LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [4] Blacktown City vs Rockdale City [6] -

AUSNSW

11:00 - [9] Sydney Utd vs Wollongong Wolves [8] -

AUSSL

11:30 - [4] Metro Stars vs Croydon Kings [6] - 1/2 -

HQB

11:30 - [4] Anyang vs Gyeongnam [7] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [13] Nagoya Grampus vs Sagan Tosu [6] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [3] Yokohama FM vs Shimizu S-Pulse [16] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [10] Avispa Fukuoka vs Consa. Sapporo [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Oita Trinita vs Yokohama FC [1] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] JEF United Chiba vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHATB

12:00 - [14] Tokushima Vortis vs Tokyo Verdy [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [12] Mito Hollyhock vs Blaublitz Akita [10] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Vegalta Sendai vs Thespa Kusatsu [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Machida Zelvia [5] -

HQA

12:00 - [9] Gimcheon Sangmu vs FC Seoul [7] +0 -

HQ3

12:00 - [3] Hwaseong FC vs Changwon City [1] -

HQ3

12:00 - [2] Siheung Citizen vs Yangju Citizen [7] -

AUSW

12:05 - [3] Adelaide Utd Nữ vs Sydney FC Nữ [1] +1/2 -

NHATA

13:00 - [14] Urawa Red vs Shonan Bellmare [17] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol [5] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [12] Gamba Osaka vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATA

14:00 - [4] Sanf Hiroshima vs Vissel Kobe [18] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [7] Cerezo Osaka vs FC Tokyo [9] +0 -

HQB

14:00 - [8] Jeonnam Dragons vs Chungnam Asan [6] - 1/4 -

AUSNSW

14:30 - [1] Sydney FC U21 vs North Shore Mariners [12] - 1/4 -

HQA

14:30 - [3] Jeju Utd vs Suwon FC [11] - 1/4 -

HQA

14:30 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [1] +0 -

GHU16

15:00 - [6] Ba Lan U16 vs Áo U16 [17] -

AUSA

15:05 - [12] Perth Glory vs Adelaide Utd [4] +0 -

IDNA

15:15 - [16] PSM Makassar vs PSIS Semarang [9] +1/4 -

GHU16

16:00 - [33] Đan Mạch U16 vs Na Uy U16 [11] -

GHU16

16:00 - [12] Síp U16 vs Séc U16 [5] -

KAZA

16:00 - [7] Kairat Almaty vs Aktobe [6] - 3/4 -

AUTB

16:30 - [3] Blau Weiss Linz vs SV Lafnitz [4] -

HQB

16:30 - [2] Bucheon 1995 vs GimPo Citizen [9] +1/4 -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [5] -

ARMA

17:00 - [9] BKMA Yerevan vs FC Noah [5] +1 1/4 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs HL Hà Tĩnh [12] - 1/2 -

VNA

17:00 - [3] SL Nghệ An vs HA Gia Lai [9] +1/4 -

TNKB

17:30 - [8] Boluspor vs Bursaspor [17] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Adanaspor vs Manisa FK [9] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Alcoyano [A2-13] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Salamanca vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Algeciras vs Linense [A2-16] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-7] Sevilla B vs UCAM Murcia [A2-18] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-15] Talavera vs Racing Santander [A1-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-6] Real Union vs CD Calahorra [A1-5] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [4] Feirense vs Leixoes [8] - 1/2 -

NGA

18:00 - [8] Krylya Sovetov vs Arsenal-Tula [16] - 1/2 -

NGA

18:00 - [6] Lok. Moscow vs Khimki [13] - 1/2 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Spartak Moscow B [10] +0 -

NGB

18:00 - [9] Akron Togliatti vs Veles Moscow [13] +0 -

NGB

18:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Alania Vla [6] +3/4 -

BLRC

18:00 - [5] Dinamo Minsk vs Gomel [1] -

KAZA

18:00 - [5] Tobol Kostanay vs Akzhayik Oral [13] - 1 1/4 -

IRNA

18:00 - [16] Padideh Khorasan vs Tractor SC [13] +1/2 -

THAA

18:00 - [15] Samut Prakan City vs Nakhon Ratch. [11] - 1/4 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Nong Bua Pitchaya [5] +1/4 -

VNA

18:00 - [1] Hải Phòng vs Thanh Hóa [7] - 1/4 -

HLA

18:15 - [2] PSV Eindhoven vs Heracles Almelo [16] - 2 -

IDNA

18:15 - [15] Persita Tangerang vs Persebaya Surabaya [2] +3/4 -

ITA

18:30 - [19] Genoa vs Empoli [14] +0 -

POLA

18:30 - [7] Wisla Plock vs Gornik Leczna [18] - 3/4 -

IRNA

18:30 - [12] Peykan vs Nassaji Mazandaran [10] -

IRNA

18:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Naft M. Soleyman [14] -

IRNA

18:30 - [8] Aluminium Arak vs Havadar SC [9] -

POLB

18:40 - [1] Miedz Legnica vs Puszcza Nie. [14] - 1 -

DUC3

19:00 - [7] Saarbrucken vs Meppen [12] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [4] VSG Altglienicke vs E.Cottbus [7] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [6] Berlin AK 07 vs FC Eilenburg [15] - 1 3/4 -

PHA

19:00 - [18] Saint Etienne vs Metz [19] - 1/2 -

SCOA

19:00 - [8] Livingston vs Celtic [1] +1 1/4 -

BIHA

19:00 - [8] NK Posusje vs Sloboda Tuzla [10] -

BULA

19:00 - [5] Levski Sofia vs Cska Sofia [2] +1/4 -

VNA

19:15 - [8] TP.HCM vs BCM Bình Dương [6] - 1/2 -

DUB

19:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Ingolstadt [18] - 1 -

DUB

19:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Jahn Regensburg [15] +0 -

DUB

19:30 - [2] Wer.Bremen vs Dynamo Dresden [16] - 1 3/4 -

NGB

19:30 - [8] Neftekhimik Nizh vs FK Orenburg [3] +1/4 -

BIA

19:30 - [4] Antwerpen vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 1/4 -

ESTA

19:30 - [2] Flora Tallinn vs Tallinna Kalev [10] -

IRNA

19:30 - [5] Foolad Khozestan vs Zobahan [7] - 1/4 -

THAA

19:30 - [9] Police Tero FC vs Muang Thong Utd [4] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-11] Birmingham U23 vs Reading U23 [2-14] -

TBNA

20:00 - [16] Cadiz vs Rayo Vallecano [12] - 1/4 -

TBNB

20:00 - [16] Lugo vs Alcorcon [22] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Ein.Braunschweig [2] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Hoffenheim II vs Koblenz [13] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [10] Astoria Walldorf vs Offenbach [3] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [3] Wuppertaler vs Preussen Munster [2] +1/4 -

ARMA

20:00 - [1] Pyunik vs Ararat-Armenia [2] +0 -

BLRC

20:00 - [4] Vitebsk vs Dinamo Brest [6] -

LITA

20:00 - [7] Siauliai vs Suduva [4] +1 -

MLTA

20:00 - [11] Santa Lucia FC vs Hamrun Spartans [4] +1 -

MLTA

20:00 - [7] Sirens vs Floriana [2] +1/2 -

RMNA

20:00 - [14] Gaz Metan Medias vs Chindia Targoviste [11] +2 1/2 -

SRBA

20:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Partizan [2] +1 1/2 -

TNKA

20:00 - [8] Fatih Karagumruk vs Altay [18] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [10] Tuzlaspor vs Istanbulspor AS [4] +0 -

DENA

20:00 - [12] Sonderjyske vs Odense BK [8] +1/4 -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs Jammerbugt [12] - 1 1/2 -

TSA

20:15 - [4] Lugano vs Basel [2] +0 -

ITA3

20:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Mantova [A-15] - 1 -

ITA3

20:30 - [A-19] Giana Erminio vs Piacenza [A-9] +0 -

ITA3

20:30 - [A-18] US Seregno vs Albinoleffe [A-11] +0 -

ITA3

20:30 - [B-19] US Fermana vs Ancona [B-6] +0 -

ITA3

20:30 - [A-5] Lecco vs Pergolettese [A-10] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-16] AC Trento vs Legnano [A-20] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Virtus Verona [A-12] +0 -

ITA3

20:30 - [A-17] Pro Sesto vs Juventus U23 [A-8] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-2] Padova vs Feralpisalo [A-3] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-1] Modena vs US Olbia [B-9] - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-7] Triestina vs AC Renate [A-4] +0 -

DUC4BA

20:30 - [11] Nurnberg II vs Buchbach [12] - 1/4 -

HLA

20:30 - [4] Twente vs Cambuur [9] - 1 1/4 -

CZEB

20:30 - [2] Sellier&Bellot Vlasim vs Taborsko [8] -

BRAMG

20:30 - [9] Patrocinense/MG vs Pouso Alegre/MG [10] +0 -

ALGA

20:30 - [2] JS Kabylie vs Hussein Dey [16] - 1 1/4 -

NPA

20:30 - [8] Golden Arrows vs Chippa Utd [14] - 1/4 -

NPA

20:30 - [3] Royal AM vs Moroka Swallows [16] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [1] Bali United Pusam vs Persija Jakarta [7] - 1 -

ANHA

21:00 - [19] Watford vs Arsenal [5] +1 -

ITA

21:00 - [20] Venezia vs Sassuolo [11] +1/2 -

ITA

21:00 - [13] Bologna vs Torino [10] +0 -

ITA

21:00 - [7] Fiorentina vs Verona [9] - 1/2 -

PHA

21:00 - [20] Bordeaux vs Troyes [15] - 1/2 -

PHA

21:00 - [9] Nantes vs Montpellier [13] - 1/2 -

PHA

21:00 - [12] Stade Reims vs Strasbourg [6] +1/4 -

PHA

21:00 - [4] Rennes vs Angers [14] - 1 1/4 -

BDNB

21:00 - [7] Penafiel vs Chaves [3] +1/4 -

NGB

21:00 - [12] Kuban vs SKA-Khabarovsk [4] +0 -

NGB

21:00 - [16] Volgar Astrakhan vs Yenisey [5] +1/4 -

POLA

21:00 - [8] Gornik Zabrze vs Cracovia Krakow [9] - 1/4 -

POLB

21:00 - [3] Arka Gdynia vs Gornik Polkowice [17] - 1 1/4 -

BIHA

21:00 - [3] Borac Banja Luka vs Velez Mostar [5] -

CROA

21:00 - [6] HNK Gorica vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 -

SLOA

21:00 - [9] Tabor Sezana vs Koper [2] +1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Hradec Kralove [6] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [7] Mlada Boleslav vs MFk Karvina [16] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Slovacko [4] +1/4 -

DENB

21:00 - [8] Esbjerg FB vs Vendsyssel FF [10] -

IRNA

21:00 - [1] Esteghlal Tehran vs Gol Gohar [4] -

INDA

21:00 - [9] FC Goa vs Kerala Blasters [4] +0 -

BRAMG

21:00 - [4] Caldense/MG vs Democrata-GV/MG [7] - 3/4 -

BRARJ

21:00 - [10] Madureira/RJ vs Audax Rio/RJ [9] - 1/4 -

HUNA

21:15 - [8] Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

ITB

21:30 - [9] Perugia vs Lecce [1] +0 -

ITB

21:30 - [6] Ascoli vs Frosinone [8] +1/4 -

ITB

21:30 - [19] Crotone vs Alessandria [18] - 1/4 -

ITB

21:30 - [17] Vicenza vs Ternana [10] - 1/4 -

IRNA

21:30 - [2] Sepahan vs Fajr Sepasi [15] -

TBNB

22:00 - [8] SD Ponferradina vs Ibiza-Eivissa [14] - 1/4 -

BIA

22:00 - [3] Anderlecht vs Oostende [13] - 1 1/2 -

BIB

22:00 - [7] RE Mouscron vs RWD Molenbeek [2] +1/4 -

LUXA

22:00 - [7] Racing Union vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

22:00 - [12] Mondorf-les. vs Wiltz [13] -

LUXA

22:00 - [14] Hostert vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

22:00 - [9] Victoria Rosport vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

22:00 - [11] UT Petange vs Dudelange [1] -

LUXA

22:00 - [4] Differdange vs Rodange 91 [15] -

LUXA

22:00 - [3] Fola Esch vs UNA Strassen [6] -

DENA

22:00 - [5] Aalborg BK vs Vejle [11] - 3/4 -

CHIA

22:00 - [1] Colo Colo vs Univ. de Chile [10] - 1 1/4 -

TBNA

22:15 - [13] Elche vs Barcelona [2] +1 1/4 -

ESTA

22:15 - [4] Paide Linname. vs Nomme Kalju [3] -

SRBA

22:15 - [1] Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar [12] - 3 1/2 -

BDNA

22:30 - [16] Moreirense vs Maritimo [10] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [10] Porto B vs Academica Coim [18] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [1] CFR Cluj vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 3/4 -

TSA

22:30 - [8] Grasshoppers vs Servette [6] +0 -

TSA

22:30 - [5] St. Gallen vs Sion [7] - 1 -

NPA

22:30 - [11] Marumo Gallants FC vs Stellenbosch FC [4] +0 -

HLA

22:45 - [1] Ajax vs RKC Waalwijk [10] - 3 3/4 -

HLA

22:45 - [11] NEC Nijmegen vs AZ Alkmaar [5] +1 -

LITA

22:55 - [5] FK Riteriai vs FK Panevezys [1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-19] Valladolid II vs UD Logrones [A1-7] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Zamora CF vs Inter de Madrid [A1-10] - 1/4 -

NGA

22:59 - [3] Din. Moscow vs Spartak Moscow [9] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [6] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

TNKA

22:59 - [7] Antalyaspor vs Sivasspor [10] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Trabzonspor [1] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [6] Eyupspor vs Umraniyespor [1] +0 -

AUTA

22:59 - [10] Hartberg vs Wattens [6] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [8] SV Ried vs Sturm Graz [2] +1/4 -

AUTA

22:59 - [11] Admira vs Austria Wien [4] +0 -

AUTA

22:59 - [3] Wolfsberger AC vs Lask [7] +1/4 -

AUTA

22:59 - [5] Rapid Wien vs Austria Klagenfurt [9] - 3/4 -

IRNA

22:59 - [11] Sanat Naft vs Persepolis [3] -

PERA

22:59 - [19] Academia Cantolao vs Carlos A. Mannucci [15] +0 -

ALGA

22:59 - [7] ASO Chlef vs ES Setif [10] +0 -

PHA

23:05 - [10] Lille vs Clermont [17] - 3/4 -

CROA

23:05 - [9] Istra 1961 vs Hajduk Split [2] +1 -

ANHA

23:30 - [1] Man City vs Man Utd [6] - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-20] Grosseto vs Imolese Calcio [B-17] +0 -

ITA3

23:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Luchese [B-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-8] Turris Neapolis vs Fidelis Andria [C-17] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-10] Montevarchi vs Pistoiese [B-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-2] Reggiana vs Pontedera [B-14] - 1 -

ITA3

23:30 - [B-7] Gubbio vs Pesaro [B-12] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs Teramo [B-15] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-5] Pescara vs Siena [B-13] - 1/2 -

DUA

23:30 - [7] FC Koln vs Hoffenheim [9] +1/4 -

POLA

23:30 - [1] Lech Poznan vs Rakow Czestochowa [2] - 1/2 -

ICELC

23:30 - [B-4] Thor Akureyri vs Breidablik [B-2] +2 3/4 -

SLOA

23:30 - [1] Maribor vs NK Bravo [5] - 1 -

HUNA

23:45 - [1] Ferencvaros vs Kisvarda FC [2] - 1 -

ITA

00:00 - [4] Juventus vs Spezia [16] - 1 1/2 -

POLB

00:00 - [6] Chrobry Glogow vs Odra Opole [5] - 1/4 -

GREA

00:00 - [12] Atromitos vs Panathinaikos [5] +1/2 -

GREA

00:00 - [11] Ionikos vs Panetolikos [9] - 1/4 -

GREA

00:00 - [7] OFI Creta vs Apollon Smirnis [14] - 1 -

GREA

00:00 - [13] Lamia FC vs PAOK [2] +3/4 -

GREA

00:00 - [10] Volos NFC vs Pas Giannina [6] +0 -

GREA

00:00 - [3] AEK Athens vs Asteras Tripolis [8] - 3/4 -

GREA

00:00 - [4] Aris Salonica vs Olympiakos [1] +0 -

ISRA

00:00 - [8] Ashdod vs Maccabi P.Tikva [13] +0 -

MLTA

00:00 - [12] Sliema Wanderers vs Birkirkara [3] +3/4 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Sparta Praha [3] - 1/2 -

DENA

00:00 - [3] Silkeborg IF vs Brondby [4] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [20] Amorebieta vs Malaga [18] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [12] Leganes vs Mirandes [15] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [9] Cartagena vs Eibar [2] +0 -

TBNA

00:30 - [11] Celta Vigo vs Mallorca [17] - 1/2 -

BIA

00:30 - [6] Charleroi vs Standard Liege [14] - 1/2 -

SRBA

00:30 - [10] FK Vojvodina vs Backa Topola [7] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [13] Pacos Ferreira vs Porto [1] +1 1/2 -

BDNB

01:00 - [5] Benfica B vs Varzim [17] - 1/4 -

ISRA

01:15 - [2] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Haifa [10] - 1 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Voluntari [4] - 3/4 -

BRARJ

01:30 - [8] Boavista/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1/4 -

TBN3

02:00 - [A2-14] Cornella vs Andorra FC [A2-1] +0 -

HLA

02:00 - [15] Fortuna Sittard vs Zwolle [18] +0 -

BIB

02:00 - [4] Waasland-Beveren vs Excelsior Virton [8] - 1 1/4 -

BRAPR

02:00 - [7] Londrina/PR vs Cianorte/PR [5] - 1/2 -

BRAPR

02:00 - [2] Operario/PR vs Azuriz FC/PR [10] - 1/2 -

BRAPR

02:00 - [8] Cascavel/PR vs Athletico/PR [4] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [11] Uniao/PR vs Independente SJ/PR [6] +0 -

BRAPR

02:00 - [9] Rio Branco/PR vs Parana/PR [12] - 1 1/4 -

BRAPR

02:00 - [3] Coritiba/PR vs Maringa/PR [1] - 1 -

BRARJ

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Vasco DG/RJ [3] - 1 1/2 -

BRARS

02:00 - [11] Uniao Fred/RS vs Sao Jose PoA/RS [7] +0 -

BRASP

02:00 - [C-1] Palmeiras/SP vs Guarani/SP [A-3] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Always Ready vs Jorge Wilstermann [B-6] - 1 -

BLVA

02:00 - [A-7] Aurora vs Real Santa Cruz [A-6] -

COLB

02:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Boyaca Chico [6] +3/4 -

ECUA

02:00 - [13] Cumbaya FC vs Orense SC [11] -

VENA

02:00 - [8] Dep.Guaira vs Puerto Cabello [12] - 1/4 -

SLOA

02:15 - [3] O.Ljubljana vs Aluminij [10] - 3/4 -

ITA

02:45 - [3] Napoli vs AC Milan [1] - 1/4 -

PHA

02:45 - [2] Marseille vs Monaco [3] +0 -

TBNA

03:00 - [5] Real Betis vs Atletico Madrid [3] +1/4 -

TBNB

03:00 - [5] Girona vs Real Oviedo [7] - 1/2 -

BIA

03:00 - [5] Gent vs Zulte-Waregem [16] - 1 3/4 -

BIA

03:00 - [15] Eupen vs OH Leuven [11] +0 -

ARGLC

03:00 - [A-8] Banfield vs Defensa YJ [A-3] +0 -

ARGLC

03:00 - [A-6] Newells Old Boys vs Atletico Tucuman [A-11] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [14] Guillermo vs Flandria [35] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [32] Sacachispas vs Deportivo Maipu [13] +0 -

ARGB

03:00 - [5] Chacarita Jrs vs Temperley [28] +1/4 -

COLB

03:00 - [4] Real Cartagena vs Atletico [11] - 1/2 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Llaneros FC [7] - 1/4 -

PERA

03:00 - [17] Carlos Stein vs Alianza Atletico [2] - 1/4 -

BDNB

03:15 - [13] Trofense vs SC Farense [11] +0 -

BDNA

03:30 - [7] Santa Clara vs Vizela [14] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Famalicao [8] +0 -

ARGB

03:30 - [17] San Martin SJ vs Deportivo Riestra [19] - 1/2 -

PERA

03:30 - [4] Alianza Lima vs Sporting Cristal [5] +0 -

BRAMG

04:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Cruzeiro/MG [3] - 1 1/4 -

CHIA

04:00 - [6] O Higgins vs Audax Italiano [11] - 1/4 -

COLB

04:00 - [13] Barranquilla vs Bogota FC [8] - 1/4 -

PARA

04:00 - [1] Libertad vs Sportivo Ameliano [10] - 1 1/2 -

USA

04:00 - [Tay-2] Austin FC vs Inter Miami [Dong-10] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Cartagines [4] +0 -

CRCA

04:00 - [6] Sporting (CRC) vs Dep. Saprissa [5] - 1/4 -

COLA

04:05 - [8] Alianza Petrolera vs Atl. Bucaramanga [9] +0 -

BRARS

04:15 - [3] Internacional/RS vs Aimore/RS [8] - 1 1/2 -

BLVA

04:15 - [B-7] Inde. Petrolero vs Blooming [B-2] - 1 -

BRASP

04:30 - [B-4] Novorizontino/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1/2 -

BRASP

04:30 - [B-2] Sao Bernardo/SP vs Mirassol/SP [C-4] +0 -

ECUA

04:30 - [7] Delfin SC vs Macara [14] - 3/4 -

ARGB

05:00 - [30] Atletico Rafaela vs Gimnasia Jujuy [26] - 1/4 -

BRARS

05:00 - [9] Sao Luiz/RS vs Brasil Pelotas/RS [4] +0 -

BRARS

05:00 - [10] Juventude/RS vs Guarany/RS [12] - 1 1/2 -

VENA

05:00 - [10] Portuguesa vs Mineros Guayana [13] - 1/2 -

ARGLC

05:15 - [B-2] Boca Juniors vs CA Huracan [B-7] - 3/4 -

ARGB

05:30 - [9] Chaco For Ever vs CA Guemes [34] - 1/4 -

COLA

06:10 - [10] Santa Fe vs Millonarios [1] +1/2 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Tacuary FBC [8] - 3/4 -

BRASP

06:30 - [D-1] Bragantino/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 1 1/4 -

CHIA

06:30 - [5] Cobresal vs Univ. Catolica(CHL) [12] +0 -

ARGB

07:00 - [31] CA Mitre Salta vs Quilmes [16] +0 -

ECUA

07:00 - [4] Independiente JT vs SD Aucas [6] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [3] San Carlos vs Alajuelense [1] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [B-6] Velez Sarsfield vs Estudiantes LP [B-1] - 1/4 -

COLA

08:15 - [3] Atl. Nacional vs Inde.Medellin [4] - 1/4 -

USA

10:25 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Portland Timbers [Tay-10] - 1 1/4 -

HKGA

14:30 Hoãn [8] Resources Capital vs Lee Man FC [3] -

HKGA

18:30 Hoãn [6] Hong Kong FC vs Hồng Kông U23 [7] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] PFK Aleksandriya vs Kolos Kovalivka [8] -

UKRA

22:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove vs FC Lviv [12] -

UKRA

22:00 Hoãn [4] Zorya vs FC Mariupol [16] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Kết quả thi đấu

Thứ Tư, 25/05/2022

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT Arsenal 5 - 1 Everton