LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [5] Sturt Lions vs Croydon Kings [8] +1/4 -

NHATW

13:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

13:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Floreat Athena [2] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Perth SC [1] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Rockingham City [12] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Sorrento [3] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Perth Glory U21 [4] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Balcatta [11] - 1 -

NHATW

14:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] - 1 1/4 -

NHATW

14:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] - 1 1/2 -

GHCLB

14:30 - Arda Kardzhali vs Slavia Sofia [100] -

GHCLB

14:30 - Monaco vs Cercle Brugge -

AUSSL

14:45 - [2] Adelaide City vs Campbelltown City [3] - 1/4 -

GHCLB

15:00 - Banik Ostrava vs SK Lisen - 1 1/4 -

GHCLB

15:00 - Varnsdorf vs Dukla Praha [41] -

GHCLB

15:00 - Nice vs Lausanne Sports -

AUSBPL

15:00 - [11] Western Spirit vs Mount Gravatt [5] -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Gainare Tottori [15] - 1/4 -

GHCLB

15:30 - Jihlava vs Brno +1/4 -

GHCLB

15:30 - Taborsko vs Teplice -

GHCLB

15:30 - Zlin vs SK Prostejov - 1 1/4 -

AUSSL

15:30 - [7] Adelaide Olympic vs Cumberland Utd [10] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - Warta Poznan vs Gornik Zabrze - 1/4 -

GHCLB

16:00 - GKS Tychy vs MFk Karvina +1/4 -

GHCLB

16:00 - Hradec Kralove vs Pribram - 3/4 -

GHCLB

16:00 - Sellier&Bellot Vlasim vs C. Budejovice -

GHCLB

16:00 - [99] Silkeborg IF vs Hvidovre IF -

GHCLB

16:00 - Sion vs Sochaux -

GHCLB

16:00 - [97] MFK Chrudim vs Mlada Boleslav +1 3/4 -

GHCLB

16:00 - Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie +1/4 -

GHCLB

16:00 - HB Koge vs Nykobing +1/4 -

NHATA

16:00 - [3] Yokohama FM vs Avispa Fukuoka [7] - 1 1/4 -

NHATW

16:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] +1/4 -

AUSBPL

16:15 - [8] UQ FC vs The Lakes [2] +1/2 -

AUSQSL

16:15 - [11] Capalaba vs Brisbane Strikers [13] -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Gold Coast Knights [6] -

CAFCOS

17:00 - [A-3] Botswana vs Lesotho [A-5] +0 -

GHCLB

17:00 - Viborg vs Randers -

GHCLB

17:00 - Ajax vs Paderborn 07 - 1 1/2 -

AUSSL

17:00 - [4] Metro Stars vs Adelaide Comets [1] - 1/4 -

AUSSL

17:00 - [9] Adelaide Utd U21 vs SA Panthers [6] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [19] Oita Trinita vs Urawa Red [5] +1/2 -

NHATA

17:00 - [15] Vegalta Sendai vs Consa. Sapporo [11] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [11] Vanraure Hachinohe vs Kamatamare San. [14] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Kagoshima vs Kataller Toyama [3] +1/4 -

HQB

17:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Anyang [2] - 1/4 -

GHCLB

17:15 - Korona Kielce vs Widzew Lodz +0 -

GHCLB

17:30 - [164] Hobro I.K. vs Aarhus Fremad -

GHCLB

17:50 - Chojniczanka vs Stomil Olsztyn -

GHCLB

18:00 - Zwickau vs Meuselwitz -

GHCLB

18:00 - [95] Holstein Kiel vs Brondby -

GHCLB

18:00 - Fremad Amager vs Hellerup -

GHCLB

18:00 - Lyngby vs Helsingor - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [40] Bochum vs Verl - 1 1/2 -

HQB

18:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land [9] +0 -

GHCLB

19:00 - PSV Eindhoven U21 vs Eindhoven -

GHCLB

19:00 - Luzern vs Grasshoppers -

GHCLB

19:00 - Genk vs Groningen - 1 -

GHCLB

19:00 - [10] Erzgebirge Aue vs Magdeburg -

GHCLB

19:00 - Nurnberg vs Krasnodar +0 -

GHCLB

19:00 - [130] Sparta Rotterdam vs Gent -

KAZC

19:00 - [A-1] FK Kyzylzhar vs SDYuShOR 8 [A-4] -

KAZC

19:00 - [D-3] Zhetysu Taldykorgan vs Kairat Almaty [D-2] -

TD3

19:00 - [Sodra-9] Lunds BK vs Qviding [Sodra-16] - 1/4 -

TD3

19:00 - [Norra-2] Dalkurd FF vs Taby IS [Norra-15] - 1 1/2 -

TAJA

19:30 - [1] FK Khujand vs FC Istaravshan [7] -

TAJA

19:30 - [8] FK Khatlon vs Ravshan Kulob [3] -

CAFCOS

20:00 - [A-2] Eswatini vs Zambia [A-4] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [166] Zulte-Waregem vs Charleroi +1/4 -

GHCLB

20:00 - RB Salzburg vs Rakow Czestochowa - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 - Harrogate Town vs Huddersfield -

GHCLB

20:00 - OH Leuven vs Valenciennes -

GHCLB

20:00 - IJsselmeervogels vs De Graafschap -

GHCLB

20:00 - A.Bielefeld vs Hannover 96 - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [22] Freiburg vs Saarbrucken - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [168] Stuttgart vs St. Gallen - 3/4 -

NGB

20:00 - [7] Akron Togliatti vs SKA-Khabarovsk [6] +0 -

TDA

20:00 - [1] Malmo vs Sirius [10] - 1 1/2 -

GHCLB

20:30 - [83] Heerenveen vs Kortrijk +0 -

GHCLB

20:30 - M.gladbach vs Vik.Koln - 1 3/4 -

BLRC

20:30 - Naftan Novo. vs Dinamo Brest +1 1/2 -

ACL

21:00 - [H-4] Tampines Rovers vs Chiangrai Utd [H-3] +1 1/2 -

ACL

21:00 - [H-1] Jeonbuk H.Motor vs Gamba Osaka [H-2] +0 -

GHCLB

21:00 - AFC Fylde vs Blackburn Rovers -

GHCLB

21:00 - Alfreton Town vs Nottingham Forest -

GHCLB

21:00 - [30] Rubin Kazan vs Khimki - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [122] Vaduz vs Zurich +1/4 -

GHCLB

21:00 - Southport vs Blackpool -

GHCLB

21:00 - [142] Jahn Regensburg vs Wacker Innsbruck -

GHCLB

21:00 - Zemplin Michalovce vs Dukla BB -

GHCLB

21:00 - GKS Jastrzebie vs Piast Gliwice -

GHCLB

21:00 - Eupen vs RWD Molenbeek -

GHCLB

21:00 - Caen vs Ajaccio -

GHCLB

21:00 - Charlton Athletic vs Celtic +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Chester vs Sheffield Wed. -

GHCLB

21:00 - Ein.Frankfurt vs Wehen - 1 1/2 -

GHCLB

21:00 - Guingamp vs Stade Brestois +1/4 -

GHCLB

21:00 - Osnabruck vs PSV Eindhoven +1 1/2 -

GHCLB

21:00 - Thun vs Neuchatel Xamax -

GHCLB

21:00 - Wolfsburg vs Hansa Rostock - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [C-2] Forfar Athletic vs Ross County [C-3] -

SCOLC

21:00 - [G-5] East Kilbride vs Kilmarnock [G-1] +1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [A-4] Cove Rangers vs Stirling Albion [A-2] - 1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-2] Stranraer vs Greenock Morton [G-3] +3/4 -

SCOLC

21:00 - [H-3] Partick Thistle vs Dunfermline [H-2] +0 -

SCOLC

21:00 - [F-4] Airdrieonians vs Annan Athletic [F-5] - 1 1/2 -

SCOLC

21:00 - [D-5] Brechin City vs Livingston [D-2] +2 3/4 -

SCOLC

21:00 - [H-5] Dumbarton vs St. Mirren [H-1] -

SCOLC

21:00 - [D-3] Cowdenbeath vs Raith Rovers [D-1] +1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [F-3] Queen of South vs Queen's Park [F-2] +0 -

SCOLC

21:00 - [E-5] Albion Rovers vs Ayr Utd [E-1] +1 1/2 -

SCOLC

21:00 - [C-4] Montrose vs Brora Rangers [C-5] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [B-4] Elgin City vs Arbroath [B-2] +1 -

SCOLC

21:00 - [A-5] Peterhead vs Hearts [A-1] +2 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Volgar Astrakhan [20] - 1 -

NGB

21:00 - [9] Kamaz vs Alania Vla [5] +1 -

ICEB

21:00 - [4] Kordrengir vs Vestri [5] - 1/2 -

KAZC

21:00 - [B-2] FK Taraz vs Tobol Kostanay [B-1] -

FINB

21:00 - [12] JIPPO vs MuSa Pori [11] +1/4 -

FINB

21:00 - [5] KPV Kokkola vs Klubi 04 Helsinki [10] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [B-4] Grankulla IFK vs HJS Akatemia [B-5] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [C-6] Narpes Kraft vs SJK Akatemia [B-1] +2 -

FIN3

21:00 - [C-4] Vaajakoski vs OLS Oulu [C-3] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-11] Espoo vs TPV Tampere [B-13] - 1 -

FIN3

21:00 - [B-8] VJS vs Jazz [B-6] -

FIN3

21:00 - [C-7] JBK vs PS Kemi [C-11] - 2 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Ljungskile SK [Sodra-1] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-8] Skovde vs Linkoping City [Sodra-12] -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-8] Orebro Syrianska vs Assyriska [Norra-14] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Utsiktens BK [Sodra-5] +3/4 -

BRB

21:00 - [14] Operario/PR vs Brasil Pelotas/RS [20] - 3/4 -

NGB

21:30 - [17] Kuban vs Torpedo Moscow [2] +0 -

FIN3

21:30 - [B-3] PIF Parainen vs Ilves II [B-9] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Standard Liege vs KV Mechelen [114] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Ruzomberok vs FK Pohronie -

GHCLB

22:00 - Lask vs Heidenheim - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Sigma Olomouc vs Midtjylland +1 -

GHCLB

22:00 - [121] St.Polten vs Bohemians 1905 [126] +1/4 -

GHCLB

22:00 - Dnipro vs Kolos Kovalivka -

GHCLB

22:00 - Duisburg vs FC Koln -

NGB

22:00 - [11] Spartak Moscow B vs Krasnodar B [16] - 1/4 -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Olim. Dolgiye Prudy [14] - 3/4 -

NGB

22:00 - [4] Fakel vs Baltika [8] - 1/4 -

FIN3

22:00 - [C-8] RoPS Rovaniemi II vs VIFK Vaasa [C-9] - 1 -

JORA

22:00 - [8] Al Aqaba SC vs S.Al.Ordon [6] -

GHCLB

22:15 - Troyes vs Nimes -

IRNA

22:20 - SaiPa Karadj vs Esteghlal Tehran [3] -

GHCLB

22:30 - NAC Breda vs Maccabi TA -

NGB

22:30 - [10] Veles Moscow vs Yenisey [15] +0 -

TDA

22:30 - [3] AIK Solna vs Varbergs BoIS [9] - 1 -

IRNA

22:45 - [7] Tractor SC vs Gol Gohar [2] -

URUA

22:45 - [16] Villa Espanola vs Dep. Maldonado [14] +1/4 -

GHCLB

22:59 - FK Novi Pazar vs Rudar -

GHCLB

22:59 - Clermont vs Rodez -

GHCLB

22:59 - Tabor Sezana vs Gorica -

GHCLB

22:59 - NK Osijek vs Backa Topola -

GHCLB

22:59 - O.Ljubljana vs Ashdod -

GHCLB

22:59 - [150] Galatasaray vs Kasimpasa -

GHCLB

22:59 - Rennes vs Le Havre -

NGB

22:59 - [13] Rotor Volgograd vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 1 1/2 -

KAZC

22:59 - [C-1] Kaisar Kyzylorda vs Astana [C-2] +3/4 -

LITA

22:59 - [7] Dziugas FC vs FK Riteriai [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Sarpsborg [13] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Haugesund [8] +1/4 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Kristiansund [5] - 1 -

NORA

22:59 - [4] Viking vs Stromsgodset [9] - 3/4 -

IRNA

23:15 - [1] Sepahan vs Sanat Naft [16] -

IRNA

23:25 - [6] Persepolis vs Aluminium Arak [4] -

GHCLB

23:30 - Rapid Wien vs Kobenhavn [54] - 1/4 -

CHIB

23:30 - [5] Temuco vs Rangers Talca [10] -

GHCLB

00:00 - [74] Cambuur vs Telstar - 3/4 -

RMNSC

00:00 - CFR Cluj vs FC U Craiova 1948 - 1/4 -

TD3

00:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Karlstad BK [Norra-6] +1/4 -

IRNA

00:00 - [14] Foolad Khozestan vs Machine Sazi -

JORA

00:30 - [9] Sahab vs Sheikh Hussein [5] +0 -

GHCLB

01:00 - Servette vs Dinamo Kiev +1/4 -

NORA

01:00 - [14] Brann vs Tromso [11] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-8] Atletico Atlanta vs CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [A-17] Nueva Chicago vs Alvarado MDP [A-11] +1/4 -

ARGB

01:00 - [B-6] Brown de Adrogue vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-9] Def.Belgrano vs Tristan Suarez [B-10] - 1/4 -

URUA

01:00 - [1] Plaza Colonia vs IA Sud America [10] - 1 -

ARGB

01:15 - [B-12] San Telmo vs Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/4 -

IREA

01:30 - [10] Longford Town vs Drogheda Utd [6] +3/4 -

BLVA

01:30 - [15] Real Potosi vs The Strongest [2] +1 1/4 -

BLVA

01:30 - [12] Aurora vs San Jose [16] - 2 1/2 -

BRAA

02:30 - [19] Gremio/RS vs Internacional/RS [6] - 1/4 -

BRAA

02:30 - [2] Palmeiras/SP vs Santos/SP [17] - 1 -

BRB

02:30 - [2] Botafogo/RJ vs Cruzeiro/MG [12] - 1/4 -

VENA

03:00 - [A-4] Aragua vs Yaracuyanos [A-7] -

URUA

03:15 - [11] Wanderers vs CA River Plate (URU) [5] - 1/4 -

BRAA

03:30 - [12] Atletico/PR vs Bragantino/SP [5] +0 -

CHIC

03:30 - [15] CCDA Fernandez Vial vs Coquimbo Unido [7] +0 -

BLVA

04:00 - [5] Royal Pari vs Jorge Wilstermann [7] - 1/4 -

VENA

04:00 - [C-1] Caracas vs Atl.Venezuela [C-3] - 3/4 -

USB

04:05 - [B-4] Tulsa Roughnecks vs Louisville City [B-2] +1/2 -

BRAA

05:00 - [11] America/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRAA

05:00 - [18] SC Recife/PE vs Fluminense/RJ [8] +0 -

BRAA

05:00 - [13] Sao Paulo/SP vs Bahia/BA [15] - 1/2 -

BRB

05:00 - [19] Confianca/SE vs Vitoria/BA [17] +0 -

ECUA

05:00 - [1] Independiente JT vs Catolica Quito [4] - 1/2 -

ECUA

05:00 - [8] Barcelona SC vs Emelec [2] - 1/2 -

USB

06:05 - [A-2] Ch.Independence vs Phoenix FC [D-1] +1/2 -

USB

06:05 - [A-5] Hartford Athletic vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

USW

06:05 - [3] Wash. Spirit Nữ vs NC Courage (W) [6] -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Sporting Kansas II [B-8] - 1/4 -

USB

06:55 - [B-1] Birmingham Legion vs Memphis 901 [B-3] - 3/4 -

COP

07:00 - [B-1] Brazil vs Argentina [A-1] - 1/4 -

USB

09:15 - [D-6] Oakland Roots vs Las Vegas Lights [D-8] -

CCF

09:35 - [A-1] Mexico vs Trinidad & T. [A-3] - 2 3/4 -

USB

10:05 - [D-7] Sacramento vs Orange C. Blues [D-2] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [10] North Shore Mariners vs Sydney Olympic [5] -

AUSNSW

12:30 Hoãn [11] Sutherland Sharks vs Manly Utd [4] -

AUSNSW

16:00 Hoãn [6] Mt Druitt Town vs Marconi Stallions [9] -

GHCLB

17:00 Hoãn [3] Fortuna Sittard vs MVV Maastricht -

GHCLB

19:00 Hoãn Resovia vs FC Kosice -

GHCLB

19:00 Hoãn Benfica vs SC Farense -

FIN3

21:00 Hoãn [B-12] Ilves-Kissat vs SalPa Salo [B-10] -

FIN3

21:00 Hoãn [B-2] KaaPo Kaarina vs Honka 2 [B-7] - 1/4 -

GHCLB

21:45 Hoãn [38] Union Berlin vs Dukla Praha [41] -

GHCLB

00:00 Hoãn Istra 1961 vs Koper -

BRB

03:00 Hoãn [16] Ponte Preta/SP vs Londrina/PR [18] -

USB

07:35 Hoãn [B-5] OKC Energy vs Indy Eleven [B-6] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2