LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 29/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [14] Sagamihara vs Kataller Toyama [6] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] Fukushima Utd vs Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs Gainare Tottori [17] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [3] Nara Club vs Tokyo Musashino [6] -

NHATW

11:00 - [8] Gunma W. Star Nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

NHATA

11:05 - [16] Vissel Kobe vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [8] Sydney Utd vs Sutherland Sharks [12] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [14] Kyoto Sanga vs Kawasaki Fro. [6] +3/4 -

NHATB

12:00 - [1] Yokohama FC vs Renofa Yamaguchi [18] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Montedio Yama. [8] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Vegalta Sendai vs Tochigi SC [16] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Blaublitz Akita [15] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [6] V-Varen Nagasaki vs Okayama [4] +0 -

NHAT3

12:00 - [7] Nagano Parceiro vs FC Gifu [9] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [3] Fujieda MYFC vs Azul Claro Numazu [11] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs Kagoshima [2] +1/2 -

NHATW

12:00 - [2] Setagaya Sfida Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

AUSBPL

13:00 - [3] Albany Creek vs Taringa Rovers [7] -

AUSNSW

13:00 - [6] Rockdale City vs Sydney Olympic [1] +3/4 -

AUSQSL

13:00 - [11] Brisbane Roar U21 vs Gold Coast Utd [6] +1/4 -

NHATA

13:00 - [15] Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka [4] +0 -

NHATA

13:00 - [8] FC Tokyo vs Kashima Antlers [2] +1/2 -

NHATB

13:00 - [10] JEF United Chiba vs Mito Hollyhock [13] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [5] Ehime FC vs Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [15] MIO Biwako vs Honda FC [2] -

HQ3

13:00 - [16] Dangjin Citizen vs Cheonan City [14] +1/2 -

NHATA

14:00 - [3] Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse [12] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [18] Jubilo Iwata vs Yokohama FM [1] +3/4 -

HQB

14:00 - [9] Ansan Greeners vs GimPo Citizen [7] +1/4 -

HQA

14:30 - [5] Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

NHATA

15:00 - [9] Sagan Tosu vs Gamba Osaka [17] - 3/4 -

HQ3

15:00 - [4] Hwaseong FC vs Gyeongju KHNP [5] +1/4 -

HQ3

15:00 - [12] Ulsan Citizen vs Busan Transp. [9] +0 -

NHATB

16:00 - [21] Thespa Kusatsu vs Oita Trinita [9] +0 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs Tokushima Vortis [14] +1/4 -

HQB

16:30 - [6] Chungnam Asan vs Jeonnam Dragons [10] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Zweigen Kan. vs Grulla Morioka [20] - 3/4 -

HQA

17:00 - [8] Gangwon vs Suwon Bluewings [10] +0 -

HQA

17:00 - [9] Daegu vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

TDB

18:00 - [11] Orgryte vs Dalkurd FF [15] - 3/4 -

ESTA

18:30 - [3] Nomme Kalju vs Paide Linname. [4] +1/2 -

DENB

18:30 - AC Horsens vs Hvidovre IF [2] - 3/4 -

DENB

18:30 - [7] Helsingor vs Nykobing [12] - 1 3/4 -

DENB

18:30 - Lyngby vs Fredericia [11] - 1 -

TOUU20

19:00 - [A-2] Argentina U20 vs Arập Xêut U20 [A-4] -

DUC4B

19:00 - [11] Rehden vs Ein. Norderstedt [13] +0 -

DUC4B

19:00 - Luneburger SK vs Phonix Lubeck [14] +1 -

DUC4B

19:00 - Oberneuland vs Drochtersen/Assel [8] +1 -

DUC4B

19:15 - Hannoverscher SC vs Heider SV - 1/2 -

HLA

19:30 - [5] AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem [17] - 3/4 -

TNKB

19:30 - [14] Bandirmaspor vs Eyupspor [4] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [2] Energetik-BGU vs Slavia Mozyr [10] - 1/2 -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Tukums/Salaspils [7] - 3/4 -

NORB

20:00 - [13] Bryne vs Start Kristiansand [8] +1/2 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs Sandnes Ulf [3] - 1/2 -

NORB

20:00 - [2] Ranheim IL vs Fredrikstad [11] - 1/4 -

FINA

20:00 - [1] KuPS vs Helsinki [3] +0 -

FINA

20:00 - [12] HIFK vs Honka [2] +3/4 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Varbergs BoIS [12] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [11] Norrkoping vs Elfsborg [10] +0 -

TDA

20:00 - [14] Degerfors IF vs Malmo [4] +1 1/4 -

TDB

20:00 - [9] Orebro vs Brommapojkarna [2] +0 -

PH3

21:00 - Quevilly vs Villefranche [11] +0 -

NGC

21:00 - [1-1] Spartak Moscow vs Din. Moscow [11-1] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [11] FK Radnicki 1923 vs Zeleznicar Pancevo -

UZBA

21:00 - [12] Surkhon Termiz vs Bunyodkor [9] +1/4 -

EGYA

21:00 - [5] Future FC vs Al Sharqiyah [16] - 1 -

ESTA

21:15 - [2] Levadia T. vs Flora Tallinn [1] +1/4 -

EU17

21:30 - [B-2] Pháp U17 vs B.D.Nha U17 [D-1] -

TSA

21:30 - [7] Luzern vs Schaffhausen - 3/4 -

LITA

21:55 - [10] FK Jonava vs FK Riteriai [4] +2 1/4 -

BLRA

22:00 - [8] Neman Grodno vs Belshina Bobruisk [11] -

BIHA

22:00 - [10] Leotar Trebinje vs FK Tuzla City [1] +0 -

BIHA

22:00 - [9] Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar [4] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [11] NK Posusje vs Borac Banja Luka [5] - 1/4 -

TNKB

22:00 - Istanbulspor AS vs Erzurum BB [12] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [5] Rapid Wien vs WSG Swarovski Tirol [6] - 3/4 -

RMNA

22:15 - [14] Chindia Targoviste vs Concordia Chiajna - 1 1/4 -

TOUU20

22:30 - [A-1] Pháp U20 vs Panama U23 [A-3] - 2 1/4 -

ANHB

22:30 - [21] Huddersfield vs Nottingham Forest +1/2 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs VPS Vaasa [8] +1/4 -

FINB

22:30 - [9] PK-35 vs MP Mikkeli [10] - 1/4 -

FINB

22:30 - [8] SJK Akatemia vs Gnistan [4] +0 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs TPS Turku [1] - 1/4 -

FINB

22:30 - [12] PIF Parainen vs JaPS [6] - 1/4 -

TDA

22:30 - [15] Helsingborg vs AIK Solna [5] +1 -

TDA

22:30 - [13] Varnamo vs Hammarby [3] +1/2 -

IRNA

22:30 - [8] Foolad Khozestan vs Sepahan [1] +1/4 -

IRNA

22:30 - [9] Persepolis vs Padideh Khorasan - 1 3/4 -

IRNA

22:30 - [4] Havadar SC vs Gol Gohar [3] +0 -

URUA

22:30 - [12] Plaza Colonia vs Wanderers [9] +1/4 -

GHQG

22:40 - [164] UAE vs Gambia [71] - 1/4 -

ALGA

22:45 - [18] WA Tlemcen vs ASO Chlef [9] +1 1/4 -

BDNB

22:59 - [12] SC Covilha vs FC Alverca - 1/2 -

HLB

22:59 - [19] ADO Den Haag vs SBV Excelsior +0 -

ICEA

22:59 - [8] Fram Rey. vs Valur Rey. [4] +3/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Bodo Glimt [2] +0 -

NORA

22:59 - [9] Tromso vs Lillestrom [3] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] FK Jerv vs Sarpsborg [14] +1/2 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Aalesund [11] - 1/4 -

PERA

22:59 - [16] Academia Cantolao vs Dep. Municipal [10] +1/2 -

KSAA

23:15 - [5] Dhamak vs Al Fateh [8] +1/2 -

KSAA

23:20 - [9] Al Feiha vs Al Taawon (KSA) [11] +1/2 -

ESTA

23:30 - [5] Kuressaare vs Tammeka Tartu [7] +0 -

ICEA

23:30 - [3] Vikingur Rey. vs KA Akureyri [2] - 3/4 -

SRBA

23:30 - [8] FK Novi Pazar vs IMT Novi Beograd -

DENA

23:30 - [11] Aalborg BK vs Viborg [5] +0 -

CHIB

23:30 - [10] Iquique vs Melipilla [13] -

CHIB

23:30 - [12] Temuco vs Dep. Copiapo [4] -

EGYA

23:30 - [2] Pyramids FC vs Al Masry [12] - 1 -

ITA3

00:00 - [A-2] Padova vs Catanzaro [C-2] - 1/4 -

PHA

00:00 - Saint Etienne vs Auxerre [18] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [2] Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina - 1/2 -

ICEA

00:00 - [12] IA Akranes vs Keflavik [7] +1/4 -

SLOA

00:45 - Triglav vs Tabor Sezana [7] +1/4 -

EU17

01:00 - [B-1] Hà Lan U17 vs Serbia U17 [C-2] - 3/4 -

TBNB

01:00 - [8] Burgos CF vs Girona +1/2 -

TBNB

01:00 - [16] Leganes vs Almeria +1/2 -

TBNB

01:00 - [20] Real Oviedo vs Ibiza-Eivissa [21] - 1 -

TBNB

01:00 - Alcorcon vs Eibar [6] +1 -

TBNB

01:00 - [10] Sporting Gijon vs Las Palmas [12] +1/4 -

TBNB

01:00 - [18] Tenerife vs Cartagena [15] - 1/2 -

TBNB

01:00 - Valladolid vs Huesca [11] - 1 1/2 -

NORA

01:00 - [6] Valerenga vs Rosenborg [4] - 1/2 -

RMNA

01:00 - Dinamo Bucuresti vs Universitaea Cluj [15] - 1/2 -

KSAA

01:00 - [6] Al Tai vs Al Ittihad (KSA) [2] +1 -

KSAA

01:00 - [1] Al Hilal vs Abha [10] - 1 3/4 -

ARGB

01:00 - [14] Deportivo Madryn vs CA Guemes [23] - 1/4 -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Cesar Vallejo [7] +1/4 -

URUA

01:00 - [8] CA River Plate (URU) vs CA Penarol [5] +1/2 -

ARGB

01:10 - [12] Estudiantes Rio Cuarto vs All Boys [3] - 1/4 -

ITB

01:30 - [13] Pisa vs Monza +0 -

ITA3

01:30 - [C-3] Palermo vs Feralpisalo [A-3] - 1/2 -

BDNA

01:30 - Moreirense vs Chaves [9] - 1/2 -

MNEC

01:30 - [1] Buducnost vs Decic Tuzi [2] -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Maipu vs San Martin SJ [11] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [22] Gimnasia Jujuy vs Almirante Brown [26] - 1/4 -

POLB

01:45 - Korona Kielce vs Chrobry Glogow [14] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [30] Alvarado MDP vs Gim.Mendoza [5] +0 -

BRA

02:00 - [18] Coritiba/PR vs Botafogo/RJ [13] +0 -

BRA

02:00 - [8] Santos/SP vs Palmeiras/SP [1] +1/2 -

BRB

02:00 - [19] Vila Nova/GO vs Gremio/RS [3] +1/2 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 -

CHIB

02:00 - [1] CD Magallanes vs Deportes Recoleta [15] - 1 1/4 -

USW

02:00 - [5] OL Reign Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

ALGA

02:00 - [6] ES Setif vs JS Saoura [3] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [11] Leiknir Rey. vs Breidablik [1] +1 1/4 -

ICEA

02:15 - [10] Hafnarfjordur vs KR Reykjavik [6] +0 -

ARGB

03:00 - [19] CA Mitre Salta vs Atletico Rafaela [33] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [29] Temperley vs Belgrano [1] +1/4 -

PERA

03:30 - [1] Melgar vs Universitario [9] - 1 -

URUA

03:30 - [10] Defensor SC vs Dep. Maldonado [3] - 1/4 -

BRA

04:00 - [16] Cuiaba/MT vs Athletico/PR [5] - 1/4 -

BRA

04:00 - [3] Corinthians/SP vs America/MG [10] - 3/4 -

BRA

04:00 - [4] Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ [2] +1/2 -

VENA

04:00 - [8] Caracas vs UCV FC [16] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [11] Univ. Catolica(CHL) vs Antofagasta [15] - 3/4 -

BRA

05:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Avai/SC [17] - 1 3/4 -

BLVA

05:00 - [B-4] Royal Pari vs The Strongest [A-2] - 1/4 -

USA

05:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Austin FC [Tay-2] - 3/4 -

ARGB

05:10 - [21] Ferro Carril Oeste vs Ramon Santamarina [37] - 3/4 -

VENA

05:15 - [4] Puerto Cabello vs Metropolitano [2] +1/4 -

ECUA

06:00 - [6] Catolica Quito vs Delfin SC [11] - 1 -

ECUA

06:00 - [15] 9 de Octubre vs Independiente JT [2] +1/2 -

ECUA

06:00 - [7] Barcelona SC vs Cumbaya FC [13] - 1 3/4 -

ECUA

06:00 - [4] LDU Quito vs Macara [16] - 1 -

USW

06:00 - [2] Houston Dash Nữ vs NC Courage (W) [12] +0 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs Bolivar [B-1] +0 -

CHIA

07:00 - [4] U. Espanola vs U. La Calera [12] - 1/2 -

USW

07:00 - [7] Angel City Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [11] -

ARGB

07:10 - [8] Almagro vs San Telmo [27] - 1/2 -

MEXA

08:20 - [5] Pachuca vs Atlas [15] - 3/4 -

USA

08:55 - [Tay-9] Seattle Sounders vs Charlotte FC [Dong-13] - 1 -

AUSBPL

12:00 Hoãn [8] North Star vs Wynnum Wolves [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0