LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 07/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:15 - [6] Brisbane Roar Nữ vs Newcastle Jets Nữ [8] - 1 1/2 -

NGA

18:00 - [4] Krasnodar vs Ural S.r. [11] +0 -

NGB

18:00 - [18] Rotor Volgograd vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs KF Laci [2] +1/2 -

ALBA

19:45 - [8] Egnatia Rrogozhine vs Teuta Durres [6] +0 -

KSB

19:50 - [14] Al Shoalah vs Al Jabalain [4] +0 -

BLRC

20:00 - [3] Neman Grodno vs Dnepr Mogilev [7] -

BULA

20:00 - [10] Arda Kardzhali vs Beroe [8] +0 -

SRBA

20:00 - [14] FK Radnicki 1923 vs FK Metalac GM [16] - 1/4 -

EGYA

20:00 - [8] NBE SC vs Masr lel Maqassah [17] - 1/2 -

KSB

20:15 - [10] Al Oruba (KSA) vs Al Khaleej(KSA) [1] +0 -

NGA

20:30 - [10] Rostov vs FK Sochi [2] +0 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Ufa [15] - 1 3/4 -

IDNA

20:30 - [5] Bhayangkara vs PSS Sleman [13] - 3/4 -

OMAA

20:30 - [14] Nizwa Club vs Dhofar [3] +1 -

ALGA

20:30 - [1] CR Belouizdad vs Paradou AC [4] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [14] NC Magra vs CS Constantine [7] +0 -

OMAA

20:35 - [13] Saham Club vs Al Nahda (OMA) [2] +1/4 -

OMAA

20:45 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Al Suwaiq [9] +1/2 -

BIHA

21:00 - [2] FK Tuzla City vs Siroki Brijeg [7] - 1/2 -

INDA

21:00 - [2] ATK vs Jamshedpur [3] +1/4 -

BULA

22:00 - [13] Botev Vratsa vs Ludogorets [1] +1 3/4 -

SRBA

22:00 - [13] FK Napredak vs Proleter NS [15] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [7] Radnik Surdulica vs Cukaricki Belgrade [3] +1/2 -

KSB

22:20 - [7] Al Qadisiya vs Ohud Medina [6] - 1/2 -

BULA

22:30 - [6] Slavia Sofia vs Lok. Sofia [12] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [3] Botosani vs Arges Pitesti [7] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [15] Ismaily SC vs Pharco FC [6] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [5] Kukesi vs Vllaznia Shkoder [4] - 1/4 -

OMAA

22:45 - [12] Muscat Club vs Al Seeb [1] +1 1/4 -

NGA

22:59 - [8] Akhmat Groznyi vs Rubin Kazan [14] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [5] Pafos FC vs Apollon Limassol [1] +1/4 -

POLB

00:00 - [14] Skra Czestochowa vs Podbeskidzie [8] +1 -

ISRB

00:00 - [5] H. Petah Tikva vs Beitar TA Ramla [16] - 1/2 -

ISRB

00:00 - [11] INR HaSharon vs Maccabi Bnei Raina [1] +1/4 -

ISRB

00:00 - [7] Ahi Nazareth vs Bnei Yehuda [14] +1/4 -

SRBA

00:00 - [4] Radnicki Nis vs FK Kolubara [8] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [8] AEL Limassol vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 -

TNKA

00:00 - [14] Kayserispor vs Alanyaspor [5] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [16] Gaziantep B.B vs Hatayspor [13] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [6] Besiktas vs Istanbul BB [4] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [19] Balikesirspor vs Denizlispor [14] +1/2 -

AUTB

00:10 - [1] Aust Lustenau vs Floridsdorfer AC [2] - 3/4 -

PH3

00:45 - [4] Concarneau vs Le Mans [10] - 3/4 -

DUC3

01:00 - [19] Havelse vs Viktoria Berlin [17] +0 -

BDNB

01:00 - [12] Vilafranquense vs Rio Ave [1] +1/2 -

POLA

01:00 - [10] Legia Wars. vs Slask Wroclaw [14] - 1/2 -

DENA

01:00 - [10] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [1] Zamalek SC vs El Gouna [16] - 1 1/4 -

ISRA

01:30 - [3] Maccabi TA vs Beitar Jerusalem [11] - 1 1/2 -

RMNA

01:30 - [5] Universitatea Craiova vs Farul Constanta [6] - 1/2 -

HLB

02:00 - [7] Ajax U21 vs ADO Den Haag [3] - 3/4 -

HLB

02:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs Emmen [1] +1/4 -

HLB

02:00 - [13] AZ Alkmaar U21 vs Telstar [19] - 1/4 -

HLB

02:00 - [18] Utrecht U21 vs Almere City [14] +0 -

FA

02:30 - [82] Nottingham Forest vs Huddersfield [68] - 3/4 -

PHB

02:45 - [1] Toulouse vs Dunkerque [19] - 1 3/4 -

ANHA

03:00 - [4] Tottenham vs Everton [16] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [8] Athletic Bilbao vs Levante [19] - 1 -

TBNB

03:00 - [20] Real Sociedad B vs Sporting Gijon [17] +0 -

ITA3

03:00 - [B-4] Virtus Entella vs Carrarese [B-11] - 1/4 -

ARGLC

03:00 - [B-11] Godoy Cruz vs Independiente [B-10] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [27] San Telmo vs All Boys [5] +0 -

COLB

03:00 - [2] Fortaleza vs Orsomarso [10] - 1 -

PERA

03:00 - [18] Uni.San Martin vs Atletico Grau [12] +0 -

BDNA

03:15 - [17] Tondela vs Belenenses [18] - 1/2 -

COLB

03:30 - [14] Atletico Huila vs Leones FC [1] - 1/4 -

CHIB

04:30 - [12] CCDA Fernandez Vial vs Deportes Santa Cruz [14] - 1/4 -

ARGB

05:00 - [37] Ramon Santamarina vs Almirante Brown [19] +1/4 -

PARA

05:00 - [12] 12 de Octubre vs Guarani CA [5] +1/4 -

ARGLC

05:15 - [B-8] Arsenal Sarandi vs Lanus [B-12] +1/4 -

BRARJ

05:30 - [4] Botafogo/RJ vs Volta Redonda/RJ [12] - 3/4 -

COLB

05:30 - [9] Valledupar vs Dep.Quindio [3] +1/4 -

ECUA

07:00 - [7] Dep.Cuenca vs Gualaceo SC [6] -

PERA

07:00 - [8] Binacional vs AD Tarma [13] - 1 -

ARGB

07:10 - [30] Ferro Carril Oeste vs Ind.Rivadavia [21] - 1/2 -

ARGLC

07:30 - [B-3] Tigre vs Colon [B-9] +0 -

COLA

07:40 - [18] Cortulua vs Deportes Tolima [2] +1/2 -

CRCA

09:00 - [11] Perez Zeledon vs Jicaral Sercoba [10] - 3/4 -

UKRA

22:00 Hoãn [7] Desna Chernigiv vs Dinamo Kiev [2] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Rukh Vynnyky vs SK Dnipro-1 [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22