LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 26/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - [B-3] Kunshan FC vs Wuhan Three T. [C-1] +1 -

NGAU21

15:00 - [A-8] Ural U21 vs Strogino Moscow U21 [A-5] +3/4 -

AUSA

15:45 - [3] Western United vs Perth Glory [10] - 1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-1] Rostov U21 vs Khimki U21 [B-8] -

NGAU21

17:00 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 2 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Nizhny Nov U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-3] +0 -

BULA

17:15 - [11] Botev Vratsa vs Tsarsko Selo [14] +1/4 -

NGAU21

18:00 - [B-7] Akhmat Gr. U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] +3/4 -

NGAU21

18:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs Chertanovo U21 [B-4] - 1 -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] - 1 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Ufa U21 [A-10] - 2 1/4 -

TQB

18:35 - [B-1] Chengdu Better City vs Meizhou Hakka [A-1] +3/4 -

NGAU21

19:00 - [B-6] FK Sochi U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/2 -

BULA

19:30 - [5] Slavia Sofia vs Botev Plovdiv [3] +0 -

URUA

19:45 - [10] IA Sud America vs CA Rentistas [12] +1/4 -

ISRB

20:00 - [9] H. Petah Tikva vs Hapoel R. Gan [13] +0 -

ISRB

20:00 - [7] Hapoel Acre vs Beitar TA Ramla [15] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs HR Letzion [14] +1/4 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel Raanana vs AS Ashdod [8] +0 -

ISRB

20:00 - [11] Ahi Nazareth vs Maccabi Bnei Raina [5] +1/4 -

EGYA

20:00 - [8] NBE SC vs Arab Contractors [15] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [4] Bhayangkara vs PSIS Semarang [8] - 3/4 -

INDA

21:00 - [8] FC Goa vs Jamshedpur [2] +0 -

KUWA

21:20 - [9] Yarmouk (KUW) vs Kazma [2] -

TNKB

21:30 - [19] Balikesirspor vs Manisa FK [11] +1 1/4 -

BULA

21:45 - [4] Cherno More vs Beroe [7] - 1/2 -

KSAA

21:50 - [12] Al Taawon (KSA) vs Al Feiha [8] - 1/2 -

WCWVL

22:00 - [H-1] Đức Nữ vs T.N.Kỳ Nữ [H-4] -

EGYA

22:30 - [17] Ismaily SC vs Ghazl Al Mahalla [10] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [5] Partizani Tirana vs Teuta Durres [6] - 1/4 -

WCWVL

22:59 - [G-4] Croatia Nữ vs Lithuania Nữ [G-5] -

GHW

22:59 - [22] Hà Lan U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [46] -

WCWVL

23:30 - [G-2] Italia Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [G-1] -

KUWA

23:35 - [8] Tadamon (KUW) vs Al Kuwait [5] +2 -

KSAA

23:40 - [9] Al Ahli (KSA) vs Al Nasr (KSA) [3] +0 -

WCWVL

00:00 - [I-3] Slovenia Nữ vs Estonia Nữ [I-6] -

WCWVL

00:00 - [C-5] Síp Nữ vs Belarus Nữ [C-4] -

GHW

00:00 - [42] Gibraltar Nữ vs Liechtenstein Nữ [41] -

ITB

00:00 - [18] Crotone vs Vicenza [20] - 1/4 -

POLA

00:00 - [12] Piast Gliwice vs Nieciecza [18] - 1/2 -

POLB

00:00 - [13] Katowice vs Miedz Legnica [1] +1/2 -

POLB

00:00 - [10] Skra Czestochowa vs LKS Lodz [9] +1/2 -

CROA

00:00 - [3] NK Osijek vs Lok. Zagreb [6] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic. [9] +1/2 -

TNKA

00:00 - [5] Adana Demirspor vs Kasimpasa [17] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [4] Istanbul BB vs Altay [18] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [10] Genclerbirligi vs Bursaspor [17] - 1/4 -

DUB

00:30 - [7] Jahn Regensburg vs Dynamo Dresden [11] - 1/4 -

DUB

00:30 - [14] Fort.Dusseldorf vs Heidenheim [3] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [9] Fort.Dusseldorf II vs A.Aachen [18] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [16] FC Mariupol vs FC Lviv [12] +0 -

AUTB

00:30 - [8] Grazer AK vs Aust Lustenau [1] +1/2 -

AUTB

00:30 - [6] SV Lafnitz vs LASK Juniors [15] - 1 1/4 -

AUTB

00:30 - [7] Wacker Innsbruck vs Austria Wien II [13] - 1 1/4 -

WCWVL

01:00 - [E-5] Malta Nữ vs Montenegro Nữ [E-3] -

DUC3

01:00 - [18] Duisburg vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

DUC4BA

01:00 - [2] Bayern Munich II vs Memmingen [12] - 2 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [8] Unterhaching vs Heimstetten [17] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [18] Optik Rathenow vs Berlin AK 07 [3] +1 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs VSG Altglienicke [8] - 1/2 -

DUC4N

01:00 - [5] TSV Steinbach vs Hessen Kassel [9] - 1 -

DUC4N

01:00 - [18] Sonnenhof vs Hoffenheim II [11] +1/4 -

DUC4T

01:00 - [3] Preussen Munster vs Wiedenbruck [6] - 1 -

BDNB

01:00 - [16] SC Farense vs Casa Pia AC [2] - 1/4 -

DENA

01:00 - [7] Aarhus AGF vs Silkeborg IF [6] +0 -

DENB

01:00 - [1] Helsingor vs HB Koge [7] - 1 1/2 -

DENB

01:00 - [3] Lyngby vs Jammerbugt [10] - 1 3/4 -

EGYA

01:00 - [16] Tala'ea Al Jaish vs Future FC [12] +1/4 -

WCWVL

01:30 - [G-3] Romania Nữ vs Moldova Nữ [G-6] -

DUC4T

01:30 - [14] Schalke 04 II vs Uerdingen [20] -

RMNA

01:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs FC U Craiova 1948 [14] +0 -

ANHU23

02:00 - [1-1] West Ham U23 vs Blackburn U23 [1-14] - 1 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Brighton U23 [1-5] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-3] Tottenham U23 vs Everton U23 [1-8] - 1 -

ANHU23

02:00 - [1-4] Arsenal U23 vs Derby County U23 [1-12] - 1 1/4 -

ANHU23

02:00 - [2-7] Burnley U23 vs Stoke City U23 [2-4] +0 -

HLA

02:00 - [9] NEC Nijmegen vs Cambuur [8] +0 -

HLB

02:00 - [3] SBV Excelsior vs Utrecht U21 [16] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [1] Volendam vs Den Bosch [12] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [7] De Graafschap vs Ajax U21 [5] - 1 -

HLB

02:00 - [18] TOP Oss vs Telstar [13] - 1/4 -

HLB

02:00 - [14] MVV Maastricht vs PSV Eindhoven U21 [9] +1/2 -

HLB

02:00 - [2] ADO Den Haag vs Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [8] Eindhoven vs AZ Alkmaar U21 [15] - 1/4 -

HLB

02:00 - [6] Roda JC vs VVV Venlo [11] - 1 -

BIB

02:00 - [8] Excelsior Virton vs Waasland-Beveren [2] +1/4 -

CROA

02:00 - [4] Hajduk Split vs Istra 1961 [9] - 1 1/2 -

BLVA

02:00 - [10] Nacional Potosi vs San Jose [16] -

WCWVL

02:15 - [I-2] Wales Nữ vs Hy Lạp Nữ [I-4] -

AUTB

02:25 - [3] Floridsdorfer AC vs SKU Amstetten [4] +1/4 -

ITB

02:30 - [5] Lecce vs Ternana [13] - 3/4 -

DUA

02:30 - [17] Stuttgart vs Mainz [10] +0 -

POLA

02:30 - [13] Wisla Krakow vs Radomiak Radom [4] - 1/4 -

POLB

02:30 - [8] Odra Opole vs Podbeskidzie [4] +3/4 -

TSB

02:30 - [3] Winterthur vs Schaffhausen [4] - 1/4 -

TSB

02:30 - [9] Neuchatel Xamax vs Yverdon [7] - 1/4 -

TSB

02:30 - [5] Thun vs SC Kriens [10] - 1 1/4 -

URUA

02:30 - [4] Liverpool P. (URU) vs Nacional Montevideo [2] +1/2 -

WCWVL

02:35 - [B-2] Scotland Nữ vs Ukraina Nữ [B-4] -

ANHL2

02:45 - [22] Colchester Utd vs Newport [6] +1/4 -

ITA

02:45 - [18] Cagliari vs Salernitana [20] - 1/2 -

SCOC

02:45 - [17] Partick Thistle vs Dunfermline [31] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [3] Glentoran vs Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 -

BIA

02:45 - [1] Union Saint-Gilloise vs OH Leuven [11] - 1 1/2 -

IREA

02:45 - [9] Waterford Utd vs UC Dublin [11] +0 -

WALLC

02:45 - [4] Bala Town vs Connah's QN [3] -

ANHB

03:00 - [5] West Brom vs Nottingham Forest [9] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [9] Athletic Bilbao vs Granada [13] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [18] Mirandes vs Real Oviedo [8] +0 -

TBNB

03:00 - [22] Alcorcon vs Lugo [15] - 1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-7] Atl. Sanluqueno vs Albacete [A2-1] +1/2 -

TBN3

03:00 - [A1-16] UD Logrones vs Valladolid II [A1-15] - 1/2 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs Angers [12] - 3/4 -

WCWVL

03:10 - [I-1] Pháp Nữ vs Kazakhstan Nữ [I-5] -

BDNA

03:15 - [14] Moreirense vs Gil Vicente [5] +0 -

GHW

04:00 - [15] Dominican Nữ vs Trinidad & T. Nữ [43] -

BRAA

05:00 - [18] Bahia/BA vs Gremio/RS [17] +0 -

BRB

05:00 - [10] Ponte Preta/SP vs Coritiba/PR [3] +0 -

URUA

05:00 - [1] Plaza Colonia vs Wanderers [11] - 1/4 -

BLVA

05:15 - [3] The Strongest vs Aurora [12] - 2 -

PARA

05:30 - [9] Sol de America vs Nacional [3] - 1/4 -

PARA

05:30 - [10] River Plate (PAR) vs Sportivo Luqueno [8] +1/2 -

PARA

05:30 - [2] Olimpia Asuncion vs Libertad [1] +1/4 -

ECUA

07:00 - [5] LDU Quito vs Tecnico Uni. [7] - 3/4 -

BLVA

07:30 - [6] Oriente Petrolero vs Real Tomayapo [13] - 1 -

WCWVL

17:11 Hoãn [D-6] Latvia Nữ vs Luxembourg Nữ [D-4] -

ARMA

19:30 Hoãn [10] BKMA Yerevan vs Sevan FC [6] +1 -

CZEB

22:00 Hoãn [10] Jihlava vs Usti & Labem [11] -

ANHU23

02:00 Hoãn [2-5] Newcastle U23 vs Aston Villa U23 [2-6] -

WCWVL

02:45 Hoãn [C-3] Séc Nữ vs Hà Lan Nữ [C-2] -

ITA3

03:00 Hoãn [C-2] SS Monopoli vs Paganese [C-14] - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11