LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 28/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ICEA

00:00 - [5] Stjarnan vs Vestmannaeyjar [9] - 3/4 -

NHATB

11:00 - [6] Roas. Kumamoto vs Ventforet Kofu [13] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Kochi United SC [8] -

NHATJFL

11:00 - [14] Kagura Shimane vs Veertien Mie [5] -

NHATJFL

11:00 - [16] Criacao Shinjuku vs Honda Lock [13] -

NHATJFL

11:00 - [9] Suzuka Point Getters vs Verspah Oita [10] -

NHATW

11:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [7] Nittaidai FIELDS (W) vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [5] NGU Loverledge Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] -

AUSQSL

12:00 - [7] Brisbane City vs Peninsula Power [4] +1/2 -

AUSSL

12:00 - [7] Croydon Kings vs Cumberland Utd [11] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [7] Avondale Heights vs Melb. Knights [9] - 1 1/4 -

NHATA

12:00 - [6] Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [12] Giravanz Kita. vs Yokohama SCC [18] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Adelaide Olympic [10] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [2] Adelaide Comets vs West Torrens [12] - 1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [9] SA Panthers vs White City W. [6] +0 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Adelaide Utd U21 [5] - 1/2 -

NHATW

13:00 - [9] Nippatsu Yokohama Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [1] Changwon City vs Yangju Citizen [6] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [14] Mokpo City vs Gangneung City [11] - 1/4 -

AUSVPL

13:45 - [13] Dandenong City vs St Albans Saints [11] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Inglewood Utd [6] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Perth RedStar vs Sorrento [5] - 1/4 -

HQB

14:00 - [11] Busan I'Park vs Gwangju [1] +3/4 -

AUSBPL

14:30 - [4] Samford Rang. vs Holland Park Hawks [5] +1/4 -

AUSVPL

14:30 - [3] Port Melbourne vs Hume City [12] - 1/2 -

HQA

14:30 - [8] FC Seoul vs Gimcheon Sangmu [10] +0 -

AUSVPL

15:00 - [10] Altona City vs Green Gully SC [4] +1/4 -

NHATA

15:00 - [12] Avispa Fukuoka vs Urawa Red [9] +0 -

CZEU19

15:15 - Opava U19 vs Banik Ostrava U19 [4] -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs Bentleigh Greens [5] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [14] Vik. Plzen U19 vs Slavia Praha U19 [3] -

AUSFWP

16:00 - [8] Perth SC vs Bayswater City [4] - 1/4 -

AUSFWP

16:00 - [3] Stirling Macedonia vs Floreat Athena [1] - 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [4] Marconi Stallions vs Sydney FC U21 [7] - 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [2] Manly Utd vs APIA Tigers [5] +1/4 -

AUSQSL

16:00 - [1] Queensland Lion vs Capalaba [12] - 3 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs Heidelberg Utd [6] +1/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Omiya Ardija [20] - 1/4 -

HQB

16:30 - [3] Anyang vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

HQB

16:30 - [8] Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen [4] +0 -

SINA

16:30 - [5] Hougang Utd vs Balestier Kh. [7] -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Tampines Rovers [4] -

AUSA

16:45 - [1] Melbourne City vs Western United [3] - 3/4 -

ARMA

17:00 - [1] Alashkert vs Pyunik [9] +1/4 -

ARMA

17:00 - Noravank SC vs BKMA Yerevan [8] - 3/4 -

CZEU19

17:00 - [7] Mlada Boleslav U19 vs Pardubice U19 [11] -

CZEU19

17:00 - [10] Slovacko U19 vs Meteor Praha U19 -

CZEU19

17:00 - [15] C. Budejovice U19 vs Zlin U19 [2] -

AUSFWP

17:00 - [7] Perth Glory U21 vs Cockburn City [10] - 1/2 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Ulsan Hyundai [1] +3/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Jeju Utd [5] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [8] Gimhae City vs Cheongju FC [12] - 1 -

NGA

18:00 - [7] Khimki vs SKA-Khabarovsk - 3/4 -

TDB

18:00 - [6] Trelleborgs vs Landskrona [10] - 1/2 -

TDB

18:00 - [2] Brage vs Norrby [12] +0 -

CZEU19

18:30 - [1] Brno U19 vs Sparta Praha U19 [5] +1/2 -

BLRA

19:00 - [16] Dinamo Brest vs Bate Borisov [1] +1 1/2 -

LATA

19:00 - [4] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [1] +1/4 -

CZEU19

19:00 - [6] Sigma Olomouc U19 vs Pribram U19 [16] - 2 -

MAPL

19:15 - [10] FAM-MSN vs Terengganu II [3] +1 1/2 -

DENB

19:30 - Esbjerg FB vs Jammerbugt - 3/4 -

DENB

19:30 - [8] Fremad Amager vs Vendsyssel FF [5] +0 -

DENB

19:30 - [6] HB Koge vs Hobro I.K. [7] +0 -

DUC4B

20:00 - [3] SSV Jeddeloh vs St. Pauli II [7] - 1/4 -

NGA

20:00 - Ufa vs FK Orenburg [11] - 1/2 -

ARMA

20:00 - [2] Urartu vs Van Yerevan [3] - 1/4 -

LATA

20:00 - [6] BFC Daugava vs FK Auda [5] +1/4 -

TDA

20:00 - [5] Goteborg vs GIF Sundsvall [16] - 1 1/2 -

TDA

20:00 - [8] Mjallby AIF vs Kalmar [7] +1/4 -

TDB

20:00 - [13] Vasteras vs Halmstads [1] +1/4 -

TDB

20:00 - [4] Osters vs Jonkopings [11] - 1 -

MAPL

20:00 - [8] UiTM FC vs PDRM FA [5] +1/4 -

BLRA

21:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Dinamo Minsk [4] +1/2 -

ICEB

21:00 - [5] Grotta vs Knat. Vesturbaejar [11] - 1 1/4 -

ICEB

21:00 - [8] Vestri vs Thor Akureyri [7] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [10] UMF Grindavik vs Fylkir [1] +1/4 -

NORA

21:00 - [13] HamKam vs Odd Grenland [10] - 3/4 -

FINA

21:00 - [5] Haka vs Lahti [11] - 1/2 -

FINA

21:00 - [4] AC Oulu vs Seinajoen JK [7] +1/4 -

FINA

21:00 - [6] Inter Turku vs Ilves Tampere [9] - 1/2 -

UZBA

21:00 - [11] Kokand-1912 vs Qyzylqum [5] - 1/4 -

EGYA

21:00 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Tala'ea Al Jaish [5] +1/4 -

GHU23

22:00 - [23] UAE U23 vs Việt Nam U23 [24] -

ANHL2

22:00 - [13] Mansfield vs Port Vale +0 -

ARMA

22:00 - [7] Ararat Y vs Ararat-Armenia [4] +1/2 -

BIHA

22:00 - Rudar Prijedor vs Zrinjski [8] +1 1/4 -

TDA

22:00 - [1] Hacken vs Sirius [9] - 1 1/4 -

TDB

22:00 - [7] Eskilstuna City vs Ostersunds [16] - 3/4 -

BULA

22:30 - [16] Botev Plovdiv vs Beroe [13] - 1/4 -

LATA

22:30 - [10] METTA/LU Riga vs Supernova Riga [9] - 3/4 -

ALGA

22:45 - [8] MC Alger vs JS Kabylie [2] - 1/4 -

GHQG

22:59 - [3] Jordan vs Ấn Độ [176] - 1 1/4 -

BLRA

22:59 - [6] Shakhter Soligo. vs Vitebsk [14] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Viking [5] +1/4 -

PERA

22:59 - [17] Uni.San Martin vs AD Tarma [15] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Amorebieta vs SD Ponferradina [18] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [13] Lugo vs Malaga [14] - 1/4 -

KSAA

23:20 - [13] Al Faisaly (KSA) vs Al Ettifaq [12] +0 -

KSAA

23:20 - [3] Al Nasr (KSA) vs Al Ahli (KSA) [15] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [A2-12] San Fernando vs Atl. Baleares [A2-11] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-16] Atl. Sanluqueno vs Villarreal B [A2-8] +0 -

TBN3

23:30 - [A2-15] Linense vs Andorra FC [A2-1] - 3/4 -

TBN3

23:30 - [A2-18] UCAM Murcia vs Barcelona B [A2-9] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-13] Cultural Leonesa vs UD Logrones [A1-6] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-8] CD Calahorra vs Talavera [A1-15] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-10] Sevilla B vs Linares Deportivo [A2-2] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-11] Badajoz vs Rayo Majada. [A1-9] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-5] Sabadell vs Algeciras [A2-7] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-3] Albacete vs UE Costa Brava [A2-19] - 1 1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-13] Alcoyano vs Gimnastic T. [A2-6] +1/2 -

TBN3

23:30 - [A2-17] Castellon vs Cornella [A2-14] +3/4 -

TBN3

23:30 - [A1-2] Deportivo vs Salamanca [A1-7] +1/2 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Racing Ferrol vs Inter de Madrid [A1-12] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [A1-16] SD Logrones vs Celta Vigo II [A1-4] +3/4 -

TBN3

23:30 - [A1-5] Real Union vs Tudelano [A1-18] - 1 -

TBN3

23:30 - [A1-17] Zamora CF vs Valladolid II [A1-19] - 1/2 -

ESTA

23:30 - [8] Tallinna Kalev vs TJK Legion [9] +0 -

CHIB

23:30 - [6] Puerto Montt vs Barnechea [7] -

CHIB

23:30 - [13] San.Morning vs Cobreloa [2] -

EGYA

23:30 - [6] Semouha Club vs ENPPI Cairo [13] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [1] Zamalek SC vs Ismaily SC [9] - 1/2 -

KSB

01:00 - [13] Al Shoalah vs Hajer [4] -

KSB

01:00 - [9] Najran vs Al Khaleej(KSA) [1] +3/4 -

KSB

01:00 - [16] Al Jeel vs Al Nahda (KSA) [18] -

KSB

01:00 - [10] Al Oruba (KSA) vs Bisha FC [20] - 3/4 -

KSB

01:00 - [6] Ohud Medina vs Al Akhdood [14] - 1/2 -

KSB

01:00 - [15] Jeddah Club vs Al Adalah [2] +0 -

KSB

01:00 - [11] Al Ain (KSA) vs Al Qadisiya [7] -

KSB

01:00 - [17] Al Dir'iya vs Al Wehda (KSA) [3] +1 1/4 -

KSB

01:00 - [12] Sahel (KSA) vs Al Jabalain [5] - 1/4 -

KSB

01:00 - [8] Al Kholood vs Al Kawkab [19] - 1 -

ECUA

01:00 - [12] Mushuc Runa vs Dep.Cuenca [7] -

URUA

01:00 - [14] Cerro Largo vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

USB

01:00 - [A-1] Louisville City vs FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 -

ARGB

01:10 - [3] Instituto vs Chacarita Jrs [17] - 1/2 -

ARGB

01:10 - [33] Nueva Chicago vs Chaco For Ever [6] +1/4 -

ARGB

01:30 - [34] Flandria vs Villa Dalmine [31] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [37] Sacachispas vs Guillermo [19] +0 -

CHIA

02:00 - [14] La Serena vs Audax Italiano [9] +1/4 -

BRA

02:30 - [13] Goias/GO vs Bragantino/SP [8] +0 -

BRB

02:30 - [17] CSA/AL vs Novorizontino/SP [13] - 1/2 -

C1

02:36 - Liverpool vs Real Madrid - 1/2 -

USB

03:00 - [A-9] Indy Eleven vs New Mexico United [B-5] +0 -

ECUA

03:30 - [9] Orense SC vs Guayaquil City [6] - 1 -

URUA

03:30 - [4] Boston River vs CA Torque [13] +1/4 -

ARGB

04:00 - [35] Tristan Suarez vs Def.Belgrano [9] +0 -

VENA

04:15 - [7] Dep.Guaira vs Zamora Barinas [1] +0 -

CHIA

04:30 - [6] Cobresal vs Univ. de Chile [12] - 1 1/4 -

BRA

05:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Ceara/CE [12] - 3/4 -

BRB

05:00 - [6] Sampaio Correa/MA vs Guarani/SP [20] +0 -

USA

05:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 -

ARGB

05:20 - [26] Quilmes vs Atletico Atlanta [27] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [16] Tecnico Uni. vs Emelec [2] +1/4 -

PERA

06:00 - [12] Carlos A. Mannucci vs Atletico Grau [14] - 1/2 -

URUA

06:00 - [2] Nacional(URU) vs Sportivo Cerrito [15] - 1 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-3] New York RB vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 -

USA

06:00 - [Dong-12] Atlanta United vs Columbus Crew [Dong-5] - 1/2 -

USA

06:00 - [Dong-13] Toronto vs Chicago Fire [Dong-8] +0 -

USB

06:00 - [A-10] Loudoun United vs Ch. Battery [A-13] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-11] Hartford Athletic vs Phoenix Rising [B-10] +1/4 -

BRA

06:30 - [17] Fortaleza/CE vs Juventude/RS [20] - 1 -

VENA

06:30 - [4] Dep.Tachira vs Monagas [3] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-7] New England vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-4] CF Montreal vs Cincinnati [Dong-6] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-9] Orlando City vs Dallas [Tay-3] +0 -

GHQG

07:00 - [115] Mexico vs Nigeria [127] - 1/2 -

CHIA

07:00 - [11] Huachipato vs Palestino [4] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs New York City [Dong-2] +1/4 -

USW

07:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

USA

07:25 - [Dong-10] Inter Miami vs Portland Timbers [Tay-6] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-12] Rio Grande Valley vs SA Scorpions [B-1] +1/4 -

USA

08:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Nashville FC [Tay-7] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-14] Sporting Kansas vs Vancouver WC [Tay-11] - 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Sacramento [B-4] +0 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs Colorado Springs [B-3] +1/2 -

USB

09:00 - [A-7] Miami FC vs Pittsburgh R. [A-4] +0 -

USB

09:30 - [B-8] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [B-2] +1/4 -

NHAT3

10:00 - [4] Matsumoto Yama. vs FC Imabari [8] -

NHATJFL

10:00 - [4] Reinmeer Aomori vs TIAMO Hirakata [11] -

ARMA

21:00 Hoãn Sevan FC vs FC Noah [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0