LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs NGU Loverledge Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Gunma W. Star Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

AUSA

11:05 - [1] Melbourne City vs Adelaide Utd [4] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [7] Heidelberg Utd vs South Melbourne [1] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs V-Varen Nagasaki [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu [21] - 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [6] Rockdale City vs Blacktown City [3] +1/4 -

NHATA

13:00 - [18] Jubilo Iwata vs Consa. Sapporo [11] +1/4 -

HQ3

13:00 - [10] Gangneung City vs Changwon City [3] +1/4 -

HQ3

13:00 - [14] Mokpo City vs Ulsan Citizen [12] - 1/4 -

HQB

14:00 - [8] GimPo Citizen vs Busan I'Park [11] - 1/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Gwangju [1] +1/4 -

HQA

14:30 - [4] Jeju Utd vs Suwon Bluewings [10] - 1/2 -

HQA

14:30 - [9] Daegu vs Gangwon [8] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [7] Yangju Citizen vs Gimhae City [6] +3/4 -

SEA

16:00 - [B-2] Malaysia U23 vs Indonesia U23 [A-2] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [12] FK Kyzylzhar vs Akzhayik Oral [13] - 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [9] Wollongong Wolves vs Sydney Utd [8] - 1/4 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Seoul E-Land [7] +0 -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Hougang Utd [5] -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

HQ3

17:00 - [11] Cheongju FC vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

ITA

17:30 - [10] Spezia vs Napoli [1] +3/4 -

POLB

17:40 - [12] GKS Tychy vs Korona Kielce - 1/4 -

POLB

17:40 - [10] Katowice vs LKS Lodz [4] - 1/4 -

POLB

17:40 - Stomil Olsztyn vs Puszcza Nie. [9] +1/4 -

POLB

17:40 - [8] Skra Czestochowa vs GKS Jastrzebie - 1/4 -

POLB

17:40 - [15] Odra Opole vs Resovia [18] +1/4 -

POLB

17:40 - Gornik Polkowice vs Miedz Legnica - 1/2 -

POLB

17:40 - [14] Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno [7] - 1/2 -

POLB

17:40 - Widzew Lodz vs Podbeskidzie [3] - 1/4 -

POLB

17:40 - [6] Arka Gdynia vs Sandecja [13] - 1/2 -

KAZA

18:00 - [4] Tobol Kostanay vs FK Maktaaral [14] - 1 1/4 -

TDB

18:00 - [15] Dalkurd FF vs Vasteras [13] +1/4 -

TDB

18:00 - [10] Landskrona vs Brage [3] +0 -

SEA

19:00 - [A-1] Việt Nam U23 vs Thái Lan U23 [B-1] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [11] St. Pauli II vs Rehden [12] +0 -

DUC4B

19:00 - [4] Atlas Delmenhorst vs Hamburger II [2] +0 -

BLRA

19:00 - [16] Dnepr Mogilev vs Dinamo Brest [15] +1/2 -

KAZA

19:00 - [7] Caspiy Aktau vs FK Taraz [5] - 1/4 -

LITA

19:00 - [7] Siauliai vs Banga [8] - 3/4 -

DENB

19:00 - [3] Vendsyssel FF vs HB Koge [6] - 1/4 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Fremad Amager [8] +1/2 -

DENB

19:00 - [9] Hobro I.K. vs Esbjerg FB - 1/2 -

MAPL

19:15 - [9] Selangor II vs Kelantan [1] +0 -

HLA

19:30 - [5] AZ Alkmaar vs Heerenveen [10] - 1 -

ARMA

19:45 - [3] Urartu vs Ararat-Armenia [4] +1/2 -

ARMA

19:45 - Noravank SC vs Alashkert [1] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [6] Drochtersen/Assel vs SSV Jeddeloh [7] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - Hannoverscher SC vs Phonix Lubeck [13] +1 -

GEOA

20:00 - [5] Saburtalo vs Dila Gori [4] -

GEOA

20:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Sioni Bolnisi [9] -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs BFC Daugava [6] +1/4 -

NORB

20:00 - [7] Raufoss IL vs Stabaek [5] +1/2 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs Asane Fotball [12] - 1 -

FINA

20:00 - [11] Lahti vs AC Oulu [6] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [17] Fatih Karagumruk vs Alanyaspor [5] +1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Trabzonspor [2] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [12] Varbergs BoIS vs Degerfors IF [14] - 1/2 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs Norrkoping [11] - 1/2 -

TDA

20:00 - [10] Elfsborg vs Goteborg [6] - 1 -

TDB

20:00 - [6] Trelleborgs vs Osters [4] +1/4 -

UZBA

20:00 - [13] Neftchi vs Metallurg Bekabad [10] - 1/4 -

BLRA

21:00 - [10] Slavia Mozyr vs Neman Grodno [8] +1/4 -

BIA

21:00 - [6] Union Saint-Gilloise vs Antwerpen [1] - 1 -

LUXA

21:00 - [6] Wiltz vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - RM Hamm Benfica vs Jeunesse Esch [11] -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Racing Union [5] -

LUXA

21:00 - [15] Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc [3] -

LUXA

21:00 - [9] UNA Strassen vs UT Petange [14] -

LUXA

21:00 - Rodange 91 vs Hostert [16] -

LUXA

21:00 - [12] Differdange vs Progres Niedercorn [13] -

LUXA

21:00 - [4] Fola Esch vs Mondorf-les. [8] -

CZEA

21:00 - Sellier&Bellot Vlasim vs Teplice [15] -

CZEA

21:00 - [1] Bohemians 1905 vs Opava - 1 -

BRB

21:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Sampaio Correa/MA [7] - 1 1/4 -

EGYA

21:00 - [10] Ceramica Cleopatra vs Masr lel Maqassah [18] - 3/4 -

EGYA

21:00 - [9] Ismaily SC vs NBE SC [7] - 1/4 -

UAEA

21:15 - [7] Ajman vs Al Ain [1] +3/4 -

EU17

21:30 - [B-1] Hà Lan U17 vs Pháp U17 [B-2] -

EU17

21:30 - [B-3] Ba Lan U17 vs Bulgaria U17 [B-4] -

BIHA

21:30 - [2] Sarajevo vs Sloboda Tuzla [8] -

BIHA

21:30 - [3] Zeljeznicar vs Siroki Brijeg [1] -

BIHA

21:30 - Radnik Bijeljina vs Rudar Prijedor -

BIHA

21:30 - [5] FK Tuzla City vs NK Posusje [9] -

BIHA

21:30 - [4] Borac Banja Luka vs Velez Mostar [7] -

LITA

21:30 - [1] Zalgiris vs Kauno Zalgiris [6] - 1 1/4 -

TSA

21:30 - [4] Sion vs Servette [5] - 3/4 -

TSA

21:30 - [2] St. Gallen vs Lausanne Sports - 1 1/2 -

TSA

21:30 - [8] Basel vs Lugano [6] - 1 -

TSA

21:30 - [1] Young Boys vs Grasshoppers [3] - 1 3/4 -

TSA

21:30 - [10] Zurich vs Luzern [7] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [8] Brighton vs West Ham Utd [19] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [2] Arsenal vs Everton [18] - 1 1/2 -

ANHA

22:00 - [3] Brentford vs Leeds Utd [6] - 1/4 -

ANHA

22:00 - Burnley vs Newcastle [5] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [7] Chelsea vs Watford - 2 -

ANHA

22:00 - [16] Crystal Palace vs Man Utd [20] +0 -

ANHA

22:00 - [15] Leicester City vs Southampton [17] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [12] Liverpool vs Wolves [14] - 2 1/4 -

ANHA

22:00 - [1] Man City vs Aston Villa [9] - 2 1/4 -

ANHA

22:00 - Norwich vs Tottenham [4] +1 1/2 -

MKDA

22:00 - [8] FK Skopje vs Belasica Strumica -

MKDA

22:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Voska Sport -

AUTB

22:00 - [10] Grazer AK vs SV Lafnitz [8] +0 -

AUTB

22:00 - [13] Rapid Wien II vs SKU Amstetten [2] +1/2 -

AUTB

22:00 - [9] Liefering vs Horn [1] - 1/4 -

AUTB

22:00 - [11] Vorwarts Steyr vs St.Polten [6] +0 -

AUTB

22:00 - [5] Floridsdorfer AC vs LASK Juniors - 1 1/4 -

AUTB

22:00 - [15] Kapfenberg vs Blau Weiss Linz [12] +1 1/2 -

AUTB

22:00 - Aust Lustenau vs Austria Wien II [14] - 1 1/2 -

AUTB

22:00 - Wacker Innsbruck vs Dornbirn [16] - 3/4 -

DENA

22:00 - [7] Midtjylland vs Randers [4] - 3/4 -

DENA

22:00 - [8] Kobenhavn vs Aalborg BK [11] - 1 1/4 -

DENA

22:00 - [9] Brondby vs Silkeborg IF [2] - 3/4 -

ALGA

22:00 - [14] RC Arbaa vs ES Setif [6] +0 -

TBNA

22:30 - [18] Elche vs Getafe [19] +1/4 -

FINA

22:30 - [3] Helsinki vs Haka [4] - 1 -

SLOA

22:30 - [6] Mura vs Maribor [10] +3/4 -

SLOA

22:30 - [5] CM Celje vs O.Ljubljana [1] +1/4 -

SLOA

22:30 - [9] NK Bravo vs Koper [2] +1/2 -

TDA

22:30 - [7] Kalmar vs Djurgardens [2] +1/4 -

TDA

22:30 - [4] Malmo vs Hacken [1] - 1/2 -

ITA

22:59 - [20] Sassuolo vs AC Milan [3] +1 1/4 -

ITA

22:59 - [6] Inter Milan vs Sampdoria [18] - 2 1/2 -

HLA

22:59 - [17] Vitesse Arnhem vs Utrecht [9] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [3] Dinamo Minsk vs Vitebsk [14] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [9] Tromso vs Viking [5] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] FK Jerv vs Odd Grenland [12] +0 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Valerenga [6] - 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Sarpsborg vs Aalesund [11] - 1/2 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Bodo Glimt [2] +3/4 -

CYPA

22:59 - [1] Apollon Limassol vs AEK Larnaka [2] +1/4 -

CYPA

22:59 - [5] Pafos FC vs Apoel FC [3] +3/4 -

TNKA

22:59 - [1] Adana Demirspor vs Goztepe - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [16] Hatayspor vs Giresunspor [8] - 3/4 -

KSAA

22:59 - [8] Al Fateh vs Al Tai [6] - 3/4 -

CHIA

22:59 - [5] Palestino vs Cobresal [6] - 1/4 -

PERA

22:59 - [10] Dep. Municipal vs Alianza Lima [4] +1/4 -

URUA

22:59 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU) [8] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [11] MC Oran vs CR Belouizdad [1] +0 -

BDNC

23:15 - [24] Porto vs Tondela [29] - 2 -

BIA

23:30 - [5] Club Brugge vs Anderlecht [3] - 1/4 -

SRBA

23:30 - [8] FK Partizan vs Radnicki Nis [15] - 2 -

SRBA

23:30 - [5] Backa Topola vs FK Vojvodina [3] - 1 1/4 -

SRBA

23:30 - [1] Crvena Zvezda vs FK Vozdovac [9] - 2 3/4 -

EGYA

23:30 - [11] Al Masry vs Future FC [4] +1/2 -

EU17

00:00 - [A-1] Đức U17 vs Israel U17 [A-3] -

EU17

00:00 - [A-4] Luxembourg U17 vs Italia U17 [A-2] +3 -

ICEA

00:00 - [7] Keflavik vs Hafnarfjordur [10] +1/2 -

UAEA

00:00 - [10] Ittihad Kalba vs Khorfakkan [11] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [5] Al Shabab (UAE) vs Baniyas [9] - 3/4 -

ARGB

00:00 - [17] Guillermo vs CA Mitre Salta [19] - 1/4 -

ARGB

00:00 - [27] San Telmo vs Alvarado MDP [30] - 1/4 -

BULA

00:30 - [3] Cherno More vs Cska Sofia [5] - 1/4 -

BULA

00:30 - [15] Botev Plovdiv vs Slavia Sofia [7] - 1/4 -

BULA

00:30 - [10] Levski Sofia vs Ludogorets [4] - 1/4 -

TBNA

01:00 - Granada vs Espanyol [9] - 1 1/4 -

TBNA

01:00 - Alaves vs Cadiz [16] +3/4 -

TBNA

01:00 - [4] Osasuna vs Mallorca [12] +0 -

NORA

01:00 - [13] HamKam vs Rosenborg [4] +1/4 -

KSAA

01:00 - [15] Al Ahli (KSA) vs Abha [10] - 1 -

PERA

01:00 - [14] Atletico Grau vs Alianza Atletico [8] - 1/4 -

USW

01:00 - [12] NC Courage (W) vs San Diego Wave Nữ [3] +1/4 -

PERA

01:15 - [13] Sport Boys vs Carlos A. Mannucci [12] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [12] Steaua Bucuresti vs CFR Cluj [4] - 3/4 -

URUA

01:30 - [6] Danubio vs Defensor SC [10] +0 -

ITA

02:00 - Venezia vs Cagliari +1 -

ITA

02:00 - [16] Salernitana vs Udinese [17] - 1/2 -

ITB

02:00 - Monza vs Brescia [2] +0 -

ARGLC

02:00 - [B-2] Boca Juniors vs Tigre [B-3] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [5] Gim.Mendoza vs Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [33] Atletico Rafaela vs Ferro Carril Oeste [20] +0 -

BRA

02:00 - [3] Corinthians/SP vs Sao Paulo/SP [11] - 1/4 -

BRA

02:00 - [15] Fortaleza/CE vs Fluminense/RJ [4] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [B-2] Blooming vs Real Tomayapo [B-8] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [B-5] Univ de Vinto vs Always Ready [B-3] +1/2 -

BLVA

02:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Bolivar [B-1] +0 -

CHIA

02:00 - [9] O Higgins vs Colo Colo [1] +1/2 -

VENA

02:00 - [2] Metropolitano vs Aragua [15] - 1/2 -

EGYA

02:00 - [12] Ittihad Alexandria vs Pyramids FC [2] +3/4 -

ICEA

02:15 - [4] Valur Rey. vs Vikingur Rey. [3] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [1] Breidablik vs Fram Rey. [8] - 1 1/2 -

TBNA

03:00 - [11] Barcelona vs Villarreal [3] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Sociedad vs Atletico Madrid [1] +0 -

TBNA

03:00 - [15] Sevilla vs Athletic Bilbao [10] +0 -

ARGB

03:00 - [18] Chacarita Jrs vs Sacachispas [36] - 3/4 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Leones FC [1] - 1/4 -

USA

03:00 - [Dong-3] CF Montreal vs Real Salt Lake [Tay-5] - 3/4 -

PARA

03:30 - [3] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [2] - 1/4 -

PERA

03:30 - [19] Ayacucho FC vs Melgar [1] +1/4 -

URUA

04:00 - [15] Sportivo Cerrito vs Wanderers [9] +1/4 -

USA

04:00 - [Dong-2] New York City vs Chicago Fire [Dong-10] - 1 -

USA

04:00 - [Dong-13] Charlotte FC vs Vancouver WC [Tay-11] - 3/4 -

USW

04:00 - [11] NJ/NY Gotham Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

VENA

04:15 - [7] Carabobo vs Dep.Guaira [6] - 1/4 -

CHIB

04:30 - [2] Cobreloa vs CCDA Fernandez Vial [17] - 3/4 -

CHIB

04:30 - [12] Melipilla vs Deportes Santa Cruz [9] - 1/4 -

ECUA

04:30 - [16] Macara vs Tecnico Uni. [14] - 1/4 -

USB

04:30 - [A-11] Loudoun United vs Memphis 901 [A-3] +3/4 -

ARGB

05:00 - [22] CA Guemes vs Deportivo Moron [23] - 1/4 -

BRA

05:00 - [5] Athletico/PR vs Avai/SC [17] - 3/4 -

BRC

05:00 - [32] Brasiliense/DF vs Atl. Mineiro/MG [10] +2 -

USA

05:00 - [Dong-9] Inter Miami vs New York RB [Dong-4] +1/2 -

USW

05:00 - [5] OL Reign Nữ vs Wash. Spirit Nữ [10] - 1/2 -

COLA

05:30 - [1] Millonarios vs Atl. Bucaramanga [14] - 1 1/4 -

PERA

06:00 - [6] Binacional vs Sport Huancayo [2] +0 -

USA

06:00 - [Tay-3] Dallas vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/4 -

USW

06:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs Chicago RS Nữ [6] -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Nacional(PAR) [6] - 1 -

USA

06:30 - [Tay-13] San Jose EQ vs Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 -

CHIA

07:00 - [3] Nublense vs Curico Unido [2] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [2] Independiente JT vs Mushuc Runa [12] - 1 1/2 -

ECUA

07:00 - [1] SD Aucas vs Barcelona SC [7] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Seattle Sounders [Tay-9] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 -

USA

07:00 - [Tay-2] Austin FC vs Orlando City [Dong-8] - 1/2 -

ARGB

07:30 - [2] San Martin Tucuman vs Tristan Suarez [35] - 1 -

COLB

07:35 - [4] Real Cartagena vs Boyaca Chico [6] -

MEXA

08:06 - [4] Pachuca vs Club America [9] +0 -

USA

10:25 - [Tay-7] Portland Timbers vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 -

DUC4B

20:00 Hoãn [16] Holstein Kiel II vs Oldenburg 1897 -

Lịch bóng đá trong ngày 22/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0