LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 21/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Kyoto Sanga [19] - 1 -

NHATB

11:00 - [15] Roas. Kumamoto vs JEF United Chiba [7] +1/4 -

NHATW

11:00 - Angeviolet Hiroshima Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [8] -

AUSNSW

12:00 - Bulls FC Academy vs Sydney FC U21 [12] +1/4 -

AUSSL

12:00 - West Torrens vs Adelaide Utd U21 [7] +1/4 -

AUSVPL

12:00 - [12] St Albans Saints vs Port Melbourne [7] +1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - Eastern Lions vs Dandenong Th. [10] +1 1/4 -

NHATA

12:00 - Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus [11] +1/4 -

NHATA

12:00 - [6] Cerezo Osaka vs Gamba Osaka [2] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Alb. Niigata (JPN) vs Yokohama FC [3] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Omiya Ardija vs Vegalta Sendai [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Tokushima Vortis vs Tochigi SC [19] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [11] Blaublitz Akita vs Tokyo Verdy +1/2 -

NHATB

12:00 - Zweigen Kan. vs Montedio Yama. [13] +1/4 -

NHATW

12:00 - [9] Ehime FC Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [6] -

HQ3

12:00 - [1] Siheung Citizen vs Dangjin Citizen -

HQ3

12:00 - [15] Busan Transp. vs Pocheon Citizen [14] -

AUSSL

12:30 - [4] Campbelltown City vs Cumberland Utd - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Croydon Kings [8] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [6] White City W. vs Sturt Lions - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [12] SA Panthers vs Metro Stars [2] +1/2 -

AUSQSL

13:00 - [4] Peninsula Power vs Capalaba - 2 1/4 -

NHATA

13:00 - [18] Shonan Bellmare vs Vissel Kobe [3] +0 -

NHATA

13:00 - [7] FC Tokyo vs Kashiwa Reysol [13] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [3] Veertien Mie vs FC Osaka -

NGB

14:00 - [10] SKA-Khabarovsk vs Akron Togliatti - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [12] Inglewood Utd vs Stirling Macedonia [5] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Bayswater City vs Armadale SC [6] - 1 -

AUSFWP

14:00 - Sorrento vs Floreat Athena [4] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Perth RedStar vs Perth Glory U21 [11] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - Cockburn City vs Balcatta [9] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - Gwelup Croatia vs Perth SC [10] +3/4 -

NHATB

14:00 - [17] Mito Hollyhock vs Grulla Morioka - 1 -

HQB

14:00 - Daejeon Hana Citizen vs Bucheon 1995 [8] - 1/4 -

AUSA

14:15 - [3] Melb. Victory vs Western United [11] - 1/2 -

HQA

14:30 - [6] FC Seoul vs Seongnam Ilhwa Ch. - 3/4 -

NHATA

15:00 - [9] Urawa Red vs Kashima Antlers [4] +0 -

NHATA

15:00 - [17] Sagan Tosu vs Kawasaki Fro. [14] +1/4 -

HQ3

15:00 - [11] Paju Citizen vs Gyeongju KHNP [2] +1/4 -

HQ3

15:00 - Cheonan City vs Daejeon Korail [8] - 1/4 -

AUSSL

15:30 - [11] Adelaide Olympic vs Adelaide City [5] +1 -

SEAW

16:00 - [A-2] Myanmar Nữ vs Philippines Nữ [A-3] - 1/4 -

NGB

16:00 - Krasnodar B vs Spartak Moscow B - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [4] Slavia Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [13] - 1 3/4 -

CZEU19

16:00 - [9] Zlin U19 vs MFk Karvina U19 [15] +1/2 -

CZEU19

16:00 - Pribram U19 vs C. Budejovice U19 [5] -

AUSNSW

16:00 - [2] Marconi Stallions vs Sutherland Sharks [14] - 1 1/4 -

AUSVPL

16:00 - [4] Hume City vs Altona Magic SC [9] +1/4 -

NHATB

16:00 - [4] Okayama vs Oita Trinita [14] +0 -

HQA

16:00 - [3] Pohang Steelers vs Incheon Utd [9] - 1/2 -

HQB

16:30 - [2] Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners [13] - 3/4 -

AUSVPL

16:45 - Bentleigh Greens vs Avondale Heights [2] +1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Yokohama FM [12] +1/4 -

NHATB

17:00 - Ryukyu vs Ventforet Kofu [16] +1/2 -

HQA

17:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Ulsan Hyundai [2] +1/4 -

CZEU19

17:30 - Meteor Praha U19 vs Sigma Olomouc U19 [7] -

CZEU19

17:45 - [1] Sparta Praha U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

SINA

17:45 - [2] Tampines Rovers vs Lion City Sailors [1] -

AFCC

18:00 - ATK vs Bashundhara Kings [D-2] - 1/2 -

NGB

18:00 - Tom Tomsk vs Metallurg Lipetsk - 3/4 -

NGB

18:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Rotor Volgograd [4] +3/4 -

CZEU19

18:00 - [3] Brno U19 vs Vik. Plzen U19 [2] -

CZEU19

18:00 - Hradec Kralove U19 vs Opava U19 -

SEAW

19:00 - [B-1] Thái Lan Nữ vs Việt Nam Nữ [A-1] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [12] Ein. Norderstedt vs Luneburger SK - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Buchbach vs SpVgg Bayreuth [12] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - Heimstetten vs VfB Eichstatt [19] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [7] Augsburg II vs Memmingen [18] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [17] Schalding Hein. vs Greuther Furth II [8] -

DUC4BA

19:00 - TSV 1896 Rain vs Rosenheim - 1 -

DUC4BA

19:00 - [9] Wacker Burghausen vs FC Pipinsried - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [6] Baltika vs Fakel +0 -

NGB

19:00 - [12] Torpedo Moscow vs Kuban - 1 1/4 -

NGB

19:00 - Olim. Dolgiye Prudy vs Neftekhimik Nizh [8] +1/2 -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Kamaz [15] - 1 -

NGB

19:00 - Volgar Astrakhan vs FK Orenburg +3/4 -

NGB

19:00 - [2] Yenisey vs Veles Moscow - 1 1/4 -

BLRA

19:00 - Belshina Bobruisk vs Isloch [9] -

LITA

19:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Dziugas FC [4] - 1 1/2 -

MAPL

19:15 - [8] Perak FA vs UiTM FC [7] - 1/4 -

RMNA

19:30 - Concordia Chiajna vs Chindia Targoviste +1/2 -

ARMA

19:45 - [8] Van Yerevan vs FC Noah [2] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [5] Oldenburg 1897 vs Holstein Kiel II [6] - 1 -

DUC4B

20:00 - Wer.Bremen II vs Weiche Flensburg [15] +0 -

AZEA

20:00 - [10] Gabala FC vs Sabah FK [3] +0 -

AZEA

20:00 - [2] Zire IK vs Samaxı FK - 1 1/4 -

CROA

20:00 - [2] HNK Rijeka vs Hrvatski Dragovoljac - 1 3/4 -

GEOA

20:00 - [7] Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. [2] - 1/4 -

GEOA

20:00 - Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [5] -

KAZA

20:00 - [3] Kairat Almaty vs Shakhter Kar. [13] - 1/2 -

KAZA

20:00 - [7] Atyrau vs Astana [9] +3/4 -

SLOA

20:00 - [9] NK Radomlje vs Domzale [6] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [7] Sivasspor vs Kayserispor [11] - 1/4 -

TNKA

20:00 - Altay vs Kasimpasa [6] +1/2 -

TNKB

20:00 - [8] Genclerbirligi vs Umraniyespor [11] +0 -

TNKB

20:00 - [13] Keciorengucu vs Ankaragucu +1/4 -

TDA

20:00 - [12] AIK Solna vs Sirius [8] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [6] PDRM FA vs FAM-MSN [10] -

NPA

20:00 - Maritzburg Utd vs Baroka FC - 1/4 -

NPA

20:00 - [12] Chippa Utd vs TS Galaxy [6] +1/4 -

NPA

20:00 - [3] Stellenbosch FC vs Cape Town City [5] +1/4 -

NPA

20:00 - Marumo Gallants FC vs Sekhukhune Utd [4] +0 -

NPA

20:00 - [10] Kaizer Chiefs vs Moroka Swallows [14] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Wycombe [11] - 1/4 -

SCOFA

21:00 - Rangers vs Hearts - 1 -

NGA

21:00 - [8] Rubin Kazan vs Ufa +1/4 -

NGA

21:00 - [9] Krylya Sovetov vs Lok. Moscow [4] - 1/2 -

NGA

21:00 - [3] Din. Moscow vs FK Sochi [16] - 1/4 -

NGA

21:00 - [18] Arsenal-Tula vs Ural S.r. [13] +1 1/4 -

NGA

21:00 - Khimki vs Spartak Moscow [5] +1/4 -

NGA

21:00 - [2] Krasnodar vs Akhmat Groznyi [10] +1/4 -

NGA

21:00 - [14] Nizhny Nov vs Zenit [1] +1/2 -

NGA

21:00 - [6] CSKA Moscow vs Rostov [7] - 1 -

ICEB

21:00 - Trottur Vogum vs Vestri +3/4 -

NORA

21:00 - [16] Sandefjord vs Lillestrom [7] +1/2 -

FINA

21:00 - [3] Seinajoen JK vs IFK Mariehamn [8] - 1/2 -

FINB

21:00 - [4] TPS Turku vs PEPO - 1 1/4 -

FINB

21:00 - EIF Ekenas vs PK-35 [8] - 1/2 -

FINB

21:00 - KPV Kokkola vs SJK Akatemia [7] - 1/4 -

FINB

21:00 - [10] MP Mikkeli vs Jaro [2] +1/4 -

BRB

21:00 - [8] Operario/PR vs Ituano/SP [19] +0 -

EGYA

21:00 - [11] Tala'ea Al Jaish vs Arab Contractors [17] - 1/4 -

EGYA

21:00 - Al Sharqiyah vs Semouha Club [6] +1/2 -

UAEA

21:15 - [6] Al Nasr (UAE) vs Al Dhafra - 3/4 -

UAEA

21:15 - Al Oruba (UAE) vs Al Wasl [1] -

UAEA

21:15 - [4] Al Sharjah vs Emirates Club [13] - 2 1/4 -

HLB

21:30 - [14] Eindhoven vs ADO Den Haag [5] - 1/2 -

JORA

21:30 - [8] S.Al.Ordon vs Ma'an SC [6] -

AFCC

22:00 - [D-4] Maziya S&RC vs Gokulam Kerala -

AFCC

22:00 - Hilal Al Quds vs Al Nejmeh [C-4] -

AFCC

22:00 - [B-3] Al Kuwait vs Al Seeb -

AFCC

22:00 - [C-3] Al Arabi (KUW) vs Shabab Al Khalil -

ALBA

22:00 - [7] Dinamo Tirana vs KF Tirana [5] -

ALBA

22:00 - [10] Kukesi vs Skenderbeu [4] -

ALBA

22:00 - [1] Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje -

ALBA

22:00 - [3] Vllaznia Shkoder vs Egnatia Rrogozhine [2] -

ALBA

22:00 - [6] Teuta Durres vs KF Laci [8] -

AZEA

22:00 - [4] Sumqayit vs Səbail FK [7] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [3] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [4] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [2] - 1 3/4 -

SVKA

22:00 - [8] Ruzomberok vs Sered - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - FK Pohronie vs Senica -

SVKA

22:00 - Liptovsky Mikulas vs Zlate Moravce [12] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [6] Trencin vs Zemplin Michalovce [11] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [14] Doxa Katokopia vs PAEEK Kyrenia - 1 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Austria Klagenfurt [5] - 2 3/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Wien vs Sturm Graz [2] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [8] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [6] - 1/4 -

DENA

22:00 - [8] Vejle vs Odense BK [11] +0 -

DENA

22:00 - [5] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [4] +1/4 -

DENA

22:00 - Sonderjyske vs Viborg [7] +1/2 -

ALGA

22:00 - [8] ASO Chlef vs NC Magra [12] - 1/2 -

ALGA

22:00 - Hussein Dey vs RC Relizane - 1 1/4 -

ALGA

22:00 - HB Chelghoum Laid vs MC Alger [1] +0 -

CROA

22:05 - [7] HNK Gorica vs NK Osijek [4] +1/2 -

ITAA

22:15 - [11] Genoa vs Bologna [5] - 3/4 -

TBNA

22:30 - [9] Valencia vs Celta Vigo [14] +0 -

AZEA

22:30 - [1] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [5] - 1 -

POLA

22:30 - Gornik Leczna vs Jagiellonia [1] +1/2 -

POLA

22:30 - Wisla Krakow vs Warta Poznan [16] - 1/4 -

POLA

22:30 - [3] Legia Wars. vs Cracovia Krakow [13] - 1/2 -

POLA

22:30 - Wisla Plock vs Stal Mielec [11] - 1/2 -

POLA

22:30 - [7] Rakow Czestochowa vs Lechia GD - 1 3/4 -

POLA

22:30 - [5] Lech Poznan vs Zaglebie Lubin [8] - 1 1/2 -

POLA

22:30 - [2] Slask Wroclaw vs Gornik Zabrze [6] +0 -

POLA

22:30 - [10] Piast Gliwice vs Radomiak Radom [15] - 1/2 -

POLA

22:30 - [4] Pogon Szczecin vs Nieciecza - 1 1/4 -

TDA

22:30 - Helsingborg vs Varnamo [11] +1/4 -

ITB

22:59 - [13] Pisa vs Benevento - 1/4 -

ITA3

22:59 - Catanzaro vs SS Monopoli [C-17] - 1/2 -

BDNB

22:59 - FC Alverca vs SC Covilha - 1/4 -

BLRC

22:59 - Bate Borisov vs Gomel - 1 -

ESTC

22:59 - Nomme Kalju vs Paide Linname. +1/2 -

GEOA

22:59 - [9] FC Telavi vs Dinamo Batumi [4] -

ICEA

22:59 - [9] KA Akureyri vs Stjarnan [7] - 1/2 -

ICEA

22:59 - [10] KR Reykjavik vs Leiknir Rey. - 1 1/4 -

ICEA

22:59 - Vestmannaeyjar vs IA Akranes [4] - 1/2 -

LITA

22:59 - [9] Suduva vs FK Panevezys [10] +1/4 -

NORA

22:59 - [3] Molde vs Kristiansund [10] - 1 3/4 -

FINB

22:59 - Gnistan vs PIF Parainen - 1 -

CYPA

22:59 - [6] Anorthosis vs Aris Limassol [2] - 3/4 -

TNKA

22:59 - Malatyaspor vs Fenerbahce [2] +1 3/4 -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Konyaspor [16] - 1/2 -

TNKB

22:59 - Bursaspor vs Menemen Bld - 1 -

TNKB

22:59 - [6] Kocaelispor vs Adanaspor [14] +1/4 -

KSAA

22:59 - [6] Al Ettifaq vs Hazm [18] - 1 1/4 -

BULA

23:15 - [13] Pirin Blagoevgrad vs Botev Vratsa [15] +1 1/4 -

BULA

23:15 - Tsarsko Selo vs Lok. Sofia [14] - 1 -

CHIB

23:30 - Dep. Copiapo vs Puerto Montt -

CHIB

23:30 - [16] U. San Felipe vs Iquique -

ALGA

23:45 - [7] JS Kabylie vs WA Tlemcen - 3 -

C1W

00:00 - [A-1] Barcelona Nữ vs Lyon Nữ [B-1] - 1 -

TBN3

00:00 - Tudelano vs S.S. Reyes - 1/4 -

BIHA

00:00 - [2] Zrinjski vs Leotar Trebinje -

MDVC

00:00 - Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol -

UAEA

00:00 - [8] Al Jazira vs Al Wahda(UAE) [5] +3/4 -

ALGA

00:00 - [9] JS Saoura vs O Medea - 1 1/4 -

ISRA

00:30 - [3] Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin [6] - 1 -

ISRA

00:30 - [2] Maccabi Haifa vs Maccabi Netanya [10] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [12] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA [1] +3/4 -

RMNA

00:30 - [6] Universitaea Cluj vs Dinamo Bucuresti [11] +0 -

URUA

00:30 - CA Rentistas vs Cerro Largo [3] +0 -

TBNB

01:00 - Fuenlabrada vs Sporting Gijon [5] +1/4 -

TBNB

01:00 - [15] Cartagena vs Amorebieta [19] +0 -

TBNB

01:00 - [17] Huesca vs Real Sociedad B - 1/4 -

TBNB

01:00 - Malaga vs Burgos CF [9] - 1/2 -

DUCC

01:00 - Freiburg vs Leipzig +1/2 -

HLB

01:00 - Heracles Almelo vs SBV Excelsior [21] - 3/4 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [3] - 3/4 -

NORB

01:00 - Brann vs Fredrikstad - 1 1/4 -

KSAA

01:00 - [11] Al Raed vs Al Nassr (KSA) [2] +3/4 -

JORA

01:00 - [3] Wehdat Amman vs Sahab [11] - 1 1/4 -

ARGB

01:10 - [B-19] Brown de Adrogue vs Instituto +0 -

ARGB

01:10 - [B-6] Def.Belgrano vs Agropecuario AAC [A-13] +0 -

SLOA

01:15 - [10] Aluminij vs Tabor Sezana +0 -

TSB

01:15 - Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [9] +3/4 -

TSB

01:15 - [7] Aarau vs Vaduz [3] - 1 1/2 -

TSB

01:15 - [4] Neuchatel Xamax vs Wil 1900 [6] +0 -

TSB

01:15 - SC Kriens vs Winterthur +1 3/4 -

TSB

01:15 - [2] Thun vs Yverdon - 1 -

PERA

01:15 - Uni.San Martin vs Carlos Stein - 1/4 -

TBN3

01:30 - [A2-19] Atl. Baleares vs Atl. Sanluqueno [A2-14] - 1 -

TBN3

01:30 - UE Costa Brava vs San Fernando [A2-16] +1/4 -

TBN3

01:30 - UD Logrones vs Badajoz - 1/4 -

TBN3

01:30 - [A1-7] Salamanca vs CD Calahorra - 1/2 -

TBN3

01:30 - Athletic Bilbao B vs Racing Santander - 1/4 -

TBN3

01:30 - Real Betis B vs Albacete +1 -

TBN3

01:30 - [A1-4] Celta Vigo II vs Racing Ferrol - 1/4 -

TBN3

01:30 - [A2-13] Algeciras vs Real Madrid B [A2-10] - 1/4 -

TBN3

01:30 - Valladolid II vs Deportivo [A1-1] +1/2 -

TBN3

01:30 - [A1-18] Cornella vs Alcoyano [A2-11] - 1/4 -

TBN3

01:30 - Villarreal B vs Linense - 1 -

TBN3

01:30 - [A2-17] Linares Deportivo vs Sabadell [A1-16] +0 -

TBN3

01:30 - [A1-20] Rayo Majada. vs Zamora CF - 1 -

TBN3

01:30 - Andorra FC vs UCAM Murcia - 1 1/2 -

TBN3

01:30 - Inter de Madrid vs SD Logrones [A1-19] - 3/4 -

TBN3

01:30 - Talavera vs Cultural Leonesa [A1-6] - 1 -

TBN3

01:30 - [A1-2] Barcelona B vs Castellon [A2-1] - 1/2 -

TBN3

01:30 - [A1-3] Gimnastic T. vs Sevilla B - 3/4 -

ITA3

01:30 - [A-2] Padova vs Juventus U23 [B-7] - 1/2 -

GREC

01:30 - Panathinaikos vs PAOK - 1/4 -

IREB

01:30 - [10] Longford Town vs Waterford Utd +1/2 -

ARGB

01:30 - Ramon Santamarina vs Ind.Rivadavia +1/2 -

ARGB

01:30 - Villa Dalmine vs Gimnasia Jujuy [A-5] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [4] Atalanta vs Empoli [16] - 2 1/4 -

ITAA

01:45 - [8] Fiorentina vs Juventus [3] - 1/2 -

ITAA

01:45 - [7] Lazio vs Verona [13] - 1/2 -

BIA

01:45 - [5] Gent vs Charleroi [12] - 1 -

BIA

01:45 - [8] KV Mechelen vs Genk [4] +1/2 -

AFCC

02:00 - Dhofar vs AL Riffa [C-1] -

AFCC

02:00 - East Riffa vs Tishreen SC -

AFCC

02:00 - Jableh SC vs Al Ansar (LBN) -

ITA3

02:00 - Palermo vs Virtus Entella [B-12] - 1/2 -

PHA

02:00 - [18] Clermont vs Lyon [6] +1/2 -

PHA

02:00 - Angers vs Montpellier [12] - 1/4 -

PHA

02:00 - [3] Stade Brestois vs Bordeaux - 1 -

PHA

02:00 - [7] Lens vs Monaco [2] +1/4 -

PHA

02:00 - [4] Lille vs Rennes [10] +1/2 -

PHA

02:00 - [16] Lorient vs Troyes - 1/4 -

PHA

02:00 - [8] Marseille vs Strasbourg [13] - 1/4 -

PHA

02:00 - [14] Nantes vs Saint Etienne +0 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Metz [17] - 2 1/2 -

PHA

02:00 - [9] Stade Reims vs Nice [5] +1/2 -

BDNA

02:00 - [18] Chaves vs Moreirense [6] +0 -

ARGB

02:00 - [A-1] San Martin SJ vs Nueva Chicago [B-4] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [B-2] Nacional Potosi vs Oriente Petrolero [D-3] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-4] Real Santa Cruz vs CA Palmaflor - 1/2 -

BLVA

02:00 - [A-1] The Strongest vs Aurora [B-1] - 1 1/2 -

CHIA

02:00 - [14] Audax Italiano vs Univ. Catolica(CHL) [3] +1/4 -

CHIA

02:00 - Antofagasta vs Everton CD [8] - 1/4 -

VENA

02:00 - [2] UCV FC vs Dep.Lara -

EGYA

02:00 - [5] ENPPI Cairo vs Ahly Cairo [2] -

BRAA

02:30 - [18] Atletico/GO vs Coritiba/PR - 1/4 -

BRAA

02:30 - [3] Flamengo/RJ vs Goias/GO - 2 -

TBNB

03:00 - UD Ibiza vs Valladolid [2] +3/4 -

TBNB

03:00 - SD Ponferradina vs Leganes [1] - 3/4 -

TBNB

03:00 - Girona vs Mirandes [18] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - Almeria vs Alcorcon [20] - 1 1/2 -

TBNB

03:00 - [3] Eibar vs Tenerife [12] - 1/2 -

TBNB

03:00 - Las Palmas vs Real Oviedo [6] - 1/2 -

COLA

03:00 - [18] Envigado vs Deportes Tolima [2] +1/4 -

ECUA

03:00 - [15] Delfin SC vs Gualaceo SC - 1 -

URUA

03:00 - [2] Nacional(URU) vs Albion FC (URU) - 1 1/2 -

PARA

03:30 - Resistencia SC vs Sol de America [7] +1/2 -

PERA

03:30 - [7] Cienciano vs UTC Cajamarca [14] -

BLVA

04:15 - [C-2] Inde. Petrolero vs Royal Pari [B-4] - 3/4 -

VENA

04:15 - Zulia FC vs Caracas [11] +0 -

BRAA

04:30 - Santos/SP vs Ceara/CE - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Univ. de Chile vs Huachipato [11] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [13] Juventude/RS vs Palmeiras/SP [2] +1/2 -

USW

05:00 - [5] Portland Tho. Nữ vs Houston Dash Nữ [12] - 3/4 -

ARGB

05:10 - [A-4] Estudiantes BsAs vs Quilmes [A-3] - 1/4 -

COLA

05:30 - [9] Inde.Medellin vs La Equidad [8] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [6] Emelec vs Univ Catolica Quito [5] - 1/4 -

URUA

05:30 - [1] CA Penarol vs Boston River [4] - 3/4 -

USAA

05:30 - [Dong-12] D.C. Utd vs Toronto [Dong-8] - 1 1/4 -

PARA

06:00 - [12] General Caballero vs Guarani CA [5] +1/4 -

USB

06:00 - [A-4] Indy Eleven vs New York RB II - 1 -

USB

06:00 - [A-2] Ch. Battery vs Miami FC [A-12] +1/4 -

VENA

06:30 - Mineros Guayana vs Dep.Tachira [9] +1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-1] Cincinnati vs New England [Dong-14] +0 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Monterey Bay FC [B-7] - 2 1/4 -

USB

06:30 - [A-5] Detroit City FC vs Atlanta United II - 1 1/4 -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Pittsburgh R. [A-10] - 1/2 -

USAA

06:50 - [Dong-3] Columbus Crew vs Los Angeles FC [Tay-2] - 1/2 -

USAA

06:55 - [Dong-9] Nashville FC vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

BRAA

07:00 - [15] Cuiaba/MT vs Internacional/RS [12] +0 -

BRAA

07:00 - America/MG vs Botafogo/RJ [1] +0 -

CHIA

07:00 - [16] U. La Calera vs La Serena - 3/4 -

PERA

07:00 - [1] Universitario vs Sporting Cristal [2] +1/4 -

COLA

07:30 - [7] Junior Barranquilla vs Atl. Nacional [12] - 1/2 -

USB

07:30 - Rio Grande Valley vs San Diego Loyal +0 -

ECUA

08:00 - Guayaquil City vs LDU Quito [3] +1/2 -

MEXA

08:00 - [6] Tigres UANL vs Atlas [11] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-8] Orange County SC vs El Paso Locomotive [B-12] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-3] Oakland Roots vs LA Galaxy II - 3/4 -

USW

09:30 - [11] Angel City Nữ vs Kansas City Nữ [2] - 3/4 -

UKRA

22:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya vs SK Dnipro-1 [4] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev vs Chernomorets [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [12] Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv -

UKRA

22:00 Hoãn FC Mariupol vs Vorskla [9] -

UKRA

22:00 Hoãn Inhulets Petrove vs FC Mynai [15] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] Rukh Vynnyky vs Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv vs Veres Rivne [13] -

UKRA

22:00 Hoãn [10] Zorya vs FC Lviv -

Lịch bóng đá trong ngày 21/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa America 2024 › Vòng Hang 3

07:0014/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16