LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 30/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 - [9] FK Kyzylzhar vs Astana [3] +1 -

KAZA

14:00 - [4] Shakhter Kar. vs Tobol Kostanay [2] - 3/4 -

KAZA

14:00 - [11] Okzhetpes vs Ordabasy [5] +1 1/4 -

TNU21

15:00 - [A-2] Nam Định U21 vs Hà Nội T&T U21 [A-3] -

TNU21

15:00 - [A-4] Ha Long CFC U21 vs Viettel U21 [A-1] -

ACL

17:00 - [E-1] Beijing Guoan vs FC Seoul [E-3] - 1/4 -

ACL

17:00 - [F-2] FC Tokyo vs Ulsan Hyundai [F-1] +1/4 -

ARMA

17:00 - [2] Alashkert vs Van Yerevan [7] - 3/4 -

AZEA

17:00 - [4] Sumqayit vs Gabala FC [5] -

GEOA

17:00 - [7] Samtredia vs Dinamo Batumi [3] -

ANHU23

19:00 - [2-12] Newcastle U23 vs Wolves U23 [2-3] -

ANHU23

19:00 - [1-4] Tottenham U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

KAZA

19:00 - [8] FK Taraz vs Kairat Almaty [1] +1/4 -

KAZA

19:00 - [6] Zhetysu Taldykorgan vs Caspiy Aktau [10] - 1 -

KSB

19:05 - [11] Al Kawkab vs Sahel (KSA) [16] -

KSB

19:10 - [18] Al Bukiryah vs Arar FC [20] -

KSB

19:20 - [3] Al Jabalain vs Hajer [6] -

KSB

19:25 - [14] Najran vs Al Nahda (KSA) [15] -

IRNA

19:45 - [2] Persepolis vs Shahr Khodrou [12] - 3/4 -

ACL

20:00 - [E-4] Chiangrai Utd vs Melb. Victory [E-2] +3/4 -

ACL

20:00 - [F-3] Sh. Shenhua vs Perth Glory [F-4] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - [2-13] West Brom U23 vs Sunderland U23 [2-11] -

IRNA

20:00 - [16] Machine Sazi vs Gol Gohar [11] +0 -

URUA

20:00 - [5] Plaza Colonia vs CA Torque [3] +0 -

IRNA

20:05 - [4] Foolad Khozestan vs Aluminium Arak [7] - 1 -

CHIB

20:30 - [9] Dep. Copiapo vs Deportes Santa Cruz [15] - 1 1/4 -

UAEA

21:00 - [13] Ajman vs Al Wasl [8] +3/4 -

UAEA

21:00 - [12] Al Fujairah vs Al Jazira [1] +3/4 -

KSB

21:25 - [7] Al Adalah vs Al Feiha [2] +0 -

GEOA

21:30 - Chikhura Sach. vs Dinamo Tbilisi [5] +1 3/4 -

SRBA

22:00 - [9] Radnicki Nis vs Vojvodina [3] +1/4 -

SRBA

22:00 - [5] Spartak Subotica vs Radnik Surdulica [8] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [7] Proleter NS vs Javor Ivanjica [13] - 3/4 -

HLB

22:30 - [17] PSV Eindhoven U21 vs Cambuur [1] +2 -

BDNB

22:59 - [9] Benfica B vs Varzim [17] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [1] Omonia Nicosia vs Ermis Aradippou [12] - 1 1/2 -

PERA

22:59 - [4] Uni.San Martin vs Cienciano [7] - 1/4 -

PERA

22:59 - [9] Melgar vs Dep. Municipal [18] - 1 1/4 -

GHW

23:30 - Ghana Nữ vs Ma Rốc Nữ - 1 1/2 -

TNKA

23:30 - [16] Kayserispor vs Fatih Karagumruk [8] +1/4 -

TNKA

23:30 - [11] Sivasspor vs Goztepe [9] - 1/4 -

POLA

00:00 - [4] Lechia GD vs Lech Poznan [9] +1/4 -

UAEA

00:00 - [14] Hatta vs Khorfakkan [11] +0 -

UAEA

00:00 - [2] Al Sharjah vs Al Shabab (UAE) [5] - 1/4 -

ANHA

00:30 - [3] Leicester City vs Fulham [18] - 3/4 -

ITA

00:30 - [17] Torino vs Sampdoria [10] +0 -

GREA

00:30 - [9] Apollon Smirnis vs Volos NFC [7] - 1/2 -

HLB

00:45 - [14] Utrecht U21 vs Telstar [9] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Stoke City U23 vs Crystal Palace U23 [2-4] -

DUC3

01:00 - [13] Meppen vs Ingolstadt [4] +1/2 -

ISRA

01:00 - [4] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Haifa [8] - 1/4 -

CYPA

01:00 - [13] Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka [5] +3/4 -

TDA

01:00 - [8] Hammarby vs Norrkoping [6] +0 -

TDA

01:00 - [9] AIK Solna vs Kalmar [14] - 1/4 -

DENA

01:00 - [2] Brondby vs Lyngby [11] - 1 -

PERA

01:15 - [10] Binacional vs Universitario [12] +1 -

ISRA

01:45 - [1] Maccabi Haifa vs Beitar Jerusalem [7] - 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-12] Southampton U23 vs Brighton U23 [1-9] -

BDNA

02:00 - [17] Maritimo vs Benfica [4] +1 3/4 -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs Blooming [8] +1/4 -

BLVA

02:00 - [5] Jorge Wilstermann vs Nacional Potosi [7] - 1/2 -

DUB

02:30 - [1] Bochum vs Fort.Dusseldorf [7] - 1/4 -

PH3

02:30 - [9] Avranches vs Le Mans [4] +0 -

FA

02:45 - Canvey Island vs Boreham Wood -

ITA

02:45 - [13] Genoa vs Parma [19] - 1/4 -

BIA

02:45 - [2] Antwerpen vs OH Leuven [6] - 1 -

ANHA

03:00 - [4] West Ham Utd vs Aston Villa [9] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Eibar [16] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [11] Real Oviedo vs Almeria [3] - 1/4 -

ITB

03:00 - [20] Virtus Entella vs SPAL 1907 [8] +1/4 -

ITA3

03:00 - [A-1] Como vs Piacenza [A-15] - 1/2 -

HLB

03:00 - [6] NEC Nijmegen vs MVV Maastricht [16] - 1 3/4 -

BRB

03:00 - [12] Brasil Pelotas/RS vs Operario/PR [7] +0 -

URUA

03:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Wanderers [7] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [A-6] Aldosivi vs Argentinos Jun. [A-12] -

ARGB

03:10 - [A-8] Temperley vs Ferro Carril Oeste [A-7] -

ARGB

03:10 - [B-5] Deportivo Riestra vs Atletico Rafaela [B-3] -

PERA

03:30 - [2] Ayacucho FC vs Carlos A. Mannucci [8] - 1/4 -

PERA

03:30 - [3] Cesar Vallejo vs Sport Boys [11] - 1 1/2 -

BDNB

03:45 - [7] CD Mafra vs Vilafranquense [15] - 3/4 -

ARGB

04:00 - [A-1] Estudiantes Rio Cuarto vs Deportivo Moron [A-6] -

BRA

04:00 - [6] Gremio/RS vs Goias/GO [18] - 1 1/2 -

BRA

04:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Ceara/CE [11] +1/4 -

COLA

04:00 - [18] Boyaca Chico vs Patriotas [12] +1/4 -

VENA

04:00 - [B-3] Aragua vs Monagas [B-8] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [13] San Jose vs The Strongest [3] +1 1/2 -

URUA

05:15 - [11] Cerro Montevideo vs CA Rentistas [16] +1/4 -

ARGA

05:20 - [B-9] Atletico Tucuman vs Arsenal Sarandi [A-13] -

PARA

05:30 - [9] Sol de America vs Nacional [6] +0 -

BRA

06:00 - [5] Fluminense/RJ vs Bragantino/SP [9] +1/4 -

BRB

06:00 - [9] Avai/SC vs Oeste/SP [20] - 3/4 -

COLB

06:00 - [2] Leones FC vs Cortulua [6] +0 -

VENA

07:00 - [B-4] Metropolitano vs Gran Valencia [B-6] - 1 1/2 -

ARGA

07:30 - [A-2] Estudiantes LP vs San Lorenzo [A-10] +1/4 -

COLB

08:00 - [3] Union Magdalena vs Atletico Huila [5] - 1/4 -

RMNC

01:45 Hoãn Gloria Buzau vs Steaua Bucuresti -

Lịch bóng đá trong ngày 30/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11