LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 29/11/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [8] Ryukyu vs Tokyo Verdy [12] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC [8] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [5] Grulla Morioka vs Kagoshima [7] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [4] Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu [12] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [11] Nara Club vs MIO Biwako [12] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs FC Osaka [9] -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

11:00 - Tegevajaro Miyazaki vs Iwaki FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [4] Sony Sendai vs Suzuka Point Getters [7] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [1] Honda FC vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare [13] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Jubilo Iwata [1] +1/2 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija [15] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [19] Ehime FC vs Mito Hollyhock [10] +1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis +3/4 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga [2] +0 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs FC Imabari [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 - 1 -

NHATA

13:00 - [6] Kashima Antlers vs Urawa Red [5] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [9] Cerezo Osaka vs Yokohama FC [20] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita +1/4 -

HQB

13:00 - Suwon FC vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [14] Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [3] Ventforet Kofu vs Montedio Yama. [6] +1/4 -

NHATB

14:00 - [7] Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu [17] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [3] Kitchee vs Happy Valley - 2 1/2 -

TQC

14:35 - [23] Guangzhou City vs Suzhou Dongwu [32] -

NHATA

15:00 - [16] Gamba Osaka vs Sagan Tosu [4] - 1/4 -

TNU21

15:00 - [B-3] Đà Nẵng U21 vs Đăk Lăk U21 [B-4] -

TNU21

15:00 - [C-1] SL Nghệ An U21 vs CA Nhân Dân U21 [C-2] -

NGA

16:00 - [16] Ural S.r. vs FK Sochi [6] +1/4 -

UZBA

16:00 - [12] Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz [10] - 3/4 -

UZBA

16:00 - Buxoro vs Mash'al Mubarek [11] - 1/4 -

UZBA

16:00 - [13] Andijan vs Kokand-1912 [8] +0 -

UZBA

16:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum [9] - 1/2 -

AUTB

16:30 - Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau [1] - 3/4 -

HKGA

16:30 - [5] Lee Man FC vs Eastern AA [6] +1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers [4] -

UZBA

16:30 - [7] Navbahor vs FK AGMK [3] - 1/4 -

UZBA

16:30 - [5] Bunyodkor vs Nasaf Qarshi [4] +0 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 1 -

AZEA

17:00 - [7] Keşla FK vs Sabah FK [8] - 1/4 -

THAA

17:00 - [13] Prachuap FC vs Trat FC - 3/4 -

RMNC

17:15 - Ripensia Timisoara vs Astra Giurgiu +1 -

TNU21

17:15 - [B-1] Phố Hiến U21 vs Khánh Hòa U21 [B-2] -

TBN3

17:30 - [C2-9] Orihuela vs Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 -

TBN3

17:30 - [C2-3] Villarreal B vs Valencia B [C2-10] - 3/4 -

TBN3

17:30 - [B1-6] Portugalete vs CD Laredo [B1-8] - 1/4 -

LATA

17:30 - [7] METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS [2] -

LATA

17:30 - Tukums/Salaspils vs Rigas Futbola Skola [1] -

LATA

17:30 - [6] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [5] -

LATA

17:30 - [3] Riga FC vs Ventspils [9] -

LATA

17:30 - Jelgava vs FK Liepaja [4] -

TNKA

17:30 - Erzurum BB vs Antalyaspor [17] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Balikesirspor [19] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [18] Keciorengucu vs Adana Demirspor +0 -

TBN3

18:00 - [B2-4] Tudelano vs UD Mutilvera [B2-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [B2-8] Ejea vs SD Logrones [B2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [C1-6] Badalona vs Espanyol B [C1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Villarrubia CF [E2-7] +1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-3] Linense vs Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Coruxo vs Guijuelo [A1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Las Rozas CF [E1-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Levante B vs Atzeneta [C2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-1] UCAM Murcia vs Lorca Deportiva [D2-10] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [D2-6] Granada II vs Real Betis B [D2-4] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-8] CD Lealtad vs Real Oviedo B [A2-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-6] Navalcarnero vs Atl. Baleares [E1-5] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Rayo Majada. [E1-2] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-9] UD Poblense vs Real Madrid B [E1-3] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-6] Melilla CD vs Socuellamos [E2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Covadonga vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs Badajoz [E2-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-2] Gimnastic T. vs L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 -

NGA

18:00 - [15] Ufa vs FK Tambov - 1/2 -

NGB

18:00 - [16] Krasnodar B vs Akron Togliatti [7] - 1/2 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Irtysh Omsk - 1/2 -

NGB

18:00 - [1] FK Orenburg vs Krylya Sovetov +0 -

NGB

18:00 - [10] Veles Moscow vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -

ESTA

18:00 - [3] Paide Linname. vs Flora Tallinn [2] - 1/4 -

MDVA

18:00 - [6] Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani -

MDVA

18:00 - [8] FC Floresti vs Petrocub [1] -

THAA

18:00 - [3] Bangkok Utd vs Police Tero FC [11] - 1 1/4 -

TNU21

18:10 - [C-4] Tây Ninh U21 vs HA Gia Lai U21 [C-3] -

BDNB

18:15 - [18] Academica Coim vs SC Covilha [14] - 3/4 -

HLA

18:15 - [6] Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard [16] - 1 1/4 -

HLB

18:15 - [10] Eindhoven vs De Graafschap [4] +1 -

UZBA

18:15 - [6] Lok. Tashkent vs Pakhtakor [1] +1 -

ITA

18:30 - [6] Lazio vs Udinese [14] - 3/4 -

ITA3

18:30 - [B-14] US Olbia vs Juventus U23 [A-9] +1/4 -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Samut Prakan City [9] - 1 1/4 -

TQC

18:35 - [6] Shandong Taishan vs Zhejiang Greentown [25] - 3 3/4 -

POLB

18:40 - [1] Widzew Lodz vs Arka Gdynia [5] +0 -

ANHB

19:00 - [16] Nottingham Forest vs Swansea City [17] +0 -

TBN3

19:00 - [D1-10] CD Marino vs Atl. Sanluqueno [D1-4] +1/4 -

TBN3

19:00 - [D1-5] UD Tamaraceite vs Cadiz B [D1-8] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Dynamo Dresden +1/2 -

PHA

19:00 - [9] Lyon vs Stade Reims [16] - 1 1/4 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Neftekhimik Nizh [3] +3/4 -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Nizhny Nov - 1/2 -

NGB

19:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Chayka FK Pesch -

AZEA

19:00 - [5] Səbail FK vs Karabakh Agdam [2] +1 3/4 -

BULA

19:00 - [1] Ludogorets vs Botev Vratsa [12] - 2 -

MKDA

19:00 - [9] Makedonija vs Shkupi [1] -

MKDA

19:00 - Belasica Strumica vs Rabotnicki [6] -

MKDA

19:00 - [8] FC Struga vs Shkendija [5] -

MKDA

19:00 - [2] Renova vs Borec Veles [10] -

MKDA

19:00 - [12] Pelister vs Sileks Kratovo -

MNEA

19:00 - OFK Titograd vs FK Jerezo [8] -

MNEA

19:00 - [1] Sutjeska vs Decic Tuzi [5] -

MNEA

19:00 - [2] Buducnost vs Rudar [7] -

UKRA

19:00 - [13] FC Mynai vs Zorya [4] +3/4 -

ARGB

19:00 - [A-3] San Martin Tucuman vs Tigre [A-4] -

KSB

19:05 - [10] Al Dir'iya vs Ohud Medina [7] -

SLOA

19:15 - [3] NK Bravo vs CM Celje [5] +0 -

KSAA

19:15 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq [12] -

KSB

19:20 - [4] Al Tai vs Al Jeel [14] -

DUB

19:30 - [11] Heidenheim vs Hamburger [6] +1/4 -

DUB

19:30 - [14] Hannover 96 vs Holstein Kiel [15] - 1/4 -

DUB

19:30 - [4] Nurnberg vs Greuther Furth +0 -

BIA

19:30 - [6] KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/4 -

ALBA

19:45 - Bylis Ballsh vs Teuta Durres [3] -

ALBA

19:45 - [9] Kastrioti Kruje vs KF Tirana [1] -

ALBA

19:45 - [7] KF Laci vs Apolonia Fier -

TBNA

20:00 - [9] Barcelona vs Osasuna [6] - 1 3/4 -

TBNB

20:00 - Albacete vs Tenerife [5] +1/4 -

DUC3

20:00 - [3] Saarbrucken vs Kaiserslautern [7] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs B.Dortmund II -

DUC4T

20:00 - [15] A.Aachen vs Essen [1] +1 1/2 -

NGB

20:00 - [4] Fakel vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 -

NGB

20:00 - Dinamo Bryansk vs Tom Tomsk [12] +1/4 -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs Levadia T. [1] +1/4 -

GREA

20:00 - [6] Panathinaikos vs Panetolikos [11] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [6] Balzan vs Senglea Athletic -

MLTA

20:00 - [5] Hamrun Spartans vs Zejtun -

MNEA

20:00 - [9] FK Podgorica vs Zeta [10] -

MNEA

20:00 - [4] OFK Petrovac vs Iskra Danilo [3] -

SVKA

20:00 - [5] Trencin vs Sered [9] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [4] Alanyaspor vs Konyaspor [7] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [19] Kasimpasa vs Genclerbirligi - 1/2 -

TNKB

20:00 - Eskisehirspor vs Altinordu SK [15] +1/2 -

DENA

20:00 - AC Horsens vs Vejle [12] +1/4 -

KUWA

20:00 - Al Jahra vs Salmiya [5] -

HUNA

20:05 - [7] Mezokovesdi SE vs Diosgyori - 1/2 -

FA

20:30 - Stockport vs Yeovil Town - 1/4 -

FA

20:30 - Shrewsbury vs Oxford City - 1 1/4 -

FA

20:30 - Bristol Rovers vs Darlington - 1 -

FA

20:30 - Carlisle vs Doncaster Rovers +1/4 -

FA

20:30 - Wimbledon vs Crawley Town - 1/4 -

FA

20:30 - Barnet vs Milton Keynes Dons +3/4 -

FA

20:30 - Mansfield vs Dag & Red - 3/4 -

FA

20:30 - Stevenage vs Hull City +3/4 -

HLA

20:30 - [4] Feyenoord vs Utrecht [3] - 1/4 -

HLA

20:30 - [15] Groningen vs Willem II [5] - 1/2 -

NGA

20:30 - [8] Rubin Kazan vs CSKA Moscow [3] +1/2 -

TDA

20:30 - [9] Varbergs BoIS vs Malmo [1] +1 -

TDA

20:30 - Helsingborg vs Falkenbergs - 1/4 -

TDA

20:30 - [16] Ostersunds vs Goteborg [11] +3/4 -

TDB

20:30 - [6] Norrby vs Dalkurd FF - 1/4 -

AUTA

20:30 - [11] Lask vs SCR Altach [9] - 1 3/4 -

AUTA

20:30 - [3] Wolfsberger AC vs SV Ried [10] - 3/4 -

NPA

20:30 - [14] Chippa Utd vs Marumo Gallants FC [15] +0 -

ANHA

21:00 - [16] Southampton vs Man Utd [7] +1/2 -

ITA

21:00 - [11] Bologna vs Crotone - 1 -

ITA

21:00 - [1] AC Milan vs Fiorentina [8] - 3/4 -

ITB

21:00 - Reggiana vs Cremonese [5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-3] Alto Adige vs Perugia - 1/4 -

ITA3

21:00 - Novara vs Albinoleffe [A-5] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-10] Aurora Pro Patria vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-18] Giana Erminio vs Carrarese [B-12] +1/2 -

ITA3

21:00 - Sambenedettese vs Legnano [A-15] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-21] Viterbese Calcio vs Foggia [C-4] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-5] Virtus Francavilla vs Teramo [B-16] +0 -

ITA3

21:00 - [A-20] Pro Sesto vs Lecco [A-7] +0 -

ITA3

21:00 - [B-7] Gubbio vs Feralpisalo [A-2] +1/2 -

ITA3

21:00 - [C-1] Bari vs Catanzaro [C-2] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Fano vs Virtus Verona [A-12] +0 -

ITA3

21:00 - [C-3] Palermo vs SS Monopoli [B-5] - 1/4 -

ITA3

21:00 - Alessandria vs Pro Vercelli [A-6] - 1/4 -

PHA

21:00 - [3] Lens vs Angers [6] - 1/4 -

PHA

21:00 - [11] Lorient vs Montpellier [13] +1/2 -

PHA

21:00 - [19] Metz vs Stade Brestois [18] - 1/4 -

PHA

21:00 - [8] Monaco vs Nimes - 1 1/2 -

SCOLC

21:00 - [A-7] Celtic vs Ross County [C-3] - 2 1/4 -

BDNB

21:00 - Estoril vs Vizela - 1/2 -

POLA

21:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Warta Poznan [16] - 1 1/4 -

BIHA

21:00 - [12] Radnik Bijeljina vs FK Krupa -

FAIC

21:00 - [7] Shamrock Rovers vs Sligo Rovers [22] - 1 1/4 -

MDVA

21:00 - [7] Zimbru vs Sfintul Gheorghe [4] -

SRBA

21:00 - [16] FK Novi Pazar vs OFK Backa -

SRBA

21:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Napredak [7] - 1 1/4 -

SRBA

21:00 - [6] FK Vozdovac vs Mladost Lucani [10] - 1/2 -

SRBA

21:00 - [14] FK Metalac GM vs Zlatibor Cajetina - 1/2 -

SVKA

21:00 - [8] Senica vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

CYPA

21:00 - [8] Pafos FC vs Doxa Katokopia [10] - 3/4 -

DENB

21:00 - [12] Hobro I.K. vs Hvidovre IF [3] - 1/2 -

OMC

21:00 - Al Oruba (OMA) vs Dhofar -

SLOA

21:15 - [9] Aluminij vs Gorica - 1/4 -

KSB

21:20 - [18] Al Thuqbah vs Hazm [1] -

KSB

21:25 - [20] Al Nojoom vs Al Shoalah [9] -

DUA

21:30 - [4] B.Leverkusen vs Hertha Berlin [10] - 1/2 -

WALA

21:30 - [5] Penybont vs Cefn Druids AFC [12] - 3/4 -

FA

21:45 - Marine vs Havant -

KSB

21:50 - [11] Jeddah Club vs Al Khaleej(KSA) [6] -

TBNB

22:00 - Espanyol vs Zaragoza [18] - 1 -

BDNA

22:00 - [6] Portimonense vs Nacional Madeira - 1/4 -

BDNA

22:00 - [10] Gil Vicente vs Rio Ave +1/4 -

BDNB

22:00 - Arouca vs Porto B [13] - 3/4 -

NGB

22:00 - [8] Baltika vs Torpedo Moscow [2] +0 -

BIA

22:00 - [9] Gent vs Zulte-Waregem [15] - 1 -

BIB

22:00 - [3] Lommel vs RWD Molenbeek [6] - 1/2 -

GREA

22:00 - [10] OFI Creta vs Pas Giannina [7] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [15] Teplice vs Sparta Praha [2] +3/4 -

TSA

22:00 - [10] Lausanne Sports vs Young Boys [2] +3/4 -

TSA

22:00 - [5] Lugano vs Basel [1] +0 -

UKRA

22:00 - [11] Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv [9] +1/2 -

DENA

22:00 - [11] Sonderjyske vs Kobenhavn [2] +1/4 -

KSAA

22:10 - Al Wehda (KSA) vs Al Baten [14] -

TBNA

22:15 - [20] Getafe vs Athletic Bilbao [8] +0 -

GREA

22:15 - [13] Lamia FC vs PAOK [4] +1 1/4 -

TBN3

22:30 - [B2-1] CD Calahorra vs SD Tarazona [B2-5] - 3/4 -

RMNC

22:30 - [13] Voluntari vs Gaz Metan Medias [15] -

KUWA

22:30 - [6] Al Nasr (KUW) vs Yarmouk (KUW) -

KUWA

22:30 - [3] Al Kuwait vs Al Qadsia [2] -

HLA

22:45 - [14] Heracles Almelo vs AZ Alkmaar [11] +1 -

ALBA

22:45 - [8] Partizani Tirana vs Skenderbeu [10] -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Kukesi [2] -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Murcia [D2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-3] Villanovense vs Extremadura UD [E2-2] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Union Langreo [A2-6] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-9] Haro Deportivo vs Ebro [B2-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-8] Merida vs Don Benito [E2-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-2] Linares Deportivo vs Cordoba [D2-5] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Real Sociedad B [B1-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-9] CF Salmantino vs Celta Vigo II [A1-2] +0 -

PHA

22:59 - [2] Nice vs Dijon - 1/2 -

NGA

22:59 - [7] Spartak Moscow vs Rotor Volgograd - 1 1/4 -

SRBA

22:59 - [4] Backa Topola vs FK Partizan [1] +1/2 -

TNKA

22:59 - [5] Fenerbahce vs Besiktas [3] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [9] Samsunspor vs Tuzlaspor [7] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [7] Rapid Wien vs Austria Wien [4] - 1 -

CROA

23:05 - [1] HNK Rijeka vs NK Osijek [2] +1/4 -

SLOA

23:15 - [8] Domzale vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

ANHA

23:30 - [1] Chelsea vs Tottenham [6] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Burgos CF [A2-1] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [C2-7] La Nucía vs Alcoyano [C2-2] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [D2-3] Sevilla B vs Ejido [D2-8] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Zamora CF vs Salamanca [A1-1] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-12] Juve Stabia vs Paganese [C-13] - 3/4 -

ITA3

23:30 - Cavese vs Casertana - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Luchese [B-11] -

ITA3

23:30 - [B-19] US Fermana vs Matelica - 1/4 -

ITA3

23:30 - AS Bisceglie vs Potenza SC [C-15] +0 -

ITA3

23:30 - [A-1] Padova vs Pesaro [B-10] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-2] Cesena vs Modena [B-3] +0 -

ITA3

23:30 - Carpi vs Triestina [A-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - Livorno vs Pontedera [B-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-19] Mantova vs Ravenna - 1/2 -

POLA

23:30 - [15] Legia Wars. vs Piast Gliwice [6] - 3/4 -

CYPA

23:30 - [2] Apollon Limassol vs AEL Limassol [4] - 1/4 -

TDA

23:30 - [8] Hacken vs Orebro [15] - 1 1/2 -

TDA

23:30 - [13] Mjallby AIF vs Djurgardens [2] +3/4 -

TDA

23:30 - [10] Sirius vs Elfsborg [4] +3/4 -

TDB

23:30 - [13] Brage vs Eskilstuna City [11] +1/2 -

KSAA

23:40 - [8] Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [9] -

TBN3

00:00 - [C1-5] Cornella vs UE Llagostera [C1-8] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [D1-9] Marbella vs Recreativo Huelva [D1-6] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [C1-1] Barcelona B vs Lleida Esportiu [C1-3] - 1/2 -

ITA

00:00 - [20] Cagliari vs Spezia [17] - 1/4 -

DUA

00:00 - [7] Mainz vs Hoffenheim [11] +1/4 -

SCOLC

00:00 - [E-4] Falkirk vs Rangers [A-9] +2 1/2 -

BULA

00:00 - [3] Cska Sofia vs CSKA 1948 Sofia [11] -

NORA

00:00 - [2] Molde vs Haugesund [8] - 1 1/4 -

NORA

00:00 - [5] Kristiansund vs Stromsgodset [9] - 1/2 -

NORA

00:00 - [1] Bodo Glimt vs Rosenborg [3] - 1/4 -

NORA

00:00 - [15] Mjondalen vs Stabaek [16] +0 -

DENA

00:00 - [10] Nordsjaelland vs Aarhus AGF [9] +1/4 -

TBNB

00:15 - [6] SD Ponferradina vs Leganes [20] +1/4 -

TBNB

00:15 - Mallorca vs UD Logrones - 3/4 -

BIA

00:15 - [3] Anderlecht vs Standard Liege [13] - 1/4 -

MLTA

00:15 - [4] Floriana vs Mosta [11] -

MLTA

00:15 - Tarxien Rainbows vs Valletta [8] -

TBNA

00:30 - [14] Celta Vigo vs Granada [18] - 1/2 -

BDNA

00:30 - [8] Boavista vs Belenenses [18] - 1/4 -

GREA

00:30 - [8] Asteras Tripolis vs AEK Athens [2] +3/4 -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Brno - 2 1/2 -

UKRA

00:30 - [12] Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk - 1/4 -

HUNA

00:45 - [8] Budapest Honved vs Puskas Akademia [3] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-4] Deportivo vs Racing Ferrol [A1-7] - 3/4 -

ISRA

01:00 - [10] Maccabi Netanya vs HIK Shmona [8] +0 -

SRBA

01:00 - [2] Crvena Zvezda vs FK Rad - 3 -

ECUA

01:00 - [10] SD Aucas vs Orense SC [11] - 1 -

MEXA

01:00 - [14] Pumas UNAM vs Pachuca [15] +1/2 -

RMNC

01:30 - Politehnica Iasi vs CFR Cluj -

ISRA

01:45 - [13] Maccabi TA vs Hapoel Kfar Saba - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [2] PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam [17] - 3/4 -

BIB

02:00 - RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise +1/2 -

NORA

02:00 - [7] Valerenga vs Sarpsborg [13] - 1 -

FAIC

02:05 - [12] Athlone vs Dundalk [17] +2 1/2 -

ANHA

02:15 - [10] Arsenal vs Wolves [11] - 1/4 -

ITA

02:45 - [2] Napoli vs Roma [4] - 1/2 -

BIA

02:45 - [8] Kortrijk vs Oostende [11] +0 -

TBNA

03:00 - [4] Real Sociedad vs Villarreal [13] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [4] Las Palmas vs Sporting Gijon [3] +0 -

ITB

03:00 - [11] Cosenza vs Salernitana +0 -

PHA

03:00 - [20] Saint Etienne vs Lille [10] +1/4 -

BDNA

03:00 - [5] Braga vs SC Farense - 1 1/2 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Bogota FC [14] -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Dep.Quindio [3] -

URUA

03:00 - [5] CA River Plate (URU) vs Defensor SC - 1/4 -

VENA

03:00 - [A-6] Carabobo vs Puerto Cabello [A-3] -

USAA

03:00 - [Dong-5] Orlando City vs New England [Dong-1] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [7] Defensa YJ vs C. Cordoba SdE [25] +0 -

ARGB

03:10 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Agropecuario AAC [A-5] -

ARGB

03:10 - [B-9] Def.Belgrano