LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 21/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 - [6] Sanf Hiroshima vs Kyoto Sanga [9] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [8] Roas. Kumamoto vs JEF United Chiba [18] +1/4 -

AUSVPL

13:00 - [14] Eastern Lions vs Dandenong Th. [7] +1 1/4 -

NHATA

13:00 - [16] Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus [13] +1/4 -

NHATA

13:00 - [8] Cerezo Osaka vs Gamba Osaka [10] - 3/4 -

NHATB

13:00 - [3] Alb. Niigata (JPN) vs Yokohama FC [2] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [20] Omiya Ardija vs Vegalta Sendai [1] +1/4 -

NHATB

13:00 - [12] Tokushima Vortis vs Tochigi SC [19] - 1/2 -

NHATB

13:00 - [9] Blaublitz Akita vs Tokyo Verdy [10] +1/4 -

NHATB

13:00 - [16] Zweigen Kan. vs Montedio Yama. [5] +1/4 -

HQ3

13:00 - [2] Siheung Citizen vs Dangjin Citizen [16] -

HQ3

13:00 - [7] Busan Transp. vs Pocheon Citizen [13] -

AUSNSW

13:30 - [6] Marconi Stallions vs Sutherland Sharks [10] - 1 1/4 -

AUSSL

13:30 - [1] Campbelltown City vs Cumberland Utd [11] - 1 1/2 -

AUSSL

13:30 - [4] Adelaide Comets vs Croydon Kings [6] - 1/2 -

AUSSL

13:30 - [7] White City W. vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

AUSSL

13:30 - [9] SA Panthers vs Metro Stars [3] +1/2 -

NHATA

14:00 - [18] Shonan Bellmare vs Vissel Kobe [17] +0 -

NHATA

14:00 - [7] FC Tokyo vs Kashiwa Reysol [4] - 1/4 -

AUSA

14:15 - [2] Melb. Victory vs Western United [3] - 3/4 -

AUSQSL

14:30 - [3] Gold Coast Knights vs Moreton Bay Utd [8] - 1 1/4 -

AUSFWP

15:00 - [4] Bayswater City vs Armadale SC [9] - 3/4 -

AUSFWP

15:00 - [8] Cockburn City vs Balcatta [12] - 1 -

AUSFWP

15:00 - [11] Gwelup Croatia vs Perth SC [10] +3/4 -

AUSQSL

15:00 - [4] Peninsula Power vs Capalaba [12] - 2 1/4 -

NHATB

15:00 - [17] Mito Hollyhock vs Grulla Morioka [22] - 1/2 -

HQB

15:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Bucheon 1995 [2] -

AUSBPL

15:15 - [4] Magic United vs Albany Creek [2] -

AUSNSW

15:30 - [3] APIA Tigers vs Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 -

HQA

15:30 - [6] FC Seoul vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/2 -

SEAW

16:00 - [A-2] Philippines Nữ vs Myanmar Nữ [B-2] -

AUSBPL

16:00 - [10] Taringa Rovers vs North Star [7] -

NHATA

16:00 - [15] Urawa Red vs Kashima Antlers [2] +0 -

NHATA

16:00 - [5] Sagan Tosu vs Kawasaki Fro. [1] +1/4 -

HQ3

16:00 - [5] Paju Citizen vs Gyeongju KHNP [3] -

HQ3

16:00 - [15] Cheonan City vs Daejeon Korail [14] -

AUSBPL

16:15 - [9] Virginia Utd vs Surfers Paradise [1] -

AUSBPL

16:30 - [3] Holland Park Hawks vs Coomera Colts [12] -

AUSSL

16:30 - [10] Adelaide Olympic vs Adelaide City [2] +3/4 -

AUSNSW

17:00 - [12] North Shore Mariners vs Sydney FC U21 [1] +1 -

AUSQSL

17:00 - [6] Eastern Suburbs vs Gold Coast Utd [7] - 1/4 -

AUSVPL

17:00 - [13] Hume City vs Altona City [8] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs Oita Trinita [13] - 1/4 -

HQA

17:00 - [5] Pohang Steelers vs Incheon Utd [4] - 1/2 -

AUSQSL

17:15 - [9] Logan Light. vs Queensland Lion [1] +1 1/2 -

AUSBPL

17:30 - [11] Grange Thistle vs Souths Utd [8] -

SINA

17:30 - [3] Tampines Rovers vs Lion City Sailors [1] -

NHATA

18:00 - [12] Avispa Fukuoka vs Yokohama FM [3] +1/4 -

NHATB

18:00 - [21] Ryukyu vs Ventforet Kofu [7] +1/2 -

HQA

18:00 - [7] Gimcheon Sangmu vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

AUSSL

18:15 - [12] West Torrens vs Adelaide Utd U21 [8] +1/4 -

AFCC

19:00 - [D-4] ATK vs Bashundhara Kings [D-2] -

SEAW

19:00 - [A-1] Việt Nam Nữ vs Thái Lan Nữ [B-1] -

BLRA

19:00 - [10] Belshina Bobruisk vs Isloch [8] -

MASL

19:30 - [2] Sabah FA vs Pahang [7] -

ARMA

19:45 - [8] Van Yerevan vs FC Noah [5] -

DUC4B

20:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs Luneburger SK [B-8] -

DUC4BA

20:00 - [10] Nurnberg II vs Bayern Munich II [2] -

DUC4BA

20:00 - [12] Buchbach vs SpVgg Bayreuth [1] -

DUC4BA

20:00 - [9] V. Aschaffenburg vs Schweinfurt [5] -

DUC4BA

20:00 - [14] Heimstetten vs VfB Eichstatt [8] -

DUC4BA

20:00 - [11] Augsburg II vs Memmingen [17] -

DUC4BA

20:00 - [7] TSV Aubstadt vs Schalding Hein. [19] -

DUC4BA

20:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Rosenheim [20] -

DUC4BA

20:00 - [3] Wacker Burghausen vs FC Pipinsried [13] -

NGA

20:00 - [14] Rubin Kazan vs Ufa [15] +1/4 -

NGA

20:00 - [7] Krylya Sovetov vs Lok. Moscow [6] - 1/2 -

NGA

20:00 - [3] Din. Moscow vs FK Sochi [2] - 1/4 -

NGA

20:00 - [16] Arsenal-Tula vs Ural S.r. [11] +1/2 -

NGA

20:00 - [13] Khimki vs Spartak Moscow [9] +1/4 -

NGA

20:00 - [4] Krasnodar vs Akhmat Groznyi [8] +0 -

NGA

20:00 - [12] Nizhny Nov vs Zenit [1] +1/2 -

NGA

20:00 - [5] CSKA Moscow vs Rostov [10] - 1 -

ALBA

20:00 - [10] Dinamo Tirana vs KF Tirana [1] -

ALBA

20:00 - [5] Kukesi vs Skenderbeu [9] -

ALBA

20:00 - [3] Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje [7] -

ALBA

20:00 - [4] Vllaznia Shkoder vs Egnatia Rrogozhine [8] -

ALBA

20:00 - [6] Teuta Durres vs KF Laci [2] -

AZEA

20:00 - [1] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [2] -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Sabah FK [5] -

AZEA

20:00 - [7] Sumqayit vs Səbail FK [8] -

AZEA

20:00 - [4] Zire IK vs Keşla FK [6] -

GEOA

20:00 - [3] Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. [8] -

GEOA

20:00 - [10] Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [2] -

KAZA

20:00 - [10] Kairat Almaty vs Shakhter Kar. [8] -

KAZA

20:00 - [3] Atyrau vs Astana [1] -

LITA

20:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Dziugas FC [9] -

DENB

20:00 - [10] Vendsyssel FF vs HB Koge [7] -

DENB

20:00 - [12] Jammerbugt vs Fremad Amager [11] -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Lyngby [2] -

DENB

20:00 - [9] Hobro I.K. vs Esbjerg FB [8] -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs AC Horsens [4] -

DENB

20:00 - [3] Hvidovre IF vs Helsingor [1] -

MASL

20:15 - [11] Terengganu vs Kuala Lumpur FA [5] -

MASL

20:15 - [6] Selangor FA vs Sarawak [10] -

MAPL

20:15 - [8] Perak FA vs UiTM FC [9] -

MASL

21:00 - [4] Kedah FA vs Darul Takzim [1] -

MASL

21:00 - [12] Penang FA vs Petaling Jaya City [8] -

MAPL

21:00 - [7] PDRM FA vs FAM-MSN [10] -

NPA

21:00 - [6] Amazulu vs Golden Arrows [9] - 1/4 -

NPA

21:00 - [13] Maritzburg Utd vs Baroka FC [15] +0 -

NPA

21:00 - [8] SuperSport Utd vs Orlando Pirates [7] -

NPA

21:00 - [12] Chippa Utd vs TS Galaxy [14] +1/4 -

NPA

21:00 - [5] Stellenbosch FC vs Cape Town City [4] +1/4 -

NPA

21:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Sekhukhune Utd [10] - 1/4 -

NPA

21:00 - [3] Royal AM vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

NPA

21:00 - [2] Kaizer Chiefs vs Moroka Swallows [16] - 1/2 -

HLB

21:30 - [4] Eindhoven vs ADO Den Haag [3] -

BULA

22:00 - [7] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [9] +1/2 -

BULA

22:00 - [4] Cherno More vs Cska Sofia [2] -

BULA

22:00 - [11] Pirin Blagoevgrad vs Botev Vratsa [13] -

BULA

22:00 - [10] Arda Kardzhali vs Beroe [8] +1/4 -

BULA

22:00 - [14] Tsarsko Selo vs Lok. Sofia [12] -

BULA

22:00 - [3] Botev Plovdiv vs Slavia Sofia [6] -

BULA

22:00 - [5] Levski Sofia vs Ludogorets [1] -

ICEB

22:00 - [11] Trottur Vogum vs Vestri [12] -

KAZA

22:00 - [7] Ordabasy vs FK Aksu [9] -

KAZA

22:00 - [11] Turan (KAZ) vs Aktobe [5] -

NORA

22:00 - [13] Sandefjord vs Lillestrom [2] +1/4 -

NORB

22:00 - [6] Sogndal vs Asane Fotball [14] - 1 -

FINA

22:00 - [11] Seinajoen JK vs IFK Mariehamn [10] - 1/2 -

FINB

22:00 - [1] TPS Turku vs PEPO [11] - 1 1/4 -

FINB

22:00 - [6] EIF Ekenas vs PK-35 [12] - 3/4 -

FINB

22:00 - [7] KPV Kokkola vs SJK Akatemia [4] - 1/4 -

FINB

22:00 - [9] MP Mikkeli vs Jaro [3] +1/2 -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs SK Dnipro-1 [3] -

UKRA

22:00 - [2] Dinamo Kiev vs Chernomorets [13] -

UKRA

22:00 - [8] Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv [7] -

UKRA

22:00 - [16] FC Mariupol vs Vorskla [5] -

UKRA

22:00 - [14] Inhulets Petrove vs FC Mynai [15] -

UKRA

22:00 - [11] Rukh Vynnyky vs Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 - [10] Metalist 1925 Kharkiv vs Veres Rivne [9] -

UKRA

22:00 - [4] Zorya vs FC Lviv [12] -

JORA

22:30 - [7] S.Al.Ordon vs Ma'an SC [10] -

AFCC

23:00 - [D-3] Maziya S&RC vs Gokulam Kerala [D-1] -

AFCC

23:00 - [C-3] Hilal Al Quds vs Al Nejmeh [C-1] -

AFCC

23:00 - [A-3] Al Kuwait vs Al Seeb [A-1] -

AFCC

23:00 - [B-1] Al Arabi (KUW) vs Shabab Al Khalil [B-3] -

ITB

23:00 - [4] Pisa vs Benevento [7] - 1/4 -

ITA3

23:00 - [C-2] Catanzaro vs SS Monopoli [C-5] -

POLB

23:00 - [10] GKS Tychy vs Korona Kielce [4] - 1/4 -

POLB

23:00 - [11] Katowice vs LKS Lodz [9] - 1/4 -

POLB

23:00 - [16] Stomil Olsztyn vs Puszcza Nie. [13] +1/4 -

POLB

23:00 - [14] Skra Czestochowa vs GKS Jastrzebie [18] - 1/4 -

POLB

23:00 - [5] Odra Opole vs Resovia [12] +1/4 -

POLB

23:00 - [17] Gornik Polkowice vs Miedz Legnica [1] +1/4 -

POLB

23:00 - [6] Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno [15] - 3/4 -

POLB

23:00 - [2] Widzew Lodz vs Podbeskidzie [8] - 1/4 -

POLB

23:00 - [3] Arka Gdynia vs Sandecja [7] - 3/4 -

GEOA

23:00 - [6] FC Telavi vs Dinamo Batumi [1] -

RMNA

23:00 - [7] Arges Pitesti vs Voluntari [4] +0 -

RMNA

23:00 - [5] Universitatea Craiova vs Farul Constanta [6] - 1/4 -

RMNA

23:00 - [2] Steaua Bucuresti vs CFR Cluj [1] - 1/4 -

SVKA

23:00 - [2] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [4] - 1/2 -

SVKA

23:00 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [6] - 1 1/2 -

SVKA

23:00 - [3] Ruzomberok vs Sered [5] - 1 -

SVKA

23:00 - [12] FK Pohronie vs Senica [7] -

SVKA

23:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs Zlate Moravce [11] - 1/2 -

SVKA

23:00 - [8] Trencin vs Zemplin Michalovce [9] - 1/2 -

SLOA

23:00 - [4] Mura vs Maribor [1] +3/4 -

SLOA

23:00 - [10] Aluminij vs Tabor Sezana [9] +0 -

SLOA

23:00 - [6] NK Radomlje vs Domzale [7] - 1/4 -

SLOA

23:00 - [5] NK Bravo vs Koper [2] +3/4 -

AUTA

23:00 - [1] RB Salzburg vs Austria Klagenfurt [9] - 2 3/4 -

AUTA

23:00 - [4] Austria Wien vs Sturm Graz [2] +0 -

AUTA

23:00 - [3] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [5] - 1/4 -

DENA

23:00 - [11] Vejle vs Odense BK [8] +0 -

DENA

23:00 - [10] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [9] +0 -

DENA

23:00 - [12] Sonderjyske vs Viborg [7] +1/4 -

SRBA

23:30 - [2] FK Partizan vs Radnicki Nis [4] -

SRBA

23:30 - [6] Backa Topola vs FK Vojvodina [11] -

SRBA

23:30 - [1] Crvena Zvezda vs FK Vozdovac [5] -

POLA

00:00 - [17] Gornik Leczna vs Jagiellonia [12] +1/4 -

POLA

00:00 - [16] Wisla Krakow vs Warta Poznan [11] - 1/4 -

POLA

00:00 - [10] Legia Wars. vs Cracovia Krakow [8] - 1/2 -

POLA

00:00 - [7] Wisla Plock vs Stal Mielec [13] - 1/4 -

POLA

00:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Lechia GD [4] - 1 -

POLA

00:00 - [1] Lech Poznan vs Zaglebie Lubin [15] - 1 1/2 -

POLA

00:00 - [14] Slask Wroclaw vs Gornik Zabrze [9] +1/4 -

POLA

00:00 - [5] Piast Gliwice vs Radomiak Radom [6] - 1/2 -

POLA

00:00 - [3] Pogon Szczecin vs Nieciecza [18] - 1 1/2 -

ICEA

00:00 - [2] KA Akureyri vs Stjarnan [4] - 1/2 -

ICEA

00:00 - [11] Vestmannaeyjar vs IA Akranes [9] - 1/2 -

ISRA

00:00 - [2] Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin [7] - 3/4 -

ISRA

00:00 - [1] Maccabi Haifa vs Maccabi Netanya [4] - 1 -

ISRA

00:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA [3] +1/2 -

LITA

00:00 - [5] Suduva vs FK Panevezys [1] -

NORA

00:00 - [3] Molde vs Kristiansund [16] - 1 1/2 -

FINB

00:00 - [2] Gnistan vs PIF Parainen [10] - 1 1/4 -

TSB

00:00 - [7] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [3] +3/4 -

TSB

00:00 - [1] Aarau vs Vaduz [4] - 1 -

TSB

00:00 - [6] Neuchatel Xamax vs Wil 1900 [9] - 1/4 -

TSB

00:00 - [10] SC Kriens vs Winterthur [2] +1 1/4 -

TSB

00:00 - [5] Thun vs Yverdon [8] - 1/4 -

CHIB

00:30 - [5] Dep. Copiapo vs Puerto Montt [6] -

DUCC

01:00 - [19] Freiburg vs Leipzig [4] +1/2 -

HLB

01:00 - [21] Heracles Almelo vs SBV Excelsior [6] -

CROA

01:00 - [5] Lok. Zagreb vs Sibenik [8] - 1 -

CROA

01:00 - [9] Istra 1961 vs Slaven Belupo [7] +0 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [2] - 1/2 -

CROA

01:00 - [4] HNK Rijeka vs Hrvatski Dragovoljac [10] -

CROA

01:00 - [6] HNK Gorica vs NK Osijek [3] +1/2 -

JORA

01:00 - [4] Wehdat Amman vs Sahab [3] -

PERA

01:15 - [9] Dep. Municipal vs Alianza Lima [6] +1/4 -

ITA3

01:30 - [A-2] Padova vs Juventus U23 [A-8] -

ITA3

01:30 - [C-3] Palermo vs Virtus Entella [B-4] -

PHA

02:00 - [16] Clermont vs Lyon [8] +1/2 -

PHA

02:00 - [14] Angers vs Montpellier [13] - 1/2 -

PHA

02:00 - [11] Stade Brestois vs Bordeaux [20] - 1/2 -

PHA

02:00 - [7] Lens vs Monaco [2] +1/2 -

PHA

02:00 - [10] Lille vs Rennes [4] +3/4 -

PHA

02:00 - [17] Lorient vs Troyes [15] - 1/4 -

PHA

02:00 - [3] Marseille vs Strasbourg [6] - 1/4 -

PHA

02:00 - [9] Nantes vs Saint Etienne [19] +0 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Metz [18] - 2 1/4 -

PHA

02:00 - [12] Stade Reims vs Nice [5] +1/2 -

NORB

02:00 - [2] Brann vs Fredrikstad [4] - 1 -

BRB

02:00 - [8] Operario/PR vs Ituano/SP [7] +0 -

BRC

02:00 - [20] Bragantino/SP vs Goias/GO [22] -

BRC

02:00 - [21] Flamengo/RJ vs Altos/PI [45] - 2 1/2 -

BLVA

02:00 - [A-3] Nacional Potosi vs Oriente Petrolero [A-4] -

BLVA

02:00 - [A-5] Real Santa Cruz vs CA Palmaflor [A-1] -

BLVA

02:00 - [A-2] The Strongest vs Aurora [A-6] -

PARA

02:00 - [12] 12 de Octubre vs Guairena FC [8] -

PARA

02:00 - [10] General Caballero vs Guarani CA [5] -

PARA

02:00 - [9] Tacuary FBC vs Sportivo Ameliano [11] +0 -

PARA

02:00 - [4] Resistencia SC vs Sol de America [6] -

PARA

02:00 - [3] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [2] -

PARA

02:00 - [1] Libertad vs Nacional [7] -

IREB

02:30 - [4] Longford Town vs Waterford Utd [3] +1/4 -

BIA

02:45 - [5] Gent vs Charleroi [6] - 1 -

BIA

02:45 - [7] KV Mechelen vs Genk [8] +1/2 -

COLB

02:59 - [4] Real Cartagena vs Boyaca Chico [6] -

COLB

02:59 - [3] Dep.Quindio vs Bogota FC [8] -

COLB

02:59 - [2] Fortaleza vs Tigres(COL) [5] -

COLB

02:59 - [7] Llaneros FC vs Leones FC [1] -

AFCC

03:00 - [B-2] Dhofar vs AL Riffa [B-4] -

AFCC

03:00 - [C-2] East Riffa vs Tishreen SC [C-4] -

AFCC

03:00 - [A-4] Jableh SC vs Al Ansar (LBN) [A-2] -

ICEA

03:15 - [3] Valur Rey. vs Vikingur Rey. [6] - 1/4 -

CHIB

03:30 - [4] U. San Felipe vs Iquique [11] -

PERA

03:30 - [7] Cienciano vs Alianza Lima [6] -

USAA

03:37 - [Dong-8] Columbus Crew vs Los Angeles FC [Tay-2] -

USAA

04:07 - [Dong-9] D.C. Utd vs Toronto [Dong-14] -

BLVA

04:15 - [B-7] Inde. Petrolero vs Royal Pari [B-3] -

VENA

04:15 - [15] Zulia FC vs Caracas [5] -

USW

05:05 - [3] Portland Tho. Nữ vs Houston Dash Nữ [7] -

CHIB

05:30 - [3] Cobreloa vs CCDA Fernandez Vial [12] -

CHIB

05:30 - [8] Melipilla vs Deportes Santa Cruz [14] -

USB

06:05 - [A-7] Indy Eleven vs New York RB II [A-14] -

USB

06:05 - [A-13] Ch. Battery vs Miami FC [A-6] -

USAA

06:07 - [Dong-6] Cincinnati vs New England [Dong-11] -

VENA

06:30 - [12] Mineros Guayana vs Dep.Tachira [6] -

USB

06:35 - [A-1] Louisville City vs Monterey Bay FC [B-13] -

USB

06:35 - [A-4] Detroit City FC vs Atlanta United II [A-12] -

USB

06:35 - [A-5] Tampa Bay Rowdies vs Pittsburgh R. [A-2] -

PERA

07:00 - [5] Universitario vs Sporting Cristal [3] +0 -

USB

07:35 - [B-2] SA Scorpions vs Colorado Springs [B-1] -

USB

07:35 - [A-9] FC Tulsa vs Hartford Athletic [A-10] -

USB

07:35 - [B-11] Rio Grande Valley vs San Diego Loyal [B-3] -

USAA

07:37 - [Tay-6] Nashville FC vs Atlanta United [Dong-7] -

USB

08:05 - [B-9] New Mexico United vs Phoenix Rising [B-4] -

MEXA

09:00 - [2] Tigres UANL vs Atlas [3] -

USB

09:05 - [B-10] Orange County SC vs El Paso Locomotive [B-5] -

USB

09:05 - [B-12] Oakland Roots vs LA Galaxy II [B-8] -

USW

09:35 - [4] Angel City Nữ vs Kansas City Nữ [11] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22