khonkaen Utd [10] - 3/4 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Buriram Utd [1] +1 1/4 -

THAA

18:00 - [3] Bangkok Utd vs Chiangmai United [16] - 1 1/2 -

THAA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Nong Bua Pitchaya [5] +0 -

THAA

18:00 - [2] BG Pathum United vs Chonburi [7] - 3/4 -

THAA

18:00 - [9] Police Tero FC vs Port FC [8] +1/4 -

THAA

18:00 - [4] Muang Thong Utd vs Prachuap FC [13] - 3/4 -

AUSA

18:05 - [12] Perth Glory vs Melbourne City [1] +1 1/2 -

IRNA

20:00 - [16] Padideh Khorasan vs Sanat Naft [11] - 1/4 -

AZEA

20:45 - [4] Zire IK vs Gabala FC [3] - 1/2 -

IRNA

21:00 - [2] Sepahan vs Esteghlal Tehran [1] +0 -

IRNA

21:00 - [9] Havadar SC vs Zobahan [7] +0 -

HUNA

21:30 - [12] Gyirmot SE vs Paksi [6] +1/2 -

IRNA

21:30 - [8] Aluminium Arak vs Nassaji Mazandaran [10] - 1/4 -

ALBA

21:45 - [1] KF Tirana vs Teuta Durres [6] - 1 -

ALBA

21:45 - [10] Skenderbeu vs Kastrioti Kruje [7] +1/4 -

ALBA

21:45 - [8] Egnatia Rrogozhine vs KF Laci [2] +1/2 -

MKDA

22:00 - [8] Rabotnicki vs Borec Veles [11] -

MKDA

22:00 - [1] Shkupi vs Makedonija [4] -

MKDA

22:00 - [2] Academy Pandev vs Shkendija [3] -

MKDA

22:00 - [9] FK Skopje vs Pelister [12] -

MKDA

22:00 - [6] FC Struga vs Bregalnica Stip [7] -

MKDA

22:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Renova [5] -

HUNA

22:00 - [11] MTK Budapest vs Puskas Akademia [3] +1/2 -

LITA

22:00 - [9] Dziugas FC vs Kauno Zalgiris [6] +1 -

MNEC

22:00 - [2] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [3] -

SVKA

22:00 - [3] Ruzomberok vs MSK Zilina [6] - 3/4 -

CZEB

22:00 - [10] MFK Chrudim vs Taborsko [8] - 3/4 -

NPA

22:00 - [14] Chippa Utd vs Cape Town City [5] +1/2 -

NPA

22:00 - [15] Baroka FC vs Golden Arrows [8] +0 -

KSB

22:50 - [2] Al Adalah vs Bisha FC [20] - 1 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs Lok. Moscow [6] +1/4 -

AZEA

22:59 - [6] Sumqayit vs Neftchi Baku [2] +1/2 -

GREA

22:59 - [2] PAOK vs Olympiakos [1] - 1/4 -

LITA

22:59 - [4] Suduva vs FK Riteriai [5] +0 -

CYPC

22:59 - [3] Omonia Nicosia vs Anorthosis [8] - 1/4 -

CYPC

22:59 - [2] Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka [6] +3/4 -

DENC

22:59 - [54] Midtjylland vs Vejle [62] - 1 -

KSB

22:59 - [15] Al Shoalah vs Al Qadisiya [7] +0 -

IRNA

22:59 - [5] Foolad Khozestan vs Gol Gohar [4] +0 -

JORA

22:59 - [5] S.Al.Ordon vs Wehdat Amman [3] +1 1/4 -

IRNA

23:10 - [3] Persepolis vs Peykan [12] - 1 -

KSB

23:15 - [12] Al Ain (KSA) vs Al Kholood [8] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [18] Greuther Furth II vs Heimstetten [14] - 1/4 -

HUNA

23:30 - [1] Ferencvaros vs Zalaegerzseg [8] - 1 1/4 -

KSB

23:35 - [10] Al Oruba (KSA) vs Al Nahda (KSA) [18] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Rosenheim [20] - 3 -

GEOA

00:00 - [10] Lokomotiv T vs Samgurali Tskh. [3] -

LITA

00:00 - [2] Zalgiris vs Banga [8] - 2 1/2 -

MNEC

00:00 - [4] Sutjeska vs Buducnost [1] -

CRCA

00:00 - [9] Municipal Grecia vs Alajuelense [1] +1/2 -

KSB

00:30 - [14] Sahel (KSA) vs Al Jeel [16] - 1/4 -

NPA

00:30 - [12] Maritzburg Utd vs Royal AM [3] +0 -

ITA3

01:30 - [B-4] Virtus Entella vs US Olbia [B-9] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Juventus U23 [A-8] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-5] SS Monopoli vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-4] Avellino vs Foggia [C-7] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [B-5] Pescara vs Gubbio [B-7] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [A-7] Triestina vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [13] Queen's Park vs Dunfermline [9] +0 -

C1

02:00 - [D-1] Real Madrid vs Man City [A-1] +1/2 -

ICEW

02:15 - [4] Stjarnan Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] - 3 -

ICEW

02:15 - [7] Keflavik IF Nữ vs Breidablik Nữ [6] +2 -

ARGC

02:45 - [53] Sarmiento Junin vs Flandria [14] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Herediano [2] +1/2 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs San Carlos [3] +0 -

LIB

05:00 - [H-2] Talleres Cordoba vs Flamengo/RJ [H-1] +1/2 -

LIB

05:00 - [G-1] Colon vs Cerro Porteno [G-2] - 1/4 -

BRB

05:00 - [5] Novorizontino/SP vs CRB/AL [11] - 1/4 -

SUD

05:15 - [A-4] Metropolitano vs Wanderers [A-3] - 1/4 -

SUD

05:15 - [F-1] Atletico/GO vs Defensa YJ [F-4] - 3/4 -

SUD

05:15 - [F-3] Antofagasta vs LDU Quito [F-2] +0 -

USA

06:30 - [Dong-6] Cincinnati vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-12] Atlanta United II vs Louisville City [A-2] +1 1/4 -

LIB

07:00 - [E-1] Deportivo Cali vs Corinthians/SP [E-2] +1/4 -

LIB

07:00 - [E-4] Always Ready vs Boca Juniors [E-3] - 1/4 -

LIB

07:00 - [G-3] Olimpia Asuncion vs CA Penarol [G-4] - 1/2 -

BRB

07:00 - [16] CSA/AL vs Criciuma/SC [9] - 1/2 -

USB

07:00 - [A-8] Birmingham Legion vs Miami FC [A-6] - 1/4 -

SUD

07:30 - [A-2] Barcelona SC vs Lanus [A-1] - 1/2 -

SUD

07:30 - [H-3] Fluminense/RJ vs Junior Barranquilla [H-1] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-5] El Paso Locomotive vs FC Tulsa [A-9] - 1 -

LIB

09:00 - [H-4] Sporting Cristal vs Univ. Catolica(CHL) [H-3] - 1/4 -

LIB

09:00 - [D-2] Deportes Tolima vs Independiente JT [D-3] - 1/4 -

CCFCL

09:00 - [4] Seattle Sounders vs Pumas UNAM [5] - 1 -

USB

09:00 - [B-7] Sacramento vs New Mexico United [B-10] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [11] Perez Zeledon vs Sporting (CRC) [6] +0 -

MEXB

10:10 - [7] Atlante vs Morelia [4] - 1/2 -

CRCA

10:15 - [7] Guadalupe FC vs Dep. Saprissa [5] +0 -

NHAT3

12:00 Hoãn [16] Vanraure Hachinohe vs Sagamihara [15] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22