LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 26/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [18] Fukushima Utd vs Grulla Morioka [9] -

NHATJFL

11:00 - [12] TIAMO Hirakata vs Nara Club -

TQB

14:30 - [14] Suzhou Dongwu vs Guizhou FC +0 -

NHATJFL

16:00 - [13] Tokyo Musashino vs Iwaki FC +1 1/4 -

AUSA

16:05 - [5] WS Wanderers vs Wellington Phoenix [1] - 1/4 -

NHATA

17:00 - Yokohama FC vs Avispa Fukuoka [13] +1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kashima Antlers vs Cerezo Osaka [7] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [20] Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai - 3/4 -

NHATA

17:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - Shimizu S-Pulse vs FC Tokyo [8] +1/4 -

NHATA

17:00 - Oita Trinita vs Yokohama FM [6] +1 -

NHATA

17:00 - [2] Sanf Hiroshima vs Urawa Red [19] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [14] Consa. Sapporo vs Sagan Tosu [15] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro. [5] +1 1/4 -

NHATC

17:00 - Tochigi City vs Nirasaki Astros -

HQFA

17:00 - Chungnam Asan vs Pohang Steelers +1 1/2 -

HQFA

17:00 - Gangwon vs Seoul E-Land - 1/2 -

HQFA

17:00 - Daegu vs Gimhae City - 1 3/4 -

HQFA

17:00 - Suwon Bluewings vs Anyang - 3/4 -

HQFA

17:00 - Gimcheon Sangmu vs Seongnam Ilhwa Ch. +1/4 -

HQFA

17:00 - Busan Transp. vs Jeonnam Dragons +1/4 -

HQFA

17:00 - Jeonbuk H.Motor vs Yangju Citizen - 2 1/4 -

HQFA

17:00 - Ulsan Hyundai vs Gyeongnam - 1 1/2 -

TQB

18:35 - [16] Jiangxi Liansheng vs Beijing Sport Univ +1/4 -

TQB

18:35 - Wuhan Three T. vs Heilongjiang Ice City [9] - 1 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs SSV Ulm - 1/2 -

GREA

19:30 - Xanthi vs Panetolikos [11] +0 -

NPA

20:00 - Black Leopards vs Kaizer Chiefs [7] +1/4 -

GHU21

21:00 - Ukraina U21 vs Azerbaijan U21 -

ALBA

22:00 - [4] KF Tirana vs Skenderbeu [6] -

ALBA

22:00 - Bylis Ballsh vs Partizani Tirana [2] -

ALBA

22:00 - [10] Kukesi vs Kastrioti Kruje -

ALBA

22:00 - [3] Vllaznia Shkoder vs KF Laci [7] -

ALBA

22:00 - [9] Teuta Durres vs Apolonia Fier -

ESTA

22:00 - [9] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [5] +1 1/4 -

MDVA

22:00 - [4] Zimbru vs Petrocub [2] -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Dacia Buiucani [6] -

MDVA

22:00 - Sfintul Gheorghe vs Speranta -

MDVA

22:00 - Codru Lozova FC vs Dinamo-Auto -

MDVA

22:00 - [3] Milsami vs FC Floresti [7] -

EGYA

22:00 - [15] National Bank SC vs Semouha Club [8] +1/4 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs SuperSport Utd [3] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-12] AC Renate vs Matelica -

ITA3

22:30 - Alto Adige vs Pro Vercelli [A-9] -

ITA3

22:30 - Bari vs Feralpisalo -

ITA3

22:30 - Modena vs Albinoleffe [A-10] -

FINB

22:30 - MuSa Pori vs Klubi 04 Helsinki - 3/4 -

RMNA

22:30 - [12] FC U Craiova 1948 vs Aca. Clinceni - 3/4 -

ESTA

22:59 - [7] Kuressaare vs Levadia T. [2] +2 1/4 -

AUTA

22:59 - [4] Austria Klagenfurt vs St.Polten - 1/4 -

KSB

22:59 - Al Jeel vs Al Bukiryah [11] -

KSB

22:59 - [7] Al Adalah vs Al Dir'iya -

ALGA

22:59 - [4] CS Constantine vs MC Alger [1] - 1/2 -

ALGA

22:59 - WA Tlemcen vs MC Oran [14] +1/4 -

ALGA

22:59 - Hussein Dey vs CR Belouizdad [2] +1/2 -

ALGA

22:59 - O Medea vs USM Alger [8] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [13] NC Magra vs ES Setif [6] +3/4 -

ALGA

22:59 - RC Relizane vs CA BB Arreridj - 1 -

ALGA

22:59 - [3] Paradou AC vs US Biskra [10] -

ALGA

22:59 - JSM Skikda vs Ain M'lila +0 -

KSB

23:10 - Al Shoalah vs Al Jabalain [4] -

BHRA

23:15 - [5] Al Najma (BHR) vs Ittifaq Maqaba -

DUA

23:30 - [16] FC Koln vs Holstein Kiel - 3/4 -

KSB

23:30 - Hazm vs Najran -

KSB

23:40 - [12] Ohud Medina vs Jeddah Club [13] - 1/4 -

ALGA

23:45 - USM Bel Abbes vs JS Saoura [11] +1 -

BULA

00:00 - [8] Arda Kardzhali vs Lok. Plovdiv [5] +1/4 -

BULA

00:00 - [6] CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets [1] - 1/2 -

BULA

00:00 - [3] Cska Sofia vs Beroe [10] - 1 1/2 -

ESTA

00:00 - [8] Trans Narva vs Flora Tallinn [1] +1 3/4 -

ISRA

00:00 - [13] Ashdod vs Maccabi TA [2] +1 -

ISRA

00:00 - [3] Hap. Beer Sheva vs Maccabi P.Tikva [7] - 1/2 -

ISRA

00:00 - HIK Shmona vs Maccabi Haifa [1] +1 1/2 -

NORB

00:00 - [7] Sogndal vs Fredrikstad [1] - 1/2 -

NORB

00:00 - [12] Sandnes Ulf vs Ullensaker/Kisa - 3/4 -

TNKB

00:00 - Altinordu SK vs Altay [17] +1/2 -

DENB

00:00 - Esbjerg FB vs Helsingor [12] - 1/2 -

DENB

00:00 - Viborg vs HB Koge [10] - 2 -

EGYA

00:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs ENPPI Cairo [1] - 1/4 -

ALGA

00:00 - [5] JS Kabylie vs ASO Chlef [12] -

LUXA

00:30 - [16] Fola Esch vs Wiltz [11] -

DENB

00:45 - Silkeborg IF vs Fredericia [3] - 1 1/2 -

ITA3

01:45 - [C-5] Avellino vs Palermo - 3/4 -

C2

02:00 - [F-1] Villarreal vs Man Utd +1/2 -

ICEW

02:15 - [3] Stjarnan Nữ vs Trottur Rey. Nữ [4] +0 -

BDNB

03:45 - Arouca vs Rio Ave +0 -

LIB

05:00 - Olimpia Asuncion vs Dep.Tachira - 1 1/2 -

LIB

05:00 - Internacional/RS vs Always Ready [2] - 2 1/2 -

SUD

05:15 - Bahia/BA vs CA Torque - 3/4 -

SUD

05:15 - Independiente vs CD Guabira - 2 1/2 -

USW

06:07 - [7] Orlando Pride Nữ vs Portland Tho. Nữ [2] -

LIB

07:00 - Barcelona SC vs Santos/SP - 1/2 -

LIB

07:00 - Boca Juniors vs The Strongest - 2 1/4 -

USB

07:00 - [A-7] Birmingham Legion vs OKC Energy - 1 -

USW

07:07 - [11] Kansas City Nữ vs Chicago RS Nữ [12] -

SUD

07:30 - Huachipato vs San Lorenzo [H-2] - 3/4 -

SUD

07:30 - Sport Huancayo vs CA Penarol [F-4] +1 1/2 -

SUD

07:30 - [Play off-3] Corinthians/SP vs River Plate (PAR) - 1 1/4 -

SUD

07:30 - Rosario Central vs 12 de Octubre - 1 -

USW

07:30 - [8] Wash. Spirit Nữ vs Houston Dash Nữ [10] -

USB

08:00 - Austin Bold vs Real Monarchs - 3/4 -

LIB

09:00 - [13] Nacional(URU) vs Argentinos Jun. - 1/2 -

LIB

09:00 - Univ. Catolica(CHL) vs Atl. Nacional [3] +0 -

CRCA

10:00 - [1] Herediano vs Dep. Saprissa [3] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp FA › Vòng 5

03:0029/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4529/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 5

02:4529/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 5

02:4529/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 5

02:3029/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:0029/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 26 38 60
2 Man City 26 33 59
3 Arsenal 26 39 58
4 Aston Villa 26 21 52
5 Tottenham 25 14 47
6 Man Utd 26 0 44
7 Brighton 26 8 39
8 West Ham Utd 26 -6 39
9 Wolves 26 0 38
10 Newcastle 26 9 37
11 Chelsea 25 1 35
12 Fulham 26 -6 32
13 Crystal Palace 26 -13 28
14 Bournemouth 25 -14 28
15 Everton 26 -6 25
16 Brentford 26 -11 25
17 Nottingham Forest 26 -14 24
18 Luton Town 25 -16 20
19 Burnley 26 -33 13
20 Sheffield Utd 26 -44 13