LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 27/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

13:00 - [14] Gimcheon Sangmu vs Suwon Bluewings [22] - 1/4 -

GHQG

14:00 - [60] Daejeon Hana Citizen vs Indonesia U23 [81] -

ACL

16:00 - [I-3] Ulsan Hyundai vs Kawasaki Fro. [I-2] +1/4 -

AUSNSW

16:30 - [8] Wollongong Wolves vs Sydney Olympic [5] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [2] Peninsula Power vs Brisbane City [10] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [3] Olympic FC QLD vs Eastern Suburbs [6] - 1 3/4 -

NHATB

16:30 - [10] Blaublitz Akita vs Okayama [4] +1/4 -

KAZA

17:00 - [12] FK Kyzylzhar vs FK Maktaaral [14] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [3] Yokohama FC vs Machida Zelvia [5] +0 -

NHATB

17:00 - [15] Oita Trinita vs Tochigi SC [19] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Grulla Morioka [22] - 1 -

NHATB

17:00 - [18] JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [21] Omiya Ardija vs Thespa Kusatsu [13] +0 -

NHATB

17:00 - [14] Tokushima Vortis vs Montedio Yama. [6] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Roas. Kumamoto vs Vegalta Sendai [1] +0 -

NHATB

17:00 - [20] Ryukyu vs Zweigen Kan. [17] +1/2 -

NHATB

17:00 - [7] V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock [12] - 1/4 -

HQFA

17:00 - [16] Daejeon Korail vs Pyeongchang FC [5] -

HQFA

17:00 - [15] Changwon City vs FC Seoul [25] -

HQFA

17:00 - [6] Bucheon 1995 vs Suwon FC [34] +3/4 -

HQFA

17:00 - [17] GimPo Citizen vs Busan Transp. [4] - 1/4 -

HQFA

17:00 - [26] Jeju Utd vs Anyang [7] - 1 1/4 -

HQFA

17:00 - [10] Gangwon vs Hwaseong FC [28] - 1 1/4 -

HQFA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Chungnam Asan [9] - 1/2 -

HQFA

17:00 - [40] Incheon Utd vs Gwangju [1] - 1/4 -

HQFA

17:00 - [2] Ulsan Citizen vs Busan I'Park [11] +0 -

HQFA

17:00 - [3] Gyeongnam vs Gyeongju KHNP [13] - 1/4 -

HQFA

17:00 - [29] Gimhae City vs Pohang Steelers [8] +1 1/2 -

NHATB

17:30 - [8] Ventforet Kofu vs Tokyo Verdy [11] +1/4 -

ACL

18:00 - [F-2] Urawa Red vs Lion City Sailors [F-3] - 2 3/4 -

ACL

18:00 - [G-2] Melbourne City vs BG Pathum United [G-1] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [13] Akzhayik Oral vs FK Aksu [10] - 1/4 -

KAZA

19:00 - [2] Caspiy Aktau vs Shakhter Kar. [9] - 1/2 -

SRBA

19:00 - [2] FK Partizan vs Backa Topola [7] - 2 -

KAZA

20:00 - [11] Turan (KAZ) vs Atyrau [3] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [3] FK AGMK vs Kokand-1912 [10] - 3/4 -

ACL

21:00 - [G-3] Jeonnam Dragons vs Ceres FC [G-4] - 1 3/4 -

ACL

21:00 - [F-1] Daegu vs Shandong Taishan [F-4] - 3 1/2 -

ACL

21:00 - [I-4] Guangzhou FC vs Darul Takzim [I-1] +3 1/2 -

BLRC

21:00 - [4] Vitebsk vs Gomel [1] +0 -

KAZA

21:00 - [4] FK Taraz vs Aktobe [6] +0 -

MAPL

21:00 - [9] Perak FA vs Kelantan United [4] +1/2 -

MAPL

21:00 - [3] Terengganu II vs UiTM FC [8] - 1 1/4 -

SRBA

21:05 - [6] FK Vozdovac vs FK Napredak [13] - 3/4 -

ESTA

21:30 - [6] Tammeka Tartu vs Levadia T. [1] +1 3/4 -

ESTA

22:00 - [10] Tallinna Kalev vs Flora Tallinn [2] +3 -

GREC

22:00 - [11] Lamia FC vs Panathinaikos [10] +1/2 -

LATA

22:00 - [2] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [3] - 1/4 -

LITA

22:00 - [10] FK Jonava vs Zalgiris [2] +3 -

LITA

22:00 - [1] FK Panevezys vs FK Riteriai [5] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [16] Vik.Zizkov vs Opava [3] +1/2 -

CZEB

22:00 - [5] Sparta Praha B vs Jihlava [7] - 1 -

CZEB

22:00 - [11] SK Prostejov vs Taborsko [8] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [12] MFK Vyskov vs Sellier&Bellot Vlasim [2] -

CZEB

22:00 - [15] Usti & Labem vs Dukla Praha [9] +1/4 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs MFK Chrudim [10] - 1/4 -

NPA

22:00 - [6] Orlando Pirates vs Chippa Utd [14] - 3/4 -

ITA

22:59 - [7] Fiorentina vs Udinese [12] - 3/4 -

DUC4T

22:59 - [14] Lippstadt vs Homberg [20] - 1 -

POLB

22:59 - [8] Katowice vs Skra Czestochowa [13] - 1/2 -

POLB

22:59 - [17] Gornik Polkowice vs GKS Jastrzebie [18] - 1/2 -

DENC

22:59 - [60] Sonderjyske vs Odense BK [57] +1/4 -

IRNC

22:59 - [2] Aluminium Arak vs Nassaji Mazandaran [1] +0 -

BLRC

23:30 - [2] Bate Borisov vs Neman Grodno [3] -

ESTA

23:30 - [4] Paide Linname. vs Vaprus Parnu [9] - 2 3/4 -

SRBA

23:30 - [1] Crvena Zvezda vs Cukaricki Belgrade [3] - 2 1/4 -

AUTA

23:30 - [2] Sturm Graz vs RB Salzburg [1] +1/2 -

AUTA

23:30 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Wien [4] - 1/4 -

AUTA

23:30 - [5] Rapid Wien vs Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Buchbach [12] - 2 1/4 -

GREC

00:00 - [16] Olympiakos vs PAOK [17] - 1/4 -

LATA

00:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [4] +0 -

LITA

00:00 - [4] Suduva vs Siauliai [7] - 1/2 -

CZEB

00:00 - [1] Brno vs Fotbal Trinec [14] - 1 3/4 -

ACL

00:15 - [E-4] Wehdat Amman vs Nasaf Qarshi [E-2] +1/2 -

DUC4T

00:30 - [11] RW Ahlen vs A.Aachen [12] +1/4 -

ICEW

00:30 - [6] Breidablik Nữ vs Thor Akureyri Nữ [8] - 2 -

NPA

00:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Cape Town City [5] - 3/4 -

ICEW

01:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Keflavik IF Nữ [7] +0 -

ITA

01:15 - [8] Atalanta vs Torino [10] - 1 -

ITA

01:15 - [13] Bologna vs Inter Milan [2] +1 1/2 -

POLB

01:30 - [3] Arka Gdynia vs LKS Lodz [10] - 1/4 -

BHRA

01:30 - [9] Al Hadd vs Al Ahli (BHR) [7] -

BHRA

01:30 - [6] East Riffa vs Al Hala [5] -

BHRA

01:30 - [8] Budaiya (BHR) vs Al Najma (BHR) [10] -

ANHB

01:45 - [7] Middlesbrough vs Cardiff City [19] - 1 -

C1

02:00 - [B-1] Liverpool vs Villarreal [F-2] - 1 1/2 -

ICEW

02:15 - [9] Afturelding Nữ vs UMF Selfoss Nữ [3] +1/4 -

JORA

02:30 - [10] Ma'an SC vs Al Salt [12] +1/4 -

EGYA

02:30 - [3] Ahly Cairo vs Tala'ea Al Jaish [6] - 1 1/4 -

EGYA

02:30 - [2] Pyramids FC vs Ceramica Cleopatra [11] - 1/2 -

ACL

03:15 - [A-4] Istiklol Dushanbe vs Al Sharjah [A-3] +1 -

ACL

03:15 - [A-1] Al Hilal vs Al Rayyan [A-2] - 1 3/4 -

ACL

03:15 - [E-3] Al Sadd vs Al Faisaly (KSA) [E-1] - 1/2 -

ARGC

04:00 - [18] Quilmes vs San Martin Tucuman [52] +1/4 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs San Carlos [3] +0 -

LIB

05:00 - [D-4] America/MG vs Deportes Tolima [D-2] - 1/2 -

LIB

05:00 - [F-2] Fortaleza/CE vs Alianza Lima [F-4] - 1 3/4 -

BRB

05:00 - [7] Operario/PR vs Gremio/RS [6] +1/2 -

BRB

05:00 - [11] CRB/AL vs Nautico/PE [18] - 1/2 -

SUD

05:15 - [B-2] Melgar vs Racing Club [B-1] +1/2 -

SUD

05:15 - [B-3] Cuiaba/MT vs CA River Plate (URU) [B-4] - 1 -

SUD

05:15 - [E-2] Guairena FC vs 9 de Octubre [E-4] - 1/4 -

ARGLC

06:30 - [A-6] Newells Old Boys vs San Lorenzo [A-10] - 3/4 -

ARGC

06:35 - [13] Atletico Tucuman vs Brown de Adrogue [48] - 1/2 -

LIB

07:00 - [F-3] Colo Colo vs River Plate [F-1] +1/4 -

LIB

07:00 - [A-2] Emelec vs Palmeiras/SP [A-1] +1/2 -

LIB

07:00 - [G-2] Cerro Porteno vs CA Penarol [G-4] - 1/2 -

BRB

07:00 - [17] Guarani/SP vs Criciuma/SC [9] - 1/2 -

USB

07:00 - [A-8] Birmingham Legion vs Ch. Battery [A-14] - 1 -

USB

07:00 - [A-1] Memphis 901 vs Tampa Bay Rowdies [A-5] -

CRCA

07:00 - [7] Guadalupe FC vs Jicaral Sercoba [10] - 3/4 -

SUD

07:30 - [C-3] Catolica Quito vs Banfield [C-4] -

SUD

07:30 - [F-3] Antofagasta vs Atletico/GO [F-1] +1/4 -

GHQG

07:30 - [108] Mexico vs Guatemala [64] - 1 1/2 -

BRB

07:30 - [4] Vasco DG/RJ vs Ponte Preta/SP [13] - 1/2 -

LIB

09:00 - [B-3] The Strongest vs Caracas [B-4] - 1 3/4 -

CRCA

09:00 - [6] Sporting (CRC) vs Herediano [2] +0 -

CRCA

09:00 - [5] Dep. Saprissa vs Alajuelense [1] +1/4 -

CCFCL

09:30 - [5] Pumas UNAM vs Seattle Sounders [4] - 1/2 -

SINA

19:30 Hoãn [8] Young Lions vs Tampines Rovers [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22