LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 11/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Honda Lock [15] -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Dandenong Th. [5] +1 -

AUSVPL

12:00 - [11] Eastern Lions vs Avondale Heights [1] +1 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Bentleigh Greens [3] -

NHATJFL

12:00 - [9] FC Osaka vs Veertien Mie [8] -

AUSQSL

13:00 - [2] Brisbane Roar U21 vs Queensland Lion [5] +0 -

AUSQSL

13:00 - [10] Logan Light. vs Sunshine Coast [4] +0 -

NHAT3

13:00 - [4] Fukushima Utd vs FC Imabari [13] +0 -

NHATJFL

13:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Sony Sendai [4] -

NHATJFL

13:00 - [10] Matsue City vs Kochi United SC [13] -

NHATW

13:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] +0 -

AUSBPL

14:00 - [4] Bayside Utd vs Brisbane Knights [12] - 2 -

AUSBPL

14:00 - [6] Acacia Ridge vs St George Willawong [3] +1 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [7] Toowong FC vs Albany Creek [1] +2 1/4 -

AUSVPL

14:00 - [7] Port Melbourne vs Hume City [4] +1/4 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Tegevajaro Miyazaki [2] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [12] Redlands Utd vs Eastern Suburbs [9] +1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Moreton Bay Utd [7] - 1 -

NHATJFL

15:00 - [17] FC Kariya vs Tokyo Musashino [16] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Paksi vs Hermannstadt -

GHCLB

16:00 - Skive IK vs Jammerbugt -

NHATA

16:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Yokohama FC [20] - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Ehime FC [19] - 1 -

NHATB

16:00 - [6] Montedio Yama. vs Matsumoto Yama. [21] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [13] Blaublitz Akita vs JEF United Chiba [9] +0 -

NHATB

16:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Omiya Ardija [15] - 1/2 -

NHATJFL

16:00 - [2] Iwaki FC vs Nara Club [11] -

NHATJFL

16:00 - [7] Suzuka Point Getters vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATJFL

16:00 - [1] Honda FC vs Verspah Oita [3] - 1/2 -

TQB

16:00 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Heil. Lava Spring [C-2] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [8] Ryukyu vs Sagamihara [22] - 3/4 -

ACL

17:00 - [F-3] Viettel vs Kaya [F-4] - 2 -

GHCLB

17:00 - [107] Ural S.r. vs Krylya Sovetov [84] -

NHATA

17:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers [6] +1/2 -

NHATA

17:00 - [13] Shonan Bellmare vs FC Tokyo [12] +1/2 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATB

17:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy [12] +1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs Kyoto Sanga [2] +1 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Okayama [11] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [9] Nagano Parceiro vs Yokohama SCC [8] - 1 -

NHAT3

17:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka [5] - 1/4 -

HQB

17:00 - [5] Busan I'Park vs Jeonnam Dragons [4] +1/4 -

NHATB

17:30 - [7] Machida Zelvia vs Mito Hollyhock [10] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Karlsruher vs Turkgucu-Ataspor [134] -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Beijing BIT [C-6] - 2 3/4 -

ACL

19:00 - [I-3] Ceres FC vs Daegu [I-2] +2 1/2 -

ACL

19:00 - [I-1] Kawasaki Fro. vs Beijing Guoan [I-4] - 3 1/2 -

CAFCOS

19:00 - [B-3] Namibia vs Zimbabwe [B-5] +0 -

TAJA

19:30 - [6] FK Dushanbe 83 vs FC Kuktosh [9] -

TAJA

19:30 - [5] CSKA Pamir Dushanbe vs Istiklol Dushanbe [2] -

TAJA

19:30 - [4] FK Eskhata vs Fayzkand [10] -

KAZC

20:00 - [C-4] Aktobe vs Akzhayik Oral [C-3] +0 -

NORB

20:00 - [1] HamKam vs Asane Fotball [7] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [5] Hammarby vs Degerfors IF [12] - 1 -

TDA

20:00 - [13] Mjallby AIF vs Norrkoping [6] +0 -

TDB

20:00 - [3] Helsingborg vs Akropolis IF [12] - 3/4 -

TD3

20:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Umea [Norra-16] +1/2 -

TD3

20:00 - [Norra-1] Brommapojkarna vs Lulea [Norra-7] - 2 3/4 -

NORA

20:30 - [7] Valerenga vs Lillestrom [6] - 3/4 -

ACL

21:00 - [F-2] BG Pathum United vs Ulsan Hyundai [F-1] +1 -

GHCLB

21:00 - Vejle vs Lubeck [160] -

ICEW

21:00 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [7] - 1/2 -

KAZC

21:00 - [D-1] Caspiy Aktau vs Turan (KAZ) [D-4] - 1/2 -

KAZC

21:00 - [B-4] Atyrau vs FK Maktaaral [B-3] -

TD3

21:00 - [Norra-11] Pitea IF vs Sylvia [Norra-12] +1/4 -

BRAA

21:00 - [16] Juventude/RS vs Atletico/GO [9] - 1/4 -

GHCLB

21:30 - Karlsruher vs Zenit +3/4 -

CAFCOS

22:00 - [B-2] Mozambique vs Malawi [B-4] +0 -

GHCLB

22:00 - [25] Spartak Moscow vs FK Sochi - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Arsenal-Tula vs Karabakh Agdam -

GHCLB

22:00 - Angers vs Niort - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Sigma Olomouc vs Zaglebie Lubin [89] -

GHCLB

22:00 - [8] Lok. Moscow vs CM Celje - 1 -

NGB

22:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Tom Tomsk [12] -

KAZC

22:00 - [A-3] Ordabasy vs Shakhter Kar. [A-2] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-3] Sandvikens vs Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1 3/4 -

URUA

22:15 - [13] Boston River vs Cerro Largo [8] +0 -

FINA

22:30 - [9] Haka vs KuPS [1] +1/2 -

FINA

22:30 - [10] Honka vs AC Oulu [11] - 3/4 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-2] Jyvaskyla JK vs GBK Kokkola [C-10] - 2 1/4 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Orebro [15] - 1 1/2 -

TDA

22:30 - [16] Ostersunds vs Goteborg [11] +1/4 -

GHCLB

22:59 - Marseille vs Sete -

ICEW

22:59 - [3] Trottur Rey. Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [9] -

LITA

22:59 - [5] Hegelmann Litauen vs Banga [9] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Odd Grenland [10] - 1 1/2 -

CHIB

22:59 - [16] Barnechea vs San.Morning [3] +0 -

EGYA

00:00 - [13] Masr lel Maqassah vs Ahly Cairo [9] +1 1/4 -

JORA

00:30 - [7] Jazeera Amman vs Wihdat [2] +1/2 -

ARGB

01:00 - [B-17] Guillermo vs Atletico Rafaela [B-16] +0 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs Ferro Carril Oeste [B-2] +0 -

ARGB

01:00 - [B-8] Almagro vs Deportivo Moron [B-5] +0 -

ARGB

01:00 - [B-3] CA Guemes vs All Boys [B-11] - 3/4 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs CA Progreso [15] +0 -

ARGB

01:10 - [A-7] Gim.Mendoza vs Temperley [A-14] - 3/4 -

EURO

02:00 - [A-1] Italia vs Anh [D-1] +1/4 -

ARGB

02:00 - [A-6] Belgrano vs Agropecuario AAC [A-5] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [1] Always Ready vs CA Palmaflor [9] - 2 -

USW

02:00 - [1] Portland Tho. Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/2 -

CHIB

02:30 - [6] Deportes Santa Cruz vs San Luis Qui. [14] -

ARGB

03:10 - [A-1] Ate Brown vs Tigre [A-4] +1/4 -

URUA

04:00 - [6] CA Torque vs Nacional Montevideo [2] +1/4 -

USB

04:00 - [A-8] Loudoun United vs Miami Fusion [A-4] +0 -

BRAA

04:15 - [10] Cuiaba/MT vs Ceara/CE [14] +0 -

BRAA

04:15 - [4] Flamengo/RJ vs Chapecoense [20] - 1 3/4 -

BLVA

04:15 - [8] CD Guabira vs Oriente Petrolero [6] +0 -

CHIC

05:00 - [8] Nublense vs Everton CD [4] - 1/2 -

USW

05:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Houston Dash Nữ [5] - 1/4 -

ARGB

05:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs Estudiantes BsAs [A-13] +0 -

VENA

05:15 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Portuguesa [B-3] +0 -

CCF

05:30 - [B-2] Canada vs Martinique [B-4] - 2 1/4 -

USW

06:00 - [2] OL Reign Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

BRAA

06:30 - [3] Fortaleza/CE vs Corinthians/SP [7] - 1/4 -

BRB

06:30 - [15] Brusque FC/SC vs CSA/AL [8] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [4] Bolivar vs Real Santa Cruz [11] - 2 1/4 -

URUA

06:30 - [3] CA Penarol vs Sportivo Cerrito [9] - 1 1/4 -

USB

07:00 - [D-4] LA Galaxy II vs Tacoma Defiance [D-5] - 1/2 -

CHIC

07:30 - [28] Colo Colo vs Palestino [2] - 1/2 -

VENA

07:30 - [B-1] Dep.Tachira vs Zamora Barinas [B-5] - 1/4 -

CCF

08:00 - [B-1] Mỹ vs Haiti [B-3] - 2 1/4 -

CCF

10:00 - [A-2] El Salvador vs Guatemala [A-4] - 1/2 -

AUSNSW

11:30 Hoãn [7] Wollongong Wolves vs APIA Tigers [8] -

GHCLB

17:59 Hoãn CD Estrela vs Benfica B -

Lịch bóng đá trong ngày 11/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2