LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

SEAFS

13:00 - [4] Myanmar Futsal vs Malaysia Futsal [5] -

NGAU21

14:00 - [A-8] Ural U21 vs ORS 5 U21 [B-10] -

SEAFS

16:00 - [3] Việt Nam Futsal vs Thái Lan Futsal [1] -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Khimki U21 [B-7] +1/4 -

AUSNSW

16:00 - [2] APIA Tigers vs Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [7] Manly Utd vs Sydney Olympic [5] +1/4 -

AUSVPL

16:30 - [9] Melb. Knights vs Dandenong City [13] - 1 -

NGAU21

17:00 - [A-10] Ufa U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Krasnodar U21 [B-2] +1/2 -

CZEU19

17:00 - [5] Pardubice U19 vs Slovacko U19 [13] -

AUSVPL

17:00 - [4] Green Gully SC vs Oakleigh Cannons [2] +0 -

EU17

18:30 - [D-2] Đan Mạch U17 vs Scotland U17 [D-4] - 1 1/2 -

EU17

18:30 - [C-2] Serbia U17 vs T.N.Kỳ U17 [C-4] - 1/2 -

SINA

18:45 - [3] Tanjong Pagar vs Balestier Kh. [6] -

GHU16

20:00 - [23] Kyrgyzstan U16 vs Uzbekistan U16 [10] -

MAPL

20:00 - [3] Terengganu II vs Johor Darul Takzim II [1] +1/4 -

MAPL

20:00 - [4] Kelantan United vs Kuching FA [5] +0 -

EU17

20:30 - [C-1] T.B.Nha U17 vs Bỉ U17 [C-3] -

EU17

20:30 - [D-1] B.D.Nha U17 vs Thụy Điển U17 [D-3] -

TNKB

21:00 - [8] Boluspor vs Altinordu SK [15] - 1 -

TNKB

21:00 - [10] Tuzlaspor vs Samsunspor [7] +1 -

JORA

21:30 - [12] Al Salt vs Faisaly (JOR) [2] +1/2 -

NGAU21

22:00 - [A-7] Rubin Kazan U21 vs FK Sochi U21 [B-5] -

NGAU21

22:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

22:00 - [A-3] Din. Moscow U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] -

NGAU21

22:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Zenit U21 [B-4] -

NGAU21

22:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Chertanovo U21 [B-6] -

ARMA

22:00 - [3] Ararat Y vs BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 -

BLRA

22:00 - [4] FK Minsk vs Shakhter Soligo. [5] +1 -

LATA

22:00 - [2] Valmiera / BSS vs FK Auda [5] - 1 1/4 -

FINA

22:00 - [3] Honka vs Ilves Tampere [6] - 1/2 -

FINB

22:30 - [5] JaPS vs KTP Kotka [8] +3/4 -

SRBA

22:30 - [14] FK Radnicki 1923 vs FK Metalac GM [15] +1/2 -

SRBA

22:30 - [9] Mladost Lucani vs Spartak Subotica [11] - 1/4 -

SRBA

22:30 - [16] Proleter NS vs FK Novi Pazar [12] +3/4 -

GHU16

22:59 - [31] Tajikistan U16 vs Iran U16 [7] -

CROA

22:59 - [9] Istra 1961 vs Slaven Belupo [7] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [7] Omonia Nicosia vs Olympiakos Nic. [9] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [12] Ethnikos Achnas vs AEL Limassol [8] +3/4 -

ALGA

22:59 - [9] US Biskra vs Paradou AC [4] - 1/4 -

MKDC

23:59 - [1] Sileks Kratovo vs Makedonija [2] -

BLRA

00:00 - [16] Arsenal Dzyarzhynsk vs Energetik-BGU [1] +3/4 -

BULA

00:00 - [7] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [9] +1/4 -

BULA

00:00 - [10] Arda Kardzhali vs Beroe [8] +1/2 -

TNKA

00:00 - [7] Antalyaspor vs Galatasaray [13] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [15] Gaziantep B.B vs Rizespor [17] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [11] Denizlispor vs Erzurum BB [5] +0 -

TNKB

00:00 - [19] Balikesirspor vs Eyupspor [6] +2 1/4 -

TNKB

00:00 - [4] Istanbulspor AS vs Bandirmaspor [3] +0 -

AUTA

00:00 - [10] Hartberg vs SV Ried [8] - 1/4 -

AUTA

00:00 - [7] Lask vs Admira [11] - 1 -

AUTA

00:00 - [12] SCR Altach vs Wattens [6] - 3/4 -

JORA

00:00 - [4] Al Aqaba SC vs Ramtha [8] +1/4 -

ALGA

00:00 - [6] USM Alger vs CS Constantine [8] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [5] Universitatea Craiova vs Farul Constanta [6] - 1/2 -

MNEA

01:00 - [5] Mornar Bar vs Decic Tuzi [3] -

MNEA

01:00 - [6] FK Jerezo vs Buducnost [2] -

MNEA

01:00 - [10] FK Podgorica vs Iskra Danilo [4] - 1 -

MNEA

01:00 - [9] Zeta vs Rudar [8] -

MNEA

01:00 - [7] OFK Petrovac vs Sutjeska [1] -

CROA

01:05 - [5] Lok. Zagreb vs Sibenik [8] - 1 1/2 -

ITB

01:30 - [16] Cosenza vs Vicenza [17] +0 -

ITA3

01:30 - [B-2] Reggiana vs Feralpisalo [A-3] - 1 -

DUB

01:30 - [19] Kaiserslautern vs Dynamo Dresden [16] - 1/4 -

PHB

01:30 - [3] Auxerre vs Sochaux [5] - 1/4 -

ITA

01:45 - [10] Torino vs Roma [6] +1/2 -

SCOA

01:45 - Inverness C.T. vs St. Johnstone [11] +1/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Finn Harps [9] +0 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Dundalk [3] - 1 -

IREA

01:45 - [7] Bohemians vs Sligo Rovers [5] - 1/2 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Shelbourne [6] - 1/2 -

IREB

01:45 - [2] Cork City vs Wexford Youths [6] - 1 3/4 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Cobh Ramblers [8] - 1/4 -

IREB

01:45 - [1] Galway vs Athlone [9] - 2 1/4 -

TBNA

02:00 - [12] Rayo Vallecano vs Levante [19] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [1] Real Madrid vs Real Betis [5] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [13] Zaragoza vs Lugo [16] - 1/2 -

DUC4BA

02:00 - [11] Nurnberg II vs Bayern Munich II [2] +1 -

ICEB

02:15 - [6] Afturelding vs UMF Selfoss [2] +1/2 -

ICEB

02:15 - [7] Kordrengir vs Knat. Vesturbaejar [12] -

ICEB

03:30 - [8] Thor Akureyri vs UMF Grindavik [5] +0 -

VENA

04:15 - [3] Zamora Barinas vs Puerto Cabello [12] - 1/4 -

PARA

04:30 - [8] Tacuary FBC vs Sportivo Ameliano [10] +1/4 -

BRB

05:00 - [10] Brusque FC/SC vs Tombense FC/MG [20] - 1/2 -

ARGB

05:10 - [25] Atletico Atlanta vs Deportivo Maipu [13] - 1/4 -

CHIA

06:00 - [14] Coquimbo Unido vs U. Espanola [3] +0 -

URUA

06:00 - [3] Dep. Maldonado vs CA Fenix [7] - 1/4 -

VENA

06:30 - [1] Monagas vs Estu.Merida [11] - 1 -

ARGB

07:00 - [6] All Boys vs Deportivo Madryn [10] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [13] Cumbaya FC vs 9 de Octubre [16] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [1] Belgrano vs Flandria [35] - 3/4 -

BRB

07:30 - [2] Bahia/BA vs Ponte Preta/SP [13] - 1 -

PERA

07:30 - [10] Cesar Vallejo vs Academia Cantolao [19] - 1 1/2 -

NHATC

10:00 - [37] FC Imabari vs Okinawa SV [30] -

AUSBPL

16:45 Hoãn [5] Wynnum Wolves vs Samford Rang. [6] - 1/2 -

MASL

20:15 Hoãn [9] Melaka FA vs Negeri Sembilan [3] -

PARA

08:30 Hoãn [12] 12 de Octubre vs Guairena FC [9] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22